Thứ sáu , ngày 19 tháng 4 năm 2024
   
         
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến
 
w2.ketqua-tructuyen.com
KẾT QUẢ TENNIS TRỰC TUYẾN
 
Bảng xếp hạng ATP   Bảng xếp hạng WTA  

ATP - SINGLES: Barcelona (Spain), clay

18 : 30 Ruud C. (Nor) -:- Etcheverry T. M. (Arg)
21 : 00 Tsitsipas S. (Gre) -:- Lajovic D. (Srb)

ATP - SINGLES: Bucharest (Romania), clay

FT 11:00Cerundolo F. (Arg) 1:1 Navone M. (Arg)
18 : 00 Tabilo A. (Chi) -:- Fucsovics M. (Hun)

ATP - SINGLES: Munich (Germany), clay

FT 11:30Auger-Aliassime F. (Can) 0:1 Struff J-L. (Ger)
18 : 30 Garin C. (Chi) -:- Fritz T. (Usa)

WTA - SINGLES: Rouen (France), clay (indoor)

20 : 00 Stephens S. (Usa) -:- Garcia C. (Fra)
21 : 30 Linette M. (Pol) -:- Kalinina A. (Ukr)

WTA - SINGLES: Stuttgart (Germany), clay (indoor)

19 : 00 Swiatek I. (Pol) -:- Rybakina E. (Kaz)
21 : 00 Kostyuk M. (Ukr) -:- Vondrousova M. (Cze)

ATP - DOUBLES: Barcelona (Spain), clay

19 : 30 Machac T./Zhang Z. -:- Nys H./Zielinski J.
22 : 30 Gonzalez M./Molteni A. -:- Arevalo M./Pavic M.

ATP - DOUBLES: Bucharest (Romania), clay

16 : 00 Arends S./Middelkoop M. -:- Heliovaara H./Patten H.
FT 12:30Borges N./Stalder R. 1:1 Doumbia S./Reboul F.

ATP - DOUBLES: Munich (Germany), clay

18 : 00 Arribage T./Cornea V. V. -:- Mies A./Struff J-L.

WTA - DOUBLES: Rouen (France), clay (indoor)

18 : 00 Hibino N./Kalashnikova O. -:- Bains N./Lumsden M.

WTA - DOUBLES: Stuttgart (Germany), clay (indoor)

FT Eikeri U./Neel I. WO -:- Krejcikova B./Siegemund L.
17 : 00 Chan H-C./Kudermetova V. -:- Mattek-Sands B./Zhang S.

CHALLENGER MEN - SINGLES: Acapulco (Mexico), hard

FT Galarneau A. (Can) 0:2 Walton A. (Aus)
09 : 10 Svajda Z. (Usa) -:- Mpetshi Perricard G. (Fra)

CHALLENGER MEN - SINGLES: Gwangju (South Korea), hard

11 : 00 Bu Y. (Chn) -:- Berankis R. (Ltu)
11 : 00 Harris L. (Rsa) -:- Wu Tung-Lin (Tpe)

CHALLENGER MEN - SINGLES: Oeiras 3 (Portugal), clay

19 : 00 Comesana F. (Arg) -:- Faria J. (Por)
20 : 30 Blanchet U. (Fra) -:- Royer V. (Fra)

CHALLENGER MEN - SINGLES: San Miguel de Tucuman (Argentina), clay

21 : 00 Midon L. (Arg) -:- Collarini A. (Arg)
22 : 30 Casanova H. (Arg) -:- Aboian V. (Arg)

CHALLENGER MEN - SINGLES: Tallahassee (USA), clay

FT Schwaerzler J. J. (Aut) 0:2 Krueger M. (Usa)
FT Melzer G. (Aut) 0:2 Bergs Z. (Bel)
21 : 00 Hemery C. (Fra) -:- Bergs Z. (Bel)
21 : 00 Krueger M. (Usa) -:- Kozlov S. (Usa)

CHALLENGER WOMEN - SINGLES: Oeiras (Portugal), clay

16 : 00 Pera B. (Usa) -:- Tauson C. (Den)
17 : 30 Lamens S. (Ned) -:- Mladenovic K. (Fra)

CHALLENGER MEN - DOUBLES: Acapulco (Mexico), hard

FT Johnson L./Mansouri S. 2:0 Brouwer G./McHugh A.
FT Chandrasekar A./Hach Verdugo H. 0:2 Bollipalli R./Kaliyanda Poonacha N.

CHALLENGER MEN - DOUBLES: Gwangju (South Korea), hard

12 : 30 Lee J. M./Song M.-K. -:- Cui J./Lee D. H.

CHALLENGER MEN - DOUBLES: Oeiras 3 (Portugal), clay

17 : 00 Martos Gornes S./Tsitsipas Pe. -:- Bergevi F./Veldheer M.

CHALLENGER MEN - DOUBLES: San Miguel de Tucuman (Argentina), clay

00 : 00 Harper P./Stevenson D. -:- Britto L./Villanueva G.

CHALLENGER MEN - DOUBLES: Tallahassee (USA), clay

FT Blumberg W./Martinez L. D. 2:0 Ritschard A./Sigouin B.

CHALLENGER WOMEN - DOUBLES: Oeiras (Portugal), clay

22 : 30 Jorge F./Jorge M. -:- Dart H./Mladenovic K.

ITF MEN - SINGLES: M15 Antalya 11 (Turkey), clay

15 : 00 Metreveli A. (Geo) -:- Henning P. (Rsa)
15 : 00 Picchione A. (Ita) -:- Juarez F. (Ita)

ITF MEN - SINGLES: M15 Azay-le-Rideau (France), hard (indoor)

20 : 30 Reco A. (Fra) -:- Hudd E. (Gbr)
23 : 00 Sakharov G. (Fra) -:- Bouquier A. (Fra)

ITF MEN - SINGLES: M15 Dubrovnik (Croatia), clay

17 : 00 Karol M. (Svk) -:- Chazal M. (Fra)
18 : 30 Oberleitner N. (Aut) -:- Basic M. (Bih)

ITF MEN - SINGLES: M15 Kursumlijska Banja (Serbia), clay

14 : 30 Krajci M. (Svk) -:- Benchetrit E. (Mar)
17 : 00 Barbier Gazeu P. (Fra) -:- Ivanov S. A. (Bul)
17 : 00 Snitari I. (Mda) -:- Djuric B. (Srb)
17 : 00 Tomescu D. A. (Rou) -:- Ferrari F. (Ita)
18 : 30 Obradovic D. (Srb) -:- Ludoski Z. (Srb)
18 : 30 Pisaric A. (Srb) -:- Jovic V. (Srb)
18 : 30 Popovic S. (Srb) -:- Bozemoj B. (Ned)
22 : 30 Lopez N. (Sui) -:- Pavlovic L. (Fra)

ITF MEN - SINGLES: M15 Monastir 16 (Tunisia), hard

16 : 00 Sheehy J. (Usa) -:- Coulibaly E. (Ivo)
16 : 00 Wiskandt M. (Ger) -:- Bertrand R. (Fra)

ITF MEN - SINGLES: M15 Santiago (Chile), clay

21 : 30 Tenti F. (Arg) -:- Nunez D. A. (Chi)
22 : 00 Mena F. (Arg) -:- Brown T. (Usa)

ITF MEN - SINGLES: M15 Shymkent (Kazakhstan), clay

13 : 00 Fomin S. (Uzb) -:- Tiurnev E. (Wrl)
13 : 00 Singh K. (Ind) -:- Atlangeriev B. (Wrl)

ITF MEN - SINGLES: M15 Telde 2 (Spain), clay

16 : 00 Blanch Dar. (Usa) -:- Barreto Sanchez D. A. (Esp)
16 : 00 Fernandez Flores D. (Chi) -:- Klizan M. (Svk)

ITF MEN - SINGLES: M25 Hammamet 7 (Tunisia), clay

16 : 00 Collignon R. (Bel) -:- Kopp S. (Aut)
16 : 00 Dougaz A. (Tun) -:- Kuhn N. (Ger)

ITF MEN - SINGLES: M25 Santa Margherita di Pula 4 (Italy), clay

15 : 00 Piraino G. (Ita) -:- Kivattsev K. (Wrl)

ITF WOMEN - SINGLES: W15 Antalya 10 (Turkey), clay

16 : 00 Sauvant C. (Ger) -:- Zelnickova R. (Svk)
16 : 00 Yoruk I. (Tur) -:- Hindova D. (Cze)

ITF WOMEN - SINGLES: W15 Kursumlijska Banja (Serbia), clay

14 : 30 Grubor A. (Can) -:- Palecek N. (Srb)
14 : 30 Ionescu E. M. (Rou) -:- Pavlou D. (Gre)
14 : 30 Stevic H. (Fra) -:- Senic N. (Srb)
15 : 00 Stankovic A. (Srb) -:- Hernandez M. J. (Esp)
16 : 00 Matoula M. (Gre) -:- Herea C. A. (Rou)
16 : 00 Meyer Auf Der Heide L. (Ger) -:- Serban I. M. (Rou)
16 : 00 Terziyska J. (Bul) -:- Laboutkova A. (Cze)
17 : 00 Hageman M. (Ned) -:- Bojica S. (Rou)

ITF WOMEN - SINGLES: W15 Monastir 14 (Tunisia), hard

16 : 00 Daavettila S. (Usa) -:- Zhabrailova M. (Wrl)
16 : 00 Radovanovic N. (Fra) -:- Inoue H. (Usa)

ITF WOMEN - SINGLES: W15 Shymkent (Kazakhstan), hard

13 : 00 Laskutova K. (Wrl) -:- Ureke A. (Wrl)
13 : 00 Yushchenko V. (Wrl) -:- Sukhotina A. (Wrl)

ITF WOMEN - SINGLES: W15 Telde 3 (Spain), clay

16 : 00 Seibold E. (Ger) -:- Van den Broek I. L. (Ned)
16 : 00 Steur J. L. S. (Ger) -:- Feistel G. (Pol)

ITF WOMEN - SINGLES: W35 Hammamet 5 (Tunisia), clay

16 : 00 Helgo M. (Nor) -:- Van Uytvanck A. (Bel)
16 : 00 Nahimana S. (Bur) -:- Rocchetti S. (Ita)

ITF WOMEN - SINGLES: W35 Santa Margherita di Pula 4 (Italy), clay

15 : 00 Havlickova L. (Cze) -:- Wagner S. (Ger)
15 : 00 Ricci B. (Ita) -:- Aksu A. (Tur)

ITF WOMEN - SINGLES: W50+H Calvi (France), hard

15 : 00 Barthel M. (Ger) -:- Ryser V. (Sui)
15 : 00 Snigur D. (Ukr) -:- Abduraimova N. (Uzb)

ITF WOMEN - SINGLES: W50 Shenzhen 2 (China), hard

10 : 00 Tararudee L. (Tha) -:- Wang Q. (Chn)
11 : 30 Ren Y. (Chn) -:- Li Z. (Chn)

ITF WOMEN - SINGLES: W75 Chiasso (Switzerland), clay

18 : 30 Bondar A. (Hun) -:- Boisson L. (Fra)
20 : 00 Cengiz B. (Tur) -:- Riera J. (Arg)

ITF WOMEN - SINGLES: W75 Koper (Slovenia), clay

16 : 00 Fourlis J. (Aus) -:- Erjavec V. (Slo)
17 : 30 Hercog P. (Slo) -:- Paquet C. (Fra)

ITF MEN - DOUBLES: M15 Antalya 11 (Turkey), clay

16 : 30 Barnat J./Lanik T. -:- Mischker F./Paz J. P.

ITF MEN - DOUBLES: M15 Azay-le-Rideau (France), hard (indoor)

18 : 00 Harper M./Romano F. -:- Garcian A./Nagel A.

ITF MEN - DOUBLES: M15 Kursumlijska Banja (Serbia), clay

22 : 30 Jovic V./Juhas K. -:- Bozemoj B./Clavel T.
22 : 30 Cazacu D. N./Sueoka Y. -:- Obradovic D./Radjenovic V.

ITF MEN - DOUBLES: M15 Monastir 16 (Tunisia), hard

19 : 30 Maginley J./Sheehy J. -:- Agafonov E./Liaonenka A.

ITF MEN - DOUBLES: M15 Santiago (Chile), clay

23 : 00 Almeida J./Tosetto R. -:- Bancalari A./Torres Fernandez B. I.

ITF MEN - DOUBLES: M15 Shymkent (Kazakhstan), clay

15 : 00 Lomakin G./Verbin P. -:- Bakshi A./Schell N.

ITF MEN - DOUBLES: M25 Hammamet 7 (Tunisia), clay

16 : 00 Lobanov A./Ouakaa A. -:- De Krom M./Nijboer R.

ITF MEN - DOUBLES: M25 Santa Margherita di Pula 4 (Italy), clay

15 : 00 Oradini G./Serafini M. -:- Potenza L./Ricca G.

ITF WOMEN - DOUBLES: W15 Antalya 10 (Turkey), clay

18 : 00 Bestetti G./Stagno B. -:- Sauvant C./Siedliska N.

ITF WOMEN - DOUBLES: W15 Kursumlijska Banja (Serbia), clay

22 : 30 Marinkovic B./Terziyska J. -:- Bojica S./Herea C. A.
22 : 30 Lackova V./Volkova D. -:- De Koning R./Hageman M.

ITF WOMEN - DOUBLES: W15 Monastir 14 (Tunisia), hard

19 : 30 Tkacheva M./Zhabrailova M. -:- Vanlangendonck E./Welker E.

ITF WOMEN - DOUBLES: W15 Shymkent (Kazakhstan), hard

14 : 30 Arystanbekova A./Kenzhibayeva S. -:- Lavino I./Ogata H.

ITF WOMEN - DOUBLES: W15 Telde 3 (Spain), clay

18 : 00 Van den Broek I. L./Van Emst S. -:- Di Girolami T./Petretic L.

ITF WOMEN - DOUBLES: W35 Hammamet 5 (Tunisia), clay

18 : 30 Herazo Gonzalez M./McPhee K. -:- Struplova J./Zaytseva K.

ITF WOMEN - DOUBLES: W35 Santa Margherita di Pula 4 (Italy), clay

15 : 00 Christofi E./Karatancheva L. -:- Alvisi E./Urgesi F.

ITF WOMEN - DOUBLES: W50 Shenzhen 2 (China), hard

14 : 30 Brooks M./Chong E. -:- Hartono A./Thombare P.

ITF WOMEN - DOUBLES: W75 Chiasso (Switzerland), clay

17 : 00 Papamichail D./Waltert S. -:- Appleton E./Papadakis L.

ITF WOMEN - DOUBLES: W75 Koper (Slovenia), clay

19 : 00 Erjavec V./Salkova D. -:- Sakellaridi S./Zantedeschi A.
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
sut.vn