Chủ nhật , ngày 29 tháng 3 năm 2020
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
International - Friendlies
March 26
Canc.
Moldova
? - ?
Andorra
Canc.
Netherlands
? - ?
USA
Canc.
Spain
? - ?
Germany
March 27
Canc.
Mexico
? - ?
Czech Republic
Canc.
Denmark
? - ?
Faroe Islands
Canc.
Poland
? - ?
Finland
Canc.
England
? - ?
Italy
Canc.
France
? - ?
Ukraine
March 28
Canc.
El Salvador
? - ?
Panama
Canc.
Sweden
? - ?
Russia
March 29
Canc.
Netherlands
? - ?
Spain
Canc.
Mexico
? - ?
Greece
March 30
Canc.
Portugal
? - ?
Croatia
Canc.
Wales
? - ?
USA
International - Club Friendlies
March 24
FT
Phoenix Krasnodar
Olimp Now Krasnodar
FT
FC Atlant
FC Kristall
11:00
AFK Linkoping
? - ?
Mjallby AIF
FT
Saturn Ramenskoye
Sakhalin Sakhalinsk
FT
Gilport Lions
Morupule Wanderers
FT
Angelholms FF
BK Astrio
FT
Almhults IF
Lonsboda Goif
FT
Alets IK
Sperlingsholms IF
FT
Orebro SK FK
2 - 1
Rynninge IK
FT
Tomelilla IF
Lunds BK
FT
IFK Stocksund
Karlbergs BK
March 25
FT
Saturn Ramenskoye
Rotor M Volgograd
FT
Smena Kazan
Dinamo-18 Kazan
FT
Kuban Holding Pavlovskaya
FK Chita
FT
FC Odintsovo
Torpedo Zhavoronki
FT
Clube Andraus Brasil PR
GR Serrano PB
Canc.
Landskrona
? - ?
Torns IF
Canc.
Oskarshamns AIK
? - ?
FK Almeboda/Linneryd
FT
Sandsbro AIK
Ingelstads IK
FT
Aby If
2 - 0
IK Sleipner
FT
Skegrie BK
0 - 3
Uppakra IF
FT
Sandarna BK
ASA IF
March 26
FT
FK Golden Moscow
FK Disa Moscow
12:00
FC Oka-M Stupino
? - ?
SLK Luhovinyi
FT
FK Phizb
LFK Torpedo
FT
Kalmar FF
Joenkoepings Soedra
FT
Markaryds IF
Delary/Pjatteryd
FT
IF Vaster
IK Virgo
March 27
Canc.
FC Zenit Moscow
? - ?
FK Kraskovo
FT
FC Balashikha
Vityaz Noginsk
FT
FK Kupavna Moscow
FK Meteor
FT
FK Arbat
FC Gorki
FT
Hazar Lenkaran Moskva 2
1 - 0
FK Mbp
FT
Lunds BK
IFK Malmoe
Canc.
Enhorna IF
? - ?
FF Sodertalje
FT
Fittja IF
IFK Haninge U19
FT
Gillberga Lista IF
Baggetorps IF
FT
Lindo FF
Dagsbergs If
FT
Qviding FIF
0 - 0
IK Oddevold
Canc.
Skene IF
? - ?
Hestrafors IF
FT
Ekenassjons IF
Myresjö IF
FT
IFK Tumba FK
0 - 1
FC Djursholm
March 28
Canc.
Djursdala SK
? - ?
Ankarsrums IS
FT
Loberods IF
Billeberga GIF
FT
Dannike IK
2 - 2
Raangedala IK
FT
BK Sports Eskilstuna
0 - 0
Raby-Rono IF
FT
FC Krumkacy
1 - 0
FC Smorgon
Canc.
Krumkachy Minsk
? - ?
FC Smorgon
FT
Eskilsminne IF
0 - 0
Angelholms FF
FT
Sandareds IF
Kronangs IF
Canc.
Storebro IF
? - ?
Hjorted/Totebo
FT
Arameiska-Syrianska
IFK Stocksund
12:00
Haecken
? - ?
Utsiktens BK
Canc.
IFK Osby
? - ?
FC Orkelljunga
FT
Lunds Bois
Lunds FF
FT
IK Frej Taeby
1 - 2
Sollentuna FK
FT
Enskede IK
Tyreso FF
FT
Malmslatts Aik
BK Derby
FT
Vaxjo Norra
Aaryds IK
FT
Lonsboda Goif
0 - 2
Haradsbacks IF
Canc.
Orebro Syrianska BK
? - ?
Fanna BK
FT
Nosaby IF
IFK Hassleholm
FT
Syrianska Eskilstuna IF
AC Primavera
March 29
09:00
Tyringe IF
? - ?
Vittsjo Gik
11:30
Myresjö IF
? - ?
Vimmerby IF
12:30
IF Sylvia
? - ?
Assyriska Turabdin IK
13:00
Lilla Tjarby IK
? - ?
IF Leikin
14:00
Bjorkviks IF
? - ?
Ericsbergs IF
14:00
Sundbyberg IK
? - ?
Vasterhaninge IF
16:00
Sodra Sandby IF
? - ?
KSF Kosova IF
March 24
FT
Central Coast Mariners Esports
3 - 0
Troyes Esports
FT
West Bromwich Albion Esports
Ajax Esports
FT
Adelaide United Esports
Wolverhampton Wanderers Esports
FT
Crawley Town Esports
RKC Waalwijk Esports
FT
Ross County Esports
PSV Eindhoven Esports
FT
ADO Den Haag Esports
0 - 1
Genk Esports
FT
Grimsby Town Esports
1 - 1
Motherwell Esports
FT
Lille Esports
3 - 2
Lorient Esports
FT
Rochdale Esports
Coventry City Esports
FT
Sheffield United Esports
Exeter City Esports
FT
Sheffield Wednesday Esports
0 - 1
FC Groningen Esports
FT
Grimsby Town Esports
4 - 1
Motherwell Esports
FT
Burnley Esports
FC Midtjylland Esports
FT
VVV Venlo Esports
Millwall Esports
FT
Stoke City Esports
3 - 4
Blackburn Rovers Esports
March 25
FT
Central Coast Mariners Esports
Troyes Esports
FT
Sparta Rotterdam Esports
Feyenoord Esports
FT
FC Utrecht Esports
Hamilton Academical Esports
FT
Fortuna Sittard Esports
Sunderland Esports
FT
Cheltenham Town Esports
Dundalk Esports
FT
Ajax Esports
1 - 1
Mansfield Town Esports
FT
Brentford Esports
Finn Harps Esports
FT
Nantes Esports
0 - 0
Newcastle United Esports
FT
RKC Waalwijk Esports
1 - 3
RB Salzburg Esports
FT
Rotherham United Esports
Preston North End Esports
FT
Southend United Esports
Sion Esports
FT
Standard Liege Esports
1 - 0
Fiorentina Esports
FT
Stevenage Esports
Norwich City Esports
FT
Walsall Esports
Middlesbrough Esports
FT
West Ham United Esports
0 - 0
Manchester City Esports
FT
Ajax Esports
0 - 1
Mansfield Town Esports
FT
Amiens SC Esports
Istanbul Basaksehir Esports
FT
Nantes Esports
0 - 1
Newcastle United Esports
FT
Southend United Esports
0 - 1
Sion Esports
FT
West Ham United Esports
2 - 3
Manchester City Esports
FT
Scunthorpe United Esports
FC Emmen Esports
FT
Vitesse Esports
3 - 0
Milton Keynes Dons Esports
March 26
FT
Angers Esports
Melbourne Victory Esports
FT
Sydney FC Esports
Grimsby Town Esports
FT
Wycombe Wanderers Esports
Lokomotiv Moscow Esports
FT
Sligo Rovers Esports
Wolverhampton Wanderers Esports
FT
Coventry City Esports
Queens Park Rangers Esports
FT
Reading Esports
Celta de Vigo Esports
FT
VVV Venlo Esports
Sheffield United Esports
FT
Blackburn Rovers Esports
2 - 2
Forest Green Rovers Esports
FT
Blackburn Rovers Esports
Forest Green Rovers Esports
March 27
FT
FC Utrecht Esports
FC Midtjylland Esports
FT
FC Utrecht Esports
FC Midtjylland Esports
FT
Fortuna Sittard Esports
Feyenoord Esports
FT
Manchester City Esports
PSV Eindhoven Esports
FT
Fortuna Sittard Esports
0 - 2
Feyenoord Esports
FT
Manchester City Esports
PSV Eindhoven Esports
FT
Istanbul Basaksehir Esports
2 - 0
Cheltenham Town Esports
FT
Lille Esports
RB Salzburg Esports
FT
Lille Esports
RB Salzburg Esports
FT
Lille Esports
RB Salzburg Esports
FT
Vitesse Esports
2 - 3
FC Groningen Esports
March 28
FT
Middlesbrough Esports
Central Coast Mariners Esports
FT
Middlesbrough Esports
Central Coast Mariners Esports
AAW
Angers Esports
1 - 0
FC Emmen Esports
FT
Lokomotiv Moscow Esports
1 - 1
Celta de Vigo Esports
FT
Lokomotiv Moscow Esports
2 - 1
Celta de Vigo Esports
FT
Mansfield Town Esports
2 - 1
Rotherham United Esports
FT
Grimsby Town Esports
Wolverhampton Wanderers Esports
FT
Genk Esports
Queens Park Rangers Esports
FT
Norwich City Esports
Standard Liege Esports
FT
Forest Green Rovers Esports
Brentford Esports
March 29
15:00
Newcastle United Esports
? - ?
Sion Esports
17:00
Angers Esports
? - ?
FC Groningen Esports
17:00
Lokomotiv Moscow Esports
? - ?
Standard Liege Esports
17:00
Mansfield Town Esports
? - ?
Wolverhampton Wanderers Esports
17:00
Middlesbrough Esports
? - ?
VVV Venlo Esports
17:00
Queens Park Rangers Esports
? - ?
Feyenoord Esports
18:00
Istanbul Basaksehir Esports
? - ?
FC Midtjylland Esports
International - Friendly (Under 21)
March 26
Canc.
Russia U21
? - ?
Northern Ireland U21
Canc.
Germany U21
? - ?
Austria U21
March 28
Canc.
Slovenia U21
? - ?
Serbia U21
March 30
Canc.
Russia U21
? - ?
Hungary U21
International - Friendly (Under 18)
March 30
14:00
Romania U18
? - ?
Finland U18
17:00
Mexico U18
? - ?
Netherlands U18
International - Club Friendlies : Women
March 28
FT
Kronangs IF
Mariedals
Canc.
Osby
? - ?
Eksjo
FT
Moroen BK
Umeaa IK
Canc.
Kristianstads DFF
? - ?
Vaexjoe
FT
Vimmerby IF
Rodsle
FT
Sunnanaa SK
Notvikens IK
FT
Ljungskile
Loedoese Nygaard IK
FT
Eskilsminne DIF
IFK Vaernamo
March 29
10:00
Vellinge IF
? - ?
Sjoebo IF
11:00
Team TG FF
? - ?
Luleaa SK
13:00
Umeaa Soedra FF
? - ?
Mariehem SK
13:30
Fortuna FF
? - ?
Hallands Nations FF
14:00
Askims IK
? - ?
IK Kongahaalla
14:00
Ragsveds IF
? - ?
Djursholm
14:00
Utbynas SK
? - ?
IFK Goeteborg
15:00
Alvesta GIF
? - ?
Tingsryd United FC
16:00
Kristianopels
? - ?
IFK Karlshamn
16:30
Saevedalens IF
? - ?
Torslanda IK
17:15
IFK Lidingoe
? - ?
Nacka Allstars
18:00
Karlbergs BK
? - ?
Taeby FK
International - Friendlies :: women
March 10
FT
Romania
Hungary
FT
Belarus
Serbia
FT
Ghana
Kenya
FT
Iceland
Ukraine
Canc.
Venezuela
? - ?
Hong Kong
FT
Austria
Switzerland
FT
Brazil
Canada
FT
Scotland
Northern Ireland
FT
France
Netherlands
March 11
FT
Mexico
0 - 0
Czech Republic
FT
Slovakia
Finland
Canc.
Croatia
? - ?
Thailand
March 15
Postp.
Raja Casablanca Atlhletic
? - ?
Ismaily SC
October 1, 2019
FT
Al Riffa
0 - 1
Olympic Club de Safi
FT
Al Shabab Riyadh
2 - 0
JS Saoura
October 2, 2019
FT
Esperance
Al Nejmeh
October 3, 2019
FT
Nouadhibou
Al-Jaish
FT
Hilal Al-Quds
0 - 2
Raja Casablanca Atlhletic
FT
Wydad de Casablanca
2 - 0
Al Merreikh
International - FIFA Club World Cup
December 21, 2019
AP
Monterrey *
Al Hilal
AET
Liverpool
Flamengo
International - Champions Cup
August 10, 2019
FT
Atletico Madrid
Juventus
International - Audi Cup
July 30, 2019
FT
Real Madrid
Tottenham Hotspur
FT
FC Bayern München
Fenerbahce
July 31, 2019
FT
Real Madrid
Fenerbahce
AP
Tottenham Hotspur *
FC Bayern München
International - Torneo de Verano
January 16
AP
Racing Club *
Athletico Paranaense
January 17
FT
Boca Juniors
Universitario de Deportes
January 20
FT
Boca Juniors
Athletico Paranaense
International - Baltic Cup
June 2, 2018
FT
Latvia
Estonia
June 5, 2018
FT
Lithuania
Latvia
International - LaLiga World Tournament
July 27, 2018
FT
Girona
Melbourne City FC
July 28, 2018
FT
Kerala Blasters FC
Girona
International - Suruga Bank Championship
August 7, 2019
FT
Shonan Bellmare
Athletico Paranaense
International - Florida Cup
January 18
FT
New York City FC
Palmeiras
FT
Atlético Nacional
SC Corinthians SP
International - Uhren Cup
July 12, 2019
FT
Luzern
Eintracht Frankfurt
July 13, 2019
FT
Young Boys
Crystal Palace
International - Gulf Cup Play-Off
December 5, 2019
AET
Iraq
Bahrain *
FT
Saudi Arabia
Qatar
December 8, 2019
FT
Bahrain
Saudi Arabia
International - Gulf Cup Group A
November 29, 2019
FT
UAE
Iraq
FT
Yemen
Qatar
December 2, 2019
FT
Qatar
UAE
FT
Yemen
Iraq
International - Gulf Cup Group B
November 30, 2019
FT
Kuwait
Oman
FT
Bahrain
Saudi Arabia
December 2, 2019
FT
Kuwait
Bahrain
FT
Oman
Saudi Arabia
International - Toulon:: play-off
June 15, 2019
AP
Mexico U22 *
Ireland U21
AP
Brazil U22 *
Japan U22
International - Toulon:: placement matches
June 11, 2019
AP
Bahrain U23
Qatar U23 *
FT
Guatemala U23
England U20
June 12, 2019
FT
Portugal U19
France U18
June 13, 2019
FT
Chile U23
China U23
International - Toulon:: group A
June 7, 2019
FT
Portugal U19
Japan U22
FT
Chile U23
England U20
International - Toulon:: group B
June 8, 2019
FT
France U18
Guatemala U23
FT
Brazil U22
Qatar U23
International - Toulon:: group C
June 9, 2019
FT
Bahrain U23
Ireland U21
FT
Mexico U22
China U23
International - Friendly (Under 23)
December 21, 2019
FT
Paraguay U23
2 - 2
Colombia U23
International - Friendly (Under 20)
February 27
FT
Morocco U20
0 - 0
Libya U20
FT
Senegal U20
Bahrain U20
International - Friendly (Under 19)
March 12
FT
Serbia
2 - 0
Bulgaria
International - Friendly (Under 17)
February 12
FT
Germany
8 - 2
Republic of Korea
FT
Portugal
1 - 3
Spain
International - Atlantic Cup:: play-off
February 7
FT
Broendby IF
Slavia Prague
FT
FC Koebenhavn
AGF
FT
IFK Norrkoeping
Vaalerenga
February 8
FT
FC Astana
Haecken
International - Atlantic Cup
February 4
FT
AGF
Haecken
FT
Vaalerenga
Slavia Prague
June 9, 2018
AET
Padania *
Szekely Land
AET
Northern Cyprus
Karpatalya *
June 9, 2018
FT
Chagos Islands
1 - 6
Tuvalu
FT
Matabeleland
1 - 0
Tamil Eelam
AET
Tibet
United Koreans of Japan *
FT
Barawa
0 - 7
Western Armenia
FT
Kabylia
0 - 2
Abkhazia
AP
Panjab *
Cascadia
June 2, 2018
FT
Barawa
1 - 2
Cascadia
FT
Isle of Man
2 - 0
Tamil Eelam
June 3, 2018
FT
Barawa
2 - 0
Isle of Man
FT
Tamil Eelam
0 - 6
Cascadia
June 2, 2018
Canc.
Abkhazia
? - ?
Felvidek
FT
Abkhazia
0 - 2
Karpatalya
FT
Northern Cyprus
3 - 1
Tibet
June 3, 2018
FT
Abkhazia
2 - 2
Northern Cyprus
Canc.
Felvidek
? - ?
Tibet
FT
Karpatalya
5 - 1
Tibet
June 2, 2018
FT
Szekely Land
5 - 0
Matabeleland
FT
Padania
8 - 0
Tuvalu
June 3, 2018
FT
Padania
3 - 1
Szekely Land
FT
Tuvalu
1 - 3
Matabeleland
June 2, 2018
FT
United Koreans of Japan
0 - 0
Kabylia
FT
Panjab
0 - 1
Western Armenia
June 3, 2018
FT
Panjab
1 - 1
United Koreans of Japan
FT
Western Armenia
4 - 0
Kabylia
December 16, 2019
AP
MC Alger *
Al Quwa Al Jawiya
International - King's Cup
June 8, 2019
FT
India
Thailand
AP
Curacao *
Vietnam
International - Algarve Cup
March 10
FT
New Zealand
Norway
FT
Belgium
Denmark
FT
Portugal
Sweden
March 11
Canc.
Italy
? - ?
Germany
August 10, 2019
FT
Mexico
Uruguay
August 11, 2019
FT
Honduras
Argentina
August 7, 2019
AP
Ecuador
Peru *
FT
Panama
Jamaica
August 4, 2019
FT
Panama
Argentina
FT
Ecuador
Mexico
August 4, 2019
FT
Uruguay
Honduras
August 5, 2019
FT
Jamaica
Peru
August 9, 2019
FT
Paraguay
Costa Rica
August 10, 2019
AET
Argentina
Colombia *
August 6, 2019
FT
Jamaica
Peru
FT
Mexico
Panama
August 3, 2019
FT
Mexico
Colombia
FT
Paraguay
Jamaica
August 3, 2019
FT
Argentina
0 - 0
Costa Rica
August 4, 2019
FT
Panama
Peru
August 2, 2018
FT
Australia
2 - 0
Japan
August 3, 2018
FT
USA
4 - 1
Brazil
International - Champions Cup :: Women
August 18, 2019
FT
Atletico Madrid
Manchester City LFC
FT
Olympique Lyonnais
1 - 0
North Carolina Courage
International - Cyprus Women Cup
March 11
FT
Mexico
0 - 0
Czech Republic
FT
Slovakia
Finland
Canc.
Croatia
? - ?
Thailand
International - SheBelieves Cup : Women
March 11
FT
England
Spain
March 12
FT
USA
Japan
International - Tournoi de France : Women
March 10
FT
Brazil
Canada
FT
France
Netherlands
International - Pinatar Cup : Women
March 10
FT
Iceland
1 - 0
Ukraine
FT
Northern Ireland
Scotland
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Pháp - Ligue 1
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com