Thứ sáu , ngày 30 tháng 7 năm 2021
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  

WORLD: Olympic Games - Play Offs

15 : 0 Spain Ol. - Ivory Coast Ol. -:-
16 : 0 Japan Ol. - New Zealand Ol. -:-
17 : 0 Brazil Ol. - Egypt Ol. -:-
18 : 0 South Korea Ol. - Mexico Ol. -:-

ALGERIA: Coupe de la Ligue

17:00PostponedMagra - Kabylie -:-

ANGOLA: Girabola

21 : 0 Caala - C.R.D. Libolo -:-
21 : 0 Petro Atletico - Sagrada -:-
21 : 0 Primeiro de Agosto - Ferroviario do Huambo -:-

ARGENTINA: Liga Profesional

23 : 30 Colon Santa FE - Godoy Cruz -:-
1 : 45 Lanus - Union de Santa Fe -:-
4 : 0 Racing Club - Sarmiento Junin -:-

ARGENTINA: Primera Nacional

0 : 0 Villa Dalmine - Atl. Rafaela -:-
1 : 0 Def. de Belgrano - Barracas Central -:-
1 : 0 Temperley - Deportivo Maipu -:-
1 : 10 Dep. Riestra - Tigre -:-
1 : 30 All Boys - Brown Adrogue -:-
2 : 0 San Martin S.J. - Guillermo Brown -:-
4 : 0 Belgrano - Alvarado -:-

ARGENTINA: Torneo Federal

1 : 0 Douglas Haig - Chaco For Ever -:-
1 : 0 Ferro Gen. Pico - Huracan Las Heras -:-
1 : 30 Boca Unidos - Crucero del Norte -:-

ARGENTINA: Primera B - Clausura

1 : 0 Acassuso - Deportivo Armenio -:-
1 : 0 Argentino de Quilmes - Fenix -:-
1 : 0 Canuelas - Comunicaciones -:-
1 : 0 Flandria - UAI Urquiza -:-
1 : 0 Sacachispas - Villa San Carlos -:-

ARGENTINA: Primera C - Clausura

1 : 0 Argentino de Merlo - Real Pilar -:-

ARGENTINA: Primera D - Apertura

1 : 0 Argentino de Rosario - Lugano -:-
1 : 0 Liniers - Yupanqui -:-

ARMENIA: Premier League

20 : 0 Alashkert - Ararat-Armenia -:-

AUSTRALIA: NPL ACT

12 : 0 Belconnen United - Canberra Olympic -:-
14 : 30 Monaro Panthers - West Canberra Wanderers -:-

AUSTRALIA: NPL Northern NSW

14 : 0 Maitland - Adamstown Rosebud -:-

AUSTRALIA: NPL Queensland

14 : 15 Capalaba FC - Brisbane U21 -:-
15 : 30 Queensland Lions - Gold Coast -:-
16 : 0 Moreton Bay Utd - Eastern Suburbs -:-
16 : 0 Peninsula - Magpies Crusaders -:-

AUSTRALIA: NPL South Australian

12 : 30 Adelaide City - Sturt Lions -:-
12 : 30 Adelaide Raiders - Cumberland Utd. -:-
12 : 30 Blue Eagles - Adelaide U21 -:-
12 : 30 Campbelltown City - Adelaide Olympic -:-
12 : 30 South Adelaide - Adelaide Comets -:-

AUSTRALIA: NPL Tasmania

11 : 0 South Hobart - Olympia Warriors -:-
11 : 30 Launceston - Glenorchy Knights -:-
13 : 30 Riverside Olympic - Clarence Zebras -:-

AUSTRALIA: NPL Victoria

12 : 0 Avondale FC - St Albans -:-
13 : 30 Oakleigh Cannons - Port Melbourne Sharks -:-
14 : 30 Hume City - South Melbourne -:-
15 : 30 Altona Magic - Eastern Lions -:-

AUSTRALIA: NPL Western Australia

14 : 0 Cockburn City - Floreat Athena -:-
14 : 0 ECU Joondalup - Balcatta -:-
14 : 0 Gwelup Croatia SC - Perth SC -:-
14 : 0 Inglewood Utd - Bayswater -:-
14 : 0 Sorrento - Rockingham City -:-

AUSTRALIA: Brisbane Premier League

14 : 15 St. George Willawong - Brisbane K. -:-
15 : 0 The Gap - The Lakes FC -:-
15 : 0 Western Spirit - Albany Creek -:-
16 : 0 Univ. of Queensland - Acacia Ridge -:-

AUSTRIA: Admiral Bundesliga

22 : 0 Admira - A. Klagenfurt -:-
22 : 0 Hartberg - Altach -:-
22 : 0 LASK - Rapid Vienna -:-

AUSTRIA: 2. Liga

1 : 0 Dornbirn - Amstetten -:-

AUSTRIA: Regionalliga East

21 : 0 TWL Elektra - Admira (Am) -:-
23 : 0 Wiener Viktoria - Wiener Neustadt -:-

AUSTRIA: Regionalliga Central

22 : 0 Ried (Am) - AC Wolfsberger (Am) -:-
0 : 0 Weindorf St. Anna - Deutschlandsberger -:-

AUSTRIA: Regionalliga West - Tyrol

20 : 30 Reichenau - Schwaz -:-

AUSTRIA: Regionalliga West - Salzburg

22 : 0 A. Salzburg - Seekirchen -:-
22 : 0 Wals-Grunau - Saalfelden -:-
23 : 0 Johann - Bischofshofen -:-

AUSTRIA: Regionalliga West - Vorarlberg

22 : 0 Rothis - Dornbirner SV -:-
23 : 0 Lauterach - Admira Dornbirn -:-

BANGLADESH: Premier League

12:00PostponedArambagh - Sheikh Russel -:-
12:00PostponedMuktijoddha Sangsad - Bashundara Kings -:-

BELARUS: Vysshaya Liga

22 : 0 Smorgon - Slavia Mozyr -:-

BELARUS: Pershaya Liga

17 : 0 Lida - Petrikov -:-
18 : 30 Baranovici - Arsenal Dzyarzhynsk -:-
20 : 30 Naftan - FC Slonim -:-
22 : 30 Belshina - Krumkachy -:-

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve

16 : 0 Slutsk 2 - Din. Minsk 2 -:-

BELARUS: Vysshaya Liga Women

19 : 0 Din. Minsk W - Dynamo Brest W -:-
21 : 0 Neman W - Minsk FK W -:-

BELGIUM: Jupiler League

21 : 15 Charleroi - St. Truiden -:-
23 : 30 Cercle Brugge KSV - Leuven -:-
23 : 30 Seraing - KV Mechelen -:-
1 : 45 Eupen - Anderlecht -:-

BELGIUM: Belgian Cup - Qualification

21 : 0 Renaissance Mons B - Stockel -:-
23 : 0 Adegem - Houthulst -:-
23 : 0 Sint-Dymphna - Zwarte Leeuw -:-
0 : 0 Betekom - Punt Larum -:-
0 : 0 Glabbeek - Sart-Bernard -:-
0 : 0 Oppagne - Spa -:-
0 : 0 Rumbeke - Boezinge -:-
0 : 30 Achel - De Kempen -:-
0 : 30 Antoing - Overijse -:-
0 : 30 Berlaar-Heikant - Herselt -:-
0 : 30 Eksel - Lummen -:-
0 : 30 Esperanza Pelt - Verbr. Lommel -:-
0 : 30 K. FC Turnhout - Torpedo Hasselt -:-
0 : 30 Melsele - Berlare -:-
0 : 30 Schelde - Avanti -:-
0 : 30 Snef - Buzet -:-
0 : 30 Torhout - KSK Oostnieuwkerke -:-
0 : 30 Witgoor Sport - St. Jozef -:-
1 : 0 FC Schaerbeek - KRC Mechelen -:-
1 : 0 Royal Marloie Sport - La Roche -:-
1 : 0 Saint-Hubert - Habay La Neuve -:-

BOLIVIA: Division Profesional

5 : 15 Real Potosi - Royal Pari 1:3
7 : 30 Blooming - Palmaflor 1:1
2 : 0 Aurora - The Strongest -:-
2 : 0 Santa Cruz - Independiente Petroleros -:-

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Premier League

0 : 0 Zeljeznicar - Posusje -:-
2 : 0 FK Sarajevo - Zrinjski -:-

BRAZIL: Serie A

22:00PostponedFluminense - Juventude -:-
5 : 0 Sao Paulo - Palmeiras -:-

BRAZIL: Serie B

6 : 0 Coritiba - Nautico 3:1
7 : 30 Cruzeiro - Londrina 2:2
21 : 0 Guarani - Vila Nova FC -:-
2 : 30 Vitoria - Avai -:-
5 : 0 Brasil de Pelotas - Sampaio Correa -:-

BRAZIL: Serie C - First stage

6 : 0 Volta Redonda - AE Altos 2:1
1 : 0 Ferroviario - Botafogo PB -:-
3 : 0 Mirassol - Oeste -:-
3 : 0 Paysandu PA - Tombense -:-
5 : 0 Jacuipense - Floresta EC -:-

BRAZIL: Serie D

1 : 0 America RN - Treze PB -:-
1 : 0 Campinense - Atletico-CE -:-
1 : 0 Gama - Porto Velho -:-
1 : 0 Gremio Juventus - Cascavel -:-
1 : 0 Guarany - Imperatriz -:-
1 : 0 Madureira - Sao Bento -:-
1 : 30 Jaragua - Uniao Rondonopolis -:-
1 : 30 Moto Club - Julho Esporte -:-
2 : 0 Alagoinhas - Murici -:-
2 : 0 Aparecidense - Brasiliense -:-
2 : 0 Caucaia - Sousa -:-
2 : 0 Esportivo - Marcilio Dias -:-
2 : 0 Juazeirense - Sergipe -:-
2 : 0 Tocantinopolis - SE Juventude -:-
3 : 0 Boa - Rio Branco ES -:-
3 : 0 Inter de Limeira - Boavista -:-
3 : 0 Sao Raimundo RR - Galvez -:-
4 : 0 Fast Clube - GAS -:-
5 : 0 Portuguesa - Bangu -:-

BRAZIL: Campeonato Acreano - First stage

3 : 0 Nauas EC - Sao Francisco FC -:-
5 : 0 Placido de Castro - Humaita -:-

BRAZIL: Campeonato Amapaense

6 : 0 Santos AP - Santana EC 3:0

BRAZIL: Campeonato Carioca 2 - Second stage

1 : 0 Americano FC - Sampaio Correa FE -:-
1 : 0 Artsul - Macae -:-
1 : 0 Cabofriense - Marica -:-
1 : 0 Duque de Caxias - Angra dos Reis -:-
1 : 0 Friburguense - Audax RJ -:-
1 : 0 Goncalense - America RJ -:-

BRAZIL: Campeonato Mineiro 2

21 : 0 Betim - Democrata GV -:-
1 : 0 Aymores - Guarani-MG -:-
1 : 0 Ipatinga - Democrata SL -:-
1 : 0 Luziense - Tupi-MG -:-
1 : 30 Nacional de Muriae - Villa Nova MG -:-
2 : 0 Serranense - Tupynambas -:-

BRAZIL: Copa do Brasil

2 : 30 Fluminense - Criciuma -:-

BULGARIA: Parva liga

22 : 45 Botev Vratsa - Levski Sofia -:-
1 : 0 Ludogorets - CSKA 1948 Sofia -:-

BULGARIA: Vtora liga

22 : 30 Levski Lom - Sozopol -:-
22 : 30 Marek - Septemvri Sofia -:-
22 : 30 Spartak - Strumska Slava -:-
0 : 0 Litex Lovech - Svoge -:-

CAMBODIA: C-League

15 : 30 Asia Euro United - Soltilo Angkor -:-
15 : 30 Police Commissary - National Defense -:-

CANADA: Canadian Premier League

6 : 0 York Utd - Forge 0:1
88'Pacific FC - Cavalry 2:0

CHILE: Primera B

2 : 0 Deportes Temuco - Cobreloa -:-
4 : 30 San Felipe - S. Morning -:-

CHILE: Segunda Division

23 : 30 Valdivia - Limache -:-
2 : 30 D. Concepcion - Deportes Colina -:-
2 : 30 San Antonio Unido - Ind. Cauquenes -:-

CHINA: Super League - First stage

15 : 30 Wuhan FC - Changchun Yatai -:-
17 : 30 Dalian Pro - Beijing Guoan -:-
19 : 30 Hebei - Tianjin Jinmen Tiger -:-
19 : 30 Shanghai Port - Shanghai Shenhua -:-

CHINA: Jia League

18 : 35 Heilongjiang Ice City - Nantong Zhiyun -:-
18 : 35 Zhejiang Professional - Beijing Sport University -:-

CHINA: FA Cup

17 : 0 China U20 - Hebei Zhuoao -:-
17 : 0 Hebei Kungfu - Shaoxing Keqiao Yuejia -:-
17 : 0 Hubei Istar - Dandong Tengyue -:-
17 : 0 Hunan Billows - Sichuan Minzu -:-
17 : 0 Inner Mongolia - Guangxi Pingguo Haliao -:-
17 : 0 Kunming Zheng He Shipman - Dongguan United -:-
17 : 0 Qingdao Manatee - Shaanxi Warriors -:-
17 : 0 Qingdao Youth Island - Quanzhou Yassin -:-
17 : 0 Xiamen Egret Island - Qingdao Red Lions -:-
17 : 0 Xian Wolves - Shanxi Longjin -:-
17 : 0 Yanbian Longding - Shanghai Jiading Huilong -:-
17 : 0 Yichun Grand Tiger - Wuxi Wugou -:-

COLOMBIA: Primera A - Clausura

8 : 0 Quindio - Aguilas 2:1
4 : 0 Deportes Tolima - Petrolera -:-

COLOMBIA: Primera B - Clausura

2 : 0 Real Santander - U. Magdalena -:-
3 : 0 Valledupar - Leones -:-

COLOMBIA: Liga Women

3 : 0 La Equidad W - Fortaleza W -:-

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

8 : 0 Zeledon - Saprissa 0:3
4 : 0 Cartagines - Guanacasteca -:-
5 : 0 Santos DG - Grecia -:-

CROATIA: 1. HNL

1 : 0 Istra 1961 - Gorica -:-

CURAÇAO: Promé Divishon

7 : 0 Victory Boys - Jong Holland -:-

CZECH REPUBLIC: 1. Liga

21 : 0 Karvina - Hradec Kralove -:-
21 : 0 Mlada Boleslav - Jablonec -:-
21 : 0 Sigma Olomouc - FK Pardubice -:-
0 : 0 Liberec - Sparta Prague -:-

CZECH REPUBLIC: Division 2

15 : 15 Trinec - Dukla Prague -:-
15 : 15 Vyskov - Lisen -:-
22 : 0 Pribram - Mas Taborsko -:-

CZECH REPUBLIC: CFL - Group A

15 : 15 Benesov - Kraluv Dvur -:-
15 : 15 SK Rakovnik - Plzen B -:-
15 : 15 Sokolov - Motorlet Prague -:-
15 : 15 Vltavin - Pisek -:-
22 : 0 Domazlice - Vysehrad -:-

CZECH REPUBLIC: CFL - Group B

22 : 0 Prepere - Teplice B -:-
22 : 0 Usti nad Orlici - Bohemians 1905 B -:-
22 : 0 Velvary - Liberec B -:-
22 : 0 Zivanice - Zbuzany -:-

CZECH REPUBLIC: MSFL

15 : 15 Frydek-Mistek FK - Rosice -:-
15 : 15 Otrokovice - Hlucin -:-
22 : 0 Blansko - Vratimov FC -:-
22 : 0 Kromeriz - Znojmo -:-

CZECH REPUBLIC: MOL Cup

15 : 30 Vsetin - Bilovec -:-

CZECH REPUBLIC: Division A

15 : 15 Marianske Lazne - Prestice -:-
15 : 15 Petrin Plzen - Hvezda Cheb -:-
15 : 15 Union Beroun - Jindrichuv Hradec -:-
15 : 30 Horovice - Doubravka -:-
19 : 0 Rokycany - Sokol Lom -:-
22 : 0 Klatovy - Ceske Budejovice B -:-

CZECH REPUBLIC: Division B

15 : 15 Brandys n. Labem - Chomutov -:-
15 : 15 FK Ceska Lipa - Aritma Prague -:-
15 : 15 SK Kladno - Olympie Brezova -:-
15 : 15 Tatran Rakovnik - Slany -:-
22 : 0 Banik Most - Sous - Steti -:-
22 : 0 Cesky Brod - Louny -:-
22 : 0 Dobris - Neratovice -:-
22 : 0 Ostrov - Meteor Prague -:-

CZECH REPUBLIC: Division C

15 : 15 Libis - Letohrad -:-
15 : 30 Kosmonosy - Kolin -:-
15 : 30 Velke Hamry - Tochovice -:-
22 : 0 Nachod - Kutna Hora -:-

CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP

19 : 30 Jicin - Jaromer -:-
22 : 30 Libcany - Dobruska -:-
22 : 30 Vrchlabi - Trebes -:-

CZECH REPUBLIC: Plzensky KP

23 : 0 Chotikov - Plzen-Cernice -:-
23 : 0 Nepomuk - Horni Briza -:-
23 : 0 Rapid Plzen - Nyrsko -:-
23 : 0 Stribro - Domazlice B -:-
23 : 0 Vejprnice - Bolevec -:-
23 : 0 Zruc - Stankov -:-

CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor

15 : 15 Kolovraty - Motorlet Prague B -:-
15 : 15 Kralovice - US Prague -:-
15 : 15 Podoli Praha - Zizkov B -:-
15 : 30 Hostivar - Zlicin -:-
22 : 0 Olympia Radotin - Dukla JM -:-
22 : 0 Predni Kopanina - Ujezd Prague -:-

CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP

15 : 30 Mohelnice - Medlov -:-
22 : 0 Litovel - Bohunovice -:-
22 : 0 Rapotin - Sternberk -:-
22 : 0 Zelatovice - Brodek u Prerova -:-

CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP

15 : 15 Chrudim B - Hermanuv Mestec -:-
22 : 0 Tremosnice - Litomysl -:-

CZECH REPUBLIC: U19 League

15 : 0 Meteor Prague U19 - Slavia Prague U19 -:-
15 : 0 Ostrava U19 - Slovacko U19 -:-
15 : 15 FK Pardubice U19 - Sparta Prague U19 -:-
15 : 30 Opava U19 - Sigma Olomouc U19 -:-
19 : 30 FC Fastav Zlin U19 - Plzen U19 -:-

DENMARK: Superliga

21 : 0 Viborg - Midtjylland -:-

DENMARK: 1st Division

18 : 30 Esbjerg - Helsingor -:-
18 : 30 F. Amager - Horsens -:-

DOMINICAN REPUBLIC: LDF - Championship Group

5 : 0 Universidad O&M - Atletico Pantoja 0:2
5 : 0 Cibao - Jarabacoa -:-

ECUADOR: Liga Pro - Second stage

7 : 0 Manta - U. Catolica 0:1
2 : 0 Mushuc Runa - Nueve de Octubre -:-
4 : 30 Guayaquil City - Dep. Cuenca -:-

ENGLAND: EFL Cup

21 : 0 Bournemouth - MK Dons -:-

ESTONIA: Meistriliiga

17 : 0 Tulevik - Tammeka -:-
23 : 0 Paide - Flora -:-

ESTONIA: Esiliiga

23 : 0 Tartu Welco - Elva -:-

ESTONIA: Meistriliiga Women

20 : 0 Tallina Kalev W - Flora W -:-
22 : 0 Ajax Tallinna W - Saku Sporting W -:-
22 : 0 Polva Lootos W - Parnu JK Vaprus W -:-
22 : 0 Tammeka Tartu W - Tulevik W -:-

FAROE ISLANDS: 1. Deild

20 : 0 Sandur - Vikingur 2 -:-
21 : 0 FC Suduroy - Klaksvik 2 -:-
21 : 0 NSI Runavik 2 - AB Argir -:-
0 : 0 Skala Itrottarfelag - Streymur 2 -:-

FINLAND: Veikkausliiga

19 : 0 Haka - HIFK -:-
21 : 0 HJK - SJK -:-

FINLAND: Kakkonen Group A

21 : 0 Lahden Reipas - Atlantis -:-
21 : 0 MyPa - Keski-Uusimaa -:-
22 : 30 MiPK - JaPS -:-

FINLAND: Kakkonen Group B

21 : 0 EPS - HJS Akatemia -:-
16:00PostponedSalPa - Honka Akatemia -:-
21 : 0 VJS - Ilves 2 -:-
22 : 30 Ilves-Kissat - Jazz Pori -:-

FINLAND: Kakkonen Group C

21 : 0 Kemi City - GBK Kokkola -:-
21 : 0 Rovaniemi 2 - OLS Oulu -:-
22 : 0 Hercules - Vaajakoski -:-

FINLAND: Kansallinen Liiga Women

18 : 0 HPS W - Aland Utd W -:-
20 : 0 KuPS W - Honka W -:-
20 : 0 TiPS W - PK-35 Vantaa W -:-

FRANCE: Ligue 2

20 : 0 Nimes - Dijon -:-
0 : 0 AC Ajaccio - Amiens -:-
0 : 0 Guingamp - Valenciennes -:-
0 : 0 Nancy - Toulouse -:-
0 : 0 Niort - Caen -:-
0 : 0 Paris FC - Dunkerque -:-
0 : 0 Rodez - Pau FC -:-
0 : 0 Sochaux - Le Havre -:-

GAMBIA: GFA League

4 : 0 Armed Forces - Gambia Ports -:-
23 : 0 BK Milan - Wallidan -:-
23 : 0 Brikama U. - Gamtel -:-
23 : 0 Hawks - Elite United -:-
23 : 0 Real Banjul - Banjul Utd -:-
23 : 0 Tallinding United - Marimoo -:-

GERMANY: 2. Bundesliga

18 : 30 Hannover - Hansa Rostock -:-
18 : 30 Ingolstadt - Heidenheim -:-
18 : 30 Regensburg - Sandhausen -:-
1 : 30 Dusseldorf - Werder Bremen -:-

GERMANY: 3. Liga

19 : 0 Dortmund II - Mannheim -:-
19 : 0 Magdeburg - Freiburg II -:-
19 : 0 Meppen - Kaiserslautern -:-
19 : 0 Saarbrucken - VfL Osnabruck -:-
19 : 0 Viktoria Koln - Zwickau -:-
19 : 0 Wehen - Munich 1860 -:-

GERMANY: Regionalliga Nordost

18 : 0 Babelsberg - Lichtenberg -:-
18 : 0 Berliner AK 07 - TB Berlin -:-
18 : 0 Tasmania Berlin - Hertha Berlin II -:-
21 : 0 Lokomotive Leipzig - Jena -:-

GERMANY: Regionalliga Bayern

19 : 0 Schweinfurt - Aubstadt -:-
22 : 0 Pipinsried - Eltersdorf -:-
22 : 0 Schalding - Heimstetten -:-

GERMANY: Oberliga Bayern Nord

19 : 0 1. SC Feucht - Sand -:-
19 : 0 Seligenporten - Bamberg -:-
19 : 0 Spvgg Ansbach 09 - Ammerthal -:-
20 : 0 Bayern Hof - DJK Bamberg -:-
21 : 0 Abtswind - Karlburg -:-
21 : 0 Cham - Vatan Spor A'burg -:-
21 : 0 Gebenbach - ATSV -:-
22 : 0 Grossbardorf - Neumarkt -:-

GERMANY: Oberliga Bayern Süd

18 : 0 Landsberg - Ismaning -:-
19 : 0 Dachau - TSV 1880 Wasserburg -:-
19 : 0 Pullach - Deisenhofen -:-
20 : 0 Garching - Schwaben Augsburg -:-
21 : 0 Hankofen-Hailing - Turkspor Augsburg -:-
21 : 0 Kirchanschoring - Regensburg II -:-
22 : 0 Gundelfingen - Schwabmunchen -:-
22 : 0 Kottern-St. Mang - Donaustauf -:-

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

2 : 0 Iztapa - Antigua -:-
4 : 0 Municipal - Guastatoya -:-

HUNGARY: OTP Bank Liga

22 : 45 Ferencvaros - Kisvarda -:-
1 : 0 Honved - Debrecen -:-

ICELAND: Inkasso-deildin

21 : 0 Vestmannaeyjar - Afturelding -:-

IRELAND: Premier Division

1 : 30 Longford - Derry City -:-

IRELAND: National League Women

20 : 0 Bohemians WFC W - Wexford Youths Football Club W -:-
20 : 0 Cork City W - Peamount W -:-
20 : 0 Galway WFC W - Shelbourne W -:-
22 : 0 Dublin Waves W - Athlone WFC W -:-

ISRAEL: Toto Cup

23 : 45 Nof Hagalil - Sakhnin -:-
0 : 0 Hapoel Haifa - Hapoel Hadera -:-
0 : 30 Hapoel Jerusalem - Beitar Jerusalem -:-

JAMAICA: Premier League

1 : 0 Humble Lions - Waterhouse -:-
3 : 30 Harbour View - Portmore -:-

KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup

23 : 0 Kaisar Kyzylorda - Aktobe -:-

KENYA: Premier League

19 : 0 Kakamega Homeboyz - Kariobangi Sharks -:-
19 : 0 Mathare Utd. - Sofapaka -:-
19 : 15 Leopards - Gor Mahia -:-

LAOS: Lao League

09:00PostponedViengchanh - Ezra -:-
09:00PostponedYoung Elephant - Chanthabouly -:-

LATVIA: Optibet Virsliga

23 : 0 Valmiera - Spartaks -:-

LATVIA: Latvian Cup

18 : 0 Auda - Caramba -:-
19 : 0 FK Limbazi - Tukums 2000 -:-
20 : 0 Alberts JDFS - Skanstes -:-
21 : 0 Rezekne - Super Nova -:-
22 : 0 Dinamo Riga - Saldus SS/Leevon -:-
22 : 0 FK Smiltene - JFC Jelgava -:-

LITHUANIA: A Lyga

21 : 0 Nevezis Kedainiai - Hegelmann Litauen -:-

LITHUANIA: I Lyga

22 : 0 FK Panevezys 2 - Banga 2 -:-
22 : 0 Siauliai FA - Neptunas -:-

MACAO: Elite League

18 : 0 Casa de Portugal - Monte Carlo -:-
20 : 0 Policia - Hang Sai -:-

MALAWI: Super League

14:30PostponedChitipa United - Red Lions -:-
14:30PostponedKaronga United - TN Stars -:-
19 : 30 MAFCO - Mighty Wanderers -:-

MALAYSIA: Super League

20 : 0 Johor DT - Perak -:-
15:00PostponedKedah - UiTM -:-
20 : 0 Kuala Lumpur City - Melaka United -:-
20 : 0 Penang - Selangor -:-

MALAYSIA: Premier League

10:15PostponedKuching City FC - Sarawak Utd. -:-
15 : 45 Kelantan - Terengganu 2 -:-
20 : 0 Negeri Sembilan - Perak 2 -:-

MEXICO: Liga MX - Apertura

7 : 0 Mazatlan FC - Pachuca 2:1
57'Puebla - Guadalajara Chivas 0:1
5 : 0 Club Leon - Club Tijuana -:-

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

7 : 5 Pumas Tabasco - Alebrijes Oaxaca 0:0

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

21 : 0 Atlas U20 - Juarez U20 -:-
21 : 0 Club America U20 - Necaxa U20 -:-
21 : 0 Club Leon U20 - Club Tijuana U20 -:-
21 : 0 Monterrey U20 - U.N.A.M.- Pumas U20 -:-

MEXICO: Liga MX Women - Apertura

5 : 0 Queretaro W - Club America W 1:3
0 : 0 Toluca W - Atl. San Luis W -:-

MOLDOVA: Divizia Nationala

22 : 0 Dinamo-Auto - Balti -:-
22 : 0 Floresti - Sheriff Tiraspol -:-

MONTENEGRO: Prva Crnogorska Liga

0 : 0 Jezero - Decic -:-
0 : 0 Rudar - Iskra -:-
1 : 0 Buducnost - Mornar Bar -:-
1 : 30 FK Podgorica - OFK Petrovac -:-

MOZAMBIQUE: Mocambola

15:30PostponedENH Vilankulo - Costa do Sol -:-
15:30PostponedFerroviario Maputo - Black Bulls -:-
15:30PostponedFerroviario Nampula - Ferroviario Lichinga -:-
15:30PostponedIncomati Xinavane - Ferroviario Beira -:-
15:30PostponedLD Maputo - Desportivo Maputo -:-
15:30PostponedMatchedje Mocuba - Textafrica -:-
15:30PostponedUD Songo - Ferroviario Nacala -:-

NICARAGUA: Liga Primera - Apertura

8 : 0 Diriangen - UNAN-Managua 2:1

NICARAGUA: Liga Primera U20 - Apertura

5 : 0 Diriangen U20 - UNAN-Managua U20 4:1
21 : 0 Managua FC U20 - Juventus Managua U20 -:-
3 : 0 Ferretti U20 - Real Madriz U20 -:-

NORTHERN IRELAND: Irish League Cup

21 : 0 Ballyclare - Queens Univ. -:-
21 : 0 Newry City - Tobermore -:-

NORWAY: NM Cup

20 : 0 Floro - Sogndal -:-
20 : 0 Kongsvinger - Strommen -:-
20 : 0 Vidar - Start -:-
21 : 0 Brattvag - Aalesund -:-
21 : 0 Floya - KFUM Oslo -:-
21 : 0 Gjovik-Lyn - Ham-Kam -:-
21 : 0 Harstad - Senja -:-
21 : 0 Sola - Bryne -:-
21 : 0 Stord - Asane -:-

NORWAY: Junior U19

16 : 0 Lillestrom U19 - Mjondalen U19 -:-

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

6 : 30 River Plate - Cerro Porteno 0:0
4 : 15 Sp. Luqueno - Nacional Asuncion -:-

PARAGUAY: Division Intermedia

21 : 0 Diaz - San Lorenzo -:-
21 : 0 Sportivo Trinidense - General Caballero JLM -:-

PERU: Liga 1 - Clausura

23 : 0 Cesar Vallejo - Alianza Atl. -:-
1 : 15 U. de Deportes - Carlos Mannucci -:-
3 : 30 Sport Huancayo - Cajamarca -:-

PERU: Liga Women

3 : 0 AD Cantolao W - Dep. Municipal W -:-
3 : 0 Alianza Lima W - U. de Deportes W -:-
3 : 0 Atletico Trujillo W - Sport Boys W -:-
3 : 0 Ayacucho W - Carlos Mannucci W -:-
3 : 0 Killas W - Cesar Vallejo W -:-
3 : 0 U. San Martin W - Sporting Cristal W -:-

POLAND: Ekstraklasa

20 : 0 Stal Mielec - Piast Gliwice -:-
22 : 30 Termalica B-B. - Wisla -:-
1 : 0 Radomiak Radom - Legia -:-

POLAND: Division 1

17 : 40 GKS Katowice - R. Rzeszow -:-
23 : 0 GKS Jastrzebie - Puszcza -:-
1 : 30 Arka Gdynia - Zaglebie Sosnowiec -:-

POLAND: Division 2

22 : 0 Pruszkow - Lublin -:-
22 : 0 Stezyca - Lech Poznan 2 -:-
23 : 0 KKS Kalisz - Elblag -:-
23 : 0 Ostroda - Grodzisk M. -:-
23 : 0 Wisla Pulawy - GKS Belchatow -:-
0 : 0 S. Rzeszow - Garbarnia -:-

PORTUGAL: Super Cup

2 : 45 Sporting - Braga -:-

ROMANIA: Liga 1

23 : 15 FC Voluntari - U Craiova 1948 -:-
2 : 0 CFR Cluj - Chindia Targoviste -:-

ROMANIA: Liga 2

15 : 0 Astra - Metaloglobus Bucharest -:-
15 : 0 Concordia - Unirea Constanta -:-
15 : 0 Petrolul - Poli Iasi -:-
15 : 0 Ripensia Timisoara - Calarasi -:-
15 : 0 Selimbar - Braila -:-
15 : 0 Unirea Dej - Unirea Slobozia -:-
17 : 30 FC Hermannstadt - FC Buzau -:-

RUSSIA: Premier League

21 : 30 Ufa - Dynamo Moscow -:-
0 : 0 CSKA Moscow - Lokomotiv Moscow -:-

RUSSIA: FNL

17 : 0 Yenisey - Alania Vladikavkaz -:-
21 : 0 Akron Togliatti - Baltika -:-
21 : 0 Kamaz - SKA Khabarovsk -:-
21 : 0 Orenburg - F. Voronezh -:-
21 : 0 Torpedo Moscow - Tekstilshtik -:-
21 : 30 Veles Moscow - Tomsk -:-
22 : 0 Krasnodar 2 - Olimp-Dolgoprudny -:-
22 : 0 Neftekhimik - Lipetsk -:-
23 : 0 Kuban - Spartak Moscow 2 -:-
23 : 0 R. Volgograd - Volgar-Astrakhan -:-

RUSSIA: Supreme Division Women

15 : 0 Zvezda 2005 W - Rubin Kazan W -:-
19 : 0 Ryazan W - FK Yenisey W -:-
21 : 0 CSKA Moscow W - Krasnodar W -:-
21 : 0 Lokomotiv Moscow W - FK Rostov W -:-
22 : 0 Chertanovo M. W - Zenit W -:-

SCOTLAND: Premiership

19 : 30 Rangers - Livingston -:-
21 : 0 Dundee FC - St. Mirren -:-
21 : 0 Ross County - St Johnstone -:-
2 : 0 Hearts - Celtic -:-

SCOTLAND: Championship

21 : 0 Arbroath - Inverness -:-
21 : 0 Morton - Dunfermline -:-
21 : 0 Partick Thistle - Queen of South -:-
21 : 0 Raith - Hamilton -:-

SCOTLAND: League One

21 : 0 Airdrieonians - Montrose -:-
21 : 0 Clyde - Dumbarton -:-
21 : 0 Cove Rangers - Falkirk -:-
21 : 0 East Fife - Queen's Park -:-
21 : 0 Peterhead - Alloa -:-

SCOTLAND: League Two

21 : 0 Albion Rovers - Edinburgh City -:-
21 : 0 Annan - Forfar Athletic -:-
21 : 0 Elgin City - Stranraer -:-
21 : 0 Kelty Hearts - Cowdenbeath -:-
21 : 0 Stenhousemuir - Stirling -:-

SCOTLAND: Highland League

21 : 0 Brechin - Keith -:-
16:00PostponedBrora Rangers - Rothes -:-
21 : 0 Clachnacuddin - Huntly -:-
21 : 0 Formartine Utd - Forres Mechanics -:-
21 : 0 Fort William - Fraserburgh -:-
21 : 0 Lossiemouth - Inverurie Loco Works -:-
21 : 0 Nairn County - Deveronvale -:-
21 : 0 Strathspey Thistle - Wick Academy -:-
21 : 0 Turriff Utd - Buckie Thistle -:-

SCOTLAND: Lowland League

21 : 0 Bonnyrigg Rose - Gretna 2008 -:-
21 : 0 Broomhill - Caledonian Braves -:-
21 : 0 Celtic B - Rangers B -:-
21 : 0 Dalbeattie Star - Edinburgh University -:-
21 : 0 East Kilbride - Civil Service Strollers -:-
21 : 0 East Stirlingshire - Cumbernauld Colts -:-
21 : 0 Gala Fairydean - Berwick -:-
21 : 0 Stirling University - Spartans -:-
21 : 0 Vale Of Leithen - Bo'ness United -:-

