Thứ năm , ngày 6 tháng 10 năm 2022
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  

EUROPE: Europa League - Group Stage

FT Crvena zvezda 4:1 Ferencvaros
FT HJK 1:1 Ludogorets
FT Malmo FF 0:1 Union Berlin
FT Monaco 3:1 Trabzonspor
FT Omonia 2:3 Manchester Utd
FT Sheriff Tiraspol 0:2 Real Sociedad
FT Sturm Graz 0:0 Lazio
FT Zurich 1:5 PSV
FT Arsenal 3:0 Bodo/Glimt
FT AS Roma 1:2 Betis
FT Braga 1:2 Royale Union SG
FT Fenerbahce 2:0 AEK Larnaca
FT Freiburg 2:0 Nantes
FT Midtjylland 2:2 Feyenoord
FT Olympiacos Piraeus 0:3 Qarabag
FT Rennes 2:1 Dyn. Kyiv

EUROPE: Europa Conference League - Group Stage

FT Anderlecht 0:1 West Ham
FT Dnipro-1 2:2 Vaduz
FT Lech Poznan 0:0 H. Beer Sheva
FT Molde 3:0 Shamrock Rovers
FT Pyunik Yerevan 2:0 Zalgiris
FT Silkeborg 5:0 FCSB
FT Sivasspor 3:4 FC Ballkani
FT Slovacko 0:1 Nice
FT AZ Alkmaar 3:2 Apollon
FT Basel 0:2 Slovan Bratislava
FT FC Koln 0:1 Partizan
FT Gent 0:1 Djurgarden
FT Hearts 0:3 Fiorentina
FT RFS 0:0 Basaksehir
FT Slavia Prague 0:1 CFR Cluj
FT Villarreal 5:0 Austria Vienna

FRANCE: Ligue 1

02 : 00 Lyon -:- Toulouse

GERMANY: Bundesliga

01 : 30 Hoffenheim -:- Werder Bremen

NETHERLANDS: Eredivisie

01 : 00 Groningen -:- Waalwijk

SPAIN: LaLiga

02 : 00 Osasuna -:- Valencia

AFRICA: CAF Champions League - Qualification

21 : 00 Al-Merreikh (Sud) -:- Al Ahly Tripoli (Lby)

AFRICA: COSAFA Championship U20

17 : 00 Zambia U20 -:- Mauritius U20
20 : 30 Eswatini U20 -:- Botswana U20

ALBANIA: Superliga

20 : 00 Erzeni -:- Egnatia
20 : 00 KF Tirana -:- Laci
22 : 45 Vllaznia -:- Partizani

ALGERIA: Ligue 1

21 : 30 Magra -:- Arba

ALGERIA: Ligue 2

21 : 00 Eulma -:- Annaba
21 : 00 Ghozlane -:- US Souf
21 : 00 Hamra Annaba -:- Mlila
21 : 00 Khemis El Khechna -:- Bordj Menail
21 : 00 Khroub -:- MO Constantine
21 : 00 Ouargla -:- Harrach
21 : 00 Skikda -:- Telaghema
21 : 00 US Chaouia -:- CA Batna

ALGERIA: U21 League

21 : 30 ASO Chlef U21 -:- Saoura U21
21 : 30 El Bayadh U21 -:- Chelghoum U21
21 : 30 Khenchela U21 -:- Oran U21

ARGENTINA: Liga Profesional

48'Huracan 0:0 Talleres Cordoba
Half TimeLanus 0:2 Argentinos Jrs
07 : 30 Gimnasia L.P. -:- Boca Juniors

ARGENTINA: Primera Nacional

21 : 00 CA Mitre -:- Alvarado
01 : 00 Brown Adrogue -:- Almirante Brown

ARGENTINA: Reserve League - Second stage

20 : 00 Defensa y Justicia 2 -:- Rosario Central 2
21 : 00 Arsenal Sarandi 2 -:- Union de Santa Fe 2
21 : 00 Godoy Cruz 2 -:- Talleres Cordoba 2

ASIA: AFC Championship U17 - Qualification

11 : 00 Northern Mariana Islands U17 -:- China U17
15 : 30 Cambodia U17 -:- Australia U17
16 : 00 Chinese Taipei U17 -:- Thailand U17
16 : 00 Laos U17 -:- Hong Kong U17
16 : 00 Malaysia U17 -:- United Arab Emirates U17
FT 12:00East Timor U17 -:- Tajikistan U17
17 : 00 Singapore U17 -:- Yemen U17
FT 13:00Sri Lanka U17 -:- Brunei U17
19 : 00 Nepal U17 -:- Vietnam U17
20 : 00 Bhutan U17 -:- Bangladesh U17
20 : 00 Iraq U17 -:- Bahrain U17
20 : 00 Palestine U17 -:- Indonesia U17
20 : 00 Uzbekistan U17 -:- South Korea U17
20 : 30 Kyrgyzstan U17 -:- Iran U17
20 : 30 Syria U17 -:- Japan U17
21 : 00 Afghanistan U17 -:- Mongolia U17
22 : 15 Myanmar U17 -:- India U17
23 : 45 Qatar U17 -:- Oman U17
01 : 00 Jordan U17 -:- Turkmenistan U17
01 : 30 Saudi Arabia U17 -:- Kuwait U17

AUSTRALIA: A-League

15 : 45 Melbourne City -:- Western United

AUSTRIA: 2. Liga

23 : 10 Amstetten -:- Lafnitz
23 : 10 Austria Vienna II -:- Grazer AK
23 : 10 Kapfenberg -:- SK Rapid Vienna (Am)
23 : 10 Vorwarts Steyr -:- St. Polten
01 : 30 Dornbirn -:- BW Linz

AUSTRIA: Regionalliga East

00 : 00 ASV Siegendorf -:- Stripfing
00 : 00 Bruck Leitha -:- Traiskirchen
00 : 00 Marchfeld -:- Neusiedl
00 : 30 TWL Elektra -:- Donaufeld Wien
01 : 00 Kremser -:- Wiener Sport-Club

AUSTRIA: Regionalliga Central

00 : 00 Allerheiligen -:- SAK Klagenfurt
00 : 00 Bad Gleichenberg -:- Vocklamarkt
00 : 00 Gleisdorf -:- Wolfsberger AC (Am)
00 : 00 LASK (Am) -:- Kalsdorf
00 : 00 Leoben -:- Deutschlandsberger
00 : 00 Treibach -:- Ried (Am)

AUSTRIA: Regionalliga West - Tyrol

00 : 00 Schwaz -:- SC Kundl
00 : 30 SV Worgl -:- Hall

AUSTRIA: Regionalliga West - Salzburg

00 : 00 Johann -:- Kuchl

AZERBAIJAN: Premier League

20 : 30 Zira -:- Shamakhi

BELARUS: Vysshaya Liga

23 : 00 Dynamo Brest -:- Dnepr Mogilev

BELGIUM: Jupiler Pro League

01 : 45 Antwerp -:- St. Truiden

BELGIUM: Challenger Pro League

01 : 00 Anderlecht U23 -:- Virton
01 : 00 Dender -:- Beveren

BERMUDA: Premier League

06 : 00 Devonshire Cougars -:- X-Roads Warriors

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

45+'Blooming 0:0 Universitario de Vinto
07 : 30 U. Sucre -:- Independiente Petrolero
02 : 00 Palmaflor -:- Bolivar

BOLIVIA: Nacional B - Play Offs

04 : 00 Vaca Diez -:- Atletico Bermejo

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Premier League

20 : 00 Igman K. -:- Velez Mostar

BRAZIL: Serie A

49'Palmeiras 2:0 Coritiba
8'America MG 0:0 Sao Paulo
8'Avai 0:0 Botafogo RJ

BRAZIL: Serie B

05 : 00 Criciuma -:- Nautico

BULGARIA: Parva liga

21 : 30 Hebar -:- Lok. Sofia
00 : 00 Pirin Blagoevgrad -:- Beroe

BULGARIA: Vtora liga

20 : 00 Vitosha Bistritsa -:- Maritsa Plovdiv

BURKINA FASO: Premier League

23 : 00 AS Police -:- Bobo-Dioulasso
FT 18:00Kadiogo -:- ASEC Koudougou
23 : 00 Vitesse -:- RDF

BURUNDI: Primus League

20 : 00 Magara Young Boys -:- Aigle Noir

CANADA: U Sports

05 : 15 Acadia -:- UPEI
05 : 15 Cape Breton -:- StFX
05 : 15 UNB -:- Mount Allison
06 : 15 Toronto Metropolitan -:- Toronto
07 : 30 Victoria -:- UBC
01 : 15 Queens -:- Nipissing
02 : 15 Laurier -:- Brock
05 : 15 Dalhousie -:- Moncton

CHILE: Primera Division

05 : 00 Huachipato -:- Coquimbo

CHINA: Super League Women

13 : 15 Shaanxi Changan W -:- Changchun Dazhong W
13 : 15 Shanghai RCB W -:- Henan Songshan Longmen W
15 : 00 Guangdong Meizhou W -:- Shandong SL W
15 : 30 Jiangsu Suning W -:- Beijing Beikong W
15 : 30 Wuhan Jiangda W -:- Sichuan W

COLOMBIA: Primera A - Clausura

38'Bucaramanga 0:1 Aguilas
08 : 00 Atl. Nacional -:- Ind. Medellin
04 : 00 Envigado -:- Patriotas

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura

02 : 00 Santa Ana -:- Municipal Turrialba

CROATIA: HNL

23 : 00 Lok. Zagreb -:- Sibenik

CROATIA: Prva NL

20 : 00 Dragovoljac -:- Orijent
20 : 00 Kustosija -:- Dubrava

CYPRUS: First Division

23 : 00 APOEL -:- Karmiotissa

CYPRUS: Division 2

23 : 00 Omonia Aradippou -:- Anagennisi Derynia

CZECH REPUBLIC: Division 2

23 : 00 Jihlava -:- Prostejov

CZECH REPUBLIC: MSFL

20 : 30 Kvitkovice -:- Kromeriz
23 : 00 Hlucin -:- Vitkovice

DENMARK: Superliga

00 : 00 Lyngby -:- Viborg

DENMARK: 1st Division

23 : 30 F. Amager -:- Hvidovre IF
23 : 30 Fredericia -:- Nykobing

ECUADOR: Serie B

07 : 00 Buhos ULVR -:- Chacaritas

ECUADOR: Copa Ecuador - Group Stage

03 : 00 EL Nacional -:- Ind. del Valle

ENGLAND: Championship

02 : 00 QPR -:- Reading

ENGLAND: Professional Development League

19 : 00 Barnsley U21 -:- Sheffield Wed U21

ETHIOPIA: Premier League

17 : 00 Hadiya Hossana -:- Sidama Bunna
20 : 00 Adama City -:- Defence Force

EUROPE: Euro U19 Women - Qualification - Round 1 - League A

16 : 00 Ireland U19 W -:- Northern Ireland U19 W
16 : 30 Netherlands U19 W -:- Turkey U19 W
19 : 00 France U19 W -:- Poland U19 W
20 : 00 Sweden U19 W -:- Greece U19 W

EUROPE: Euro U19 Women - Qualification - Round 1 - League B

16 : 00 Croatia U19 W -:- Montenegro U19 W
20 : 30 Azerbaijan U19 W -:- Cyprus U19 W
21 : 00 North Macedonia U19 W -:- Belarus U19 W

EUROPE: Euro U17 Women - Qualification - Round 1 - League A

17 : 00 Iceland U17 W -:- Switzerland U17 W
18 : 30 Ukraine U17 W -:- England U17 W
21 : 00 France U17 W -:- Italy U17 W
22 : 00 Denmark U17 W -:- Estonia U17 W

EUROPE: Euro U17 Women - Qualification - Round 1 - League B

22 : 00 Belarus U17 W -:- Luxembourg U17 W
00 : 00 Georgia U17 W -:- Armenia U17 W

GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga

22 : 00 Dila Gori -:- Torpedo Kutaisi
00 : 00 Dinamo Tbilisi -:- Dinamo Batumi

GERMANY: 2. Bundesliga

23 : 30 Arminia Bielefeld -:- Karlsruher SC
23 : 30 Regensburg -:- Greuther Furth

GERMANY: 3. Liga

00 : 00 Verl -:- Viktoria Koln

GERMANY: Regionalliga North

00 : 30 Lohne -:- Jeddeloh

GERMANY: Regionalliga Nordost

00 : 00 Altglienicke -:- Chemnitzer
00 : 00 Chemie Leipzig -:- Jena

GERMANY: Regionalliga West

00 : 00 Fortuna Koln -:- Duren
00 : 30 Ahlen -:- Rodinghausen

GERMANY: Regionalliga Sudwest

00 : 00 Balingen -:- Steinbach Haiger
00 : 00 Offenbach -:- Walldorf

GERMANY: Regionalliga Bayern

00 : 00 Aschaffenburg -:- Rain/Lech
00 : 00 Augsburg II -:- Pipinsried
00 : 00 Buchbach -:- Spvgg Ansbach 09
00 : 00 Illertissen -:- Eichstatt
00 : 00 Schweinfurt -:- Turkgucu Munchen

GERMANY: Oberliga NOFV-Nord

00 : 30 Dynamo Schwerin -:- Pampow
00 : 30 Staaken -:- Furstenwalde

GERMANY: Oberliga Hamburg

00 : 00 Suderelbe -:- HEBC Hamburg
00 : 30 SC Victoria Hamburg -:- Curslack-Neuengamme
00 : 30 Wandsbeker Concordia -:- Altona
01 : 00 Hamburger SV III -:- Paloma
01 : 15 Eimsbutteler -:- TuS Osdorf

GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

00 : 00 Auersmacher -:- Hertha Wiesbach

GERMANY: Oberliga Bayern Nord

23 : 30 Ammerthal -:- 1. SC Feucht
00 : 00 Eltersdorf -:- ATSV
00 : 00 Kornburg -:- Bamberg

GERMANY: Oberliga Bayern Süd

00 : 30 VfB Hallbergmoos-Goldach -:- Rosenheim

GERMANY: Oberliga Baden-Württemberg

00 : 00 Nottingen -:- Hollenbach

GERMANY: Oberliga Niederrhein

00 : 30 Baumberg -:- TuRU Dusseldorf
00 : 30 SSVg Velbert -:- Meerbusch
00 : 45 TVD Velbert -:- Kleve

GIBRALTAR: National League

01 : 45 Glacis United -:- Mons Calpe

HUNGARY: OTP Bank Liga

23 : 00 MOL Fehervar -:- Zalaegerszegi
01 : 5 Ujpest -:- Kecskemeti TE

INDIA: ISL

21 : 00 Kerala Blasters -:- East Bengal

INDONESIA: Liga 1

FT 10:30Dewa United -:- Arema FC
FT 13:15PSM Makassar -:- Persikabo 1973

INDONESIA: Liga 2 - First round

FT 08:15PSBS Biak Numfor -:- Persipura Jayapura
FT 09:15Persipal BU -:- Deltras Sidoarjo
FT 10:15Persikab -:- Persekat
FT 10:15Persipa Pati -:- PSIM Yogyakarta
FT 10:15PSCS Cilacap -:- Bekasi City
FT 11:00PSDS Deli Serdang -:- Persiraja Aceh
FT 13:15Persijap Jepara -:- Gresik

IRAN: Persian Gulf Pro League

20 : 30 Esteghlal F.C. -:- Foolad
21 : 00 Malavan -:- Sanat Naft
21 : 30 Mes Kerman -:- Havadar SC
21 : 30 Mes Rafsanjan -:- Tractor
22 : 30 Naft M.I.S -:- Gol Gohar
23 : 30 Sepahan -:- Persepolis

IRELAND: Premier Division

01 : 45 Bohemians -:- Drogheda
01 : 45 Derry City -:- Finn Harps
01 : 45 Dundalk -:- St. Patricks
01 : 45 UC Dublin -:- Sligo Rovers

IRELAND: Division 1

01 : 45 Cobh Ramblers -:- Longford
01 : 45 Cork City -:- Wexford
01 : 45 Galway -:- Athlone
01 : 45 Waterford -:- Treaty United

ISRAEL: Leumit League

20 : 00 Agudat Sport Ashdod -:- MS Kafr Qasim
20 : 00 Bnei Yehuda -:- Maccabi Jaffa
20 : 00 H. Akko -:- Hapoel Kfar Saba
20 : 00 Ironi Tiberias -:- Hapoel Afula
20 : 00 Maccabi Petah Tikva -:- Hapoel Umm al-Fahm
20 : 00 M. Nazareth -:- Hap. Ramat Gan
20 : 00 Nof Hagalil -:- Hapoel Petah Tikva
20 : 00 Ramat Hasharon -:- H. Ironi Rishon

ISRAEL: Liga Alef North

17 : 30 H. Migdal HaEmek -:- Hapoel Bueine
17 : 30 Maccabi Tamra -:- Ironi Baka
18 : 00 Tayibe -:- Tzeirei Kafr Kanna
18 : 30 Hapoel Bnei Zalfa -:- M. Tzur Shalom
19 : 00 Hapoel Kafr Kanna -:- Hapoel Qalansawe
19 : 00 Hapoel Kaukab -:- MS Tira
19 : 00 Maccabi Nujeidat Ahmad -:- Ihud Bnei Shfaram

ISRAEL: Liga Alef South

16 : 00 H. Bikat Hayarden -:- M. Ironi Ashdod
16 : 00 M. Herzliya -:- Ironi Modiin
16 : 45 Bnei Eilat -:- Shimshon Tel Aviv
17 : 00 Beitar Tel Aviv -:- SC Dimona
17 : 00 H. Marmorek -:- Hapoel Kfar Shalem
18 : 00 Maccabi Yavne -:- Hapoel Herzliya
18 : 00 MS Ironi Kuseife -:- Maccabi Shaarayim FC
18 : 55 Holon Yermiyahu -:- Shimshon Kafr Qasim

ITALY: Serie B

01 : 30 Genoa -:- Cagliari

ITALY: Primavera 1

19 : 00 Atalanta U19 -:- Cesena U19
21 : 00 Verona U19 -:- Torino U19

JORDAN: Premier League

21 : 00 Sahab -:- Al Sareeh
00 : 30 Al Wehdat -:- Al Hussein

KOSOVO: Superliga

22 : 00 Drita -:- Prishtina
22 : 00 FC Ballkani -:- Trepca 89
22 : 00 Ferizaj -:- Malisheva
22 : 00 Gjilani -:- Drenica
22 : 00 KF Llapi -:- Dukagjini

KUWAIT: Premier League

21 : 55 Al-Fahaheel -:- Al Tadamon
00 : 15 Al Jahra -:- Al Naser

KYRGYZSTAN: Premier Liga

17 : 00 Dordoi Bishkek -:- Talant
17 : 30 Neftchi Kochkor-Ata -:- Abdish-Ata

LATVIA: 1. Liga

22 : 00 AFA Olaine -:- Rigas 2

LEBANON: Premier League

19 : 30 Al Sahel -:- Al Akhaa Al Ahli

LIBERIA: LFA First Division

22 : 30 Cece United -:- LPRC Oiler

LITHUANIA: I Lyga

23 : 00 Atmosfera -:- Garliava
23 : 00 Neptunas -:- BFA Vilnius
00 : 00 Riteriai 2 -:- Ekranas

MALAWI: Super League

19 : 30 Rumphi United -:- Blue Eagles

MALAYSIA: Super League

18 : 30 Sabah -:- Penang
19 : 15 Melaka United -:- Terengganu
19 : 15 Petaling Jaya CFC -:- Selangor
20 : 00 Negeri Sembilan -:- Kedah
20 : 00 Sri Pahang -:- Johor DT

MALTA: Premier League

00 : 30 Hibernians -:- Zebbug

MEXICO: Liga de Expansion MX - Apertura

07 : 00 Tepatitlan de Morelos -:- Cimarrones de Sonora
05 : 00 Zacatecas Mineros -:- Cancun

MEXICO: Liga Premier Serie A - Apertura

00 : 00 Pachuca 2 -:- Leviatan
04 : 00 Inter Playa Del Carmen -:- Yalmakan

MOROCCO: Botola Pro

FT 17:00Berkane -:- Moghreb Tetouan
FT 17:00FAR Rabat -:- Olympique de Safi
FT 17:00IR Tanger -:- Wydad
FT 17:00Raja Casablanca -:- Hassania Agadir
00 : 00 Union Touarga -:- Chabab Mohammedia

NETHERLANDS: Eerste Divisie

01 : 00 Den Haag -:- Eindhoven FC
01 : 00 Dordrecht -:- Zwolle
01 : 00 Heracles -:- Graafschap
01 : 00 Jong Ajax -:- Helmond
01 : 00 Jong AZ -:- Breda
01 : 00 Jong PSV -:- Telstar
01 : 00 Jong Utrecht -:- Almere City
01 : 00 Oss -:- Maastricht
01 : 00 Roda -:- Venlo
01 : 00 Willem II -:- Den Bosch

NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership

01 : 45 Cliftonville -:- Crusaders
01 : 45 Glentoran -:- Carrick Rangers
01 : 45 Newry City -:- Larne

OMAN: Professional League

20 : 00 Al Orouba -:- Al Nahda
22 : 15 Sohar -:- Sur Club

PALESTINE: West Bank League

21 : 00 Albirah -:- Al Quds
21 : 00 Islami Kalkelea -:- Jabal Al Mukaber

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

8'12 de Octubre 0:0 Guarani

PARAGUAY: Division Intermedia

05 : 00 Deportivo Santani -:- 3 de Febrero
05 : 00 Sp. Luqueno -:- Guarani de Trinidad

PERU: Liga 1 - Clausura

03 : 30 Cajamarca -:- Cienciano

PERU: Liga Women - Play Offs

07 : 00 Alianza Lima W -:- Carlos Mannucci W

POLAND: Ekstraklasa

23 : 00 Stal Mielec -:- Pogon Szczecin
01 : 30 Jagiellonia -:- Wisla Plock

POLAND: Division 1

23 : 00 Sandecja Nowy S. -:- Chojniczanka
01 : 30 Wisla -:- LKS Lodz

POLAND: Division 2

00 : 11 Polonia Warszawa -:- Garbarnia

POLAND: III Liga - Group II

20 : 30 Starogard Gdanski -:- Gedania Gdansk
21 : 00 Jarocin -:- Kleczew

POLAND: III Liga - Group III

21 : 00 Nysa -:- Brzeg

PORTUGAL: Liga Portugal

02 : 15 Gil Vicente -:- Estoril

PORTUGAL: Liga Portugal 2

00 : 00 BSAD -:- SC Farense

PORTUGAL: Liga 3

01 : 00 Caldas -:- Alverca

QATAR: QSL Cup

23 : 00 Al-Sadd -:- Al Ahli Doha
23 : 00 Al Sailiya -:- Qatar SC
23 : 00 Al Wakra -:- Umm-Salal

ROMANIA: Liga 1

22 : 00 FC Voluntari -:- Mioveni
01 : 00 FC Arges -:- Univ. Craiova

ROMANIA: Liga 3 - Seria 2

19 : 00 CSM Ramnicu Sarat -:- Aerostar

ROMANIA: Liga 3 - Seria 4

19 : 00 Campulung -:- FC Pucioasa
19 : 00 Unirea Bascov -:- FCSB 2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 5

19 : 00 Odorheiu -:- CSO Plopeni

ROMANIA: Liga 3 - Seria 6

19 : 00 Minerul Costesti -:- Calimanesti
19 : 00 Vedita Colonesti -:- CS U Craiova 2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 7

19 : 00 CSO Filiasi -:- Retezatul Hateg
19 : 00 Progresul Ezeris -:- Gilortul Tg. Carbunesti
19 : 00 Viitorul Tg. Jiu II -:- Aurul Brad

ROMANIA: Liga 3 - Seria 8

19 : 00 Avantul Periam -:- Teuz Cermei
19 : 00 Bisnov -:- Progresul Pecica
19 : 00 Crisul Chisineu Cris -:- Phoenix Buzias
19 : 00 Ghiroda & Giarmata Vii -:- CSM Resita
19 : 00 Ineu -:- Soimii Lipova

ROMANIA: Liga 3 - Seria 9

19 : 00 ACS Targu Mures 1898 -:- Corvinul Hunedoara
19 : 00 Metalurgistul Cugir -:- Viitorul Cluj

ROMANIA: Liga 3 - Seria 10

19 : 00 Gloria 2018 Bistrita -:- CSM Zalau

RUSSIA: Premier League

21 : 30 Ural -:- Khimki

RUSSIA: FNL 2 - Group 2

19 : 00 Rodina Moscow U21 -:- Electron VN

RUSSIA: Youth League

17 : 00 Chertanovo M. U19 -:- Kuban U19
17 : 00 CSKA Moscow U19 -:- Zenit U19
17 : 00 FK Strogino Moscow U19 -:- FK Orenburg U19
17 : 00 Krylya Sovetov Samara U19 -:- Torpedo Moscow U19
17 : 00 Lokomotiv Moscow U19 -:- FK Rostov U19
17 : 00 Sochi U19 -:- Khimki U19
18 : 30 Krasnodar U19 -:- Dynamo Moscow U19
19 : 00 Nizhny Novgorod U19 -:- Ural U19
19 : 00 Spartak Moscow U19 -:- UOR 5-Yegoryevsk U19

SAUDI ARABIA: Saudi Professional League

22 : 30 Abha -:- Al-Nassr
01 : 00 Al Adalh -:- Al Feiha
01 : 00 Al-Ittihad FC -:- Al-Fateh

SCOTLAND: Championship

01 : 45 Inverness -:- Partick Thistle

SCOTLAND: Lowland League

01 : 45 Broomhill -:- Caledonian Braves

SERBIA: Super Liga

22 : 00 Radnik -:- Novi Pazar

SERBIA: Srpska Liga - Belgrade

20 : 00 Brodarac -:- OFK Beograd
20 : 00 Usce -:- Sindjelic Beograd

SEYCHELLES: First Division League

19 : 00 Lightstars -:- Cote d'Or
21 : 00 Red Star -:- St John Bosco
18 : 30 Anse Reunion -:- Santos
21 : 00 Bazar Brothers -:- Foresters FC

SINGAPORE: Premier League

18 : 45 Lion City -:- Albirex Niigata

SLOVAKIA: Fortuna liga

22 : 30 Podbrezova -:- Ruzomberok

SLOVAKIA: 2. liga

20 : 00 Slovan Bratislava B -:- Komarno
00 : 30 Myjava -:- Pohronie

SLOVENIA: 2. SNL

20 : 30 Aluminij -:- Jadran Dekani
23 : 00 Nafta -:- NK Bistrica
23 : 00 Triglav -:- Fuzinar

SLOVENIA: 3. SNL - East

23 : 00 Dobrovce -:- Dravograd

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19 : 30 Horseed -:- Sahafi

SOUTH AFRICA: Premier League

00 : 30 Supersport Utd -:- Sekhukhune

SOUTH AFRICA: Motsepe Foundation Championship

20 : 30 MM Platinum -:- Venda

SOUTH AMERICA: South American Games Women U20

19 : 00 Uruguay U20 W -:- Colombia U20 W
21 : 15 Venezuela U20 W -:- Chile U20 W

SPAIN: LaLiga2

02 : 00 Gijon -:- Villarreal B

SPAIN: Tercera RFEF - Group 12

03 : 00 San Fernando -:- Arucas

SPAIN: Tercera RFEF - Group 15

01 : 15 Valle Egues -:- Beti Onak

SWEDEN: Division 2 - Norrland

00 : 00 Sund IF -:- Algarna-Harnosand

SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland

00 : 00 Eslov -:- Balkan
00 : 00 IFK Hassleholm -:- Kristianstad

SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand

00 : 30 Sleipner -:- Enskede

SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland

00 : 00 Stenungsunds -:- Angered

SWITZERLAND: Challenge League

00 : 30 Xamax -:- Bellinzona
01 : 15 Aarau -:- Thun

SYRIA: Premier League

18 : 00 Al-Jazeera -:- Al Taliya
18 : 00 Al Majd -:- Al Wahda
18 : 00 Tishreen -:- Al Karamah
20 : 00 Al-Ittihad -:- Al Jaish
20 : 00 Wathbah -:- Jableh

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

20 : 00 Kinondoni MC -:- Ruvu Shooting

THAILAND: Thai League 1

19 : 00 Lamphun Warrior -:- Buriram

TUNISIA: Ligue Professionnelle 1

21 : 00 Ben Guerdane -:- Sidi Bouzid
21 : 00 Rejiche -:- Slimane

TURKEY: Super Lig

00 : 00 Gaziantep -:- Adana Demirspor

TURKEY: 1. Lig

00 : 00 Adanaspor AS -:- Bandirmaspor

TURKMENISTAN: Yokary Liga

18 : 00 FC Asgabat -:- Altyn Asyr

UGANDA: Premier League

20 : 00 Onduparaka FC -:- Villa

UKRAINE: Premier League

19 : 00 Veres-Rivne -:- Metalist Kharkiv
21 : 00 Kolos Kovalivka -:- Inhulets

UKRAINE: Persha Liga

17 : 00 Obolon -:- MFC Metalurh
18 : 00 FC Chernihiv -:- Kremin
19 : 00 Zhytomyr -:- Karpaty Lviv

UKRAINE: Druha Liga

15 : 30 Real Pharma -:- Khust
17 : 00 Zvyagel -:- MFC Metalurh 2

UKRAINE: Youth League

16 : 00 Dnipro-1 U19 -:- Zorya U19
FT 12:00Lviv U19 -:- Shakhtar Donetsk U19
18 : 00 Vorskla Poltava U19 -:- Ch. Odessa U19

UNITED ARAB EMIRATES: UAE League

20 : 15 Dibba Al Fujairah -:- Al Ain
20 : 15 Shabab Al-Ahli Dubai -:- Ittihad Kalba
23 : 00 Ajman -:- Bani Yas
23 : 00 Al Jazira -:- Al Sharjah

UNITED ARAB EMIRATES: Division 1

20 : 10 Baynounah -:- Dubai City

URUGUAY: Primera Division - Clausura

02 : 00 Maldonado -:- Cerro Largo

UZBEKISTAN: Super League

20 : 30 Metallurg Bekabad -:- Bunyodkor

VENEZUELA: Primera Division - Copa Sudamericana - Play Offs

FT Dep. Tachira 0:0 Portuguesa
06 : 15 Puerto Cabello -:- Lara
04 : 00 Caracas -:- Estudiantes Merida

VIETNAM: V.League 1

17 : 00 Da Nang -:- Binh Duong

VIETNAM: V.League 2

15 : 30 Dak Lak -:- Ba Ria Vung Tau
16 : 00 Hue -:- Long An
17 : 00 BHTS Quang Nam -:- Pho Hien
17 : 00 Binh Phuoc -:- Cong An

WORLD: Friendly International

16 : 00 France U16 -:- Wales U16

WORLD: Friendly International Women

FT Club America W 2:1 Chile W
21 : 00 Belarus W -:- Russia W
23 : 00 Czech Republic W -:- Hungary W
00 : 00 Norway W -:- Brazil W
01 : 30 Germany W -:- France W
01 : 30 Spain W -:- Sweden W
02 : 00 England W -:- USA W
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com