Thứ bảy , ngày 4 tháng 7 năm 2015
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Bảng xếp hạng bóng đá Anh
188
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Video clip Champions League    Bóng đá Anh    TBN    Y
Copa America - Play-off
July 4
20:00
Chile
? - ?
Argentina
International - Club Friendlies
July 4
FT
Vitesse
2 - 2
Oostende
FT
Anzhi Makhachkala
3 - 1
FC Midtjylland
FT
CSKA Moscow
0 - 2
Tosno
FT
FK Senica
5 - 0
Banik Ostrava
FT
Feyenoord (A)
0 - 3
Feyenoord
FT
Viborg
1 - 1
Esbjerg fB
FT
Dukla Praha
5 - 3
Celtic
live 64'
Wil
0 - 3
FC Zurich
Canc.
Derby County
? - ?
Nuneaton Town
live 22'
Le Touquet
0 - 0
Troyes
live 22'
Koblenz
0 - 0
Borussia Moenchengladbach
13:30
Sion
? - ?
Lausanne
14:00
Austria Wien
? - ?
USV Scheiblingkirchen
14:00
Bochum
? - ?
Waasland-Beveren
14:00
Dinamo Moscow
? - ?
Ajax
14:00
SV Mering
? - ?
Augsburg
14:00
Seraing United
? - ?
Anderlecht
14:00
Shelbourne
? - ?
Hearts
14:30
Thun
? - ?
Schaffhausen
15:00
Aarau
? - ?
SC YF Juventus Zurich
15:00
Eintracht Braunschweig
? - ?
Rubin Kazan
15:00
Geel
? - ?
Gent
15:00
Genk
? - ?
Krylya Sovetov Samara
15:00
Lommel
? - ?
Lokeren
15:00
Neuruppin
? - ?
Werder Bremen
15:00
SG Meisenheim Desloch
? - ?
Mainz 05
15:00
Terek Grozny
? - ?
Partizan Beograd
15:30
Lokomotiv Moscow
? - ?
Ludogorets Razgrad
15:30
Ried
? - ?
Mlada Boleslav
16:00
Burghausen
? - ?
Ingolstadt
16:00
Drachtster Boys
? - ?
Cambuur
16:00
Laura-Hopel Combinatie
? - ?
Roda JC Kerkrade
16:00
Laval
? - ?
Rennes
16:00
SV Zevenhoven
? - ?
FC Utrecht
16:00
Wolfsberger AC
? - ?
FC Krasnodar
16:30
DIO Druten
? - ?
NEC Nijmegen
17:00
Deinze
? - ?
Zulte-Waregem
17:00
Laakwartier
? - ?
ADO Den Haag
17:00
SVZW
? - ?
Heracles
17:15
Monaco
? - ?
Hannover 96
17:30
Bornem
? - ?
KV Mechelen
18:00
Viod
? - ?
De Graafschap
18:30
St.Truiden
? - ?
Ujpest
World Cup Women - Play-off
July 4
20:00
Germany
? - ?
England
Norway - Tippeligaen
July 4
13:30
Start
? - ?
Stabaek
16:00
FK Haugesund
? - ?
Lillestroem
Sweden - Allsvenskan
July 4
14:00
Aatvidaberg
? - ?
Halmstads BK
14:00
Djurgaarden
? - ?
Oerebro
16:00
IFK Norrkoeping
? - ?
Malmoe FF
Finland - Ykkonen
July 4
live 24'
AC Oulu
0 - 0
FC Jazz
15:30
PK-35 Vantaa
? - ?
Haka
Ireland - Airtricity League
July 4
17:30
Limerick
? - ?
Bray Wanderers
18:30
Longford Town
? - ?
Bohemian FC
18:45
Sligo Rovers
? - ?
Galway United FC
Iceland - Cup
July 4
16:00
IBV Vestmannaeyjar
? - ?
Fylkir
Belarus - Premier
July 4
live HT
Slavia Mozyr
0 - 0
Neman Grodno
14:30
Granit Mikashevichi
? - ?
Belshina Bobruisk
16:30
FK Vitebsk
? - ?
FC Minsk
Latvia - Virsliga
July 4
16:00
Ventspils
? - ?
FK Liepaja
Latvia - Cup
July 4
13:00
Bandava
? - ?
Salaspils
13:00
Staiceles Bebri
? - ?
Alberts
14:00
Rigas Futbola skola
? - ?
Grobina
14:00
Upesciems
? - ?
Fortuna
14:00
Valmieras
? - ?
Lielupe
15:00
Rezekne/BJSS
? - ?
Marienburg
Estonia - Premium liiga
July 4
17:00
Trans Narva
? - ?
Levadia Tallinn
Estonia - Cup
July 4
11:00
Marjamaa RJK
? - ?
TransferWise FC
11:00
Roosu
? - ?
Tallinna Charma
15:00
Nomme United
? - ?
Kohtla Nomme
Argentina - Primera B Nacional
July 4
17:00
Chacarita Juniors
? - ?
Sportivo Belgrano
17:00
Guillermo Brown
? - ?
Boca Unidos
17:00
Santamarina
? - ?
Union de Mar del Plata
17:00
Villa Dalmine
? - ?
Central Cordoba de Santiago
17:30
Juventud Unida Gualeguaychu
? - ?
Douglas Haig
23:00
Independiente Rivadavia
? - ?
Gimnasia Jujuy
Argentina - Primera B Metropolitana
July 4
14:00
Almirante Brown
? - ?
Club Atletico Platense
17:00
Acassuso
? - ?
