Thứ sáu , ngày 7 tháng 8 năm 2020
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
FT
Juventus
Lyon
FT
Manchester City
Real Madrid
FT
FC Emmen
Cambuur
FT
Wuhan Zall
Shijiazhuang Ever Bright
FT
Hebei CFFC
Chongqing Lifan
August 7
FT
Deportivo La Coruna
Fuenlabrada
August 7
FT
Zalgiris Vilnius
Banga Gargzdai
FT
FK Kauno Zalgiris
Suduva
August 7
FT
GIF Sundsvall
Ljungskile
FT
Oesters IF
Akropolis IF
FT
Vaesteraas SK
IK Brage
FT
Dijon
Metz
FT
SC Heerenveen
Vitesse
FT
Altach
0 - 1
Viktoria Plzen
Canc.
Rapid Wien
? - ?
Banik Ostrava
FT
APOEL Nicosia
1 - 0
AEK Larnaca
FT
Ermis Aradippou
1 - 1
Karmiotissa Pano Polemidion
Canc.
Saint-Etienne
? - ?
Hertha Berlin
FT
Deutschlandsberger SC
SV Frauental
FT
FC Twente
Excelsior '31
FT
Admira Moedling
Wiener SK
August 8
09:00
VfB Stuttgart
? - ?
Sandhausen
FT
Western United FC
Western Sydney Wanderers FC
August 8
07:00
Perth Glory
Melbourne Victory
August 7
FT
University Azzurri FC
Port Darwin
August 8
06:30 Limited coverage
Hellenic
? - ?
Darwin Hearts FC
August 7
FT
Adelaide Raiders
Adelaide Comets
August 8
05:00 Limited coverage
Croydon Kings
? - ?
North Eastern Metro Stars
05:30 Limited coverage
Adelaide Blue Eagles
? - ?
Adelaide United Youth
05:30 Limited coverage
Campbelltown City
? - ?
Para Hills Knights
05:30 Limited coverage
Modbury Jets
? - ?
Adelaide City
08:30 Limited coverage
Adelaide Olympic
? - ?
Cumberland United
August 8
07:00 Limited coverage
Armadale
? - ?
Bayswater City
Canc.
Balcatta
? - ?
Bayswater City
07:00 Limited coverage
Balcatta
? - ?
Gwelup Croatia
Canc.
Floreat Athena
? - ?
Armadale
07:00 Limited coverage
Floreat Athena
? - ?
ECU Joondalup
Canc.
Gwelup Croatia
? - ?
ECU Joondalup
Canc.
Perth
? - ?
Inglewood United
07:00 Limited coverage
Perth Glory Youth
? - ?
Cockburn City
Canc.
Perth Glory Youth
? - ?
Sorrento
Canc.
Rockingham City FC
? - ?
Cockburn City
07:00 Limited coverage
Rockingham City FC
? - ?
Perth
07:00 Limited coverage
Sorrento
? - ?
Inglewood United
FT
APIA Leichhardt Tigers
Wollongong Wolves
FT
Manly United
0 - 0
Western Sydney Wanderers FC Youth
August 8
09:00 Limited coverage
Mt Druitt Town Rangers
? - ?
Blacktown City FC
04:30 Limited coverage
Lambton Jaffas FC
? - ?
Broadmeadow Magic
04:30 Limited coverage
Newcastle Olympic
? - ?
Maitland
07:00 Limited coverage
Acacia Ridge FC
? - ?
St George Willawong FC
08:00 Limited coverage
Bayside United
? - ?
Albany Creek
09:00 Limited coverage
North Star FC
? - ?
Brisbane Knights
August 8
05:45 Limited coverage
Woden Weston FC
? - ?
Monaro Panthers
Canc.
Monaro Panthers
? - ?
Tuggeranong United
August 8
04:00 Limited coverage
Devonport City
? - ?
South Hobart
Canc.
Devonport City
? - ?
Olympia FC Warriors
Canc.
Kingborough Lions
? - ?
Clarence Zebras
04:15 Limited coverage
Kingborough Lions
? - ?
Launceston City
04:15 Limited coverage
Olympia FC Warriors
? - ?
Riverside Olympic
06:30 Limited coverage
Glenorchy Knights
? - ?
Clarence Zebras
Canc.
Glenorchy Knights
? - ?
South Hobart
Canc.
Launceston City
? - ?
Riverside Olympic
FT
Wolves FC
Logan Lightning
August 8
08:00 Limited coverage
Mitchelton
? - ?
Holland Park Hawks
08:00 Limited coverage
SWQ Thunder
? - ?
Sunshine Coast
09:00 Limited coverage
Southside Eagles
? - ?
Western Pride
August 8
07:00 Limited coverage
Capalaba
? - ?
Moreton Bay United
08:00 Limited coverage
Brisbane City
? - ?
Gold Coast Knights
08:00 Limited coverage
Lions FC
? - ?
Eastern Suburbs
09:00 Limited coverage
Redlands United
? - ?
Peninsula Power
Canc.
Magpies Crusaders
? - ?
Sunshine Coast Wanderers
FT
St. Johann
SK Bischofshofen
FT
SC Imst
WSG Swarovski Tirol II
FT
Woergl
FC Wacker Innsbruck II
FT
Telfs
Hall
August 7
FT
Al Ahli
3 - 0
Al-Hala
FT
Al-Riffa
Manama
FT
Muharraq
Al-Hidd
August 7
FT
FK Vitebsk
Isloch
FT
Energetik-BGU Reserves
Neman Grodno Reserves
FT
BATE Borisov Reserves
FK Gorodeya Reserves
FT
FC Minsk Reserves
Slavia Mozyr Reserves
FT
Rukh Brest Reserves
Torpedo Zhodino Reserves
FT
Radnik Bijeljina
Zeljeznicar
FT
Borac Banja Luka
Sloboda Tuzla
August 7
FT
CSKA 1948
PFC CSKA-Sofia
August 7
FT
Hebar
1 - 1
Pirin Blagoevgrad
FT
Ludogorets Razgrad II
Minyor Pernik
August 8
Postp.
Asia Euro United FC
? - ?
Svay Rieng
Postp.
Bati Academy U18
? - ?
Angkor Tiger FC
08:30 Limited coverage
Boeung Ket Angkor FC
? - ?
Bati Academy U18
Postp.
Boeung Ket Angkor FC
? - ?
Kirivong Soksen Chey
08:30 Limited coverage
Kirivong Soksen Chey
? - ?
Phnom Penh Crown
08:30 Limited coverage
National Police Commissary
? - ?
Asia Euro United FC
08:30 Limited coverage
Soltilo Angkor FC
? - ?
Electricite du Cambodge
FT
Hlucin
Dolni Benesov
August 8
08:15 Limited coverage
SK Sigma Olomouc B
? - ?
Frydek-Mistek
10:00 Limited coverage
ASA Aarhus
? - ?
Varde
August 7
FT
Flora Tallinn
FC Kuressaare
August 7
FT
Paernu Jalgpalliklubi
Tammeka U21
FT
AB Argir
Skala
August 8
Postp.
B68 Toftir II
? - ?
EB/Streymur II
Postp.
Skala II
? - ?
NSI Runavik III
Postp.
TB Tvoeroyri II
? - ?
Royn
Postp.
Undrid FF
? - ?
Klaksvik III
Postp.
Vikingur III
? - ?
FC Suduroy
FT
PEPO Lappeenranta
Kultsu
FT
PK-35 Helsinki
NJS
FT
KaaPo
SalPa
FT
Klubi 04
GrIFK Grankulla
FT
Atlantis
Espoo
FT
Hjs Akatemia
Ilves II
FT
GBK
VIFK
Canc.
FC Honka
? - ?
HJK Helsinki
FT
Merani
Dinamo Tbilisi
Canc.
FC Gagra
? - ?
FC Zugdidi
Canc.
FC Rustavi
? - ?
FC Samgurali Tskhaltubo
Canc.
Merani Martvili
? - ?
FC Shukura Kobuleti
Canc.
Sioni Bolnisi
? - ?
FC Shevardeni 1906
Canc.
WIT Georgia Tbilisi
? - ?
Aragvi Dusheti
August 7
Postp.
Haukar
? - ?
Throttur Vogum
Postp.
Njardvik
? - ?
Kordrengir
August 7
Postp.
Vikingur Reykjavik
? - ?
Augnablik
August 7
FT
Persepolis
Zob Ahan
FT
Bohemian FC
Dundalk
FT
St. Patrick's Athletic
Finn Harps
August 7
FT
Drogheda United
Bray Wanderers
FT
UCD
Shamrock Rovers B
FT
Wexford FC
0 - 0
Cabinteely
August 8
10:00
Maccabi Tel Aviv
? - ?
Hapoel Beer Sheva
August 8
09:00
Nagoya Grampus Eight
Urawa Red Diamonds
09:00
Shimizu S-Pulse
Consadole Sapporo
09:30
Kashima Antlers
Sagan Tosu
10:00
Gamba Osaka
Yokohama FC
10:00
Kawasaki Frontale
Oita Trinita
10:00
Vissel Kobe
Vegalta Sendai
10:00
Yokohama F.Marinos
Kashiwa Reysol
August 8
09:00
Albirex Niigata
Omiya Ardija
09:00
Tokyo Verdy
FC Ryukyu
10:00
Avispa Fukuoka
Ventforet Kofu
10:00
Fagiano Okayama FC
Mito Hollyhock
10:00
Jubilo Iwata
Matsumoto Yamaga
10:00
Montedio Yamagata
Kyoto Sanga FC
10:00
Renofa Yamaguchi
Tochigi SC
10:00
Tokushima Vortis
V-Varen Nagasaki
10:00
Zweigen Kanazawa
Ehime FC
August 8
09:00 Limited coverage
Cerezo Osaka U23
? - ?
YSCC
09:00 Limited coverage
FC Gifu
? - ?
Grulla Morioka
07:00 Limited coverage
Iga Kunoichi
? - ?
Nojima Stella
August 7
Postp.
Shabab Al-Ordon
? - ?
FC Ma'an
Postp.
Ramtha SC
? - ?
Al-Wehdat
August 7
FT
FK Tukums 2000
Valmieras FK
FT
FS Metta/LU
BFC Daugavpils
FT
Riga FC
FK Jelgava
August 7
FT
Nevezis
Vilnius Vytis
FT
FA Siauliai
1 - 3
Dziugas Telsiai
August 8
10:00 Limited coverage
Hegelmann Litauen
? - ?
FK Kauno Zalgiris B
10:00 Limited coverage
Lietava Jonava
? - ?
Zalgiris Vilnius B
FT
Necaxa
CF America
live 14'
Mazatlan FC
Toluca
August 7
FT
FC Granicerul
2 - 0
FC Falesti
FT
FC Sheriff Tiraspol 2
2 - 1
Real Succes
FT
FC Sucleia
1 - 3
FC Zaria Balti
FT
FC Victoria
1 - 7
CF Sparta Selemet
August 7
FT
Renaissance Club Zemamra
Hassania Agadir
FT
Roea
Avaldsnes
FT
Vaalerenga
Kolbotn
FT
Guairena
Nacional
FT
Luqueno
Cerro Porteno
FT
Academia Cantolao
Universitario de Deportes
August 8
10:00 Limited coverage
Lech Poznan ll
? - ?
Elana Torun
10:00 Limited coverage
Medyk Konin
? - ?
GKS Katowice
FT
Al-Gharafa
Al-Khor
FT
Al-Shahaniya
Qatar SC
FT
FC Seoul
Gangwon FC
August 8
10:00
Pohang Steelers
Gwangju FC
Canc.
Pohang Steelers
Suwon Bluewings
10:00
Ulsan Hyundai
Suwon Bluewings
10:00
Ansan Greeners
FC Anyang
10:00
Daejeon Citizen
Gyeongnam FC
FT
Busan Transport Corp
0 - 0
Changwon City
August 8
08:00 Limited coverage
Yangju Citizens
? - ?
Gangneung City
10:00 Limited coverage
Cheonan City
? - ?
Jeonju Citizen
10:00 Limited coverage
Cheongju FC
? - ?
Gyeongju H & N
10:00 Limited coverage
Daejeon Korail
? - ?
Gyeongju Citizen FC
10:00 Limited coverage
Hwaseong
? - ?
Gimhae
10:00 Limited coverage
Mokpo City
? - ?
Chuncheon FC
10:00 Limited coverage
Pyeongtaek Citizen
? - ?
Gimpo Citizen
August 8
09:00
FC Yenisey Krasnoyarsk
Dinamo Briansk
August 7
FT
Zenit St. Petersburg
Lokomotiv Moscow
FT
Al-Taqadom
1 - 3
AL Thoqbah Club
FT
Jeddah
1 - 1
Al Jeel
August 8
09:00 Limited coverage
MFk Dukla Banska Bystrica
? - ?
FK Poprad U19
09:00 Limited coverage
Ruzomberok
? - ?
Nitra
09:00 Limited coverage
Spartak Trnava
? - ?
ZP Sport Podbrezova
FT
Assyriska IK
Skoevde AIK
FT
Lindome GIF
Utsiktens BK
FT
IK Uppsala Fotboll
FC Rosengaard
FT
FC Vaduz
Thun
August 7
FT
Chornomorets Odessa
0 - 1
Ahrobiznes Volochysk
FT
FC Avanhard Kramatorsk
FC Minaj
FT
FC Kremin Kremenchuk
0 - 0
FC Balkany
FT
FC Prykarpattia 1981
4 - 1
Cherkashchyna-Akademiya
FT
Inhulets Petrove
1 - 1
Rukh Vynnyky
FT
MFK Mykolaiv
Metalurg Zaporizhia
FT
Obolon-Brovar
3 - 0
Metalist 1925
FT
Volyn
3 - 0
FC Hirnyk-Sport
August 7
FT
Miami FC
Tampa Bay Rowdies
August 8
Postp.
Orange County SC
? - ?
LA Galaxy II
Canc.
Orange County SC
? - ?
Real Monarchs SLC
Canc.
Portland Timbers II
? - ?
Rio Grande Valley FC
August 7
Canc.
Toronto FC II
? - ?
North Texas SC
FT
New England Revolution II
Orlando City B
August 7
Postp.
Andijon
? - ?
AGMK
Postp.
Lokomotiv Tashkent
? - ?
Kokand 1912
Postp.
Pakhtakor Tashkent
? - ?
Nasaf Qarshi
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com