Thứ bảy , ngày 19 tháng 10 năm 2019
   
       
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
Argentina - Primera Division
October 18
FT
Arsenal Sarandi
River Plate
October 19
FT
Boca Juniors
Racing Club Avellaneda
FT
Banfield
Atletico Tucuman
FT
Independiente
Argentinos Juniors
live 83'
Patronato de Parana
Newells Old Boys
23:00
Talleres
Lanus
October 20
14:00
Aldosivi
Defensa y Justicia
16:15
Gimnasia LP
Union
18:30
Huracan
San Lorenzo
20:45
Rosario Central
Velez Sarsfield
October 21
22:00
CA Central Cordoba SE
Estudiantes
October 22
00:20
Colon
Godoy Cruz
October 16
FT
Barracas Central
Temperley
October 19
FT
Nueva Chicago
CA Alvarado
FT
Estudiantes de Rio Cuarto
Belgrano
October 20
14:00
Guillermo Brown
? - ?
Club Atletico Mitre
18:30
Atlanta
? - ?
San Martin San Juan
21:30
Independiente Rivadavia
? - ?
Agropecuario
October 22
00:05
Temperley
? - ?
Deportivo Moron
00:10
Ferro Carril Oeste
? - ?
Club Atletico Estudiantes
October 15
FT
CA Defensores de Belgrano
Almagro
FT
Tigre
Villa Dalmine
FT
Chacarita Juniors
Deportivo Riestra
October 20
20:00
San Martin de Tucuman
? - ?
Atletico Rafaela
21:00
Almagro
? - ?
Quilmes
21:00
Instituto
? - ?
All Boys
22:00
Villa Dalmine
? - ?
CA Defensores de Belgrano
23:00
Sarmiento
? - ?
Tigre
October 21
18:30
Deportivo Riestra
? - ?
Brown de Adrogue
23:00
Chacarita Juniors
? - ?
Gimnasia Mendoza
23:30
Santamarina
? - ?
Gimnasia Jujuy
October 15
FT
Tristan Suarez
Los Andes
FT
CA Defensores Unidos
Argentino de Quilmes
FT
CD UAI Urquiza
Villa San Carlos
FT
Sacachispas FC
Justo Jose de Urquiza
October 16
FT
CA Fenix
Comunicaciones
October 19
FT
Acassuso
CD UAI Urquiza
FT
Argentino de Quilmes
CA Talleres Remedios de Escalada
FT
Colegiales
CA Defensores Unidos
October 20
16:15
Flandria
? - ?
San Telmo
18:30
CA San Miguel
? - ?
Sacachispas FC
18:30
Los Andes
? - ?
Deportivo Armenio
October 21
18:30
Comunicaciones
? - ?
Almirante Brown
18:30
Justo Jose de Urquiza
? - ?
Tristan Suarez
18:30
Villa San Carlos
? - ?
CA Fenix
Argentina - Primera C:: apertura
October 15
FT
Real Pilar
CA Ferrocarril Midland
FT
Victoriano Arenas
0 - 1
Lamadrid
FT
Deportivo Merlo
0 - 1
Laferrere
October 19
FT
CA Ferrocarril Midland
Excursionistas
FT
Central Cordoba de Rosario
San Martin Burzaco
October 20
14:00
El Porvenir
? - ?
Deportivo Espanol
18:30
Berazategui
? - ?
Real Pilar
18:30
Lamadrid
? - ?
Ituzaingo
22:30
Laferrere
? - ?
Club Lujan
October 21
18:30
Argentino de Merlo
? - ?
Sportivo Italiano
18:30
Dock Sud
? - ?
Victoriano Arenas
18:30
Leandro N. Alem
? - ?
Canuelas
Argentina - Primera D:: apertura
October 15
FT
Atlas
2 - 1
Central Ballester
FT
Deportivo Paraguayo
Claypole
FT
Juventud Unida San Miguel
1 - 1
Defensores de Cambaceres
FT
Puerto Nuevo
Club Sportivo Barracas
October 19
FT
Liniers CSD
0 - 0
Puerto Nuevo
FT
Defensores de Cambaceres
Central Espanol
FT
Deportivo Muniz
0 - 0
Argentino Rosario
October 20
14:00
Central Ballester
? - ?
Yupanqui
October 21
18:30
CA Lugano
? - ?
Atlas
18:30
Claypole
? - ?
Juventud Unida San Miguel
18:30
Club Sportivo Barracas
? - ?
Deportivo Paraguayo
Argentina - Federal A:: zone A
October 19
FT
Juventud Unida Gualeguaychu
0 - 0
Douglas Haig
FT
Gimnasia y Esgrima de Concepcion
Crucero del Norte
FT
San Martin de Formosa
Atletico Guemes
live 22'
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
0 - 0
CA Chaco For Ever
live 19'
Sportivo Belgrano
0 - 0
Union de Sunchales
October 20
00:00
Sarmiento de Resistencia
? - ?
Defensores de Pronunciamiento
00:30
Central Norte
? - ?
Boca Unidos
Argentina - Federal A:: zone B
October 19
FT
Club Cipolletti
Sol de Mayo
FT
Ferro Carril Oeste General Pico
Sansinena BB
FT
Deportivo Maipu
Desamparados
FT
Deportivo Madryn
Sportivo Estudiantes
Postp.
CASD Camioneros
? - ?
Circulo Deportivo
FT
Club Sportivo Penarol
Huracan Las Heras
FT
Villa Mitre
Juventud Unida Universitario
Argentina - Copa Argentina
October 16
FT
Central Cordoba de Santiago
Estudiantes
October 17
AP
Colon
Club Atletico Estudiantes *
Argentina - Copa de la Superliga
June 2
FT
Tigre
Boca Juniors
Argentina - Super Cup
May 3
AP
Boca Juniors *
Rosario Central
Argentina - Torneos de Verano
January 19
Canc.
Independiente
? - ?
Gimnasia Y Esgrima Jujuy
FT
Independiente
Gimnasia LP
January 20
FT
Racing Club Avellaneda
Rosario Central
January 21
FT
Boca Juniors
Aldosivi
January 25, 2020
21:00
Acassuso
? - ?
Flandria
21:00
Argentino de Quilmes
? - ?
San Telmo
21:00
CA Defensores Unidos
? - ?
Deportivo Armenio
21:00
CA Fenix
? - ?
Almirante Brown
21:00
CA San Miguel
? - ?
Colegiales
21:00
CA Talleres Remedios de Escalada
? - ?
Tristan Suarez
21:00
CD UAI Urquiza
? - ?
Sacachispas FC
21:00
Comunicaciones
? - ?
Justo Jose de Urquiza
21:00
Villa San Carlos
? - ?
Los Andes
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Euro 2020
 BXH Bóng đá Việt Nam - V-League
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Pháp - Ligue 1
 BXH Champions League
 BXH Europa League
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com