Chủ nhật , ngày 20 tháng 4 năm 2014
   
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings *Tỉ lệ cá cược
fun88
188
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
Russia - Premier Liga April 18
FT Amkar 0 - 2 Ural S.R
April 19
FT Tomsk 2 - 0 Krylya Sovetov Samara
FT Lok. Moscow 2 - 1 Terek Grozny
FT Anzhi Makhachkala 1 - 2 Zenit Petersburg
April 20
FT Rubin Kazan 2 - 1 Spartak Moscow
FT Dinamo Moscow 1 - 2 FC Krasnodar
FT Kuban Krasnodar 0 - 4 CSKA Moscow
April 21
15:00 Volga Nyzhnyi ? - ? FK Rostov

Russia - 1. Division April 20
FT SKA-Energiya 1 - 1 Neftekhimik
FT Gazovik Orenburg 5 - 0 Angusht Nazran
FT Torpedo Moscow 1 - 0 FC Rotor Volgograd
AAW Arsenal Tula 3 - 0 FC Salyut Belgorod
FT Dinamo St Petersburg 2 - 0 Baltika
AAW FC Yenisey Krasnoyarsk 3 - 0 Alania Vladikavkaz
FT Shinnik Yaroslavl 1 - 0 FC Ufa
FT Spartak Nalchik 0 - 0 Khimik Dzerzhinsk
April 21
15:00 Mordovya ? - ? Luch Energiya Vladivostok

Russia - 2. Division West April 19
AAW Pskov 747 3 - 0 FC Rus Saint Petersburg
FT Tosno 1 - 0 Sever Murmansk
FT Torpedo Vladimir 2 - 3 FC Vologda
FT Strogino 4 - 1 Lok. Moscow 2
FT Tekstilshchik 0 - 0 Spartak Kostroma
FT FC Dolgoprudny 2 - 1 Dnepr
FT Zenit Petersburg 2 4 - 0 Znamya
April 22
10:00 FC Dolgoprudny ? - ? Lok. Moscow 2
10:00 Khimki ? - ? Volga Tver
10:00 Tekstilshchik ? - ? FC Vologda
10:00 Torpedo Vladimir ? - ? Spartak Kostroma
AAW Tosno 3 - 0 FC Rus Saint Petersburg
10:00 Zenit Petersburg 2 ? - ? Kolomna
14:30 Pskov 747 ? - ? Sever Murmansk
15:00 Strogino ? - ? Dnepr

Russia - 2. Division Center April 21
11:00 Spartak Moscow II ? - ? Sokol Saratov
14:00 Metalurg Lypetsk ? - ? Podolye Podolskiy Rayon
14:00 Spartak Tambov ? - ? Fakel
14:30 Avangard Kursk ? - ? Kaluga
14:30 Dinamo Briansk ? - ? Zvezda Ryazan
15:00 FC Oryol ? - ? FC Metallurg Vyksa
AAW Lokomotiv Liski 3 - 0 Metallurg Oskol
15:00 Vityaz Podolsk ? - ? Zenit Penza

Russia - 2. Division Ural/Povolzhye April 18
FT FC Chelyabinsk 4 - 0 Oktan Perm
FT Dinamo Kirov 0 - 1 Volga Ulyanovsk
FT Tyumen 2 - 1 NoSta
FT Lada Togliati 1 - 1 Zenit Izhevsk
FT Spartak Yoshkar Ola 0 - 0 Rubin Kazan 2
FT Syzran-2003 1 - 3 KamAZ
April 24
13:00 KamAZ ? - ? Dinamo Kirov
13:00 Oktan Perm ? - ? Syzran-2003
13:00 Rubin Kazan 2 ? - ? FC Chelyabinsk
13:00 Spartak Yoshkar Ola ? - ? Tyumen
13:00 Volga Ulyanovsk ? - ? Lada Togliati
13:00 Zenit Izhevsk ? - ? NoSta

Russia - 2. Division East April 22
08:00 Amur-2010 ? - ? Sakhalin
08:00 Smena Komsomolsk ? - ? FC Chita
April 23
08:00 Radian-Baykal ? - ? Sibiryak Bratsk
08:00 Sibir Novosibirsk II ? - ? Yakutiya Yakutsk

Russia - 2. Division South April 20
FT FC Krasnodar II 0 - 4 Astrakhan
FT Dagdissel 2 - 1 SKA Rostov
FT Druzhba 1 - 0 Energiya Volzhskiy
FT Terek Grozny II 1 - 3 Gazprom Transgaz
FT Chernomorets N. 2 - 1 Vityaz Krymsk
FT FC Olimpia Volgograd 0 - 1 Torpedo Armavir
FT FK Taganrog 2 - 1 Alania-D Vladikavkaz
FT Biolog Novokubansk 0 - 0 Mitos
FT FC Volgar 3 - 0 Mashuk-KMV

Russia - Cup April 16
FT CSKA Moscow 0 - 1 FC Krasnodar
April 17
FT FK Rostov 3 - 1 Luch Energiya Vladivostok

Russia - Premier Liga Qualification June 3, 2013
FT SKA-Energiya 0 - 1 FK Rostov
FT Spartak Nalchik 2 - 5 Krylya Sovetov Samara

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn