Thứ bảy , ngày 20 tháng 9 năm 2014
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược World Cup 2014 *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings *Tỉ lệ cá cược
188
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
Portugal - Liga ZON Sagres September 19
FT Vitoria de Guimaraes 1 - 1 P.Ferreira
September 20
FT Penafiel 2 - 0 Vitoria de Setubal
FT Nacional 1 - 1 Braga
September 21
15:00 Belenenses ? - ? Maritimo
15:00 Rio Ave ? - ? Arouca
16:00 Benfica ? - ? Moreirense
17:00 Gil Vicente ? - ? Sporting CP
19:15 FC Porto ? - ? Boavista
September 22
19:00 Academica ? - ? Estoril

Portugal - Segunda Liga September 17
FT FC Porto B 1 - 0 Oriental
FT Olhanense 0 - 1 U. Madeira
FT Aves 0 - 0 Oliveirense
FT Chaves 3 - 2 Sporting CP B
FT Trofense 0 - 1 Maritimo B
FT Viseu 1 - 1 Braga B
FT Beira-Mar 1 - 0 Farense
FT Benfica B 2 - 2 Atletico
FT Freamunde 2 - 0 Leixoes
September 20
FT U. Madeira 2 - 3 Benfica B
September 21
10:15 Beira-Mar ? - ? FC Porto B
14:00 Oliveirense ? - ? Viseu
14:30 Maritimo B ? - ? Tondela
15:00 Braga B ? - ? Atletico
15:00 Farense ? - ? Portimonense
15:00 Feirense ? - ? Chaves
15:00 Leixoes ? - ? Trofense
15:00 Oriental ? - ? Olhanense
15:00 Santa Clara ? - ? Vitoria de Guimaraes B
15:00 Sp.Covilha ? - ? Aves
September 22
15:00 Sporting CP B ? - ? Freamunde

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group A September 21
14:00 AD Fafe ? - ? Vieira
14:00 AD Limianos ? - ? Pedras Salgadas
14:00 Braganca ? - ? CD Cerveira
14:00 SC Mirandela ? - ? Santa Maria FC
14:00 Vianense ? - ? Vilaverdense FC

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group B September 21
14:00 AD Oliveirense ? - ? Felgueiras 1932
14:00 CCD Santa Eulalia ? - ? Amarante FC
14:00 Famalicao ? - ? Ribeirao
14:00 Tirsense ? - ? Vila Real
16:00 Varzim ? - ? Vizela

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group C September 20
16:00 Espinho ? - ? Cinfaes
September 21
14:00 FC Pedras Rubras ? - ? Moimenta da Beira
14:00 Salgueiros ? - ? Coimbroes
14:00 Sobrado ? - ? Gondomar
14:00 Sousense ? - ? Lourosa

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group D September 21
14:00 Anadia ? - ? Gafanha
14:00 Estarreja ? - ? CD Gouveia
14:00 FC Cesarense ? - ? Camacha
14:00 SC Joao Ver ? - ? Lusitano FC
14:00 Sanjoanense ? - ? Maritimo C

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group E September 21
14:00 Benfica Castelo Branco ? - ? Vitoria de Sernache
14:00 Mortagua FC ? - ? AD Nogueirense
14:00 Naval ? - ? Pampilhosa
14:00 Oliveira Hospital ? - ? Sourense
14:00 Pombal ? - ? Tourizense

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group F September 21
14:00 Alcanenense ? - ? Mafra
14:00 Electrico ? - ? U.Leiria
14:00 Fatima ? - ? Atletico Ouriense
14:00 Sertanense ? - ? Atletico Riachense
14:00 Torreense ? - ? Caldas

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group G September 21
14:00 Desportivo Fabril Barreiro ? - ? Sintrense
14:00 Loures ? - ? Atletico Malveira
14:00 Montemor ? - ? Cova da Piedade
14:00 Pinhalnovense ? - ? Casa Pia
14:00 Sacavenense ? - ? S.U. 1º de Dezembro

Portugal - Campeonato Nacional de Seniores:: group H September 20
FT Operario 1 - 0 Moura Atletico Clube
September 21
14:00 Aljustrelense ? - ? Lusitano VRSA
14:00 Ferreiras ? - ? Atletico Sport Clube Reguengos
14:00 Louletano ? - ? CDR Quarteirense
14:00 Praiense ? - ? SC Angrense

Portugal - Cup September 6
AET Alcains * 2 - 2 Piense
FT Amarante 0 - 1 Mafra
FT Atl. Riachense 4 - 3 Sao Joao Ver
AET Atletico Malveira 4 - 1 Lusitano VRSA
FT Atletico Reguengos 5 - 3 Tourizense
AET Espinho * 0 - 0 Camacha
FT Fafe 1 - 0 Pinhalnovense
FT Fazendense 2 - 3 Caldas
FT Febres 0 - 1 Nogueirense
FT Ferreiras 0 - 3 Famalicao
FT Limianos 1 - 0 Fabril Barreiro
FT Lusitania 3 - 2 Fatima
FT Lusitano FCV 2 - 0 Estarreja
FT Merelinense 2 - 3 Felgueiras
FT Montemor 4 - 1 Oliv. Hospital
FT Pampilhosa 0 - 2 Sertanense
FT Santa Maria FC 2 - 1 Braganca
AET Sobrado 2 - 2 Moura *
FT Soito 0 - 1 Atletico Ouriense
FT Sousense 2 - 0 Gafanha
AET Varzim 2 - 1 Mirandela
FT Viana Alentejo 0 - 2 Vianense
FT Vila Real 2 - 1 1.Dezembro
FT Vizela 3 - 1 Cerveira
September 7
AET Cultural Correlha 0 - 2 Loures

Portugal - League Cup:: group A August 3
FT Chaves 2 - 2 Oliveirense
FT Farense 0 - 1 U. Madeira

Portugal - League Cup:: group B August 3
FT Portimonense 0 - 0 Freamunde
FT Viseu 0 - 0 Sp.Covilha

Portugal - League Cup:: group C August 20
FT Olhanense 1 - 3 Oriental
FT Santa Clara 2 - 1 Tondela

Portugal - League Cup:: group D August 20
FT Atletico 2 - 0 Beira-Mar
FT Aves 0 - 1 Trofense

Portugal - Super Cup August 10
AET Benfica * 0 - 0 Rio Ave

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn