Thứ năm , ngày 23 tháng 10 năm 2014
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
Germany - Bundesliga October 24
18:30 Werder Bremen ? - ? FC Cologne
October 25
13:30 Augsburg ? - ? Freiburg
13:30 Borussia Dortmund ? - ? Hannover 96
13:30 Eintracht Frankfurt ? - ? VfB Stuttgart
13:30 Hertha Berlin ? - ? Hamburger SV
13:30 Hoffenheim ? - ? Paderborn
16:30 Bayer Leverkusen ? - ? Schalke 04
October 26
14:30 Wolfsburg ? - ? Mainz 05
16:30 Borussia Monchengladbach ? - ? Bayern Munich

Germany - 2nd Bundesliga October 24
16:30 Aalen ? - ? Union Berlin
16:30 Greuther Furth ? - ? FSV Frankfurt
16:30 RasenBallsport Leipzig ? - ? Bochum
October 25
11:00 Kaiserslautern ? - ? Fortuna Dusseldorf
11:00 St. Pauli ? - ? Karlsruhe
October 26
12:30 1860 Munchen ? - ? Braunschweig
12:30 Ingolstadt ? - ? FC Heidenheim
12:30 Sandhausen ? - ? Aue
October 27
19:15 Darmstadt ? - ? Nurnberg

Germany - 3rd Liga October 24
17:00 Bielefeld ? - ? RW Erfurt
17:00 Fortuna Koln ? - ? Preußen Muenster
October 25
12:00 Chemnitz ? - ? Holstein Kiel
12:00 Duisburg ? - ? Dynamo Dresden
12:00 Hallescher FC ? - ? Wehen
12:00 Osnabruck ? - ? Sonnenhof Großaspach
12:00 St.Kickers ? - ? Cottbus
12:00 Unterhaching ? - ? Stuttgart II
October 26
13:00 Borussia Dortmund II ? - ? Hansa Rostock
13:00 Mainz 05 II ? - ? Regensburg

Germany - Regionalliga Bayern October 24
17:00 Burghausen ? - ? Greuther Furth II
17:00 FC Schweinfurt ? - ? SV Seligenporten
17:00 Wuerzburger Kickers ? - ? SpVgg Bayreuth
October 25
10:30 Augsburg II ? - ? Ingolstadt II
12:00 1860 Munchen II ? - ? FV Illertissen
12:00 Nuernberg II ? - ? Bayern Munich II
12:00 SV Heimstetten ? - ? VfR Garching
12:00 SV Schalding-Heining ? - ? FC Memmingen
15:00 TSV Buchbach ? - ? Eintracht Bamberg

Germany - Regionalliga Nord October 24
17:30 Lubeck ? - ? St.Pauli II
October 25
12:00 Wolfsburg II ? - ? FC Hansa Lueneburg
October 26
13:00 ETSV Weiche Flensburg ? - ? Werder Bremen II
13:00 Eintracht Norderstedt ? - ? Braunschweig II
13:00 FT Braunschweig ? - ? Hamburger SV II
13:00 Goslarer SC ? - ? BSV Rehden
13:00 Oldenburg ? - ? Cloppenburg
13:00 TSV Havelse ? - ? Hannover II
14:00 Meppen ? - ? Neumunster

Germany - Regionalliga Nordost October 25
11:30 Budissa Bautzen ? - ? Magdeburg
11:30 Germania Halberstadt ? - ? Babelsberg
October 26
12:30 BFC Dynamo ? - ? FSV Wacker Nordhausen
12:30 Carl Zeiss Jena ? - ? Berliner AK 07
12:30 FC Viktoria 1889 Berlin ? - ? ZFC Meuselwitz
12:30 Hertha Berlin II ? - ? FSV Zwickau
12:30 Union Berlin II ? - ? Plauen
12:30 VfB Auerbach ? - ? TSG Neustrelitz

Germany - Regionalliga West October 24
17:00 SC Wiedenbrueck ? - ? Viktoria Koln 1904
17:30 Oberhausen ? - ? FC Kray
17:30 Sportfreunde Lotte ? - ? SV Rodinghausen
October 25
12:00 Bochum II ? - ? Borussia Monchengladbach II
12:00 FC Koln II ? - ? SC Verl
12:00 Fortuna Duesseldorf II ? - ? Siegen
12:00 KFC Uerdingen ? - ? FC Hennef 05
13:30 Aachen ? - ? Schalke 04 II
October 26
13:00 Essen ? - ? Wattenscheid

Germany - Regionalliga Südwest October 21
FT Nottingen 3 - 1 Eintracht Trier
October 22
FT Hoffenheim II 0 - 1 FCA Walldorf
October 24
17:00 Koblenz ? - ? Wormatia Worms
17:00 Nottingen ? - ? Homburg
17:30 Eintracht Trier ? - ? Kick. Offenbach
October 25
12:00 KSV Baunatal ? - ? FCA Walldorf
12:00 Mannheim ? - ? SpVgg Neckarelz
12:00 SVN 1929 Zweibruecken ? - ? Freiburg II
12:00 Saarbrucken ? - ? Pirmasens
October 26
13:00 Hoffenheim II ? - ? Elversberg
13:00 Kaiserslautern II ? - ? Hessen Kassel

Germany - DFB Cup August 15
FT Alemannia Waldalgesheim 0 - 6 Bayer Leverkusen
AET Chemnitz * 5 - 5 Mainz 05
FT Duisburg 1 - 0 Nurnberg
August 16
FT Bochum 2 - 0 VfB Stuttgart
FT Bremer SV 0 - 1 Braunschweig
FT FCA Walldorf 1 - 3 Hannover 96
FT FT Braunschweig 0 - 4 FC Cologne
FT Homburg 1 - 3 Borussia Monchengladbach
FT Optik Rathenow 1 - 3 St. Pauli
FT SV Waldkirch 0 - 3 Greuther Furth
FT St.Kickers 1 - 4 Borussia Dortmund
FT Viktoria Koln 1904 2 - 4 Hertha Berlin
AET Wehen 0 - 0 Kaiserslautern *
FT FC Viktoria 1889 Berlin 0 - 2 Eintracht Frankfurt
AET Siegen 3 - 3 FSV Frankfurt *
August 17
AET BSV Rehden 1 - 1 Aalen *
FT Carl Zeiss Jena 0 - 1 Aue
AET FV Illertissen 2 - 3 Werder Bremen
FT Holstein Kiel 1 - 2 1860 Munchen
FT Uhlenhorster SC Paloma 0 - 9 Hoffenheim
FT Bielefeld 4 - 1 Sandhausen
FT Eintracht Trier 0 - 2 Freiburg
FT FC Neubrandenburg 04 1 - 3 Karlsruhe
FT Preußen Muenster 1 - 4 Bayern Munich
AET Wuerzburger Kickers 3 - 2 Fortuna Dusseldorf
FT Magdeburg 1 - 0 Augsburg
AET RasenBallsport Leipzig 2 - 1 Paderborn
AET Darmstadt 0 - 0 Wolfsburg *
August 18
AET Cottbus 2 - 2 Hamburger SV *
FT FC Heidenheim 2 - 1 Union Berlin
AET Kick. Offenbach * 0 - 0 Ingolstadt
FT Dynamo Dresden 2 - 1 Schalke 04

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn