Chủ nhật , ngày 3 tháng 5 năm 2015
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Bảng xếp hạng bóng đá Anh
188
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
England - Premier League
12:30
Chelsea
? - ?
Crystal Palace
15:00
Tottenham Hotspur
? - ?
Manchester City
England - League 1
live 37'
Barnsley
0 - 0
Rochdale
live 38'
Bristol City
2 - 1
Walsall
live 37'
Colchester United
0 - 0
Preston North End
live 38'
Crawley Town
0 - 0
Coventry City
live 38'
Crewe Alexandra
0 - 1
Bradford City
live 35'
Doncaster Rovers
2 - 0
Scunthorpe United
live 38'
Gillingham
0 - 0
Notts County
live 36'
Milton Keynes Dons
3 - 0
Yeovil Town
live 35'
Oldham Athletic
1 - 0
Peterborough United
live 37'
Port Vale
0 - 2
Fleetwood Town
live 36'
Sheffield United
1 - 0
Chesterfield
live 38'
Swindon Town
0 - 0
Leyton Orient
England - Conference Premier:: play-off
live 8'
Bristol Rovers
0 - 0
Forest Green Rovers
14:30
Grimsby Town
? - ?
Eastleigh
Italy - Serie A
live 62'
Roma
1 - 0
Genoa
13:00
Atalanta
? - ?
Lazio
13:00
Fiorentina
? - ?
Cesena
13:00
Hellas Verona
? - ?
Udinese
13:00
Inter
? - ?
ChievoVerona
18:45
SSC Napoli
? - ?
AC Milan
Italy - Serie B
13:00
Avellino
? - ?
Pescara
16:00
Modena
? - ?
Carpi
Spain - Liga BBVA
FT
Espanyol
1 - 1
Rayo Vallecano
15:00
Getafe
? - ?
Granada
17:00
Valencia
? - ?
Eibar
19:00
Malaga
? - ?
Elche
Spain - Liga Adelante
FT
Ponferradina
1 - 1
Zaragoza
15:00
Sporting Gijon
? - ?
Mallorca
16:15
Valladolid
? - ?
Leganes
17:00
Albacete
? - ?
Barcelona B
17:00
Tenerife
? - ?
Lugo
19:00
Mirandes
? - ?
Recreativo Huelva
Germany - Bundesliga
13:30
Mainz 05
? - ?
Hamburger SV
15:30
Hertha Berlin
? - ?
Borussia Moenchengladbach
Germany - 2nd Bundesliga
live 24'
1860 Muenchen
0 - 1
Union Berlin
live 23'
Aalen
0 - 1
Bochum
live 24'
Erzgebirge Aue
1 - 0
Karlsruher SC
live 24'
Greuther Fuerth
0 - 0
Fortuna Dusseldorf
live 24'
Sandhausen
0 - 0
FC Heidenheim
live 23'
St. Pauli
0 - 0
RasenBallsport Leipzig
Germany - Regionalliga Nordost
live 22'
Union Berlin II
0 - 1
ZFC Meuselwitz
France - Ligue 1
12:00
Lille
? - ?
Lens
15:00
Monaco
? - ?
Toulouse
19:00
Nantes
? - ?
Paris Saint Germain
Netherlands - KNVB Beker
16:00
PEC Zwolle
? - ?
FC Groningen
Belgium - Play-Off I
12:30
Kortrijk
? - ?
Gent
16:00
Sporting Charleroi
? - ?
Anderlecht
Portugal - Primeira Liga
15:00
Boavista
? - ?
Moreirense
15:00
Maritimo
? - ?
Arouca
15:00
Penafiel
? - ?
Academica
18:15
Vitoria de Setubal
? - ?
FC Porto
Portugal - Segunda Liga
live 82'
Sporting Covilha
1 - 1
Feirense
Denmark - Superligaen
12:00
FC Vestsjaelland
? - ?
FC Nordsjaelland
15:00
FC Koebenhavn
? - ?
Esbjerg fB
17:00
OB
? - ?
Broendby IF
Denmark - NordicBet Ligaen
13:00
FC Roskilde
? - ?
Skive
13:00
Fredericia
? - ?
AB
13:00
HB Koge
? - ?
AC Horsens
13:30
AGF
? - ?
Broenshoej
Denmark - 2nd Division:: east
live HT
FC Helsingoer
2 - 0
B 1908
live HT
Fremad Amager
1 - 0
Frem
live 21'
Holbaek
0 - 0
B 93
Denmark - 2nd Division:: west
live HT
Kolding B
1 - 1
FC Sydvest 05
live 23'
Ringkoebing
1 - 0
Varde
Norway - Tippeligaen
13:30
Aalesund
? - ?
Bodoe/Glimt
13:30
Start
? - ?
Tromsoe
16:00
FK Haugesund
? - ?
Sandefjord
16:00
Lillestroem
? - ?
Vaalerenga
16:00
Stabaek
? - ?
Mjoendalen
18:00
Odd Ballklubb
? - ?
Rosenborg
Norway - OBOS-ligaen
13:00
Nest Sotra
? - ?
Fredrikstad
16:00
Aasane
? - ?
Sandnes
16:00
Hoenefoss
? - ?
Hoedd
16:00
Jerv
? - ?
Stroemmen
16:00
Kristiansund BK
? - ?
Sogndal
16:00
Levanger
? - ?
Follo
16:00
Ranheim
? - ?
Baerum
18:00
Bryne
? - ?
Brann
Sweden - Allsvenskan
13:00
GIF Sundsvall
? - ?
Elfsborg
13:00
IFK Norrkoeping
? - ?
Aatvidaberg
15:30
Djurgaarden
? - ?
Gefle
15:30
Malmoe FF
? - ?
Helsingborg
Finland - Veikkausliiga
13:00
FC KTP
? - ?
VPS
13:00
FC Lahti
? - ?
FC Inter
13:00
HJK
? - ?
FF Jaro
13:00
IFK Mariehamn
? - ?
KuPS
13:00
Ilves
? - ?
RoPS
13:00
Seinaejoen JK
? - ?
HIFK
Austria - Bundesliga
14:30
Sturm Graz
? - ?
Rapid Wien
Switzerland - Super League
live 9'
Aarau
0 - 0
Luzern
live 6'
St.Gallen
0 - 0
Sion
14:00
FC Zurich
? - ?
Young Boys
Switzerland - Challenge League
13:00
Servette
? - ?
Wil
13:00
Winterthur
? - ?
Biel
Greece - Super League
16:00
AOK Kerkyra
? - ?
Panathinaikos
16:00
Atromitos
? - ?
Panionios
AAW
OFI Crete
0 - 3
Platanias
16:00
Olympiakos
? - ?
Kalloni Lekanopedio
16:00
PAOK Thessaloniki FC
? - ?
Levadiakos
16:00
PAS Giannina
? - ?
Ergotelis
16:00
Veria FC
? - ?
Panthrakikos Komotini
16:00
Xanthi
? - ?
Asteras Tripolis
Greece - Football League:: North: relegation
14:00
Agrotikos
? - ?
Pierikos FC
14:00
Aiginiakos FC
? - ?
Zakynthos APS
14:00
Anagenisi Karditsas
? - ?
Tyrnavos 2005
Greece - Football League:: South: relegation
14:00
Ae Ermionidas
? - ?
Acharnaikos FC
14:00
Iraklis Psachna FC
? - ?
Episkopi Rethymno
14:00
Panegialios
? - ?
Kalithea
Turkey - Super Lig
FT
Kasimpasa
5 - 3
Bursaspor
13:00
Gaziantepspor
? - ?
Genclerbirligi
16:00
Trabzonspor
? - ?
Besiktas
Turkey - 1st Lig
13:00
Boluspor
? - ?
Elazigspor
13:00
Denizlispor
? - ?
Orduspor
13:00
Kayserispor
? - ?
MP Antalyaspor
15:30
Osmanlispor FK
? - ?
Adanaspor
Cyprus - 1st League:: stage 2 group A
14:00
Ermis Aradippou
? - ?
Anorthosis
Cyprus - 1st League:: stage 2 group B
14:00
Ayia Napa
? - ?
AEL Limassol
14:00
Doxa Katokopia
? - ?
Othellos Athienou
14:00
Ethnikos Achnas
? - ?
Nea Salamis
Iceland - Urvalsdeild
17:00
Fjolnir
? - ?
IBV Vestmannaeyjar
17:00
IA Akranes
? - ?
Stjarnan
19:15
Keflavik
? - ?
Vikingur Reykjavik
19:15
Valur
? - ?
Leiknir Reykjavik
Iceland - Cup
14:00
Alftanes
? - ?
KFS Vestmennaeyjar
14:00
Hviti Riddarinn
? - ?
Augnablik
14:00
Isbjorninn
? - ?
Reynir
14:00
Njardvik
? - ?
Afrika Reykjavik
14:00
Volsungur
? - ?
KF
16:00
Leiknir Reykjavik
? - ?
Huginn
Luxembourg - BGL Ligue
14:00
CS Grevenmacher
? - ?
CS Fola Esch
14:00
F91 Dudelange
? - ?
US Rumelange
14:00
FC Differdange 03
? - ?
US Hostert
14:00
FC Etzella Ettelbruck
? - ?
FC Jeunesse Canach
14:00
FC Victoria Rosport
? - ?
US Mondorf les Bains
14:00
UN Kaerjeng 97
? - ?
FC Progres Niedercorn
Czech Republic - Synot league
15:00
Slavia Prague
? - ?
Budejovice
15:00
Teplice
? - ?
Jablonec
17:30
Mlada Boleslav
? - ?
Sparta Prague
Czech Republic - 2nd league
FT
Zizkov
2 - 0
Trinec
15:00
FK Kolin
? - ?
Sigma Olomouc
15:00
FK Varnsdorf
? - ?
Opava
Russia - Premier League
live 67'
Kuban Krasnodar
1 - 0
Dinamo Moscow
13:00
Amkar
? - ?
Lokomotiv Moscow
15:30
Torpedo Moscow
? - ?
Rubin Kazan
Russia - 1st Division
FT
SKA-Energiya
1 - 3
Gazovik Orenburg
FT
Luch Energiya Vladivostok
2 - 0
Dinamo St Petersburg
FT
Tom Tomsk
0 - 1
Baltika
FT
Sibir Novosibirsk
1 - 3
Sakhalin
live HT
Khimik Dzerzhinsk
1 - 1
FC Volgar
12:00
Krylya Sovetov Samara
? - ?
FC Yenisey Krasnoyarsk
12:00
Tyumen
? - ?
Shinnik Yaroslavl
13:00
Tosno
? - ?
Anzhi Makhachkala
14:00
Sokol Saratov
? - ?
Volga Nyzhnyi
Russia - 2nd Division:: south 2nd stage: group B
live HT
Sochi
0 - 0
Terek Grozny II
12:00
Anzhi Makhachkala II
? - ?
FC Krasnodar II
14:00
Astrakhan
? - ?
FC Alania Vladikavkaz
Ukraine - Premier League
live HT
Metalist Kharkiv
0 - 0
Vorskla
16:30
Chernomorets Odessa
? - ?
Dnipro
Poland - 1st League
live 65'
Pogon Siedlce
1 - 1
Sandecja Nowy Sacz
15:00
Chojniczanka Chojnice
? - ?
Miedz Legnica
17:00
Wigry Suwalki
? - ?
Arka Gdynia
Poland - 2nd League
15:00
Gornik Walbrzych
? - ?
MKS Kluczbork
Croatia - 1st League
17:00
NK Zadar
? - ?
Hajduk Split
Serbia - Super Liga
15:00
Jagodina
? - ?
FK Donji Srem
15:00
Mladost Lucani
? - ?
Cukaricki
15:00
OFK Beograd
? - ?
FK Radnicki 1923
15:00
Radnicki Nis
? - ?
Novi Pazar
15:00
Red Star Beograd
? - ?
Rad Beograd
15:30
FK Spartak Subotica
? - ?
Vozdovac
17:00
Napredak
? - ?
Borac Cacak
17:00
Vojvodina
? - ?
Partizan Beograd
Hungary - OTP BANK Liga
14:30
Ujpest
? - ?
Gyori ETO
16:30
Pecsi MFC
? - ?
Ferencvaros
Romania - Liga 1
13:00
Ceahlaul Piatra-Neamt
? - ?
Astra Giurgiu
15:30
Universitatea Cluj
? - ?
Gaz Metan Medias
18:00
Dinamo Bucuresti
? - ?
Steaua Bucuresti
Bulgaria - A PFG
12:15
Botev Plovdiv
? - ?
PFC Ludogorets Razgrad
17:00
Litex Lovech
? - ?
Lokomotiv Sofia
Belarus - Premier
12:00
FK Slutsk
? - ?
Granit Mikashevichi
14:00
Slavia Mozyr
? - ?
FC Minsk
15:00
Dinamo Brest
? - ?
FK Vitebsk
Lithuania - A Lyga
16:30
Suduva
? - ?
Stumbras Kaunas
Moldova - National Division
14:00
Dacia Chisinau
? - ?
Saxan Ceadir-Lunga
14:00
FC Milsami Orhei
? - ?
Zimbru
15:00
FC Sheriff
? - ?
Tiraspol
Bosnia and Herzegovina - Premijer Liga
14:00
Slavija Sarajevo
? - ?
FK Sarajevo
15:00
Radnik Bijeljina
? - ?
FK Velez Mostar
16:00
Zrinjski Mostar
? - ?
FK Mladost Velika Obarska
18:00
Siroki Brijeg
? - ?
Travnik
FYR Macedonia - Prva Liga
14:00
FK Bregalnica Stip
? - ?
Teteks
14:00
FK Horizont Turnovo
? - ?
Pelister
14:00
Shkendija 79
? - ?
Renova
16:00
FK Vardar Skopje
? - ?
FK Metalurg Skopje
Israel - Ligat HaAl:: championship
17:15
Maccabi Petach Tikva
? - ?
Hapoel Beer Sheva
Japan - J. League 2
FT
Giravanz Kitakyushu
2 - 1
FC Gifu
FT
JEF United Chiba
3 - 0
Yokohama FC
FT
Omiya Ardija
1 - 0
Ehime FC
China - Super League
live 18'
Hangzhou Greentown
0 - 0
Shanghai East Asia FC
live 16'
Tianjin Teda
0 - 0
Changchun Yatai
Republic of Korea - K-League Challenge
FT
Goyang Hi FC
1 - 0
Bucheon FC 1995
Thailand - Premier League
live HT
Nakhon Ratchasima FC
0 - 0
Chainat FC
live HT
Sisaket FC
0 - 0
Chiangrai United
12:00
Suphanburi FC
? - ?
Chonburi
13:00
Bangkok Glass
? - ?
Ratchaburi FC
13:00
Port FC
? - ?
Siam Navy FC
Vietnam - V-League
FT
Can Tho
1 - 1
LS Thanh Hoa
live 90+4'
Hoang Anh Gia Lai
2 - 2
QNK Quang Nam
live 90+1'
Song Lam Nghe An
1 - 2
Dong Nai FC
Kazakhstan - Premier League
FT
Taraz
1 - 1
Okzhetpes Kokshetau
FT
Ordabasy Shymkent
0 - 0
Zhetysu Taldykorgan
live 45+5'
Aktobe
0 - 1
Irtysh Pavlodar
live HT
FC Astana
2 - 0
Tobol Kostanay
live 45+5'
Kaisar Kyzylorda
0 - 0
Kairat Almaty
13:00
Atyrau
? - ?
Shakhter Karagandy
Australia - Hyundai A-League:: play-off
FT
Wellington Phoenix
0 - 2
Melbourne City FC
Africa - Champions League:: qualification 2nd round
13:30
TP Mazembe Englebert
? - ?
Stade Malien Bamako
15:00
Esperance Sportive de Tunis
? - ?
Al Merrikh
17:00
Al Hilal Omdurman
? - ?
Sanga Balende
17:00
Kaloum Star
? - ?
USM Alger
18:15
CS Sfaxien
? - ?
El Eulma
Kenya - Premier League
live HT
Mathare United
2 - 0
Muhoroni Youth fc
12:00
Chemelil Sugar
? - ?
Ushuru FC
13:15
KCB
? - ?
Thika United
Morocco - Botola Pro
16:00
Chabab Atlas Khenifra
? - ?
RSB Berkane
South Africa - Premier League
13:00
Bloemfontein Celtic
? - ?
Ajax Cape Town
13:00
Platinum Stars
? - ?
Mamelodi Sundowns FC
- EPL : Deserving Blues the best side: Pellegrini
- EPL : United set target to win EPL title by 2017: Van Gaal
- EPL : Pool need upgrades all over: Rodgers
- Football : Saints will not block move if Schneiderlin seeks swop
- EPL : Martinez not in fear of top stars leaving
- Golf : McIlroy, Spieth on course for last-16 spots
- Football : Revived Chelsea peep at EPL title
- Football : Ron finds no joy in Real win
- Title within reach after Tevez brace rescues Juventus
- Inzaghi could be booted out after 2nd debacle
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn