Thứ bảy , ngày 31 tháng 1 năm 2015
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Bảng xếp hạng bóng đá Anh
dafabet
188
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
s888
Portugal - Primeira Liga
January 30
FT
Braga
1 - 0
Moreirense
January 31
live 38'
Benfica
2 - 0
Boavista
live 8'
Nacional
0 - 0
Belenenses
20:15
Penafiel
? - ?
Vitoria de Guimaraes
February 1
16:00
Academica
? - ?
Maritimo
16:00
Gil Vicente
? - ?
Vitoria de Setubal
16:00
Rio Ave
? - ?
Estoril
18:00
Arouca
? - ?
Sporting CP
20:15
FC Porto
? - ?
P.Ferreira
Portugal - Segunda Liga
January 28
FT
Sp.Covilha
1 - 1
Santa Clara
January 31
FT
Aves
1 - 1
Braga B
February 1
15:00
Chaves
? - ?
Atletico
15:00
FC Porto B
? - ?
Sp.Covilha
15:00
Farense
? - ?
U. Madeira
15:00
Freamunde
? - ?
Viseu
15:00
Olhanense
? - ?
Feirense
15:00
Portimonense
? - ?
Maritimo B
15:00
Tondela
? - ?
Trofense
15:00
Vitoria de Guimaraes B
? - ?
Oliveirense
16:00
Beira-Mar
? - ?
Oriental
16:00
Benfica B
? - ?
Leixoes
16:00
Santa Clara
? - ?
Sporting CP B
Portugal - League Cup:: 2nd stage: group C
January 28
FT
Boavista
2 - 2
Vitoria de Guimaraes
FT
Sporting CP
1 - 1
Vitoria de Setubal
Portugal - League Cup:: 2nd stage: group D
January 28
FT
FC Porto
4 - 1
Academica
FT
U. Madeira
2 - 1
Rio Ave
Portugal - Cup
January 6
FT
Rio Ave
5 - 2
Gil Vicente
January 7
FT
Braga
7 - 1
Belenenses
FT
Sporting CP
4 - 0
Famalicao
January 8
AET
Maritimo
1 - 1
Nacional *
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group A
January 18
FT
Braganca
2 - 0
AD Limianos
FT
CD Cerveira
1 - 3
Vianense
FT
SC Mirandela
2 - 2
AD Fafe
FT
Santa Maria FC
0 - 0
Pedras Salgadas
FT
Vilaverdense FC
1 - 0
Vieira
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group B
January 18
FT
AD Oliveirense
1 - 2
Famalicao
FT
Felgueiras 1932
1 - 0
Tirsense
FT
Varzim
3 - 1
CCD Santa Eulalia
FT
Vila Real
1 - 2
Amarante FC
FT
Vizela
1 - 0
Ribeirao
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group C
January 18
FT
Gondomar
1 - 0
Cinfaes
FT
Lourosa
4 - 0
FC Pedras Rubras
FT
Moimenta da Beira
1 - 1
Coimbroes
FT
Sobrado
1 - 2
Salgueiros
FT
Sousense
4 - 1
Espinho
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group D
January 18
FT
CD Gouveia
1 - 1
Lusitano FC
FT
Camacha
0 - 0
Gafanha
FT
Estarreja
4 - 1
Anadia
FT
Maritimo C
1 - 1
FC Cesarense
FT
Sanjoanense
0 - 0
SC Joao Ver
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group E
January 18
FT
Naval
0 - 2
Benfica Castelo Branco
FT
Oliveira Hospital
1 - 1
Mortagua FC
FT
Pampilhosa
1 - 0
AD Nogueirense
FT
Sourense
3 - 1
Pombal
FT
Tourizense
1 - 2
Vitoria de Sernache
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group F
January 18
FT
Atletico Ouriense
0 - 2
Electrico
FT
Caldas
2 - 0
Mafra
FT
Fatima
2 - 1
Alcanenense
FT
Torreense
2 - 2
Sertanense
FT
U.Leiria
7 - 1
Atletico Riachense
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group G
January 18
FT
Casa Pia
1 - 1
Desportivo Fabril Barreiro
FT
Cova da Piedade
0 - 1
S.U. 1º de Dezembro
FT
Montemor
0 - 0
Loures
FT
Pinhalnovense
1 - 1
Sacavenense
FT
Sintrense
2 - 2
Atletico Malveira
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group H
January 18
FT
Praiense
0 - 1
Louletano
FT
SC Angrense
3 - 0
Lusitano VRSA
FT
Atletico Sport Clube Reguengos
