Thứ sáu , ngày 7 tháng 8 năm 2020
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
Brazil - Serie A
August 8
22:00
Fortaleza
Athletico Paranaense
22:30
Coritiba
Internacional
August 9
00:00
Sport Recife
Ceara
Postp.
Botafogo RJ
? - ?
Bahia
Postp.
Corinthians
? - ?
Atletico GO
19:00
Flamengo
Atletico MG
19:00
Goias
Sao Paulo
19:00
Santos FC
Bragantino
22:00
Gremio
Fluminense
Postp.
Palmeiras
? - ?
Vasco da Gama
Brazil - Serie B
August 7
FT
Cuiaba
0 - 0
Brasil de Pelotas
August 8
FT
Confianca
Parana Clube
14:00
Juventude
? - ?
CRB
19:00
Operario Ferroviario
? - ?
Figueirense
22:00
Avai FC
? - ?
Nautico
22:00
Cruzeiro
? - ?
Botafogo SP
22:00
Vitoria
? - ?
Sampaio Correa
August 9
00:00
CS Alagoano
? - ?
Guarani
00:00
Ponte Preta
? - ?
America MG
14:00
Oeste FC
? - ?
Chapecoense AF
August 10
23:00
Parana Clube
? - ?
Avai FC
Brazil - Cup
August 25
23:00 Limited coverage
Afogados da Ingazeira
? - ?
Ponte Preta
23:00 Limited coverage
America MG
? - ?
Ferroviaria
23:00 Limited coverage
America RN
? - ?
Juventude
23:00 Limited coverage
Brusque
? - ?
Brasil de Pelotas
23:00 Limited coverage
CRB
? - ?
Cruzeiro
23:00 Limited coverage
EC Sao Jose
? - ?
Atletico GO
23:00 Limited coverage
Fluminense
Figueirense
23:00 Limited coverage
Goias
Vasco da Gama
23:00 Limited coverage
Parana Clube
? - ?
Botafogo RJ
23:00 Limited coverage
Vitoria
? - ?
Ceara
October 6, 2019
FT
Sampaio Correa
Nautico
Brazil - Serie C: group B
August 22, 2019
FT
Boa Esporte Clube
0 - 1
Tombense FC
August 25, 2019
FT
Atletico Acreano
Luverdense
FT
EC Sao Jose
Volta Redonda
FT
Juventude
0 - 1
Ypiranga RS
FT
Paysandu
Remo
FT
Bragantino
Guarani
August 6
FT
Corinthians
0 - 0
Palmeiras
August 8
19:30
Palmeiras
? - ?
Corinthians
Brazil - Paulista A1
July 22
FT
Ituano FC
0 - 0
Ferroviaria
FT
Ponte Preta
Novorizontino
FT
Santos FC
Santo Andre
July 23
FT
Corinthians
Palmeiras
FT
Agua Santa
0 - 0
Mirassol
FT
Inter de Limeira
Oeste FC
FT
Botafogo SP
Guarani
FT
Sao Paulo
Bragantino
July 26
FT
Bragantino
Botafogo SP
FT
Ferroviaria
Inter de Limeira
FT
Guarani
Sao Paulo
FT
Mirassol
Ponte Preta
FT
Novorizontino
Santos FC
FT
Oeste FC
Corinthians
FT
Palmeiras
Agua Santa
FT
Santo Andre
Ituano FC
Brazil - Paulista A2
March 25
Postp.
Atibaia
? - ?
Rio Claro
Postp.
Monte Azul
? - ?
Portuguesa Santista
Postp.
Votuporanguense
? - ?
Sao Caetano
Postp.
Audax Sao Paulo
? - ?
Sao Bento
Postp.
Sertaozinho
? - ?
Taubate
Postp.
CA Penapolense
? - ?
Red Bull Brasil
Postp.
Sao Bernardo
? - ?
XV de Piracicaba
Postp.
Portuguesa
? - ?
Juventus SP
March 28
Postp.
Juventus SP
? - ?
Atibaia
Postp.
Portuguesa Santista
? - ?
Votuporanguense
Postp.
Red Bull Brasil
? - ?
Portuguesa
Postp.
Rio Claro
? - ?
Sertaozinho
Postp.
Sao Bento
? - ?
Monte Azul
Postp.
Sao Caetano
? - ?
Audax Sao Paulo
Postp.
Taubate
? - ?
Sao Bernardo
Postp.
XV de Piracicaba
? - ?
CA Penapolense
FT
Fortaleza
America RN
July 22
FT
ABC
CS Alagoano
FT
Bahia
Nautico
FT
Botafogo PB
Vitoria
FT
CRB
Ceara
FT
River AC
Santa Cruz
FT
Sport Recife
1 - 1
Confianca
August 5
FT
Bahia
0 - 1
Ceara
August 5
FT
Murici
ASA
August 6
FT
CS Alagoano
CRB
Brazil - Baiano
July 23
FT
Atletico Alagoinhas
1 - 0
Bahia
FT
Fluminense de Feira
EC Jacuipense
FT
Jacobina
Doce Mel
FT
Juazeirense
Vitoria da Conquista
FT
Vitoria
1 - 1
Bahia de Feira
July 26
Postp.
Bahia
? - ?
Fluminense de Feira
FT
Bahia de Feira
1 - 3
Juazeirense
FT
Doce Mel
Vitoria
FT
EC Jacuipense
0 - 1
Atletico Alagoinhas
FT
Vitoria da Conquista
Jacobina
Brazil - Baiano: Play-off
August 6
FT
Atletico Alagoinhas
0 - 0
Bahia
August 8
19:30 Limited coverage
Bahia
? - ?
Atletico Alagoinhas
February 22
FT
Boavista
Flamengo
February 8
FT
Bangu
Macae
FT
Boavista
Volta Redonda
FT
Flamengo
Madureira RJ
February 9
FT
AD Cabofriense
Resende
FT
Fluminense
Botafogo RJ
FT
Portuguesa RJ
Vasco da Gama
July 9
AP
Fluminense *
Flamengo
July 1
FT
Bangu
AD Cabofriense
July 2
FT
Flamengo
Boavista
FT
Portuguesa RJ
0 - 0
Botafogo RJ
July 2
FT
Macae
0 - 0
Fluminense
FT
Vasco da Gama
Madureira RJ
FT
Volta Redonda
Resende
FT
Flamengo
Fluminense
FT
America RJ
Nova Iguacu
February 19
FT
Americano RJ
Friburguense
FT
Nova Iguacu
America RJ
January 8
FT
Americano RJ
Macae
FT
Friburguense
0 - 0
America RJ
FT
Portuguesa RJ
Nova Iguacu
January 11
FT
Friburguense
Americano RJ
FT
Macae
Portuguesa RJ
FT
Nova Iguacu
America RJ
August 5
FT
Brusque
0 - 0
Juventus SC
August 6
AP
Criciuma
Chapecoense AF *
August 8
Postp.
Chapecoense AF
? - ?
Brusque
August 5
FT
Concordia Atletico
Atletico Tubarao
July 18
FT
Fortaleza
Guarany de Sobral
July 19
FT
Ceara
Ferroviario
July 29
FT
Internacional
CE Aimore
FT
Juventude
Bento Goncalves
FT
Novo Hamburgo
0 - 0
Gremio
FT
Pelotas
0 - 1
EC Sao Jose
FT
Sao Luiz
Brasil de Pelotas
FT
Ypiranga RS
0 - 0
Caxias
February 22
FT
Caxias
1 - 0
Gremio
February 8
FT
Internacional
Novo Hamburgo
FT
Juventude
0 - 0
Ypiranga RS
February 9
FT
Sao Luiz
Pelotas
February 8
FT
Brasil de Pelotas
1 - 0
EC Sao Jose
February 9
FT
Bento Goncalves
Caxias
FT
CE Aimore
2 - 1
Gremio
August 6
FT
Gremio
2 - 0
Internacional
August 5
FT
Tombense FC
Caldense
August 6
FT
America MG
Atletico MG
Brazil - Mineiro
July 30
FT
Atletico MG
Patrocinense
FT
Boa Esporte Clube
Tupynambas
FT
Caldense
Cruzeiro
FT
Tombense FC
Uberlandia
FT
Urt MG
America MG
FT
Villa Nova AC
Coimbra
Brazil - Paraense
August 4
FT
Itupiranga SC
Paysandu
August 5
FT
Aguia de Maraba
Bragantino PA
FT
Carajas
Paragominas FC
FT
Tapajos
Remo
August 5
FT
Coritiba
Athletico Paranaense
Brazil - Paranaense
July 22
FT
FC Cascavel
5 - 0
Rio Branco PR
FT
Operario Ferroviario
0 - 2
Cianorte
July 23
FT
Athletico Paranaense
5 - 0
Londrina EC
July 24
FT
Coritiba
2 - 1
Parana Clube
July 26
FT
Cianorte
Coritiba
FT
Athletico Paranaense
FC Cascavel
August 4
AP
Campinense *
Sousa
August 6
AP
Treze *
Botafogo PB
Brazil - Paraibano
July 22
FT
Centro Sportivo Paraibano
Sport Club Lagoa Seca
July 26
Postp.
Botafogo PB
? - ?
Centro Sportivo Paraibano
Postp.
Perilima
? - ?
Nacional de Patos
Postp.
Sousa
? - ?
Atletico Cajazeirense
Postp.
Sport Club Lagoa Seca
? - ?
Sao Paulo Crystal
Postp.
Treze
? - ?
Campinense
August 6
AP
Santa Cruz
Salgueiro *
Brazil - Pernambucano
July 19
FT
Afogados da Ingazeira
1 - 0
Vitoria das Tabocas
FT
Decisao
Central SC
FT
Retro FC
Petrolina SFC
FT
Salgueiro
Nautico
FT
Sport Recife
Santa Cruz
August 5
FT
Decisao
1 - 2
Vitoria das Tabocas
FT
Sport Recife
Petrolina SFC
Canc.
Gas RR
? - ?
Sao Raimundo RR
April 8
Canc.
Rio Negro RR
? - ?
Atletico Roraima RR
April 11
Canc.
Rio Negro RR
? - ?
Sao Raimundo RR
Canc.
Gas RR
? - ?
Bare RR
August 4
23:15
Freipaulistano
? - ?
Confianca
August 8
19:00 Limited coverage
AO Itabaiana
? - ?
Freipaulistano
August 9
19:00 Limited coverage
Confianca
? - ?
AO Itabaiana
19:00 Limited coverage
Freipaulistano
? - ?
Sergipe
March 1
FT
AO Itabaiana
Lagarto AC
FT
America EC
Dorense
FT
Confianca
Sociedade Boca Junior
FT
Freipaulistano
Sergipe
Postp.
Cruzeiro
? - ?
Uberlandia
December 10, 2019
FT
Atletico Nacional Sa U20
0 - 2
Gremio FB Porto Alegrense RS
December 11, 2019
FT
CA River Plate (Arg)
2 - 1
Internacional U20
FT
Atletico PR U20
2 - 1
America de Cali Sa U20
December 12, 2019
FT
Vasco da Gama U20
2 - 1
Club Atletico Independiente (Arg)
December 13, 2019
FT
CA River Plate (Arg)
1 - 2
Vasco da Gama U20
December 14, 2019
FT
Gremio FB Porto Alegrense RS
1 - 0
Atletico PR U20
December 15, 2019
FT
Vasco da Gama U20
0 - 1
Gremio FB Porto Alegrense RS
December 4, 2019
FT
CA River Plate (Arg)
1 - 1
Hammarby Idrottsforening Fotbollsforening U20
December 5, 2019
FT
Gremio FB Porto Alegrense RS
2 - 2
Club Nacional de Football
December 6, 2019
FT
Hammarby Idrottsforening Fotbollsforening U20
4 - 3
Corinthians U20
FT
Club Nacional de Football
0 - 4
CA River Plate (Arg)
December 8, 2019
FT
Corinthians U20
4 - 0
Club Nacional de Football
FT
CA River Plate (Arg)
0 - 0
Gremio FB Porto Alegrense RS
December 4, 2019
FT
FC Midtjylland U20
0 - 1
Atletico MG U20
FT
CA Talleres de Cordoba
0 - 0
Internacional U20
December 6, 2019
FT
Atletico MG U20
3 - 4
Atletico Nacional Sa U20
December 7, 2019
FT
Internacional U20
0 - 0
FC Midtjylland U20
December 8, 2019
FT
FC Midtjylland U20
2 - 0
CA Talleres de Cordoba
December 9, 2019
FT
Atletico Nacional Sa U20
1 - 1
Internacional U20
December 3, 2019
FT
Vasco da Gama U20
0 - 0
America de Cali Sa U20
December 4, 2019
FT
Racing Club de Avellaneda (Arg)
2 - 1
Palmeiras U20
December 5, 2019
FT
America de Cali Sa U20
1 - 1
Racing Club de Avellaneda (Arg)
FT
Palmeiras U20
1 - 1
Defensor Sporting
December 7, 2019
FT
Defensor Sporting
1 - 1
America de Cali Sa U20
FT
Racing Club de Avellaneda (Arg)
2 - 2
Vasco da Gama U20
December 9, 2019
FT
Vasco da Gama U20
3 - 0
Defensor Sporting
FT
America de Cali Sa U20
3 - 0
Palmeiras U20
December 3, 2019
FT
Atletico PR U20
3 - 0
Club Estudiantes de La Plata U20
FT
Club Atletico Penarol
2 - 1
Fluminense U20
December 5, 2019
FT
Club Estudiantes de La Plata U20
3 - 0
Club Atletico Penarol
FT
Fluminense U20
0 - 1
Club Atletico Independiente (Arg)
December 7, 2019
FT
Club Atletico Penarol
1 - 3
Atletico PR U20
FT
Club Atletico Independiente (Arg)
2 - 0
Club Estudiantes de La Plata U20
December 9, 2019
FT
Club Estudiantes de La Plata U20
4 - 3
Fluminense U20
FT
Atletico PR U20
4 - 3
Club Atletico Independiente (Arg)
May 17
Canc.
CR Flamengo RJ
? - ?
SE Kindermann SC
Canc.
EC Iranduba Amazonia AM
? - ?
SE Palmeiras SP
Canc.
EC Vitoria BA
? - ?
AA Ponte Preta SP
Canc.
Gremio Osasco Audax EC SP
? - ?
Cruzeiro EC MG
Canc.
Minas Icesp DF
? - ?
SC Internacional RS
Canc.
SC Corinthians SP
? - ?
Santos FC SP
Canc.
Sao Jose EC
? - ?
Ferroviaria SP
Canc.
Sao Paulo FC SP
? - ?
Gremio RS
Canc.
Esmac PA
? - ?
Tiradentes PI
Canc.
Oratorio RC AP
? - ?
SE Juventude MA
Canc.
SC Santos Dumont BA
? - ?
Ceara SC CE
Canc.
Atletico Acreano AC
? - ?
Fortaleza EC CE
Canc.
Rd Ariquemes FC RO
? - ?
3B Sport AM
Canc.
Sao Francisco Do Conde BA
? - ?
Sao Valerio Da Natividade TO
Canc.
Cruzeiro FC RN
? - ?
EC Bahia BA
Canc.
SC Recife PE
? - ?
Auto Esporte Clube PB
Canc.
UDA AL
? - ?
Club Nautico Capibaribe PE
Canc.
AC Goianiense GO
? - ?
America MG
Canc.
Foz Cataratas FC PR
? - ?
Ser Chapadao MS
Canc.
Operario FC MT
? - ?
CA Juventus SP
Canc.
Atletico Mineiro MG
? - ?
Goias EC GO
Canc.
Real Brasilia FC DF
? - ?
CR Vasco da Gama RJ
Canc.
Vila Nova ES
? - ?
Botafogo Fr RJ
Canc.
CA Paranaense PR
? - ?
Chapecoense SC
Canc.
Fluminense FC RJ
? - ?
Brasil de Farroupilha RS
Canc.
Toledo EC PR
? - ?
AA Napoli SC
March 18
Canc.
Atletico MG U20
? - ?
SE Do Gama DF U20
Canc.
Perilima U20
? - ?
Sport Recife U20
Canc.
Bragantino PA U20
? - ?
Tupi FC MG U20
Canc.
Ceara U20
? - ?
EC Sao Jose U20
Canc.
Fluminense PI U20
? - ?
Bahia U20
Canc.
Galvez EC U20
? - ?
ABC U20
Canc.
Goias U20
? - ?
Uniao EC MT U20
Canc.
Internacional U20
? - ?
Vilhenense U20
Canc.
Jacioba AL U20
? - ?
Flamengo U20
Canc.
Londrina EC U20
? - ?
Sao Raimundo RR U20
Canc.
Moto Club MA U20
? - ?
Confianca SE U20
Canc.
Palmas Fr TO U20
? - ?
Coritiba U20
Canc.
Sao Paulo U20
? - ?
Uniao/ABC U20
Canc.
Serra U20
? - ?
Palmeiras U20
March 19
Canc.
Avai FC U20
? - ?
Nacional AM U20
Canc.
Vasco da Gama U20
? - ?
Trem U20
Brazil - Serie C: Group A
August 24, 2019
FT
Ferroviario
Confianca
FT
Globo FC
0 - 2
ABC
FT
Nautico
Santa Cruz
FT
Sampaio Correa
0 - 1
Imperatriz
FT
Treze
Botafogo PB
February 19
FT
EC Iranduba Amazonia AM
0 - 2
Fast Clube
February 21
FT
Amazonas FC AM
1 - 1
Manaus FC
February 23
FT
Penarol AC AM
0 - 0
Nacional FC AM
FT
Princesa d. Solimoes
2 - 0
Sao Raimundo EC AM
March 28
Canc.
Fast Clube
? - ?
EC Iranduba Amazonia AM
Canc.
Sao Raimundo EC AM
? - ?
Princesa d. Solimoes
March 29
Canc.
Nacional FC AM
? - ?
Penarol AC AM
Canc.
Manaus FC
? - ?
Amazonas FC AM
Brazil - Paulista A3
April 4
Canc.
AE Velo Clube SP
? - ?
Paulista FC SP
Canc.
Capivariano FC SP
? - ?
EC Sao Bernardo SP
Canc.
Desportivo Brasil SP
? - ?
Olimpia FC SP
Canc.
Nacional SP
? - ?
EC Primavera SP
Canc.
Barretos SP
? - ?
Marilia AC SP
Canc.
Comercial FC SP
? - ?
Batatais FC SP
Canc.
EC Noroeste SP
? - ?
GE Osasco SP
Canc.
Linense
? - ?
Rio Preto EC SP
March 5
FT
Atletico Acreano
1 - 2
Rio Branco
March 8
FT
Andira AC
0 - 2
Placido de Castro
March 5
Canc.
Galvez EC
? - ?
Independencia FC AC
March 8
FT
AD Vasco Da Gama AC
1 - 4
SC Humaita AC
March 12
FT
Atletico Acreano
2 - 0
SC Humaita AC
March 13
AP
Galvez EC *
Placido de Castro
March 15
22:00 Limited coverage
Atletico Acreano
? - ?
Galvez EC
March 4
FT
Tocantinopolis
3 - 3
Araguacema
March 8
FT
Capital FC TO
0 - 2
Araguacema
FT
Interporto
5 - 1
Atletico Cerrado TO
FT
Nova Conquista EC
0 - 5
Palmas
FT
Tocantinopolis
2 - 1
Sparta TO
March 14
FT
AA Sao Mateus ES
1 - 3
Real Noroeste ES
Canc.
Atletico Itapemirim ES
? - ?
Vitoria ES
FT
Linhares FC ES
0 - 10
Rio Branco AC ES
FT
Rio Branco
2 - 0
Desportiva Ferroviaria ES
FT
Serra
2 - 1
Estrela Do Norte ES
March 28
Canc.
Desportiva Ferroviaria ES
? - ?
Rio Branco AC ES
Canc.
Real Noroeste ES
? - ?
Serra
Canc.
Vitoria ES
? - ?
Estrela Do Norte ES
March 29
Canc.
Rio Branco
? - ?
AA Sao Mateus ES
April 20
Canc.
Ypiranga AP
? - ?
Santos AP
February 16
FT
Flamengo
Athletico Paranaense
March 17
FT
Atletico Roraima RR
Gas RR
March 18
Canc.
Sao Raimundo RR
? - ?
Bare RR
March 21
Canc.
Rio Negro RR
? - ?
Bare RR
Canc.
Atletico Roraima RR
? - ?
Sao Raimundo RR
Canc.
Interporto
? - ?
Tocantinopolis
Canc.
Palmas
? - ?
Araguacema
September 20
20:00 Limited coverage
Bragantino PA
? - ?
Vilhenense
20:00 Limited coverage
Galvez EC
? - ?
Fast Clube
20:00 Limited coverage
Rio Branco
? - ?
Independente PA
September 20
20:00 Limited coverage
Altos
? - ?
Sao Raimundo RR
20:00 Limited coverage
Luverdense
? - ?
River AC
20:00 Limited coverage
SE Juventude
? - ?
Santos AP
September 20
20:00 Limited coverage
Afogados da Ingazeira
? - ?
Floresta
20:00 Limited coverage
America RN
? - ?
Campinense
20:00 Limited coverage
Atletico Cajazeirense
? - ?
Globo FC
20:00 Limited coverage
Guarany de Sobral
? - ?
Salgueiro
September 20
20:00 Limited coverage
ACD Potiguar
? - ?
Freipaulistano
20:00 Limited coverage
AO Itabaiana
? - ?
ABC
20:00 Limited coverage
Jacyoba AC
? - ?
Central SC
20:00 Limited coverage
Vitoria da Conquista
? - ?
Coruripe
September 6
20:00 Limited coverage
Bare
? - ?
Ypiranga AP
20:00 Limited coverage
Ji-Parana FC
? - ?
Nacional AM
20:00 Limited coverage
Real Noroeste
? - ?
Aquidauanense
20:00 Limited coverage
Tocantinopolis
? - ?
Brasiliense
September 20
20:00 Limited coverage
CRAC
? - ?
Operario VG
20:00 Limited coverage
Goianesia
? - ?
Vitoria ES
20:00 Limited coverage
Uniao Rondonopolis
? - ?
Aguia Negra
September 20
20:00 Limited coverage
Atletico Alagoinhas
? - ?
Gama
20:00 Limited coverage
Patrocinense
? - ?
Palmas
20:00 Limited coverage
Tupynambas
? - ?
Bahia de Feira
September 20
20:00 Limited coverage
Atletico Tubarao
? - ?
Sao Luiz
20:00 Limited coverage
Joinville
? - ?
Novorizontino
20:00 Limited coverage
Pelotas
? - ?
Marcilio Dias
20:00 Limited coverage
Sao Caetano
? - ?
Caxias
September 20
20:00 Limited coverage
FC Cascavel
? - ?
AD Cabofriense
20:00 Limited coverage
Mirassol
? - ?
Bangu
20:00 Limited coverage
Nacional PR
? - ?
Ferroviaria
20:00 Limited coverage
Portuguesa RJ
? - ?
Toledo CW
August 8
20:00 Limited coverage
Paysandu
? - ?
Santa Cruz
22:00 Limited coverage
Manaus FC
? - ?
Vila Nova
August 9
19:00 Limited coverage
Treze
? - ?
Imperatriz
21:00 Limited coverage
EC Jacuipense
? - ?
Remo
23:00 Limited coverage
Ferroviario
? - ?
Botafogo PB
August 8
18:00 Limited coverage
EC Sao Jose
? - ?
Sao Bento
19:00 Limited coverage
Ituano FC
? - ?
Tombense FC
20:00 Limited coverage
Brusque
? - ?
Ypiranga RS
August 10
21:00 Limited coverage
Boa Esporte Clube
? - ?
Volta Redonda
23:00 Limited coverage
Londrina EC
? - ?
Criciuma
Brazil - Recopa Gaucho
January 19
AP
Pelotas *
Gremio
August 12
23:00 Limited coverage
Paragominas FC
? - ?
Paysandu
August 13
23:00 Limited coverage
Castanhal EC
? - ?
Remo
August 12
20:00 Limited coverage
Pinheiro MA
? - ?
SE Juventude
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com