Thứ ba , ngày 19 tháng 1 năm 2021
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
England - Premier League
January 16
FT
Wolverhampton Wanderers
West Bromwich Albion
FT
Leeds United
Brighton & Hove Albion
FT
West Ham United
Burnley
FT
Fulham
Chelsea
FT
Leicester City
Southampton
January 17
Postp.
Aston Villa
? - ?
Everton
FT
Sheffield United
Tottenham Hotspur
FT
Liverpool
Manchester United
FT
Manchester City
Crystal Palace
January 18
FT
Arsenal
Newcastle United
January 19
live 45'
West Ham United
West Bromwich Albion
20:15
Leicester City
Chelsea
January 20
Postp.
Leeds United
? - ?
Southampton
18:00
Manchester City
Aston Villa
20:15
Fulham
Manchester United
January 21
20:00
Liverpool
Burnley
England - Championship
January 16
FT
Middlesbrough
Birmingham City
FT
AFC Bournemouth
Luton Town
FT
Blackburn Rovers
Stoke City
FT
Bristol City
Preston North End
FT
Cardiff City
Norwich City
Postp.
Coventry City
? - ?
Sheffield Wednesday
FT
Derby County
Rotherham United
FT
Nottingham Forest
Millwall
Postp.
Queens Park Rangers
? - ?
Wycombe Wanderers
FT
Watford
Huddersfield Town
FT
Barnsley
Swansea City
January 19
live 42'
Derby County
AFC Bournemouth
live 44'
Reading
Coventry City
Postp.
Blackburn Rovers
? - ?
Swansea City
Postp.
Sheffield Wednesday
? - ?
Wycombe Wanderers
19:45
Rotherham United
Stoke City
19:45
Watford
Barnsley
January 20
18:00
Norwich City
Bristol City
19:00
Brentford
Luton Town
19:00
Cardiff City
Queens Park Rangers
19:00
Huddersfield Town
Millwall
19:00
Nottingham Forest
Middlesbrough
19:45
Birmingham City
Preston North End
England - FA Cup
January 19
20:00
Southampton
Shrewsbury Town
England - League 1
January 16
FT
AFC Wimbledon
Sunderland
FT
Accrington Stanley
Gillingham
FT
Bristol Rovers
Charlton Athletic
FT
Burton Albion
Ipswich Town
FT
Fleetwood Town
Portsmouth
FT
Hull City
Blackpool
Postp.
Northampton Town
? - ?
Oxford United
FT
Peterborough United
Milton Keynes Dons
FT
Plymouth Argyle
Crewe Alexandra
FT
Rochdale
Wigan Athletic
Postp.
Shrewsbury Town
? - ?
Lincoln City
FT
Swindon Town
Doncaster Rovers
January 19
live 54'
Hull City
Accrington Stanley
live 14'
Peterborough United
Charlton Athletic
Postp.
Blackpool
? - ?
Northampton Town
19:00
Crewe Alexandra
Bristol Rovers
19:00
Doncaster Rovers
Rochdale
Postp.
Lincoln City
? - ?
Gillingham
19:00
Milton Keynes Dons
Fleetwood Town
19:00
Portsmouth
AFC Wimbledon
19:00
Sunderland
Plymouth Argyle
England - League 2
January 16
FT
Barrow
Scunthorpe United
FT
Bolton Wanderers
Cheltenham Town
Postp.
Bradford City
? - ?
Crawley Town
FT
Colchester United
Cambridge United
FT
Forest Green Rovers
Port Vale
FT
Grimsby Town
Southend United
FT
Leyton Orient
Morecambe
Postp.
Mansfield Town
? - ?
Carlisle United
FT
Newport County
Salford City
FT
Stevenage
Tranmere Rovers
FT
Walsall
Oldham Athletic
January 19
Postp.
Carlisle United
? - ?
Leyton Orient
19:00
Cheltenham Town
Newport County
Postp.
Crawley Town
? - ?
Stevenage
19:00
Harrogate
Exeter City
19:00
Morecambe
Walsall
19:00
Southend United
Cambridge United
19:00
Tranmere Rovers
Forest Green Rovers
England - National League
January 16
Postp.
Maidenhead United
? - ?
Yeovil Town
FT
Wrexham
Dover
January 19
Postp.
Bromley
? - ?
Sutton United
19:00
Dagenham & Redbridge
Stockport County
19:00
Eastleigh
King's Lynn Town
Postp.
FC Halifax Town
? - ?
Hartlepool United
Postp.
Boreham Wood
? - ?
Barnet
Postp.
Solihull Moors
? - ?
Weymouth
Postp.
Wealdstone
? - ?
Dover
Postp.
Yeovil Town
? - ?
Notts County
England - EFL Cup
January 5
FT
Tottenham Hotspur
Brentford
January 6
FT
Manchester United
Manchester City
England - Community Shield
August 29, 2020
AP
Arsenal *
Liverpool
January 12
FT
Hull City
Fleetwood Town
FT
Sunderland
Port Vale
FT
Lincoln City
Accrington Stanley
FT
Oxford United
Cambridge United
FT
Peterborough United
Portsmouth
FT
Bristol Rovers
AFC Wimbledon
FT
Northampton Town
Milton Keynes Dons
January 13
FT
Tranmere Rovers
Leicester City Academy
January 16
Postp.
AFC Fylde
? - ?
Blyth Spartans
Postp.
Alfreton Town
? - ?
Boston United
Postp.
Alfreton Town
? - ?
Hereford
FT
Chorley
Farsley Celtic AFC
Postp.
Darlington
? - ?
Chorley
Postp.
Kidderminster Harriers
? - ?
Spennymoor Town FC
FT
Telford
Curzon
Postp.
York City
? - ?
Gloucester City
FT
Gateshead FC
Guiseley
January 19
Postp.
AFC Fylde
? - ?
Brackley Town
Postp.
Boston United
? - ?
Spennymoor Town FC
19:45
Bradford PA
? - ?
Chester FC
Postp.
Chorley
? - ?
Kettering Town FC
Postp.
Curzon
? - ?
Southport
Postp.
Darlington
? - ?
Hereford
Postp.
Guiseley
? - ?
Kidderminster Harriers
Postp.
York City
? - ?
Gateshead FC
January 16
Postp.
Bath City
? - ?
St.Albans
FT
Billericay
Dulwich Hamlet
FT
Dartford
Hungerford Town
FT
Hampton & Richmond
Ebbsfleet United
FT
Havant and Waterlooville
Eastbourne Borough
Postp.
Hemel Hempstead
? - ?
Concord Rangers
FT
Slough Town
Braintree Town
Postp.
Welling United
? - ?
Tonbridge Angels
January 19
19:45
Bath City
? - ?
Havant and Waterlooville
19:45
Billericay
? - ?
Chelmsford
Postp.
Dulwich Hamlet
? - ?
St.Albans
19:45
Hemel Hempstead
? - ?
Oxford City
19:45
Maidstone
? - ?
Braintree Town
19:45
Slough Town
? - ?
Ebbsfleet United
January 16
Postp.
Ashton United
? - ?
Basford United
Postp.
Grantham Town
? - ?
Witton Albion
Postp.
Hyde United
? - ?
Atherton Collieries
Postp.
Lancaster City
? - ?
Buxton
Postp.
Matlock Town
? - ?
FC United of Manchester
Postp.
Mickleover Sports
? - ?
Bamber Bridge
Postp.
Nantwich Town
? - ?
Morpeth Town FC
Postp.
Radcliffe
? - ?
Stafford Rangers
Postp.
Scarborough Athletic
? - ?
Gainsborough
Postp.
Warrington Town
? - ?
South Shields
Postp.
Whitby
? - ?
Stalybridge
January 16
Postp.
AFC Rushden & Diamonds
? - ?
Bromsgrove Sporting
Postp.
Barwell FC
? - ?
Peterborough Sports
Postp.
Biggleswade Town
? - ?
Redditch United
Postp.
Coalville Town
? - ?
Rushall Olympic
Postp.
Leiston
? - ?
Hitchin Town
Postp.
Lowestoft Town
? - ?
Kings Langley FC
Postp.
Needham Market
? - ?
Banbury United
Postp.
St. Ives Town FC
? - ?
Nuneaton Borough FC
Postp.
Stourbridge
? - ?
Royston Town
Postp.
Stratford Town
? - ?
Hednesford
Postp.
Tamworth
? - ?
Alvechurch
January 16
Postp.
Gosport Borough
? - ?
Metropolitan Police FC
Postp.
Hartley Wintney
? - ?
Hendon
Postp.
Hayes & Yeading United
? - ?
Beaconsfield Town
Canc.
Merthyr Town
? - ?
Wimborne Town
Postp.
Poole Town FC
? - ?
Salisbury
Postp.
Swindon Supermarine
? - ?
Chesham United
Postp.
Taunton Town
? - ?
Farnborough
Postp.
Tiverton
? - ?
Dorchester Town
Postp.
Weston Super Mare
? - ?
Harrow Borough
Postp.
Yate Town
? - ?
Truro City
England - Isthmian League
January 19
Postp.
Bognor Regis Town
? - ?
Bowers & Pitsea
Postp.
Lewes
? - ?
Carshalton Athletic
Postp.
Merstham
? - ?
Margate
Postp.
Worthing
? - ?
Bishop's Stortford
November 17, 2020
FT
Carlisle United
Aston Villa Academy
November 18, 2020
FT
Morecambe
Manchester United Academy
November 17, 2020
FT
Bolton Wanderers
Newcastle United Academy
November 10, 2020
FT
Port Vale
Liverpool Academy
November 11, 2020
AP
Tranmere Rovers *
Wigan Athletic
November 17, 2020
AP
Lincoln City *
Manchester City Academy
November 10, 2020
FT
Doncaster Rovers
Wolverhampton Wanderers Academy
FT
Bradford City
Oldham Athletic
November 10, 2020
FT
Barrow
Accrington Stanley
November 11, 2020
FT
Blackpool
Leeds United Academy
November 17, 2020
FT
Hull City
Grimsby Town
November 10, 2020
FT
Colchester United
Southend United
FT
Portsmouth
West Ham United Academy
November 10, 2020
AP
Gillingham
Arsenal Academy *
FT
Crawley Town
Ipswich Town
November 17, 2020
AP
Northampton Town *
Stevenage
November 18, 2020
FT
Bristol Rovers
Chelsea Academy
November 17, 2020
FT
Exeter City
West Bromwich Albion Academy
November 10, 2020
FT
Cheltenham Town
Norwich City Academy
FT
Plymouth Argyle
Newport County
November 10, 2020
FT
Charlton Athletic
Leyton Orient
November 10, 2020
AP
Burton Albion *
Fulham Academy
AP
Cambridge United *
Peterborough United
England - Premier League Cup
March 20, 2020
Canc.
Colchester United
? - ?
Swansea City U23
England - FA Trophy
January 16
FT
Bath City
Peterborough Sports
AAW
Havant and Waterlooville
Altrincham
AP
Hornchurch *
King's Lynn Town
FT
Maidstone
Dorking Wanderers
FT
Oxford City
Haringey Borough
FT
Stockport County
Notts County
FT
Sutton United
Dagenham & Redbridge
FT
Weymouth
Darlington
January 18
FT
Wealdstone
Gloucester City
January 19
19:00
Aldershot Town
Solihull Moors
19:00
Boreham Wood
Torquay United
19:00
FC Halifax Town
Southport
19:45
Bromley
Woking
19:45
Kettering Town FC
Leamington
19:45
Stamford AFC
? - ?
Hereford
January 20
19:45
Boston United
Chesterfield
October 30, 2020
FT
Wantage Town
1 - 4
North Leigh
October 31, 2020
AAW
AFC Rushden & Diamonds
0 - 0
Ilkeston FC
FT
Ashton United
1 - 0
Clitheroe
FT
Aveley
3 - 0
Beaconsfield Town
AP
Barking *
Sittingbourne
FT
Basford United
2 - 1
Alvechurch
FT
Biggleswade Town
1 - 0
Heybridge Swifts
FT
Bognor Regis Town
2 - 0
Tooting & Mitcham
FT
Bowers & Pitsea
1 - 3
Hornchurch
AAW
Bracknell Town
0 - 0
Cinderford Town
FT
Brighouse Town
0 - 2
Buxton
FT
Bromsgrove Sporting
0 - 1
Coleshill Town
FT
Burgess Hill Town
4 - 1
Harrow Borough
AP
Chesham United *
Whyteleafe
AP
Coggeshall Town
Wingate & Finchley *
FT
Corby Town
1 - 2
Hednesford
FT
Corinthian Casuals
5 - 4
Hendon
FT
Dorchester Town
2 - 1
Gosport Borough
FT
East Thurrock United
3 - 4
Cheshunt
FT
Enfield Town
8 - 1
Ramsgate
FT
Evesham United
3 - 2
Leek Town
FT
FC United of Manchester
2 - 3
Marske United
FT
Faversham Town
1 - 2
Haringey Borough
FT
Felixstowe & Walton United
3 - 1
Metropolitan Police FC
FT
Frome Town
3 - 0
Farnborough
FT
Glossop North End
0 - 1
Workington
FT
Hartley Wintney
1 - 4
Poole Town FC
AP
Hastings *
Ashford Town
FT
Highworth Town
2 - 3
Swindon Supermarine
FT
Hitchin Town
3 - 1
Herne Bay
AP
Horsham
Welwyn Garden City *
FT
Hyde United
2 - 1
Frickley Athletic
Canc.
Kendal Town
? - ?
Buxton
FT
Kings Langley FC
4 - 1
Brightlingsea Regent
FT
Leatherhead
3 - 1
Potters Bar Town
AP
Leiston *
Worthing
FT
Loughborough Dynamo
1 - 3
Bedford
FT
Lowestoft Town
3 - 1
Lewes
FT
Maldon & Tiptree
3 - 2
Kingstonian
FT
Marine
3 - 2
Stalybridge
FT
Mickleover Sports
5 - 0
Dereham Town
FT
Moneyfields FC
3 - 2
Kidlington
FT
Morpeth Town FC
3 - 1
Whitby
FT
Needham Market
4 - 1
Three Bridges
FT
Newcastle Town
0 - 2
Nuneaton Borough FC
FT
Peterborough Sports
4 - 2
Gainsborough
FT
Pickering Town
1 - 4
Runcorn Linnets
FT
Radcliffe
1 - 2
Bamber Bridge
FT
Redditch United
2 - 3
Nantwich Town
FT
Royston Town
2 - 0
Hythe Town
FT
Rushall Olympic
4 - 1
Barwell FC
FT
Salisbury
6 - 0
Tiverton
AAW
Scarborough Athletic
0 - 0
Witton Albion
FT
South Shields
1 - 0
Colne
FT
St Neots Town
6 - 1
Worksop
AP
St. Ives Town FC *
Stafford Rangers
FT
Stourbridge
0 - 3
Stamford AFC
FT
Stratford Town
1 - 3
Kidsgrove Athletic
FT
Tamworth
2 - 1
Banbury United
AAW
Thame United
0 - 0
Wimborne Town
FT
Walton Casuals
2 - 1
Folkestone Invicta
AP
Warrington Town *
Lancaster City
FT
Weston Super Mare
2 - 1
Larkhall Athletic
FT
Whitehawk
0 - 3
Cray Wanderers
AAW
Yate Town
0 - 0
Bideford AFC
FT
Yaxley
0 - 2
Grantham Town
November 1, 2020
FT
Aylesbury United
2 - 4
Margate
November 3, 2020
AP
Coalville Town
Matlock Town *
FT
Marlow
2 - 1
Berkhamsted
FT
Taunton Town
2 - 4
Truro City
FT
Uxbridge
2 - 1
Hayes & Yeading United
November 4, 2020
FT
Atherton Collieries
City of Liverpool
FT
Bishop's Stortford
Brentwood Town
FT
Merstham
Carshalton Athletic
November 4, 2020
FT
Stockport County
Chesterfield
January 16
FT
Blackburn Rovers U18
Everton U18
FT
Crystal Palace U18
Fulham U18
FT
West Bromwich Albion U18
Norwich City U18
January 15
FT
Brighton & Hove Albion U23
Tottenham Hotspur U23
January 18
FT
Derby County U23
Manchester City U23
FT
Everton U23
Liverpool U23
FT
Leicester City U23
Manchester United U23
January 15
FT
Aston Villa U23
West Bromwich Albion U23
January 18
FT
Crystal Palace U23
Fulham U23
FT
Leeds United U23
Stoke City U23
FT
Burnley U23
0 - 0
Wolverhampton Wanderers U23
FT
Birmingham City
3 - 1
Coventry City Reserve
January 19
FT
Barnsley FC
0 - 3
Nottingham Forest FC
January 20
14:00 Limited coverage
Sheffield United
? - ?
Hull City
FT
Colchester United
2 - 2
Watford FC
FT
Millwall
0 - 1
Ipswich Town
January 19
FT
Cardiff City
2 - 1
Swansea City U23
FT
Queens Park Rangers
1 - 2
Charlton Athletic
January 17
FT
Manchester City Women
Aston Villa Ladies
FT
Everton Ladies
Bristol City Women
FT
Birmingham City Women
Brighton & Hove Albion Women
FT
Reading Women
Arsenal Women
FT
Chelsea Women
Manchester United Women
FT
West Ham United Women
Tottenham Hotspur Women
January 20
19:00
Birmingham City Women
Everton Ladies
Postp.
Chelsea Women
? - ?
Tottenham Hotspur Women
England - Women's FA Cup
January 3
Postp.
Billericay Town Ladies
? - ?
Ipswich Town Women
Postp.
Brighouse Town Ladies
? - ?
Newcastle United Wfc
Postp.
Burnley FC Women
? - ?
Fylde Ladies
Postp.
Crawley Wasps Lfc
? - ?
Gillingham Ladies
Postp.
Hounslow Women
? - ?
Leyton Orient WFC
Postp.
Keynsham Town Ladies
? - ?
Yeovil Town Ladies
Postp.
Middlesbrough Ladies
? - ?
Hull City Ladies
Postp.
Southampton Women
? - ?
Plymouth Argyle Ladies
Postp.
Stoke City Ladies
? - ?
Wem Town Ladies
Postp.
Sunderland Ladies
? - ?
Sheffield LFC
Postp.
West Bromwich Albion WFC
? - ?
Lincoln City Ladies
Postp.
Cardiff City Ladies
? - ?
Oxford Utd Women
Postp.
Loughborough Foxes LFC
? - ?
Derby County Ladies
Postp.
Portsmouth Ladies
? - ?
Cheltenham Town Ladies
Postp.
Wolverhampton Wanderers Ladies
? - ?
Nottingham Forest Ladies
AET
Liverpool Feds Ladies
2 - 3
Huddersfield Town Ladies
Postp.
Watford Ladies
? - ?
MK Dons Ladies
January 20
17:30 Limited coverage
Manchester City Women
? - ?
Chelsea Women
January 21
17:30 Limited coverage
West Ham United Women
? - ?
Durham Women
November 19, 2020
AP
Durham Women
Aston Villa Ladies *
FT
Coventry United Ladies
0 - 4
Sheffield United Women
November 18, 2020
AP
Arsenal Women *
Tottenham Hotspur Women
Postp.
London City Lionesses
? - ?
Chelsea Women
December 16, 2020
FT
Everton Ladies
1 - 0
Manchester United Women
November 18, 2020
FT
Brighton & Hove Albion Women
0 - 2
Reading Women
FT
Charlton Athletic Women
0 - 4
West Ham United Women
December 9, 2020
AP
Birmingham City Women
Leicester City Women *
November 18, 2020
FT
Lewes Women
1 - 3
Bristol City Women
November 19, 2020
FT
Crystal Palace Women
6 - 1
London Bees
August 29, 2020
FT
Chelsea Women
Manchester City Women
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com