Thứ hai , ngày 19 tháng 4 năm 2021
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
Italy - Serie A
April 17
FT
Crotone
Udinese
FT
Sampdoria
Verona
FT
Sassuolo
Fiorentina
FT
Cagliari
Parma
April 18
FT
AC Milan
Genoa
FT
Atalanta
Juventus
FT
Bologna
Spezia
FT
Lazio
Benevento
FT
Torino
Roma
FT
Napoli
Inter
April 20
18:45
Verona
Fiorentina
April 21
16:30
AC Milan
Sassuolo
18:45
Bologna
Torino
18:45
Crotone
Sampdoria
18:45
Genoa
Benevento
18:45
Juventus
Parma
18:45
Spezia
Inter
18:45
Udinese
Cagliari
April 22
16:30
Roma
Atalanta
18:45
Napoli
Lazio
Italy - Coppa Italia
May 19
18:00
Atalanta
Juventus
Italy - Super Cup
January 20
FT
Juventus
Napoli
Italy - Serie B
April 16
FT
SPAL
Ascoli Calcio 1898 FC
April 17
FT
Empoli
Brescia
FT
L.R. Vicenza Virtus
Lecce
FT
Monza
Cremonese
FT
Pisa
Cosenza
FT
Reggina
AC Reggiana
FT
Salernitana
Venezia
FT
Cittadella
Chievo Verona
FT
Pordenone Calcio
Frosinone
April 18
FT
Lecco
Olbia
FT
Grosseto
Pro Sesto
FT
Livorno
Como
FT
Piacenza
AlbinoLeffe
FT
Renate
Juventus U23
FT
Alessandria
Pergolettese
FT
Carrarese
Lucchese
FT
Giana Erminio
Pro Patria
FT
Novara
Pistoiese
April 21
13:00
Pro Vercelli
? - ?
Lecco
April 22
13:00
Juventus U23
? - ?
Olbia
April 17
FT
Ravenna
Perugia
April 18
FT
Gubbio
Mantova
FT
Legnago Salus
S.S. Arezzo
FT
Matelica
Alma Juventus Fano
FT
Virtus Verona
Sambenedettese
FT
FeralpiSalo
Carpi
FT
Modena
Calcio Padova
FT
R.C. Cesena
Imolese Calcio
FT
Vis Pesaro
Fermana
April 19
FT
Triestina
Sudtirol
April 17
FT
Vibonese
Avellino
April 18
FT
Casertana
Juve Stabia
FT
Catanzaro
Catania
FT
Bari
Palermo
FT
Foggia
Paganese
Canc.
Trapani
? - ?
Virtus Francavilla
FT
Virtus Francavilla
Viterbese
FT
Potenza
Monopoli
FT
Teramo
Bisceglie
April 21
13:00
Foggia
? - ?
Monopoli
13:00
Juve Stabia
? - ?
Catanzaro
April 18
Postp.
ASD Imperia
? - ?
AS Casale
FT
Borgosesia
1 - 1
ACSD Saluzzo
FT
Bra
Castellanzese
FT
Caronnese
Sanremese
FT
Citta di Varese
Lavagnese
Postp.
Derthona
? - ?
ASDC Gozzano
FT
Folgore Caratese
Vado
FT
P.D.H.A.E.
2 - 0
Arconatese
FT
Sestri Levante
AC Legnano
April 21
13:00 Limited coverage
Derthona
? - ?
Sanremese
13:00 Limited coverage
Folgore Caratese
? - ?
Citta di Varese
April 22
13:00 Limited coverage
ASD Calcio Chieri 1955
? - ?
Fossano
April 18
FT
Brusaporto
AS Vis Nova Giussano
FT
Calvina
Crema
FT
Franciacorta FC
Pontisola
FT
Real Calepina
Breno
FT
Scanzorosciate
NibionnOggiono
FT
Seregno
Caravaggio
FT
Union ASD Casatese
Sona
Postp.
Villa D'Alme
? - ?
Tritium
FT
Virtus Bergamo Alzanoseriate
Cavenago Fanfulla
April 18
FT
ASD Manzanese
Este
FT
Adriese
Delta Porto Tolle
FT
Caldiero Terme
0 - 0
Ambrosiana
Postp.
Campodarsego
? - ?
ArzignanoChiampo
Postp.
Cartigliano
? - ?
Chions
FT
Luparense
Belluno
FT
Mestre
0 - 0
Union Feltre
FT
Montebelluna
0 - 1
Trento
FT
Union San Giorgio-Sedico
1 - 2
Clodiense
FT
Virtus Bolzano
Cjarlins Muzane
April 21
12:30 Limited coverage
Cjarlins Muzane
? - ?
ASD Manzanese
13:00 Limited coverage
Delta Porto Tolle
? - ?
Ambrosiana
April 22
13:00 Limited coverage
Campodarsego
? - ?
Este
April 17
FT
Pro Livorno 1919 Sorgenti
Mezzolara
April 18
FT
Aglianese
Progresso
FT
Corticella
Sammaurese
FT
Fiorenzuola
Rimini
FT
Forli
Ghivizzano Borgoamozzano
FT
GS Bagnolese
0 - 0
Lentigione
FT
Prato
Sasso Marconi
FT
SSDRL Marignanese Calcio
Real Forte Querceta
FT
Seravezza
0 - 0
Correggese
April 21
13:00 Limited coverage
Correggese
? - ?
Rimini
13:00 Limited coverage
Progresso
? - ?
Mezzolara
13:00 Limited coverage
Real Forte Querceta
? - ?
GS Bagnolese
April 18
FT
ASD Trastevere
Aquila Montevarchi
FT
Flaminia
Cannara
FT
Foligno
Trestina
FT
Ostia Mare
Montespaccato
FT
Pianese
San Donato
FT
Robur Siena
Lornano Badesse
FT
Sangiovannese
Scandicci
FT
Sinalunghese
US Gavorrano
FT
Tiferno Lerchi
Grassina
April 21
13:00 Limited coverage
Grassina
? - ?
Robur Siena
13:00 Limited coverage
Lornano Badesse
? - ?
San Donato
April 18
FT
ASD Pineto
2 - 0
Rieti
FT
Aprilia
Recanatese
FT
Atletico Terme Fiuggi
Real Giulianova
FT
Campobasso
0 - 0
Vastese
FT
Castelnuovo Vomano
Cynthialbalonga
FT
Matese
1 - 1
SN Notaresco
FT
Montegiorgio
2 - 1
Tolentino
Postp.
Olympia Agnonese
? - ?
ASD Porto Sant Elpidio
April 21
13:00 Limited coverage
ASD Pineto
? - ?
Matese
13:00 Limited coverage
ASD Porto Sant Elpidio
? - ?
Olympia Agnonese
13:00 Limited coverage
Castelfidardo
? - ?
Atletico Terme Fiuggi
13:00 Limited coverage
Vastese
? - ?
Aprilia
April 18
FT
Carbonia
Nocerina
FT
ASD Lanusei
0 - 2
Gladiator
FT
Afragolese
0 - 1
Nola
FT
Cassino
Latte Dolce
FT
Monterosi
0 - 0
Insieme Formia
FT
Savoia
2 - 0
Giugliano
FT
Torres
Team Nuova Florida 2005
April 21
13:00 Limited coverage
Gladiator
? - ?
Muravera
13:00 Limited coverage
Insieme Formia
? - ?
Giugliano
13:00 Limited coverage
Monterosi
? - ?
Cassino
13:00 Limited coverage
Team Nuova Florida 2005
? - ?
Afragolese
April 18
FT
ACD Nardo
Portici
FT
AZ Picerno ASD
2 - 1
Bitonto
FT
Aversa Normanna
Team Altamura
FT
Brindisi
Francavilla
FT
Casarano
Sporting Fulgor Molfetta
FT
Citta di Fasano
1 - 2
Taranto
FT
Gravina
Fidelis Andria
FT
Puteolana
1 - 1
Lavello
FT
Sorrento
2 - 0
Audace Cerignola
April 21
13:00 Limited coverage
Casarano
? - ?
ACD Nardo
13:00 Limited coverage
Gravina
? - ?
Aversa Normanna
13:00 Limited coverage
Lavello
? - ?
Team Altamura
April 18
FT
Castrovillari
Marina di Ragusa
FT
Citta di Messina
Calcio Biancavilla 1990
FT
Dattilo Noir
Rende
FT
Gelbison Cilento
Cittanovese
FT
Paterno
Messina
FT
Roccella
Sant'Agata
Postp.
Rotonda
? - ?
Acireale
FT
San Luca
Troina
April 21
13:00 Limited coverage
Dattilo Noir
? - ?
Licata
13:00 Limited coverage
Rotonda
? - ?
San Luca
June 27, 2020
FT
Ternana
Juventus U23
April 17
FT
Juventus Primavera
Ascoli Calcio 1898 FC Primavera
FT
AC Milan Primavera
Torino Primavera
FT
Atalanta Primavera
Roma Primavera
FT
SPAL 2013 Primavera
2 - 2
Bologna Primavera
April 18
FT
Empoli Primavera
Sampdoria Primavera
FT
Genoa Primavera
Inter Primavera
FT
Cagliari Primavera
Fiorentina Primavera
FT
Lazio Primavera
Sassuolo Primavera
April 21
12:00 Limited coverage
Cagliari Primavera
? - ?
Bologna Primavera
FT
Pordenone Primavera
2 - 1
Monza Primavera
FT
Hellas Verona Primavera
3 - 1
Udinese Primavera
FT
AC Reggiana 1919
2 - 3
Brescia Primavera
FT
Chievo Primavera
5 - 1
Cittadella Primavera
FT
Parma Primavera
1 - 1
Cremonese Primavera
FT
Venezia Primavera
2 - 2
Vicenza Primavera
April 7
FT
Parma Primavera
2 - 3
Hellas Verona Primavera
FT
Crotone Primavera
3 - 2
Salernitana Primavera
April 3
FT
Virtus Entella Primavera
0 - 0
Lecce Primavera
FT
Benevento Primavera
1 - 2
Reggina Primavera
April 14
AET
Lazio Primavera
Hellas Verona Primavera
Canc.
Hellas Verona Primavera
? - ?
Lazio Primavera
FT
Fiorentina Primavera
Genoa Primavera
April 28
16:00 Limited coverage
Fiorentina Primavera
? - ?
Lazio Primavera
January 21
FT
Atalanta Primavera
3 - 1
Fiorentina Primavera
Italy - Women's Serie A
April 17
FT
Fiorentina
Roma
FT
Pink Bari
Inter
FT
Empoli
Florentia San Gimignano
April 18
FT
AC Milan
Napoli
FT
Sassuolo
Juventus
FT
San Marino Academy
Hellas Verona
April 24
14:00 Limited coverage
AC Milan
? - ?
Inter
14:00 Limited coverage
Juventus
? - ?
Roma
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com