Thứ tư , ngày 28 tháng 10 năm 2020
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
England - Premier League
October 23
FT
Aston Villa
Leeds United
October 24
FT
West Ham United
Manchester City
FT
Fulham
Crystal Palace
FT
Manchester United
Chelsea
FT
Liverpool
Sheffield United
October 25
FT
Southampton
Everton
FT
Wolverhampton Wanderers
Newcastle United
FT
Arsenal
Leicester City
October 26
FT
Brighton & Hove Albion
West Bromwich Albion
FT
Burnley
Tottenham Hotspur
October 23
FT
Nottingham Forest
Derby County
October 24
FT
Watford
AFC Bournemouth
FT
Bristol City
Swansea City
FT
Cardiff City
Middlesbrough
FT
Coventry City
Blackburn Rovers
FT
Huddersfield Town
Preston North End
FT
Millwall
Barnsley
FT
Norwich City
Wycombe Wanderers
FT
Queens Park Rangers
Birmingham City
FT
Reading
Rotherham United
FT
Sheffield Wednesday
Luton Town
FT
Stoke City
Brentford
October 27
FT
Barnsley
Queens Park Rangers
FT
Blackburn Rovers
Reading
FT
Brentford
Norwich City
FT
Middlesbrough
Coventry City
FT
Swansea City
Stoke City
FT
Wycombe Wanderers
Watford
October 28
19:00
Preston North End
Millwall
19:45
AFC Bournemouth
Bristol City
19:45
Birmingham City
Huddersfield Town
19:45
Derby County
Cardiff City
19:45
Luton Town
Nottingham Forest
19:45
Rotherham United
Sheffield Wednesday
England - Sky Bet League 1
October 24
FT
Gillingham
Fleetwood Town
Postp.
Accrington Stanley
? - ?
Bristol Rovers
FT
Blackpool
Milton Keynes Dons
FT
Burton Albion
AFC Wimbledon
FT
Doncaster Rovers
Crewe Alexandra
FT
Hull City
Peterborough United
FT
Lincoln City
Ipswich Town
FT
Northampton Town
Charlton Athletic
Postp.
Oxford United
? - ?
Swindon Town
FT
Shrewsbury Town
Rochdale
FT
Sunderland
Portsmouth
FT
Wigan Athletic
Plymouth Argyle
October 27
FT
AFC Wimbledon
Blackpool
FT
Bristol Rovers
Hull City
FT
Charlton Athletic
Oxford United
FT
Crewe Alexandra
Lincoln City
FT
Ipswich Town
Gillingham
FT
Milton Keynes Dons
Wigan Athletic
FT
Peterborough United
Burton Albion
Postp.
Swindon Town
? - ?
Accrington Stanley
FT
Fleetwood Town
Shrewsbury Town
FT
Plymouth Argyle
Doncaster Rovers
FT
Portsmouth
Northampton Town
FT
Rochdale
Sunderland
England - Sky Bet League 2
October 24
FT
Exeter City
Scunthorpe United
FT
Barrow
Walsall
FT
Bradford City
Newport County
FT
Cambridge United
Bolton Wanderers
FT
Cheltenham Town
Mansfield Town
FT
Colchester United
Harrogate
FT
Grimsby Town
Carlisle United
FT
Morecambe
Forest Green Rovers
FT
Oldham Athletic
Port Vale
FT
Salford City
Crawley Town
FT
Stevenage
Leyton Orient
FT
Tranmere Rovers
Southend United
October 27
FT
Crawley Town
Tranmere Rovers
FT
Bolton Wanderers
Bradford City
FT
Carlisle United
Morecambe
FT
Forest Green Rovers
Grimsby Town
FT
Harrogate
Stevenage
FT
Leyton Orient
Exeter City
FT
Mansfield Town
Barrow
FT
Newport County
Colchester United
FT
Port Vale
Cheltenham Town
FT
Southend United
Oldham Athletic
FT
Walsall
Cambridge United
Postp.
Scunthorpe United
? - ?
Salford City
England - National League
October 27
FT
Wrexham
Barnet
FT
Aldershot Town
Torquay United
FT
Boreham Wood
Woking
FT
Bromley
Weymouth
FT
Dover
Eastleigh
Postp.
FC Halifax Town
? - ?
Notts County
FT
Hartlepool United
Altrincham
FT
King's Lynn Town
Wealdstone
Canc.
Macclesfield Town
Chesterfield
FT
Maidenhead United
Dagenham & Redbridge
FT
Stockport County
Solihull Moors
FT
Yeovil Town
Sutton United
England - FA Cup
November 7
15:00
Banbury United
? - ?
Canvey
15:00
Barnet
Burton Albion
15:00
Barrow
AFC Wimbledon
15:00
Bolton Wanderers
Crewe Alexandra
15:00
Boreham Wood
Southend United
15:00
Brackley Town
? - ?
Bishop's Stortford
15:00
Bromley
Yeovil Town
15:00
Cambridge United
Shrewsbury Town
15:00
Charlton Athletic
Plymouth Argyle
15:00
Cheltenham Town
South Shields
15:00
Colchester United
Marine
15:00
Dagenham & Redbridge
Grimsby Town
15:00
Eastbourne Borough
Blackpool
15:00
Eastleigh
Milton Keynes Dons
15:00
Exeter City
AFC Fylde
15:00
FC United of Manchester
Doncaster Rovers
15:00
Gillingham
Woking
15:00
Hampton & Richmond
Oldham Athletic
15:00
Harrogate
Skelmersdale United
15:00
Havant and Waterlooville
Cray Valley Paper Mills
15:00
Hayes & Yeading United
Carlisle United
15:00
Hull City
Fleetwood Town
15:00
Ipswich Town
Portsmouth
15:00
Leyton Orient
Newport County
15:00
Lincoln City
Forest Green Rovers
15:00
Maldon & Tiptree
Morecambe
15:00
Oxford City
Northampton Town
15:00
Oxford United
Peterborough United
15:00
Port Vale
King's Lynn Town
15:00
Rochdale
Chesterfield
15:00
Salford City
Hartlepool United
15:00
Scunthorpe United
Solihull Moors
15:00
Stevenage
Concord Rangers
15:00
Sunderland
Mansfield Town
15:00
Swindon Town
Darlington
15:00
Tonbridge Angels
Bradford City
15:00
Torquay United
Crawley Town
15:00
Tranmere Rovers
Accrington Stanley
15:00
Walsall
Bristol Rovers
15:00
Wigan Athletic
Chorley
England - Community Shield
August 29
AP
Arsenal *
Liverpool
England - Carabao Cup
September 29
AP
Tottenham Hotspur *
Chelsea
September 30
AP
Newport County
Newcastle United *
FT
Burnley
Manchester City
FT
Brighton & Hove Albion
Manchester United
FT
Everton
West Ham United
October 1
FT
Brentford
Fulham
FT
Aston Villa
Stoke City
AP
Liverpool
Arsenal *
October 24
FT
Blyth Spartans
Southport
FT
Boston United
Telford
Postp.
Brackley Town
? - ?
Spennymoor Town FC
FT
Chorley
Kidderminster Harriers
Postp.
Gateshead FC
? - ?
Gloucester City
Postp.
Hereford
? - ?
York City
FT
Kettering Town FC
Bradford PA
October 27
FT
Boston United
Guiseley
FT
Chester FC
Curzon
FT
Hereford
Bradford PA
October 28
19:45
AFC Fylde
? - ?
Kettering Town FC
October 24
Postp.
Bath City
? - ?
Dulwich Hamlet
FT
Chelmsford
Maidstone
FT
Ebbsfleet United
Hungerford Town
Postp.
Havant and Waterlooville
? - ?
Slough Town
Postp.
Welling United
? - ?
St.Albans
October 27
FT
Chippenham Town
Dartford
FT
Hampton & Richmond
Eastbourne Borough
October 24
FT
Bamber Bridge
Buxton
FT
Lancaster City
Warrington Town
Postp.
Matlock Town
? - ?
Scarborough Athletic
FT
Mickleover Sports
Grantham Town
Postp.
Morpeth Town FC
? - ?
Ashton United
Postp.
Nantwich Town
? - ?
Hyde United
FT
Radcliffe
Gainsborough
FT
Stalybridge
Basford United
Postp.
Whitby
? - ?
FC United of Manchester
FT
Whitby
Morpeth Town FC
FT
Witton Albion
Atherton Collieries
October 27
Postp.
Ashton United
? - ?
Grantham Town
FT
Bamber Bridge
Gainsborough
FT
Basford United
Scarborough Athletic
FT
Mickleover Sports
Hyde United
FT
Radcliffe
Whitby
FT
South Shields
FC United of Manchester
FT
Stafford Rangers
Atherton Collieries
FT
Stalybridge
Morpeth Town FC
Aband.
Warrington Town
Buxton
October 24
FT
Alvechurch
Needham Market
FT
Bromsgrove Sporting
Hitchin Town
FT
Coalville Town
AFC Rushden & Diamonds
FT
Lowestoft Town
Stratford Town
FT
Redditch United
Nuneaton Borough FC
FT
Royston Town
Hednesford
FT
Rushall Olympic
Kings Langley FC
FT
Tamworth
Biggleswade Town
October 26
FT
Stourbridge
0 - 0
Alvechurch
FT
Hitchin Town
Royston Town
October 27
FT
Hednesford
Bromsgrove Sporting
Postp.
AFC Rushden & Diamonds
? - ?
Tamworth
FT
Barwell FC
Rushall Olympic
Postp.
Biggleswade Town
? - ?
Coalville Town
FT
Kings Langley FC
Banbury United
FT
St. Ives Town FC
Leiston
FT
Stratford Town
Redditch United
October 24
Postp.
Chesham United
? - ?
Taunton Town
FT
Dorchester Town
Salisbury
FT
Farnborough
Beaconsfield Town
Canc.
Gosport Borough
? - ?
Merthyr Town
FT
Swindon Supermarine
Truro City
FT
Tiverton
Walton Casuals
FT
Yate Town
Poole Town FC
October 26
FT
Beaconsfield Town
Harrow Borough
October 27
FT
Hartley Wintney
Yate Town
FT
Hayes & Yeading United
Chesham United
FT
Hendon
Farnborough
Canc.
Merthyr Town
? - ?
Tiverton
FT
Poole Town FC
Gosport Borough
FT
Salisbury
Weston Super Mare
FT
Taunton Town
Dorchester Town
FT
Truro City
Wimborne Town
FT
Walton Casuals
Metropolitan Police FC
England - Isthmian League
October 24
FT
Bognor Regis Town
Margate
FT
Brightlingsea Regent
Folkestone Invicta
FT
Carshalton Athletic
Enfield Town
FT
Cheshunt
Kingstonian
FT
Corinthian Casuals
0 - 0
Leatherhead
FT
East Thurrock United
Worthing
FT
Hornchurch
Horsham
FT
Merstham
Potters Bar Town
October 27
FT
Hornchurch
Haringey Borough
FT
Potters Bar Town
Worthing
October 28
19:45
Cray Wanderers
? - ?
Merstham
November 10
19:45
Fleetwood Town
Sunderland
November 10
19:45
Rochdale
Salford City
November 10
18:00
Crewe Alexandra
Shrewsbury Town
November 10
19:00
Port Vale
Liverpool Academy
19:00
Tranmere Rovers
Wigan Athletic
November 10
19:00
Scunthorpe United
Mansfield Town
November 10
19:30
Bradford City
Oldham Athletic
19:30
Doncaster Rovers
Wolverhampton Wanderers Academy
November 10
19:00
Blackpool
Leeds United Academy
19:45
Barrow
Accrington Stanley
November 10
19:45
Grimsby Town
Leicester City Academy
19:45
Harrogate
Hull City
November 10
19:30
Colchester United
Southend United
19:45
Portsmouth
West Ham United Academy
October 13
FT
Crawley Town
Arsenal Academy
November 10
17:30
Gillingham
Arsenal Academy
19:00
Crawley Town
Ipswich Town
November 10
19:30
Northampton Town
Stevenage
19:45
Milton Keynes Dons
Southampton Academy
November 10
19:00
Walsall
Oxford United
November 10
19:00
Forest Green Rovers
Swindon Town
November 10
18:00
Cheltenham Town
Norwich City Academy
19:00
Plymouth Argyle
Newport County
November 10
19:00
Charlton Athletic
Leyton Orient
November 10
19:00
Burton Albion
Fulham Academy
19:00
Cambridge United
Peterborough United
England - Premier League Cup
March 20
Canc.
Colchester United
? - ?
Swansea City U23
England - FA Trophy
September 27
Postp.
Concord Rangers
? - ?
Harrogate
October 17
AP
AFC Totton
Frome Town *
FT
Ashford Town
Whitstable Town
AP
Aylesbury United *
Tilbury
FT
Barking
1 - 0
Harlow Town
AP
Bedfont Sports Club
Coggeshall Town *
FT
Bedworth United
St Neots Town
FT
Bideford AFC
Slimbridge AFC
FT
Bracknell Town
2 - 0
Sevenoaks Town
FT
Brentwood Town
Chichester City FC
FT
Burgess Hill Town
Ware
FT
Chertsey Town
Berkhamsted
FT
Chipstead
Three Bridges
Canc.
City of Liverpool
? - ?
Cleethorpes Town
FT
Corby Town
1 - 0
Halesowen
FT
Daventry Town
Kidsgrove Athletic
FT
Dunston UTS
0 - 1
Clitheroe
FT
Evesham United
Carlton Town
FT
Faversham Town
Hertford Town
FT
Felixstowe & Walton United
5 - 0
Westfield FC
AP
Hanwell Town
Aveley *
FT
Hastings
FC Romania
FT
Haywards Heath Town
Welwyn Garden City
FT
Highworth Town
Winchester City
FT
Histon
Leek Town
AP
Hythe Town *
Ashford United
FT
Ilkeston FC
AFC Kempston Rovers
FT
Kendal Town
Brighouse Town
FT
Kidlington
Didcot Town
FT
Larkhall Athletic
Barnstaple Town
FT
Loughborough Dynamo
1 - 0
Bury Town
FT
Maldon & Tiptree
Grays Athletic
FT
Mangotsfield United
Cinderford Town
FT
Marine
5 - 0
Mossley AFC
FT
Moneyfields FC
Basingstoke
AP
Newcastle Town *
Belper Town
AP
Northwood
Heybridge Swifts *
FT
Phoenix Sports
Marlow
FT
Pickering Town
1 - 0
Trafford
FT
Pontefract Collieries
Workington
Canc.
Prescot Cables
? - ?
Frickley Athletic
Canc.
Ramsgate
? - ?
Canvey
FT
Sheffield FC
Runcorn Linnets
FT
Sholing
Wantage Town
FT
Sittingbourne
1 - 0
East Grinstead Town
FT
Spalding United
Bedford
FT
Stamford AFC
Lincoln United
FT
Stocksbridge Park Steels
Marske United
FT
Sutton Coldfield Town
Dereham Town
FT
Thame United
Cirencester Town
FT
Thatcham Town
North Leigh
FT
Tooting & Mitcham
Romford
FT
Uxbridge
Waltham Abbey
FT
VCD Athletic FC
1 - 2
Herne Bay
FT
Whitehawk
Barton Rovers
AP
Whyteleafe *
Cray Valley Paper Mills
FT
Widnes
Colne
FT
Willand Rovers
Bristol Manor Farm
FT
Wisbech Town
1 - 2
Coleshill Town
AP
Worksop *
Ramsbottom United
Canc.
Yaxley
? - ?
Chasetown
October 30
19:30 Limited coverage
Wantage Town
? - ?
North Leigh
October 31
15:00 Limited coverage
AFC Rushden & Diamonds
? - ?
Ilkeston FC
15:00 Limited coverage
Ashton United
? - ?
Clitheroe
15:00 Limited coverage
Atherton Collieries
? - ?
City of Liverpool
15:00 Limited coverage
Aveley
? - ?
Beaconsfield Town
15:00 Limited coverage
Barking
? - ?
Sittingbourne
15:00 Limited coverage
Basford United
? - ?
Alvechurch
15:00 Limited coverage
Biggleswade Town
? - ?
Heybridge Swifts
15:00 Limited coverage
Bishop's Stortford
? - ?
Brentwood Town
15:00 Limited coverage
Bognor Regis Town
? - ?
Tooting & Mitcham
15:00 Limited coverage
Bowers & Pitsea
? - ?
Hornchurch
15:00 Limited coverage
Bracknell Town
? - ?
Cinderford Town
15:00 Limited coverage
Bromsgrove Sporting
? - ?
Coleshill Town
15:00 Limited coverage
Burgess Hill Town
? - ?
Harrow Borough
15:00 Limited coverage
Chesham United
? - ?
Whyteleafe
AAW
Coalville Town
0 - 0
Matlock Town
15:00 Limited coverage
Coggeshall Town
? - ?
Wingate & Finchley
15:00 Limited coverage
Corby Town
? - ?
Hednesford
15:00 Limited coverage
Corinthian Casuals
? - ?
Hendon
15:00 Limited coverage
Dorchester Town
? - ?
Gosport Borough
15:00 Limited coverage
East Thurrock United
? - ?
Cheshunt
15:00 Limited coverage
Enfield Town
? - ?
Ramsgate
15:00 Limited coverage
Evesham United
? - ?
Leek Town
15:00 Limited coverage
FC United of Manchester
? - ?
Marske United
15:00 Limited coverage
Faversham Town
? - ?
Haringey Borough
15:00 Limited coverage
Felixstowe & Walton United
? - ?
Metropolitan Police FC
15:00 Limited coverage
Frome Town
? - ?
Farnborough
15:00 Limited coverage
Glossop North End
? - ?
Workington
15:00 Limited coverage
Hartley Wintney
? - ?
Poole Town FC
15:00 Limited coverage
Hastings
? - ?
Ashford Town
15:00 Limited coverage
Highworth Town
? - ?
Swindon Supermarine
15:00 Limited coverage
Hitchin Town
? - ?
Herne Bay
15:00 Limited coverage
Horsham
? - ?
Welwyn Garden City
15:00 Limited coverage
Hyde United
? - ?
Frickley Athletic
15:00 Limited coverage
Kendal Town
? - ?
Buxton
15:00 Limited coverage
Kings Langley FC
? - ?
Brightlingsea Regent
15:00 Limited coverage
Leatherhead
? - ?
Potters Bar Town
15:00 Limited coverage
Leiston
? - ?
Worthing
15:00 Limited coverage
Loughborough Dynamo
? - ?
Bedford
15:00 Limited coverage
Lowestoft Town
? - ?
Lewes
15:00 Limited coverage
Maldon & Tiptree
? - ?
Kingstonian
15:00 Limited coverage
Marine
? - ?
Stalybridge
15:00 Limited coverage
Marlow
? - ?
Berkhamsted
15:00 Limited coverage
Merstham
? - ?
Carshalton Athletic
15:00 Limited coverage
Mickleover Sports
? - ?
Dereham Town
15:00 Limited coverage
Moneyfields FC
? - ?
Kidlington
15:00 Limited coverage
Morpeth Town FC
? - ?
Whitby
15:00 Limited coverage
Needham Market
? - ?
Three Bridges
15:00 Limited coverage
Newcastle Town
? - ?
Nuneaton Borough FC
15:00 Limited coverage
Peterborough Sports
? - ?
Gainsborough
15:00 Limited coverage
Pickering Town
? - ?
Runcorn Linnets
15:00 Limited coverage
Radcliffe
? - ?
Bamber Bridge
15:00 Limited coverage
Redditch United
? - ?
Nantwich Town
15:00 Limited coverage
Royston Town
? - ?
Hythe Town
15:00 Limited coverage
Rushall Olympic
? - ?
Barwell FC
15:00 Limited coverage
Salisbury
? - ?
Tiverton
15:00 Limited coverage
Scarborough Athletic
? - ?
Witton Albion
15:00 Limited coverage
South Shields
? - ?
Colne
15:00 Limited coverage
St Neots Town
? - ?
Worksop
15:00 Limited coverage
St. Ives Town FC
? - ?
Stafford Rangers
15:00 Limited coverage
Stourbridge
? - ?
Stamford AFC
15:00 Limited coverage
Stratford Town
? - ?
Kidsgrove Athletic
15:00 Limited coverage
Tamworth
? - ?
Banbury United
15:00 Limited coverage
Taunton Town
? - ?
Truro City
15:00 Limited coverage
Thame United
? - ?
Wimborne Town
15:00 Limited coverage
Uxbridge
? - ?
Hayes & Yeading United
15:00 Limited coverage
Walton Casuals
? - ?
Folkestone Invicta
15:00 Limited coverage
Warrington Town
? - ?
Lancaster City
15:00 Limited coverage
Weston Super Mare
? - ?
Larkhall Athletic
15:00 Limited coverage
Whitehawk
? - ?
Cray Wanderers
15:00 Limited coverage
Yate Town
? - ?
Bideford AFC
15:00 Limited coverage
Yaxley
? - ?
Grantham Town
November 1
15:00 Limited coverage
Aylesbury United
? - ?
Margate
October 24
FT
Aldershot Town
Woking
FT
Banbury United
2 - 1
Bury Town
FT
Bath City
Havant and Waterlooville
FT
Boreham Wood
2 - 0
Wimborne Town
FT
Brackley Town
Marske United
FT
Canvey
Cray Wanderers
FT
Chester FC
0 - 1
Marine
FT
Concord Rangers
Chippenham Town
FT
Dagenham & Redbridge
Hartley Wintney
FT
Darlington
Cambridge City
FT
Eastbourne Borough
Dulwich Hamlet
FT
Eastleigh
3 - 1
Weston Super Mare
FT
FC United of Manchester
Guiseley
FT
Hemel Hempstead
Hampton & Richmond
FT
Ilkeston FC
0 - 6
Hartlepool United
Canc.
King's Lynn Town
? - ?
Notts County
FT
Leiston
Barnet
FT
Maidenhead United
Cray Valley Paper Mills
FT
Maldon & Tiptree
1 - 0
Haringey Borough
FT
Sholing
Torquay United
FT
Solihull Moors
Wrexham
FT
South Shields
FC Halifax Town
FT
Stafford Rangers
Skelmersdale United
AP
Stockport County
Chesterfield *
FT
Sutton United
Bromley
FT
Tonbridge Angels
Taunton Town
FT
Wealdstone
Hayes & Yeading United
FT
Weymouth
Oxford City
AP
Yeovil Town *
Dover
October 25
FT
AFC Fylde
Altrincham
October 26
FT
Bishop's Stortford
St.Albans
October 23
FT
Chelsea U18
Norwich City U18
October 24
FT
Brighton & Hove Albion U18
West Ham United U18
FT
Everton U18
Liverpool U18
FT
Tottenham Hotspur U18
Reading U18
FT
Aston Villa U18
Fulham U18
FT
Blackburn Rovers U18
Middlesbrough U18
FT
Crystal Palace U18
Leicester City U18
FT
Derby County U18
Manchester United U18
FT
West Bromwich Albion U18
Arsenal U18
FT
Sunderland U18
Burnley U18
FT
Leeds United U18
Wolverhampton Wanderers U18
FT
Newcastle United U18
Manchester City U18
October 23
FT
Derby County U23
Southampton U23
FT
West Ham United U23
0 - 0
Blackburn Rovers U23
FT
Brighton & Hove Albion U23
Leicester City U23
FT
Manchester United U23
Everton U23
October 24
FT
Liverpool U23
Chelsea U23
FT
Manchester City U23
Arsenal U23
October 23
FT
Middlesbrough U23
Burnley U23
FT
West Bromwich Albion U23
Newcastle United U23
October 25
FT
Leeds United U23
Norwich City U23
October 26
FT
Sunderland U23
Fulham U23
FT
Crystal Palace U23
Wolverhampton Wanderers U23
FT
Stoke City U23
Reading U23
FT
Watford FC
0 - 3
Coventry City Reserve
October 26
FT
Charlton Athletic
3 - 4
Nottingham Forest FC
FT
Swansea City U23
0 - 3
Birmingham City
October 27
FT
Ipswich Town
3 - 1
Sheffield Wednesday
FT
Bristol City
4 - 1
Crewe Alexandra
FT
Cardiff City
2 - 0
Hull City
FT
Colchester United
1 - 4
Sheffield United
FT
Queens Park Rangers
0 - 2
Barnsley FC
FT
Swansea City U23
Colchester United
October 12
FT
Colchester United
0 - 2
Ipswich Town
England - Women's FA Cup
November 1
13:30 Limited coverage
Everton Ladies
? - ?
Manchester City Women
October 17
Postp.
Aston Villa Ladies
? - ?
Chelsea Women
October 18
FT
West Ham United Women
Manchester United Women
FT
Everton Ladies
Brighton & Hove Albion Women
FT
Bristol City Women
Birmingham City Women
FT
Reading Women
Manchester City Women
FT
Arsenal Women
Tottenham Hotspur Women
November 3
19:45 Limited coverage
Coventry United Ladies
? - ?
Aston Villa Ladies
November 4
19:30 Limited coverage
Sheffield United Women
? - ?
Durham Women
November 3
19:00 Limited coverage
Chelsea Women
? - ?
Tottenham Hotspur Women
November 4
19:30 Limited coverage
London City Lionesses
? - ?
Arsenal Women
November 4
14:00 Limited coverage
Liverpool Women
? - ?
Manchester City Women
19:00 Limited coverage
Everton Ladies
? - ?
Manchester United Women
November 4
19:30 Limited coverage
West Ham United Women
? - ?
Reading Women
19:45 Limited coverage
Charlton Athletic Women
? - ?
Brighton & Hove Albion Women
November 4
19:45 Limited coverage
Leicester City Women
? - ?
Blackburn Rovers Ladies
August 29
FT
Chelsea Women
Manchester City Women
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com