Thứ ba , ngày 19 tháng 1 năm 2021
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
January 19
18:00
Cadiz
Levante
18:00
Real Valladolid
Elche
20:30
Deportivo Alaves
Sevilla
January 20
18:00
Getafe
SD Huesca
20:00
Real Betis
Celta Vigo
20:30
Villarreal
Granada
January 21
18:00
Valencia
Osasuna
20:30
Eibar
Atletico Madrid
Spain - Copa del Rey
January 16
FT
Almeria
Deportivo Alaves
AET
Pena Dep. Santa Eulalia
Real Valladolid
FT
Girona
Cadiz
AP
Fuenlabrada
Levante *
AET
Leganes
Sevilla
FT
Rayo Vallecano
Elche
January 17
FT
Espanyol
Osasuna
FT
Malaga
Granada
FT
Navalcarnero
Eibar
FT
Sporting Gijon
Real Betis
FT
Alcorcon
Valencia
FT
Tenerife
Villarreal
January 20
18:00
Cordoba
? - ?
Real Sociedad
20:00
Alcoyano
? - ?
Real Madrid
January 21
18:00
UD Ibiza
? - ?
Athletic Bilbao
20:00
UD Cornella
? - ?
Barcelona
Spain - Super Cup
January 17
AET
Barcelona
Athletic Bilbao
January 19
18:00
Mirandes
Rayo Vallecano
January 16
FT
Compostela
0 - 0
Unionistas de Salamanca
January 17
Postp.
Celta Vigo B
? - ?
Guijuelo
FT
Salamanca CF UDS
0 - 0
Deportivo La Coruna
FT
Zamora
Coruxo F.C.
FT
Pontevedra
Racing de Ferrol
January 20
15:30
Salamanca CF UDS
? - ?
Compostela
January 16
FT
Marino Luanco
Numancia
Postp.
Leonesa
? - ?
Sporting Gijon B
January 17
FT
CD Covadonga
CD Lealtad
Postp.
Burgos CF
? - ?
Real Valladolid B
FT
UP Langreo
Real Oviedo B
January 16
FT
SD Leioa
Real Sociedad B
FT
Deportivo Alaves B
Real Union
FT
Athletic Bilbao B
Arenas Getxo
FT
Portugalete
Racing Santander
FT
CD Laredo
SD Amorebieta
January 17
Postp.
Ejea
? - ?
Tudelano
FT
CD Calahorra
Club Haro Deportivo
FT
Osasuna B
SD Tarazona
FT
Izarra
U. Mutilvera
FT
SD Logrones
Ebro
January 17
FT
AE Prat
0 - 0
Espanyol B
FT
Gimnastic
Barcelona B
FT
UE Olot
UD Cornella
FT
FC Andorra
Llagostera
FT
CE L'Hospitalet
Badalona
January 17
Postp.
Orihuela
? - ?
La Nucia
FT
Hercules
0 - 0
Alcoyano
FT
UD Ibiza
Atletico Levante UD
FT
Valencia B
Atzeneta UE
January 20
10:00
Villarreal B
? - ?
Pena Dep. Santa Eulalia
January 16
FT
Linense
CD Marino
January 17
Postp.
Las Palmas B
? - ?
Cadiz B
FT
Recreativo Huelva
Atletico Sanluqueno CF
FT
San Fernando CD
UD Tamaraceite
FT
Marbella FC
Algeciras
January 17
FT
Granada B
Real Murcia
FT
Lorca Deportiva
Cordoba
FT
UCAM Murcia
Sevilla Atletico
FT
Yeclano
Linares Deportivo
FT
Betis Deportivo Balompie
CD El Ejido 2012
January 16
Postp.
Real Madrid Castilla
? - ?
Las Rozas CF
January 17
Postp.
Internacional de Madrid CF
? - ?
Atletico Baleares
FT
Poblense
Atletico Madrid B
Postp.
Rayo Majadahonda
? - ?
Getafe B
January 20
18:00
Navalcarnero
? - ?
San Sebastian de los Reyes
January 17
FT
CD Badajoz
Socuellamos
FT
CF Talavera de la Reina
Merida
Postp.
Villarrobledo
? - ?
Melilla
Postp.
Extremadura
? - ?
Don Benito
FT
Villanovense
Villarrubia CF
Spain - Copa Federacion
December 2, 2020
AET
Las Rozas CF
1 - 2
Llagostera
January 17
FT
UD Somozas
5 - 1
Vista Alegre CF
Postp.
Viveiro CF
? - ?
SD Fisterra
FT
Csd Arzua
2 - 0
CD AS Pontes
FT
Polvorin FC
2 - 0
Racing Club Villalbes
FT
Silva SD
2 - 1
Bergantinos CF
Postp.
UD Paiosaco
? - ?
RC Deportivo Fabril
January 17
11:00 Limited coverage
Ourense CF
? - ?
CD Arenteiro
FT
Alondras CF
1 - 2
CD BARCO
FT
UD Atios
0 - 0
Rapido de Bouzas
Postp.
Arosa SC
? - ?
UD Ourense
FT
CD Choco
3 - 1
CD Ribadumia
FT
CD Estradense
0 - 0
CD Pontellas
January 16
FT
UD Gijon Industrial
7 - 1
CD Vallobin
January 17
FT
Navarro CF
2 - 0
Real Aviles CF
FT
CD Mosconia
0 - 1
CD Praviano
FT
Aviles Stadium CF
0 - 1
UC Ceares
Postp.
Caudal Deportivo
? - ?
SD Lenense
January 16
FT
El San Martin Ra
0 - 1
CD Tuilla
January 17
Postp.
Club Siero
? - ?
CD Llanes
FT
Real Titanico FC
1 - 3
Condal Club
FT
Urraca CF
0 - 0
Valdesoto CF
FT
CD Colunga
1 - 2
L Entregu CF
January 16
FT
UM Escobedo
3 - 1
Castro FC
FT
SD Solares Medio Cudeyo
1 - 2
UC Cartes
January 17
FT
SD Torina
0 - 3
CF Vimenor
FT
RS Gimnastica
3 - 0
SD Barreda Balompie
FT
Tropezon
1 - 0
CD Guarnizo
January 16
Postp.
Ribamontan AL Mar CF
? - ?
CD Barquereno
Postp.
UD Samano
? - ?
CD Revilla
January 17
FT
FC Rinconeda Polanco
2 - 2
SD Atletico Albericia
FT
AD Siete Villas
1 - 1
CD Cayon
Postp.
Racing Santander B
? - ?
CD Bezana
January 20
17:45 Limited coverage
AD Siete Villas
? - ?
CD Barquereno
January 16
FT
SD Gernika
2 - 0
Tolosa CF
FT
SD Deusto
0 - 0
JD Somorrostro
FT
Sestao
2 - 0
Santutxu FC
Postp.
SD Balmaseda FC
? - ?
CD Aurrera Ondarroa
January 17
FT
SD Beasain
3 - 0
Urgatzi Kk
January 16
FT
CD Anaitasuna
1 - 1
Cultural De Durango
FT
CD Santurtzi Ke
1 - 0
Lagun Onak
FT
Pasaia Ke
0 - 0
CD Ariznabarra
January 17
FT
CD Basconia
0 - 0
Urduliz Ft
FT
CD San Ignacio
0 - 2
CD Vitoria
January 16
Postp.
Santfeliuenc FC
? - ?
FC Vilafranca
January 17
FT
San Cristobal Cp
1 - 1
CF Pobla de Mafumet
FT
UE Castelldefels
1 - 1
CE Manresa
Postp.
Igualada CF
? - ?
CF Montanesa
FT
Terrassa FC
2 - 0
UE Valls
January 17
FT
Fundacio Esportiva Grama
0 - 3
FC Cerdanyola Del Valles
FT
CE Banyoles
0 - 0
UA Horta
FT
Girona FC B
0 - 1
Figueres
FT
UE Sant Andreu
0 - 2
UE Vilassar de Mar
FT
CF Peralada
0 - 1
UE Sants
January 16
FT
CD Benicarlo
0 - 1
Torrent CF
FT
Vilamarxant CF
2 - 0
Recambios Colon CD
January 17
Postp.
Paterna CF
? - ?
Silla CF
Postp.
CD Roda
? - ?
CF Villarreal C
Postp.
Atletico Saguntino
? - ?
CD Acero
January 20
Postp.
Silla CF
? - ?
Recambios Colon CD
January 17
Postp.
Villajoyosa CF
? - ?
UD Benganim
Postp.
CD Olimpic de Xativa
? - ?
Crevillente Deportivo
Postp.
Elche B
? - ?
Club Deportivo Eldense
Postp.
Hercules CF B
? - ?
CF Intercity
Postp.
Novelda CF
? - ?
FC J. Espanol de San Vicente
January 20
17:00 Limited coverage
CF Intercity
? - ?
UD Benganim
January 17
Postp.
AD Complutense Alcala
? - ?
CF Pozuelo de Alarcon
Postp.
AD Torrejon CF
? - ?
RSD Alcala
Postp.
Dav Santa Ana
? - ?
CD San Fernando de Henares
Postp.
FC Villanueva Del Pardillo
? - ?
Flat Earth FC
Postp.
Alcobendas Sport
? - ?
AD Union Adarve
Postp.
Ed MORATALAZ
? - ?
Rayo Vallecano B
January 17
Postp.
AD Alcorcon B
? - ?
CD El Alamo
Postp.
Atletico de Pinto
? - ?
Trival Valderas A.
10:30 Limited coverage
Real Aranjuez CF
? - ?
CD Mostoles
Postp.
SAD Villaverde San Andres
? - ?
RCD Carabanchel
Postp.
CD Mostoles
? - ?
Leganes B
January 21
18:30 Limited coverage
CD Mostoles
? - ?
CD Mostoles
January 16
Postp.
CD Cristo Atletico
? - ?
Salamanca CF Uds B
Postp.
Atletico Tordesillas
? - ?
Atletico Astorga FC
FT
La Baneza CF
1 - 1
Jupiter Leones
January 17
FT
Atletico Bembibre
0 - 2
CD Becerril
FT
UD SANTA MARTA
1 - 0
CD Penaranda
January 20
16:30 Limited coverage
Atletico Astorga FC
? - ?
CD Virgen Del Camino
17:00 Limited coverage
Jupiter Leones
? - ?
Atletico Bembibre
18:00 Limited coverage
Salamanca CF Uds B
? - ?
Atletico Tordesillas
19:00 Limited coverage
CD Becerril
? - ?
UD SANTA MARTA
19:00 Limited coverage
CD Penaranda
? - ?
CD Cristo Atletico
January 16
FT
Real Burgos
0 - 0
SD Almazan
Postp.
CD Numancia B
? - ?
CD Colegios Diocesanos
FT
Burgos Promesas
1 - 0
CD Mirandes B
FT
CD Bupolsa
1 - 1
Real Avila CF
Postp.
Arandina CF
? - ?
CD La Granja
January 17
Postp.
Gimnastica Segoviana
? - ?
CD Cebrerena
January 20
14:45 Limited coverage
CD Mirandes B
? - ?
Gimnastica Segoviana
15:00 Limited coverage
CD Cebrerena
? - ?
Arandina CF
16:30 Limited coverage
CD Bupolsa
? - ?
Burgos Promesas
16:45 Limited coverage
CD Colegios Diocesanos
? - ?
Real Burgos
18:00 Limited coverage
SD Almazan
? - ?
Real Avila CF
19:00 Limited coverage
CD La Granja
? - ?
CD Numancia B
January 17
FT
CD Huetor Vega
2 - 1
CD Huetor Tajar
Postp.
Real Jaen
? - ?
CD Loja
FT
UD Maracena
0 - 1
Club Polideportivo Almeria
Postp.
Atl Mancha Real
? - ?
Almeria B
Postp.
Atletico Porcuna CF
? - ?
Udc Torredonjimeno
January 10
Postp.
Alhaurin de La Torres CF
? - ?
Velez CF
Postp.
Juventud Torremolinos CF
? - ?
Atletico Malagueno
FT
Melilla CD
1 - 0
CD Alhaurino
Postp.
Antequera CF
? - ?
CD Estepona
FT
El Palo
1 - 0
CF Motril
January 23
16:00 Limited coverage
CF Motril
? - ?
Melilla CD
January 24
11:00 Limited coverage
Atletico Malagueno
? - ?
Antequera CF
11:00 Limited coverage
CD Estepona
? - ?
El Palo
11:15 Limited coverage
CD Alhaurino
? - ?
Alhaurin de La Torres CF
16:00 Limited coverage
Velez CF
? - ?
Juventud Torremolinos CF
January 10
FT
AD Ceuta FC
1 - 1
Conil CF
FT
CD Rota
0 - 3
Xerez Deportivo FC
FT
UB Lebrijana
1 - 2
Los Barrios
FT
Arcos CF
1 - 0
CA Antoniano
FT
Xerez CD
1 - 0
Cabecense
January 23
17:00 Limited coverage
Xerez Deportivo FC
? - ?
UB Lebrijana
January 24
11:00 Limited coverage
CA Antoniano
? - ?
AD Ceuta FC
11:00 Limited coverage
Cabecense
? - ?
CD Rota
11:00 Limited coverage
Los Barrios
? - ?
Arcos CF
16:00 Limited coverage
Conil CF
? - ?
Xerez CD
January 17
FT
Castilleja CF
0 - 1
CD Pozoblanco
Postp.
Coria CF
? - ?
La Palma CF
FT
FC Sevilla C
1 - 0
CD Ciudad de Lucena
FT
Cordoba CF B
4 - 2
CD Gerena
Postp.
CD San Roque
? - ?
Salerm Puente Genil FC
January 16
FT
CD Manacor
0 - 0
CD Cardassar
FT
CD Constancia
1 - 1
Felanitx
FT
CE Andratx
2 - 0
CD Genova
January 17
FT
SD Portmany
0 - 3
CD Ibiza Islas Pitiusas
FT
CF Soller
0 - 1
UD Collerense
January 16
FT
RCD Mallorca B
0 - 0
CF Platges de Calvia
FT
CE Santanyi
2 - 1
PE Sant Jordi
Postp.
Ibiza Sant Rafel FC
? - ?
CD Binisalem
FT
UD Alcudia
1 - 0
CD Llosetense
January 17
FT
SD Formentera
3 - 1
CE Esporles
January 16
FT
CF Panaderia Pulido
1 - 0
Arucas CF
FT
UD Las Palmas C
4 - 2
CF Union Viera
FT
UD Villa Santa Brigida
1 - 0
UD San Fernando
January 17
FT
CD Union Puerto Del Rosario
2 - 1
UD Gran Tarajal
Postp.
Lanzarote UD
? - ?
UD Guia
January 15
Postp.
Atletico Union Guimar
? - ?
CD Tenerife B
Postp.
CD Buzanada
? - ?
UD Tenerife Sur Ibarra
January 17
Postp.
Atletico Victoria
? - ?
CD Santa Ursula
Postp.
CA Tacoronte
? - ?
CD Vera
Postp.
Tenisca SD
? - ?
Mensajero
January 20
16:00 Limited coverage
CD Tenerife B
? - ?
Tenisca SD
21:00 Limited coverage
CD Santa Ursula
? - ?
Atletico Union Guimar
21:00 Limited coverage
CD Vera
? - ?
Atletico Victoria
21:00 Limited coverage
Mensajero
? - ?
CD Atletico Paso
21:00 Limited coverage
UD Tenerife Sur Ibarra
? - ?
CA Tacoronte
January 17
FT
CDA Aguilas FC
10 - 0
CD Plus Ultra
FT
EG El Palmar CF
0 - 0
Atletico Pulpileno
Postp.
Los Garres
? - ?
Ed Churra
Postp.
SFC Minerva
? - ?
Olimpico Totana
Postp.
Ucam Murcia II
? - ?
CD Bullense
January 17
FT
Deportiva Minera
3 - 2
CF Castillo Huercal Overa
Postp.
Racing Murcia
? - ?
FC Cartagena II
FT
Mazarron CF
2 - 3
Cartagena FC-Ucam
Postp.
Muleno CF
? - ?
FC La Union Atletico
Postp.
Lorca FC
? - ?
Mar Menor Club de Futbol
January 17
FT
Extremadura UD B
4 - 1
Cpvo Valdivia
Postp.
CD Calamonte
? - ?
Cp Chinato
FT
EMD Aceuchal
1 - 0
CF Campanario
FT
UD Montijo
0 - 0
UP Plasencia
FT
Moralo CP
0 - 0
CD Coria
January 17
Postp.
CD Azuaga
? - ?
Olivenza FC
Postp.
CF Trujillo
? - ?
Cpvo Arroyo
FT
Cacereno
2 - 0
U.d. Fuente de Cantos
FT
Racing CPVO Valverdeno
2 - 0
AD Llerenense
FT
Jerez CF
2 - 0
CD Miajadas
January 16
FT
CD Beti Onak
0 - 0
Pamplona
FT
CD Subiza
1 - 2
Ucd Burlades
FT
Udc Txantrea Kke
0 - 2
Beti Kozkor KE
FT
AD San Juan Pamplona
2 - 0
Valle de Egues
January 17
FT
Club Deportivo River Ega
2 - 4
CD Corellano
January 16
FT
CD Cantolagua
1 - 0
CD Baztan
FT
CD Fontellas
1 - 0
FC Bidezarra
January 17
FT
CA Cirbonero
1 - 0
CD Ardoi
FT
CD Murchante
2 - 2
CD Cortes Navarre
FT
Pena Azagresa
3 - 1
CD Lourdes
January 17
FT
Comillas CF
0 - 0
Cdfc La Calzada
FT
CA Vianes
0 - 1
CD Varea
FT
CD Agoncillo
3 - 0
CD Villegas
FT
CD Berceo
0 - 2
CD Arnedo
FT
CD Anguiano
1 - 0
SD Oyonesa
January 16
FT
Yague CF
3 - 2
CA River Ebro
January 17
Postp.
Casalarreina CF
? - ?
UD Logrones B
FT
Club Deportivo Alberite
1 - 2
Racing Rioja CF
FT
Cp Calasancio
1 - 2
CD Calahorra B
FT
CD Tedeon
1 - 4
Naxara CD
January 17
FT
CD Binefar
0 - 0
CD Belchite 97
Postp.
CD Valdefierro
? - ?
Deportivo Aragon
Postp.
CF Illueca
? - ?
UD Fraga
FT
SD Huesca B
3 - 0
AD San Juan de Mozarrifar
Postp.
CD Teruel
? - ?
CF Atletico de Monzon
FT
CD Carinena
0 - 2
CDJ Tamarite
January 20
19:30 Limited coverage
UD Fraga
? - ?
SD Huesca B
January 17
FT
CF Epila
1 - 1
AD Almudevar
FT
CF Calamocha
2 - 1
AD Sabinanigo
FT
Cuarte CD
1 - 1
CD Brea
FT
Robres CD
1 - 1
Utebo FC
FT
Villanueva CF
0 - 2
Barbastro UD
FT
Sarinena
1 - 5
SD Borja
January 20
15:00 Limited coverage
Robres CD
? - ?
CD Brea
January 16
FT
UD Almansa
1 - 1
CD Quintanar Del Rey
January 17
FT
CD Manchego Ciudad Real
1 - 0
Manzanares CF
FT
CF La Solana
1 - 0
CD Huracan de Balazote
FT
Almagro CF
0 - 2
Albacete Balompie B
January 20
11:00 Limited coverage
La Roda CF
? - ?
Calvo Sotelo Puertollano
16:00 Limited coverage
Atletico Ibanes
? - ?
UD Almansa
January 16
Postp.
CD Toledo Sad
? - ?
CD Torrijos
January 17
Postp.
CD Villacanas
? - ?
Marchamalo CD
Postp.
CD Madridejos
? - ?
Conquense
January 19
Postp.
Conquense
? - ?
CD Toledo Sad
January 20
10:30 Limited coverage
CD Illescas
? - ?
Guadalajara
15:00 Limited coverage
CD Pedroneras
? - ?
CD AZUQUECA
January 16
FT
Sevilla
Rayo Vallecano
FT
Espanyol
Huelva
January 17
FT
Madrid Femenino
Santa Teresa
January 20
16:00
Barcelona
? - ?
Rayo Vallecano
16:00
Madrid Femenino
? - ?
Logrono
February 13
15:00 Limited coverage
Logrono
? - ?
Barcelona
Spain - Super Cup Women
January 16
FT
Levante
0 - 3
Atletico Madrid
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com