Thứ hai , ngày 19 tháng 4 năm 2021
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
Portugal - Primeira Liga
April 16
FT
Boavista
Pacos de Ferreira
FT
Farense
Sporting CP
April 17
FT
Moreirense
Tondela
FT
Vitoria de Guimaraes
Santa Clara
FT
Belenenses SAD
Maritimo
FT
Benfica
Gil Vicente
FT
Rio Ave
SC Braga
April 18
FT
Famalicao
Portimonense
FT
Nacional
FC Porto
April 20
19:00
Pacos de Ferreira
Farense
April 21
14:30
Santa Clara
Moreirense
16:00
Maritimo
Rio Ave
18:00
SC Braga
Boavista
20:15
Sporting CP
Belenenses SAD
April 22
14:00
Tondela
Nacional
16:00
Gil Vicente
Famalicao
18:00
Portimonense
Benfica
20:00
FC Porto
Vitoria de Guimaraes
Portugal - Cup
May 23
16:00
SC Braga
Benfica
Portugal - Super Cup
December 23, 2020
FT
FC Porto
Benfica
Portugal - League Cup
January 23
FT
Sporting CP
SC Braga
Portugal - Segunda Liga
April 16
FT
Vilafranquense
Leixoes
April 17
FT
Feirense
Varzim
April 18
FT
Casa Pia
Academica
FT
Penafiel
Cova da Piedade
FT
FC Porto B
Estoril
FT
Oliveirense
Mafra
FT
Chaves
Academico Viseu
April 19
FT
Sporting Covilha
Arouca
FT
Vizela
Benfica B
14:00 Limited coverage
Anadia
? - ?
Trofense
14:00 Limited coverage
Vitoria FC Sad
? - ?
Estrela da Amadora
14:00 Limited coverage
CDC Montalegre
? - ?
Merelinense
18:45 Limited coverage
Felgueiras 1932
? - ?
ARS Martinho
16:15 Limited coverage
AD Fafe
? - ?
SC Mirandela
April 24
16:00 Limited coverage
Vitoria de Guimaraes B
? - ?
Maria da Fonte
10:00 Limited coverage
Gondomar
? - ?
SC Joao Ver
10:30 Limited coverage
Leca
? - ?
Sanjoanense
16:15 Limited coverage
Amarante FC
? - ?
Maritimo B
16:15 Limited coverage
Canelas 2010
? - ?
Lusitania Lourosa
14:00 Limited coverage
Benfica Castelo Branco
? - ?
Oliveira Hospital
14:00 Limited coverage
Caldas
? - ?
Loures
14:00 Limited coverage
Marinhense
? - ?
Alverca
14:00 Limited coverage
Santarem
? - ?
Condeixa
14:00 Limited coverage
Louletano
? - ?
Sporting CP B
14:00 Limited coverage
Moncarapachense
? - ?
Oriental Dragon
10:30 Limited coverage
Amora FC
? - ?
Olhanense
11:30 Limited coverage
Praiense
? - ?
Real SC
April 11
FT
Braga B
4 - 0
Aguia Vimioso
FT
Maria da Fonte
0 - 2
Vilaverdense FC
FT
Merelinense
0 - 0
SC Mirandela
FT
Pedras Salgadas
2 - 2
CD Cerveira
FT
Vianense
1 - 0
Braganca
FT
Vidago FC
1 - 2
CDC Montalegre
April 10
FT
Berco SC
4 - 2
Brito FC
FT
Mondinense FC
2 - 4
Vitoria de Guimaraes B
FT
Pevidem SC
2 - 2
ARS Martinho
FT
Rio Ave B
0 - 3
Felgueiras 1932
April 11
FT
Coimbroes
0 - 4
Salgueiros
FT
FC Pedras Rubras
0 - 1
Vila Real
FT
Gondomar
1 - 2
Maritimo B
FT
Leca
1 - 2
Amarante FC
FT
Paredes
0 - 1
Trofense
April 10
FT
AD Castro Daire
2 - 1
Anadia
FT
Beira-Mar
2 - 1
Valadares Gaia
FT
Espinho
2 - 1
Lusitano FCV
FT
SC Joao Ver
2 - 0
Lusitania Lourosa
FT
Sanjoanense
1 - 0
RD Agueda
FT
Vila Cortez
0 - 3
Canelas 2010
April 10
FT
ARC Oleiros
1 - 0
Benfica Castelo Branco
FT
CD Alcains
1 - 0
Carapinheirense
FT
Condeixa
0 - 0
Sertanense
FT
Marinhense
1 - 2
Oliveira Hospital
FT
Vitoria de Sernache
2 - 0
Mortagua FC
April 11
FT
Alverca
0 - 0
Torreense
FT
Caldas
3 - 0
Loures
FT
S.U. 1 de Dezembro
1 - 0
Sintrense
FT
SC Lourinhanense
4 - 1
Ufc Almeirim
FT
Santarem
1 - 1
Sacavenense
April 11
FT
Estrela da Amadora
2 - 1
Rabo de Peixe
FT
Fontinhas
1 - 0
Oriental Dragon
FT
Oriental
1 - 0
Olimpico Montijo
FT
Praiense
4 - 0
Belenenses Sad B
FT
Real SC
0 - 0
Sporting CP B
FT
Sporting Ideal
3 - 2
Desportivo Fabril Barreiro
April 10
FT
Juventude Evora
1 - 1
Louletano
FT
Moncarapachense
0 - 0
Amora FC
FT
Moura Atletico Clube
2 - 6
Pinhalnovense
FT
Olhanense
1 - 1
Lusitano Ginasio Clube
FT
Vitoria FC Sad
2 - 0
Aljustrelense
Postp.
CD Feirense
? - ?
Vitoria Guimaraes
Postp.
Leixoes SC
? - ?
Gil Vicente
Postp.
Pacos F.
? - ?
CD Aves
Postp.
Vizela
? - ?
CD Nacional Madeira
Postp.
Amora FC U19
? - ?
Vitoria Setubal
Postp.
OS Belenenses
? - ?
Acad. Coimbra
Postp.
SG Sacavenense
? - ?
CD Tondela
Postp.
Uniao de Leiria
? - ?
Vilafranquense U19
May 30, 2020
Postp.
Benfica U19
? - ?
FC Famalicao U19
Postp.
FC Porto U19
? - ?
FC Alverca U19
Postp.
GD Estoril Praia
? - ?
SC Braga
Postp.
Rio Ave FC
? - ?
Sporting Lissabon
FT
CF Belenenses
1 - 1
Sp. Braga U23
FT
CS Maritimo
2 - 1
FC Famalicao
FT
Estoril Praia U23
2 - 0
Leixoes SC
FT
Rio Ave
0 - 1
Academica Coimbra
FT
Vitoria Guimaraes
2 - 2
Boavista
FT
CD Cova Da Piedade
0 - 2
Portimonense
FT
Sporting Cp U23
0 - 1
Sl Benfica
December 18, 2020
FT
Boavista
0 - 2
Leixoes SC
December 19, 2020
FT
Academica Coimbra
2 - 2
Rio Ave
FT
Sp. Braga U23
0 - 0
Vitoria Guimaraes
December 22, 2020
FT
Leixoes SC
1 - 1
FC Famalicao
FT
Rio Ave
1 - 0
Boavista
FT
Vitoria Guimaraes
4 - 2
Academica Coimbra
December 18, 2020
FT
Sl Benfica
1 - 3
Estoril Praia U23
December 19, 2020
FT
CD Cova Da Piedade
1 - 3
CF Belenenses
December 22, 2020
FT
CS Maritimo
3 - 3
Sporting Cp U23
FT
Estoril Praia U23
3 - 3
CF Belenenses
FT
CD Cova Da Piedade
0 - 2
Portimonense
Portugal - Taca Revelacao U23
April 19
FT
CF Belenenses
0 - 1
FC Famalicao
FT
Portimonense
2 - 3
Estoril Praia U23
April 20
10:00 Limited coverage
CS Maritimo
? - ?
Sp. Braga U23
17:30 Limited coverage
Sl Benfica
? - ?
Leixoes SC
February 1, 2020
FT
FC Famalicao U19
2 - 1
Rio Ave FC
FT
Gil Vicente
2 - 1
Vizela
FT
Leixoes SC
2 - 2
CD Nacional Madeira
FT
Pacos F.
2 - 0
FC Porto U19
FT
SC Braga
5 - 1
CD Feirense
FT
Vitoria Guimaraes
2 - 1
CD Aves
February 1, 2020
FT
Acad. Coimbra
1 - 1
GD Estoril Praia
FT
Amora FC U19
1 - 2
CD Tondela
FT
Benfica U19
5 - 0
FC Alverca U19
FT
OS Belenenses
2 - 1
Vilafranquense U19
FT
SG Sacavenense
4 - 0
Vitoria Setubal
FT
Uniao de Leiria
0 - 8
Sporting Lissabon
January 3
FT
Clube Condeixa
1 - 1
AD Ovarense
FT
Clube de Albergaria
2 - 0
Rec Cadima
FT
Fiaes SC
1 - 3
SC Braga
FT
Gil Vicente FC
1 - 3
FC Famalicao
FT
Valadares Gaia FC
6 - 1
Boavista FC
February 13
FT
FC STK 1914 Samorin
Zilina B
FT
Sporting Cp
2 - 0
CS Maritimo Madeira
FT
FC Famalicao
2 - 1
Clube Condeixa
FT
Clube de Albergaria
2 - 1
SCU Torreense
FT
SC Braga
1 - 2
SL Benfica
April 21
18:45 Limited coverage
SL Benfica
? - ?
SC Braga
FT
AD Ovarense
6 - 0
Fiaes SC
FT
Gil Vicente FC
0 - 1
Boavista FC
FT
Rec Cadima
2 - 1
Valadares Gaia FC
FT
Amora FC
0 - 1
Estoril Praia
FT
CF Benfica
0 - 1
CA Ouriense
FT
Gdc A Dos Francos
0 - 2
Damaiense
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com