Thứ tư , ngày 28 tháng 10 năm 2020
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
Turkey - Super Lig
October 23
FT
Kasimpasa
Goztepe
October 24
Postp.
Ankaragucu
? - ?
Hatayspor
FT
Gaziantep FK
Konyaspor
FT
Erzurum BB
Galatasaray
FT
Istanbul Basaksehir
Antalyaspor
October 25
FT
Yeni Malatyaspor
Genclerbirligi
FT
Alanyaspor
Fatih Karagumruk
FT
Fenerbahce
Trabzonspor
October 26
FT
Denizlispor
Besiktas
FT
Sivasspor
Rizespor
Turkey - 1st Lig
October 24
FT
Umraniyespor
Altinordu
FT
Samsunspor
Keciorengucu
October 25
FT
Ankaraspor
Balikesirspor
FT
Bandirmaspor
Adana Demirspor
FT
Adanaspor
Tuzlaspor
FT
Istanbulspor
Eskisehirspor
Postp.
Altay
? - ?
Giresunspor
October 26
FT
Akhisarspor
Bursaspor
FT
Boluspor
Menemenspor
Turkey - Cup
October 20
FT
Belediye Kutahyaspor
Darica Genclerbirligi
FT
Icel Idman Yurdu
Payasspor
FT
Karsiyaka
Bergama Belediyespor
October 21
FT
Elazig Belediyespor
Diyarbakir FK AS 1977
AP
Esenler Erokspor *
Arnavutkoy Belediyespor
FT
1954 Kelkit Belediyespor
Artvin Hopaspor
AET
Catalcaspor
Sile Yildizspor
FT
Cizrespor
Siirt Il Ozel Idaresispor
FT
Isparta 32 Spor
Kestelspor
AP
Kirikkale Buyuk Anadoluspor
Duzcespor *
AP
Muglaspor *
Kizilcabolukspor
FT
Nevsehir Belediye Spor
Kozan Spor FK
FT
Ofspor
Yomraspor
FT
Sultanbeyli Belediyespor
Yalovaspor
AET
68 Aksaray Belediyespor
Malatya Yesilyurt Belediyespor
FT
Tekirdagspor
Silivrispor
FT
Fethiyespor
Nazilli Belediyespor
October 22
FT
Agri 1970 Spor
Yeni Orduspor
FT
Erbaaspor
Yozgatspor 1959
FT
Buyukcekmece Tepecikspor
Alemdag Spor 1877
FT
Karakopru Belediyespor
Osmaniyespor
FT
Belediye Derince
Cankaya FK
FT
Bucaspor
Soma Spor Dernegi
November 3
10:00
Adana Demirspor
? - ?
Kestelspor
10:00
Adanaspor
? - ?
68 Aksaray Belediyespor
10:00
Afjet Afyonspor
? - ?
Karabukspor
10:00
Akhisarspor
? - ?
Etimesgut Belediyespor
10:00
Altay
? - ?
1922 Konyaspor
10:00
Altinordu
? - ?
Fethiyespor
10:00
Ankara Demirspor
? - ?
Bak Spor Kulubu
10:00
Ankaragucu
? - ?
Kocaelispor
10:00
Ankaraspor
? - ?
Pazarspor
10:00
Balikesirspor
Esenler Erokspor
10:00
Bandirmaspor
? - ?
Belediye Derince
10:00
Belediyesi Bodrumspor
? - ?
Nigde Anadolu FK
10:00
Boluspor
? - ?
Hacettepe Spor Kulubu
10:00
Bursaspor
? - ?
Karsiyaka
10:00
Ergene Velimese Spor
? - ?
Karacabey Belediye Spor
10:00
Erzurum BB
? - ?
Karakopru Belediyespor
10:00
Eskisehirspor
? - ?
Cizrespor
10:00
Fatih Karagumruk
? - ?
Nevsehir Belediye Spor
10:00
Genclik Spor
? - ?
Sile Yildizspor
10:00
Giresunspor
? - ?
Tekirdagspor
10:00
Hatayspor
? - ?
Sanliurfaspor
10:00
Hekimoglu Trabzon
? - ?
Yeni Orduspor
10:00
Inegolspor
? - ?
Sultanbeyli Belediyespor
10:00
Istanbulspor
? - ?
Elazigspor
10:00
Kahramanmarasspor
? - ?
Soma Spor Dernegi
10:00
Kastamonuspor 1966
? - ?
Amed Sportif
10:00
Kayserispor
? - ?
Yomraspor
10:00
Keciorengucu
? - ?
Buyukcekmece Tepecikspor
10:00
Kirsehir Belediyespor
? - ?
Yozgatspor 1959
10:00
Manisa Futbol Kulubu
? - ?
Gumushanespor
10:00
Menemenspor
? - ?
24 Erzincanspor
10:00
Pendikspor
? - ?
Duzcespor
10:00
Sakaryaspor
? - ?
Diyarbakir FK AS 1977
10:00
Samsunspor
? - ?
Muglaspor
10:00
Sancaktepe Belediyespor
? - ?
Serik Belediyespor
10:00
Sariyer
? - ?
Turgutluspor
10:00
Tarsus Idman Yurdu
? - ?
Icel Idman Yurdu
10:00
Tuzlaspor
? - ?
Bayburt Ozel Idarespor
10:00
Umraniyespor
? - ?
Kirklarelispor
10:00
Van Spor Kulubu
? - ?
Sivas Belediye Spor
10:00
Yeni Corumspor
? - ?
Eyupspor
10:00
Yeni Malatyaspor
? - ?
Artvin Hopaspor
10:00
Zonguldak Komurspor
? - ?
Darica Genclerbirligi
October 28
FT
24 Erzincanspor
2 - 0
Hacettepe Spor Kulubu
FT
Ankara Demirspor
0 - 1
Manisa Futbol Kulubu
FT
Ergene Velimese Spor
Yeni Corumspor
FT
Hekimoglu Trabzon
Usakspor
FT
Inegolspor
Afjet Afyonspor
FT
Nigde Anadolu FK
0 - 0
Kocaelispor
Postp.
Sancaktepe Belediyespor
? - ?
Sariyer
Postp.
Kahramanmarasspor
? - ?
Zonguldak Komurspor
FT
Amed Sportif
Gumushanespor
October 24
FT
Bayburt Ozel Idarespor
2 - 0
Elazigspor
FT
Kirsehir Belediyespor
0 - 0
Etimesgut Belediyespor
October 28
FT
1922 Konyaspor
Elazigspor
FT
Etimesgut Belediyespor
2 - 0
Serik Belediyespor
FT
Eyupspor
1 - 0
Pendikspor
FT
Kastamonuspor 1966
1 - 0
Bayburt Ozel Idarespor
FT
Kirklarelispor
0 - 1
Kirsehir Belediyespor
FT
Pazarspor
1 - 1
Karacabey Belediye Spor
FT
Sakaryaspor
Sivas Belediye Spor
FT
Tarsus Idman Yurdu
Bak Spor Kulubu
FT
Turgutluspor
Karabukspor
FT
Van Spor Kulubu
Belediyesi Bodrumspor
Turkey - 3rd Lig: group 1
October 28
FT
Payasspor
Buca FK
October 29
10:00 Limited coverage
Arnavutkoy Belediyespor
? - ?
Artvin Hopaspor
10:00 Limited coverage
Belediye Derince
? - ?
Nevsehir Belediye Spor
10:00 Limited coverage
Edirnespor
? - ?
Fatsa Belediyespor
10:00 Limited coverage
Kemerspor 2003
? - ?
Cankaya FK
10:00 Limited coverage
Manisaspor
? - ?
Alemdag Spor 1877
10:00 Limited coverage
Ofspor
? - ?
