Thứ bảy , ngày 19 tháng 10 năm 2019
   
       
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
Turkey - Super Lig
October 18
FT
Galatasaray
Sivasspor
October 19
FT
Antalyaspor
Genclerbirligi
FT
Istanbul Basaksehir
Goztepe
FT
Trabzonspor
Gaziantep FK
FT
Ankaragucu
Besiktas
October 20
11:00
Kayserispor
Kasimpasa
13:30
Alanyaspor
Rizespor
16:00
Denizlispor
Fenerbahce
October 21
17:00
Konyaspor
Yeni Malatyaspor
Turkey - 1st Lig
October 18
FT
Akhisar Belediyespor
Eskisehirspor
October 19
FT
Hatayspor
Adana Demirspor
FT
Bursaspor
Umraniyespor
FT
Menemen Belediyespor
Erzurum BB
October 20
11:00
Keciorengucu
Balikesirspor
13:30
Boluspor
Giresunspor
16:00
Adanaspor
Istanbulspor AS
16:00
Altinordu Fk
Altay Izmir
October 21
16:00
Fatih Karagumruk SK
Osmanlispor FK
October 19
FT
Van Buyuksehir Belediyespor
0 - 0
Sivas Belediye Spor
FT
Eyupspor
0 - 2
Ankara Demirspor
FT
Tuzlaspor
Bodrum Belediyesi Bodrumspor
October 20
11:00
Bayburt Grup Ozel Idare Genclik VE Spor
? - ?
Ergene Velimese Spor
11:00
Elazigspor
? - ?
Kahramanmarasspor AS
11:30
Kastamonuspor
? - ?
Utas Usakspor A.s
11:30
Kirsehir Belediye Spor
? - ?
Karabukspor
12:00
Bandirmaspor
? - ?
Nigde Anadolu FK
16:00
Sakaryaspor
? - ?
Etimesgut Belediyespor
October 19
FT
Hacettepe SK
1 - 0
Hekimoglu Trabzon
FT
Manisa Buyuksehir Belediyespor
Pendikspor
FT
Sancaktepe Belediye Spor
1 - 0
AS Sariyer
October 20
11:30
Yeni Corumspor AS
? - ?
Tarsus Idman Yurdu
11:30
Zonguldak Komurspor
? - ?
Sanliurfaspor
12:00
Inegolspor
? - ?
Samsunspor
12:00
Kirklarelispor
? - ?
1922 Konyaspor
16:00
Afjet Afyonspor
? - ?
BAK Spor Klubu
16:00
Amed Sportif Faaliyetler
? - ?
Gumushanespor
October 19
FT
Cankaya FK
Yomraspor
FT
Silivrispor
Artvin Hopaspor
October 20
11:00
24erzincanspor
? - ?
68 Aksaray Belediyespor
11:00
Karakopru Belediye SK
? - ?
Tokatspor
11:30
Duzcespor
? - ?
Yeni Orduspor Kulubu
11:30
Erzin Spor AS
? - ?
Catalcaspor
11:30
Serik Belediyespor
? - ?
Sultanbeyli Belediyespor
12:00
Sile Yildizspor
? - ?
Manisaspor
16:00
CI Group Buca
? - ?
Kizilcabolukspor
October 19
FT
Buyukcekmece Tepecikspor
Elazig Belediyespor FK
October 20
11:00
Ofspor
? - ?
Payasspor
11:30
Erbaaspor
? - ?
Esenler Erokspor
11:30
Kozan Belediyespor
? - ?
Agrispor 1970
12:00
1877 Alemdag Spor
? - ?
Kemerspor 2003
12:00
Derince Spor
? - ?
Fethiyespor
12:00
Karsiyaka
? - ?
Kocaelispor
12:00
Turgutluspor
? - ?
Cizrespor
October 20
11:00
1954 Kelkit Belediyespor
? - ?
Pazarspor
11:00
Batman Petrolspor
? - ?
Osmaniyespor
11:00
Malatya Yesilyurt Belediyespor
? - ?
Modafen FK
11:30
Altindag Belediyesi SK
? - ?
Darica Genclerbirligi
11:30
Yozgatspor 1959 FK
? - ?
Halide Edip Adivarspor
12:00
Bayrampasaspor
? - ?
Somaspor
12:00
Golcukspor
? - ?
Nevsehir Belediye Spor
12:00
Muglaspor
? - ?
Karacabey Belediyespor AS
12:00
Nazilli Belediyespor
? - ?
Diyarbekirspor AS
Turkey - Cup
September 24
FT
Yeni Corumspor AS
0 - 1
Kasimpasa
AET
Mardin Buyuksehir Basak Spor
0 - 2
Altay Izmir
AET
Payasspor *
Boluspor
FT
1877 Alemdag Spor
Sancaktepe Belediye Spor
AET
Edirnespor
Erzurum BB
FT
Esenler Erokspor
1 - 0
Usak Sportif Genclik Spor
FT
Karacabey Belediyespor AS
2 - 0
Umraniyespor
FT
Muglaspor
1 - 3
Bursaspor
FT
Somaspor
Keciorengucu
AET
Altinordu Fk *
1922 Konyaspor
AET
Sanliurfaspor
0 - 1
24erzincanspor
FT
Balikesirspor
0 - 1
VAN Spor Futbol Kulubu
AET
Adanaspor
Fethiyespor
FT
Amed Sportif Faaliyetler
Agrispor 1970
AET
Osmanlispor FK
Icel Idmanyurdu Spor *
FT
Kocaelispor
Sivas Belediye Spor
September 25
FT
Hacettepe SK
Denizlispor
FT
Elazigspor
0 - 1
Buyukcekmece Tepecikspor
FT
Erzin Spor AS
Inegolspor
FT
Fatsa Belediyespor
Samsunspor
FT
Gorelespor
Giresunspor
AET
Hekimoglu Trabzon
2 - 0
Adana Demirspor
AET
Ankara Demirspor
Baskent Akademi FK
AET
Kemerspor 2003 *
AS Sariyer
AET
Zonguldak Komurspor
Nigde Anadolu FK *
AET
Bandirmaspor
Etimesgut Belediyespor
FT
Bodrum Belediyesi Bodrumspor
Erbaaspor
FT
Ergene Velimese Spor
Eyupspor
FT
Kirklarelispor
1 - 0
1954 Kelkit Belediyespor
FT
Manisa Futbol Kulubu
Elazig Belediyespor FK
FT
Menemen Belediyespor
2 - 1
Kirsehir Belediye Spor
FT
Pendikspor
0 - 3
Turgutluspor
FT
Silivrispor
Kastamonuspor
FT
Tuzlaspor
Nazilli Belediyespor
AET
Istanbulspor AS
Pazarspor
FT
Kahramanmarasspor AS
1 - 4
Fatih Karagumruk SK
FT
Diyarbekirspor AS
Eskisehirspor
FT
Afjet Afyonspor
0 - 1
Bayrampasaspor
AET
Karabukspor
Gumushanespor *
FT
Tarsus Idman Yurdu
Darica Genclerbirligi
FT
Goztepe
3 - 0
Yozgatspor 1959 FK
September 26
FT
Kirikkale Büyük Anadoluspor
Gaziantep FK
FT
Hatayspor
0 - 1
Siirt IL Ozel Idaresi Spor
FT
Genclerbirligi
Osmaniyespor
AET
Akhisar Belediyespor
Bayburt Grup Ozel Idare Genclik VE Spor *
AET
Sakaryaspor
1074 Cankirispor *
Turkey - Super Cup
August 7
FT
Galatasaray
Akhisar Belediyespor
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Euro 2020
 BXH Bóng đá Việt Nam - V-League
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Pháp - Ligue 1
 BXH Champions League
 BXH Europa League
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com