Thứ ba , ngày 20 tháng 4 năm 2021
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
Brazil - Serie A
May 30
20:00
Athletico Paranaense
America MG
20:00
Atletico MG
Fortaleza
20:00
Bahia
Santos FC
20:00
Ceara
Gremio
20:00
Chapecoense AF
Bragantino
20:00
Corinthians
Atletico GO
20:00
Cuiaba
Juventude
20:00
Flamengo
Palmeiras
20:00
Internacional
Sport Recife
20:00
Sao Paulo
Fluminense
April 11
AP
Flamengo *
Palmeiras
Brazil - Serie B
May 29
20:00
Brasil de Pelotas
? - ?
Londrina EC
20:00
Brusque
? - ?
Ponte Preta
20:00
CRB
? - ?
Remo
20:00
Confianca
? - ?
Cruzeiro
20:00
Coritiba
? - ?
Avai FC
20:00
Guarani
? - ?
Vitoria
20:00
Nautico
? - ?
CS Alagoano
20:00
Sampaio Correa
? - ?
Goias
20:00
Vasco da Gama
? - ?
Operario Ferroviario
20:00
Vila Nova
? - ?
Botafogo RJ
Brazil - Serie C: Group A
May 30
20:00 Limited coverage
Altos
? - ?
Volta Redonda
20:00 Limited coverage
Botafogo PB
? - ?
Ferroviario
20:00 Limited coverage
Floresta
? - ?
EC Jacuipense
20:00 Limited coverage
Manaus FC
? - ?
Santa Cruz
20:00 Limited coverage
Tombense FC
? - ?
Paysandu
Brazil - Serie C: Group B
May 30
20:00 Limited coverage
Botafogo SP
? - ?
EC Sao Jose
20:00 Limited coverage
Criciuma
? - ?
Ituano FC
20:00 Limited coverage
Novorizontino
? - ?
Figueirense
20:00 Limited coverage
Oeste FC
? - ?
Mirassol
20:00 Limited coverage
Ypiranga RS
? - ?
Parana Clube
February 6
FT
Mirassol
Floresta
Brazil - Serie D Group A1
November 28, 2020
FT
Fast Clube
Galvez EC
FT
Independente PA
Rio Branco
FT
Vilhenense
Bragantino PA
FT
Atletico Acreano
Ji-Parana FC
Brazil - Serie D Group A2
November 28, 2020
FT
Moto Club MA
Bare
FT
River AC
Sinop
FT
Santos AP
SE Juventude
FT
Sao Raimundo RR
3 - 0
Altos
Canc.
River AC
? - ?
Luverdense
Brazil - Serie D Group A3
November 27, 2020
FT
Campinense
0 - 0
America RN
FT
Floresta
Afogados da Ingazeira
FT
Globo FC
3 - 0
Atletico Cajazeirense
FT
Salgueiro
2 - 0
Guarany de Sobral
Brazil - Serie D Group A4
November 27, 2020
FT
ABC
AO Itabaiana
FT
Central SC
Jacyoba AC
FT
Coruripe
Vitoria da Conquista
FT
Freipaulistano
ACD Potiguar
Brazil - Serie D Group A5
November 28, 2020
FT
Weymouth
Chesterfield
FT
Goiania
1 - 0
Real Noroeste
FT
Operario FC MG
Aparecidense
FT
Vitoria ES
1 - 0
Goianesia
Canc.
Operario FC MG
? - ?
CRAC
Brazil - Serie D Group A6
November 27, 2020
FT
Bahia de Feira
Tupynambas
FT
Caldense
Brasiliense
FT
Gama
Atletico Alagoinhas
FT
Palmas
0 - 1
Villa Nova AC
November 28, 2020
Canc.
Palmas
? - ?
Patrocinense
Brazil - Serie D Group A7
November 28, 2020
FT
AD Cabofriense
0 - 1
FC Cascavel
FT
Bangu
0 - 0
Mirassol
FT
Ferroviaria
Nacional PR
FT
Toledo CW
Portuguesa RJ
Brazil - Serie D Group A8
November 28, 2020
FT
Caxias
Sao Caetano
FT
Marcilio Dias
Pelotas
FT
Novorizontino
0 - 0
Joinville
FT
Sao Luiz
Atletico Tubarao
May 26
18:00 Limited coverage
Aquidauanense
? - ?
Rio Branco ES
18:00 Limited coverage
Real Desportivo Ariquemes
? - ?
Brasiliense
18:00 Limited coverage
Tocantinopolis
? - ?
Picos
Brazil - Cup
April 13
FT
Paysandu
CRB
FT
Cianorte
1 - 0
Santa Cruz
April 14
AP
CS Alagoano
Remo *
AP
America MG *
Ferroviario
April 15
AP
ABC *
Botafogo RJ
FT
America RN
0 - 1
Cruzeiro
AP
4 de Julho *
Cuiaba
FT
Avai FC
FC Cascavel
April 16
FT
Joinville
Atletico GO
April 17
FT
Bahia
CRB
FT
Fortaleza
CS Alagoano
FT
Vitoria
Altos
April 18
FT
Ceara
3 - 0
Sampaio Correa
April 10
FT
4 de Julho
Vitoria
FT
Bahia
ABC
FT
CRB
1 - 1
Altos
FT
Ceara
Salgueiro
FT
Confianca
Fortaleza
FT
Sampaio Correa
0 - 0
CS Alagoano
FT
Treze
Sport Recife
FT
Santa Cruz
0 - 1
Botafogo PB
February 3
FT
Santa Cruz
AO Itabaiana
Brazil - Copa Verde
February 21
FT
Brasiliense
2 - 1
Remo
February 24
AP
Remo
Brasiliense
March 15, 2020
FT
Atletico Acreano
0 - 4
Galvez EC
Brazil - Alagoano
April 17
FT
Coruripe
0 - 1
Murici
April 18
FT
CE Olhodaguense
0 - 0
ASA
April 20
23:00 Limited coverage
Desportivo Alianca
? - ?
CS Alagoano
April 21
23:00 Limited coverage
CRB
? - ?
Clube Sociedade Esportiva
October 1, 2020
FT
Ypiranga AP
2 - 0
Santana AP
Brazil - Amapaense
September 4, 2020
FT
Trem AP
3 - 0
Macapa AP
September 7, 2020
FT
Sao Paulo FC AP
2 - 2
Santos AP
September 9, 2020
FT
Trem AP
2 - 4
Ypiranga AP
FT
Santana AP
4 - 0
Macapa AP
Brazil - Amazonense
April 17
FT
Manaus FC
0 - 0
Princesa d. Solimoes
Brazil - Baiano
April 17
FT
UNIRB FC
Vitoria da Conquista
April 18
FT
Atletico Alagoinhas
EC Jacuipense
FT
Bahia
1 - 0
Bahia de Feira
FT
Fluminense de Feira
Doce Mel
April 21
22:30 Limited coverage
Juazeirense
? - ?
Vitoria
FT
Gama
0 - 1
Unai EC
FT
Luziania
0 - 0
Taguatinga
April 20
18:30 Limited coverage
Taguatinga
? - ?
Gama
18:30 Limited coverage
Unai EC
? - ?
Luziania
FT
Capital FC
Ceilandia
FT
Santa Maria
Brasiliense
April 21
18:30 Limited coverage
Brasiliense
? - ?
Capital FC
18:30 Limited coverage
Ceilandia
? - ?
Santa Maria
Brazil - Brasiliense
April 9
FT
Capital FC
Taguatinga
April 10
FT
Bosque Formosa EC
0 - 2
Real FC
FT
Brasiliense
Unai EC
FT
Ceilandia
Samambaia
FT
Santa Maria
Luziania
FT
Sobradinho EC
Gama
Brazil - Capixaba
April 10
FT
Pinheiros FC
0 - 3
AA Sao Mateus ES
FT
Rio Branco VN
3 - 0
Real Noroeste ES
FT
Serra
1 - 2
Estrela Do Norte ES
FT
Vilavelhense ES
1 - 1
Rio Branco ES
April 11
FT
Desportiva Ferroviaria ES
0 - 2
Vitoria ES
April 14
FT
AA Sao Mateus ES
1 - 2
Serra
FT
Estrela Do Norte ES
0 - 0
Vilavelhense ES
FT
Vitoria ES
0 - 1
Rio Branco VN
FT
Real Noroeste ES
2 - 0
Pinheiros FC
FT
Rio Branco ES
3 - 1
Desportiva Ferroviaria ES
April 27
18:00 Limited coverage
Rio Branco ES
? - ?
Real Noroeste ES
February 20
FT
America RJ
Americano RJ
FT
Nova Iguacu
AD Cabofriense
FT
Sampaio Correa RJ
Friburguense
April 17
FT
Madureira RJ
Macae
FT
Fluminense
Botafogo RJ
April 18
FT
Portuguesa RJ
Flamengo
FT
Bangu
Volta Redonda
FT
Nova Iguacu
Resende
FT
Boavista
Vasco da Gama
July 5, 2020
FT
Flamengo
Volta Redonda
FT
Fluminense
0 - 0
Botafogo RJ
July 9, 2020
AP
Fluminense *
Flamengo
June 28, 2020
FT
Botafogo RJ
AD Cabofriense
July 1, 2020
FT
Bangu
AD Cabofriense
July 2, 2020
FT
Flamengo
Boavista
FT
Portuguesa RJ
0 - 0
Botafogo RJ
June 28, 2020
FT
Madureira RJ
Resende
FT
Vasco da Gama
Macae
FT
Fluminense
Volta Redonda
July 2, 2020
FT
Macae
0 - 0
Fluminense
FT
Vasco da Gama
Madureira RJ
FT
Volta Redonda
Resende
Brazil - Catarinense
April 18
FT
Avai FC
2 - 0
Hercilio Luz
FT
Concordia Atletico
0 - 0
Criciuma
FT
Joinville
0 - 0
Brusque
FT
Marcilio Dias
Chapecoense AF
FT
Metropolitano
Juventus SC
FT
Prospera
1 - 0
Figueirense
April 22
00:30 Limited coverage
Brusque
? - ?
Prospera
00:30 Limited coverage
Chapecoense AF
? - ?
Metropolitano
00:30 Limited coverage
Criciuma
? - ?
Avai FC
00:30 Limited coverage
Figueirense
? - ?
Marcilio Dias
00:30 Limited coverage
Hercilio Luz
? - ?
Joinville
00:30 Limited coverage
Juventus SC
? - ?
Concordia Atletico
February 21
AP
Chapecoense AF
Joinville *
March 7
FT
Atletico Cearense
1 - 1
Pacajus SC
FT
Barbalha
Crato
FT
Ferroviario
Caucaia EC
FT
Icasa
Guarany de Sobral
March 10
FT
Atletico Cearense
Fortaleza
FT
Crato
Icasa
FT
Ferroviario
Ceara
FT
Pacajus SC
Caucaia EC
Brazil - Gaucho
April 16
FT
Caxias
0 - 0
Gremio
April 18
FT
Brasil de Pelotas
Sao Luiz
FT
Gremio
Novo Hamburgo
April 19
FT
EC Sao Jose
Pelotas
FT
Esportivo
Juventude
April 20
23:00
Caxias
? - ?
Ypiranga RS
Brazil - Goiano: Play-off
February 27
AP
Atletico GO *
Goianesia
Brazil - Goiano: Group A
April 17
FT
Atletico GO
CRAC
April 18
FT
Gremio Anapolis
1 - 2
Jataiense GO
FT
Itumbiara
Anapolis FC
April 22
18:30 Limited coverage
Anapolis FC
? - ?
Gremio Anapolis
18:30 Limited coverage
CRAC
? - ?
Itumbiara
18:30 Limited coverage
Jataiense GO
? - ?
Atletico GO
Brazil - Goiano: Group B
April 18
FT
Goianesia
Goias
FT
Vila Nova
Aparecidense
April 19
FT
Ipora
Jaragua
April 22
18:30 Limited coverage
Aparecidense
? - ?
Goianesia
18:30 Limited coverage
Goias
? - ?
Ipora
18:30 Limited coverage
Jaragua
? - ?
Vila Nova
Brazil - Maranhense
April 21
18:30 Limited coverage
Imperatriz
? - ?
Bacabal
18:30 Limited coverage
Pinheiro MA
? - ?
Moto Club MA
18:30 Limited coverage
Sampaio Correa
? - ?
Iape
18:30 Limited coverage
Sao Jose MA
? - ?
SE Juventude
Brazil - Matogrossense
April 18
FT
Acao
Uniao Rondonopolis
FT
Luverdense
0 - 0
Pocone MT
FT
Operario FC MG
Sorriso
FT
Sinop
Nova Mutum
FT
Dom Bosco
Cuiaba
Brazil - Mineiro
April 17
FT
America MG
Coimbra
FT
Caldense
Athletic Club
April 18
FT
Uberlandia
Tombense FC
FT
Pouso Alegre
Cruzeiro
FT
Atletico MG
Boa Esporte Clube
FT
Patrocinense
Urt MG
Brazil - Paraense
April 16
FT
Tuna Luso
0 - 0
Itupiranga SC
FT
Gaviao Kyikateje FC
Castanhal EC
FT
Independente PA
2 - 0
Carajas
April 17
FT
Tapajos
Paysandu
Canc.
Itupiranga SC
? - ?
Aguia de Maraba
Canc.
Paysandu
? - ?
Independente PA
April 18
Canc.
Carajas
? - ?
Castanhal EC
FT
Bragantino PA
Paragominas FC
Canc.
Gaviao Kyikateje FC
? - ?
Tapajos
FT
Aguia de Maraba
Remo
Canc.
Paragominas FC
? - ?
Bragantino PA
Canc.
Remo
? - ?
Tuna Luso
April 20
19:00 Limited coverage
Gaviao Kyikateje FC
? - ?
Tuna Luso
19:00 Limited coverage
Independente PA
? - ?
Paysandu
April 21
Canc.
Aguia de Maraba
? - ?
Paysandu
Canc.
Bragantino PA
? - ?
Carajas
Canc.
Castanhal EC
? - ?
Remo
Canc.
Independente PA
? - ?
Itupiranga SC
Canc.
Tapajos
? - ?
Paragominas FC
Canc.
Tuna Luso
? - ?
Gaviao Kyikateje FC
19:00 Limited coverage
Aguia de Maraba
? - ?
Itupiranga SC
20:00 Limited coverage
Remo
? - ?
Castanhal EC
April 22
13:00 Limited coverage
Bragantino PA
? - ?
Tapajos
13:00 Limited coverage
Carajas
? - ?
Paragominas FC
Brazil - Paraibano
April 17
FT
Nacional de Patos
1 - 1
Perilima
April 18
FT
Sao Paulo Crystal
Campinense
April 21
23:00
Botafogo PB
? - ?
Treze
April 22
19:00
Perilima
? - ?
Sousa
Brazil - Paranaense
April 17
FT
Rio Branco PR
0 - 0
Cianorte
FT
Athletico Paranaense
0 - 4
Operario Ferroviario
April 18
FT
Parana Clube
1 - 1
Londrina EC
Postp.
Cascavel CR
? - ?
Maringa FC
Postp.
Cianorte
? - ?
Azuriz
FT
Coritiba
5 - 1
Toledo CW
Postp.
Londrina EC
? - ?
FC Cascavel
Postp.
Parana Clube
? - ?
Operario Ferroviario
Postp.
Rio Branco PR
? - ?
Coritiba
Postp.
Toledo CW
? - ?
Athletico Paranaense
April 21
14:00 Limited coverage
Parana Clube
? - ?
Maringa FC
19:00 Limited coverage
Londrina EC
? - ?
Toledo CW
20:40 Limited coverage
Coritiba
? - ?
Azuriz
April 22
19:00 Limited coverage
Athletico Paranaense
? - ?
Cascavel CR
19:00 Limited coverage
FC Cascavel
? - ?
Cianorte
Brazil - Paulista A1
April 16
FT
Corinthians
Sao Bento
FT
Ponte Preta
Santos FC
April 17
FT
Palmeiras
Sao Paulo
FT
Bragantino
Mirassol
April 18
FT
Novorizontino
Ferroviaria
FT
Botafogo SP
0 - 0
Palmeiras
FT
Santos FC
Inter de Limeira
April 19
FT
Corinthians
Ituano FC
FT
Bragantino
Ponte Preta
April 20
FT
Sao Bento
Sao Caetano
23:00
Novorizontino
? - ?
Santo Andre
April 21
00:30
Ferroviaria
? - ?
Guarani
April 22
00:00
Inter de Limeira
? - ?
Ituano FC
01:15
Mirassol
? - ?
Botafogo SP
April 23
01:15
Sao Caetano
? - ?
Ponte Preta
Brazil - Paulista A2
April 17
Postp.
Agua Santa
? - ?
Atibaia
Postp.
Sao Bernardo
? - ?
Sertaozinho
Postp.
Taubate
? - ?
Rio Claro
Postp.
Oeste FC
? - ?
Portuguesa Santista
Postp.
Velo Clube
? - ?
EC Sao Bernardo
Postp.
XV de Piracicaba
? - ?
Juventus SP
Postp.
Portuguesa
? - ?
Red Bull Brasil
April 18
Postp.
Monte Azul
? - ?
Audax Sao Paulo
April 20
Postp.
Velo Clube
? - ?
Taubate
April 21
Postp.
Atibaia
? - ?
Juventus SP
Postp.
EC Sao Bernardo
? - ?
Portuguesa
Postp.
Portuguesa Santista
? - ?
Sao Bernardo
Postp.
Rio Claro
? - ?
Monte Azul
Postp.
Sertaozinho
? - ?
Oeste FC
Postp.
Audax Sao Paulo
? - ?
XV de Piracicaba
Postp.
Red Bull Brasil
? - ?
Agua Santa
Brazil - Paulista A3
April 17
Postp.
Barretos SP
? - ?
San Jose EC SP
Postp.
Rio Preto EC SP
? - ?
Marilia AC SP
Postp.
Batatais FC SP
? - ?
Votuporanguense
Postp.
EC Noroeste SP
? - ?
Olimpia FC SP
Postp.
San Jose EC SP
? - ?
Marilia AC SP
April 18
Postp.
Capivariano FC SP
? - ?
CA Penapolense
Postp.
Comercial FC SP
? - ?
Desportivo Brasil SP
Postp.
Linense
? - ?
Nacional SP
Postp.
Bandeirante EC SP
? - ?
EC Primavera SP
April 21
18:00 Limited coverage
Batatais FC SP
? - ?
EC Noroeste SP
18:00 Limited coverage
CA Penapolense
? - ?
Bandeirante EC SP
18:00 Limited coverage
Capivariano FC SP
? - ?
Rio Preto EC SP
Postp.
Desportivo Brasil SP
? - ?
Linense
18:00 Limited coverage
EC Primavera SP
? - ?
Desportivo Brasil SP
Postp.
EC Primavera SP
? - ?
Marilia AC SP
Postp.
Nacional SP
? - ?
EC Noroeste SP
Postp.
Nacional SP
? - ?
San Jose EC SP
Postp.
Olimpia FC SP
? - ?
Rio Preto EC SP
Postp.
San Jose EC SP
? - ?
Bandeirante EC SP
Postp.
Votuporanguense
? - ?
Capivariano FC SP
18:00 Limited coverage
Votuporanguense
? - ?
Olimpia FC SP
Postp.
CA Penapolense
? - ?
Batatais FC SP
Postp.
Comercial FC SP
? - ?
Barretos SP
19:00 Limited coverage
Linense
? - ?
Barretos SP
22:00 Limited coverage
Marilia AC SP
? - ?
Comercial FC SP
Brazil - Pernambucano
April 18
FT
Vitoria das Tabocas
Central SC
FT
Afogados da Ingazeira
Vera Cruz
FT
Nautico
Santa Cruz
FT
Salgueiro
Retro FC
FT
Sete de Setembro PE
Sport Recife
April 21
18:00
Vera Cruz
? - ?
Retro FC
21:45
Santa Cruz
? - ?
Salgueiro
Brazil - Piauiense
April 17
FT
Picos
Parnahyba
April 18
FT
Fluminense PI
0 - 0
4 de Julho
April 21
12:00 Limited coverage
River AC
? - ?
Picos
18:45 Limited coverage
4 de Julho
? - ?
Tiradentes PI
18:45 Limited coverage
Altos
? - ?
Fluminense PI
18:45 Limited coverage
Parnahyba
? - ?
Flamengo PI
September 7, 2020
FT
ABC
America RN
April 16
FT
Globo FC
AS Sociedade
FT
ACD Potiguar
Forca e Luz
April 18
FT
America RN
ABC
April 21
18:30 Limited coverage
ABC
? - ?
ACD Potiguar
April 21
19:00 Limited coverage
Real Desportivo Ariquemes
? - ?
Porto Velho EC
19:00 Limited coverage
Rondoniense RO
? - ?
Genus RO
April 21
19:00 Limited coverage
Guapore RO
? - ?
Barcelona RO
19:00 Limited coverage
Uniao Cacoalense RO
? - ?
Ji-Parana RO
April 11, 2020
Canc.
Rio Negro RR
? - ?
Sao Raimundo RR
Canc.
Gas RR
? - ?
Bare
Brazil - Roraimense
March 21, 2020
Canc.
Rio Negro RR
? - ?
Bare
Canc.
Atletico Roraima RR
? - ?
Sao Raimundo RR
Brazil - Sergipano
April 17
FT
Atletico Gloriense
Confianca
April 18
FT
Sergipe
Dorense
April 21
19:00
Confianca
? - ?
America EC
April 11
FT
Aguia Negra
0 - 2
Dourados AC
April 12
FT
Aquidauanense
3 - 0
Operario MS
April 15
FT
Aquidauanense
3 - 1
Aguia Negra
FT
Operario MS
3 - 0
Novoperario FC
April 16
FT
Uniao/ABC
2 - 1
Tres Lagoas
April 18
FT
Chapadao
4 - 2
Uniao/ABC
FT
Comercial MS
1 - 2
Tres Lagoas
Brazil - Tocantinense
April 1
FT
Palmas
5 - 1
Araguacema
FT
Capital FC TO
1 - 1
Gurupi
December 20, 2020
FT
Marilia AC SP
Portuguesa
December 23, 2020
FT
Portuguesa
Marilia AC SP
December 2, 2020
FT
Lion City Sailors FC
Tampines Rovers FC
November 20, 2020
FT
Comercial FC SP
Velo Clube
November 22, 2020
FT
Comercial FC SP
Atibaia
FT
Velo Clube
0 - 0
Ferroviaria
November 25, 2020
FT
Atibaia
1 - 0
Velo Clube
FT
Ferroviaria
Comercial FC SP
November 28, 2020
FT
Talinna Kalev
FC Kuressaare
November 28, 2020
FT
Narva Trans
TJK Legion
November 29, 2020
FT
Gamba Osaka
Sagan Tosu
November 22, 2020
FT
Guarani
0 - 1
Agua Santa
FT
Nacional SP
Portuguesa
November 25, 2020
FT
Agua Santa
0 - 0
Nacional SP
FT
Portuguesa
2 - 0
Guarani
Brazil - Recopa Gaucho
May 1
20:00
Gremio
? - ?
Santa Cruz RS
May 5
18:00 Limited coverage
ABC U20
? - ?
Avai FC U20
18:00 Limited coverage
Botafogo RJ U20
? - ?
EC Sao Jose U20
18:00 Limited coverage
Coritiba U20
? - ?
Bahia U20
18:00 Limited coverage
Palmeiras U20
? - ?
Nautico U20
18:00 Limited coverage
Tupi FC MG U20
? - ?
Internacional U20
19:00 Limited coverage
Uniao/ABC U20
? - ?
Floresta EC CE U20
20:00 Limited coverage
Atletico MG U20
? - ?
Galvez EC U20
20:00 Limited coverage
Sao Raimundo RR U20
? - ?
Vasco da Gama U20
December 26, 2020
AP
Corinthians U20
Palmeiras U20 *
November 30, 2020
FT
AA Internacional Bebedouro SP
0 - 6
Comercial SP U20
FT
Ferroviaria U20
5 - 1
Linense U20
November 30, 2020
FT
Guarani U20
6 - 1
Vocem SP
FT
XV de Piracicaba U20
2 - 1
Capao Bonito
November 30, 2020
FT
Palmeiras U20
1 - 0
Flamengo SP U20
FT
Sao Bernardo U20
3 - 3
Nacional SP U20
November 30, 2020
FT
Juventus SP U20
1 - 2
Gremio Osasco Audax EC SP
FT
Sao Paulo U20
1 - 1
Oeste FC U20
November 30, 2020
FT
Corinthians U20
8 - 2
Uniao Mogi SP U20
FT
Taubate U20
3 - 3
Sao Jose EC SP
November 30, 2020
FT
Portuguesa U20
3 - 0
Agua Santa U20
FT
Santos FC U20
1 - 1
AA Portuguesa SP
AP
Atletico PR U20
Atletico MG U20
December 20, 2020
FT
Chapecoense U20
0 - 3
America MG U20
FT
Santos FC U20
6 - 2
Goias U20
FT
Atletico MG U20
3 - 0
Cruzeiro U20
FT
Atletico PR U20
3 - 1
Vitoria U20
FT
Bahia U20
1 - 1
Internacional U20
FT
Ceara U20
0 - 1
Fluminense U20
FT
Flamengo U20
3 - 0
Corinthians U20
FT
Gremio FB Porto Alegrense RS
3 - 1
Sport Recife U20
FT
Palmeiras U20
1 - 0
Botafogo RJ U20
FT
Vasco da Gama U20
2 - 1
Sao Paulo U20
April 17
FT
SC Corinthians SP
3 - 0
AA Napoli SC
FT
SC Internacional RS
1 - 1
Santos FC SP
FT
Sao Paulo FC SP
1 - 1
Gremio RS
April 18
FT
Botafogo Fr RJ
0 - 0
EC Bahia BA
FT
CR Flamengo RJ
1 - 1
Minas Icesp DF
FT
Cruzeiro EC MG
1 - 1
Real Brasilia FC DF
FT
SE Palmeiras SP
2 - 2
Ferroviaria SP
FT
Sao Jose EC
0 - 1
SE Kindermann SC
April 21
18:00 Limited coverage
EC Bahia BA
? - ?
SC Internacional RS
18:00 Limited coverage
Real Brasilia FC DF
? - ?
Botafogo Fr RJ
18:00 Limited coverage
SE Kindermann SC
? - ?
SE Palmeiras SP
23:00 Limited coverage
Ferroviaria SP
? - ?
SC Corinthians SP
23:00 Limited coverage
Gremio RS
? - ?
Cruzeiro EC MG
April 22
18:00 Limited coverage
AA Napoli SC
? - ?
CR Flamengo RJ
18:00 Limited coverage
Minas Icesp DF
? - ?
Sao Jose EC
23:00 Limited coverage
Santos FC SP
? - ?
Sao Paulo FC SP
FT
Botafogo Fr RJ
1 - 2
AA Napoli SC
FT
Esmac PA
Tiradentes PI
Postp.
Oratorio RC AP
? - ?
SE Juventude MA
FT
SC Santos Dumont BA
Ceara SC CE
FT
Sao Francisco Do Conde BA
Sao Valerio Da Natividade TO
FT
Atletico Acreano AC
Fortaleza EC CE
November 14, 2020
FT
Fortaleza EC CE
0 - 3
Rd Ariquemes FC RO
FT
Cruzeiro FC RN
EC Bahia BA
FT
SC Recife PE
Auto Esporte Clube PB
FT
UDA AL
Club Nautico Capibaribe PE
FT
AC Goianiense GO
0 - 1
America MG
FT
Foz Cataratas FC PR
Ser Chapadao MS
FT
Operario FC MT
CA Juventus SP
FT
Atletico Mineiro MG
Goias EC GO
FT
Real Brasilia FC DF
CR Vasco da Gama RJ
FT
Vila Nova ES
Botafogo Fr RJ
FT
CA Paranaense PR
Chapecoense SC
FT
Fluminense FC RJ
3 - 0
Brasil de Farroupilha RS
FT
Toledo EC PR
AA Napoli SC
December 20, 2020
FT
Ferroviaria SP
0 - 5
SC Corinthians SP
November 11, 2020
FT
Ferroviaria SP
0 - 1
Sao Paulo FC SP
FT
Red Bull Bragantino SP
3 - 0
AE Realidade Jovem SP
FT
SE Palmeiras SP
16 - 0
CA Taboao Da Serra SP
November 11, 2020
FT
Nacional AC SP
2 - 0
CA Juventus SP
FT
SC Corinthians SP
4 - 0
EC Taubate SP
Canc.
Santos FC SP
? - ?
Sao Jose EC
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com