0 - 2
Operario
FT
Ferreiras
2 - 1
Aljustrelense
FT
Moura Atletico Clube
1 - 0
CDR Quarteirense
Portugal - League Cup:: play-off
November 16, 2014
FT
Boavista
5 - 0
Oriental
FT
Penafiel
1 - 0
Sp.Covilha
AET
Rio Ave *
0 - 0
Chaves
Portugal - League Cup:: 2nd stage: group A
January 21
FT
Arouca
1 - 0
Nacional
FT
Moreirense
0 - 2
Benfica
Portugal - League Cup:: 2nd stage: group B
January 21
FT
Gil Vicente
0 - 1
Maritimo
FT
Sp.Covilha
3 - 2
Estoril
Portugal - League Cup:: group A
August 3, 2014
FT
Chaves
2 - 2
Oliveirense
FT
Farense
0 - 1
U. Madeira
Portugal - League Cup:: group B
August 3, 2014
FT
Portimonense
0 - 0
Freamunde
FT
Viseu
0 - 0
Sp.Covilha
Portugal - League Cup:: group C
August 20, 2014
FT
Olhanense
1 - 3
Oriental
FT
Santa Clara
2 - 1
Tondela
Portugal - League Cup:: group D
August 20, 2014
FT
Atletico
2 - 0
Beira-Mar
FT
Aves
0 - 1
Trofense
Portugal - Super Cup
August 10, 2014
AET
Benfica *
0 - 0
Rio Ave
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: promotion North
February 15
15:00
FC Cesarense
? - ?
Salgueiros
15:00
Famalicao
? - ?
AD Fafe
15:00
Lusitano FC
? - ?
SC Mirandela
15:00
Varzim
? - ?
Sousense
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: promotion South
February 15
15:00
AD Nogueirense
? - ?
S.U. 1º de Dezembro
15:00
Benfica Castelo Branco
? - ?
Mafra
15:00
Caldas
? - ?
Operario
15:00
Casa Pia
? - ?
Louletano
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: relegation group A
February 15
15:00
AD Limianos
? - ?
Vilaverdense FC
15:00
Braganca
? - ?
Pedras Salgadas
15:00
Vianense
? - ?
CD Cerveira
15:00
Vieira
? - ?
Santa Maria FC
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: relegation group B
February 15
15:00
Amarante FC
? - ?
AD Oliveirense
15:00
Felgueiras 1932
? - ?
Tirsense
15:00
Ribeirao
? - ?
Vila Real
15:00
Vizela
? - ?
CCD Santa Eulalia
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: relegation group C
February 15
15:00
FC Pedras Rubras
? - ?
Coimbroes
15:00
Lourosa
? - ?
Espinho
15:00
Moimenta da Beira
? - ?
Gondomar
15:00
Sobrado
? - ?
Cinfaes
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: relegation group D
February 15
15:00
Anadia
? - ?
CD Gouveia
15:00
Gafanha
? - ?
Camacha
15:00
SC Joao Ver
? - ?
Estarreja
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: relegation group E
February 15
15:00
Oliveira Hospital
? - ?
Vitoria de Sernache
15:00
Pombal
? - ?
Naval
15:00
Sourense
? - ?
Mortagua FC
15:00
Tourizense
? - ?
Pampilhosa
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: relegation group F
February 15
15:00
Electrico
? - ?
Atletico Ouriense
15:00
Fatima
? - ?
Alcanenense
15:00
U.Leiria
? - ?
Sertanense
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: relegation group G
February 15
15:00
Desportivo Fabril Barreiro
? - ?
Atletico Malveira
15:00
Loures
? - ?
Montemor
15:00
Sacavenense
? - ?
Pinhalnovense
15:00
Sintrense
? - ?
Cova da Piedade
Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: relegation group H
February 15
15:00
CDR Quarteirense
? - ?
Moura Atletico Clube
15:00
Ferreiras
? - ?
Aljustrelense
15:00
Lusitano VRSA
? - ?
Atletico Sport Clube Reguengos
15:00
Praiense
? - ?
SC Angrense
vbet
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn