Thứ bảy , ngày 25 tháng 10 năm 2014
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
Russia - Premier League October 24
FT Ural S.R 1 - 0 Arsenal Tula
October 25
FT Amkar 2 - 0 FK Rostov
FT Torpedo Moscow 0 - 0 Kuban Krasnodar
October 26
10:30 FC Ufa ? - ? CSKA Moscow
10:30 Spartak Moscow ? - ? Lok. Moscow
16:00 Zenit St. Petersburg ? - ? Mordovya
October 27
15:45 FC Krasnodar ? - ? Terek Grozny
17:30 Dinamo Moscow ? - ? Rubin Kazan

Russia - 1st Division October 25
FT Dinamo St Petersburg 1 - 0 Khimik Dzerzhinsk
FT FC Yenisey Krasnoyarsk 0 - 0 SKA-Energiya
FT Gazovik Orenburg 1 - 1 Sokol Saratov
FT Sakhalin 0 - 1 Shinnik Yaroslavl
FT Krylya Sovetov Samara 2 - 2 Luch Energiya Vladivostok
FT Volga Nyzhnyi 3 - 1 Tosno
FT Anzhi Makhachkala 1 - 3 Sibir Novosibirsk
FT Baltika 1 - 1 Tyumen
FT FC Volgar 1 - 3 Tomsk

Russia - 2nd Division:: west October 23
FT Solaris Moscow 0 - 0 Khimki
FT Kolomna 0 - 4 Pskov 747
FT Volga Tver 0 - 3 Strogino
FT FC Dolgoprudny 2 - 2 Dnepr
FT Spartak Kostroma 0 - 1 Znamya
FT Tekstilshchik 0 - 3 Spartak Moscow II
FT Domodedovo Moscow 1 - 0 Torpedo Vladimir
FT Saturn Ramenskoye 1 - 0 Zenit St. Petersburg 2

Russia - 2nd Division:: center October 23
FT Chertanovo Moscow 2 - 6 Spartak Tambov
FT FC Metallurg Vyksa 0 - 1 Zvezda Ryazan
FT Podolye Podolskiy Rayon 1 - 3 Zenit Penza
FT Kaluga 0 - 2 Fakel
FT Avangard Kursk 1 - 2 Lokomotiv Liski
FT Dinamo Briansk 0 - 1 Vityaz Podolsk
FT Metalurg Lypetsk 1 - 0 FC Oryol
FT Vybor-Kurbatovo 2 - 0 Arsenal Tula II

Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye October 22
FT FC Chelyabinsk 0 - 1 KamAZ
FT Neftekhimik 1 - 1 Dinamo Kirov
FT Spartak Yoshkar Ola 0 - 1 NoSta
FT Volga Ulyanovsk 1 - 0 Zenit Izhevsk
FT Lada Togliati 0 - 2 Rubin Kazan 2
October 26
12:00 Zenit Izhevsk ? - ? Syzran-2003
October 28
08:00 Rubin Kazan 2 ? - ? FC Chelyabinsk

Russia - 2nd Division:: east October 23
FT Smena Komsomolsk 1 - 0 Tomsk II
FT Metallurg Novokuznetsk 1 - 1 Irtysh
FT Dinamo Barnaul 4 - 2 Sibir Novosibirsk II

Russia - 2nd Division:: south October 25
FT Sochi 1 - 0 TSK Simferopol
FT Druzhba 2 - 1 FC Krasnodar II
FT FC Rotor Volgograd 3 - 0 Angusht Nazran
FT Terek Grozny II 1 - 1 Anzhi Makhachkala II
FT Vityaz Krymsk 2 - 1 FC Zhemchuzhyna Yalta
FT Dinamo Stavropol 0 - 0 FK Taganrog
FT Chernomorets N. 1 - 1 Torpedo Armavir
FT FC SKCHF Sevastopol 0 - 3 Afips Afipsky
FT Mashuk-KMV 2 - 0 Astrakhan
FT Spartak Nalchik 3 - 0 Alania-D Vladikavkaz

Russia - Cup September 24
FT Luch Energiya Vladivostok 0 - 2 Rubin Kazan
FT Gazovik Orenburg 2 - 1 Terek Grozny
AET FC Yenisey Krasnoyarsk 2 - 3 FC Ufa
FT Khimik Dzerzhinsk 1 - 2 CSKA Moscow
FT Sibir Novosibirsk 1 - 3 Lok. Moscow
FT Anzhi Makhachkala 1 - 2 Zenit St. Petersburg
FT FC Volgar 0 - 1 Arsenal Tula
FT Krylya Sovetov Samara 3 - 1 Ural S.R
FT Syzran-2003 3 - 0 FK Rostov
FT Zvezda Ryazan 1 - 2 Mordovya
FT Baltika 1 - 2 Kuban Krasnodar
September 25
AET Tosno * 0 - 0 Amkar
FT Sokol Saratov 0 - 5 FC Krasnodar
FT Shinnik Yaroslavl 2 - 0 Dinamo Moscow
AET Fakel 1 - 2 Torpedo Moscow

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn