Chủ nhật , ngày 18 tháng 8 năm 2019
   
       
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
August 18
FT
Sheffield United
Crystal Palace
FT
Chelsea
Leicester City
August 18
FT
Reading
Cardiff City
August 18
FT
Notts County
Wrexham
August 18
FT
Deportivo Alaves
Levante
FT
RCD Espanyol
Sevilla
FT
Real Betis
Real Valladolid
FT
Atletico Madrid
Getafe
August 18
FT
Numancia
Alcorcon
FT
Deportivo La Coruna
Real Oviedo
FT
Girona
Sporting Gijon
FT
Cadiz
Ponferradina
FT
Las Palmas
SD Huesca
August 18
AET
Perugia
Brescia
FT
Fiorentina
Monza
AET
Cittadella *
Carpi
FT
Ascoli
2 - 0
Trapani
FT
Cagliari
Chievo
AET
Empoli
Pescara
FT
Frosinone
Monopoli
AET
Verona
Cremonese
FT
Udinese
3 - 1
Sudtirol
FT
Pisa
Bologna
FT
SPAL
FeralpiSalo
FT
Lecce
Salernitana
FT
Sassuolo
Spezia
FT
Crotone
Sampdoria
August 18
FT
Holstein Kiel
Karlsruher SC
FT
SG Dynamo Dresden
1. FC Heidenheim 1846
FT
SpVgg Greuther Fürth
SSV Jahn Regensburg
FT
Eintracht Norderstedt
Holstein Kiel II
FT
SV Drochtersen/Assel
FC Hansa Lueneburg
FT
Oldenburg
SC Weiche Flensburg
FT
1 FC Cologne
MSV 02 Duisburg
FT
Sgs Essen-Schonebeck 19/68
Bayer 04 Leverkusen
FT
VfL Wolfsburg
1 - 0
SC Sand
August 18
FT
Saint-Etienne
Brest
FT
Reims
Strasbourg
FT
Rennes
Paris Saint-Germain
August 18
FT
Fortuna Sittard
Willem II
FT
FC Twente
RKC Waalwijk
FT
AZ Alkmaar
FC Groningen
FT
Feyenoord
FC Utrecht
FT
Heracles
PSV Eindhoven
FT
Standard Liege
Royal Excel Mouscron Peruwelz
FT
Royal Antwerp
St.Truiden
FT
Gent
Oostende
FT
Union St.-Gilloise
Lokeren
August 18
FT
Aves
Maritimo
FT
Pacos de Ferreira
Santa Clara
FT
Vitoria de Guimaraes
Boavista
FT
Sporting CP
SC Braga
August 18
FT
Estoril
Farense
FT
CD Cova da Piedade
Feirense
FT
FC Porto B
Varzim
FT
Leixoes
Nacional
FT
Vilafranquense
Benfica B
August 18
AET
Dundee FC
Aberdeen
FT
East Fife
Rangers
August 18
FT
Silkeborg
SonderjyskE
FT
Esbjerg FB
Lyngby
FT
FC Midtjylland
Hobro
FT
Broendby IF
AaB
August 18
FT
FC Roskilde
Vendsyssel FF
FT
Naestved
Hvidovre IF
FT
Fortuna Hjoerring
Broendby
August 18
FT
Stabaek
Kristiansund BK
FT
Mjoendalen
SK Brann
FT
Ranheim
Molde FK
FT
Tromsoe
Lillestroem
FT
Vaalerenga
FK Haugesund
FT
Viking FK
Stroemsgodset
August 18
FT
Hamarkameratene
KFUM Oslo
FT
Start
Tromsdalen
FT
Nest Sotra
Kongsvinger
FT
Raufoss Fotball
Ull/Kisa
FT
Sandnes
Jerv
FT
Stroemmen
Notodden FK
August 18
FT
AIK
Kalmar FF
FT
Sirius
IFK Norrkoeping
FT
Oerebro
Haecken
FT
Malmoe FF
Falkenbergs FF
August 18
FT
Dalkurd FF
GAIS
FT
Brommapojkarna
Oesters IF
FT
Kopparbergs/Goteborg FC
Kristianstads DFF
FT
Eskilstuna United
Pitea IF
FT
Linkopings FC
Vittsjo Gik
August 18
FT
KPV
HJK
August 18
FT
Austria Wien
Admira Moedling
FT
Altach
Hartberg
FT
Sturm Graz
Rapid Wien
August 18
FT
Konyaspor
Ankaragucu
FT
Goztepe
Antalyaspor
FT
Kasimpasa
Trabzonspor
FT
Yeni Malatyaspor
Istanbul Basaksehir
August 18
FT
TNS
Caernarfon
August 18
FT
IBV Vestmannaeyjar
KA Akureyri
FT
Grindavik
HK Kopavogs
FT
FH Hafnarfjordur
Fylkir
FT
Stjarnan
IA Akranes
FT
CS Fola Esch
FC Etzella Ettelbruck
FT
FC Rodange 91
FC Muhlenbach Blue Boys
FT
FC Victoria Rosport
Union Titus Petange
FT
Racing FC Union Luxembourg
FC Progres Niederkorn
FT
US Mondorf les Bains
0 - 0
Una Strassen
FT
FC Differdange 03
US Hostert
FT
Sparta Prague
Banik Ostrava
FT
Jablonec
Mlada Boleslav
FT
Karvina
Slovan Liberec
FT
Teplice
Viktoria Plzen
August 18
FT
DAC 1904 Dunajska Streda
Zemplin Michalovce
August 18
FT
FC Rubin Kazan
FC Arsenal Tula
FT
FC Ufa
FC Rostov
FT
FC Dinamo Moscow
FC Lokomotiv Moscow
August 18
FT
Olimpik Donetsk
Karpaty Lviv
FT
FC Lviv
Shakhtar Donetsk
FT
Zorya Luhansk
Oleksandriya
August 18
FT
Piast Gliwice
Wisla Plock SA
FT
Legia Warszawa
KGHM Zaglebie Lubin
FT
Rakow Czestochowa
KS Lechia Gdansk
August 18
FT
Hajduk Split
HNK Gorica
FT
Rijeka
NK Osijek
August 18
FT
FK Partizan
Rad Beograd
FT
FK Macva Sabac
FK Napredak Krusevac
FT
Vojvodina
FK Tsc Backa Topola
August 18
FT
NK Bravo
Domzale
FT
NS Mura
Rudar Velenje
FT
Aluminij
NK Olimpija Ljubljana
August 18
FT
FC Botosani
CS Universitatea Craiova
FT
FC FCSB
CSM Politehnica Iasi
FT
PFC CSKA-Sofia
FC Arda Kardzhali
FT
Cherno More Varna
PFC Ludogorets 1945 Razgrad
August 18
FT
FK Gorodeya
Dinamo Minsk
August 18
FT
Ventspils
RFS
FT
Riga FC
FK Liepaja
August 18
AAW
Stumbras Kaunas
0 - 3
Zalgiris Vilnius
FT
Atlantas Klaipeda
FK Panevezys
August 18
FT
Nomme JK Kalju
Tulevik Viljandi
FT
CS Petrocub
FC Sfintul Gheorghe
FT
FC Sheriff
FC Milsami Orhei
FT
FK Tuzla City
0 - 0
Hsk Zrinjski Mostar
FT
FK Borec
FK Vardar Skopje
FT
Makedonija GjP
0 - 0
Fk Akademija Pandev
FT
FK Renova
FC Struga Trim Lum
FT
FK Sileks
KF Shkendija
FT
Kom
Grbalj Radanovici
FT
OFK Mladost Ljeskopolje
0 - 0
OFK Titograd
FT
Rudar Pljevlja
Sutjeska
FT
Zeta
FK Iskra
FT
Petrovac
Buducnost Podgorica
FT
Patronato de Parana
Huracan
FT
Defensa y Justicia
Arsenal Sarandi
FT
Lanus
Velez Sarsfield
live 43'
Boca Juniors
Aldosivi
FT
Guillermo Brown
Barracas Central
FT
CA Alvarado
Agropecuario
Postp.
Almagro
? - ?
San Martin de Tucuman
FT
Deportivo Riestra
Gimnasia Jujuy
FT
Gimnasia Mendoza
0 - 0
CA Defensores de Belgrano
FT
Tigre
Quilmes
FT
Acassuso
Los Andes
August 18
FT
Cruzeiro
Santos FC SP
FT
Bahia
Goias
FT
Fluminense FC RJ
CSA AL
FT
Sao Paulo
Ceara
live 86'
Chapecoense AF
Avai FC SC
August 18
FT
CRB
Vitoria
FT
Real Potosi
Blooming
FT
Sport Boys Warnes
Guabira
FT
Bolivar
San Jose
FT
Jorge Wilstermann
Aurora
live 13'
Oriente Petrolero
The Strongest
FT
Union La Calera
Universidad de Chile
FT
CD Antofagasta
Cobresal
FT
Audax Italiano La Florida
Palestino
FT
Alianza Petrolera
Atlético Bucaramanga
live 84'
Atletico Junior
Santa Fe
live 45'
Atlético Nacional
Union Magdalena
August 19
01:00
Deportivo Cali
Independiente Medellin
August 18
FT
CD Olmedo
El Nacional
FT
Fuerza Amarilla SC
CD Tecnico Universitario
live 54'
Emelec
CSD Independiente Del Valle
FT
Deportivo Capiata
Guarani
live 61'
Libertad
Club River Plate
FT
Deportivo Municipal
Deportivo Binacional
FT
Sporting Cristal
Sport Boys Association
FT
Club Atletico Progreso
Defensor Sporting
FT
Liverpool FC
Racing
FT
Montevideo Wanderers
Rampla Juniors
FT
Club Atletico Penarol
Juventud de las Piedras
FT
Atletico Venezuela
Llaneros de Guanare
FT
Estudiantes Merida
Aragua FC
FT
Caracas
Academia Puerto Cabello
live 88'
Monagas SC
Deportivo Tachira
FT
Pumas
Tiburones Rojos de Veracruz
live 85'
Necaxa
Santos
August 19
00:00
FC Juarez
Queretaro FC
August 19
02:00
Portland Timbers
Atlanta United Fc
August 18
live 78'
Indy Eleven
1 - 0
Saint Louis FC
FT
Sky Blue FC
Reign FC
FT
Adr Jicaral
Municipal Perez Zeledon
live 85'
LD Alajuelense
La U Universitarios
FT
Independiente FC
CD Chalatenango
FT
Sanarate
Antigua Guatemala
FT
Santa Lucia Cotzumalguapa
Siquinala
FT
Mixco
Club Xelaju
live 87'
Platense FC
0 - 0
Honduras Progreso
August 18
FT
Meizhou Hakka FC
Zhejiang Greentown FC
FT
Xinjiang Tianshan Leopard
Inner Mongolia Zhongyou FC
FT
Sichuan Longfor FC
Liaoning Hongyun
FT
Sabayil
Zira FK
 
 Lịch thi đấu ICC 2019
 Bảng xếp hạng FIFA
 BXH Bóng đá Euro 2020
 BXH Bóng đá Việt Nam - V-League
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Pháp - Ligue 1
 BXH Champions League
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com