Thứ tư , ngày 23 tháng 9 năm 2020
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
19:00
Gent
Dynamo Kyiv
19:00
Molde
Ferencvaros
19:00
Olympiacos
Omonia Nicosia
FT
Apollon Limassol
Lech Poznan
September 23
live HT
Fulham
Sheffield Wednesday
live HT
Millwall
Burnley
live HT
Preston North End
Brighton & Hove Albion
live HT
Stoke City
Gillingham
live 7'
Chelsea
0 - 0
Barnsley
live 9'
Fleetwood Town
Everton
live 8'
Leicester City
0 - 0
Arsenal
live 11'
Morecambe
Newcastle United
September 23
FT
Piacenza
Teramo
AET
Carpi
Casarano *
FT
Alessandria
Sambenedettese
FT
Novara
Gelbison Cilento
FT
Carrarese
Ambrosiana
FT
Catanzaro
Virtus Francavilla
FT
Livorno
Pro Patria
FT
Pontedera
S.S. Arezzo
FT
Bari
ASD Trastevere
FT
Juve Stabia
Tritium
FT
Renate
Avellino
FT
FeralpiSalo
ASD Pineto
FT
Potenza
Triestina
FT
Calcio Padova
Breno
live 5'
Catania
San Nicolo
live 45'
Monopoli
Modena
September 23
21:00
New England Revolution
Montreal Impact
23:00
Atlanta United
FC Dallas
23:00
New York City FC
Toronto FC
23:30
Chicago Fire
Houston Dynamo
23:30
Columbus Crew
Minnesota United
23:30
FC Cincinnati
Philadelphia Union
23:30
Sporting Kansas City
Orlando City
September 24
00:00
Inter Miami CF
New York Red Bulls
00:30
Nashville SC
DC United
01:00
Colorado Rapids
San Jose Earthquakes
01:30
Real Salt Lake
LA Galaxy
02:00
Portland Timbers
Seattle Sounders FC
02:30
Los Angeles FC
Vancouver Whitecaps
September 24
07:30
Henan Jianye
Shandong Luneng
10:00
Jiangsu Suning FC
Guangzhou Evergrande
September 24
00:30
Sport Recife
Corinthians
00:30
Guarani
Palmeiras
22:15
Athletico Paranaense
Colo Colo
00:30
America de Cali
Universidad Catolica
00:30
Internacional
Gremio
00:30
Alianza Lima
Racing Club
22:15
Defensa y Justicia
Olimpia
22:15
Caracas
Libertad
September 23
FT
Benfica B
Chaves
FT
Cova da Piedade
Academica
FT
Oliveirense
FC Porto B
live 65'
Penafiel
Vilafranquense
19:00
Leixoes
Mafra
September 23
Postp.
Trinec
? - ?
FC Vlasim
September 23
AAW
1. FC Karlovy Vary
3 - 0
FK Slavoj Vysehrad
AAW
FC Kolin
0 - 3
Zizkov
September 23
FT
FC Inter
Honka
FT
Haka
RoPS
FT
IFK Mariehamn
Ilves
FT
SJK
FC Lahti
September 23
Canc.
Falkenbergs FF
IK Brage
September 23
Canc.
Oestersunds FK
Umeaa
September 23
FT
Rukh Vynnyky
Shakhtar Donetsk
Canc.
Al-Wahda
? - ?
Al Shorta
FT
Esteghlal
Al Ahli
Postp.
Al Hilal
? - ?
Shabab Al-Ahli Dubai FC
live HT
Shahr Khodrou FC
Pakhtakor Tashkent
FT
Marbella FC
0 - 1
Linense
17:00 Limited coverage
Lorca Deportiva
? - ?
Aguilas CF
live 66'
Club Deportivo Eldense
Hercules
17:30 Limited coverage
Sodupe UC
? - ?
Portugalete
17:45 Limited coverage
Cultural De Durango
? - ?
SD Leioa
18:00 Limited coverage
AD Llerenense
? - ?
Don Benito
18:00 Limited coverage
CD San Roque
? - ?
Bollullos CF
live HT
Caudal Deportivo
0 - 0
UP Langreo
18:00 Limited coverage
UD Ibiza
? - ?
Real Murcia
live 23'
CD Miajadas
Villanovense
18:30 Limited coverage
Wrexham
? - ?
Telford
19:00 Limited coverage
UD Cornella
? - ?
UE Sants
September 23
FT
Gandzasar
Shirak
FT
Lori
Pyunik
FT
Rochedale Rovers
1 - 2
Wolves FC
September 23
FT
Gold Coast United FC
1 - 1
Peninsula Power
FT
Reichenau
Telfs
FT
Dornbirner SV
Rankweil
September 23
FT
Smolevichy
FC Minsk
September 23
20:00 Limited coverage
XV de Piracicaba
? - ?
Sao Caetano
September 24
00:30
Ceara
Brusque
00:30
Vasco da Gama
Botafogo RJ
23:00 Limited coverage
Santana AP
? - ?
Ypiranga AP
September 23
22:00 Limited coverage
Sampaio Correa
? - ?
Moto Club MA
18:00 Limited coverage
Minas Icesp DF
? - ?
Sao Jose EC
18:00 Limited coverage
Sao Paulo FC SP
? - ?
Gremio Osasco Audax EC SP
21:00 Limited coverage
EC Iranduba Amazonia AM
? - ?
SC Corinthians SP
23:30 Limited coverage
Cruzeiro EC MG
? - ?
Ferroviaria SP
23:15 Limited coverage
Serbian White Eagles
? - ?
Scarborough SC
September 23
FT
Cobreloa
0 - 2
Union San Felipe
FT
Deportes Copiapo
San Marcos
FT
Atletico Nublense
Puerto Montt
18:00 Limited coverage
Magallanes
? - ?
Rangers
19:00 Limited coverage
San Luis
? - ?
Deportes Santa Cruz
19:00 Limited coverage
Santiago Morning
? - ?
Deportes Valdivia
September 23
FT
Beijing BG
Taizhou Yuanda
FT
Beijing Renhe
Nei Mongol Zhongyou FC
September 24
08:00
Chengdu Qianbao FC
? - ?
Suzhou Dongwu
September 23
FT
Guizhou Hengfeng
Shaanxi Changan
FT
Shenyang Urban FC
Jiangxi Liansheng
September 23
FT
Changchun Yatai
Kunshan FC
FT
Nantong Zhiyun FC
Sichuan Jiuniu
September 23
23:00 Limited coverage
Real Cartagena
? - ?
Tigres FC
September 24
01:05 Limited coverage
Leones
? - ?
Union Magdalena
02:00
Deportivo Saprissa
? - ?
C.S. Cartagines
September 23
FT
HNK Orijent 1919
Junak
FT
Opatija
Solin
FT
Osijek B
NK Croatia Zmijavci
September 23
Postp.
Aris Limassol
? - ?
Ethnikos Achnas
FT
Ermis Aradippou
Akritas Chlorakas
FT
Kouris Erimis
AEK Larnaca
FT
Olympiakos Nicosia
PO Xylotympou 2006
FT
Valasske Mezirici
SFK Vrchovina
September 23
FT
AC Sparta Prague B
4 - 1
Kraluv Dvur
FT
Sokol Hostoun
1 - 0
Sokolov
September 23
FT
1.FK Pribram
FC Pardubice
FT
Slavia Prague U19
Ceske Budejovice
September 23
FT
FA 2000
HB Koege
18:00 Limited coverage
IF Lyseng
? - ?
ASA Aarhus
September 23
live HT
FC Masr
Al Ahly
18:45 Limited coverage
Cray Valley Paper Mills
? - ?
Burgess Hill Town
18:45 Limited coverage
Cray Wanderers
? - ?
Fisher
18:45 Limited coverage
Grays Athletic
? - ?
Potton United
18:45 Limited coverage
Highworth Town
? - ?
Melksham Town
18:45 Limited coverage
Kidlington
? - ?
Salisbury
18:45 Limited coverage
Larkhall Athletic
? - ?
Bitton AFC
18:45 Limited coverage
Sutton Common Rovers
? - ?
Metropolitan Police FC
18:45 Limited coverage
Tavistock AFC
? - ?
Gosport Borough
18:45 Limited coverage
Tiverton
? - ?
Bideford AFC
18:45 Limited coverage
Wingate & Finchley
? - ?
Folkestone Invicta
18:45 Limited coverage
Worcester
? - ?
Stafford Rangers
FT
Wigan Athletic
0 - 3
Hull City
September 23
FT
Tammeka
Nomme JK Kalju
September 23
FT
FCI Levadia
JK Retro
September 23
FT
TB Tvoeroyri
NSI Runavik
Postp.
Vikingur
? - ?
AB Argir
live HT
EB/Streymur
HB Torshavn
live HT
Skala
Fuglafjoerdur
FT
FC Hansa Lueneburg
St.Pauli II
FT
Heider SV
1. FC Phoenix Luebeck
FT
Altonaer FC 93
Holstein Kiel II
FT
Eintracht Norderstedt
Hamburger SV II
live 66'
SC Weiche Flensburg
0 - 0
SV Drochtersen/Assel
FT
Delmenhorst
TSV Havelse
FT
HSC Hannover
Hannover 96 II
FT
Oldenburg
SSV Jeddeloh II
FT
Oberneuland
Wolfsburg II
September 23
FT
BSG Chemie Leipzig
Carl Zeiss Jena
FT
SV Lichtenberg 47
VfB Auerbach
FT
Bischofswerdaer FV
Hertha Berlin II
FT
Chemnitzer FC
BFC Dynamo
live 90+3'
Energie Cottbus
FSV Union Fuerstenwalde
FT
Optik Rathenow
Lokomotive Leipzig
FT
VSG Altglienicke
Babelsberg
FT
ZFC Meuselwitz
FC Viktoria 1889 Berlin
live 67'
FSV Luckenwalde
Berliner AK 07
live 69'
Tennis Borussia
Germania Halberstadt
FT
Freiburg II
FSV Frankfurt
September 23
FT
FC Koeln II
0 - 0
Fortuna Duesseldorf II
live 68'
Bergisch Gladbach
Schalke 04 II
live 66'
FC Wegberg-Beeck
SV Roedinghausen
live 67'
RW Essen
RW Ahlen
live 65'
SC Wiedenbrueck
Borussia Dortmund II
live 65'
SV Straelen
Oberhausen
live 69'
Sportfreunde Lotte
Lippstadt
live 70'
VfB Homberg
Borussia Moenchengladbach II
live 68'
Wuppertal
Preussen Muenster
September 23
17:00 Limited coverage
Inter Tuerkspor Kiel
? - ?
TSV Altenholz
17:00 Limited coverage
SV Frisia 03 RL
? - ?
SC Weiche Flensburg II
17:00 Limited coverage
TSV Bordesholm
? - ?
TSB Flensburg
September 23
17:00 Limited coverage
Luebeck II
? - ?
Eutin 08
Postp.
Oldenburger SV
? - ?
SV Preussen 09 Reinfeld
17:00 Limited coverage
SV Todesfelde
? - ?
FC Dornbreite Luebeck
17:30 Limited coverage
Pansdorf
? - ?
SV Eichede
Canc.
CSD Municipal
? - ?
Comunicaciones FC
Canc.
Club Xelaju
? - ?
Guastatoya
Canc.
Santa Lucia Cotzumalguapa
? - ?
Coban Imperial
September 23
FT
Southern District RSA
Eastern Sports Club
September 24
07:00 Limited coverage
Kitchee
? - ?
Warriors
September 23
FT
Fjardabyggd
1 - 3
Throttur Vogum
FT
Dalvik/Reynir
1 - 2
Kari
FT
Fjardabyggd
1 - 2
Volsungur
FT
UMF Vidir
1 - 2
Njardvik
19:15 Limited coverage
Kordrengir
? - ?
UMF Selfoss
September 23
19:15 Limited coverage
Vikingur Reykjavik
? - ?
Fjolnir Reykjavik
September 23
FT
Sassuolo
1 - 2
Spal 2013
FT
US Lecce
Benevento Calcio
Postp.
Frosinone
? - ?
Salernitana
FT
AC Milan
Brescia
AET
AC Reggiana 1919
Pescara Calcio
FT
Bologna FC 1909
Chievo Verona
FT
Crotone
Reggina
AET
Monza
Pisa Calcio
FT
Sampdoria Genoa
Virtus Entella
FT
US Cremonese
Parma Calcio 1913
FT
Venezia
Cittadella
FT
SSC Napoli U19
Ascoli Calcio 1898 FC
September 23
FT
Consadole Sapporo
Kashiwa Reysol
FT
FC Tokyo
Cerezo Osaka
FT
Gamba Osaka
Nagoya Grampus Eight
FT
Kashima Antlers
Shonan Bellmare
FT
Kawasaki Frontale
Yokohama FC
FT
Oita Trinita
Sanfrecce Hiroshima
FT
Vissel Kobe
Sagan Tosu
FT
Shimizu S-Pulse
Urawa Red Diamonds
FT
Yokohama F.Marinos
Vegalta Sendai
September 23
FT
Kyoto Sanga FC
Tochigi SC
FT
Avispa Fukuoka
Thespakusatsu Gunma
FT
Ehime FC
Albirex Niigata
FT
Fagiano Okayama FC
Montedio Yamagata
FT
Giravanz Kitakyushu
Mito Hollyhock
FT
JEF United Chiba
Renofa Yamaguchi
FT
Machida Zelvia
V-Varen Nagasaki
FT
Matsumoto Yamaga
FC Ryukyu
FT
Omiya Ardija
Tokushima Vortis
FT
Zweigen Kanazawa
Tokyo Verdy
FT
Jubilo Iwata
Ventforet Kofu
September 23
FT
Tokushima Celeste
Matsuyama University
AET
Fukuoka University
Kanoya University
FT
Niigata University
3 - 0
Artista Asama
AET
Vonds Ichihara
2 - 3
Tokyo Musashino City FC
FT
Arterivo Wakayama
MIO Biwako Shiga
FT
FC TIAMO Hirakata
Nara Club
FT
Fuji University SC
Sony Sendai
AET
Fukui United FC
2 - 1
Toyama Shinjo Club
FT
Honda FC
Tokoha University FC
FT
Kochi United SC
Takamatsu University SC
FT
MD Nagasaki
Verspah Oita
FT
Nagara Club
FC Maruyasu Okazaki
FT
Tsukuba University
Toin University of Yokohama
September 23
FT
Al-Jazeera
FC Ma'an
FT
Sahab SC
Al-Wehdat
September 23
FT
Kaspyi Aktau
Taraz
September 24
07:30
Zhetysu Taldykorgan
? - ?
Shakhter Karagandy
09:45
Ordabasy Shymkent
? - ?
FC Kyzylzhar Petropavlovsk
05:00 Limited coverage
FK Baikonur
? - ?
FC Altay
05:00 Limited coverage
FK Shakhtar-Bulat Temirtau
? - ?
Sdyusshor 8 Astana
September 23
FT
Ballkani
Feronikeli
Postp.
Drita
? - ?
Trepca 89
FT
Llapi
0 - 1
Gjilani
September 23
FT
FK Dinamo Riga
Valmieras FK
FT
FC Lokomotiv Daugavpils
Ventspils
AET
SC Grobina
FK Spartaks
FT
FK Rezekne/BJSS
FK Tukums 2000
September 23
live HT
CS Fola Esch
RM Hamm Benfica
live HT
FC Etzella Ettelbruck
AS Jeunesse Esch
live HT
FC Progres Niederkorn
Union Titus Petange
live 45+5'
FC Rodange 91
FC Wiltz 71
live HT
FC Victoria Rosport
0 - 0
Una Strassen
live HT
Swift Hesperange
F91 Dudelange
live HT
US Hostert
FC Differdange 03
live HT
US Mondorf les Bains
Racing FC Union Luxembourg
September 23
13:00
Perak
? - ?
Kedah
September 23
13:00 Limited coverage
Johor Darul Ta'zim II
? - ?
Kelantan
13:00 Limited coverage
Kuala Lumpur FA
? - ?
Kuching FA
13:00 Limited coverage
Negeri Sembilan
? - ?
Sarawak United FC
22:00
Atlante
? - ?
Tapatio
September 24
00:05
Venados FC
? - ?
Tlaxcala F.C.
02:05
Celaya
? - ?
Jaibos Tampico Madero
September 23
FT
Zimbru
Speranta
September 23
live 38'
Ittihad Tanger
0 - 0
Renaissance Club Zemamra
20:30
RSB Berkane
? - ?
FAR Rabat
September 23
AP
FK Bratstvo Vlaznimi
Rabotnicki *
13:30
FK Labunishta
? - ?
FK Sileks
13:30
FK Ljuboten
? - ?
Pelister
AP
FK Makedonija Gjorče Petrov *
Pobeda
FT
FK Rosoman 83
Belasica
AP
FK Sasa *
FK Borec
FT
FK Sileks
FK Labunishta
FT
FK Sloga 1934 Vinica
Shkupi
FT
KF Gostivari
GFK Tikves Kavadarci
FT
Ohrid
Renova
FT
Pelister
4 - 0
FK Ljuboten
13:30
Pobeda
? - ?
FK Makedonija Gjorče Petrov
FT
Veleshta
1 - 2
Kozhuf Gevgjelija
FT
FK Pehchevo
FK Skopje
FT
Alianza Universidad
Cusco FC
20:00
Cienciano
? - ?
FBC Melgar
20:30
Deportivo Llacuabamba
? - ?
Sporting Cristal
September 23
FT
Zaglebie Lubin Sa U18
3 - 2
Jagiellonia Bialystok Ssa U18
FT
Vitoria Guimaraes
2 - 3
Leixoes SC
FT
Sp. Braga U23
0 - 1
FC Famalicao
September 23
FT
Jeonbuk FC
Seongnam FC
AP
Ulsan Hyundai *
Pohang Steelers
10:00 Limited coverage
Hwacheon KSPO FC
? - ?
Gyeongju FC
10:00 Limited coverage
Hyundai Steel
? - ?
Gumi Sportstoto
10:00 Limited coverage
Seoul City WFC
? - ?
Changnyeong WFC
10:00 Limited coverage
Suwon WFC
? - ?
Boeun Sangmu Wfc
September 23
Postp.
Akron Tolyatti
? - ?
FC Yenisey Krasnoyarsk
FT
FC Krasnodar II
FC Orenburg
FT
FC Volgar
Irtysh
FT
Krylya Sovetov Samara
Dinamo Briansk
FT
Neftekhimik
Tekstilshchik
FT
Shinnik Yaroslavl
Chertanovo Moscow
FT
FC Alania Vladikavkaz
Spartak Moscow II
FT
Fakel
Tom Tomsk
FT
Veles Moscow
SKA-Khabarovsk
FT
Torpedo Moscow
Nizhny Novgorod
live 90+5'
Baltika
Chayka
September 24
08:00
FC Chita
? - ?
Dinamo Moscow II
10:00
Zenit Irkutsk
? - ?
Leningradets
September 24
10:00
Dinamo Barnaul
? - ?
Zenit Izhevsk
September 23
AP
Salyut Belgorod
Arsenal Tula *
September 23
AAW
Dinamo Stavropol
3 - 0
FC Rotor Volgograd
September 23
FT
Dinamo Moscow Youth
FC Akhmat Grozny Youth
FT
FC Spartak Moscow Reserve
FK Tambov Youth
FT
Rotor Volgograd Youth
FC Krasnodar
FT
Rostov Youth
PFC Sochi Youth
September 23
FT
Zenit Youth
Uor-5 Youth
FT
CSKA Youth
UFA Youth
FT
Lokomotiv Youth
Rubin Youth
FT
Strogino Moscow Youth
Khimki Youth
September 23
FT
Buducnost Dobanovci
Jagodina
FT
FK Radnicki 1923
Radnicki Pirot
FT
FK Zemun
Radnicki Sremska Mitrovica
FT
Kabel Novi Sad
Dinamo Vranje
FT
Loznica
Sloga Kraljevo
FT
Zarkovo
FK IMT Beograd
17:00 Limited coverage
Borac Cacak
? - ?
FK Graficar
17:00 Limited coverage
Kolubara
? - ?
FK Dubocica
17:00 Limited coverage
Trayal Krusevac
? - ?
Zeleznicar Pancevo
September 23
FT
FC Kosice
Slovan Bratislava B
FT
FC STK 1914 Samorin
0 - 1
Komarno
FT
Liptovsky Mikulas
Skalica
FT
Partizan Bardejov
FC Petrzalka 1898
FT
Puchov
Dukla Banska Bystrica
FT
Zilina B
Slavoj Trebisov
Postp.
FK Poprad
? - ?
Zeleziarne Podbrezova
September 23
FT
Tj Velke Lovce
1 - 3
OFK Banik Lehota Pod Vtacnikom
September 23
FT
ND Beltinci
2 - 0
NK Bravo
September 23
FT
IFK Luleaa
Oerebro Syrianska IF
FT
Nykoepings BIS
IFK Haninge BRB
FT
Vasalunds IF
Karlstad BK
17:00 Limited coverage
Gefle
? - ?
Sollentuna FF
17:00 Limited coverage
IFK Berga
? - ?
IF Sylvia
17:00 Limited coverage
Sandvikens IF
? - ?
Brommapojkarna
17:00 Limited coverage
Team TG FF
? - ?
Taeby FK
18:00 Limited coverage
IK Frej Taeby
? - ?
Karlslunds IF HFK
September 23
FT
Eskilsminne IF
FK Karlskrona
17:00 Limited coverage
FC Linkoeping City
? - ?
Oskarshamns AIK
17:00 Limited coverage
Motala AIF FK
? - ?
IFK Vaernamo
17:00 Limited coverage
Qviding FIF
? - ?
Lunds BK
17:00 Limited coverage
Skoevde AIK
? - ?
Assyriska IK
17:00 Limited coverage
Tvaaaakers IF
? - ?
Landskrona BoIS
18:00 Limited coverage
FC Trollhaettan
? - ?
Utsiktens BK
18:00 Limited coverage
Lindome GIF
? - ?
Torns IF
September 23
17:30 Limited coverage
Bavois
? - ?
Cham
18:00 Limited coverage
FC Koeniz
? - ?
FC Muensingen
September 23
18:00 Limited coverage
FC Bassecourt
? - ?
Solothurn
18:00 Limited coverage
Muttenz
? - ?
FC Langenthal
September 23
18:00 Limited coverage
Red Star Zuerich
? - ?
FC Wettswil-Bonstetten
September 23
AET
CS Sfaxien
0 - 1
US Monastir
FT
Sportif de Chebba
0 - 2
Esperance
September 23
FT
FC Rukh LVIV U19
0 - 1
Shakhtar Donetsk U19
September 23
Postp.
New Mexico United
? - ?
Rio Grande Valley FC
23:00
Charlotte Independence
? - ?
Miami FC
23:00
Hartford Athletic
? - ?
Philadelphia Union II
23:00
Indy Eleven
? - ?
Saint Louis FC
Canc.
North Carolina FC
? - ?
Miami FC
Canc.
Atlanta United II
? - ?
Birmingham Legion
23:30
Atlanta United II
? - ?
New York Red Bulls II
September 24
Postp.
Memphis 901
? - ?
North Carolina FC
Canc.
Austin Bold
? - ?
San Diego Loyal
Canc.
New Mexico United
? - ?
Portland Timbers II
02:00
LA Galaxy II
? - ?
San Diego Loyal
Canc.
Tacoma Defiance
? - ?
San Antonio FC
September 23
22:30
Richmond Kickers
? - ?
League One Miami
September 24
02:30
FC Tucson
? - ?
Forward Madison FC
September 23
live 8'
Cefn Druids AFC
Flint Town United
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com