Thứ ba , ngày 16 tháng 7 năm 2024
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  

AFRICA: CECAFA Clubs Cup

17 : 00 Coastal Union -:- JKU
20 : 00 Al Wadi -:- Dekedda
22 : 00 Villa -:- Singida Fountain Gate
01 : 00 APR -:- EL Merriekh Bentiu

AUSTRALIA: NPL NSW

16 : 30 Sydney FC U23 -:- Blacktown City

AUSTRALIA: NPL Victoria

16 : 30 Heidelberg Utd -:- Melbourne Knights
16 : 45 Dandenong City -:- Hume City

AUSTRALIA: Queensland Premier League

17 : 30 Eastern Suburbs -:- Logan Lightning

AUSTRALIA: SA State League

17 : 45 West Torrens -:- Blue Eagles

AUSTRALIA: Tasmania Southern Championship

17 : 15 Clarence Zebras U21 -:- University of Tasmania
17 : 15 Olympia Warriors -:- Hobart City

AUSTRALIA: Victoria Premier League

16 : 30 Langwarrin -:- Bulleen
17 : 30 Brunswick City -:- Melbourne Victory U21
17 : 30 Werribee City -:- Western Utd. U21

AUSTRALIA & OCEANIA: OFC Championship U19

FT Papua New Guinea U19 0:10 New Zealand U19
09 : 00 New Caledonia U19 -:- Samoa U19

BELARUS: Belarusian Cup

22 : 00 FC Slonim -:- Dynamo Brest
22 : 30 Belshina -:- FC Minsk

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

FT 21:00Santa Cruz -:- Royal Pari
05 : 00 Independiente -:- Guabira

BRAZIL: Serie A

FT Palmeiras 3:1 Atletico GO
FT Criciuma 1:1 Fluminense
FT Flamengo RJ 1:2 Fortaleza
Half TimeAtletico-MG 2:1 Sao Paulo
Half TimeVitoria 0:0 Botafogo RJ

BRAZIL: Serie B

05 : 00 Ponte Preta -:- Mirassol

BRAZIL: Amapaense - Play Offs

FT 01:15Trem -:- Santos AP

BRAZIL: Catarinense 2

69'Carlos Renaux 2:0 Metropolitano

BRAZIL: Goiano 2

FT Anapolina 0:1 Trindade

BRAZIL: Brasileiro U20

01 : 00 Santos U20 -:- RB Bragantino U20

BRAZIL: Acreano U20 - Winners stage

03 : 00 Nauas EC U20 -:- Rio Branco AC U20
05 : 00 Vasco da Gama AC U20 -:- Santa Cruz U20

BRAZIL: Cearense U20

01 : 00 Crato U20 -:- Icasa U20
01 : 00 Horizonte U20 -:- Pacatuba U20
01 : 30 CA Cearense U20 -:- Santa Cruz CE U20
02 : 00 Itapipoca U20 -:- Ferroviario U20

BRAZIL: Matogrossense U20 - Play Offs

03 : 00 Dom Bosco U20 -:- Acao U20

BRAZIL: Mineiro U20

20 : 00 Minas Boca U20 -:- Coimbra U20
20 : 30 XV de Novembro U20 -:- Athletic Club U20

CHILE: Segunda Division

04 : 00 San Antonio Unido -:- Concon National

CHILE: Chilean Cup

FT Nublense 5:1 Dep. Linares
02 : 00 Palestino -:- S. Wanderers

CHINA: Super League

18 : 00 Qingdao West Coast -:- Zhejiang Professional
18 : 35 Cangzhou -:- Wuhan Three Towns
18 : 35 Shanghai Port -:- Beijing Guoan
19 : 00 Chengdu Rongcheng -:- Tianjin Jinmen Tiger

EGYPT: Premier League

01 : 00 Al Ahly -:- Pyramids

ESTONIA: Meistriliiga

23 : 30 Kuressaare -:- Tammeka

EUROPE: Euro Women - Qualification - League A

23 : 00 Austria W -:- Poland W
23 : 00 Czech Republic W -:- Spain W
23 : 00 Finland W -:- Norway W
23 : 15 Iceland W -:- Germany W
01 : 00 Belgium W -:- Denmark W
01 : 45 Netherlands W -:- Italy W
02 : 00 England W -:- Ireland W
02 : 10 France W -:- Sweden W

EUROPE: Euro Women - Qualification - League B

23 : 00 Azerbaijan W -:- Hungary W
23 : 00 Kosovo W -:- Ukraine W
00 : 00 Bosnia & Herzegovina W -:- Portugal W
00 : 00 Slovakia W -:- Scotland W
00 : 30 Malta W -:- Northern Ireland W
00 : 30 Turkey W -:- Switzerland W
01 : 00 Serbia W -:- Israel W
01 : 15 Croatia W -:- Wales W

EUROPE: Euro Women - Qualification - League C

21 : 00 Kazakhstan W -:- Romania W
22 : 45 Armenia W -:- Bulgaria W
22 : 45 Faroe Islands W -:- Montenegro W
23 : 00 Georgia W -:- Belarus W
00 : 00 Cyprus W -:- Lithuania W
00 : 00 Greece W -:- Andorra W
00 : 00 Moldova W -:- Slovenia W
00 : 00 North Macedonia W -:- Latvia W
00 : 30 Luxembourg W -:- Estonia W

FINLAND: Ykkonen

23 : 00 Atlantis -:- EPS
23 : 00 JJK Jyvaskyla -:- VIFK

FINLAND: Kakkonen Group B

23 : 00 P-Iirot Rauma -:- VJS
23 : 00 TPV -:- EBK

GAMBIA: FF Cup

23 : 30 Medina United -:- TMT

ICELAND: Division 1

02 : 15 IR Reykjavik -:- Grindavik

INDIA: Calcutta Premier Division

16 : 30 Calcutta Police -:- Kalighat SL
16 : 30 Police AC -:- Eastern Railway
16 : 30 Tollygunge Agragami -:- Bhawanipore

IRELAND: Premier Division

01 : 45 Bohemians -:- Sligo Rovers
01 : 45 Dundalk -:- Drogheda
01 : 45 Galway -:- Waterford

IRELAND: Division 1

01 : 45 Athlone -:- Longford
01 : 45 Cork City -:- Finn Harps
01 : 45 Kerry -:- Bray
01 : 45 UC Dublin -:- Treaty United
01 : 45 Wexford -:- Cobh Ramblers

KAZAKHSTAN: First Division

19 : 00 Aktobe 2 -:- FK Akzhayik
19 : 00 Altai -:- Kaisar Kyzylorda 2
21 : 00 Kaspij Aktau -:- Ekibastuz
21 : 00 Taraz -:- Zhetisay

KYRGYZSTAN: Premier Liga

FT 14:00Kyrgyzaltyn -:- Aldier
19 : 30 Alay Osh -:- Abdish-Ata

LATVIA: 1. Liga

23 : 00 Super Nova -:- RFS 2

LATVIA: Latvian Cup

23 : 30 Leevon PPK -:- Grobina

LITHUANIA: A Lyga

23 : 00 Banga -:- Hegelmann

MALAYSIA: Super League

19 : 15 Kuching City FC -:- PDRM FC
20 : 00 Kedah -:- Kelantan DNFC

MEXICO: Liga MX U23 - Apertura

22 : 00 Atlas U23 -:- U.A.N.L.- Tigres U23
22 : 00 Club America U23 -:- Queretaro U23
23 : 00 Mazatlan FC U23 -:- Atl. San Luis U23
05 : 45 Club Tijuana U23 -:- Guadalajara Chivas U23

MOZAMBIQUE: Mocambola

19 : 30 Black Bulls -:- Ferroviario Lichinga

MYANMAR: National League

16 : 00 Yadanarbon -:- Mahar United

NORWAY: Eliteserien

00 : 00 Sarpsborg 08 -:- Rosenborg

PARAGUAY: Division Intermedia

01 : 30 Pastoreo -:- Resistencia

PERU: Liga 1 - Clausura

01 : 00 Union Comercio -:- Los Chankas
03 : 15 ADT Tarma -:- Sporting Cristal

ROMANIA: Liga 1

22 : 30 Farul Constanta -:- Unirea Slobozia
01 : 30 FC Hermannstadt -:- Univ. Craiova

RUSSIA: Youth League

19 : 00 CSKA Moscow U19 -:- Fakel Voronezh U19
19 : 00 FK Strogino Moscow U19 -:- Spartak Moscow U19
19 : 00 Konoplev Academy U19 -:- Baltika U19
19 : 00 Krylya Sovetov Samara U19 -:- Sochi U19
20 : 30 Chertanovo M. U19 -:- Ural U19
21 : 00 Akhmat Grozny U19 -:- Dynamo Moscow U19
21 : 00 FK Orenburg U19 -:- Nizhny Novgorod U19
21 : 00 Krasnodar U19 -:- UOR 5-Yegoryevsk U19
21 : 00 Lokomotiv Moscow U19 -:- Rubin Kazan U19
23 : 00 FK Rostov U19 -:- Zenit U19

SINGAPORE: Premier League

18 : 45 Tanjong Pagar -:- Albirex Niigata

SOMALIA: National league

19 : 30 Raadsan -:- Gaadiidka

SOUTH KOREA: K3 League

17 : 00 Chuncheon -:- Yangpyeong
17 : 00 Hwaseong -:- Daejeon Korail

URUGUAY: Primera Division - Torneo Intermedio

05 : 00 Maldonado -:- Racing Montevideo

USA: MLS Next Pro

FT Philadelphia Union II 3:1 Chattanooga
63'Houston Dynamo 2 1:0 Austin FC II

USA: USL League Two

05 : 00 Houston FC -:- Corpus Christi FC
08 : 00 Flatirons -:- Utah Avalanche
09 : 00 Arizona Arsenal -:- AMSG FC
09 : 00 Ventura -:- Redlands FC
03 : 00 Utah United -:- CISA
05 : 00 Union FC Macomb -:- Oakland County

VENEZUELA: Copa Venezuela - Play Offs

FT Angostura 1:2 Monagas
FT Puerto Cabello 2:4 Metropolitanos
FT Universidad Central 0:1pen La Guaira

VIETNAM: National League Women

19 : 00 Ho Chi Minh W -:- Thai Nguyen W
19 : 00 Son La W -:- Ho Chi Minh City 2 W

WORLD: Friendly International

18 : 00 Uzbekistan U20 -:- Tajikistan U20
23 : 00 France U19 -:- Uzbekistan U19
23 : 00 Kyrgyzstan U20 -:- Iran U20

WORLD: Club Friendly

13 : 00 H. Raanana (Isr) -:- Hapoel Petah Tikva (Isr)
13 : 00 Maccabi Jaffa (Isr) -:- Hapoel Tel Aviv (Isr)
15 : 00 Brera Strumica (Mkd) -:- Radnicki Nis (Srb)
15 : 00 Dyn. Kyiv U19 (Ukr) -:- Livyi Bereg 2 (Ukr)
15 : 00 Sasa (Mkd) -:- Trayal Krusevac (Srb)
15 : 30 Dun. Streda (Svk) -:- Gyor (Hun)
15 : 45 Rakow (Pol) -:- Odra Opole (Pol)
16 : 00 Liberec (Cze) -:- Puskas Academy (Hun)
16 : 00 Preston (Eng) -:- Lincoln (Eng)
16 : 00 Siarka Tarnobrzeg (Pol) -:- R. Rzeszow (Pol)
16 : 00 S. Rzeszow (Pol) -:- Stal Mielec (Pol)
16 : 30 Legia (Pol) -:- Widzew Lodz (Pol)
17 : 00 Lens (Fra) -:- Red Star (Fra)
17 : 00 Wisla Plock (Pol) -:- Lechia Gdansk (Pol)
18 : 00 Silkeborg (Den) -:- Vendsyssel (Den)
19 : 00 Academica (Por) -:- Leiria (Por)
FT 14:00Alemannia Aachen (Ger) -:- Dortmund (Ger)
FT 14:00Basel (Sui) -:- Stade Nyonnais (Sui)
19 : 00 Casa Pia (Por) -:- 1º Dezembro (Por)
19 : 00 Dusseldorf (Ger) -:- DVTK (Hun)
19 : 00 Elversberg (Ger) -:- Sittard (Ned)
19 : 00 Hamworthy (Eng) -:- Dorchester (Eng)
19 : 00 Holstein Kiel (Ger) -:- Sonderjyske (Den)
19 : 00 Inhulets (Ukr) -:- SC Poltava (Ukr)
19 : 00 Legnica (Pol) -:- Zaglebie Sosnowiec (Pol)
19 : 00 Magdeburg (Ger) -:- Zurich (Sui)
19 : 00 Mainz (Ger) -:- FC Basara Mainz (Ger)
19 : 00 Newcastle Blue Star (Eng) -:- Ryton (Eng)
FT 14:00Odra Opole (Pol) -:- Podbeskidzie (Pol)
19 : 00 Oleksandriya (Ukr) -:- Kudrivka-Nyva (Ukr)
19 : 00 Radnicki 1923 (Srb) -:- Mladost (Srb)
19 : 00 Radomiak Radom (Pol) -:- Motor Lublin (Pol)
19 : 00 Roda (Ned) -:- Lierse K. (Bel)
19 : 00 Slaven Belupo (Cro) -:- Zrinjski (Bih)
19 : 00 S. Rzeszow (Pol) -:- Wisla Pulawy (Pol)
19 : 00 S. Rzeszow (Pol) -:- Lubaczow (Pol)
19 : 00 Steaua Bucuresti (Rou) -:- Radnicki Nis (Srb)
19 : 00 St. Pauli II (Ger) -:- Hertha Berlin II (Ger)
19 : 00 Twente (Ned) -:- Nordsjaelland (Den)
19 : 00 Zeljeznicar (Bih) -:- Pari NN (Rus)
20 : 00 Leczna (Pol) -:- KS Wieczysta Krakow (Pol)
20 : 00 Plauen (Ger) -:- Aue (Ger)
20 : 00 Stutt. Kickers (Ger) -:- Freiburg II (Ger)
20 : 00 Utrecht (Ned) -:- St. Truiden (Bel)
21 : 00 Lokomotive Leipzig (Ger) -:- Hamburger SV II (Ger)
21 : 00 Plzen (Cze) -:- FC Copenhagen (Den)
21 : 30 Odranci (Slo) -:- Budaorsi SC (Hun)
21 : 30 Spartak Moscow (Rus) -:- Dynamo Moscow (Rus)
22 : 00 Crvena zvezda (Srb) -:- Talleres Cordoba (Arg)
22 : 00 G.A. Eagles (Ned) -:- Royale Union SG (Bel)
22 : 00 GKS Jastrzebie (Pol) -:- Unia Turza Slaska (Pol)
22 : 00 Liberia (Cos) -:- Inter San Carlos (Cos)
22 : 00 Mannheim (Ger) -:- Ujpest (Hun)
22 : 00 Mlada Boleslav (Cze) -:- Slask Wroclaw (Pol)
22 : 00 Tirol (Aut) -:- Greuther Furth (Ger)
22 : 30 Ingolstadt (Ger) -:- VfR Mannheim (Ger)
23 : 00 Admira (Aut) -:- BW Linz (Aut)
23 : 00 Brest (Fra) -:- Avranches (Fra)
23 : 00 Caen (Fra) -:- Nantes (Fra)
23 : 00 FK Pardubice (Cze) -:- Chrudim (Cze)
23 : 00 Floridsdorfer AC (Aut) -:- Lisen (Cze)
23 : 00 Lippstadt (Ger) -:- VfB Oldenburg (Ger)
23 : 00 L. Mikulas (Svk) -:- Presov (Svk)
23 : 00 Marchfeld (Aut) -:- First Vienna (Am) (Aut)
23 : 00 Metz (Fra) -:- Jeunesse Esch (Lux)
23 : 00 Mosta (Mlt) -:- Gzira (Mlt)
23 : 00 Podbrezova (Svk) -:- Wolfsberger AC (Aut)
23 : 00 Sturm Graz (Am) (Aut) -:- Donaufeld Wien (Aut)
23 : 00 Tillmitsch (Aut) -:- Kapfenberg (Am) (Aut)
23 : 00 Vizela (Por) -:- Trofense (Por)
23 : 30 Aschaffenburg (Ger) -:- Steinbach Haiger (Ger)
23 : 30 Emden (Ger) -:- VfL Oldenburg (Ger)
23 : 30 FC Gutersloh (Ger) -:- Erkenschwick (Ger)
23 : 30 Leobendorf (Aut) -:- Stockerau (Aut)
23 : 30 Oythe (Ger) -:- Preussen Munster (Ger)
23 : 30 Sandersdorf (Ger) -:- Berliner AK 07 (Ger)
23 : 30 Schwechat (Aut) -:- TWL Elektra (Aut)
23 : 30 Unterhaching (Ger) -:- Bayern II (Ger)
23 : 30 Wiener Sport-Club (Aut) -:- First Vienna (Aut)
23 : 30 Zelzate (Bel) -:- Waregem (Bel)
00 : 00 Alemannia Aachen (Ger) -:- Bochum (Ger)
00 : 00 Allerheiligen (Aut) -:- SC Weiz (Aut)
00 : 00 ASK Voitsberg (Aut) -:- Deutschlandsberger (Aut)
00 : 00 ASV Siegendorf (Aut) -:- Warth (Aut)
00 : 00 Buchbach (Ger) -:- Ried (Am) (Aut)
00 : 00 Deggendorf (Ger) -:- Vilzing (Ger)
00 : 00 Eintracht Rheine (Ger) -:- Lotte (Ger)
00 : 00 Furstenfeld (Aut) -:- Kohfidisch (Aut)
00 : 00 Gleisdorf (Aut) -:- Koflach (Aut)
00 : 00 Hamburger SV (Ger) -:- Drochtersen/Assel (Ger)
00 : 00 Heerenveen (Ned) -:- Almere City (Ned)
00 : 00 Lichtenberg (Ger) -:- Hallescher (Ger)
00 : 00 Lokeren-Temse (Bel) -:- OC Charleroi (Bel)
00 : 00 Offenbach (Ger) -:- RW Walldorf (Ger)
00 : 00 Peterborough (Eng) -:- AFC Wimbledon (Eng)
00 : 00 Pirin Blagoevgrad (Bul) -:- Bansko (Bul)
00 : 00 Plymouth (Eng) -:- Orlando Pirates (Rsa)
00 : 00 Schaffhausen (Sui) -:- Bruhl (Sui)
00 : 00 SK St. Johann (Aut) -:- Kufstein (Aut)
00 : 00 SV Worgl (Aut) -:- Hall (Aut)
00 : 00 Weindorf St. Anna (Aut) -:- Ilzer SV (Aut)
00 : 30 Morpeth (Eng) -:- Alnwick Town (Eng)
00 : 30 Wil (Sui) -:- Cham (Sui)
01 : 00 AFC Fylde (Eng) -:- Blackpool (Eng)
01 : 00 Benfica (Por) -:- SC Farense (Por)
01 : 00 Evesham (Eng) -:- Cheltenham (Eng)
01 : 00 FC Volendam (Ned) -:- Noordwijk (Ned)
01 : 00 Rakow (Pol) -:- Omonia (Cyp)
01 : 00 Weston-super-Mare (Eng) -:- Exeter (Eng)
01 : 30 Buckland (Eng) -:- Torquay (Eng)
01 : 30 Frickley (Eng) -:- Emley (Eng)
01 : 30 Taffs Well (Wal) -:- Merthyr Town (Wal)
01 : 30 Willand (Eng) -:- Truro (Eng)
01 : 45 Ascot (Eng) -:- Winchester (Eng)
01 : 45 Bishops Cleeve (Eng) -:- Gloucester (Eng)
01 : 45 Bognor Regis (Eng) -:- Pagham (Eng)
01 : 45 Cobham (Eng) -:- Kingstonian (Eng)
01 : 45 Matlock (Eng) -:- Derby (Eng)
01 : 45 Mildenhall (Eng) -:- King’s Lynn (Eng)
01 : 45 MK Dons (Eng) -:- Barnet (Eng)
01 : 45 Newhaven (Eng) -:- Eastbourne (Eng)
01 : 45 Sholing (Eng) -:- Weymouth (Eng)
01 : 45 Silsden (Eng) -:- Nostell Miners Welfare (Eng)
02 : 00 Bedford (Eng) -:- QPR U21 (Eng)
02 : 00 Dunston (Eng) -:- Blyth Town (Eng)

WORLD: Friendly International Women

08 : 00 Belize W -:- Bermuda W
26'Nicaragua W 0:0 Panama W
17 : 00 Myanmar W -:- India W
22 : 00 Ecuador U19 W -:- Russia U19 W
22 : 00 Morocco U20 W -:- Venezuela U20 W
22 : 00 USA U17 W -:- Brazil U17 W
00 : 00 Morocco U17 W -:- Colombia U17 W
00 : 00 Russia W -:- North Korea W
00 : 00 Senegal W -:- D.R. Congo W
05 : 1 Paraguay W -:- Chile W

WORLD: Club Friendly Women

16 : 00 Czarni Sosnowiec W (Pol) -:- GKS Katowice W (Pol)
23 : 00 B. Monchengladbach W (Ger) -:- Bayer Leverkusen W (Ger)
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com