Thứ hai , ngày 20 tháng 10 năm 2014
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
Russia - Premier League October 18
FT CSKA Moscow 6 - 0 Kuban Krasnodar
FT FC Krasnodar 2 - 2 Zenit St. Petersburg
FT Lok. Moscow 2 - 1 Terek Grozny
October 19
FT Ural S.R 2 - 0 Spartak Moscow
FT Arsenal Tula 1 - 1 FK Rostov
October 20
13:00 FC Ufa ? - ? Torpedo Moscow
15:30 Rubin Kazan ? - ? Mordovya

Russia - 1st Division October 19
FT SKA-Energiya 3 - 1 Dinamo St Petersburg
FT Luch Energiya Vladivostok 0 - 1 FC Yenisey Krasnoyarsk
FT Tomsk 1 - 1 Volga Nyzhnyi
FT Sibir Novosibirsk 3 - 1 Shinnik Yaroslavl
FT Khimik Dzerzhinsk 0 - 3 Gazovik Orenburg
FT Tosno 1 - 0 Baltika
FT Krylya Sovetov Samara 5 - 3 Sakhalin
FT Sokol Saratov 1 - 0 FC Volgar
FT Tyumen 0 - 1 Anzhi Makhachkala

Russia - 2nd Division:: west October 17
FT Znamya 2 - 3 Domodedovo Moscow
FT Pskov 747 2 - 3 FC Dolgoprudny
FT Spartak Moscow II 2 - 0 Spartak Kostroma
FT Dnepr 0 - 3 Volga Tver
FT Torpedo Vladimir 1 - 0 Saturn Ramenskoye
FT Khimki 2 - 0 Tekstilshchik
FT Strogino 1 - 0 Solaris Moscow
FT Zenit St. Petersburg 2 2 - 0 Kolomna
October 20
14:00 Zenit St. Petersburg 2 ? - ? Znamya
October 23
10:00 Solaris Moscow ? - ? Khimki
12:00 Domodedovo Moscow ? - ? Torpedo Vladimir
12:00 FC Dolgoprudny ? - ? Dnepr
12:00 Kolomna ? - ? Pskov 747
12:00 Saturn Ramenskoye ? - ? Zenit St. Petersburg 2
12:00 Tekstilshchik ? - ? Spartak Moscow II
12:00 Volga Tver ? - ? Strogino
14:00 Spartak Kostroma ? - ? Znamya

Russia - 2nd Division:: center October 17
FT Arsenal Tula II 1 - 2 Podolye Podolskiy Rayon
FT Spartak Tambov 1 - 1 Metalurg Lypetsk
FT FC Oryol 0 - 4 Vybor-Kurbatovo
FT Lokomotiv Liski 0 - 1 Kaluga
FT Zenit Penza 1 - 0 Avangard Kursk
FT Zvezda Ryazan 1 - 0 Chertanovo Moscow
FT Fakel 1 - 0 Dinamo Briansk
FT Vityaz Podolsk 1 - 1 FC Metallurg Vyksa
October 23
10:00 Chertanovo Moscow ? - ? Spartak Tambov
14:00 Avangard Kursk ? - ? Lokomotiv Liski
15:00 Dinamo Briansk ? - ? Vityaz Podolsk
15:00 FC Metallurg Vyksa ? - ? Zvezda Ryazan
15:00 Kaluga ? - ? Fakel
15:00 Metalurg Lypetsk ? - ? FC Oryol
15:00 Podolye Podolskiy Rayon ? - ? Zenit Penza
15:00 Vybor-Kurbatovo ? - ? Arsenal Tula II

Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye October 22
11:00 Neftekhimik ? - ? Dinamo Kirov
14:30 Lada Togliati ? - ? Rubin Kazan 2
15:00 FC Chelyabinsk ? - ? KamAZ
15:00 Spartak Yoshkar Ola ? - ? NoSta
15:00 Volga Ulyanovsk ? - ? Zenit Izhevsk

Russia - 2nd Division:: east October 20
FT FC Chita 1 - 1 Baikal Irkutsk
FT Yakutiya Yakutsk 4 - 2 Tomsk II
FT Dinamo Barnaul 2 - 2 Irtysh
FT Metallurg Novokuznetsk 1 - 0 Sibir Novosibirsk II
October 23
08:00 Metallurg Novokuznetsk ? - ? Irtysh
10:00 Dinamo Barnaul ? - ? Sibir Novosibirsk II
10:00 Smena Komsomolsk ? - ? Tomsk II

Russia - 2nd Division:: south October 19
FT Afips Afipsky 1 - 0 Druzhba
FT Angusht Nazran 1 - 0 Terek Grozny II
FT Anzhi Makhachkala II 0 - 0 Spartak Nalchik
FT Astrakhan 0 - 2 Dinamo Stavropol
FT Biolog Novokubansk 1 - 0 Vityaz Krymsk
FT FC Zhemchuzhyna Yalta 0 - 0 Chernomorets N.
FT FK Taganrog 2 - 0 FC Rotor Volgograd
FT Mitos 0 - 0 Mashuk-KMV
FT TSK Simferopol 1 - 1 FC SKCHF Sevastopol
FT Torpedo Armavir 2 - 0 Sochi

Russia - Cup September 24
FT Luch Energiya Vladivostok 0 - 2 Rubin Kazan
FT Gazovik Orenburg 2 - 1 Terek Grozny
AET FC Yenisey Krasnoyarsk 2 - 3 FC Ufa
FT Khimik Dzerzhinsk 1 - 2 CSKA Moscow
FT Sibir Novosibirsk 1 - 3 Lok. Moscow
FT Anzhi Makhachkala 1 - 2 Zenit St. Petersburg
FT FC Volgar 0 - 1 Arsenal Tula
FT Krylya Sovetov Samara 3 - 1 Ural S.R
FT Syzran-2003 3 - 0 FK Rostov
FT Zvezda Ryazan 1 - 2 Mordovya
FT Baltika 1 - 2 Kuban Krasnodar
September 25
AET Tosno * 0 - 0 Amkar
FT Sokol Saratov 0 - 5 FC Krasnodar
FT Shinnik Yaroslavl 2 - 0 Dinamo Moscow
AET Fakel 1 - 2 Torpedo Moscow

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn