Thứ hai , ngày 27 tháng 6 năm 2016
   
fun88
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Bảng xếp hạng bóng đá Anh
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Euro 2016    Copa America   
International - Friendlies
June 24
FT
Zambia
0 - 1
Namibia
June 25
FT
Swaziland
1 - 0
DR Congo
FT
South Africa
3 - 2
Botswana
June 26
FT
Fiji
1 - 1
Malaysia
Canc.
Fiji
? - ?
Papua New Guinea
International - Club Friendlies
June 24
FT
AC Horsens
0 - 1
Silkeborg
FT
Lillestroem
0 - 5
Stabaek
FT
SoenderjyskE
1 - 2
Start
FT
FC Krasnodar
1 - 0
SKA Rostov
FT
Sarpsborg 08
5 - 1
Molde
Canc.
Admira Moedling
? - ?
Znojmo
FT
KVV Zelzate
0 - 2
Lokeren
FT
Admira Moedling
1 - 0
Terek Grozny
Canc.
Mattersburg
? - ?
Slovan Bratislava
FT
FC Rostov
2 - 2
Ujpest
FT
Naesby
1 - 2
Broendby IF
FT
KFC Aalbeke
2 - 8
Kortrijk
FT
Sogndal
2 - 2
Brann
FT
WS Oudenburg
0 - 9
Oostende
FT
JV De Pinte
0 - 2
Gent
June 25
FT
FC Midtjylland
1 - 0
Randers FC
FT
Ledoeje-Smoerum Fodbold
3 - 6
Broendby IF
FT
RKSV EMOS
0 - 6
FC Twente
FT
Basel
2 - 4
St. Gallen
FT
Jong Heerenveen
1 - 8
SC Heerenveen
FT
Entente Binchoise
0 - 4
Standard Liege
FT
Sturm Graz
1 - 2
Paksi SE
FT
Wolfsberger AC
2 - 0
Rudar Velenje
FT
VC Rijmenam
1 - 10
KV Mechelen
FT
Zwevezele
0 - 3
Oostende
FT
Arsenal Tula
1 - 2
Spartak Moscow
FT
Wattens
3 - 1
Altach
FT
Grasshopper
2 - 0
FC Rapperswil-Jona
Canc.
Kalsdorf
? - ?
Sturm Graz
FT
Laakwartier
0 - 4
ADO Den Haag
FT
SKN St. Poelten
2 - 3
Kapfenberger SV
FT
Eendracht Termien
1 - 7
Genk
FT
KFC Moerbeke
0 - 6
Lokeren
FT
Luzern
2 - 4
Winterthur
FT
Sint-Niklaas
0 - 1
Waasland-Beveren
Canc.
Terek Grozny
? - ?
Spartak Trnava
FT
Wellen
0 - 6
St.Truiden
FT
KVE Drongen
0 - 7
Gent
FT
Thun
0 - 3
Aarau
FT
FC Wels
0 - 2
Ried
FT
Houtvenne
1 - 6
Westerlo
FT
Royal Knokke FC
0 - 3
Club Brugge
Canc.
Westkapelle
? - ?
Club Brugge
June 26
FT
Tom Tomsk
0 - 0
Sibir Novosibirsk
FT
FC Helsingoer
1 - 2
Vaalerenga
FT
KGR Katelijne
1 - 6
KV Mechelen
FT
Brechin City
0 - 3
Aberdeen
FT
Oestersunds FK
1 - 1
Rosenborg
FT
Tongeren
1 - 5
Standard Liege
FT
Haladas
0 - 1
Rapid Wien
FT
Salzburg
0 - 0
CS Universitatea Craiova
FT
FC Istiklol
1 - 2
Lokomotiv Moscow
June 27
FT
SoenderjyskE
1 - 3
Lyngby
FT
Terek Grozny
0 - 0
Olimpija Ljubljana
FT
Vasas Budapest
1 - 1
Amkar
FT
St.Florian
1 - 4
Rapid Wien
FT
RKDSV
0 - 16
Willem II
June 28
12:00
FC Nordsjaelland
? - ?
FC Roskilde
13:00
FC Rostov
? - ?
Slavia Prague
13:00
Kalmar FF
? - ?
Elfsborg
15:00
FC Krasnodar
? - ?
Afips Afipsky
15:30
Diosgyori VTK
? - ?
Gazovik Orenburg
15:30
SKN St. Poelten
? - ?
BW Linz
16:00
Mattersburg
? - ?
Hartberg
16:00
Zenit St. Petersburg
? - ?
Qarabag FK
16:30
Lausanne
? - ?
Sion
17:00
Altach
? - ?
Young Boys
17:00
Avanti Stekene
? - ?
Lokeren
17:00
DESTO
? - ?
FC Utrecht
17:00
Djurgaarden
? - ?
Oestersunds FK
Canc.
Esbjerg fB
? - ?
Vejle Boldklub
17:00
Racing Waregem
? - ?
Zulte-Waregem
17:00
Uno Animo
? - ?
Willem II
18:30
Dumbarton
? - ?
Dundee FC
June 29
13:00
Malmoe FF
? - ?
OB
16:00
Ried
? - ?
Zilina
16:30
IFK Norrkoeping
? - ?
Gefle
16:30
Thun
? - ?
Schaffhausen
17:00
ASV Drassburg
? - ?
Austria Wien
17:00
Aammebergs IF
? - ?
Oerebro
17:00
Bornem
? - ?
Waasland-Beveren
17:00
KSV Oudenaarde
? - ?
Anderlecht
17:00
SK Rapid Leest
? - ?
KV Mechelen
17:00
Sturm Graz
? - ?
Maribor
17:00
Torhout
? - ?
Club Brugge
18:30
Cirencester Town
? - ?
Partick Thistle
June 30
10:00
Zenit St. Petersburg
? - ?
CS Universitatea Craiova
16:00
FC Koebenhavn
? - ?
Amkar
16:30
FC Lenzkirch
? - ?
St. Gallen
17:45
NK Celje
? - ?
Celtic
International - Friendlies :: women
June 3
FT
USA
3 - 3
Japan
June 5
Aband.
USA
2 - 0
Japan
International - Friendly (Under 21)
June 3
FT
Bosnia-Herzegovina U21
0 - 0
Azerbaijan U21
FT
Estonia U21
0 - 0
Latvia U21
June 6
FT
Bulgaria U21
0 - 2
Norway U21
International - Club World Cup
December 20, 2015
FT
Sanfrecce Hiroshima
2 - 1
Guangzhou Evergrande
FT
River Plate
0 - 3
Barcelona
International - Baltic Cup
June 1
FT
Latvia
2 - 1
Lithuania
June 4
FT
Estonia
0 - 0
Latvia
International - Kirin Cup
June 7
FT
Denmark
4 - 0
Bulgaria
FT
Japan
1 - 2
Bosnia-Herzegovina
International - Toulon:: play-off
May 29
AET
Portugal U20 *
1 - 1
Czech Republic U20
FT
France U20
1 - 2
England U21
International - Toulon:: group A
May 24
FT
Bulgaria U21
0 - 1
Mexico U23
FT
France U20
2 - 1
Mali U23
May 26
FT
Mali U23
3 - 1
Bulgaria U21
FT
France U20
2 - 0
Czech Republic U20
International - Toulon:: group B
May 27
FT
Japan U23
0 - 1
England U21
FT
Portugal U20
3 - 0
Paraguay U23
International - Atlantic Cup:: play-off
February 6
FT
Jablonec
3 - 2
IFK Norrkoeping
FT
Kalmar FF
1 - 2
Broendby IF
February 7
AET
Zenit St. Petersburg *
1 - 1
Oerebro
FT
Lokomotiv Moscow
1 - 2
AGF
International - Atlantic Cup:: group A
February 3
FT
Jablonec
2 - 1
Kalmar FF
FT
Oerebro
0 - 1
AGF
International - Atlantic Cup:: group B
February 4
AET
Broendby IF
0 - 0
Lokomotiv Moscow *
FT
IFK Norrkoeping
2 - 3
Zenit St. Petersburg
International - Champions Cup:: Australia
July 23
17:00
Melbourne Victory
? - ?
Juventus
July 26
18:00
Juventus
? - ?
Tottenham Hotspur
International - Champions Cup:: North America
July 23
16:30
Celtic
? - ?
Leicester City
July 24
21:00
Inter
? - ?
Paris Saint Germain
International - Champions Cup:: China
July 22
12:05
Manchester United
? - ?
Borussia Dortmund
July 25
11:35
Manchester City
? - ?
Manchester United
International - Suruga Bank Championship
August 11
10:00
Kashima Antlers
? - ?
Santa Fe
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: nghiatgs@gmail.com
sut.vn