Chủ nhật , ngày 19 tháng 4 năm 2015
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Bảng xếp hạng bóng đá Anh
188
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Italy - Serie A
April 15
FT
Genoa
2 - 0
Parma
April 18
FT
Sampdoria
0 - 0
Cesena
FT
Juventus
2 - 0
Lazio
April 19
FT
Sassuolo
1 - 1
Torino
FT
ChievoVerona
1 - 1
Udinese
FT
Empoli
2 - 2
Parma
FT
Palermo
2 - 1
Genoa
FT
Roma
1 - 1
Atalanta
16:00
Cagliari
? - ?
SSC Napoli
18:45
Inter
? - ?
AC Milan
April 20
18:45
Fiorentina
? - ?
Hellas Verona
Italy - Serie B
April 14
FT
Frosinone
1 - 0
Latina
April 17
FT
Cittadella
0 - 1
Vicenza
April 18
FT
Bologna
0 - 0
Spezia
FT
Carpi
3 - 0
Brescia
FT
Crotone
1 - 1
Virtus Lanciano
FT
Pescara
1 - 0
Modena
FT
Ternana
0 - 0
Perugia
FT
Trapani
1 - 1
Bari
April 19
FT
Latina
1 - 2
Catania
FT
Livorno
0 - 0
Frosinone
FT
Varese
1 - 1
Avellino
April 20
18:30
Entella
? - ?
Pro Vercelli
Italy - Lega Pro:: group A
April 17
FT
Monza
1 - 0
Pordenone Calcio
FT
Real Vicenza
0 - 1
Bassano Virtus
April 18
FT
Como
1 - 1
Arezzo
FT
Venezia
1 - 1
Pavia
FT
Cremonese
1 - 1
Lumezzane
FT
Feralpisalo
0 - 0
Alessandria
April 19
FT
Sudtirol
0 - 1
Mantova
FT
AlbinoLeffe
0 - 1
Sassari Torres
Canc.
Como
? - ?
Vicenza
16:00
Renate
? - ?
Pro Patria
April 20
18:45
Novara
? - ?
Giana Erminio
Italy - Lega Pro:: group B
April 15
FT
Pistoiese
0 - 0
Santarcangelo
April 18
FT
Lucchese
0 - 2
US Ancona 1905
FT
L'Aquila
0 - 2
Forli
FT
Pontedera
2 - 1
Pro Piacenza
FT
SPAL 2013
3 - 1
Tuttocuoio
April 19
FT
Ascoli Picchio FC 1898
3 - 2
Carrarese
FT
Gubbio
1 - 1
Santarcangelo
FT
Prato
1 - 0
Teramo
live 83'
San Marino
1 - 0
Grosseto
live 83'
Savona
1 - 0
Reggiana
16:00
Pisa
? - ?
Pistoiese
Italy - Lega Pro:: group C
April 18
FT
Messina
1 - 1
Ischia Isolaverde
FT
Cosenza
0 - 0
Martina
FT
Juve Stabia
1 - 0
Salernitana
FT
Matera
2 - 1
Benevento
FT
Lupa Roma
0 - 0
Melfi
FT
Paganese
0 - 1
Aversa
April 19
FT
Barletta
3 - 3
Vigor Lamezia
FT
Reggina
2 - 2
Savoia
live 83'
Lecce
0 - 0
Foggia
16:00
Casertana
? - ?
Catanzaro
Italy - Serie D:: group A
April 18
FT
Vado
0 - 2
Lavagnese
April 19
13:00
Asti
? - ?
Cuneo
13:00
Borgomanero
? - ?
Acqui
13:00
Bra
? - ?
Sancolombano
13:00
Caronnese
? - ?
Derthona
13:00
Novese
? - ?
Sporting Bellinzago
13:00
Oltrepo Voghera
? - ?
Borgosesia
13:00
RapalloBogliasco
? - ?
Argentina
13:00
Sestri Levante
? - ?
Pro Settimo
13:00
Vallee d'Aoste Charvensod
? - ?
ASD Calcio Chieri 1955
Italy - Serie D:: group B
April 19
13:00
Castiglione
? - ?
Aurora Seriate
13:00
Ciliverghe Mazzano
? - ?
Virtus Verona
13:00
Ciserano
? - ?
Sondrio Calcio
13:00
MapelloBonate
? - ?
Inveruno
13:00
Olginatese
? - ?
Lecco
13:00
Pergolettese
? - ?
A.C. Montichiari
FT
Pro Sesto
2 - 3
Castellana
13:00
Seregno
? - ?
Pontisola
13:00
Villafranca
? - ?
Caravaggio
Italy - Serie D:: group C
April 19
FT
Altovicentino
2 - 2
ArzignanoChiampo
FT
Dro
3 - 1
Clodiense
FT
Kras
1 - 2
Belluno
FT
Legnago Salus
1 - 2
Biancoscudati Padova
FT
Montebelluna
0 - 0
Fontanafredda
FT
Ripa Fenadora
4 - 0
Mezzocorona
FT
Sacilese
1 - 2
Giorgione
FT
Tamai
1 - 1
Triestina
FT
Union Pro
2 - 1
Mori
Italy - Serie D:: group D
April 18
FT
Ribelle
0 - 0
Formigine
April 19
13:00
Bellaria Igea M.
? - ?
Abano
FT
Castelfranco
2 - 1
Este
13:00
Fortis Juventus
? - ?
Scandicci
FT
Mezzolara
1 - 0
Fidenza
FT
Montemurlo
2 - 1
Rimini
FT
Piacenza
1 - 0
Imolese Calcio
FT
Romagna Centro
0 - 3
Correggese
FT
S.P. Padova
0 - 3
Fiorenzuola
FT
Thermal Abano
1 - 3
Delta Porto Tolle
Italy - Serie D:: group E
April 19
13:00
Bastia Calcio
? - ?
San Donato
13:00
Colligiana
? - ?
Foligno
13:00
Flaminia
? - ?
Sangiovannese
13:00
Gualdo Casacastalda
? - ?
Massese
13:00
Pianese
? - ?
Voluntas Spoleto
13:00
Poggibonsi
? - ?
U.S. Gavorrano
13:00
Ponsacco
? - ?
Sansepolcro
13:00
Siena
? - ?
Villabiagio
13:00
Trestina
? - ?
Rieti
Italy - Serie D:: group F
April 19
13:00
Amiternina
? - ?
Civitanovese
13:00
Campobasso
? - ?
Agnonese
13:00
Chieti
? - ?
Castelfidardo
13:00
Fermana
? - ?
Celano
13:00
Jesina
? - ?
Termoli Calcio
13:00
Maceratese
? - ?
Recanatese
13:00
Matelica
? - ?
Sambenedettese
13:00
San Nicolo
? - ?
Fano Alma J.
13:00
Vis Pesaro
? - ?
Giulianova
Italy - Serie D:: group G
April 19
FT
Arzachena
2 - 0
Aprilia
13:00
Budoni
? - ?
Astrea
FT
Castelli Romani
1 - 0
Isola Liri
FT
Olbia
2 - 1
Fondi
FT
San Cesareo
2 - 1
Nuorese
13:00
Selargius
? - ?
Anziolavinio
FT
Sora
2 - 1
Ostia Mare
FT
Terracina
0 - 1
Cynthia
FT
Viterbese
3 - 0
Palestrina
Italy - Serie D:: group H
April 19
13:00
Brindisi
? - ?
Scafatese
13:00
Gallipoli
? - ?
Cavese
13:00
Monopoli
? - ?
Bisceglie
13:00
Pomigliano
? - ?
Francavilla
13:00
Sarnese 1926
? - ?
Puteolana
14:00
Arzanese
? - ?
Gelbison Cilento
14:00
Fidelis Andria
? - ?
Manfredonia
14:00
Grottaglie
? - ?
Taranto
14:00
Potenza
? - ?
San Severo
Italy - Serie D:: group I
April 19
13:00
Agropoli
? - ?
Rende
13:00
Akragas
? - ?
Orlandina
13:00
Battipagliese
? - ?
Roccella
13:00
Due Torri
? - ?
Nerostellati Frattese
13:00
Gioiese
? - ?
Progreditur Marcianise
13:00
Leonfortese
? - ?
Tiger Brolo
13:00
Montalto Uffugo
? - ?
Hinterreggio
13:00
Sorrento
? - ?
Torrecuso
13:00
Turris Neapolis
? - ?
Noto
Italy - Coppa Italia
April 7
FT
Fiorentina
0 - 3
Juventus
April 8
FT
SSC Napoli
0 - 1
Lazio
Italy - Coppa Italia Lega Pro Play-Off
April 8
FT
Como
1 - 4
Nuova Cosenza
Italy - Serie C Super Cup
May 11, 2014
FT
Virtus Entella
1 - 1
Perugia
May 15, 2014
FT
Perugia
3 - 1
Virtus Entella
Italy - Coppa Italia Lega Pro
October 29, 2014
AET
Lecce
1 - 1
Matera *
FT
Bassano
1 - 0
Mantova
AET
Nuova Cosenza *
0 - 0
Reggina
FT
Pisa
4 - 0
Sassari Torres
FT
Salernitana
2 - 0
Messina
FT
Feralpisalo
1 - 0
Lumezzane
FT
Alessandria
5 - 1
Pavia
FT
Casertana
2 - 1
Benevento
Italy - Super Cup
December 22, 2014
AET
Juventus
2 - 2
SSC Napoli *
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn