Thứ tư , ngày 23 tháng 9 năm 2020
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
Germany - Bundesliga
September 18
FT
Bayern Munich
Schalke 04
September 19
FT
Eintracht Frankfurt
Arminia Bielefeld
FT
FC Koeln
Hoffenheim
FT
Union Berlin
Augsburg
FT
VfB Stuttgart
Freiburg
FT
Werder Bremen
Hertha Berlin
FT
Borussia Dortmund
Borussia Moenchengladbach
September 20
FT
RasenBallsport Leipzig
Mainz 05
FT
Wolfsburg
Bayer Leverkusen
Germany - DFB Cup
September 11
FT
Eintracht Braunschweig
Hertha Berlin
FT
TSV Havelse
Mainz 05
September 12
FT
1860 Muenchen
Eintracht Frankfurt
FT
FSV Union Fuerstenwalde
Wolfsburg
FT
FV Engers
Bochum
FT
MTV Eintracht Celle
Augsburg
FT
Nuernberg
RasenBallsport Leipzig
FT
Oberneuland
Borussia Moenchengladbach
AET
RSV Meinerzhagen
Greuther Fuerth
FT
SV Todesfelde
VfL Osnabrück
FT
VSG Altglienicke
FC Koeln
FT
Ingolstadt
Fortuna Duesseldorf
AET
Karlsruher SC
Union Berlin
FT
Ulm
Erzgebirge Aue
FT
Carl Zeiss Jena
Werder Bremen
September 13
AP
Chemnitzer FC
Hoffenheim *
FT
Eintracht Norderstedt
Bayer Leverkusen
FT
Elversberg
St. Pauli
FT
FC Rielasingen-Arlen
Holstein Kiel
Postp.
FC Schweinfurt
? - ?
Schalke 04
FT
Hansa Rostock
VfB Stuttgart
AP
Kaiserslautern
Jahn Regensburg *
FT
SC Wiedenbrueck
Paderborn
FT
TSV Steinbach
Sandhausen
AET
Magdeburg
Darmstadt
FT
Waldhof Mannheim
Freiburg
FT
Wehen
FC Heidenheim
September 14
FT
Dynamo Dresden
Hamburger SV
FT
RW Essen
Arminia Bielefeld
FT
Wuerzburger Kickers
Hannover 96
FT
Duisburg
Borussia Dortmund
Germany - DFL Super Cup
September 30
18:30
Bayern Munich
Borussia Dortmund
Germany - 2nd Bundesliga
September 18
FT
Hamburger SV
Fortuna Duesseldorf
FT
Jahn Regensburg
Nuernberg
September 19
FT
Hannover 96
Karlsruher SC
FT
Sandhausen
Darmstadt
FT
Wuerzburger Kickers
Erzgebirge Aue
September 20
FT
FC Heidenheim
Eintracht Braunschweig
FT
Greuther Fuerth
VfL Osnabrück
FT
Holstein Kiel
Paderborn
September 21
FT
Bochum
St. Pauli
Germany - Bundesliga Women
September 11
FT
Bayer Leverkusen
MSV Duisburg
September 13
FT
Meppen
Turbine Potsdam
FT
SC Sand
SC Freiburg
FT
SGS Essen
Frankfurt
FT
TSG 1899 Hoffenheim
VfL Wolfsburg
FT
Werder Bremen
Bayern Munich
September 26
16:00
Bayern Munich
? - ?
SC Freiburg
September 27
12:00
Frankfurt
? - ?
TSG 1899 Hoffenheim
12:00
MSV Duisburg
? - ?
SC Sand
12:00
Turbine Potsdam
? - ?
Bayer Leverkusen
12:00
VfL Wolfsburg
? - ?
Meppen
12:00
Werder Bremen
? - ?
SGS Essen
Germany - 3rd Liga
September 18
FT
Kaiserslautern
Dynamo Dresden
September 19
FT
Bayern Munich II
Tuerkguecue Muenchen
FT
FSV Zwickau
Unterhaching
FT
Hansa Rostock
Duisburg
FT
Luebeck
Saarbruecken
FT
Meppen
1860 Muenchen
FT
Wehen
SC Verl
September 20
FT
Ingolstadt
KFC Uerdingen
FT
Magdeburg
Hallescher FC
September 21
FT
Waldhof Mannheim
Viktoria Koeln 1904
September 26
12:00
TSV Aubstadt
? - ?
VfR Garching
September 19
FT
Hamburger SV II
Teutonia Ottensen
FT
1. FC Phoenix Luebeck
Eintracht Norderstedt
September 20
FT
St.Pauli II
SC Weiche Flensburg
FT
SV Drochtersen/Assel
Heider SV
FT
Holstein Kiel II
FC Hansa Lueneburg
September 23
FT
FC Hansa Lueneburg
St.Pauli II
FT
Heider SV
1. FC Phoenix Luebeck
live 77'
Altonaer FC 93
Holstein Kiel II
live 76'
Eintracht Norderstedt
Hamburger SV II
live HT
SC Weiche Flensburg
0 - 0
SV Drochtersen/Assel
September 18
FT
BSV Rehden
Werder Bremen II
FT
Wolfsburg II
HSC Hannover
September 19
FT
Hannover 96 II
VfV Hildesheim
FT
SSV Jeddeloh II
Oberneuland
September 20
FT
TSV Havelse
Oldenburg
September 23
FT
Delmenhorst
TSV Havelse
FT
HSC Hannover
Hannover 96 II
FT
Oldenburg
SSV Jeddeloh II
live 78'
Oberneuland
Wolfsburg II
September 18
FT
ZFC Meuselwitz
BSG Chemie Leipzig *
September 19
FT
BFC Dynamo
Bischofswerdaer FV
FT
Berliner AK 07
Carl Zeiss Jena
FT
Germania Halberstadt
VSG Altglienicke *
FT
VfB Auerbach
Tennis Borussia
FT
Lokomotive Leipzig
Chemnitzer FC
September 20
FT
Babelsberg
Energie Cottbus
FT
FC Viktoria 1889 Berlin *
SV Lichtenberg 47
FT
FSV Union Fuerstenwalde
Optik Rathenow
FT
Hertha Berlin II
FSV Luckenwalde
September 23
FT
BSG Chemie Leipzig
Carl Zeiss Jena
FT
SV Lichtenberg 47
VfB Auerbach
live 73'
Bischofswerdaer FV
Hertha Berlin II
live 75'
Chemnitzer FC
BFC Dynamo
live 71'
Energie Cottbus
FSV Union Fuerstenwalde
live 78'
Optik Rathenow
Lokomotive Leipzig
live 74'
VSG Altglienicke
Babelsberg
live 76'
ZFC Meuselwitz
FC Viktoria 1889 Berlin
live 45'
FSV Luckenwalde
0 - 0
Berliner AK 07
live 47'
Tennis Borussia
Germania Halberstadt
September 19
FT
Bahlinger SC
TSV Steinbach
FT
Elversberg
TSV Schott Mainz
FT
FCA Walldorf
0 - 0
Ulm
FT
FSV Frankfurt
FC Giessen
FT
Hessen Kassel
Pirmasens
FT
Homburg
Eintracht Stadtallendorf
FT
Kickers Offenbach
Hoffenheim II
FT
Mainz 05 II
Freiburg II
Postp.
TuS RW Koblenz
? - ?
VfB Stuttgart II
September 20
FT
Aalen
Bayern Alzenau
FT
Sonnenhof Grossaspach
TSG Balingen
September 23
FT
Freiburg II
FSV Frankfurt
Germany - Regionalliga West
September 19
FT
Bonner SC
FC Wegberg-Beeck
FT
Borussia Moenchengladbach II
SV Straelen
FT
Fortuna Koeln *
Wuppertal
FT
Lippstadt
FC Koeln II
FT
Oberhausen
Bergisch Gladbach
FT
Preussen Muenster
VfB Homberg
FT
RW Ahlen
Sportfreunde Lotte *
FT
Schalke 04 II
SV Roedinghausen
September 20
FT
Borussia Dortmund II
RW Essen
September 23
FT
FC Koeln II
0 - 0
Fortuna Duesseldorf II
live 46'
Bergisch Gladbach
0 - 0
Schalke 04 II
live HT
FC Wegberg-Beeck
SV Roedinghausen
live 45'
RW Essen
RW Ahlen
live HT
SC Wiedenbrueck
Borussia Dortmund II
live HT
SV Straelen
0 - 0
Oberhausen
live 47'
Sportfreunde Lotte
Lippstadt
live 48'
VfB Homberg
Borussia Moenchengladbach II
live 46'
Wuppertal
Preussen Muenster
September 19
FT
1. CfR Pforzheim
3 - 0
Dorfmerkingen
FT
Goeppinger SV
Freiberg
FT
TSG Backnang
FV Ravensburg
FT
FC Bruchsal
SV Sandhausen ll
FT
FC 08 Villingen
SV Oberachern
FT
FSV 08 Bissingen
Freiburger FC
FT
Neckarsulmer Sport Union
0 - 0
FV Loerrach-Brombach
FT
Noettingen
Reutlingen
FT
SV Linx
TSV Ilshofen
September 20
FT
FCA Walldorf II
Stuttgarter Kickers
September 23
FT
TSG Backnang
SV Oberachern
FT
FC Rielasingen-Arlen
0 - 0
Dorfmerkingen
September 19
Postp.
DJK Gebenbach
? - ?
FC Viktoria Kahl
FT
Ansbach
ASV Cham
FT
SC Eltersdorf
TSV Karlburg
FT
DJK Vilzing
SV Seligenporten
Postp.
SpVgg Bayern Hof
? - ?
DJK Don Bosco Bamberg
FT
TSV Abtswind
DJK Ammerthal
FT
FC Sand
1 - 0
ATSV Erlangen
FT
TSV Grossbardorf
1 - 0
Eintracht Bamberg
September 19
FT
Donaustauf
1 - 0
SV Pullach
FT
FC Pipinsried
SpVgg Hankofen-Hailing
FT
TSV Dachau
FC Deisenhofen
Postp.
TSV Landsberg
? - ?
SV Kirchanschoering
FT
Tuerkspor Augsburg
TSV Kottern
Postp.
TSV 1861 Noerdlingen
? - ?
FC Ismaning
FT
Jahn Regensburg II
3 - 0
TSV 1880 Wasserburg
September 20
FT
1860 Muenchen II
Ingolstadt II
FT
TSV Schwabmuenchen
TSV Schwaben Augsburg
Germany - Oberliga: Bremen
September 19
FT
BTS Neustadt
FC Union 60
FT
Bremer SV
SG Aumund-Vegesack
September 20
FT
Geestemuende
Brinkumer SV
FT
SV Hemelingen
OSC Bremerhaven
FT
BSC Hastedt
TuS Schwachhausen
FT
SC Borgfeld
0 - 3
Vatan Sport Bremen
FT
TuS Komet Arsten
2 - 1
Blumenthaler SV
FT
Habenhauser FV
Werder Bremen III
FT
Leher
SFL Bremerhaven
Germany - Oberliga: Hamburg
September 18
FT
Bramfelder SV
VfL Lohbruegge
FT
TSV Concordia
Meiendorfer SV
FT
Hamm United
SV Rugenbergen
FT
Victoria Hamburg
0 - 3
SV Curslack-Neuengamme
FT
Hamburger SV III
1 - 1
TSV Sasel
September 19
FT
TuS Dassendorf
Union Tornesch
FT
FC Suederelbe
HSV Barmbek-Uhlenhorst
September 20
FT
TSV Buchholz
0 - 0
HEBC Hamburg
Germany - Oberliga: Hessen
September 19
FT
KSV Baunatal
SC Hessen Dreieich
FT
FC Hanau 93
SV Rot-Weiss Hadamar
FT
Huenfelder SV
1 - 1
FSV Fernwald
FT
SC Waldgirmes
1 - 1
Buchonia Flieden
FT
TUS Dietkirchen
2 - 0
SG Barockstadt Fulda Lehnerz
FT
FC 1906 Erlensee
SV Zeilsheim
September 20
FT
FC 1931 Eddersheim
SV Steinbach 1920
FT
SV Neuhof
Turk Gucu Friedberg
FT
VFB Ginsheim
SC Viktoria 06 Griesheim
FT
FV Bad Vilbel
RW Walldorf
September 23
17:00 Limited coverage
Buchonia Flieden
? - ?
SV Steinbach 1920
17:00 Limited coverage
RW Walldorf
? - ?
FC Hanau 93
17:00 Limited coverage
SV Neuhof
? - ?
KSV Baunatal
17:00 Limited coverage
SV Rot-Weiss Hadamar
? - ?
TUS Dietkirchen
17:30 Limited coverage
FSV Fernwald
? - ?
VFB Ginsheim
17:30 Limited coverage
FV Bad Vilbel
? - ?
Huenfelder SV
17:30 Limited coverage
SC Viktoria 06 Griesheim
? - ?
FC 1931 Eddersheim
17:30 Limited coverage
Turk Gucu Friedberg
? - ?
FC 1906 Erlensee
18:00 Limited coverage
SG Barockstadt Fulda Lehnerz
? - ?
SC Hessen Dreieich
18:00 Limited coverage
SV Zeilsheim
? - ?
SC Waldgirmes
September 19
FT
Husumer SV
TSV Bordesholm
FT
TSV Altenholz
TSV Kronshagen
September 20
FT
SC Weiche Flensburg II
2 - 0
Inter Tuerkspor Kiel
FT
SV Frisia 03 RL
TSB Flensburg
September 23
17:00 Limited coverage
Inter Tuerkspor Kiel
? - ?
TSV Altenholz
17:00 Limited coverage
SV Frisia 03 RL
? - ?
SC Weiche Flensburg II
17:00 Limited coverage
TSV Bordesholm
? - ?
TSB Flensburg
September 19
FT
Eutin 08
Oldenburger SV
FT
Union Neumuenster
Pansdorf
September 20
FT
Luebeck II
SV Todesfelde
FT
SV Eichede
FC Dornbreite Luebeck
September 23
17:00 Limited coverage
Luebeck II
? - ?
Eutin 08
Postp.
Oldenburger SV
? - ?
SV Preussen 09 Reinfeld
17:00 Limited coverage
SV Todesfelde
? - ?
FC Dornbreite Luebeck
17:30 Limited coverage
Pansdorf
? - ?
SV Eichede
September 20
FT
Dueren
Glesch-Paffendorf
FT
FC Hennef 05
2 - 0
DJK BW Friesdorf
Postp.
FC Huerth
? - ?
SV Breinig
FT
VfL Alfter
1 - 1
Siegburger SV 04
FT
Pesch
SV Eilendorf
FT
SV Deutz 05
Viktoria Arnoldsweiler
FT
SpVg Frechen 20
Borussia Freialdenhoven
FT
VfL Vichttal
Spvg Wesseling Urfeld
September 18
FT
Velbert
Union Nettetal
September 19
FT
TV Jahn Hiesfeld
SC Duesseldorf West
September 20
FT
1. FC Moenchengladbach
Niederwenigern
FT
FC Kray
Sportfreunde Baumberg
Postp.
FC Monheim
? - ?
VfB Hilden
FT
SW Essen
FSV Duisburg
FT
TSV Meerbusch
1 - 1
FC Kleve
Postp.
TVD Velbert
? - ?
SpVg Schonnebeck
FT
SpVgg Sterkrade-Nord
Cronenberger SC
FT
FC Bocholt
SC Velbert
FT
TuRU Duesseldorf
0 - 1
DJK Teutonia St. Toenis
September 23
17:30 Limited coverage
Cronenberger SC
? - ?
TV Jahn Hiesfeld
17:30 Limited coverage
FC Kleve
? - ?
FC Kray
17:30 Limited coverage
Niederwenigern
? - ?
Velbert
17:30 Limited coverage
Ratinger SV
? - ?
TuRU Duesseldorf
17:30 Limited coverage
SC Velbert
? - ?
SW Essen
17:30 Limited coverage
SpVg Schonnebeck
? - ?
SpVgg Sterkrade-Nord
17:30 Limited coverage
Sportfreunde Baumberg
? - ?
FC Bocholt
September 24
17:30 Limited coverage
DJK Teutonia St. Toenis
? - ?
TSV Meerbusch
17:30 Limited coverage
Union Nettetal
? - ?
FC Monheim
Postp.
VfB Hilden
? - ?
TVD Velbert
18:00 Limited coverage
FSV Duisburg
? - ?
1. FC Moenchengladbach
September 19
Postp.
FC Strausberg
? - ?
Hertha Zehlendorf
FT
RSV Eintracht 1949
Brandenburger SC Sued
FT
Rostocker FC 1895
MSV Pampow
September 20
FT
1. FC Lok Stendal
0 - 2
Hansa Rostock II
FT
Greifswalder SV
0 - 0
SV Victoria Seelow
FT
TSG Neustrelitz
SpVg BW 90 Berlin
FT
Tasmania Berlin
3 - 1
SFC Stern 1900
FT
Torgelower SV Greif
CFC Hertha 06
Germany - Oberliga: NOFV-Sud
September 18
FT
FC International Leipzig
FC Grimma
September 19
FT
Plauen
VfB Krieschow
FT
VfL Halle 96
2 - 0
FC Eilenburg
FT
FC An der Fahner Hoehe
2 - 0
1. FC Merseburg
FT
FC Oberlausitz Neugersdorf
Carl Zeiss Jena II
FT
FSV Martinroda
Ludwigsfelder FC
September 20
FT
Einheit Rudolstadt
BW Zorbau
FT
Union Sandersdorf
RW Erfurt
September 23
FT
Carl Zeiss Jena II
RW Erfurt
17:00 Limited coverage
FC Eilenburg
? - ?
Plauen
FT
Arminia Ludwigshafen *
FV Dudenhofen
FT
SV Roechling
Wormatia Worms
FT
FV Diefflen
0 - 0
Elversberg II
FT
Pfeddersheim
Hertha Wiesbach
FT
FV Eppelborn
FSV Jaegersburg
FT
TuS Mechtersheim
FC Speyer 09
FT
FC Karbach
0 - 0
Eisbachtaler Sportfreunde
FT
FSV Salmrohr
Alemannia Waldalgesheim
FT
FV Engers
0 - 0
Eintracht Trier
FT
Hassia Bingen
0 - 3
SV Gonsenheim
September 20
FT
Koblenz
SG Muelheim-Kaerlich
FT
Kaiserslautern II
4 - 1
TSV Emmelshausen
May 16
Canc.
Eckernfoerder SV
? - ?
TSV Bordesholm
Canc.
Eutin 08
? - ?
TSV Kropp
Canc.
Husumer SV
? - ?
Union Neumuenster
Canc.
Oldenburger SV
? - ?
1. FC Phoenix Luebeck
Canc.
SC Weiche Flensburg II
? - ?
SV Frisia 03 RL
Canc.
SV Preussen 09 Reinfeld
? - ?
Inter Tuerkspor Kiel
Canc.
SV Todesfelde
? - ?
Luebeck II
Canc.
TSB Flensburg
? - ?
SV Eichede
September 20
FT
FC Guetersloh
Wattenscheid
FT
FC Kaan-Marienborn 07
Eintracht Rheine
FT
Holzwickeder
Sportfreunde Siegen
FT
RSV Meinerzhagen
TuS Haltern
FT
SpVgg Vreden
SC Paderborn 07 II
FT
TSG Sprockhoevel
Hammer SpVg
FT
TuS Ennepetal
SV Schermbeck 2020
FT
TuS Erndtebrueck
Victoria Clarholz
FT
Westfalia Rhynern
ASC Dortmund
FT
SG Finnentrop/Bamenohl
0 - 1
Preussen Muenster II
September 23
17:30 Limited coverage
SC Paderborn 07 II
? - ?
Westfalia Rhynern
September 24
17:00 Limited coverage
Eintracht Rheine
? - ?
FC Guetersloh
17:00 Limited coverage
Preussen Muenster II
? - ?
SC Westfalia Herne
17:00 Limited coverage
SV Schermbeck 2020
? - ?
SpVgg Vreden
17:00 Limited coverage
Sportfreunde Siegen
? - ?
TSG Sprockhoevel
17:00 Limited coverage
TuS Haltern
? - ?
Holzwickeder
17:00 Limited coverage
Victoria Clarholz
? - ?
RSV Meinerzhagen
17:00 Limited coverage
Wattenscheid
? - ?
SG Finnentrop/Bamenohl
17:30 Limited coverage
ASC Dortmund
? - ?
FC Kaan-Marienborn 07
17:30 Limited coverage
Hammer SpVg
? - ?
TuS Ennepetal
FT
FC Germania Egestorf-Langreder
0 - 2
SVG Goettingen
FT
FT Braunschweig
0 - 0
Lupo-Martini Wolfsburg
September 20
FT
Eintracht Northeim
BW Schwalbe Tuendern
FT
Arminia Hannover
SV Ramlingen-Ehlershausen
FT
MTV Gifhorn
MTV Wolfenbuettel
September 23
17:00 Limited coverage
FC Germania Egestorf-Langreder
? - ?
Lupo-Martini Wolfsburg
FT
Spelle-Venhaus
TuS Bersenbrueck
September 19
FT
Rotenburger SV
TB Uphusen
FT
Kickers Emden
VfL Oldenburg
September 20
FT
Blau-Weiss Lohne
MTV Eintracht Celle
FT
FC Hagen/Uthlede
Heeslinger SC
September 23
17:30 Limited coverage
MTV Eintracht Celle
? - ?
FC Hagen/Uthlede
Germany - DFB Cup Women
September 19
FT
BSV Grun Weiss Neukolln
SV Meppen
September 20
FT
Borussia Moenchengladbach
Werder Bremen
September 19
FT
Holstein Kiel
1 - 0
Chemnitzer FC
FT
Energie Cottbus
1 FC Magdeburg
FT
Hertha Berlin U19
Eimsbutteler TV U19
FT
FC St. Pauli
1 FC Union Berlin
FT
VfL Wolfsburg
Werder Bremen
September 20
FT
Hannover 96
0 - 0
Dynamo Dresden
FT
VfL Osnabrück
RasenBallsport Leipzig U19
FT
Hallescher FC
4 - 0
FC Viktoria 1889 Berlin
September 19
FT
RW Essen
Rot-Weiss Oberhausen
FT
VfL Bochum
SC Paderborn 07
September 20
FT
Bayer Leverkusen U19
Borussia Monchengladbach
FT
FC Schalke 04
1 - 0
1 FC Cologne
FT
Preussen Munster
Borussia Dortmund U19
FT
SC Fortuna Cologne
0 - 1
Fortuna Dusseldorf
FT
MSV Duisburg
Arminia Bielefeld
September 19
FT
SC Freiburg
Offenbacher FC Kickers 1901 U19
FT
FC Augsburg
1 FC Saarbrucken
FT
FC Ingolstadt 04
1 FC Nuremberg
FT
VfB Stuttgart
Eintracht Frankfurt
FT
Hoffenheim U19
1. FC Kaiserslautern
FT
1. FC Heidenheim
Greuther Furth
September 20
09:00 Limited coverage
FCA Walldorf
? - ?
Darmstadt
FT
1. FSV Mainz 05
Karlsruher SC
FT
SSV Ulm 1846
Bayern Munich U19
October 4
12:00 Limited coverage
1 FC Cologne
? - ?
FC Saarbrucken
12:00 Limited coverage
1. FFC Frankfurt II
? - ?
TSG 1899 Hoffenheim II
12:00 Limited coverage
FC Ingolstadt 04
? - ?
SG 99 Andernach
12:00 Limited coverage
FFC 08 Niederkirchen
? - ?
FC Wurzburger Kickers
October 4
12:00 Limited coverage
1. FFC Turbine Potsdam II
? - ?
BV Cloppenburg
12:00 Limited coverage
Arminia Bielefeld
? - ?
Borussia Moenchengladbach
12:00 Limited coverage
Borussia Bocholt
? - ?
FC Carl Zeiss Jena
12:00 Limited coverage
SV Berghofen
? - ?
FSV Gutersloh
12:00 Limited coverage
VfL Wolfsburg II
? - ?
RB Leipzig
Germany - DFB Cup: Junioren
October 3
09:00 Limited coverage
1 FC Magdeburg
? - ?
FC Schalke 04
09:00 Limited coverage
1 FC Nuremberg
? - ?
Hoffenheim U19
09:00 Limited coverage
1 FC Union Berlin
? - ?
Fortuna Dusseldorf
09:00 Limited coverage
Bayer Leverkusen U19
? - ?
1 FC Cologne
09:00 Limited coverage
Bayern Munich U19
? - ?
FC St. Pauli
09:00 Limited coverage
Carl Zeiss Jena
? - ?
Hertha Berlin U19
09:00 Limited coverage
Dynamo Dresden
? - ?
VfL Wolfsburg
09:00 Limited coverage
Energie Cottbus
? - ?
VfB Stuttgart
09:00 Limited coverage
FC Oberneuland U19
? - ?
Holstein Kiel
09:00 Limited coverage
FC Viktoria 1889 Berlin
? - ?
Borussia Monchengladbach
09:00 Limited coverage
Hannover 96
? - ?
1. FC Heidenheim
09:00 Limited coverage
Hansa Rostock
? - ?
Werder Bremen
09:00 Limited coverage
SV Elversberg
? - ?
RasenBallsport Leipzig U19
09:00 Limited coverage
TUS Koblenz U19
? - ?
1. FSV Mainz 05
09:00 Limited coverage
Wehen
? - ?
Borussia Dortmund U19
October 4
09:00 Limited coverage
TSV Schott Mainz U19
? - ?
SC Freiburg
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com