Thứ ba , ngày 6 tháng 12 năm 2016
   
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Italy - Serie A
December 2
FT
SSC Napoli
3 - 0
Inter
December 3
FT
Juventus
3 - 1
Atalanta
December 4
FT
AC Milan
2 - 1
Crotone
FT
Lazio
0 - 2
Roma
FT
Pescara
1 - 1
Cagliari
FT
Sampdoria
2 - 0
Torino
FT
Sassuolo
3 - 0
Empoli
FT
Fiorentina
2 - 1
Palermo
December 5
FT
ChievoVerona
0 - 0
Genoa
FT
Udinese
1 - 0
Bologna
Italy - Serie B
December 2
FT
Trapani
0 - 1
Carpi
December 3
FT
Avellino
1 - 2
Ascoli Picchio FC 1898
FT
Bari
2 - 0
Salernitana
FT
Latina
1 - 1
Entella
FT
Novara
2 - 1
Vicenza
FT
Pro Vercelli
0 - 0
Pisa
FT
Ternana
1 - 0
Brescia
FT
Cittadella
1 - 2
SPAL 2013
FT
Spezia
0 - 0
Frosinone
December 4
FT
Hellas Verona
2 - 2
Perugia
December 5
FT
Benevento
2 - 1
Cesena
Italy - Lega Pro:: group A
December 3
FT
Carrarese
4 - 1
Olbia
FT
Pistoiese
0 - 0
Renate
FT
Cremonese
5 - 1
Prato
FT
Tuttocuoio
0 - 1
Livorno
December 4
FT
Giana Erminio
0 - 1
Pontedera
FT
Alessandria
4 - 0
Viterbese
FT
Arezzo
3 - 1
Lupa Roma
FT
Piacenza
1 - 4
Racing Roma
FT
Como
3 - 2
Pro Piacenza
December 5
FT
Robur Siena
1 - 2
Lucchese
December 7
13:30
Livorno
? - ?
Piacenza
13:30
Lupa Roma
? - ?
Como
13:30
Olbia
? - ?
Pistoiese
15:30
Pro Piacenza
? - ?
Giana Erminio
15:30
Racing Roma
? - ?
Tuttocuoio
19:30
Pontedera
? - ?
Carrarese
19:30
Prato
? - ?
Arezzo
December 8
13:30
Lucchese
? - ?
Cremonese
13:30
Renate
? - ?
Alessandria
13:30
Viterbese
? - ?
Robur Siena
Italy - Lega Pro:: group B
December 3
FT
Parma Calcio 1913
1 - 1
Bassano Virtus
December 4
FT
Alma Juventus Fano
0 - 1
Venezia
FT
Calcio Padova
3 - 4
Pordenone Calcio
FT
FeralpiSalo
0 - 0
US Ancona 1905
FT
Gubbio
2 - 3
Reggiana
FT
Maceratese
1 - 2
Sudtirol
FT
Mantova
3 - 1
Santarcangelo
FT
Sambenedettese
1 - 1
Modena
FT
AlbinoLeffe
2 - 0
Lumezzane
FT
Forli
0 - 2
Teramo
December 7
13:30
Bassano Virtus
? - ?
Forli
13:30
Lumezzane
? - ?
Mantova
13:30
Modena
? - ?
Alma Juventus Fano
13:30
Teramo
? - ?
Maceratese
13:30
US Ancona 1905
? - ?
Calcio Padova
13:30
Venezia
? - ?
Gubbio
17:30
Pordenone Calcio
? - ?
AlbinoLeffe
17:30
Santarcangelo
? - ?
Sambenedettese
December 8
13:30
Sudtirol
? - ?
Parma Calcio 1913
Italy - Lega Pro:: group C
December 3
FT
Casertana
0 - 1
Akragas
FT
Fondi
1 - 2
Fidelis Andria
FT
Juve Stabia
1 - 0
Virtus Francavilla
FT
Melfi
3 - 0
Messina
FT
Monopoli
1 - 0
Taranto
FT
Siracusa Calcio
1 - 0
Catanzaro
FT
Vibonese
0 - 0
Paganese
FT
Cosenza
1 - 2
Catania
FT
Reggina
1 - 1
Foggia
FT
Lecce
0 - 3
Matera
December 6
13:30
Akragas
? - ?
Cosenza
13:30
Catania
? - ?
Monopoli
13:30
Fidelis Andria
? - ?
Juve Stabia
13:30
Messina
? - ?
Lecce
13:30
Paganese
? - ?
Siracusa Calcio
13:30
Virtus Francavilla
? - ?
Reggina
15:30
Catanzaro
? - ?
Vibonese
19:30
Foggia
? - ?
Fondi
19:30
Matera
? - ?
Casertana
19:30
Taranto
? - ?
Melfi
Italy - Serie D:: group A
December 3
FT
ASD Calcio Chieri 1955
2 - 3
Inveruno
FT
ASDC Gozzano
1 - 1
Borgosesia
FT
Bra
2 - 1
Pro Settimo
FT
US Bustese
3 - 1
Folgore Caratese
FT
Verbania
0 - 1
Cuneo
December 4
FT
AC Legnano
0 - 1
Caronnese
FT
AS Casale
2 - 2
Pinerolo
FT
ASD Varesina
0 - 3
Varese
FT
Pro Sesto
1 - 0
OltrepoVoghera
December 8
13:30 Limited coverage
AS Casale
? - ?
Bra
13:30 Limited coverage
Borgosesia
? - ?
US Bustese
13:30 Limited coverage
Caronnese
? - ?
ASD Varesina
13:30 Limited coverage
Cuneo
? - ?
Folgore Caratese
13:30 Limited coverage
Inveruno
? - ?
Verbania
13:30 Limited coverage
OltrepoVoghera
? - ?
ASD Calcio Chieri 1955
13:30 Limited coverage
Pinerolo
? - ?
Pro Sesto
13:30 Limited coverage
Pro Settimo
? - ?
AC Legnano
13:30 Limited coverage
Varese
? - ?
ASDC Gozzano
Italy - Serie D:: group B
December 4
FT
Cavenago Fanfulla
0 - 1
Scanzorosciate
FT
Darfo Boario
1 - 1
Seregno
FT
Grumellese
2 - 1
Olginatese
FT
Lecco
0 - 2
Ciliverghe Mazzano
FT
Levico Terme
1 - 2
Pro Patria
FT
Monza
2 - 0
Ciserano
FT
Pergolettese
1 - 0
Dro
FT
Pontisola
1 - 2
Virtus Bergamo Alzanoseriate
FT
Virtus Bolzano
1 - 3
Caravaggio
December 8
13:30 Limited coverage
Caravaggio
? - ?
Grumellese
13:30 Limited coverage
Ciliverghe Mazzano
? - ?
Virtus Bolzano
13:30 Limited coverage
Ciserano
? - ?
Pontisola
13:30 Limited coverage
Dro
? - ?
Lecco
13:30 Limited coverage
Olginatese
? - ?
Levico Terme
13:30 Limited coverage
Pergolettese
? - ?
Darfo Boario
13:30 Limited coverage
Pro Patria
? - ?
Scanzorosciate
13:30 Limited coverage
Seregno
? - ?
Monza
13:30 Limited coverage
Virtus Bergamo Alzanoseriate
? - ?
Cavenago Fanfulla
Italy - Serie D:: group C
December 3
FT
Altovicentino
0 - 4
Campodarsego
December 4
FT
ArzignanoChiampo
0 - 0
Virtus Verona
FT
Belluno
1 - 2
Vigasio
FT
Calvi Noale
3 - 1
Montebelluna
FT
Este
1 - 1
Cordenons
FT
Tamai
1 - 1
Abano
FT
Triestina
3 - 4
Mestre
FT
Union Feltre
4 - 1
Carenipievigina
FT
Vigontina San Paolo
3 - 2
Legnago Salus
December 8
13:30 Limited coverage
Abano
? - ?
Belluno
13:30 Limited coverage
Campodarsego
? - ?
Calvi Noale
13:30 Limited coverage
Carenipievigina
? - ?
Altovicentino
13:30 Limited coverage
Cordenons
? - ?
ArzignanoChiampo
13:30 Limited coverage
Legnago Salus
? - ?
Este
13:30 Limited coverage
Mestre
? - ?
Vigasio
13:30 Limited coverage
Montebelluna
? - ?
Triestina
13:30 Limited coverage
Union Feltre
? - ?
Vigontina San Paolo
13:30 Limited coverage
Virtus Verona
? - ?
Tamai
Italy - Serie D:: group D
December 3
FT
Adriese
1 - 4
Imolese Calcio
December 4
FT
Castelfranco
1 - 2
Delta Calcio Rovigo
FT
Correggese
2 - 0
Sangiovannese
FT
Mezzolara
2 - 4
Fiorenzuola
FT
Pianese
0 - 1
Rignanese
FT
Poggibonsi
1 - 2
Lentigione
FT
Ravenna
3 - 3
Colligiana
FT
San Donato
0 - 1
Ribelle
FT
Scandicci
2 - 3
Castelvetro
December 8
13:30 Limited coverage
Castelvetro
? - ?
Poggibonsi
13:30 Limited coverage
Colligiana
? - ?
Adriese
13:30 Limited coverage
Delta Calcio Rovigo
? - ?
Ravenna
13:30 Limited coverage
Fiorenzuola
? - ?
Correggese
13:30 Limited coverage
Lentigione
? - ?
Imolese Calcio
13:30 Limited coverage
Mezzolara
? - ?
Pianese
13:30 Limited coverage
Ribelle
? - ?
Castelfranco
13:30 Limited coverage
Rignanese
? - ?
San Donato
13:30 Limited coverage
Sangiovannese
? - ?
Scandicci
Italy - Serie D:: group E
December 4
FT
Argentina
1 - 1
SCD Ligorna
FT
Finale
3 - 1
Montecatini
FT
Jolly Montemurlo
1 - 1
Ghivizzano Borgoamozzano
FT
Lavagnese
3 - 3
Real Forte Querceta
FT
Massese
3 - 2
US Fezzanese
FT
Ponsacco
2 - 1
Grosseto
FT
Sporting Recco
0 - 4
Unione Sanremo
FT
US Gavorrano
2 - 1
Savona
FT
Viareggio
0 - 1
Sestri Levante
December 8
13:30 Limited coverage
Ghivizzano Borgoamozzano
? - ?
Argentina
13:30 Limited coverage
Grosseto
? - ?
SCD Ligorna
13:30 Limited coverage
Montecatini
? - ?
Massese
13:30 Limited coverage
Real Forte Querceta
? - ?
Viareggio
13:30 Limited coverage
Savona
? - ?
Lavagnese
13:30 Limited coverage
Sestri Levante
? - ?
Ponsacco
13:30 Limited coverage
US Fezzanese
? - ?
Jolly Montemurlo
13:30 Limited coverage
US Gavorrano
? - ?
Sporting Recco
13:30 Limited coverage
Unione Sanremo
? - ?
Finale
Italy - Serie D:: group F
December 4
FT
ASD Pineto
4 - 2
Chieti
FT
Alfonsine
0 - 0
Vastese
FT
Campobasso
0 - 0
ASD Monticelli
FT
Castelfidardo
1 - 2
San Nicolo
FT
Jesina
3 - 2
Civitanovese
FT
Olympia Agnonese
2 - 2
Recanatese
FT
Romagna Centro
0 - 2
Fermana
FT
Sammaurese
0 - 0
San Marino
FT
Vis Pesaro
1 - 1
Matelica
December 8
13:30 Limited coverage
ASD Monticelli
? - ?
ASD Pineto
13:30 Limited coverage
Chieti
? - ?
Jesina
13:30 Limited coverage
Civitanovese
? - ?
Castelfidardo
13:30 Limited coverage
Fermana
? - ?
Sammaurese
13:30 Limited coverage
Matelica
? - ?
Romagna Centro
13:30 Limited coverage
Recanatese
? - ?
Campobasso
13:30 Limited coverage
San Marino
? - ?
Alfonsine
13:30 Limited coverage
Vastese
? - ?
San Nicolo
13:30 Limited coverage
Vis Pesaro
? - ?
Olympia Agnonese
Italy - Serie D:: group G
December 3
FT
ASD Lanusei
5 - 3
Flaminia
FT
Arzachena
5 - 0
Vivi Altotevere Sansepolcro
FT
Trestina
2 - 0
San Teodoro
December 4
FT
Monterosi
1 - 0
Muravera
FT
Foligno
0 - 4
Latte Dolce
FT
L'Aquila
2 - 0
Nuorese
FT
Ostia Mare
2 - 0
Avezzano
FT
Rieti
2 - 0
SSD Albalonga
FT
Torres
0 - 0
Citta' Di Castello
December 8
13:30 Limited coverage
Avezzano
? - ?
Arzachena
13:30 Limited coverage
Flaminia
? - ?
Torres
13:30 Limited coverage
Latte Dolce
? - ?
Monterosi
13:30 Limited coverage
Muravera
? - ?
Rieti
13:30 Limited coverage
Nuorese
? - ?
Ostia Mare
13:30 Limited coverage
SSD Albalonga
? - ?
ASD Lanusei
13:30 Limited coverage
San Teodoro
? - ?
L'Aquila
13:30 Limited coverage
Trestina
? - ?
Foligno
13:30 Limited coverage
Vivi Altotevere Sansepolcro
? - ?
Citta' Di Castello
Italy - Serie D:: group H
December 3
FT
Madrepietra Daunia
0 - 1
Francavilla Calcio 1927
December 4
FT
AZ Picerno ASD
2 - 1
Potenza
FT
Agropoli
2 - 3
Anziolavinio
FT
Gelbison Cilento
2 - 1
Manfredonia
FT
Nocerina
2 - 0
Citta di Ciampino
FT
Vultur
1 - 1
San Severo
FT
ACD Nardo
0 - 1
ASD Trastevere
FT
Gravina
1 - 0
Cynthia
FT
Bisceglie
2 - 1
Herculaneum
December 8
13:30 Limited coverage
ASD Trastevere
? - ?
Gravina
13:30 Limited coverage
Agropoli
? - ?
Nocerina
13:30 Limited coverage
Anziolavinio
? - ?
Madrepietra Daunia
13:30 Limited coverage
Citta di Ciampino
? - ?
Bisceglie
13:30 Limited coverage
Francavilla Calcio 1927
? - ?
Vultur
13:30 Limited coverage
Herculaneum
? - ?
AZ Picerno ASD
13:30 Limited coverage
Manfredonia
? - ?
Cynthia
13:30 Limited coverage
Potenza
? - ?
ACD Nardo
13:30 Limited coverage
San Severo
? - ?
Gelbison Cilento
Italy - Serie D:: group I
December 4
FT
AP Turris
0 - 1
Aversa Normanna
FT
Castrovillari
2 - 1
Sersale
FT
Due Torri
0 - 2
Igea Virtus
FT
Gela
0 - 0
Sancataldese
FT
Gragnano
4 - 0
Gladiator
FT
Nerostellati Frattese
0 - 0
Sarnese 1926
FT
Pomigliano
1 - 1
US Palmese
FT
Roccella
3 - 1
Cavese
FT
Sicula Leonzio
2 - 2
Rende
December 8
13:30 Limited coverage
AP Turris
? - ?
Gela
13:30 Limited coverage
Aversa Normanna
? - ?
Pomigliano
13:30 Limited coverage
Gladiator
? - ?
Nerostellati Frattese
13:30 Limited coverage
Igea Virtus
? - ?
Castrovillari
13:30 Limited coverage
Rende
? - ?
Due Torri
13:30 Limited coverage
Sancataldese
? - ?
Sicula Leonzio
13:30 Limited coverage
Sarnese 1926
? - ?
Cavese
13:30 Limited coverage
Sersale
? - ?
Roccella
13:30 Limited coverage
US Palmese
? - ?
Gragnano
Italy - Coppa Italia
November 29
AET
Empoli
1 - 2
Cesena
FT
ChievoVerona
3 - 0
Novara
AET
Torino
4 - 0
Pisa
November 30
AET
Palermo
0 - 0
Spezia *
FT
Atalanta
3 - 0
Pescara
FT
Sampdoria
3 - 0
Cagliari
December 1
AET
Genoa
4 - 3
Perugia
FT
Bologna
4 - 0
Hellas Verona
Italy - Coppa Italia Lega Pro
November 22
FT
Ancona
2 - 1
Maceratese
AET
Venezia *
1 - 1
Reggiana
November 23
FT
Carrarese
0 - 1
Calcio Padova
FT
Teramo
2 - 0
Robur Siena
FT
Foggia
0 - 1
Matera
FT
Taranto
1 - 0
Messina
FT
Pontedera
1 - 3
Tuttocuoio
Italy - Lega Pro:: Super Cup
May 18
FT
Benevento
2 - 4
Cittadella
May 22
FT
Cittadella
1 - 3
SPAL 2013
Italy - Serie D:: championship: group 1
May 29
FT
Sporting Bellinzago
0 - 0
Piacenza
Italy - Serie D:: championship: group 2
May 29
FT
Sambenedettese
0 - 1
Gubbio
Italy - Serie D:: championship: group 3
May 29
FT
Viterbese
2 - 3
Virtus Francavilla
Italy - Super Cup
December 23
16:30
Juventus
? - ?
AC Milan
m88
 
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: nghiatgs@gmail.com
sut.vn