Thứ tư , ngày 6 tháng 7 năm 2022
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  

AFRICA: African Championship Women

FT Zambia W 1:0 Tunisia W
03 : 00 Togo W -:- Cameroon W

EUROPE: Champions League - Qualification

FT Tobol (Kaz) 0:0 Ferencvaros (Hun)
FT Bodo/Glimt (Nor) 3:0 Klaksvik (Fai)
FT HJK (Fin) 1:0 RFS (Lat)
FT Dudelange (Lux) 1:0 KF Tirana (Alb)
67'Zrinjski (Bih) 0:0 Sheriff Tiraspol (Mda)
55'Maribor (Slo) 0:0 Shakhtyor Soligorsk (Blr)
Half TimeSlovan Bratislava (Svk) 0:0 Dinamo Batumi (Geo)

EUROPE: Europa Conference League - Qualification

FT Inter Turku (Fin) 1:0 Drita (Kos)
71'Vikingur (Fai) 1:0 Europa FC (Gib)

EUROPE: Euro Women

28'England W 1:0 Austria W

AFRICA: COSAFA Cup

FT Mauritius 0:3 Eswatini
FT Lesotho 2:1 Malawi

ARGENTINA: Torneo Federal

Half TimeHuracan Las Heras 1:0 Sol de Mayo

ARGENTINA: Copa Argentina

03 : 00 Argentinos Jrs -:- Defensa y Justicia

ASIA: AFF Championship U19

FT Philippines U19 1:3 Myanmar U19
FT Brunei U19 0:4 Vietnam U19
FT Indonesia U19 0:0 Thailand U19

ASIA: AFF Championship Women

FT Thailand W 2:2 Australia U23 W
FT Indonesia W 1:1 Malaysia W
FT Philippines W 7:0 Singapore W

AUSTRALIA: NPL Northern NSW

FT 10:00Maitland -:- Edgeworth E.
FT 11:00Lambton J. 1:1 Charlestown Azzurri
FT 11:00Weston Workers -:- Cooks Hill United

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

FT Royal Pari 3:2 Independiente Petrolero
FT U. Sucre 2:0 Oriente Petrolero
28'Always Ready 0:0 Nacional Potosi
05 : 15 Aurora -:- Guabira

BRAZIL: Serie B

FT Chapecoense-SC 0:3 Londrina
FT Ituano 1:1 Cruzeiro
FT Operario 2:3 CRB

BRAZIL: Serie D

28'Sao Paulo Crystal 1:0 Icasa

BRAZIL: Campeonato Carioca 2 - Second stage

83'Americano 0:0 Volta Redonda

BRAZIL: Campeonato Mineiro 2 - Final Stage

FT Varginha 3:2 Ipatinga
05 : 00 Boa -:- Betim
05 : 30 Democrata SL -:- Tupynambas

BRAZIL: Copa Paulista

05 : 00 Oeste -:- Sao Caetano

BRAZIL: Brasileiro U20

05 : 00 Fluminense U20 -:- RB Bragantino U20

CHINA: Super League

FT Zhejiang Professional 2:0 Dalian Pro
FT Changchun Yatai 1:2 Shandong Taishan

CHINA: Yi League

FT Inner Mongolia 0:0 Jiangxi Dark Horse
FT Nantong Haimen 2:0 Hunan Billows
FT Shaoxing Shangyu 2:4 Dandong Tengyue
FT Zhuhai Qinao 0:2 Dongguan Guanlian
FT Hubei Istar 0:1 Yanbian Longding

ECUADOR: Serie B

FT EL Nacional 2:0 Santo Domingo
FT 22:00Buhos ULVR -:- Chacaritas
FT 22:00EL Nacional -:- Ind. Juniors
FT 22:00Libertad -:- Olmedo
FT 22:00Manta -:- Imbabura
FT 22:00Santo Domingo -:- America de Quito
03 : 30 Chacaritas -:- America de Quito

ECUADOR: Copa Ecuador

FT Delfin 2:0 Gualaceo

EGYPT: Egypt Cup

FT El Gaish 0:1 Suez SC
28'Pyramids 1:0 Ceramica Cleopatra

EUROPE: Euro U19 Women - Play Offs

FT Spain U19 W 1:0 Sweden U19 W
FT Norway U19 W 1:0 France U19 W

FINLAND: Ykkonen

FT Ekenas 0:2 Gnistan
FT Jaro 3:0 PEPO
FT KPV Kokkola 1:0 JaPS
FT Mikkelin 2:3 PIF Pargas
FT PK-35 2:0 SJK Akatemia

FINLAND: Kakkonen Group A

FT Lahden Reipas 5:0 PeKa

GEORGIA: Georgian Cup

FT Gonio 1:2 Guria
FT Iberia Tbilisi 0:3 Saburtalo Tbilisi 2
FT Shukura 2 2:6aet Real Varketili
FT Sulori Vani 2:3pen Dinamo Tbilisi 2

JAPAN: J1 League

FT FC Tokyo 3:0 Hokkaido Consadole Sapporo
FT Iwata 0:1 Avispa Fukuoka
FT Kashima Antlers 3:3 Cerezo Osaka
FT Kashiwa Reysol 0:1 Nagoya Grampus
FT 12:00Kawasaki Frontale -:- Sagan Tosu
FT Shonan Bellmare 1:0 Gamba Osaka
FT Vissel Kobe 2:1 Shimizu S-Pulse
FT Yokohama F. Marinos 3:0 Sanfrecce Hiroshima
FT Urawa Reds 2:2 Kyoto

JAPAN: J2 League

FT Grulla Morioka 0:1 Ryukyu
FT Albirex Niigata 1:2 Chiba
FT Kanazawa 2:1 Kusatsu
FT Kumamoto 1:1 Tokushima
FT Machida 2:3 Mito
FT Okayama 4:2 Omiya Ardija
FT Renofa Yamaguchi 0:0 Oita Trinita
FT Tochigi SC 0:1 Verdy
FT Vegalta Sendai 3:0 Kofu
FT V-Varen Nagasaki 1:1 Montedio Yamagata
FT Yokohama FC 1:1 Blaublitz

JORDAN: Premier League

FT Maan 2:1 Sahab

KENYA: Super League

FT Coastal Heroes 2:2 APS Bomet
FT Assad 2:0 Kibera
FT Gusii 3:2 MCF
FT Murang'a 3:1 Kisumu All-Stars

KYRGYZSTAN: Premier Liga

FT 10:00Talant -:- Neftchi Kochkor-Ata
FT Alay Osh 2:1 Dordoi Bishkek

LATVIA: Optibet Virsliga

FT Auda 2:0 BFC Daugavpils

LITHUANIA: I Lyga

FT Marijampole City 1:1 BE1 NFA
FT Dainava Alytus 3:0 Siauliai 2
FT Riteriai 2 1:1 Babrungas
FT Atmosfera 2:2 Neptunas
FT Banga 2 2:1 FK Minija
FT BFA Vilnius 4:2 Zalgiris 2
FT Nevezis Kedainiai 3:1 Garliava

MALAYSIA: FA Cup

FT Terengganu 1:0 Kedah

MALDIVES: Dhivehi Premier League

FT Green Streets 4:0 Super United Sports
FT Maziya 1:0 Valencia

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

FT Atl. Morelia 2:0 Tlaxcala
FT Cancun 0:1 Raya2
FT Dorados de Sinaloa 1:2 Cimarrones de Sonora
05 : 00 Alacranes de Durango -:- Atletico La Paz

MYANMAR: National League

FT Shan Utd 2:1 GFA

NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Championship Women

FT Costa Rica W 3:0 Panama W
FT Canada W 6:0 Trinidad & Tobago W

NORWAY: Eliteserien

FT Molde 1:1 Jerv

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19 : 00 Raadsan -:- Mogadishu City

SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Play Offs

FT Atletico-MG (Bra) 1:0 Emelec (Ecu)
FT Boca Juniors (Arg) 0:1pen Corinthians (Bra)
FT Libertad Asuncion (Par) 1:1 Athletico-PR (Bra)
05 : 15 Colon Santa Fe (Arg) -:- Talleres Cordoba (Arg)
05 : 15 Palmeiras (Bra) -:- Cerro Porteno (Par)

SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana - Play Offs

FT Union de Santa Fe (Arg) 1:2 Nacional (Uru)
FT Internacional (Bra) 4:1 Colo Colo (Chi)
05 : 15 Ceara (Bra) -:- The Strongest (Bol)

SOUTH KOREA: K League 1

FT Incheon 0:1 Suwon FC
FT Suwon Bluewings 1:1 Daegu
FT Seoul 0:1 Jeonbuk

SOUTH KOREA: K League 2

FT Jeonnam 1:1 Gyeongnam
FT Anyang 1:1 Asan
FT Busan 0:3 Gimpo FC

TANZANIA: Ligi Kuu Bara - Relegation

FT Mtibwa Sugar 0:1 Tanzania Prisons

URUGUAY: Copa Uruguay

FT Mar De Fondo 4:0 Huracan FC

USA: USL League One

FT Northern Colorado 1:2 Forward Madison

USA: USL League Two

FT Weston 3:1 Tampa Bay U23
FT Flint City 1:3 Oakland County
FT Pathfinder 0:3 Western Mass Pioneers
FT St. Croix 1:2 Thunder Bay Chill
02 : 00 FC Florida U23 -:- Miami
03 : 00 Black Rock -:- Vermont Green
04 : 00 North Carolina FC U23 -:- West Virginia
05 : 00 Miami City -:- Caledonia
05 : 00 Motown -:- Westchester

WORLD: Club Friendly

FT Farul Constanta (Rou) 1:2 Petrolul (Rou)
FT FC Buzau (Rou) 0:2 Unirea Slobozia (Rou)
FT Gyor (Hun) 2:1 Samorin (Svk)
FT Saturn Ramenskoye (Rus) 2:2 Znamya Truda (Rus)
FT Prostejov (Cze) 1:0 Znojmo (Cze)
FT Vasas (Hun) 4:1 Komarno (Svk)
FT Liberec (Cze) 1:1 Dukla Prague (Cze)
FT Mlada Boleslav (Cze) 4:0 FK Pardubice (Cze)
FT MTK Budapest (Hun) 3:0 III. Keruleti TVE (Hun)
FT Opava (Cze) 3:0 GKS Jastrzebie (Pol)
FT Pruszkow (Pol) 5:2 Pogon Siedlce (Pol)
FT Sigma Olomouc (Cze) 3:0 Jihlava (Cze)
FT Zalaegerszegi (Hun) 2:3 Slask Wroclaw (Pol)
FT Zizkov (Cze) 1:1 Varnsdorf (Cze)
FT Oliveirense (Por) 2:6 Braga (Por)
FT Jong AZ (Ned) 4:0 Jong Sparta Rotterdam (Ned)
FT 14:00DVTK (Hun) -:- Banska Bystrica (Svk)
19 : 00 Radomlje (Slo) -:- Triglav (Slo)
FT Bristol City (Eng) 2:0 Cheltenham (Eng)
FT Volgar-Astrakhan (Rus) 1:0 Arsenal Tula (Rus)
FT 16:00KV Mechelen (Bel) -:- Virton (Bel)
FT FCSB (Rou) 1:0 Mioveni (Rou)
FT Genk (Bel) 2:1 Utrecht (Ned)
FT Guingamp (Fra) 3:0 Avranches (Fra)
FT Kuban (Rus) 2:0 SKA Rostov (Rus)
FT Leuven (Bel) 2:1 Beerschot VA (Bel)
FT Lisen (Cze) 0:2 Ostrava (Cze)
FT Mezokovesd-Zsory (Hun) 1:1 Kazincbarcikai (Hun)
FT ND Gorica (Slo) 1:1 Slask Wroclaw (Pol)
FT 17:00Pawlowice (Pol) -:- GKS Jastrzebie (Pol)
FT Podbeskidzie (Pol) 9:0 Pawlowice (Pol)
FT Rathenow (Ger) 1:5 Babelsberg (Ger)
FT Slaven Belupo (Cro) 4:2 Aris (Cyp)
FT Sozopol (Bul) 3:0 Chernomorets Burgas (Bul)
FT Sparta Prague (Cze) 2:0 Rijeka (Cro)
FT Szentlorinc (Hun) 2:1 Szekszardi (Hun)
FT Veszprem (Hun) 0:4 Siofok (Hun)
FT Wisla (Pol) 1:0 H. Beer Sheva (Isr)
FT Zlin (Cze) 3:0 Vyskov (Cze)
FT Greuther Furth (Ger) 3:1 Ingolstadt (Ger)
FT Jena (Ger) 1:0 Schott Jena (Ger)
FT Puskas Academy (Hun) 4:0 St. Polten (Aut)
FT Schalke (Ger) 1:0 Verl (Ger)
22 : 30 Spartak Pleven (Bul) -:- Dunav Ruse (Bul)
FT Bordeaux (Fra) 2:1 Rodez (Fra)
FT Braunschweig (Ger) 1:0 Union Berlin (Ger)
FT Gyirmot (Hun) 2:1 Raca (Svk)
FT Honved (Hun) 4:0 Nafta (Slo)
FT 18:00Lausanne (Sui) -:- Stade Nyonnais (Sui)
FT Monaco (Fra) 2:2 Austria Vienna (Aut)
FT Paks (Hun) 2:2 Szeged (Hun)
FT Pforzheim (Ger) 2:3 Freiberg (Ger)
FT Pohronie (Svk) 3:4 Trencin (Svk)
FT SC Imst (Aut) 2:6 Almere City (Ned)
FT Sittard (Ned) 1:1 Bochum (Ger)
FT SV Worgl (Aut) 0:6 St. Truiden (Bel)
FT Univ. Craiova (Rou) 1:1 Al-Duhail (Qat)
FT Warta Poznan (Pol) 4:2 Chojniczanka (Pol)
FT Zvijezda 09 (Bih) 2:1 Metalac (Srb)
FT Bleiburg (Aut) 2:1 Wolfsberger AC (Am) (Aut)
FT Burghausen (Ger) 1:2 Dortmund II (Ger)
FT LASK (Aut) 1:1 Munich 1860 (Ger)
23 : 30 Primorje (Slo) -:- Tabor Sezana (Slo)
FT Racing Luxembourg (Lux) 2:2 Royale Union SG (Bel)
FT Wiener Viktoria (Aut) 0:7 Celtic (Sco)
FT Wolfsberger AC (Aut) 1:2 Grazer AK (Aut)
FT AZ Alkmaar (Ned) 2:2 PAOK (Gre)
FT DIO '30 Druten (Ned) 0:7 Nijmegen (Ned)
FT Dornbirner SV (Aut) 0:5 A. Lustenau (Aut)
FT Dusseldorf II (Ger) 6:0 TVD Velbert (Ger)
FT Hamburger SV II (Ger) 2:1 Norderstedt (Ger)
FT Hannover II (Ger) 3:3 Ramlingen-Ehlershausen (Ger)
FT Liefering (Aut) 2:0 Grodig (Aut)
FT Roosendaal (Ned) 0:6 Eindhoven FC (Ned)
FT SG Wattenscheid (Ger) 0:1 Bovinghausen (Ger)
FT Sonsbeck (Ger) 2:2 Straelen (Ger)
FT Vitoria Guimaraes (Por) 4:1 Trofense (Por)
FT Willem II (Ned) 2:1 Patro Eisden (Bel)
00 : 30 Bad Vilbel (Ger) -:- Erlensee (Ger)
00 : 30 Donaustauf (Ger) -:- Turkgucu Munchen (Ger)
00 : 30 Jeunesse Esch (Lux) -:- Hesperange (Lux)
FT Katwijk (Ned) 2:1 Zwolle (Ned)
FT Lausanne (Sui) 2:1 Bulle (Sui)
FT Nuenen (Ned) 0:2 Helmond (Ned)
72'Bath (Eng) 1:2 Colchester (Eng)
50'Crediton United (Eng) 1:0 Tiverton (Eng)
01 : 30 Banks O' Dee (Sco) -:- Banchory (Sco)
Half TimeBrora Rangers (Sco) 0:2 Ross County (Sco)
Half TimeKendal (Eng) 0:5 Carlisle (Eng)
Half TimeKidsgrove (Eng) 0:3 Crewe (Eng)
43'Aberdeen (Sco) 2:0 Brechin (Sco)
43'Elgin City (Sco) 0:0 Rangers B (Sco)
43'Forfar Athletic (Sco) 1:0 Washington Huskies (Usa)

WORLD: Friendly International Women

FT Estonia U17 W 2:1 Lithuania U17 W
FT Estonia U19 W 2:3 Lithuania U19 W
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com