SERBIA: Super Liga

23 : 55 Sp. Subotica - FK Crvena zvezda -:-
2 : 0 Radnik - Radnicki Nis -:-

SINGAPORE: Premier League

16 : 30 Balestier Khalsa - Young Lions -:-

SLOVAKIA: Fortuna liga

23 : 0 Pohronie - Michalovce -:-
1 : 0 Slovan Bratislava - Trencin -:-

SLOVAKIA: 2. liga

22 : 0 FC Kosice - FK Humenne -:-
22 : 0 Komarno - Zilina B -:-
22 : 0 Puchov - Bardejov -:-
22 : 0 Trebisov - Namestovo -:-
23 : 0 Skalica - Banska Bystrica -:-

SLOVAKIA: Divison C East

21 : 30 Lipany - 1.FK Svidnik -:-
21 : 30 Presov - Krompachy -:-
21 : 30 Spisska Nova Ves - Poprad -:-
21 : 30 Vranov - Giraltovce -:-

SLOVAKIA: Divison C Central

19 : 0 D. Kubin - Novohrad Lucenec -:-
22 : 0 MSK Martin - Rakytovce -:-

SLOVAKIA: Slovak Cup

15 : 30 Castkovce - AFC Nove Mesto -:-
22 : 0 Kanianka - Banik Prievidza -:-
22 : 0 Okolicna - Velke Ludince -:-
22 : 30 Lab - Malacky -:-
22 : 30 Vrakuna B. - MSK Senec -:-

SLOVAKIA: 1. Liga Women

20 : 0 Slovan Bratislava W - Nove Zamky W -:-
21 : 0 Trencin W - Trnava W -:-

SLOVENIA: Prva liga

22 : 0 Mura - Bravo -:-
1 : 15 Celje - Koper -:-

SLOVENIA: 2. SNL

22 : 0 Bilje - Ilirija -:-
22 : 30 Dob - Jadran Dekani -:-
22 : 30 Primorje - Rogaska -:-
23 : 30 Rudar - NK Krka -:-
0 : 0 Brezice - Fuzinar -:-

SOUTH KOREA: K League 1

18 : 0 Jeju Utd - Incheon -:-
18 : 0 Seoul - Ulsan Hyundai -:-

SOUTH KOREA: K League 2

18 : 0 Gimcheon Sangmu - Bucheon FC 1995 -:-
18 : 0 Gyeongnam - Anyang -:-

SRI LANKA: Super League

18 : 0 Colombo - Blue Eagles -:-
21 : 0 Red Star - Defenders FC -:-

SWEDEN: Allsvenskan

22 : 30 Degerfors - Varbergs -:-

SWEDEN: Superettan

22 : 0 Trelleborgs - Helsingborg -:-
22 : 0 Vasalunds - AFC Eskilstuna -:-

SWEDEN: Division 2 - Norrland

17 : 0 Froso IF - Bodens -:-
18 : 0 Stode - Skelleftea -:-
18 : 0 Storfors AIK - Notvikens IK -:-
19 : 0 Gottne IF - IFK Ostersund -:-
20 : 0 Friska Viljor - Bergnasets AIK -:-
20 : 0 Taftea IK - Ytterhogdals -:-
20 : 0 Team TG FF - Sandviks -:-

SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand

18 : 0 Sandvikens - Kungsangens -:-
19 : 0 Enkopings SK - Osteraker IFK -:-
19 : 0 Enskede - Jarfalla -:-
19 : 0 Karlbergs - FC Arlanda -:-
20 : 0 Upsala - Gute -:-

SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland

19 : 0 BK Astrio - Ullareds IK -:-
19 : 0 Eskilsminne - Husqvarna -:-
19 : 0 Torslanda - Hoganas -:-

SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland

19 : 0 IFK Berga - Nosaby IF -:-
19 : 0 Karlskrona - Kristianstads -:-
19 : 0 Prespa Birlik - Olympic -:-
19 : 0 Rosengard - Asarums -:-
20 : 0 Hassleholms IF - Rappe GOIF -:-
20 : 0 IFK Karlshamn - Balkan -:-
20 : 0 Solvesborgs - IFK Hassleholm -:-

SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand

18 : 30 Tyreso - Smedby -:-
19 : 0 Eskilstuna City - Huddinge -:-
19 : 0 Rynninge - Mjolby AI FF -:-
19 : 0 Syrianska - Motala -:-
20 : 0 Arameisk-Syrianska - Trosa-Vagnharads -:-
21 : 0 Karlslunds - Varmbols -:-

SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland

18 : 0 Stenungsunds - Yxhults IK -:-
20 : 0 IFK Skovde - Angered -:-
21 : 0 Karlstad II - Vanersborgs FK -:-

SWEDEN: Elitettan Women

17 : 0 Borgeby W - IF Brommapojkarna W -:-

SWITZERLAND: Super League

23 : 0 Zurich - Lausanne -:-
1 : 30 Young Boys - Grasshoppers -:-

SWITZERLAND: Challenge League

23 : 0 Aarau - Schaffhausen -:-
23 : 0 Kriens - Thun -:-
23 : 0 Yverdon - Lausanne Ouchy -:-

UKRAINE: Premier League

21 : 0 Minaj - Oleksandriya -:-
23 : 30 Ch. Odessa - Dnipro-1 -:-

UKRAINE: Persha Liga

21 : 0 Kramatorsk - Kremin -:-
21 : 0 VPK-Agro - Ahrobiznes Volochysk -:-
23 : 0 Olimpik Donetsk - Prykarpattya -:-
23 : 0 Zhytomyr - Hirnyk-Sport -:-

UKRAINE: Druha Liga

20 : 0 Karpaty Halych - Chaika -:-
21 : 0 Mykolaivka - Krystal -:-
21 : 0 Peremoga Dnipro - SC Poltava -:-
21 : 0 Sumy - Yarud Mariupol -:-
22 : 0 Bukovyna - Munkacs Mukacheve -:-
22 : 0 Dinaz Vyshgorod - Dnipro Cherkasy -:-
22 : 0 Karpaty Lviv - Rubikon Kyiv -:-
22 : 0 Livyi Bereg - Dunaivtsi -:-
22 : 0 MFC Metalurh - Nikopol -:-
22 : 0 Nyva Vinnytsya - Liubomyr Stavyshche -:-
22 : 0 Real Pharma - Mykolaiv -:-
22 : 0 Skoruk Tomakovka - Balkany -:-
22 : 0 Trostyanets - FC Vovchansk -:-
23 : 0 LNZ Cherkasy - AFSC Kyiv -:-

UKRAINE: Championship Women

15 : 0 Ateks W - Mariupol W -:-
21 : 0 Voshod W - Kryvbas W -:-

URUGUAY: Primera Division - Apertura

1 : 0 Boston River - Sud America -:-
3 : 15 Wanderers - Progreso -:-

URUGUAY: Segunda Division

21 : 45 Rampla Juniors - CA Cerro -:-

USA: MLS

6 : 30 New York City - Columbus Crew 4:1
7 : 0 Orlando City - Atlanta Utd 3:2
48'Los Angeles Galaxy - Portland Timbers 2:1
4 : 0 Seattle Sounders - San Jose Earthquakes -:-
5 : 0 New York Red Bulls - New England Revolution -:-

USA: USL League One

5 : 30 Richmond Kickers - Tucson -:-

UZBEKISTAN: Super League

22 : 0 Andijan - Turon -:-
22 : 0 Pakhtakor - Bunyodkor -:-
22 : 0 Sogdiana - AGMK -:-

VENEZUELA: Primera Division - First stage

4 : 0 Mineros - Atl. Venezuela 1:2
6 : 0 Carabobo - Lara 2:0
3 : 0 Zulia - Dep. Tachira -:-
5 : 0 Universidad Central - Monagas -:-

VENEZUELA: Segunda Division

2 : 30 Libertador - Petare -:-
2 : 30 Titanes - Yaracuy -:-
4 : 0 Angostura - Fundacion AIFI -:-

WALES: Cymru North

20 : 30 Airbus - Bangor City -:-
20 : 30 Colwyn Bay - Ruthin -:-
20 : 30 Conwy Borough - Llanidloes -:-
20 : 30 Guilsfield - Holyhead -:-
20 : 30 Holywell - Buckley -:-
20 : 30 Llangefni - Penrhyncoch -:-
20 : 30 Llanrhaeadr - Llandudno -:-
20 : 30 Prestatyn - Gresford -:-

WALES: Cymru South

20 : 30 Cambrian & Clydach - Llantwit Major -:-
20 : 30 Carmarthen Town - Risca -:-
20 : 30 Cwmbran Celtic - Swansea University -:-
20 : 30 Goytre Utd - Undy -:-
20 : 30 Port Talbot - Briton Ferry -:-
20 : 30 Trefelin - Pontypridd -:-

WORLD: Club Friendly

0 : 30 Cambuur (Ned) - FC Emmen (Ned) -:-
1 : 45 Chichester (Eng) - Burgess Hill (Eng) -:-
15 : 0 Getafe (Esp) - Rayo Vallecano (Esp) -:-
15 : 0 Jarun (Cro) - Zdralovi (Cro) -:-
15 : 0 Malaga (Esp) - Alcorcon (Esp) -:-
15 : 0 Rayo Vallecano B (Esp) - CP Parla (Esp) -:-
15 : 0 Tudelano (Esp) - Logrones (Esp) -:-
15 : 0 Vitkovice (Cze) - Valasske Mezirici (Cze) -:-
16 : 0 Hassia Bingen (Ger) - Eddersheim (Ger) -:-
16 : 0 La Nucia (Esp) - Eibar (Esp) -:-
16 : 0 Osasuna (Esp) - Mirandes (Esp) -:-
16 : 0 Slagelse (Den) - FA 2000 (Den) -:-
16 : 30 Leioa (Esp) - Amurrio Club (Esp) -:-
17 : 0 Blekitni Stargard (Pol) - Swinoujscie (Pol) -:-
17 : 0 Cardiff (Wal) - Newport (Wal) -:-
17 : 0 Genk (Bel) - Waasland-Beveren (Bel) -:-
17 : 0 Hertha Zehlendorf (Ger) - Blau Weiss Berlin (Ger) -:-
17 : 0 Stuttgart II (Ger) - Walldorf (Ger) -:-
17 : 0 Thisted FC (Den) - Vejgaard (Den) -:-
17 : 0 Valladolid Promesas (Esp) - Palencia CA (Esp) -:-
17 : 30 Gijon B (Esp) - Ath Bilbao B (Esp) -:-
17 : 30 KS Wieczysta Krakow (Pol) - Brzeg (Pol) -:-
17 : 30 Sparta Nijkerk (Ned) - G.A. Eagles (Ned) -:-
18 : 0 Dover (Eng) - Stevenage (Eng) -:-
18 : 0 Heracles (Ned) - Graafschap (Ned) -:-
18 : 0 Kassel (Ger) - Hildesheim (Ger) -:-
18 : 0 SC Weiche-08 (Ger) - Kolding IF (Den) -:-
18 : 0 Sutton (Eng) - Barnet (Eng) -:-
18 : 0 Unter-Flockenbach (Ger) - Weinheim (Ger) -:-
18 : 0 Wingate & Finchley (Eng) - Chesham (Eng) -:-
18 : 0 Wismar (Ger) - Stendal (Ger) -:-
18 : 30 Huddersfield (Eng) - Crewe (Eng) -:-
18 : 30 Leeds (Eng) - Betis (Esp) -:-
19 : 0 Bristol City (Eng) - Aston Villa (Eng) -:-
19 : 0 Bristol Rovers (Eng) - Oxford Utd (Eng) -:-
19 : 0 Eichede (Ger) - Altona (Ger) -:-
19 : 0 Fortuna Koln (Ger) - Schott Mainz (Ger) -:-
19 : 0 Leganes (Esp) - Real Madrid B (Esp) -:-
19 : 0 Lippstadt (Ger) - Steinbach Haiger (Ger) -:-
19 : 0 Nantwich (Eng) - Leek (Eng) -:-
19 : 0 Portstewart (Nir) - Cliftonville (Nir) -:-
14:00CancelledRodinghausen (Ger) - Oldenburg (Ger) -:-
19 : 0 Schalke II (Ger) - Hannover II (Ger) -:-
19 : 0 Vreden (Ger) - Preussen Munster (Ger) -:-
19 : 0 Westerlo (Bel) - Panathinaikos (Gre) -:-
19 : 0 Wolves (Eng) - Stoke (Eng) -:-
19 : 30 Excelsior (Ned) - Sparta Rotterdam (Ned) -:-
20 : 0 Angers (Fra) - Lorient (Fra) -:-
20 : 0 Ballinamallard (Nir) - Warrenpoint (Nir) -:-
20 : 0 Brightlingsea (Eng) - Altrincham (Eng) -:-
20 : 0 Coleraine (Nir) - Dergview (Nir) -:-
20 : 0 FC Volendam (Ned) - Jong Ajax (Ned) -:-
20 : 0 Leyton Orient (Eng) - Gillingham (Eng) -:-
20 : 0 Mansfield (Eng) - Nottingham U23 (Eng) -:-
20 : 0 Stocksbridge (Eng) - Spennymoor (Eng) -:-
20 : 0 Stratford (Eng) - King’s Lynn (Eng) -:-
20 : 0 TuS 1896 Sachsenhausen (Ger) - Mahlsdorf (Ger) -:-
20 : 30 Arminia Bielefeld (Ger) - Twente (Ned) -:-
20 : 30 Augsburg (Ger) - Cagliari (Ita) -:-
20 : 30 B. Monchengladbach (Ger) - Groningen (Ned) -:-
20 : 30 Bochum (Ger) - Utrecht (Ned) -:-
20 : 30 Eintracht Frankfurt (Ger) - St Etienne (Fra) -:-
20 : 30 Hoffenheim (Ger) - Reims (Fra) -:-
20 : 30 Union Berlin (Ger) - Ath Bilbao (Esp) -:-
21 : 0 Accrington (Eng) - Bradford City (Eng) -:-
21 : 0 AFC Totton (Eng) - Eastleigh (Eng) -:-
21 : 0 AFC Wimbledon (Eng) - Scunthorpe (Eng) -:-
21 : 0 Alfreton (Eng) - Solihull Moors (Eng) -:-
21 : 0 Ashford U. (Eng) - Folkestone (Eng) -:-
21 : 0 Banbridge (Nir) - Carrick Rangers (Nir) -:-
21 : 0 Bayer Leverkusen (Ger) - Celta Vigo (Esp) -:-
21 : 0 Birmingham (Eng) - West Brom (Eng) -:-
21 : 0 Bolton (Eng) - Blackburn (Eng) -:-
21 : 0 Brentford (Eng) - West Ham (Eng) -:-
21 : 0 Cambridge Utd (Eng) - Northampton (Eng) -:-
21 : 0 Cheltenham (Eng) - Walsall (Eng) -:-
21 : 0 Chester (Eng) - Fleetwood (Eng) -:-
21 : 0 Chesterfield (Eng) - Port Vale (Eng) -:-
21 : 0 Chorley (Eng) - Manchester City U23 (Eng) -:-
21 : 0 Cray Valley PM (Eng) - Welling (Eng) -:-
21 : 0 Curzon Ashton (Eng) - Stockport (Eng) -:-
21 : 0 Dartford (Eng) - Southend (Eng) -:-
21 : 0 Dorchester (Eng) - Weymouth (Eng) -:-
21 : 0 Exeter (Eng) - Shrewsbury (Eng) -:-
21 : 0 Fulham (Eng) - Charlton (Eng) -:-
21 : 0 Giresunspor (Tur) - Umraniyespor (Tur) -:-
21 : 0 Hemel Hempstead (Eng) - Dag & Red (Eng) -:-
21 : 0 Hertha Berlin (Ger) - Gaziantep (Tur) -:-
21 : 0 Homberg (Ger) - Hamborn (Ger) -:-
21 : 0 Ipswich (Eng) - Millwall (Eng) -:-
21 : 0 Kings Langley (Eng) - Boreham Wood (Eng) -:-
21 : 0 Lierse K. (Bel) - Hoogstraten (Bel) -:-
21 : 0 Morecambe (Eng) - Blackpool (Eng) -:-
21 : 0 Nantes (Fra) - Clermont (Fra) -:-
21 : 0 Portsmouth (Eng) - Peterborough (Eng) -:-
21 : 0 QPR (Eng) - Leicester (Eng) -:-
21 : 0 RB Leipzig (Ger) - Ajax (Ned) -:-
21 : 0 Reading (Eng) - Crystal Palace (Eng) -:-
21 : 0 Salford (Eng) - Lincoln (Eng) -:-
21 : 0 Sheffield FC (Eng) - Matlock (Eng) -:-
21 : 0 Sheffield Utd (Eng) - Norwich (Eng) -:-
21 : 0 Southport (Eng) - Barrow (Eng) -:-
21 : 0 Stafford (Eng) - Aston Villa U23 (Eng) -:-
21 : 0 Swansea (Wal) - Southampton (Eng) -:-
16:00CancelledTamworth (Eng) - Worcester (Eng) -:-
21 : 0 Tamworth (Eng) - Wrexham (Wal) -:-
21 : 0 Torquay (Eng) - Plymouth (Eng) -:-
21 : 0 Union Nettetal (Ger) - Friesdorf (Ger) -:-
21 : 0 Venlo (Ned) - Panathinaikos (Gre) -:-
21 : 0 Wealdstone (Eng) - Colchester (Eng) -:-
21 : 0 Yeovil (Eng) - Forest Green (Eng) -:-
21 : 30 Bayern Munich (Ger) - Napoli (Ita) -:-
21 : 30 Strasbourg (Fra) - Freiburg (Ger) -:-
22 : 0 Ascoli (Ita) - Viterbese (Ita) -:-
22 : 0 Atalanta (Ita) - Pordenone (Ita) -:-
22 : 0 AZ Alkmaar (Ned) - Real Sociedad (Esp) -:-
22 : 0 Chateaubriant (Fra) - Stade Briochin (Fra) -:-
22 : 0 Cittadella (Ita) - Trento (Ita) -:-
22 : 0 Cremonese (Ita) - FeralpiSalo (Ita) -:-
22 : 0 Empoli (Ita) - Valdinievole Montecatini (Ita) -:-
22 : 0 Engers (Ger) - Hennef (Ger) -:-
22 : 0 Frosinone (Ita) - Ternana (Ita) -:-
22 : 0 Pevidem (Por) - Leiria (Por) -:-
22 : 0 Sasa (Mkd) - Rabotnicki (Mkd) -:-
17:00CancelledWatford (Eng) - Nantes (Fra) -:-
22 : 30 Belasica (Mkd) - Borec (Mkd) -:-
22 : 30 Dunav Ruse (Bul) - FCSB 2 (Rou) -:-
22 : 30 Greuther Furth (Ger) - Eibar (Esp) -:-
22 : 30 Mainz (Ger) - Genoa (Ita) -:-
22 : 30 Makedonija GP (Mkd) - Voska Sport (Mkd) -:-
22 : 30 Ohrid (Mkd) - Veleshta (Mkd) -:-
23 : 0 Alessandria (Ita) - Pro Patria (Ita) -:-
23 : 0 Besiktas (Tur) - Kayserispor (Tur) -:-
23 : 0 Fenerbahce (Tur) - Greuther Furth (Ger) -:-
23 : 0 Kasimpasa (Tur) - Basaksehir (Tur) -:-
23 : 0 Lens (Fra) - Udinese (Ita) -:-
23 : 0 Maastricht (Ned) - Lommel SK (Bel) -:-
23 : 0 Metz (Fra) - Montpellier (Fra) -:-
23 : 0 Paradiso (Sui) - Bellinzona (Sui) -:-
23 : 0 Rennes (Fra) - Torino (Ita) -:-
23 : 0 Stuttgart (Ger) - Barcelona (Esp) -:-
23 : 0 Wolfsburg (Ger) - Atl. Madrid (Esp) -:-
23 : 30 AS Roma (Ita) - Sevilla (Esp) -:-
23 : 30 FC Porto (Por) - Lyon (Fra) -:-
23 : 30 Strasbourg (Fra) - Freiburg (Ger) -:-
23 : 45 Zwolle (Ned) - Heerenveen (Ned) -:-
0 : 0 Alaves (Esp) - Elche (Esp) -:-
0 : 0 Manchester City (Eng) - Barnsley (Eng) -:-
0 : 0 Oudenaarde (Bel) - Deinze (Bel) -:-
0 : 0 R. Sociedad B (Esp) - Burgos CF (Esp) -:-
0 : 0 Troyes (Fra) - Bordeaux (Fra) -:-
0 : 0 Viveiro (Esp) - Dep. La Coruna (Esp) -:-
0 : 30 G.A. Eagles (Ned) - Willem II (Ned) -:-
1 : 0 Utrecht (Ned) - Venezia (Ita) -:-
1 : 30 Nice (Fra) - AC Milan (Ita) -:-
2 : 0 Marseille (Fra) - Villarreal (Esp) -:-
2 : 0 Monza (Ita) - Juventus (Ita) -:-

WORLD: Club Friendly Women

16 : 0 Lyon W (Fra) - Freiburg W (Ger) -:-
17 : 0 UJ Krakow W (Pol) - Rekord Bielsko-Biala W (Pol) -:-
20 : 0 Strasbourg W (Fra) - St Etienne W (Fra) -:-
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com