Thứ năm , ngày 30 tháng 5 năm 2024
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  

SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Group Stage

Half TimeInd. del Valle (Ecu) 1:1 Liverpool M. (Uru)
Half TimePalmeiras (Bra) 0:0 San Lorenzo (Arg)
07 : 00 Libertad Asuncion (Par) -:- Nacional (Uru)
07 : 00 River Plate (Arg) -:- Dep. Tachira (Ven)

ALGERIA: Ligue 2

22 : 00 Olympique Akbou -:- Khemis El Khechna

ARGENTINA: Primera Nacional

01 : 00 Arsenal Sarandi -:- Racing Cordoba

AUSTRALIA: NPL Northern NSW

15 : 30 Broadmeadow -:- Cooks Hill United

AUSTRALIA: NPL NSW

16 : 30 Manly Utd -:- Sydney FC U23

AUSTRALIA: NPL Victoria

16 : 15 Heidelberg Utd -:- Dandenong Thunder

AUSTRALIA: NSW League One

17 : 00 Blacktown Spartans -:- Dunbar Rovers
17 : 00 Nepean -:- Macarthur Rams

AUSTRALIA: Tasmania Northern Championship

17 : 15 Launceston U21 -:- Northern Rangers

AUSTRALIA: Tasmania Southern Championship

17 : 15 Olympia Warriors -:- South East Utd.

AUSTRALIA: Victoria Premier League

17 : 30 Bentleigh Greens -:- Melbourne Victory U21
17 : 30 Brunswick City -:- George Cross
17 : 30 Kingston City -:- Northcote City

AUSTRIA: Regionalliga East

23 : 00 Donaufeld Wien -:- Marchfeld
00 : 30 Drassburg -:- Wiener Viktoria
00 : 30 Favoritner -:- Wiener Sport-Club
00 : 30 Kremser -:- Leobendorf
00 : 30 Neusiedl -:- Mauerwerk
00 : 30 SV Oberwart -:- SK Rapid (Am)
00 : 30 Traiskirchen -:- Austria Vienna (Am)
00 : 30 TWL Elektra -:- Ardagger

AUSTRIA: Regionalliga Central

00 : 00 Allerheiligen -:- Vocklamarkt
00 : 00 ASK Voitsberg -:- Union Gurten
00 : 00 Deutschlandsberger -:- ASK Klagenfurt
00 : 00 LASK (Am) -:- Gleisdorf
00 : 00 SC Weiz -:- Bad Gleichenberg
00 : 00 SPG Wels -:- Vorwarts Steyr
00 : 00 Wallern/St Marienkirchen -:- Ried (Am)
00 : 00 Weindorf St. Anna -:- Wolfsberger AC (Am)

AUSTRIA: Burgenland

00 : 30 Leithaprodersdorf -:- Kohfidisch
00 : 30 Parndorf -:- Marz

AUSTRIA: Niederosterreich

00 : 30 Gloggnitz -:- Korneuburg
00 : 30 Schrems -:- Kottingbrunn
01 : 00 Wiener Neustadt -:- Zwettl

AUSTRIA: Oberosterreich

23 : 30 ASK St.Valentin -:- Friedburg
01 : 00 Mondsee -:- Leonfelden
01 : 00 Perg -:- Schallerbach

AUSTRIA: Steiermark

00 : 00 Heiligenkreuz -:- Hohenhaus Schladming
00 : 00 Ilzer SV -:- Lebring
00 : 00 Lafnitz (Am) -:- Koflach
00 : 00 Stadtwerke Bruck/Mur -:- Furstenfeld
00 : 00 SV Union Gnas -:- Kalsdorf
00 : 00 SV Wildon -:- Tillmitsch
00 : 00 UFC Fehring -:- SV Frauental
00 : 00 Weinland Gamlitz -:- Hartberg (Am)

AUSTRIA: Wien

23 : 00 Red Star-Penzing -:- Stadlau
23 : 30 Schwechat -:- Stammersdorf
23 : 30 SV Donau -:- Wienerberger

BAHRAIN: Premier League - Relegation

23 : 00 Al-Hidd -:- Malkia
23 : 00 Al-Ittihad -:- East Riffa

BELARUS: Vysshaya Liga

21 : 30 Smorgon -:- Slavia Mozyr
23 : 30 BATE -:- Slutsk

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

22 : 30 Laktasi -:- Leotar

BRAZIL: Serie B

05 : 00 Ceara -:- Coritiba

BRAZIL: Serie D

05 : 00 Iguatu -:- Potiguar de Mossoró

BRAZIL: Mineiro 2

05 : 30 Aymores -:- Valeriodoce

BRAZIL: Acreano U20

03 : 00 Vasco da Gama AC U20 -:- Nauas EC U20
05 : 00 Santa Cruz U20 -:- Rio Branco AC U20

BRAZIL: Alagoano U20

01 : 00 Santa Cruz AL U20 -:- CRB U20

BRAZIL: Baiano U20 - Play Offs

01 : 00 Bahia U20 -:- Itabuna U20

BRAZIL: Catarinense U20

01 : 00 Barra FC U20 -:- Marcilio Dias U20

BRAZIL: Cearense U20

01 : 30 Caucaia U20 -:- Ferroviario U20
01 : 30 Horizonte U20 -:- Itarema U20

BRAZIL: Matogrossense U20

02 : 00 Santa Cruz MT U20 -:- Campo Novo U20
06 : 00 Nova Mutum U20 -:- Caceres U20

BRAZIL: Mineiro U20

20 : 00 Minas Boca U20 -:- Tres Coracoes U20
20 : 30 Futgol U20 -:- XV de Novembro U20

BRAZIL: Paulista U20 - First stage

01 : 00 Aguai U20 -:- Porto Football U20
01 : 00 Agua Santa U20 -:- Sao Caetano U20
01 : 00 Aster Itaqua U20 -:- EC Sao Bernardo U20
01 : 00 Botafogo SP U20 -:- Comercial U20
01 : 00 Brasilis U20 -:- Guacuano U20
01 : 00 CA Taquaritinga U20 -:- Velo Clube U20
01 : 00 Desportivo U20 -:- Sao Bento U20
01 : 00 Elosport U20 -:- Sfera U20
01 : 00 Ferroviaria U20 -:- Sao Carlos U20
01 : 00 Flamengo SP U20 -:- Ibrachina U20
01 : 00 GE Osasco U20 -:- Referencia U20
01 : 00 Guarani U20 -:- Capivariano U20
01 : 00 Inter de Bebedouro U20 -:- Francana U20
01 : 00 Internacional de Limeira U20 -:- Independente SP U20
01 : 00 Ituano U20 -:- Comercial FC - Tiete U20
01 : 00 Jabaquara U20 -:- Maua U20
01 : 00 Jose Bonifacio EC U20 -:- Rio Preto U20
01 : 00 Mauaense U20 -:- Santo Andre U20
01 : 00 Metropolitano FC U20 -:- Paulinia FU U20
01 : 00 Mirassol U20 -:- Tanabi U20
01 : 00 Nacional SP U20 -:- Guarulhos U20
01 : 00 Novorizontino U20 -:- Tupa U20
01 : 00 Oeste U20 -:- Osasco Audax U20
01 : 00 Olimpia FC U20 -:- Fernandopolis U20
01 : 00 Pinda U20 -:- CA Joseense U20
01 : 00 Ponte Preta U20 -:- Itapirense U20
01 : 00 Presidente Prudente U20 -:- Marilia AC U20
01 : 00 Rio Branco U20 -:- Piracicaba U20
01 : 00 Rio Claro U20 -:- XV de Jau U20
01 : 00 Taubate U20 -:- Uniao Mogi U20
01 : 00 Uniao Sao Joao U20 -:- Cosmopolitano Sports U20
01 : 00 Vocem U20 -:- Gremio Prudente U20

BRAZIL: Pernambucano U20 - First stage

01 : 00 Retro U20 -:- Central SC U20

BULGARIA: Parva liga - Conference League - Play Offs

00 : 00 CSKA Sofia -:- CSKA 1948 Sofia

BULGARIA: Third League - South-East

22 : 00 Asenovets -:- Lok. Plovdiv II
22 : 00 Beroe II -:- Atletik Kuklen

BURKINA FASO: Premier League

23 : 00 AS Douanes -:- Vitesse
23 : 00 ASEC Koudougou -:- Salitas
23 : 00 Kozaf -:- Bobo-Dioulasso
23 : 00 Majestic -:- Etoile Filante
23 : 00 Rahimo -:- Sporting Cascades
23 : 00 USFA -:- Kadiogo

CHAD: Premiere Division - LPFN

21 : 45 Agri -:- Tchad - Tourbillon

COLOMBIA: Primera A - Apertura - Quadrangular

05 : 00 La Equidad -:- Once Caldas

COLOMBIA: Primera B - Apertura - Quadrangular

03 : 00 Cucuta -:- Llaneros

CROATIA: Druga NL

22 : 30 Grobnican -:- Trnje

CZECH REPUBLIC: FORTUNA:LIGA - Conference League - Play Offs

23 : 00 Mlada Boleslav -:- Hradec Kralove

CZECH REPUBLIC: CFL - Group A

23 : 00 Karlovy Vary -:- Plzen B
23 : 00 Pisek -:- Kraluv Dvur

CZECH REPUBLIC: CFL - Group B

23 : 00 FK Ceska Lipa -:- Liberec B
23 : 00 Zapy -:- Banik Most-Sous

CZECH REPUBLIC: MSFL

22 : 00 Blansko -:- FK Frydek-Mistek
22 : 00 Zlinsko -:- Ostrava B
23 : 00 Start Brno -:- Unicov
00 : 00 Hlucin -:- Slovacko B
00 : 00 SK Hranice -:- Hodonin

CZECH REPUBLIC: Division D

23 : 00 Slavoj Polna -:- Velke Mezirici

CZECH REPUBLIC: Division E

22 : 30 Strani -:- Slavicin
23 : 00 Batov -:- Vsechovice

CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP

23 : 00 Hluboka nad Vltavou -:- Protivin

CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP

23 : 00 Kralovske Porici -:- Lomnice
23 : 00 Union Nove Sedlo -:- Hroznetin

CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP

22 : 30 Krasne Pole -:- Pusta Polom

CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP

00 : 00 Porici n. S. -:- Pruhonice

CZECH REPUBLIC: U19 League

16 : 30 Dukla Prague U19 -:- Plzen U19
17 : 30 Zlin U19 -:- FK Pardubice U19

DENMARK: Superliga - Conference League - Play Offs

00 : 00 FC Copenhagen -:- Randers FC

DENMARK: 2nd Division - Promotion Group

23 : 00 Aarhus Fremad -:- Middelfart
00 : 00 Esbjerg -:- AB Copenhagen
00 : 00 Roskilde -:- Nykobing

DR CONGO: Ligue 1 - Relegation Group

19 : 00 Celeste -:- Renaissance
21 : 00 AC Kuya -:- AC Rangers
21 : 00 Etoile de Kivu -:- Motema Pembe

ECUADOR: Serie B

07 : 00 Vargas Torres -:- Manta

EGYPT: Egypt Cup

21 : 00 Baladiyat El Mahalla -:- El Gouna
21 : 00 National Bank Egypt -:- Petrojet
FT 19:00Pyramids -:- Al Nasr

ESTONIA: Meistriliiga

00 : 00 Nomme Utd -:- Parnu JK Vaprus

ETHIOPIA: Premier League

FT 14:00Fasil Kenema -:- Defence Force
FT 17:00Dire Dawa -:- St. George

EUROPE: Euro Women - Qualification - League A

23 : 00 Austria W -:- Iceland W
23 : 00 Norway W -:- Italy W
23 : 30 Czech Republic W -:- Belgium W
00 : 00 Denmark W -:- Spain W
01 : 30 Germany W -:- Poland W
01 : 30 Ireland W -:- Sweden W
01 : 45 Netherlands W -:- Finland W
02 : 00 England W -:- France W

EUROPE: Euro Women - Qualification - League B

22 : 00 Kosovo W -:- Croatia W
23 : 00 Serbia W -:- Slovakia W
00 : 00 Turkey W -:- Azerbaijan W
00 : 30 Malta W -:- Bosnia & Herzegovina W
01 : 00 Switzerland W -:- Hungary W
01 : 5 Scotland W -:- Israel W
01 : 15 Wales W -:- Ukraine W
02 : 45 Portugal W -:- Northern Ireland W

EUROPE: Euro Women - Qualification - League C

20 : 00 Armenia W -:- Kazakhstan W
22 : 00 Estonia W -:- Albania W
22 : 00 Greece W -:- Montenegro W
FT Lithuania W 0:3 Belarus W
22 : 00 North Macedonia W -:- Moldova W
22 : 45 Faroe Islands W -:- Andorra W
23 : 00 Cyprus W -:- Georgia W
23 : 00 Romania W -:- Bulgaria W
23 : 00 Slovenia W -:- Latvia W

FAROE ISLANDS: 1. Deild

01 : 00 HB Torshavn 2 -:- AB Argir
01 : 30 Klaksvik 2 -:- Sandur

FINLAND: Veikkausliiga

22 : 00 Ilves -:- KuPS
22 : 00 Inter Turku -:- Haka
22 : 00 SJK -:- Mariehamn
00 : 00 AC Oulu -:- HJK

FINLAND: Ykkosliiga

22 : 30 KaPa -:- PK-35

FINLAND: Ykkonen

23 : 00 Jazz Pori -:- Atlantis

FINLAND: Kakkonen Group A

22 : 30 MyPa -:- GrIFK
23 : 00 Kiffen -:- PPJ
23 : 00 NJS -:- Futura

GEORGIA: Liga 3

20 : 30 Loco. Tbilisi 2 -:- Orbi

GERMANY: Oberliga NOFV-Nord

00 : 30 Neustrelitz -:- Wismar

GHANA: Premier League

22 : 00 Hearts of Oak -:- Nations FC

GHANA: Division One League

22 : 00 Accra Athletic -:- Okwawu

GUINEA: Ligue 1

23 : 00 Renaissance -:- Sequence

ICELAND: Besta deild karla

02 : 15 Hafnarfjordur -:- Fram

ICELAND: Division 1

01 : 00 Njardvik -:- Thor Akureyri
02 : 15 Grindavik -:- Keflavik
02 : 15 Leiknir -:- Afturelding
02 : 15 Throttur -:- IR Reykjavik

ICELAND: Division 2

01 : 00 Fjallabyggd -:- Fjardabyggd/Leiknir
01 : 00 Selfoss -:- Throttur Vogar
02 : 15 KFG Gardabaer -:- Aegir
02 : 15 Reynir -:- Olafsvik

INDONESIA: Liga 1 - Play Offs

19 : 00 Madura United -:- Persib Bandung

IRAQ: Stars League

20 : 15 Newroz -:- Al Quwa Al Jawiya
FT 17:00Al Karkh -:- Al Kahraba
FT 17:00Al-Qassim -:- Baghdad
FT 17:00Al Talaba -:- Duhok
22 : 30 Al Naft -:- Karbala
22 : 30 Al Najaf -:- Zakho
00 : 45 Al Zawraa -:- Al Minaa

IRELAND: Premier Division

01 : 45 Drogheda -:- Shamrock Rovers
01 : 45 Dundalk -:- Derry City
01 : 45 Shelbourne -:- Sligo Rovers
01 : 45 St. Patricks -:- Galway
01 : 45 Waterford -:- Bohemians

IRELAND: Division 1

01 : 45 Athlone -:- Cork City
01 : 45 Cobh Ramblers -:- Kerry
01 : 45 Finn Harps -:- Wexford
01 : 45 Treaty United -:- Longford
01 : 45 UC Dublin -:- Bray

ITALY: Primavera 1 - Play Offs

01 : 30 Sassuolo U19 -:- AS Roma U19

IVORY COAST: Ligue 1

22 : 30 Zoman -:- Academie de FAD

JAPAN: J1 League

17 : 00 Sagan Tosu -:- FC Tokyo

KAZAKHSTAN: First Division

18 : 00 Kaisar Kyzylorda 2 -:- FK Akzhayik
19 : 00 Arys -:- Taraz
20 : 00 Khan Tengri -:- Aktobe 2
20 : 00 Okzhetpes -:- Ulytau

KENYA: Super League

16 : 00 Mathare Utd. -:- Vihiga

LATVIA: Latvian Cup

23 : 00 Leevon PPK -:- Upesciema Warriors

LITHUANIA: A Lyga

23 : 00 Dainava Alytus -:- Hegelmann

LITHUANIA: I Lyga

22 : 00 Babrungas -:- Riteriai
22 : 30 BE1 NFA -:- Neptunas
23 : 00 Garliava -:- Banga 2

LUXEMBOURG: BGL Ligue - Relegation

00 : 30 Kaerjeng -:- Hostert

MALAWI: Super League

19 : 30 Civo Utd -:- Baka City

MONGOLIA: Premier League

18 : 15 Khovd -:- FC Ulaanbaatar

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga - Relegation

22 : 30 Otrant -:- Mladost DG
00 : 00 FK Podgorica -:- Jedinstvo

MOROCCO: Botola 2

23 : 00 Dcheira -:- USM Oujda
23 : 00 Jeunesse Massira -:- Difaa El Jadidi
23 : 00 Kawkab Marrakech -:- Ittifaq Marrakech
23 : 00 Olympique Khouribga -:- Sale
23 : 00 RAC Casablanca -:- Rapide Oued Zem
23 : 00 Raja Beni Mellal -:- Chabab Benguerir
23 : 00 Stade Marocain -:- Meknes
23 : 00 Wydad Fes -:- Chabab Atlas Khenifra

MOZAMBIQUE: Mocambola

20 : 00 Brera Tchumene -:- Costa do Sol

NORWAY: OBOS-ligaen

00 : 00 Lyn -:- Mjondalen

PARAGUAY: Division Intermedia

04 : 00 Independiente FBC -:- Fernando de la Mora

PERU: Liga 2

03 : 00 Ayacucho -:- Dep. Municipal
03 : 00 Llacuabamba -:- Carlos Stein

POLAND: III Liga - Group I

22 : 00 Swit Mazowiecki -:- LKS Lomza
00 : 00 Bron Radom -:- Wikielec
00 : 45 Skierniewice -:- T. Mazowiecki

POLAND: III Liga - Group III

21 : 00 Gornik Zabrze II -:- Carina Gubin
22 : 00 Rakow II -:- Kluczbork

POLAND: III Liga - Group IV

00 : 29 Ostrowiec Swietokrzyski -:- Wislanie Jaskowice

REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1

19 : 00 JS Talangai -:- Kondzo
21 : 00 Diables Noirs -:- AS BNG

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 1

20 : 30 FK Pobeda -:- Forte Taganrog
20 : 30 Spartak Nalchik -:- Alania 2
21 : 00 Biolog -:- Rubin Yalta
21 : 00 Kholding -:- Rostov 2
21 : 00 Legion Makhachkala -:- Angust Nazran
22 : 00 Dynamo Stavropol -:- Dynamo Makhachkala 2
22 : 00 FC Sevastopol -:- Kamensk-Shakhtinsky
22 : 00 Nart Cherkessk -:- Maykop

SAUDI ARABIA: King Cup

01 : 00 Al Hilal -:- Al Nassr

SERBIA: Srpska Liga - East

22 : 30 Pcinja -:- Djerdap
00 : 00 Trayal Krusevac -:- Buducnost Popovac

SERBIA: Srpska Liga - West

22 : 30 FAP -:- Mladi Radnik
22 : 30 Real Podunavci -:- Takovo

SIERRA LEONE: Premier League

23 : 30 Ports Authority -:- Luawa

SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava

23 : 30 MSK Senec -:- Slovan Most

SLOVAKIA: 4. liga - Central

22 : 30 Badin -:- Besenova

SOMALIA: National league

19 : 30 Badbaado -:- Kigs

SOUTH AMERICA: Copa Sudamericana - Group Stage

Half TimeAthletico-PR (Bra) 0:0 Ameliano (Par)
Half TimeDanubio (Uru) 0:0 Rayo Zuliano (Ven)
07 : 00 Cruzeiro (Bra) -:- U. Catolica (Ecu)
07 : 00 Union La Calera (Chi) -:- Alianza (Col)

SOUTH KOREA: K3 League

17 : 00 Daejeon Korail -:- Ulsan Citizen

SWEDEN: Division 1 - Norra

00 : 00 Karlstad -:- FBK Karlstad
00 : 00 Pitea -:- Umea FC

SWEDEN: Division 1 - Södra

00 : 00 Ljungskile -:- Falkenberg

SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland

00 : 00 Kongahalla -:- Ahlafors IF
00 : 15 Herrestads AIF -:- IFK Skovde

SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand

00 : 00 Enkopings SK -:- Jarfalla

SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland

00 : 00 IFK Hassleholm -:- Rappe GOIF
00 : 00 IFK Karlshamn -:- Nosaby
00 : 30 IFK Berga -:- Karlskrona

SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland

00 : 00 Bergdalens IK -:- Landvetter

SWITZERLAND: Super League - Relegation

01 : 30 Thun -:- Grasshoppers

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

20 : 00 Barkchi Hisor -:- Eskhata

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1 - Championship Group

23 : 30 Monastir -:- CS Sfaxien

TUNISIA: Ligue 2

21 : 30 Jeunesse Sportive -:- Jendouba Sport
21 : 30 JS Kairouan -:- Kalaa
21 : 30 Korba -:- Ariana
21 : 30 Msaken -:- Hamam-Sousse
21 : 30 Oued Ellil -:- Rades
21 : 30 Sporting Ben Arous -:- Hammam-Lif

URUGUAY: Segunda Division

00 : 00 La Luz -:- Cerrito
05 : 00 Atenas -:- Albion

USA: USL League Two

07 : 00 River Light -:- Menace
07 : 15 Hill Country Lobos -:- AHFC Royals
08 : 30 Albion Colorado -:- New Mexico U23
09 : 00 Arizona Arsenal -:- Tucson

UZBEKISTAN: Super League

21 : 00 Termez Surkhon -:- Sogdiana
21 : 30 OKMK -:- Metallurg Bekabad

UZBEKISTAN: Pro Liga

20 : 00 Olimpik-Mobiuz -:- Aral

VIETNAM: V.League 1

18 : 00 Binh Duong -:- Ho Chi Minh
18 : 00 Nam Dinh -:- Song Lam Nghe An
19 : 15 Hanoi FC -:- Khanh Hoa

VIETNAM: National League Women

15 : 30 Ha Noi 2 W -:- Ho Chi Minh City 2 W
15 : 30 TKS Viet Nam W -:- Son La W

WORLD: Club Friendly

18 : 00 AS Roma (Ita) -:- AC Milan (Ita)

WORLD: Friendly International Women

06 : 00 Curacao W -:- Trinidad & Tobago W
06 : 00 Venezuela W -:- Colombia W
16 : 00 Moldova U19 W -:- Romania U19 W
17 : 00 Slovakia U19 W -:- Poland U19 W
17 : 00 Spain U19 W -:- USA U19 W
17 : 10 Australia W -:- China W
18 : 45 Bangladesh W -:- Chinese Taipei W
19 : 30 Uzbekistan W -:- India W
20 : 00 Seychelles W -:- South Sudan W
21 : 00 Japan W -:- New Zealand W
23 : 00 Morocco U17 W -:- Ivory Coast U17 W
23 : 00 North Macedonia U19 W -:- Bosnia & Herzegovina U19 W
23 : 00 Sweden U19 W -:- Denmark U19 W
23 : 00 Tanzania W -:- Mali W
02 : 00 Morocco U20 W -:- Panama U20 W
03 : 00 Argentina W -:- Costa Rica W
03 : 00 Ecuador W -:- Haiti W
04 : 30 Uruguay W -:- Russia W
05 : 00 Bolivia W -:- El Salvador W
05 : 00 USA U20 W -:- South Korea U20 W
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com