Thứ bảy , ngày 19 tháng 10 năm 2019
   
       
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
Italy - Serie A
October 19
FT
Lazio
Atalanta
FT
Napoli
Verona
FT
Juventus
Bologna
October 20
10:30
Sassuolo
Inter
13:00
Cagliari
SPAL
13:00
Sampdoria
Roma
13:00
Udinese
Torino
16:00
Parma
Genoa
18:45
Milan
Lecce
October 21
18:45
Brescia
Fiorentina
Italy - Serie B
October 18
FT
Cittadella
Cosenza
October 19
FT
Pescara
Spezia
FT
Juve Stabia
Pordenone Calcio
FT
Venezia
Salernitana
FT
Virtus Entella
Trapani
FT
Benevento
Perugia
October 20
13:00
Chievo
Ascoli
13:00
Pisa
Crotone
19:00
Empoli
Cremonese
October 21
19:00
Frosinone
Livorno
October 19
FT
Aurora Pro Patria 1919
Pro Vercelli
FT
US Pianese
Monza
FT
S.S. Arezzo
Alessandria
October 20
13:00
ASDC Gozzano
? - ?
Olbia
13:00
Como
? - ?
US Citta DI Pontedera
13:00
Novara
? - ?
Carrarese
13:00
US Pergolettese 1932
? - ?
Robur Siena
13:00
Pistoiese
? - ?
AS Giana Erminio
15:30
Juventus U23
? - ?
Renate
15:30
AlbinoLeffe
? - ?
Calcio Lecco 1912
October 19
FT
Sudtirol
Gubbio
FT
Ravenna FC 1913
FC Arzignano Valchiampo
FT
SS Sambenedettese Calcio
Virtus Verona
October 20
13:00
Imolese Calcio
? - ?
FeralpiSalo
13:00
Rimini
? - ?
Cesena FC
13:00
Triestina
? - ?
Padova
15:30
Carpi
? - ?
Alma Juventus Fano
15:30
Vicenza
? - ?
Reggio Audace FC
15:30
Ssd Vis Pesaro 1898
? - ?
Piacenza
October 21
18:45
Modena
? - ?
Fermana FC
October 19
FT
AZ Picerno ASD
Virtus Francavilla Calcio
FT
AS Viterbese Castrense
Rende
October 20
13:00
US Avellino 1912
? - ?
Bari
13:00
AS Bisceglie
? - ?
Ternana
13:00
Monopoli
? - ?
Reggina
13:00
Sicula Leonzio
? - ?
Rieti
13:00
Vibonese
? - ?
Catania
15:30
Cavese
? - ?
Casertana FC
15:30
Teramo
? - ?
Paganese
15:30
Catanzaro
? - ?
Potenza
October 20
13:00
Fossano
? - ?
Lavagnese
13:00
Prato
? - ?
Vado
13:00
SCD Ligorna
? - ?
Lucchese
13:00
Savona
? - ?
Bra
13:00
Seravezza
? - ?
US Fezzanese
13:00
Verbania
? - ?
Caronnese
13:30
AS Casale
? - ?
Real Forte Querceta
13:30
ASD Calcio Chieri 1955
? - ?
Ghivizzano Borgoamozzano
13:30
Sanremese
? - ?
Borgosesia
October 19
FT
Virtus Bolzano
Brusaporto
October 20
13:00
Arconatese
? - ?
Virtus Bergamo Alzanoseriate
13:00
Caravaggio
? - ?
NibionnOggiono
13:00
Dro
? - ?
Tritium
13:00
Pontisola
? - ?
Bustese Milano City
13:00
Pro Sesto
? - ?
Levico Terme
13:00
Scanzorosciate
? - ?
Inveruno
13:00
Seregno
? - ?
Castellanzese
13:00
Sondrio Calcio
? - ?
Folgore Caratese
13:00
Villa D'Alme
? - ?
AC Legnano
October 20
13:00
Adriese
? - ?
Clodiense
13:00
Belluno
? - ?
Vigasio
13:00
Caldiero Terme
? - ?
Tamai
13:00
Campodarsego
? - ?
Luparense
13:00
Cartigliano
? - ?
Ambrosiana
13:00
Chions
? - ?
San Luigi
13:00
Legnago Salus
? - ?
Cjarlins Muzane
13:00
Mestre
? - ?
Este
13:00
Montebelluna
? - ?
Union Feltre
13:00
Villafranca
? - ?
Delta Calcio Rovigo
October 19
FT
Sasso Marconi
0 - 2
Mezzolara
October 20
13:00
Calvina
? - ?
Correggese
13:00
Cavenago Fanfulla
? - ?
Mantova
13:00
Ciliverghe Mazzano
? - ?
Alfonsine
13:00
Forli
? - ?
Crema
13:00
Franciacorta FC
? - ?
Breno
13:00
Lentigione
? - ?
Fiorenzuola
13:00
Sammaurese
? - ?
Savignanese
13:00
Vigor Carpaneto
? - ?
Progresso
October 19
FT
Trestina
Bastia Calcio
October 20
13:00
Aglianese
? - ?
Scandicci
13:00
Aquila Montevarchi
? - ?
Monterosi
13:00
Foligno
? - ?
SSD Albalonga
13:00
Grassina
? - ?
US Gavorrano
13:00
Grosseto
? - ?
Sangiovannese
13:00
Pomezia
? - ?
Cannara
13:00
Ponsacco
? - ?
Tuttocuoio
13:00
San Donato
? - ?
Flaminia
October 20
13:00
Atletico Terme Fiuggi
? - ?
Real Giulianova
13:00
Avezzano
? - ?
Vastese
13:00
Campobasso
? - ?
Montegiorgio
13:00
Chieti
? - ?
Recanatese
13:00
Jesina
? - ?
Matelica
13:00
San Nicolo
? - ?
ASD Porto Sant Elpidio
13:00
Sangiustese
? - ?
Cattolica Calcio SM
13:00
Tolentino
? - ?
ASD Pineto
13:00
Vastogirardi
? - ?
Olympia Agnonese
October 20
12:00
AP Turris
? - ?
Muravera
13:00
ASD Trastevere
? - ?
ASD Lanusei
13:00
Aprilia
? - ?
Budoni
13:00
Arzachena
? - ?
Pro Calcio Tor Sapienza
13:00
Ladispoli
? - ?
Latte Dolce
13:00
Latina
? - ?
Portici
13:00
Team Nuova Florida 2005
? - ?
Cassino
13:00
Torres
? - ?
Citta di Anagni
13:00
Vis Artena
? - ?
Ostia Mare
October 19
FT
Bitonto
Taranto
October 20
13:00
ACD Nardo
? - ?
Brindisi
13:00
Fidelis Andria
? - ?
ASD Grumentum Val D'agri
13:00
Foggia
? - ?
Casarano
13:00
Francavilla
? - ?
Agropoli
13:00
Gladiator
? - ?
Citta di Fasano
13:00
Sorrento
? - ?
Audace Cerignola
13:00
Team Altamura
? - ?
Nocerina
13:30
Gelbison Cilento
? - ?
Gravina
October 20
12:30
Nola
? - ?
Calcio Biancavilla 1990
13:00
Acireale
? - ?
Marina di Ragusa
13:00
Castrovillari
? - ?
ACD San Tommaso
13:00
Giugliano
? - ?
Cittanovese
13:00
Messina
? - ?
Roccella
13:00
SSD Palermo
? - ?
Licata
13:00
Savoia
? - ?
Citta di Messina
13:00
Troina
? - ?
Marsala
13:00
US Palmese
? - ?
Corigliano Calabro
October 18
FT
Pescara Calcio
3 - 1
Juventus Turin
FT
Lazio Roma
0 - 2
Atalanta Bergamo
October 19
FT
Genoa Cfc
4 - 3
Inter Milano
FT
SSC Napoli
1 - 2
AS Roma
FT
Bologna FC 1909
2 - 0
Sampdoria Genoa
October 20
08:00
Torino
? - ?
Cagliari
15:00
ACF Fiorentina
? - ?
AC Chievo Verona
October 21
13:00
Sassuolo
? - ?
Empoli
October 19
FT
AC Milan
2 - 0
UPC Tavagnacco
FT
Cf Florentia
3 - 2
Asd Pink Sport Time Bari
FT
Empoli FC
4 - 1
Asd Orobica Calcio Bergamo
FT
Sassuolo Calcio Femminile
1 - 2
Fiorentina Women FC
FT
Women Hellas Verona Ssd
0 - 4
As Roma
October 20
10:30
Inter Milan
? - ?
Juventus FC Women
Italy - Coppa Italia
August 16
FT
Genoa
Imolese Calcio
August 17
FT
Parma
Venezia
August 18
Postp.
Bologna
? - ?
Pisa
Postp.
Brescia
? - ?
Perugia
Postp.
Sampdoria
? - ?
Crotone
AET
Perugia
Brescia
FT
Fiorentina
Monza
AET
Cittadella *
Carpi
FT
Ascoli
2 - 0
Trapani
FT
Cagliari
Chievo
AET
Empoli
Pescara
FT
Frosinone
Monopoli
AET
Verona
Cremonese
FT
Udinese
3 - 1
Sudtirol
FT
Pisa
Bologna
FT
SPAL
FeralpiSalo
FT
Lecce
Salernitana
FT
Sassuolo
Spezia
FT
Crotone
Sampdoria
FT
Carpi
2 - 0
Carrarese
FT
Monza
Renate
FT
Sambenedettese
Fermana
FT
Sudtirol
FeralpiSalo
FT
Potenza
Rende
FT
Novara
0 - 1
Alessandria
FT
Robur Siena
Pontedera
FT
Monopoli
Virtus Francavilla
October 12
FT
Udinese Calcio
Frosinone
12:30
Pescara Calcio
? - ?
Pordenone Calcio
May 25
FT
Pordenone Calcio
Juve Stabia
August 18
FT
Renate
Como
August 18
FT
AlbinoLeffe
Calcio Lecco 1912
August 18
FT
Reggio Audace FC
Juventus U23
August 17
FT
US Pianese
0 - 2
Pistoiese
August 18
FT
Ssd Vis Pesaro 1898
1 - 0
Rimini
August 14
FT
FC Arzignano Valchiampo
Modena
August 18
FT
Virtus Verona
FC Arzignano Valchiampo
August 18
FT
Teramo
Gubbio
August 18
FT
Rieti
Ternana
August 14
FT
Paganese
US Avellino 1912
August 18
FT
US Avellino 1912
1 - 0
Bari
August 18
FT
Sicula Leonzio
Vibonese
September 12
FT
AS Bisceglie
1 - 1
AZ Picerno ASD
Italy - Super Cup
January 13, 2020
19:00
Juventus
Lazio
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Euro 2020
 BXH Bóng đá Việt Nam - V-League
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Pháp - Ligue 1
 BXH Champions League
 BXH Europa League
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com