Barracas Central
17:00
Brown de Adrogue
? - ?
CA Fenix
Argentina - Federal A:: zone 1
July 4
17:00
Ferro Carril Oeste General Pico
? - ?
Alianza de Cutral Co
Argentina - Federal A:: zone 3
July 4
18:00
Sol de America Formosa
? - ?
Sarmiento de Resistencia
Brazil - Serie A
July 4
18:00
Coritiba
? - ?
Joinville
July 5
00:00
Chapecoense AF
? - ?
Vasco da Gama
00:00
Cruzeiro
? - ?
Atletico PR
Brazil - Serie B
July 4
19:30
ABC
? - ?
Macae
19:30
Bragantino
? - ?
Santa Cruz
19:30
Nautico
? - ?
Oeste FC
19:30
Vitoria
? - ?
Bahia
July 5
00:00
America MG
? - ?
Mogi Mirim
00:00
CRB
? - ?
Boa Esporte Clube
Ecuador - Serie A:: apertura
July 4
17:00
Universidad Catolica
? - ?
Deportivo Cuenca
18:00
Liga de Loja
? - ?
El Nacional
23:30
LDU de Quito
? - ?
Aucas
Paraguay - Division Profesional:: clausura
July 4
20:00
Sol de America
? - ?
Deportivo Capiata
20:30
Nacional
? - ?
Rubio Nu
23:45
Guarani
? - ?
Sportivo San Lorenzo
Peru - Primera División:: apertura
July 4
17:30
Alianza Atletico
? - ?
Cienciano
22:45
Sport Loreto
? - ?
Universidad Cesar Vallejo
July 5
01:00
Universitario de Deportes
? - ?
Deportivo Municipal
USA - Major League Soccer
July 4
23:30
Columbus Crew
? - ?
New York Red Bulls
July 5
00:00
Montreal Impact
? - ?
New York City FC
01:00
Colorado Rapids
? - ?
Vancouver Whitecaps
01:00
FC Dallas
? - ?
New England Rev.
02:00
Real Salt Lake
? - ?
Orlando City
02:30
LA Galaxy
? - ?
Toronto FC
USA - NASL Fall
July 4
21:00
Carolina RailHawks
? - ?
Minnesota United
22:00
Tampa Bay Rowdies
? - ?
Atlanta Silverbacks
USA - USL Pro
July 4
22:00
Vancouver Whitecaps USL
? - ?
Seattle Sounders FC USL
23:00
Charlotte Independence
? - ?
Saint Louis FC
23:00
Harrisburg City Islanders
? - ?
Wilmington Hammerheads
23:00
Pittsburgh Riverhounds
? - ?
New York Red Bulls USL
23:30
Louisville City FC
? - ?
Richmond Kickers
Japan - J. League 2
July 4
FT
Giravanz Kitakyushu
1 - 1
Zweigen Kanazawa
FT
Kamatamare Sanuki
0 - 0
Ehime FC
FT
Mito Hollyhock
2 - 1
Tochigi SC
FT
Tokyo Verdy
1 - 1
Avispa Fukuoka
FT
V-Varen Nagasaki
0 - 1
Omiya Ardija
FT
Yokohama FC
0 - 0
Consadole Sapporo
FT
Cerezo Osaka
0 - 0
Oita Trinita
FT
Fagiano Okayama FC
2 - 0
Kyoto Sanga FC
FT
JEF United Chiba
3 - 1
FC Gifu
FT
Jubilo Iwata
1 - 1
Roasso Kumamoto
FT
Thespakusatsu Gunma
2 - 1
Tokushima Vortis
China - Super League
July 4
live 90+1'
Guizhou Renhe
0 - 1
Jiangsu Guoxin-Sainty
live 90+2'
Shandong Luneng
2 - 0
Liaoning Hongyun
live 90+1'
Shijiazhuang Ever Bright
0 - 0
Changchun Yatai
live 78'
Henan Jianye
0 - 1
Beijing Guoan
live 81'
Shanghai Greenland Shenhua
1 - 0
Guangzhou R&F F.C.
Republic of Korea - K-League Classic
July 4
FT
Busan I'Park
0 - 1
Seongnam FC
FT
Jeju United
0 - 0
Incheon United
FT
Pohang Steelers
0 - 1
Suwon S.B.
Republic of Korea - K-League Challenge
July 4
FT
Gangwon FC
3 - 1
Seoul E-Land FC
FT
Goyang Hi FC
1 - 2
Ansan Police FC
FT
Suwon City
0 - 0
FC Anyang
Thailand - Premier League
July 4
FT
Sisaket FC
2 - 1
Chainat FC
FT
Buriram United
2 - 1
Osotspa Saraburi FC
live 61'
Bangkok Glass
3 - 0
BEC Tero Sasana
live 61'
Suphanburi FC
2 - 0
Ratchaburi FC
live 15'
Chonburi
0 - 0
Siam Navy FC
Vietnam - V-League
July 4
FT
Can Tho
4 - 3
Dong Nai FC
FT
Dong Tam Long An
4 - 3
QNK Quang Nam
FT
Binh Duong
1 - 1
Song Lam Nghe An
Kazakhstan - Premier League
July 4
live 23'
Taraz
0 - 0
Zhetysu Taldykorgan
14:00
Atyrau
? - ?
Irtysh Pavlodar
14:00
FC Astana
? - ?
Kaisar Kyzylorda
Trailer game
PS4 game trailer XBox One game trailer
WiiU game trailer 3ds game trailer
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn