Chủ nhật , ngày 19 tháng 8 năm 2018
   
       
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Link xem online :    Torino - Roma  Real Madrid - Getafe  Brighton & Hove - Manchester Utd  
Bảng xếp hạng
Video Manchester City 6 - 1 Huddersfield Town
Video U23 Việt Nam 1 - 0 U23 Nhật Bản
Video Burnley 1 - 3 Watford
Dự đoán kết quả   Bảng xếp hạng   Vua phá lưới
Bảng xếp hạng bóng đá Aisad 2018
Argentina - Primera Division
August 17
FT
Talleres
Rosario Central
August 18
FT
Newells Old Boys
Independiente
FT
Defensa y Justicia
Atletico Tucuman
FT
Banfield
Gimnasia LP
FT
Argentinos Juniors
Godoy Cruz
FT
River Plate
Belgrano
August 19
FT
San Martin San Juan
Patronato de Parana
live 38'
Colon
Tigre
18:30
Aldosivi
? - ?
Huracan
20:45
San Lorenzo
? - ?
Lanus
23:00
Racing Club
? - ?
Velez Sarsfield
August 20
18:30
Estudiantes
? - ?
Boca Juniors
20:45
San Martin de Tucuman
? - ?
Union
August 17
FT
Barracas Central
Sacachispas FC
August 18
FT
Deportivo Riestra
Comunicaciones
FT
CA San Miguel
0 - 0
All Boys
FT
Flandria
Justo Jose de Urquiza
FT
Atlanta
Tristan Suarez
August 19
18:30
CD UAI Urquiza
? - ?
CA Defensores Unidos
August 20
18:30
Deportivo Espanol
? - ?
CA Talleres Remedios de Escalada
18:30
San Telmo
? - ?
CA Fenix
August 21
00:05
Club Atletico Estudiantes
? - ?
Almirante Brown
Argentina - Primera C
August 18
FT
Victoriano Arenas
2 - 1
Laferrere
FT
Central Cordoba de Rosario
Argentino de Quilmes
FT
Ituzaingo
Dock Sud
FT
Sportivo Italiano
Canuelas
August 19
15:00 Limited coverage
El Porvenir
? - ?
Lamadrid
18:30 Limited coverage
Berazategui
? - ?
Deportivo Armenio
18:30 Limited coverage
Excursionistas
? - ?
San Martin Burzaco
18:30 Limited coverage
Leandro N. Alem
? - ?
CA Ferrocarril Midland
August 20
18:30 Limited coverage
Deportivo Merlo
? - ?
Club Lujan
18:30 Limited coverage
Villa San Carlos
? - ?
Sportivo Barracas
Argentina - Copa Argentina
August 17
FT
Deportivo Maipu
Temperley
August 19
18:10
Club Cipolletti
? - ?
Almagro
FT
Aldosivi
Almagro
FT
San Martin de Tucuman
Sarmiento
Argentina - Primera B Nacional
April 30
FT
Agropecuario
Juventud Unida Gualeguaychu
FT
Aldosivi
Sportivo Estudiantes
FT
All Boys
Deportivo Riestra
FT
Atletico Rafaela
Villa Dalmine
FT
Boca Unidos
Sarmiento
FT
Brown de Adrogue
San Martin de Tucuman
FT
Club Atletico Mitre
Los Andes
FT
Deportivo Moron
Gimnasia Jujuy
FT
Ferro Carril Oeste
Nueva Chicago
FT
Flandria
Instituto
FT
Guillermo Brown
0 - 0
Almagro
FT
Independiente Rivadavia
Santamarina
June 9
AP
Argentino de Quilmes
Justo Jose de Urquiza *
May 27
FT
Gimnasia Mendoza
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
April 22
FT
Central Cordoba de Santiago
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
FT
Estudiantes de Rio Cuarto
Gimnasia Mendoza
March 18
FT
Deportivo Roca
CA Alvarado
FT
Ferro Carril Oeste General Pico
Estudiantes de Rio Cuarto
FT
Villa Mitre
Desamparados
FT
Juventud Unida Universitario
Gimnasia Mendoza
March 18
FT
CA Chaco For Ever
Union de Sunchales
FT
Crucero del Norte
Sportivo Belgrano
FT
Gimnasia y Tiro
Sarmiento de Resistencia
FT
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
Central Cordoba de Santiago
Argentina - Federal A:: zone 1
December 10, 2017
FT
Deportivo Madryn
Club Rivadavia
FT
CA Alvarado
Ferro Carril Oeste General Pico
FT
Club Cipolletti
Sansinena BB
FT
Villa Mitre
Deportivo Roca
Argentina - Federal A:: zone 2
December 10, 2017
FT
Estudiantes de Rio Cuarto
Union Aconquija
FT
Gutierrez SC
Juventud Unida Universitario
FT
San Lorenzo de Alem
Huracan Las Heras
FT
Union Villa Krause
Gimnasia Mendoza
FT
Deportivo Maipu
Desamparados
Argentina - Federal A:: zone 3
December 11, 2017
FT
CD Libertad
Atletico Parana
FT
Central Cordoba de Santiago
Union de Sunchales
FT
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
Gimnasia y Esgrima de Concepcion
FT
Defensores de Pronunciamiento
Douglas Haig
FT
Sportivo Las Parejas
Sportivo Belgrano
Argentina - Federal A:: zone 4
January 17
FT
CA Chaco For Ever
0 - 0
Crucero del Norte
March 25
FT
Deportivo Madryn
Sansinena BB
FT
Club Cipolletti
Club Rivadavia
March 24
FT
Union Aconquija
Deportivo Maipu
March 25
FT
Gutierrez SC
Union Villa Krause
FT
San Lorenzo de Alem
Huracan Las Heras
March 24
FT
CD Libertad
Douglas Haig
March 25
FT
Gimnasia y Esgrima de Concepcion
Defensores de Pronunciamiento
FT
Atletico Parana
Sportivo Las Parejas
March 24
FT
Deportivo San Jorge Tucuman
0 - 0
Guarani Antonio Franco
March 25
FT
Sportivo Patria
Deportivo Mandiyu
Argentina - Super Cup
March 15
FT
Boca Juniors
River Plate
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com