Malatya Yesilyurt Belediyespor
16:00 Limited coverage
Diyarbakir FK AS 1977
? - ?
Kizilcabolukspor
Turkey - 3rd Lig: group 2
October 25
FT
Agri 1970 Spor
Mardin Buyuksehir Basakspor
October 29
11:00 Limited coverage
Agri 1970 Spor
? - ?
Tokatspor
11:00 Limited coverage
Buyukcekmece Tepecikspor
? - ?
Fethiyespor
11:00 Limited coverage
Cengelkoy Futbol Yatirimlari
? - ?
Halide Edip Adivar Spor
11:00 Limited coverage
Darica Genclerbirligi
? - ?
Erzin Spor
11:00 Limited coverage
Karaman Belediyespor
? - ?
Ceyhanspor
11:00 Limited coverage
Nazilli Belediyespor
? - ?
Belediye Kutahyaspor
11:00 Limited coverage
Tekirdagspor
? - ?
Kahta 02
11:00 Limited coverage
Yozgatspor 1959
? - ?
Mardin Buyuksehir Basakspor
Turkey - 3rd Lig: group 3
October 25
FT
Catalcaspor
Cizrespor
October 28
FT
Osmaniyespor
Isparta 32 Spor
FT
Yeni Altindag Belediyespor
0 - 1
Esenler Erokspor
October 29
11:00 Limited coverage
Batman Petrolspor
? - ?
Yalovaspor
11:00 Limited coverage
Carsambaspor
? - ?
Arhavispor
11:00 Limited coverage
Karsiyaka
? - ?
Cizrespor
11:00 Limited coverage
Sile Yildizspor
? - ?
Golcukspor
11:00 Limited coverage
Soma Spor Dernegi
? - ?
Catalcaspor
16:00 Limited coverage
Icel Idman Yurdu
? - ?
Elazig Belediyespor
Turkey - 3rd Lig: group 4
October 28
FT
Adiyamanspor
1 - 0
1954 Kelkit Belediyespor
Postp.
Bayrampasa
? - ?
Duzcespor
FT
Karakopru Belediyespor
1 - 0
Kestelspor
FT
Kirikkale Buyuk Anadoluspor
0 - 0
Modafen FK
FT
Kozan Spor FK
68 Aksaray Belediyespor
FT
Muglaspor
Bergama Belediyespor
FT
Siirt Il Ozel Idaresispor
0 - 0
Yeni Orduspor
FT
Silivrispor
1 - 0
Sultanbeyli Belediyespor
May 16
Canc.
Altinordu FK U19
? - ?
Besiktas JK
Canc.
Antalyaspor
? - ?
Galatasaray U19
Canc.
Atiker Konyaspor
? - ?
Aytemiz Alanyaspor
Canc.
Fenerbahce
? - ?
Boluspor
Canc.
Goztepe
? - ?
Demir Grup Sivasspor U19
Canc.
Kasimpasa
? - ?
Istanbul Basaksehir FK
Canc.
Kayserispor
? - ?
Trabzonspor
Canc.
Osmanlispor Futbol Kulubu
? - ?
MKE Ankaragucu U19
Canc.
Yeni Malatyaspor
? - ?
Bursaspor
May 16
Canc.
Adana Demirspor U19
? - ?
Istanbulspor
Canc.
Akhisarspor U19
? - ?
Genclerbirligi
Canc.
BB Erzurumspor
? - ?
Umraniyespor
Canc.
Erokspor
? - ?
Denizlispor
FT
Eskisehirspor
3 - 0
Elazigspor
Canc.
Gazisehir Gaziantep FK
? - ?
Altay
Canc.
Hatayspor
? - ?
Caykur Rizespor
Canc.
Kocaelispor
? - ?
Balikesirspor
Canc.
Menemen Belediye Spor
? - ?
Afjet Afyonspor U19
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com