Thứ sáu , ngày 28 tháng 1 năm 2022
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  

SPAIN: LaLiga2

FT Valladolid 1:0 Gijon

AFRICA: Africa Cup of Nations - Play Offs

23 : 00 Gambia -:- Cameroon
02 : 00 Burkina Faso -:- Tunisia

SOUTH AMERICA: World Cup - Qualification

FT Venezuela 4:1 Bolivia

ALBANIA: First Division

19 : 30 Besa Kavaje -:- Pogradeci
19 : 30 Beselidhja Lezha -:- Turbina Cerrik
19 : 30 Butrinti Sarande -:- Korabi Peshkopi
19 : 30 Bylis -:- Erzeni
19 : 30 Maliqi -:- Vora
19 : 30 Shkumbini Peqin -:- Apolonia Fier
19 : 30 Terbuni -:- Lushnja
19 : 30 Tomori Berat -:- Burreli

ALGERIA: Ligue 1

20 : 30 Arba -:- Relizane
20 : 30 Hussein Dey -:- Saoura
20 : 30 Magra -:- CR Belouizdad
20 : 30 Medea -:- USM Alger
20 : 30 Paradou -:- Chelghoum
20 : 30 Tlemcen -:- Oran
21 : 00 ES Setif -:- Biskra
23 : 00 MC Alger -:- ASO Chlef

ALGERIA: U21 League

16 : 00 Hussein Dey U21 -:- Saoura U21
21 : 00 Constantine U21 -:- Kabylie U21

ANGOLA: Girabola

21 : 00 Bravos do Maquis -:- Progresso
21 : 00 CD Lunda Sul -:- Academica
21 : 00 C.R.D. Libolo -:- Wiliete
21 : 00 Cuando Cubango -:- Interclube
21 : 30 Desportivo Huila -:- Sporting de Cabinda
22 : 00 Kabuscorp -:- Sagrada

AUSTRALIA: A-League

15 : 45 Brisbane Roar -:- WS Wanderers
FT 09:45Wellington Phoenix -:- Melbourne Victory
15 : 45 Western United -:- Melbourne City

AUSTRALIA: FFA Cup

13 : 35 Melbourne Victory -:- Wellington Phoenix

AUSTRALIA: A-League Women

12 : 50 Brisbane Roar W -:- Melbourne City W

BELGIUM: Jupiler Pro League

22 : 15 Beerschot VA -:- Waregem
00 : 30 Seraing -:- Eupen
02 : 45 Cercle Brugge KSV -:- Oostende

BELGIUM: 1B Pro League

02 : 45 Deinze -:- Virton

BELGIUM: National Division 1

00 : 30 Dessel -:- La Louviere
02 : 00 Heist -:- Boom
02 : 00 OC Charleroi -:- Thes Sport

BELGIUM: Second Amateur Division Group ACFF

02 : 00 Givry -:- Jette
02 : 00 Meux -:- Couvin-Mariembourg
02 : 00 RAAL La Louviere -:- Stockay-Warfusee
02 : 00 Rebecquoise -:- Ganshoren
02 : 00 Tubize -:- Entente Durbuy

BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV A

00 : 00 KRC Harelbeke -:- Gullegem
01 : 30 Dikkelvenne -:- KRC Gent
01 : 30 Ninove -:- Petegem
01 : 30 Ronse -:- Oudenaarde

BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV B

21 : 00 Diegem -:- City Pirates
00 : 30 Hades -:- Aalst
01 : 30 Hoogstraten -:- Cappellen
01 : 30 Lyra-Lierse Berlaar -:- Houtvenne
02 : 00 K. Berchem Sport -:- Hasselt

BELGIUM: Super League Women

20 : 00 Aalst W -:- Club Brugge W
22 : 00 Waregem W -:- St. Liege W

BELGIUM: 1st National Women

20 : 30 Wuustwezel W -:- Leuven II W
21 : 00 Moldavo W -:- Chastre W
21 : 30 Tienen W -:- St. Liege II W
22 : 00 Famkes Merkem W -:- GBA Kontich W
23 : 00 Gent II W -:- Genk II W
23 : 00 Mechelen W -:- Zwevezele W
23 : 00 Mons W -:- RFC Liege W

BENIN: Ligue 1

22 : 00 Cavaliers -:- Takunnin
22 : 00 Dynamique Djougou -:- Dynamo Parakou

BRAZIL: Campeonato Alagoano

03 : 00 CRB -:- Cruzeiro Arapiraca

BRAZIL: Campeonato Amazonense

02 : 30 Manauara -:- Princesa Solimoes
02 : 30 Manaus -:- Sao Raimundo AM
02 : 30 Operario Esporte Clube -:- Amazonas

BRAZIL: Campeonato Baiano

02 : 00 Jacuipense -:- Vitoria

BRAZIL: Campeonato Brasiliense

01 : 30 Capital -:- Gama
01 : 30 Ceilandia -:- Brasilia

BRAZIL: Campeonato Capixaba

01 : 00 Vitoria ES -:- CTE Colatina
02 : 00 Serra -:- Nova Venecia

BRAZIL: Campeonato Carioca - Taca Guanabara

01 : 30 Portuguesa RJ -:- Audax RJ
04 : 00 Volta Redonda -:- Flamengo RJ

BRAZIL: Campeonato Catarinense

02 : 30 Concordia -:- Figueirense
05 : 00 Avai -:- Barra FC

BRAZIL: Campeonato Gaucho

02 : 30 Brasil de Pelotas -:- Gremio
05 : 00 Internacional -:- Frederiquense

BRAZIL: Campeonato Goiano

02 : 30 Goias -:- Anapolis

BRAZIL: Campeonato Maranhense - First stage

03 : 00 Pinheiro -:- IAPE

BRAZIL: Campeonato Matogrossense

02 : 30 Operario VG -:- Gremio Sorriso
03 : 00 Academia -:- Uniao Rondonopolis
05 : 30 Dom Bosco -:- Acao

BRAZIL: Campeonato Mineiro

02 : 30 Atletico-MG -:- Tombense

BRAZIL: Campeonato Paraense

01 : 30 Caete -:- Tapajos

BRAZIL: Campeonato Paranaense

05 : 00 Maringa FC -:- Parana
06 : 00 Athletico-PR -:- Sao Joseense
06 : 00 Azuriz -:- Londrina

BRAZIL: Campeonato Paulista

21 : 00 Santos -:- Botafogo SP
02 : 00 Sao Bernardo -:- Palmeiras
04 : 30 Ferroviaria -:- Agua Santa
04 : 30 Ponte Preta -:- Inter de Limeira

BRAZIL: Campeonato Paulista A2

01 : 00 Lemense -:- Taubate
01 : 00 Sao Caetano -:- Portuguesa Santista
03 : 00 Piracicaba -:- Linense
05 : 00 Oeste -:- Velo Clube

BRAZIL: Campeonato Pernambucano

02 : 30 Caruaru -:- Santa Cruz
03 : 00 Afogados da Ingazeira -:- Vera Cruz

BRAZIL: Campeonato Piauiense

02 : 00 Flamengo PI -:- River-PI
02 : 00 Oeirense -:- Corisabba

BRAZIL: Campeonato Sergipano

02 : 00 Itabaiana -:- Boca Junior
FT 22:00Sergipe -:- Lagarto

BRAZIL: Campeonato Tocantinense

02 : 00 Palmas -:- Nova Conquista
02 : 00 Tocantinopolis -:- Interporto
04 : 30 Uniao Araguainense -:- Capital FC

BRAZIL: Copa do Nordeste

02 : 00 Campinense -:- Bahia
03 : 45 Sergipe -:- Ceara
03 : 45 Sport Recife -:- Nautico
06 : 00 Globo -:- Floresta EC

BURUNDI: Primus League

20 : 00 Dynamik -:- TOP Junior
20 : 00 Rukinzo -:- Olympic S.

COLOMBIA: Primera A - Apertura

02 : 00 Cortulua -:- Santa Fe
04 : 5 Aguilas -:- Once Caldas
06 : 10 Junior -:- La Equidad

COLOMBIA: Primera B - Apertura

03 : 00 Atletico F.C. -:- Valledupar

COSTA RICA: Primera Division - Clausura

04 : 00 ADR Jicaral -:- Santos DG

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Clausura

04 : 00 Puntarenas FC -:- Escorpiones

CROATIA: 1. HNL

21 : 00 Osijek -:- Slaven Belupo
23 : 5 Sibenik -:- Hajduk Split

CYPRUS: First Division

22 : 00 Achnas -:- AEK Larnaca
00 : 00 Anorthosis -:- Omonia

CYPRUS: Division 2

19 : 30 Ayia Napa -:- Paralimni
19 : 30 Chloraka -:- Omonia Aradippou
19 : 30 Ermis -:- ASIL Lysi
19 : 30 Karmiotissa -:- Anagennisi Derynia
19 : 30 Othellos Athienou -:- Achyronas Liopetriou
19 : 30 Xylotympou -:- Alki Oroklini

CZECH REPUBLIC: Tipsport liga

21 : 00 Sigma Olomouc -:- Brno

DJIBOUTI: Division 1

21 : 00 Dikhil -:- ASC Hayab
23 : 00 Gendarmerie -:- CF GR/SIAF
21 : 00 AS Arta -:- Port
23 : 00 Police Nationale -:- EAD/PK 12

DR CONGO: Ligue 1

21 : 00 Motema Pembe -:- Don Bosco

EGYPT: Division 2 - Group A

19 : 30 El Alameen -:- Tamya
19 : 30 El Madina El Monowara -:- Dayrout
19 : 30 El Minya -:- Qena
19 : 30 Fayoum -:- Mallawi
19 : 30 Hammadi -:- Asyut Petroleum
19 : 30 Kima Aswan -:- Beni Suef
19 : 30 Sohag -:- Aswan SC

EL SALVADOR: Primera Division - Clausura

04 : 00 Atletico Marte -:- 11 Deportivo

ENGLAND: Championship

22 : 00 Barnsley -:- Bournemouth
22 : 00 Fulham -:- Blackpool
22 : 00 Hull -:- Swansea
22 : 00 Luton -:- Blackburn
22 : 00 Middlesbrough -:- Coventry
22 : 00 Millwall -:- West Brom
22 : 00 Preston -:- Bristol City
22 : 00 QPR -:- Reading
00 : 30 Peterborough -:- Sheffield Utd

ENGLAND: League One

22 : 00 Accrington -:- Morecambe
22 : 00 AFC Wimbledon -:- Shrewsbury
22 : 00 Bolton -:- Sunderland
22 : 00 Cheltenham -:- Wigan
22 : 00 Crewe -:- Rotherham
22 : 00 Doncaster -:- Plymouth
22 : 00 Fleetwood -:- Cambridge Utd
22 : 00 Gillingham -:- Oxford Utd
22 : 00 Lincoln -:- Burton
22 : 00 Sheffield Wed -:- Ipswich
22 : 00 Wycombe -:- MK Dons

ENGLAND: League Two

22 : 00 Bradford City -:- Crawley
22 : 00 Bristol Rovers -:- Walsall
22 : 00 Carlisle -:- Sutton
22 : 00 Colchester -:- Swindon
22 : 00 Exeter -:- Hartlepool
22 : 00 Mansfield -:- Leyton Orient
22 : 00 Newport -:- Barrow
22 : 00 Northampton -:- Salford
22 : 00 Oldham -:- Rochdale
22 : 00 Port Vale -:- Scunthorpe
22 : 00 Stevenage -:- Harrogate
22 : 00 Tranmere -:- Forest Green

ENGLAND: National League

22 : 00 Barnet -:- Stockport
22 : 00 Boreham Wood -:- King’s Lynn
22 : 00 Bromley -:- Notts Co
22 : 00 Dag & Red -:- FC Halifax
22 : 00 Dover -:- Southend
22 : 00 Grimsby -:- Wealdstone
22 : 00 Solihull Moors -:- Altrincham
22 : 00 Weymouth -:- Aldershot
22 : 00 Woking -:- Yeovil
22 : 00 Wrexham -:- Maidenhead
00 : 20 Eastleigh -:- Chesterfield

ENGLAND: National League North

22 : 00 AFC Fylde -:- Curzon Ashton
22 : 00 AFC Telford -:- Bradford PA
22 : 00 Alfreton -:- Spennymoor
22 : 00 Boston Utd -:- Chester
22 : 00 Brackley Town -:- Farsley
22 : 00 Chorley -:- Hereford
22 : 00 Darlington -:- Kettering
22 : 00 Kidderminster -:- Gloucester
22 : 00 Leamington -:- Blyth
22 : 00 Southport -:- Guiseley
22 : 00 York -:- Gateshead

ENGLAND: National League South

22 : 00 Bath -:- Braintree
22 : 00 Billericay -:- Dorking
22 : 00 Chelmsford -:- Chippenham
22 : 00 Concord -:- Maidstone
22 : 00 Eastbourne Boro -:- Hemel Hempstead
22 : 00 Ebbsfleet -:- Hampton & Richmond
22 : 00 Hungerford -:- Dulwich Hamlet
22 : 00 Oxford City -:- Havant & W
22 : 00 St. Albans -:- Slough
22 : 00 Tonbridge -:- Dartford

ENGLAND: NPL Premier Division

22 : 00 Bamber Bridge -:- Stalybridge
22 : 00 Basford -:- Morpeth
22 : 00 Gainsborough -:- Stafford
22 : 00 Grantham -:- FC United
22 : 00 Hyde -:- Buxton
22 : 00 Lancaster -:- Radcliffe
22 : 00 Nantwich -:- Ashton Utd
22 : 00 South Shields -:- Matlock
22 : 00 Whitby -:- Warrington
22 : 00 Witton -:- Scarborough

ENGLAND: Southern League Central Division

22 : 00 AFC Rushden & Diamonds -:- Stourbridge
22 : 00 Barwell -:- Biggleswade Town
22 : 00 Bromsgrove -:- Lowestoft
22 : 00 Hitchin -:- Hednesford
22 : 00 Leiston -:- Alvechurch
22 : 00 Nuneaton -:- Banbury
22 : 00 Peterborough Sports -:- Stratford
22 : 00 Redditch -:- Needham Market
22 : 00 Royston -:- St. Ives
22 : 00 Tamworth -:- Rushall

ENGLAND: Southern League South Division

22 : 00 Beaconsfield Town -:- Weston-super-Mare
22 : 00 Chesham -:- Yate Town
22 : 00 Farnborough -:- Wimborne
22 : 00 Harrow -:- Truro
22 : 00 Hartley Wintney -:- Salisbury
22 : 00 Hayes & Yeading -:- Dorchester
22 : 00 Met. Police -:- Gosport
22 : 00 Poole -:- Swindon S
22 : 00 Taunton -:- Kings Langley
22 : 00 Tiverton -:- Hendon
22 : 00 Walton Casuals -:- Merthyr Town

ENGLAND: Isthmian League Premier Division

22 : 00 Brightlingsea -:- Cray
22 : 00 Carshalton -:- Cheshunt
22 : 00 Corinthian-Casuals -:- Worthing
22 : 00 East Thurrock -:- Haringey
22 : 00 Enfield Town -:- Margate
22 : 00 Hornchurch -:- Lewes
22 : 00 Horsham FC -:- Bowers & Pitsea
22 : 00 Leatherhead -:- Bishop's Stortford
22 : 00 Merstham -:- Kingstonian
22 : 00 Potters Bar -:- Folkestone
22 : 00 Wingate & Finchley -:- Bognor Regis

ENGLAND: Premier League U18

19 : 00 Derby U18 -:- Everton U18

ENGLAND: FA Youth Cup

00 : 30 Liverpool U18 -:- Chelsea U18

ENGLAND: Women’s FA Cup

20 : 00 Aston Villa W -:- Chelsea W
20 : 00 Nottingham W -:- Manchester City W

ESWATINI: Swazi MTN Premier League

17 : 30 Young Buffaloes -:- Rangers FC
19 : 30 Tambankulu -:- Manzini Wanderers
20 : 00 Mbabane Swallows -:- Tinyosi
20 : 00 Moneni Pirates -:- Manzini Sea Birds

ETHIOPIA: Premier League

20 : 00 Wolkite Kenema -:- Hadiya Hossana
23 : 00 St. George -:- Fasil Kenema

FINLAND: Liiga Cup

19 : 45 KuPS -:- VPS
19 : 45 SJK -:- AC Oulu
FT 16:00Lahti -:- Haka

FINLAND: Suomen Cup Women

17 : 00 KuPS W -:- KuPS Akatemia W
18 : 00 HJK W -:- P-Iirot Rauma W

FRANCE: National

00 : 00 Avranches -:- Le Mans
01 : 00 Cholet -:- Creteil
01 : 00 Concarneau -:- Orleans

FRANCE: National 2 - Group A

21 : 00 Caen II -:- Chateaubriant
00 : 00 Saint-Malo -:- Plabennec
00 : 30 Vannes -:- Chartres

FRANCE: National 2 - Group B

22 : 00 Epinal -:- Reims II
FT 17:00ASM Belfort -:- Sainte-Genevieve
23 : 00 Schiltigheim -:- Haguenau
00 : 00 Lusitanos -:- FC 93
00 : 00 Sannois -:- Auxerre II

FRANCE: National 2 - Group C

22 : 00 GFA74 -:- Jura Sud
23 : 00 Toulon -:- Louhans Cuiseaux
00 : 00 Frejus Saint Raphael -:- GOAL FC
00 : 00 Hyeres -:- Grasse
00 : 00 Martigues -:- Marseille II
00 : 00 Saint Priest -:- Aubagne

FRANCE: National 2 - Group D

22 : 00 Le Puy -:- Andrezieux
00 : 00 Beziers -:- Canet Roussillon

FRANCE: Coupe de France

22 : 15 Nancy -:- Amiens
22 : 15 Toulouse -:- Versailles
00 : 30 Reims -:- Bastia
03 : 00 Marseille -:- Montpellier

FRANCE: Division 1 Women

20 : 30 Guingamp W -:- Bordeaux W

FRANCE: Coupe de France Women

20 : 00 Paris SG W -:- Lyon W
20 : 30 Paris FC W -:- Le Havre W
20 : 30 Strasbourg W -:- Fleury 91 W
01 : 30 Monaco W -:- Reims W

GAMBIA: GFA League

23 : 00 Fortune -:- Hawks
23 : 00 Samger -:- Real Banjul
03 : 00 Brikama U. -:- Gambia Ports
FT 23:00Wallidan -:- Armed Forces
23 : 00 Armed Forces -:- Team Rhino
23 : 00 Steve Biko -:- Marimoo
FT 17:00WAA Banjul -:- Brikama U.

GERMANY: 3. Liga

20 : 00 Dortmund II -:- VfL Osnabruck
20 : 00 Kaiserslautern -:- Hallescher
20 : 00 Turkgucu Munchen -:- TSV Havelse
20 : 00 Wehen -:- Duisburg
23 : 55 Magdeburg -:- Saarbrucken

GERMANY: Regionalliga North

20 : 00 Altona -:- Drochtersen/Assel
20 : 00 Heider SV -:- SC Weiche-08

GERMANY: Regionalliga Nordost

19 : 00 Chemnitzer -:- Lichtenberg
19 : 00 Eilenburg -:- Rathenow
19 : 00 Lokomotive Leipzig -:- Auerbach
20 : 5 Energie Cottbus -:- Jena

GERMANY: Regionalliga West

20 : 00 Bonner -:- Wiedenbruck
FT 14:00Dusseldorf II -:- Ahlen
FT 14:00Fortuna Koln -:- RW Essen
FT 14:00Homberg -:- Rodinghausen
20 : 00 Lippstadt -:- B. Monchengladbach II
FT 14:00Oberhausen -:- Alemannia Aachen
20 : 00 Preussen Munster -:- Wegberg-Beeck
20 : 00 Schalke II -:- Lotte
20 : 00 Uerdingen -:- Koln II
FT 14:00Wuppertaler -:- Straelen

GERMANY: Oberliga NOFV-Nord

FT 13:00Rostocker FC -:- Ludwigsfelder
19 : 30 Brandenburger -:- Schwerin

GERMANY: Oberliga Hamburg

20 : 00 Curslack-Neuengamme -:- Wandsbeker Concordia
20 : 00 Meiendorfer SV -:- VfL Lohbrugge

GERMANY: Oberliga Bremen

FT 13:00Bremer -:- Leher
FT 13:00BTS Neustadt -:- Werder Bremen III
FT 14:00Aumund-Vegesack -:- Habenhauser
FT 17:00Borgfeld -:- Brinkumer

GERMANY: Junioren Bundesliga South

17 : 00 Unterhaching U19 -:- Darmstadt U19
20 : 00 Freiburg U19 -:- Hoffenheim U19

GERMANY: Bundesliga Women

20 : 00 Potsdam W -:- Wolfsburg W

GHANA: Premier League

22 : 00 Aduana -:- Bechem United

GIBRALTAR: National League - Championship Group

FT 16:00St Josephs -:- Mons Calpe

GIBRALTAR: National League - Relegation Group

00 : 30 Lions Gibraltar -:- Europa Point

GREECE: Super League

20 : 00 Lamia -:- OFI Crete
20 : 00 Panathinaikos -:- Asteras Tripolis
22 : 15 Ionikos -:- Atromitos

GREECE: Super League 2

19 : 45 Kifisias -:- AEK Athens FC B
19 : 45 PAE Egaleo -:- Asteras Vlachioti
22 : 00 AEL Larissa -:- PAOK B

GREECE: Gamma Ethniki - Group 4

20 : 00 Panagriniakos -:- Anagennisi Arta

GUATEMALA: Liga Nacional - Clausura

04 : 00 Santa Lucia -:- Antigua
06 : 00 Comunicaciones -:- Iztapa

HUNGARY: OTP Bank Liga

20 : 30 Paks -:- Zalaegerszegi
23 : 00 Debrecen -:- Kisvarda
01 : 30 Honved -:- Gyirmot

ICELAND: Fotbolti.net Cup - Play Offs

19 : 00 Hafnarfjordur -:- Keflavik
19 : 30 Kopavogur -:- Vestmannaeyjar

INDIA: ISL

21 : 00 ATK Mohun Bagan -:- East Bengal

INDIA: I-League

FT 09:30Neroca FC -:- Indian Arrows
FT 12:00Aizawl -:- Kenkre
FT 15:00Sreenidi Deccan -:- Churchill Brothers

INDONESIA: Liga 1

15 : 15 Bali United -:- Borneo
18 : 15 Persebaya -:- PSS Sleman
20 : 45 Persib Bandung -:- Persikabo 1973

ISRAEL: Ligat ha'Al

20 : 00 Hapoel Jerusalem -:- H. Beer Sheva
22 : 30 Ashdod -:- Maccabi Tel Aviv
23 : 00 Nof Hagalil -:- Maccabi Petah Tikva
00 : 50 Hapoel Haifa -:- Beitar Jerusalem

ISRAEL: Liga Alef South

01 : 30 M. Ironi Ashdod -:- H. Bikat Hayarden

ITALY: Serie C - Group A

20 : 30 AlbinoLeffe -:- Giana Erminio
20 : 30 Juventus U23 -:- FeralpiSalo
20 : 30 Lecco -:- Triestina
20 : 30 Padova -:- Pro Patria
20 : 30 Piacenza -:- Mantova
20 : 30 Pro Sesto -:- Renate
20 : 30 Seregno -:- Fiorenzuola
20 : 30 Sudtirol -:- Legnago Salus
20 : 30 Virtus Verona -:- Pergolettese
21 : 00 Trento -:- Pro Vercelli

ITALY: Serie D - Group C

20 : 30 ArzignanoChiampo -:- Ambrosiana

ITALY: Primavera 1

17 : 00 Genoa U19 -:- Napoli U19
17 : 00 Verona U19 -:- Atalanta U19
19 : 00 Spal U19 -:- Inter U19
21 : 00 AC Milan U19 -:- Empoli U19
23 : 00 Torino U19 -:- Juventus U19

ITALY: Primavera 2

17 : 00 Cesena U19 -:- Benevento U19
17 : 00 Reggina U19 -:- Frosinone U19
20 : 30 Alessandria U19 -:- Parma U19
20 : 30 Ascoli U19 -:- Salernitana U19
20 : 30 Cremonese U19 -:- Venezia U19
20 : 30 Lazio U19 -:- Perugia U19
20 : 30 Monza U19 -:- Pordenone U19
20 : 30 Pisa U19 -:- Ternana U19

ITALY: Coppa Italia Women - Play Offs

18 : 00 Como W -:- AS Roma W
18 : 30 Empoli W -:- Fiorentina W

JAMAICA: Premier League

01 : 00 Waterhouse -:- Dunbeholden
03 : 15 Cavalier -:- Portmore

LESOTHO: Premier League

20 : 00 Defence Force -:- Lioli
20 : 00 Linare -:- Manonyane

MACAO: Elite League

18 : 00 Sporting Macau -:- CFB Macau
20 : 00 Lun Lok -:- Casa de Portugal

MALTA: Premier League

20 : 00 Santa Lucia -:- Hibernians
22 : 00 Sliema -:- Sirens
00 : 00 Balzan -:- Mosta

MALTA: Challenge League

20 : 00 San Gwann -:- Zejtun Corinthians
20 : 00 Tarxien -:- Zebbug
00 : 00 Fgura -:- St. Andrews
00 : 00 Mqabba FC -:- Melita FC

MEXICO: Liga MX - Clausura

10 : 00 Puebla -:- Club Tijuana

MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura

FT Tlaxcala 1:0 Venados
Half TimeZacatecas Mineros 1:0 Tepatitlan de Morelos
06 : 00 Alebrijes Oaxaca -:- Atl. Morelia

MEXICO: Liga Premier Serie A - Clausura

08 : 00 Tecos FC -:- Leones Negros 2
04 : 00 Inter de Queretaro -:- Escorpiones
04 : 00 Leviatan -:- Canoneros Marina
04 : 30 Mazorqueros -:- Coras
04 : 30 Tritones Vallarta -:- Alacranes de Durango
05 : 00 Catedraticos Elite -:- UA Zacatecas
05 : 00 Gavilanes de Matamoros -:- Mineros de Fresnillo
05 : 00 Saltillo -:- Cimarrones de Sonora 2
05 : 15 Canamy -:- Dongu

MEXICO: Liga Premier Serie B - Clausura

FT 02:30Calor De San Pedro -:- Ciervos
FT 22:00Guerreros De Xico -:- Lobos Huerta

MEXICO: Liga MX Women - Clausura

FT Atl. San Luis W 1:4 Club America W
FT Queretaro W 0:0 U.N.A.M.- Pumas W
Half TimeU.A.N.L.- Tigres W 2:0 Atlas W

MOROCCO: Botola 2

21 : 30 Chabab Atlas Khenifra -:- Raja Beni Mellal
21 : 30 Jeunesse Massira -:- TAS Casablanca
21 : 30 RAC Casablanca -:- Ittihad Khemisset
21 : 30 Sale -:- Moghreb Tetouan

NETHERLANDS: Eerste Divisie

22 : 30 Excelsior -:- FC Emmen
00 : 45 Eindhoven FC -:- Maastricht

NETHERLANDS: Tweede Divisie

FT 15:00Jong Volendam -:- ASWH
FT 15:00Kozakken Boys -:- Noordwijk
FT 15:00Quick Boys -:- Excelsior Maassluis
FT 15:00Rijnsburgse Boys -:- IJsselmeervogels
FT 15:00Spakenburg -:- AFC
FT 15:30Hardenberg -:- Katwijk
FT 15:30Jong Sparta Rotterdam -:- GVVV
FT 15:30Scheveningen -:- TEC

NETHERLANDS: Derde Divisie

FT 14:30Ajax (Am) -:- GOES
FT 14:30Barendrecht -:- VVOG
FT 14:30DVS '33 Ermelo -:- ODIN '59
FT 14:30Hoek -:- Lisse
FT 14:30Staphorst -:- Harkemase Boys
FT 15:00Sportlust -:- Excelsior 31
FT 15:00Ter Leede -:- ACV Assen
FT 15:00VV DOVO -:- SteDoCo
FT 18:00VVSB -:- Sparta Nijkerk

NETHERLANDS: KNVB Beker Women

19 : 00 SV Saestum W -:- Den Haag W
19 : 15 Wartburgia W -:- Twente W
20 : 30 Be Quick 28 W -:- PEC Zwolle W
20 : 30 DSS W -:- Feyenoord W
20 : 30 IJFC W -:- PSV W
23 : 00 DTS Ede W -:- Ajax W

NIGERIA: NPFL

22 : 00 Enyimba -:- Katsina Utd
22 : 00 Heartland -:- Kano Pillars
22 : 00 Niger Tornadoes -:- Akwa United
22 : 00 Sunshine Stars -:- Lobi Stars

NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership

22 : 00 Coleraine -:- Linfield
22 : 00 Crusaders -:- Glenavon
22 : 00 Dungannon -:- Carrick Rangers
22 : 00 Glentoran -:- Warrenpoint
00 : 30 Larne -:- Portadown

NORTHERN IRELAND: NIFL Championship

21 : 00 Queens Univ. -:- Ards
22 : 00 Annagh -:- Dergview
22 : 00 Ballyclare -:- Ballinamallard
22 : 00 H&W Welders -:- Institute
22 : 00 Loughgall -:- Knockbreda

NORWAY: Nasjonal U19 CL

FT 11:00Stromsgodset U19 -:- Stabaek U19
FT 11:00Valerenga U19 -:- Bodo/Glimt U19
20 : 00 Molde U19 -:- Aalesund U19
22 : 00 Kristiansund U19 -:- Rosenborg U19

PALESTINE: West Bank League

20 : 00 Al Amari -:- Shabab Al-Dhahiriya
20 : 00 Markaz Tulkarm -:- Jabal Al Mukaber
20 : 00 Shabab Alsamu -:- Tubas

PORTUGAL: Liga 3

18 : 00 Sao Joao Ver -:- Oliveirense
20 : 00 Braga B -:- Felgueiras
22 : 00 Amora -:- Oliveira Hospital
22 : 00 Anadia -:- Vitoria Guimaraes B
22 : 00 CD Cova da Piedade -:- Santarem
02 : 30 Torreense -:- Caldas

PORTUGAL: Campeonato de Portugal

18 : 00 Coruchense -:- CD Rabo Peixe
22 : 00 AD Limianos -:- SC Vianense
22 : 00 Ferreira de Aves -:- Gouveia
22 : 00 Gondomar -:- Castro Daire
22 : 00 Idanhense -:- Condeixa
22 : 00 Juv. Evora -:- FC Barreirense
22 : 00 Loures -:- Pero Pinheiro
22 : 00 Marinhense -:- SC Praiense
22 : 00 Merelinense -:- Forjaes
22 : 00 Moncarapachense -:- Imortal
22 : 00 OS Belenenses -:- O Elvas CAD
22 : 00 Paredes -:- Berco
22 : 00 Pinhalnovense -:- Esperanca de Lagos
22 : 00 Salgueiros -:- Leca
22 : 00 Santa Marta Penaguiao -:- Macedo de Cavaleiros
22 : 00 Sao Martinho -:- Amarante
22 : 00 SB Castelo Branco -:- Oleiros
22 : 00 SC Espinho -:- Valadares Gaia
22 : 00 Serpa -:- Louletano
22 : 00 Sertanense -:- Vitoria Sernache
22 : 00 Tirsense -:- SC Vila Real
22 : 00 Uniao de Coimbra -:- Alvarenga
22 : 00 Uniao Montemor -:- Olhanense
22 : 00 Vila Mea -:- SC Mirandela
22 : 00 Vilaverdense -:- Pedras Salgadas
22 : 30 Fontinhas -:- Peniche
23 : 00 Camara de Lobos -:- Camacha
23 : 00 Sporting Ideal -:- Operario

PORTUGAL: League Cup - Play Offs

02 : 45 Benfica -:- Sporting

PORTUGAL: Liga Revelacao U23 - Championship Group

22 : 00 Estoril U23 -:- Benfica U23

PORTUGAL: Liga Revelacao U23 - Relegation Group

22 : 00 Maritimo U23 -:- Academica U23

PORTUGAL: Liga BPI Women - Championship Group

18 : 00 SL Benfica W -:- Maritimo W
18 : 00 Vilaverdense W -:- Sporting W
22 : 00 Braga W -:- Torreense W
22 : 00 Famalicao W -:- Albergaria/Durit W

PORTUGAL: Liga BPI Women - Relegation Group

18 : 00 Atletico CP W -:- Ouriense W
22 : 00 Condeixa W -:- Valadares Gaia W

REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1

21 : 00 Otoho d'Oyo -:- Diables Noirs

ROMANIA: Liga 1

19 : 00 FC Voluntari -:- Gaz Metan Medias
22 : 00 Academica Clinceni -:- Farul Constanta
01 : 00 FC Rapid Bucuresti -:- UTA Arad

SAN MARINO: Campionato Sammarinese

FT 15:00Juvenes/Dogana -:- Folgore
FT 15:00La Fiorita -:- Cosmos
FT 15:00Libertas -:- Tre Fiori
FT 15:00Virtus -:- Faetano

SCOTLAND: Premiership

19 : 30 Ross County -:- Rangers
22 : 00 Aberdeen -:- St Johnstone
22 : 00 Celtic -:- Dundee Utd
22 : 00 Dundee FC -:- St. Mirren
22 : 00 Hearts -:- Motherwell
22 : 00 Hibernian -:- Livingston

SCOTLAND: Championship

22 : 00 Arbroath -:- Partick Thistle
22 : 00 Hamilton -:- Ayr
22 : 00 Kilmarnock -:- Inverness
22 : 00 Queen of South -:- Dunfermline

SCOTLAND: League One

22 : 00 Clyde -:- Alloa
22 : 00 Dumbarton -:- Cove Rangers
22 : 00 East Fife -:- Peterhead
22 : 00 Montrose -:- Falkirk
22 : 00 Queen's Park -:- Airdrieonians

SCOTLAND: League Two

22 : 00 Albion Rovers -:- Cowdenbeath
22 : 00 Annan -:- Stirling
22 : 00 Forfar Athletic -:- Edinburgh City
22 : 00 Kelty Hearts -:- Stranraer
22 : 00 Stenhousemuir -:- Elgin City

SCOTLAND: Highland League

22 : 00 Brechin -:- Nairn County
22 : 00 Buckie Thistle -:- Brora Rangers
22 : 00 Deveronvale -:- Clachnacuddin
22 : 00 Fraserburgh -:- Wick Academy
22 : 00 Huntly -:- Formartine Utd
22 : 00 Inverurie Loco Works -:- Fort William
22 : 00 Keith -:- Lossiemouth
22 : 00 Rothes -:- Strathspey Thistle
22 : 00 Turriff Utd -:- Forres Mechanics

SCOTLAND: Lowland League

20 : 00 Celtic B -:- Bonnyrigg Rose
22 : 00 Bo'ness United -:- Edinburgh University
22 : 00 Broomhill -:- Spartans
22 : 00 Caledonian Braves -:- Berwick
22 : 00 Civil Service Strollers -:- Rangers B
22 : 00 Dalbeattie Star -:- Gala Fairydean
22 : 00 East Kilbride -:- Vale Of Leithen
22 : 00 East Stirlingshire -:- Gretna 2008
22 : 00 Stirling University -:- Cumbernauld Colts

SOUTH AFRICA: Diski Challenge

15 : 00 Golden Arrows U23 -:- Cape Town City U23
17 : 00 Kaizer Chiefs U23 -:- Sekhukhune U23
17 : 00 Supersport Utd U23 -:- Marumo Gallants U23

SPAIN: LaLiga2

22 : 00 Amorebieta -:- Girona
00 : 15 Eibar -:- Huesca
00 : 15 Lugo -:- Burgos CF
03 : 00 R. Oviedo -:- Almeria

SPAIN: Primera RFEF - Group 1

23 : 00 Celta Vigo B -:- Ath Bilbao B
23 : 00 Ferrol -:- Rayo Majadahonda
01 : 00 Leonesa -:- CD Badajoz
01 : 00 SD Logrones -:- Unionistas

SPAIN: Primera RFEF - Group 2

23 : 00 Albacete -:- Sevilla FC B
00 : 00 Andorra -:- Algeciras
01 : 00 Barcelona B -:- Real Madrid B
01 : 00 Villarreal B -:- San Fernando

SPAIN: Segunda RFEF - Group 1

22 : 00 Union Club Ceares -:- Bergantinos
23 : 00 Palencia CA -:- Compostela
00 : 00 Langreo -:- Arenteiro

SPAIN: Segunda RFEF - Group 2

22 : 00 UD Logrones B -:- Izarra
22 : 30 CD Ardoi -:- Racing Rioja
23 : 00 Racing Santander B -:- AD San Juan

SPAIN: Segunda RFEF - Group 4

02 : 00 Xerez D.F.C. -:- Cacereno

SPAIN: Tercera RFEF - Group 1

22 : 30 Dep. Fabril -:- Polvorin
22 : 30 Ourense CF -:- CD Choco

SPAIN: Tercera RFEF - Group 3

22 : 00 Barreda Balompie -:- UC Cartes
22 : 00 Guarnizo -:- CD Colindres
22 : 30 Escobedo -:- Selaya
22 : 30 Torina -:- Vimenor
23 : 00 Atletico Albericia -:- Torrelavega

SPAIN: Tercera RFEF - Group 4

21 : 30 Alaves B -:- Pasaia
22 : 30 Aurrera Ondarroa -:- Uritarra
22 : 30 Beasain -:- Amurrio Club
23 : 00 Anaitasuna FT -:- Barakaldo
23 : 00 Durango -:- Urduliz
23 : 00 Portugalete -:- San Ignacio
23 : 45 SD Deusto -:- Lagun Onak

SPAIN: Tercera RFEF - Group 6

22 : 00 Hercules B -:- Roda
23 : 15 Jove -:- Beniganim
00 : 00 Acero -:- Silla CF

SPAIN: Tercera RFEF - Group 7

01 : 30 Complutense -:- Rayo Vallecano B

SPAIN: Tercera RFEF - Group 8

22 : 00 Mirandes B -:- Bembibre
22 : 00 Numancia B -:- Atl. Tordesillas
22 : 00 Santa Marta Tormes -:- La Virgen
22 : 30 Atl. Astorga -:- Salamanca B
23 : 30 Guijuelo -:- Almazan

SPAIN: Tercera RFEF - Group 10

23 : 00 Cartaya -:- CD Gerena
23 : 00 Ceuta B -:- Cabecense

SPAIN: Tercera RFEF - Group 11

22 : 00 Campos -:- Sant Rafel
22 : 00 Felanitx -:- Platges de Calvia
22 : 00 Mercadal -:- Son Veri
22 : 00 Portmany -:- Soller
22 : 30 Manacor -:- Murense
22 : 30 Santanyi -:- Llosetense
23 : 45 Collerense -:- Poblense

SPAIN: Tercera RFEF - Group 12

18 : 00 Arucas -:- Yaiza
18 : 00 Union Viera -:- Herbania
01 : 00 Las Zocas -:- Tenerife B

SPAIN: Tercera RFEF - Group 15

22 : 00 CD Cantolagua -:- Cortes
22 : 00 CD Gares -:- Beti Onak
22 : 00 Pamplona -:- Ezcabarte
22 : 00 Subiza -:- Huarte
22 : 15 Beti Kozkor -:- Murchante
23 : 00 Txantrea -:- Valle Egues
23 : 30 Burlades -:- Azkoyen

SPAIN: Tercera RFEF - Group 16

22 : 00 Yague -:- CDFC Calzada

SPAIN: Tercera RFEF - Group 17

22 : 00 Calamocha -:- CF Illueca

SPAIN: Tercera RFEF - Group 18

FT 16:30Villacanas -:- Quintanar

SPAIN: Primera Division Women

18 : 00 Barcelona W -:- Betis W
18 : 00 Villarreal W -:- Real Sociedad W
23 : 00 Real Madrid W -:- Sevilla FC W

SPAIN: Segunda Division Women

18 : 00 Cordoba W -:- Granada W
18 : 15 Madrid C. B W -:- Granadilla Tenerife B W
19 : 00 Real Union W -:- Elche CF W
22 : 00 CD Parquesol CF W -:- Espanyol W
22 : 00 Santa Teresa W -:- La Solana W
22 : 30 Athletic Bilbao B W -:- Las Planas W
23 : 00 Pozoalbense W -:- Albacete W

SWITZERLAND: Super League

00 : 00 Zurich -:- Servette
02 : 30 Young Boys -:- Lugano

THAILAND: Thai League 1

17 : 30 Pathum United -:- Chiangmai Utd
18 : 00 Chiangrai Utd -:- Police Tero
18 : 00 Muang Thong Utd -:- Buriram
19 : 00 Nong Bua Pitchaya -:- Bangkok Utd

THAILAND: Thai League 2

17 : 00 Sukhothai -:- Chainat
18 : 00 Udon Thani -:- Nakhon Pathom
18 : 30 Khonkaen FC -:- Phrae
19 : 00 Customs Utd -:- Chiangmai FC
19 : 00 Kasetsart -:- Muangkan Utd

TURKEY: 3. Lig Group 1

17 : 00 Mamak -:- Hendek

TURKEY: 3. Lig Group 2

FT 11:0052 Orduspor -:- Hacettepe
FT 11:00Altindag Bld. -:- Aksaray Bld.
FT 11:00Bayrampasa -:- Siirt Ozel
FT 11:00Carsambaspor -:- Beyoglu Yeni Carsi
FT 11:00Duzcespor -:- Sile Yildizspor
FT 11:00Elazig Karakocan -:- Kestel
FT 11:00Iskenderun -:- Kizilcaboluk Spor Kulubu
FT 11:00Malatya -:- Darica Genclerbirligi
FT 11:00Yomraspor -:- Kusadasispor

TURKEY: 3. Lig Group 3

17 : 00 Fethiyespor -:- Icel
17 : 00 Karsiyaka -:- Mardin BB
17 : 00 Modafenspor -:- Kardemir Karabuk
17 : 00 Tepecik -:- Ceyhanspor

TURKEY: Super Lig Women

16 : 00 1207 Antalyaspor W -:- Atasehir W
16 : 00 Dudullu W -:- Adana Idmanyurduspor W
16 : 00 Fenerbahce W -:- Altay W
16 : 00 Galatasaray W -:- ALG Spor W
16 : 00 Hakkarigucu Spor W -:- Konak Bld. W
16 : 00 Karadeniz Eregli Bld. W -:- Fatih Vatan Spor W
16 : 00 Karagumruk W -:- Ilkadim Bld. YAB-PA W
16 : 00 Kirecburnu W -:- Hatayspor W
16 : 00 Rizespor W -:- Kayseri W
16 : 00 Sivasspor W -:- Trabzonspor W
18 : 00 Fomget GSK W -:- Besiktas W

UNITED ARAB EMIRATES: Division 1

20 : 10 Al Arabi -:- Masfut
20 : 10 Dibba Al Hisn -:- Masafi
20 : 15 Hatta -:- Al Thaid

UNITED ARAB EMIRATES: Pro League Cup - 5th-8th places

20 : 15 Al Wasl -:- Ajman
22 : 45 Al Nasr -:- Ittihad Kalba

WALES: Cymru Premier

21 : 30 Connahs Q. -:- Barry
21 : 30 Flint -:- Cardiff Metropolitan

WALES: Cymru South

21 : 00 Port Talbot -:- Taffs Well
21 : 00 Trefelin -:- Briton Ferry
21 : 30 Carmarthen Town -:- Cwmbran Celtic
21 : 30 Pontypridd -:- Swansea University

WALES: Cymru North

FT 15:30Bangor City -:- Llanrhaeadr
21 : 30 Buckley -:- Llanidloes
21 : 30 Colwyn Bay -:- Llangefni
21 : 30 Gresford -:- Holyhead
21 : 30 Holywell -:- Guilsfield
21 : 30 Prestatyn -:- Penrhyncoch

WORLD: Friendly International

FT Suriname 1:0 Barbados
18 : 00 Nepal -:- Mauritius
23 : 30 Kuwait -:- Libya

WORLD: Club Friendly

23 : 00 L. Mikulas (Svk) -:- Sp. Subotica (Srb)
00 : 00 Raufoss (Nor) -:- Toten (Nor)
01 : 30 Racing Luxembourg (Lux) -:- Jeunesse Canach (Lux)
FT Olimpia Asuncion (Par) 2:1 Ameliano (Par)
FT Cerro Largo (Uru) 1:2 Instituto (Arg)
09 : 00 Mazatlan FC (Mex) -:- Santos Laguna (Mex)
15 : 00 Sigma Olomouc B (Cze) -:- Sumperk (Cze)
15 : 45 Energetik-BGU (Blr) -:- BATE (Blr)
16 : 00 Arka Gdynia (Pol) -:- GKS Belchatow (Pol)
16 : 00 Benesov (Cze) -:- Bohemians 1905 B (Cze)
16 : 00 Brandys n. Labem (Cze) -:- Admira Prague B (Cze)
16 : 00 Hradec Kralove B (Cze) -:- Dvur Kralove (Cze)
16 : 00 Legia II (Pol) -:- Plock 2 (Pol)
16 : 00 Petrzalka (Svk) -:- Raca (Svk)
16 : 00 Sorrento (Aus) -:- Cockburn City (Aus)
16 : 00 Sparta Prague B (Cze) -:- Vltavin (Cze)
16 : 30 FK Ceska Lipa (Cze) -:- Kutna Hora (Cze)
16 : 30 Haskovo (Bul) -:- Zagorets (Bul)
16 : 30 Opava (Cze) -:- Unicov (Cze)
16 : 30 Sparta Prague B (Cze) -:- Cesky Brod (Cze)
FT 10:30Trinec (Cze) -:- Vitkovice (Cze)
16 : 30 Trinec (Cze) -:- Hlucin (Cze)
17 : 00 Aarhus (Den) -:- Esbjerg (Den)
17 : 00 B. Gdynia (Pol) -:- Wierzyca (Pol)
17 : 00 FC Gomel (Blr) -:- Slavia Mozyr (Blr)
17 : 00 First Vienna (Aut) -:- Lisen (Cze)
17 : 00 FK Humenne (Svk) -:- Spisska Nova Ves (Svk)
17 : 00 GKS Jastrzebie (Pol) -:- Pawlowice (Pol)
17 : 00 Goczalkowice Zdroj (Pol) -:- GKS Katowice (Pol)
17 : 00 Kolding IF (Den) -:- Fredericia (Den)
17 : 00 Kosice (Svk) -:- Bardejov (Svk)
17 : 00 Lyngby (Den) -:- Hvidovre IF (Den)
17 : 00 Mosonmagyarovari TE (Hun) -:- SC Sopron (Hun)
17 : 00 Nagykanizsa (Hun) -:- Kozarmisleny SE (Hun)
FT 11:00Plzen (Cze) -:- Sered (Svk)
17 : 00 Plzen (Cze) -:- Chrudim (Cze)
17 : 00 Prostejov (Cze) -:- Kromeriz (Cze)
17 : 00 Rakosmenti KSK (Hun) -:- BKV Elore (Hun)
17 : 00 Salzburg (Aut) -:- Lafnitz (Aut)
17 : 00 Sesvete (Cro) -:- Kustosija (Cro)
17 : 00 Starogard Gdanski (Pol) -:- Ol. Grudziadz (Pol)
17 : 00 Usti nad Labem (Cze) -:- Pisek (Cze)
17 : 00 Varnsdorf (Cze) -:- Teplice B (Cze)
17 : 00 Vlasim (Cze) -:- Jihlava (Cze)
17 : 00 Vyskov (Cze) -:- Rosice (Cze)
17 : 00 Widzew Lodz (Pol) -:- KKS Kalisz (Pol)
17 : 00 Zlin (Cze) -:- Senica (Svk)
17 : 30 BK Frem (Den) -:- Hellerup (Den)
17 : 30 Blansko (Cze) -:- Vrchovina (Cze)
17 : 30 HJK (Fin) -:- RFS (Lat)
18 : 00 Baltika (Rus) -:- Sochi (Rus)
18 : 00 Bronshoj (Den) -:- Ringsted (Den)
18 : 00 Eidsvold (Nor) -:- Grorud (Nor)
18 : 00 Gleisdorf (Aut) -:- Bruck/Mur (Aut)
18 : 00 Hamburger SV II (Ger) -:- Pogon Szczecin II (Pol)
18 : 00 Hobro (Den) -:- Thisted FC (Den)
18 : 00 Inglewood Utd (Aus) -:- Armadale (Aus)
18 : 00 Kosmonosy (Cze) -:- Caslav (Cze)
18 : 00 Lech Poznan 2 (Pol) -:- Unia Janikowo (Pol)
18 : 00 Nykobing (Den) -:- Naestved (Den)
18 : 00 Orgryte (Swe) -:- Vanersborgs IF (Swe)
18 : 00 Pobeda (Mkd) -:- Bratstvo 07 (Mkd)
18 : 00 Pohronie (Svk) -:- Komarno (Svk)
18 : 00 Polkowice (Pol) -:- Sleza Wroclaw (Pol)
18 : 00 Puchov (Svk) -:- D. Kubin (Svk)
18 : 00 Radomlje (Slo) -:- Sturm Graz (Aut)
18 : 00 Renova (Mkd) -:- Voska Sport (Mkd)
18 : 00 Ullern (Nor) -:- Frigg (Nor)
18 : 00 Walldorf (Ger) -:- Stuttgart II (Ger)
18 : 15 SalPa (Fin) -:- PK-35 (Fin)
19 : 00 Augsburg II (Ger) -:- Schwaben Augsburg (Ger)
19 : 00 Banska Bystrica (Svk) -:- Michalovce (Svk)
19 : 00 Botev Plovdiv (Bul) -:- Tsarsko Selo (Bul)
19 : 00 Burghausen (Ger) -:- Vorwarts Steyr (Aut)
19 : 00 Djurgarden (Swe) -:- Metta/LU (Lat)
19 : 00 Eddersheim (Ger) -:- FSV Frankfurt (Ger)
19 : 00 FC Copenhagen (Den) -:- Flora (Est)
19 : 00 Garching (Ger) -:- Rosenheim (Ger)
19 : 00 Halmstad (Swe) -:- Varbergs (Swe)
19 : 00 Holbaek (Den) -:- Slagelse (Den)
19 : 00 Jarocin (Pol) -:- Brzeg (Pol)
19 : 00 Jeddeloh (Ger) -:- Bevern (Ger)
19 : 00 Litex Lovech (Bul) -:- Yantra Gabrovo (Bul)
19 : 00 Lubeck (Ger) -:- Bordesholm (Ger)
19 : 00 Mariupol (Ukr) -:- FK Vozdovac (Srb)
19 : 00 Nordsjaelland (Den) -:- Goteborg (Swe)
19 : 00 Norrby (Swe) -:- Utsiktens (Swe)
19 : 00 Notodden (Nor) -:- Follo (Nor)
19 : 00 Orn (Nor) -:- Flint (Nor)
FT 13:00Prepere (Cze) -:- Chrudim B (Cze)
19 : 00 Sasa (Mkd) -:- Osogovo (Mkd)
19 : 00 Siroki Brijeg (Bih) -:- Neretvanac (Cro)
19 : 00 Skra (Pol) -:- S. Wola (Pol)
19 : 00 Tobol (Kaz) -:- Bregalnica Stip (Mkd)
19 : 00 Trelleborgs (Swe) -:- B.93 (Den)
19 : 00 Varnamo (Swe) -:- Jonkopings (Swe)
19 : 15 Honka (Fin) -:- Paide (Est)
19 : 15 Prostejov (Cze) -:- Otrokovice (Cze)
19 : 30 Dubrava (Cro) -:- Opatija (Cro)
19 : 30 Gaziantep (Tur) -:- Gjilani (Kos)
19 : 30 Locarno (Sui) -:- Bellinzona (Sui)
19 : 30 Neubrandenburg (Ger) -:- Stern (Ger)
19 : 45 Ilves (Fin) -:- Klubi 04 (Fin)
20 : 00 Bad Vilbel (Ger) -:- Fernwald (Ger)
20 : 00 Bahlinger (Ger) -:- Balingen (Ger)
20 : 00 Baumberg (Ger) -:- Siegburger (Ger)
20 : 00 Beroe II (Bul) -:- Lok. Gorna (Bul)
FT 14:00Bielsko-Biala (Pol) -:- Pawlowice (Pol)
20 : 00 Brage (Swe) -:- Sandvikens (Swe)
20 : 00 Cherno More (Bul) -:- Chernomorets Balchik (Bul)
20 : 00 Degerfors (Swe) -:- Skovde AIK (Swe)
20 : 00 Dun. Streda (Svk) -:- Kuban (Rus)
20 : 00 Eichede (Ger) -:- Luneburger Hansa (Ger)
20 : 00 FK Pardubice (Cze) -:- Dukla Prague (Cze)
20 : 00 Gornik Z. (Pol) -:- Podbeskidzie (Pol)
20 : 00 Goztepe (Tur) -:- Altinordu (Tur)
20 : 00 Grazer (Aut) -:- Kalsdorf (Aut)
20 : 00 Grossaspach (Ger) -:- Hoffenheim II (Ger)
20 : 00 Hannover II (Ger) -:- Holstein Kiel II (Ger)
20 : 00 Illertissen (Ger) -:- Goppinger SV (Ger)
20 : 00 Jazz Pori (Fin) -:- TPS (Fin)
20 : 00 Jednota Banova (Svk) -:- Belusa (Svk)
20 : 00 KF Gostivar (Mkd) -:- Ohrid (Mkd)
20 : 00 Landskrona (Swe) -:- IFK Malmo (Swe)
20 : 00 Legia (Pol) -:- Radomiak Radom (Pol)
20 : 00 Legnica (Pol) -:- Lech Poznan (Pol)
20 : 00 Mainz II (Ger) -:- Steinbach Haiger (Ger)
20 : 00 Moss (Nor) -:- Jeloy (Nor)
20 : 00 Nurnberg II (Ger) -:- Seligenporten (Ger)
20 : 00 Pribram (Cze) -:- Kraluv Dvur (Cze)
20 : 00 Puszcza (Pol) -:- Podhale Nowy Targ (Pol)
20 : 00 Ruzomberok (Svk) -:- FC Ballkani (Kos)
20 : 00 Schwabmunchen (Ger) -:- Rain/Lech (Ger)
20 : 00 Schweinfurt (Ger) -:- Offenbach (Ger)
20 : 00 Sirius (Swe) -:- Hammarby (Swe)
20 : 00 SK Rapid Vienna (Am) (Aut) -:- Slovacko B (Cze)
20 : 00 SpVgg Bayreuth (Ger) -:- Karlburg (Ger)
20 : 00 Stadlau (Aut) -:- Wiener Viktoria (Aut)
20 : 00 Start (Nor) -:- Vindbjart (Nor)
20 : 00 Stomil Olsztyn (Pol) -:- Legionowo (Pol)
20 : 00 Todesfelde (Ger) -:- VfR Neumunster (Ger)
20 : 00 Uhersky Brod (Cze) -:- Zlin B (Cze)
20 : 00 Zapy (Cze) -:- Benatky n. Jiz. (Cze)
20 : 15 Honka Akatemia (Fin) -:- KTP (Fin)
20 : 30 FC 08 Homburg (Ger) -:- Hertha Wiesbach (Ger)
20 : 30 Furth II (Ger) -:- Aalen (Ger)
20 : 30 Koper (Slo) -:- NK Krka (Slo)
20 : 30 ND Gorica (Slo) -:- Sturm Graz (Aut)
20 : 30 St. Pauli II (Ger) -:- Norderstedt (Ger)
21 : 00 Alania Vladikavkaz (Rus) -:- Cukaricki (Srb)
21 : 00 Basaksehir (Tur) -:- Partizan (Srb)
21 : 00 Celje (Slo) -:- Torpedo Moscow (Rus)
21 : 00 Hittarps (Swe) -:- Helsingborg (Swe)
21 : 00 Kaerjeng (Lux) -:- Fola (Lux)
21 : 00 Mjallby (Swe) -:- Olympic (Swe)
21 : 00 Rapid Vienna (Aut) -:- Trencin (Svk)
21 : 00 Salzburg (Aut) -:- Tirol (Aut)
21 : 00 Waterford (Irl) -:- Dundalk (Irl)
21 : 30 VfR Mannheim (Ger) -:- Pforzheim (Ger)
22 : 00 Admira (Aut) -:- BW Linz (Aut)
22 : 00 Cork City (Irl) -:- Finn Harps (Irl)
22 : 00 Longford (Irl) -:- Derry City (Nir)
22 : 00 Norrkoping (Swe) -:- Brommapojkarna (Swe)
22 : 00 Veres-Rivne (Ukr) -:- Karvina (Cze)
22 : 30 Isloch (Blr) -:- Shakhtyor Soligorsk (Blr)
22 : 30 Pardubice B (Cze) -:- Nachod (Cze)
23 : 00 Levski Sofia (Bul) -:- Maribor (Slo)
23 : 00 R. Rzeszow (Pol) -:- Ostrowiec Swietokrzyski (Pol)
23 : 30 Dobre Miasto (Pol) -:- Huragan Morag (Pol)
23 : 30 Legion II (Est) -:- Tabasalu (Est)
00 : 00 Club de Foot Montreal (Can) -:- New York City (Usa)
01 : 00 Athlone (Irl) -:- Drogheda (Irl)
01 : 00 Chicago Fire (Usa) -:- Minnesota United (Usa)
03 : 00 New England Revolution (Usa) -:- Los Angeles FC (Usa)
05 : 00 O'Higgins (Chi) -:- A. Italiano (Chi)
05 : 15 Defensor Sp. (Uru) -:- Estudiantes L.P. (Arg)
06 : 00 Sporting Kansas City (Usa) -:- Colorado Rapids (Usa)

WORLD: Club Friendly Women

18 : 00 Hammarby W (Swe) -:- Alvsjo W (Swe)
18 : 00 SGS Essen W (Ger) -:- Duisburg W (Ger)
19 : 45 Pitea W (Swe) -:- Umea W (Swe)
20 : 00 B93 W (Den) -:- Nordsjaelland W (Den)
20 : 00 Bayer Leverkusen W (Ger) -:- Meppen W (Ger)
20 : 00 Eskilstuna United W (Swe) -:- Orebro W (Swe)
20 : 00 Hacken W (Swe) -:- Lidkopings FK W (Swe)
20 : 00 Kolbotn W (Nor) -:- Ovrevoll Hosle W (Nor)
20 : 00 Roa W (Nor) -:- Valerenga W (Nor)
20 : 00 Rosengard W (Swe) -:- Koge W (Den)
20 : 00 Sturm Graz W (Aut) -:- SV Krottendorf W (Aut)

ZAMBIA: Super League

20 : 00 Green Buffaloes FC -:- Red Arrows
20 : 00 Green Eagles -:- Nkwazi
20 : 00 Kafue Celtic -:- Buildcon
20 : 00 Kansanshi -:- Chambishi
20 : 00 Konkola -:- Zanaco
20 : 00 Prison Leopards -:- Lusaka Dynamos
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com