Thứ năm , ngày 2 tháng 7 năm 2015
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Bảng xếp hạng bóng đá Anh
188
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Video clip Champions League    Bóng đá Anh    TBN    Y
International - Friendly
July 2
FT
Honduras
0 - 0
Mexico
July 3
10:00
Angola
? - ?
Swaziland
10:00
Burundi
? - ?
Djibouti
10:00
Comoros
? - ?
Zimbabwe
10:00
Gambia
? - ?
Senegal
10:00
Liberia
? - ?
Guinea
10:00
Mali
? - ?
Guinea-Bissau
10:00
Mauritius
? - ?
South Africa
10:00
Morocco
? - ?
Libya
10:00
Seychelles
? - ?
Mozambique
10:00
Sierra Leone
? - ?
Mauritania
10:00
Zambia
? - ?
Namibia
22:30
USA
? - ?
Guatemala
July 5
10:00
Botswana
? - ?
Lesotho
International - Club Friendlies
June 30
FT
CSKA Moscow
0 - 1
Fakel
Canc.
Grasshoppers
? - ?
Lugano
FT
Zenit St. Petersburg
1 - 1
Tosno
FT
Grasshoppers
1 - 1
Biel
FT
AaB
4 - 2
Viborg
FT
Sporting Charleroi
0 - 0
Krylya Sovetov Samara
FT
Steaua Bucuresti
2 - 1
Rubin Kazan
FT
Admira Moedling
2 - 2
Diosgyori VTK
FT
Ried
1 - 1
Tirgu Mures
FT
Mattersburg
2 - 1
FK Senica
FT
FC Sydvest 05
1 - 4
SoenderjyskE
FT
Dessel
1 - 2
Westerlo
FT
FC Wacker Innsbruck
2 - 1
St.Gallen
FT
Ingelmunster
1 - 4
Kortrijk
FT
ASK Mannersdorf
0 - 10
Rapid Wien
FT
Harelbeke
1 - 1
Zulte-Waregem
FT
Tournai
0 - 3
Mouscron-Peruwelz
FT
Torhout
0 - 5
Club Brugge
FT
Austria Wien
3 - 2
SV St. Margarethen
FT
KFC Merelbeke
3 - 7
Gent
FT
SV Hatto Heim
0 - 9
PEC Zwolle
July 1
FT
Amkar
1 - 1
CSMS Iasi
FT
Fenerbahce
2 - 1
FC Voluntari
FT
Thun
3 - 0
Aarau
FT
Young Boys
2 - 1
Lausanne
FT
Sturm Graz
0 - 2
FC Midtjylland
FT
Luebars
2 - 7
Hertha Berlin
FT
Deinze
2 - 3
Lokeren
FT
Gent
0 - 1
Ujpest
FT
KSV Oudenaarde
0 - 3
Anderlecht
FT
Jong Brabant
0 - 12
Willem II
FT
RFC Tilleur
0 - 8
Standard Liege
FT
KHO Stade Bierbeek
1 - 4
Oud-Heverlee
FT
KSK Heist
0 - 5
KV Mechelen
FT
Brora Rangers
0 - 3
Inverness CT
FT
Celtic
2 - 0
FC Den Bosch
FT
Bohemian FC
0 - 2
Hearts
July 2
FT
AGF
2 - 2
FC Nordsjaelland
Canc.
SPG Arlberg
? - ?
Grasshoppers
17:00
TSV Zusmarshausen
? - ?
Augsburg
17:00
UNA
? - ?
Genk
17:30
Buitenpost
? - ?
SC Heerenveen
July 3
10:00
Monaco
? - ?
Shakhtar Donetsk
11:00
SoenderjyskE
? - ?
Fredericia
Canc.
SoenderjyskE
? - ?
Skive
13:30
Hobro
? - ?
AC Horsens
13:30
Winterthur
? - ?
Grasshoppers
16:00
Altach
? - ?
St.Gallen
16:00
Basel
? - ?
1860 Muenchen
16:00
Deveronvale
? - ?
Inverness CT
16:30
Hartberg
? - ?
Admira Moedling
16:30
Mattersburg
? - ?
Sigma Olomouc
16:30
VFL Rhede
? - ?
Borussia Dortmund
17:00
Gent
? - ?
Krylya Sovetov Samara
17:00
Luzern
? - ?
Spartak Moscow
17:00
RWE Eemsmond
? - ?
FC Groningen
17:00
Roeselare
? - ?
Club Brugge
17:00
SKN St. Poelten
? - ?
Rapid Wien
17:00
Salzburg
? - ?
Kapfenberger SV
17:00
VV DTD
? - ?
Cambuur
17:00
Weerstand Koersel
? - ?
Westerlo
17:30
VVOG
? - ?
SC Heerenveen
July 4
09:00
Anzhi Makhachkala
? - ?
FC Midtjylland
09:00
CSKA Moscow
? - ?
Tosno
09:00
FK Senica
? - ?
Banik Ostrava
09:15
Viborg
? - ?
Esbjerg fB
10:00
Sporting Charleroi
? - ?
Willem II
10:00
Terek Grozny
? - ?
Partizan Beograd
11:30
Dukla Praha
? - ?
Celtic
12:00
Eintracht Braunschweig
? - ?
Rubin Kazan
12:00
SVZW
? - ?
Heracles
12:00
Wil
? - ?
FC Zurich
13:00
Derby County
? - ?
Nuneaton Town
13:00
Genemuiden
? - ?
PEC Zwolle
13:00
Koblenz
? - ?
Borussia Moenchengladbach
13:00
St.Truiden
? - ?
Ujpest
14:00
Austria Wien
? - ?
USV Scheiblingkirchen
14:00
Bochum
? - ?
Waasland-Beveren
14:00
Dinamo Moscow
? - ?
Ajax
14:00
SV Mering
? - ?
Augsburg
14:00
SV Zevenhoven
? - ?
FC Utrecht
14:00
Seraing United
? - ?
Anderlecht
14:00
Shelbourne
? - ?
Hearts
14:00
Vitesse
? - ?
Oostende
14:30
Thun
? - ?
Schaffhausen
15:00
Drachtster Boys
? - ?
Cambuur
15:00
Laakwartier
? - ?
ADO Den Haag
15:00
Lechia Gdansk
? - ?
Shakhtar Donetsk
15:00
Lommel
? - ?
Lokeren
15:00
Neuruppin
? - ?
Werder Bremen
15:00
Tubize
? - ?
Mouscron-Peruwelz
15:30
Lokomotiv Moscow
? - ?
Ludogorets Razgrad
15:30
Ried
? - ?
Mlada Boleslav
16:00
Burghausen
? - ?
Ingolstadt
16:00
Laura-Hopel Combinatie
? - ?
Roda JC Kerkrade
16:00
Laval
? - ?
Rennes
16:00
Viod
? - ?
De Graafschap
16:00
Wolfsberger AC
? - ?
FC Krasnodar
16:30
DIO Druten
? - ?
NEC Nijmegen
17:00
Deinze
? - ?
Zulte-Waregem
17:00
Genk
? - ?
Krylya Sovetov Samara
17:30
Bornem
? - ?
KV Mechelen
17:30
Sion
? - ?
Lausanne
18:45
Monaco
? - ?
Hannover 96
July 5
10:00
Monaco
? - ?
Slask Wroclaw
12:00
Keynsham Town
? - ?
Bristol City
12:00
Sonnenhof Großaspach
? - ?
Bayer Leverkusen
13:30
Young Boys
? - ?
Wohlen
14:00
Sion
? - ?
Xamax
15:00
Sturm Graz
? - ?
Zenit St. Petersburg
July 6
10:00
Amkar
? - ?
Vasas Budapest
17:30
NK Celje
? - ?
FC Koebenhavn
18:00
AGF
? - ?
Ljungskile
International - Club World Cup
December 20, 2014
AET
Cruz Azul
1 - 1
Auckland City FC *
FT
Real Madrid
2 - 0
San Lorenzo
International - Setanta Sports Cup
May 10, 2014
FT
Sligo Rovers
1 - 0
Dundalk
International - Gulf Cup Play-Off
November 25, 2014
FT
U.A.E.
1 - 0
Oman
November 26, 2014
FT
Saudi Arabia
1 - 2
Qatar
International - Gulf Cup Group A
November 19, 2014
FT
Bahrain
0 - 0
Qatar
FT
Saudi Arabia
1 - 0
Yemen
International - Gulf Cup Group B
November 20, 2014
FT
Kuwait
0 - 5
Oman
FT
U.A.E.
2 - 0
Iraq
International - Toulon:: play-off
June 7
FT
USA U23
2 - 1
England U20
FT
France U20
3 - 1
Morocco U23
International - Toulon:: group A
June 2
FT
Qatar U23
0 - 1
USA U23
FT
France U20
2 - 1
Costa Rica U23
June 4
FT
Costa Rica U23
1 - 1
Qatar U23
FT
France U20
4 - 0
Netherlands U21
International - Toulon:: group B
June 5
FT
Morocco U23
2 - 1
Mexico U22
FT
China U23
1 - 3
England U20
International - Friendly (Under 21)
June 16
FT
Norway U21
2 - 2
Austria U21
FT
Sweden U21
4 - 1
Albania U21
FT
France U21
2 - 1
Paraguay U21
International - Atlantic Cup:: play-off
February 7
FT
FC Koebenhavn
4 - 2
Mlada Boleslav
FT
Dinamo Moscow
1 - 0
Oerebro
FT
Jablonec
1 - 1
FC Midtjylland
FT
IFK Gothenburg
0 - 1
Broendby IF
International - Atlantic Cup:: group A
February 4
FT
Dinamo Moscow
2 - 0
IFK Gothenburg
FT
Jablonec
2 - 0
FC Koebenhavn
International - Atlantic Cup:: group B
February 3
FT
Oerebro
2 - 1
Broendby IF
FT
Mlada Boleslav
1 - 0
FC Midtjylland
International - ConIFA World Football Cup:: play-off
June 6, 2014
FT
County of Nice
3 - 0
South Ossetia
FT
Arameans Suryoye
1 - 4
Isle of Man
June 7, 2014
FT
Tamil Eelam
10 - 0
Darfur
FT
Sapmi
1 - 5
Nagorno-Karabakh
FT
Abkhazia
0 - 1
Occitania
AET
Padania *
1 - 1
Kurdistan
June 8, 2014
FT
South Ossetia
1 - 4
Arameans Suryoye
AET
County of Nice *
0 - 0
Isle of Man
International - ConIFA World Football Cup:: group A
June 1, 2014
FT
Kurdistan
1 - 2
Arameans Suryoye
June 2, 2014
FT
Tamil Eelam
0 - 2
Arameans Suryoye
June 3, 2014
FT
Tamil Eelam
0 - 9
Kurdistan
International - ConIFA World Football Cup:: group B
June 1, 2014
FT
Abkhazia
1 - 1
Occitania
June 2, 2014
FT
Abkhazia
2 - 1
Sapmi
June 3, 2014
FT
Occitania
1 - 0
Sapmi
International - ConIFA World Football Cup:: group C
June 1, 2014
FT
Darfur
0 - 20
Padania
June 2, 2014
FT
Darfur
0 - 19
South Ossetia
June 3, 2014
FT
South Ossetia
1 - 3
Padania
International - ConIFA World Football Cup:: group D
June 1, 2014
FT
Isle of Man
3 - 2
Nagorno-Karabakh
June 2, 2014
FT
Isle of Man
4 - 2
County of Nice
June 3, 2014
FT
Nagorno-Karabakh
0 - 1
County of Nice
International - Champions Cup:: Australia
July 18
09:00
Real Madrid
? - ?
Roma
July 21
10:00
Roma
? - ?
Manchester City
International - Champions Cup:: North America
July 12
03:30
LA Galaxy
? - ?
CF America
July 15
02:30
San Jose Earthquakes
? - ?
CF America
International - Champions Cup:: China
July 25
10:00
AC Milan
? - ?
Inter
July 27
10:00
Inter
? - ?
Real Madrid
International - Suruga Bank Championship
August 11
10:00
Gamba Osaka
? - ?
River Plate
Trailer game
PS4 game trailer XBox One game trailer
WiiU game trailer 3ds game trailer
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn