Thứ tư , ngày 23 tháng 9 năm 2020
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
August 30
AET
Sydney FC
Melbourne City FC
Australia - Hyundai A-League
August 15
FT
Sydney FC
Western United FC
August 19
FT
Western United FC
Melbourne City FC
Australia - Northern
September 18
FT
University Azzurri FC
Darwin Hearts FC
September 19
FT
Mindil Aces
Hellenic
FT
Casuarina
Port Darwin
Australia - Southern
September 18
FT
Adelaide Raiders
North Eastern Metro Stars
September 19
FT
Croydon Kings
Adelaide City
FT
Campbelltown City
Adelaide Comets
FT
Modbury Jets
Cumberland United
FT
Adelaide United Youth
4 - 0
Para Hills Knights
FT
Adelaide Olympic
1 - 0
Adelaide Blue Eagles
Australia - Western
September 5
FT
Bayswater City
Floreat Athena
FT
Cockburn City
Armadale
FT
ECU Joondalup
Balcatta
FT
Gwelup Croatia
Rockingham City FC
FT
Perth
Sorrento
FT
Perth Glory Youth
Inglewood United
Australia - Western: Relegation
September 19
FT
Balcatta
Inglewood United
FT
Bayswater City
0 - 0
Perth Glory Youth
FT
Perth
Rockingham City FC
Australia - Capital: Relegation
September 20
FT
Canberra Olympic
Monaro Panthers
FT
Tuggeranong United
Woden Weston FC
Australia - Y-League
January 24
FT
Melbourne Victory Youth
Adelaide United Youth
January 25
FT
Sydney FC Youth
Canberra United Youth
FT
Western Sydney Wanderers FC Youth
Newcastle Jets Youth
January 26
FT
Perth Glory Youth
0 - 1
Melbourne City FC Youth
Australia - W-League: Playoffs
March 21
FT
Melbourne City FC
Sydney FC
Australia - Southern: play-off
September 14, 2019
FT
Campbelltown City
Adelaide Comets
Australia - New South Wales
September 18
FT
APIA Leichhardt Tigers
1 - 0
Mt Druitt Town Rangers
FT
Manly United
Blacktown City FC
September 19
FT
Western Sydney Wanderers FC Youth
North Shore Mariners
September 20
FT
Wollongong Wolves
Sydney Olympic
FT
Sydney United 58
Marconi Stallions
FT
Sydney FC Youth
Rockdale City Suns
September 25
09:30 Limited coverage
Blacktown City FC
? - ?
Sydney United 58
Australia - Victorian: play-off
September 15, 2019
AP
Avondale FC
Bentleigh Greens *
August 31, 2019
AET
APIA Leichhardt Tigers
Sydney United 58
Australia - Western: Championship
September 19
FT
Armadale
Floreat Athena
FT
Gwelup Croatia
ECU Joondalup
FT
Sorrento
Cockburn City
Australia - Northern: play-off
September 28, 2019
FT
Casuarina
Mindil Aces
September 15, 2019
FT
Dandenong Thunder SC
1 - 0
Bulleen Lions
Australia - Queensland: play-off
September 15, 2019
FT
Olympic FC
Gold Coast Knights
Australia - Capital: Championship
September 19
FT
Gungahlin United
2 - 0
Tigers FC
FT
Canberra FC
1 - 0
Belconnen United
Australia - FFA Cup
October 23, 2019
FT
Adelaide United
Melbourne City FC
September 15, 2019
FT
Edgeworth Eagles
2 - 0
Maitland
October 5, 2019
AET
Wollongong Wolves
Lions FC
Australia - NPL Youth Victoria
August 23
Canc.
Avondale FC U20
? - ?
Heidelberg United U20
Canc.
Bentleigh Greens U20
? - ?
South Melbourne FC U20
Canc.
Dandenong City U20
? - ?
Port Melbourne Sharks SC U20
Canc.
Dandenong Thunder SC U20
? - ?
Green Gully SC U20
Canc.
Eastern Lions SC U20
? - ?
Melbourne Knights FC U20
Canc.
Hume City FC U20
? - ?
Oakleigh Cannons FC U20
Canc.
St Albans Saints U20
? - ?
Altona Magic U20
Australia - NPL Youth Queensland
September 19
FT
Gold Coast Knights U20
2 - 3
Gold Coast United FC U20
FT
Lions FC U20
6 - 2
Redlands United U20
FT
Peninsula Power U20
2 - 1
Brisbane City U20
FT
Eastern Suburbs U20
1 - 0
Olympic FC U20
September 20
FT
Sunshine Coast Wanderers U20
1 - 2
Moreton Bay United U20
FT
Capalaba Bulldogs U20
0 - 6
Brisbane Roar U20
September 23
FT
Lions FC U20
2 - 4
Gold Coast Knights U20
September 18
FT
Ipswich City
Western Spirit
September 19
FT
New Farm United
Brisbane Athletic
FT
AC Carina
4 - 0
Mount Gravatt
FT
Annerley
Samford Rangers
FT
University of Queensland
Virginia United
September 20
FT
The Lakes
North Pine
September 19
FT
Lake Macquarie
Broadmeadow Magic
FT
Weston Workers
1 - 1
Lambton Jaffas FC
September 20
FT
Adamstown Rosebud FC
Maitland
FT
Newcastle Olympic
Edgeworth Eagles
Australia - W-League
February 29
FT
Melbourne Victory
Sydney FC
FT
Perth Glory
Western Sydney Wanderers FC
March 1
FT
Melbourne City FC
Brisbane Roar FC
September 18
FT
Centenary Stormers
Brisbane Knights
September 19
FT
Bayside United
Toowong
FT
Albany Creek
Grange Thistle
FT
Caboolture FC
The Gap
FT
North Star FC
2 - 1
Acacia Ridge FC
September 20
FT
St George Willawong FC
Taringa Rovers
Australia - NPL Youth Western
September 19
FT
Armadale U20
0 - 5
Floreat Athena U20
FT
Balcatta U20
1 - 2
Inglewood United U20
FT
Bayswater City U20
4 - 2
Perth Glory U20
FT
Gwelup Croatia U20
1 - 0
ECU Joondalup U20
FT
Perth U20
6 - 0
Rockingham City FC U20
FT
Sorrento U20
1 - 1
Cockburn City U20
Australia - Capital
August 29
FT
Belconnen United
Tigers FC
FT
Monaro Panthers
0 - 0
Gungahlin United
FT
Woden Weston FC
Canberra Olympic
August 30
FT
Canberra FC
1 - 1
Tuggeranong United
September 5
Canc.
Brunswick City
? - ?
Northcote City
Canc.
Bulleen Lions
? - ?
Manningham United Blues
Canc.
Kingston City
? - ?
Moreland Zebras
Canc.
Langwarrin SC
? - ?
North Geelong Warriors
Canc.
Moreland City FC
? - ?
Goulburn Valley Suns
Canc.
Pascoe Vale SC
? - ?
Werribee City
Australia - Tasmania
September 19
FT
Devonport City
1 - 0
Riverside Olympic
FT
Glenorchy Knights
Kingborough Lions
FT
Launceston City
South Hobart
FT
Olympia FC Warriors
Clarence Zebras
January 31
FT
Sydney FC Youth
Melbourne Victory Youth
September 19
FT
Logan Lightning
Souths United
FT
Mitchelton
Wolves FC
FT
Rochedale Rovers
Western Pride
September 20
FT
Ipswich Knights
SWQ Thunder
FT
Sunshine Coast
2 - 1
Holland Park Hawks
September 23
FT
Rochedale Rovers
1 - 2
Wolves FC
Australia - Queensland
September 19
FT
Lions FC
Redlands United
FT
Gold Coast Knights
3 - 0
Gold Coast United FC
FT
Peninsula Power
3 - 2
Brisbane City
FT
Eastern Suburbs
Olympic FC
September 20
FT
Sunshine Coast Wanderers
Moreton Bay United
FT
Capalaba
Brisbane Roar FC Youth
September 23
FT
Gold Coast United FC
1 - 1
Peninsula Power
September 19
FT
SD Raiders FC
Newcastle Jets Youth
FT
Bonnyrigg White Eagles
St George FC
FT
Hills United FC
St George City
FT
Spirit FC
Northern Tigers
September 20
FT
Hakoah Sydney City East
Blacktown Spartans
Australia - Victorian
September 11
Canc.
Melbourne Knights
? - ?
Eastern Lions SC
Canc.
Port Melbourne Sharks SC
? - ?
Dandenong City
Canc.
Green Gully Cavaliers
? - ?
Dandenong Thunder SC
Canc.
Oakleigh Cannons
? - ?
Hume City FC
September 12
Canc.
Altona Magic
? - ?
St Albans Saints
September 13
Canc.
Heidelberg United
? - ?
Avondale FC
Australia - NPL Queensland Women
September 19
Postp.
Gold Coast United FC
? - ?
Moreton Bay United Jets
FT
South West Queensland Thunder FC
2 - 1
Capalaba FC
FT
The Gap FC
2 - 5
Lions FC
September 20
FT
Mitchelton
2 - 1
Eastern Suburbs FC
FT
Souths United
0 - 1
Logan Lightning
September 25
09:30 Limited coverage
Moreton Bay United Jets
? - ?
The Gap FC
September 11
FT
Adelaide University
2 - 3
FFSA NTC
FT
Salisbury Inter
6 - 2
Metro United
FT
Adelaide City
4 - 0
West Adelaide
FT
Adelaide Comets
2 - 3
Fulham United FC
September 18
FT
The Lakes
2 - 1
Virginia United
September 19
FT
Broadbeach United
0 - 2
Peninsula Power FC
FT
Coomera Colts SC
3 - 0
AC Carina
FT
Grange Thistle
1 - 3
University of Queensland
September 20
FT
Ipswich City
1 - 2
Annerley
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com