Chủ nhật , ngày 21 tháng 4 năm 2019
   
       
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Link xem online   
Video Paris Saint-Germain 3 - 1 Monaco
Video Arsenal 2 - 3 Crystal Palace
Video Cardiff City 0 - 2 Liverpool
England - Premier League
April 20
FT
Manchester City
Tottenham Hotspur
FT
AFC Bournemouth
Fulham
FT
Huddersfield Town
Watford
FT
West Ham United
Leicester City
FT
Wolverhampton Wanderers
Brighton & Hove Albion
FT
Newcastle United
Southampton
April 21
FT
Everton
Manchester United
FT
Arsenal
Crystal Palace
FT
Cardiff City
Liverpool
April 22
19:00
Chelsea
Burnley
April 23
18:45
Tottenham Hotspur
Brighton & Hove Albion
18:45
Watford
Southampton
April 24
18:45
Wolverhampton Wanderers
Arsenal
19:00
Manchester United
Manchester City
England - Championship
April 19
FT
Bristol City
Reading
FT
Sheffield United
Nottingham Forest
FT
Millwall
Brentford
FT
Birmingham City
Derby County
FT
Bolton Wanderers
Aston Villa
FT
Leeds United
Wigan Athletic
FT
Middlesbrough
Stoke City
FT
Preston North End
Ipswich Town
FT
Queens Park Rangers
Blackburn Rovers
FT
Swansea City
Rotherham United
FT
West Bromwich Albion
Hull City
FT
Norwich City
Sheffield Wednesday
April 22
12:00
Aston Villa
? - ?
Millwall
14:00
Blackburn Rovers
Bolton Wanderers
14:00
Derby County
Queens Park Rangers
14:00
Hull City
? - ?
Sheffield United
14:00
Ipswich Town
? - ?
Swansea City
14:00
Nottingham Forest
? - ?
Middlesbrough
14:00
Reading
West Bromwich Albion
14:00
Rotherham United
? - ?
Birmingham City
14:00
Sheffield Wednesday
Bristol City
14:00
Stoke City
? - ?
Norwich City
14:00
Wigan Athletic
? - ?
Preston North End
16:15
Brentford
Leeds United
England - League 1
April 19
FT
Coventry City
Bradford City
FT
Oxford United
Charlton Athletic
FT
AFC Wimbledon
Bristol Rovers
FT
Barnsley
Shrewsbury Town
FT
Burton Albion
Portsmouth
FT
Fleetwood Town
Peterborough United
FT
Gillingham
Plymouth Argyle
FT
Rochdale
Wycombe Wanderers
FT
Scunthorpe United
Blackpool
FT
Walsall
Southend United
FT
Sunderland
Doncaster Rovers
April 20
FT
Accrington Stanley
Luton Town
April 22
11:30
Portsmouth
Coventry City
12:00
Southend United
Burton Albion
14:00
Blackpool
? - ?
Fleetwood Town
14:00
Bradford City
Gillingham
14:00
Bristol Rovers
Rochdale
14:00
Charlton Athletic
Scunthorpe United
14:00
Peterborough United
? - ?
Sunderland
14:00
Plymouth Argyle
? - ?
Barnsley
14:00
Shrewsbury Town
? - ?
Oxford United
14:00
Wycombe Wanderers
Walsall
April 23
18:45
Doncaster Rovers
Accrington Stanley
18:45
Luton Town
AFC Wimbledon
England - League 2
April 19
FT
Exeter City
Crawley Town
FT
Cambridge United
Swindon Town
FT
Carlisle United
Lincoln City
FT
Cheltenham Town
Oldham Athletic
FT
Colchester United
Grimsby Town
FT
Crewe Alexandra
Yeovil Town
FT
Mansfield Town
Morecambe
FT
Newport County
Bury
FT
Northampton Town
Macclesfield Town
FT
Notts County
Milton Keynes Dons
FT
Port Vale
Stevenage
FT
Tranmere Rovers
Forest Green Rovers
April 22
14:00
Bury
? - ?
Northampton Town
14:00
Crawley Town
? - ?
Notts County
14:00
Forest Green Rovers
? - ?
Cambridge United
14:00
Grimsby Town
? - ?
Carlisle United
14:00
Lincoln City
? - ?
Tranmere Rovers
14:00
Macclesfield Town
? - ?
Newport County
14:00
Milton Keynes Dons
? - ?
Port Vale
14:00
Morecambe
? - ?
Cheltenham Town
14:00
Oldham Athletic
Mansfield Town
14:00
Stevenage
? - ?
Exeter City
14:00
Swindon Town
? - ?
Crewe Alexandra
14:00
Yeovil Town
Colchester United
England - National League
April 19
FT
Boreham Wood
Salford City
FT
Dagenham & Redbridge
Eastleigh
FT
Dover Athletic
Aldershot Town
FT
Gateshead
Chesterfield
FT
Hartlepool United
FC Halifax Town
FT
Havant and Waterlooville
Ebbsfleet United
FT
Leyton Orient
Harrogate Town
FT
Maidenhead United
Barrow
FT
Maidstone United
Braintree Town
FT
Wrexham
Sutton United
FT
AFC Fylde
Barnet
FT
Bromley
Solihull Moors
April 22
14:00
Aldershot Town
? - ?
Havant and Waterlooville
14:00
Barnet
? - ?
Bromley
14:00
Barrow
Hartlepool United
14:00
Braintree Town
? - ?
Dagenham & Redbridge
14:00
Chesterfield
? - ?
Boreham Wood
14:00
Eastleigh
? - ?
Maidenhead United
14:00
Ebbsfleet United
? - ?
Dover Athletic
14:00
FC Halifax Town
? - ?
Wrexham
14:00
Harrogate Town
? - ?
Gateshead
14:00
Salford City
AFC Fylde
14:00
Solihull Moors
? - ?
Leyton Orient
14:00
Sutton United
Maidstone United
April 19
FT
Ashton United
Chester FC
FT
Blyth Spartans
Guiseley
FT
Brackley Town
Boston United
FT
Curzon
Southport
FT
Darlington
Bradford PA
FT
Kidderminster Harriers
Leamington
FT
York City
Spennymoor Town FC
April 20
FT
Chorley
Stockport County
FT
Alfreton Town
FC United of Manchester
FT
Hereford
Telford
FT
Nuneaton Borough FC
Altrincham
April 22
14:00
Altrincham
? - ?
Hereford
14:00
Boston United
? - ?
Ashton United
14:00
Bradford PA
? - ?
York City
14:00
Chester FC
? - ?
Brackley Town
14:00
FC United of Manchester
? - ?
Blyth Spartans
14:00
Guiseley
? - ?
Darlington
14:00
Leamington
? - ?
Nuneaton Borough FC
14:00
Southport
? - ?
Kidderminster Harriers
14:00
Spennymoor Town FC
? - ?
Chorley
14:00
Stockport County
? - ?
Curzon
14:00
Telford
? - ?
Alfreton Town
April 19
FT
Chippenham Town
Torquay United
FT
Hungerford Town
0 - 0
Bath City
FT
St.Albans
East Thurrock United
FT
Welling United
Chelmsford
FT
Woking
Concord Rangers
April 20
FT
Billericay
Hemel Hempstead
FT
Eastbourne Borough
Dartford
FT
Oxford City
Slough Town
FT
Truro City
Gloucester City
FT
Wealdstone
Dulwich Hamlet
FT
Weston Super Mare
Hampton & Richmond
April 22
14:00
Bath City
? - ?
Oxford City
14:00
Chelmsford
? - ?
Wealdstone
14:00
Concord Rangers
? - ?
St.Albans
14:00
Dartford
? - ?
Billericay
14:00
Dulwich Hamlet
? - ?
Woking
14:00
East Thurrock United
? - ?
Welling United
14:00
Gloucester City
? - ?
Chippenham Town
14:00
Hampton & Richmond
? - ?
Truro City
14:00
Hemel Hempstead
? - ?
Weston Super Mare
14:00
Slough Town
? - ?
Eastbourne Borough
14:00
Torquay United
? - ?
Hungerford Town
England - FA Cup
April 6
FT
Manchester City
Brighton & Hove Albion
April 7
AET
Watford
Wolverhampton Wanderers
England - EFL Cup
February 24
AET
Chelsea
Manchester City *
October 23, 2018
FT
Dagenham & Redbridge
Boreham Wood
FT
FC Halifax Town
Warrington Town
FT
Maidenhead United
1 - 0
Chippenham Town
FT
Oxford City
Hemel Hempstead
FT
Wrexham
2 - 0
Harrogate Town
October 24, 2018
AET
Leatherhead
Hitchin Town
FT
Taunton Town
Billericay
England - Community Shield
August 5, 2018
FT
Chelsea
Manchester City
March 31
AET
Portsmouth *
Sunderland
November 13, 2018
AP
Carlisle United
Stoke City Academy *
FT
Morecambe
Sunderland
November 13, 2018
FT
Bury
Fleetwood Town
November 13, 2018
FT
Blackpool
Accrington Stanley
FT
Macclesfield Town
West Bromwich Albion Academy
November 13, 2018
FT
Crewe Alexandra
Shrewsbury Town
November 13, 2018
FT
Walsall
Port Vale
November 13, 2018
FT
Barnsley
Bradford City
November 13, 2018
FT
Grimsby Town
Newcastle Academy
November 14, 2018
FT
Notts County
Doncaster Rovers
November 13, 2018
FT
Mansfield Town
Scunthorpe United
November 13, 2018
FT
Gillingham
Crawley Town
FT
Portsmouth
Tottenham Hotspur U21
November 13, 2018
FT
Cambridge United
Colchester United
November 14, 2018
FT
Southend United
Southampton U21
November 13, 2018
FT
Newport County
Plymouth Argyle
November 13, 2018
FT
Exeter City
Bristol Rovers
November 13, 2018
FT
Cheltenham Town
Coventry City
November 6, 2018
FT
Northampton Town
Fulham U21
FT
Wycombe Wanderers
Oxford United
November 13, 2018
FT
Charlton Athletic
Swansea City Academy
November 13, 2018
FT
Milton Keynes Dons
Brighton & Hove Albion U21
FT
Peterborough United
Luton Town
April 19
FT
Gainsborough Trinity
0 - 0
Hednesford Town
April 20
FT
Bamber Bridge
Matlock Town
FT
Basford United
0 - 0
Marine
FT
Buxton
Workington
FT
Farsley Celtic
Hyde United
FT
Lancaster City
Nantwich Town
Canc.
North Ferriby United
? - ?
Mickleover Sports
FT
Scarborough Athletic
2 - 0
Grantham Town
FT
Stafford Rangers
South Shields
FT
Stalybridge
Warrington Town
FT
Witton Albion
Whitby Town
April 22
14:00
Grantham Town
? - ?
Gainsborough Trinity
Canc.
Hednesford Town
? - ?
North Ferriby United
14:00
Hyde United
? - ?
Stalybridge
14:00
Marine
? - ?
Bamber Bridge
14:00
Matlock Town
? - ?
Buxton
14:00
Mickleover Sports
? - ?
Basford United
14:00
Nantwich Town
? - ?
Stafford Rangers
14:00
South Shields
? - ?
Scarborough Athletic
14:00
Warrington Town
? - ?
Witton Albion
14:00
Whitby Town
? - ?
Farsley Celtic
14:00
Workington
? - ?
Lancaster City
FT
Stourbridge
Alvechurch
April 20
FT
Banbury United
Bedworth United
FT
Biggleswade Town
Halesowen Town
FT
Coalville Town
AFC Rushden & Diamonds
FT
Kettering Town
0 - 1
Barwell FC
FT
Lowestoft Town
Stratford Town
FT
Needham Market
St. Ives Town FC
FT
Redditch United
Hitchin Town
FT
Royston Town
Rushall Olympic
FT
St Neots Town
King's Lynn Town
FT
Tamworth
Leiston
April 22
12:00
AFC Rushden & Diamonds
? - ?
Kettering Town
14:00
Alvechurch
? - ?
Banbury United
14:00
Barwell FC
? - ?
Tamworth
14:00
Bedworth United
? - ?
Coalville Town
14:00
Halesowen Town
? - ?
Redditch United
14:00
Hitchin Town
? - ?
Royston Town
14:00
King's Lynn Town
? - ?
Needham Market
14:00
Leiston
? - ?
Lowestoft Town
14:00
Rushall Olympic
? - ?
Stourbridge
14:00
St. Ives Town FC
? - ?
St Neots Town
14:00
Stratford Town
? - ?
Biggleswade Town
FT
Basingstoke Town
Frome Town
FT
Hartley Wintney
Beaconsfield Town
FT
Hendon
Taunton Town
FT
Kings Langley
1 - 0
Dorchester Town
FT
Merthyr Town
0 - 0
Farnborough
FT
Metropolitan Police
1 - 2
Poole Town
FT
Salisbury City
Walton Casuals
FT
Staines Town
Gosport Borough
FT
Tiverton Town
1 - 1
Harrow Borough
FT
Weymouth
1 - 1
Chesham United
FT
Wimborne Town
1 - 0
Swindon Supermarine
April 22
14:00
Beaconsfield Town
? - ?
Metropolitan Police
14:00
Chesham United
? - ?
Hendon
14:00
Dorchester Town
? - ?
Tiverton Town
14:00
Farnborough
? - ?
Basingstoke Town
14:00
Frome Town
? - ?
Salisbury City
14:00
Gosport Borough
? - ?
Wimborne Town
14:00
Harrow Borough
? - ?
Staines Town
14:00
Poole Town
? - ?
Weymouth
14:00
Swindon Supermarine
? - ?
Hartley Wintney
14:00
Taunton Town
? - ?
Merthyr Town
14:00
Walton Casuals
? - ?
Kings Langley
England - Isthmian League
April 19
FT
Carshalton Athletic
Burgess Hill Town
FT
Worthing
1 - 1
Tonbridge Angels
April 20
FT
Brightlingsea Regent
1 - 0
Leatherhead
FT
Dorking Wanderers
Bognor Regis Town
FT
Folkestone Invicta
Haringey Borough
FT
Harlow Town
Enfield Town
FT
Kingstonian
Hornchurch
FT
Lewes
Bishop's Stortford
FT
Potters Bar Town
Corinthian Casuals
FT
Whitehawk
Merstham
FT
Wingate & Finchley
0 - 1
Margate
April 22
14:00
Bishop's Stortford
? - ?
Brightlingsea Regent
14:00
Bognor Regis Town
? - ?
Whitehawk
14:00
Burgess Hill Town
? - ?
Lewes
14:00
Corinthian Casuals
? - ?
Worthing
14:00
Enfield Town
? - ?
Potters Bar Town
14:00
Haringey Borough
? - ?
Wingate & Finchley
14:00
Hornchurch
? - ?
Harlow Town
14:00
Leatherhead
? - ?
Dorking Wanderers
14:00
Margate
? - ?
Folkestone Invicta
14:00
Merstham
? - ?
Kingstonian
14:00
Tonbridge Angels
? - ?
Carshalton Athletic
April 19
FT
Middlesbrough FC
2 - 2
Stoke City
April 14
FT
Leicester City
0 - 6
Liverpool U23
April 15
FT
Blackburn Rovers
3 - 1
Manchester City
FT
Chelsea U23
1 - 3
Arsenal FC
FT
Derby County
2 - 2
West Ham United
FT
Everton U23
1 - 0
Brighton & Hove Albion
FT
Swansea City
1 - 2
Tottenham Hotspur
England - FA Trophy
March 23
FT
Stockport County
AFC Fylde
FT
Telford
Leyton Orient
December 11, 2018
FT
Guiseley
Lancaster City
Dafabet
 
 BXH Bóng đá Euro 2020
 BXH Bóng đá AFC - U23
 BXH Bóng đá Việt Nam - V-League
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Pháp - Ligue 1
 BXH Champions League
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com