Thứ hai , ngày 2 tháng 3 năm 2015
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Bảng xếp hạng bóng đá Anh
188
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
International - Club Friendlies
February 27
Postp.
Sandnes
? - ?
Mjoendalen
FT
Odd Ballklubb
2 - 0
Vaalerenga
February 28
FT
FK Rostov
1 - 0
BATE Borisov
FT
Viking
2 - 0
FK Haugesund
FT
IFK Vaernamo
0 - 2
Aatvidaberg
FT
Lillestroem
1 - 3
Sarpsborg 08
FT
Spartak Moscow
1 - 0
Anzhi Makhachkala
FT
Molde
2 - 1
Kristiansund BK
FT
Ural S.R
1 - 2
Torpedo Moscow
FT
Rosenborg
8 - 0
Oestersunds FK
FT
GIF Sundsvall
3 - 1
IK Brage
March 1
FT
Portland Timbers
1 - 0
Stabaek
FT
FC Krasnodar
3 - 1
Aktobe
FT
FC Ufa
1 - 0
Torpedo Zhodino
FT
Molde
2 - 1
Sandefjord
March 2
FT
Mjoendalen
1 - 2
Tromsoe
March 3
15:30
BATE Borisov
? - ?
Torpedo Moscow
16:30
Degerfors
? - ?
Aatvidaberg
March 5
14:00
Bodoe/Glimt
? - ?
Aalesund
17:00
Bryne
? - ?
Viking
17:00
Rosenborg
? - ?
Ranheim
International - Friendly
February 14
FT
Romania
2 - 1
Moldova
February 18
FT
Moldova
1 - 1
Kazakhstan
International - Friendly (Under 21)
January 23
FT
Russia U21
3 - 0
Kazakhstan U21
FT
Tajikistan U21
1 - 3
Kyrgyzstan U21
AET
Belarus U21
1 - 1
South Africa U21 *
FT
Albania U21
0 - 2
Ukraine U21
FT
Turkmenistan U21
0 - 4
Finland U21
January 24
FT
Estonia U21
2 - 1
Lithuania U21
AET
Moldova U21 *
1 - 1
Latvia U21
International - Club World Cup
December 20, 2014
AET
Cruz Azul
1 - 1
Auckland City FC *
FT
Real Madrid
2 - 0
San Lorenzo
International - Champions Cup:: play-off
August 5, 2014
FT
Manchester United
3 - 1
Liverpool
International - Champions Cup:: group A
August 2, 2014
FT
Inter
2 - 0
Roma
FT
Manchester United
3 - 1
Real Madrid
International - Champions Cup:: group B
August 2, 2014
AET
Olympiakos *
2 - 2
Manchester City
FT
AC Milan
0 - 2
Liverpool
International - Baltic Cup
May 31, 2014
FT
Estonia
0 - 2
Finland
FT
Latvia
1 - 0
Lithuania
International - Setanta Sports Cup
May 10, 2014
FT
Sligo Rovers
1 - 0
Dundalk
International - Gulf Cup Play-Off
November 25, 2014
FT
U.A.E.
1 - 0
Oman
November 26, 2014
FT
Saudi Arabia
1 - 2
Qatar
International - Gulf Cup Group A
November 19, 2014
FT
Bahrain
0 - 0
Qatar
FT
Saudi Arabia
1 - 0
Yemen
International - Gulf Cup Group B
November 20, 2014
FT
Kuwait
0 - 5
Oman
FT
U.A.E.
2 - 0
Iraq
International - Toulon:: play-off
June 1, 2014
FT
Portugal U20
1 - 0
England U20
FT
France U20
2 - 5
Brazil U20
International - Toulon:: group A
May 27, 2014
FT
Chile U20
2 - 2
Mexico U20
FT
China U20
1 - 4
Portugal U20
May 29, 2014
FT
China U20
0 - 1
Mexico U20
FT
France U20
2 - 1
Portugal U20
International - Toulon:: group B
May 30, 2014
FT
England U20
1 - 1
Colombia U20
FT
Brazil U20
7 - 0
Qatar U20
International - Atlantic Cup:: play-off
February 7
FT
FC Koebenhavn
4 - 2
Mlada Boleslav
FT
Dinamo Moscow
1 - 0
Oerebro
FT
Jablonec
1 - 1
FC Midtjylland
FT
IFK Gothenburg
0 - 1
Broendby IF
International - Atlantic Cup:: group A
February 4
FT
Dinamo Moscow
2 - 0
IFK Gothenburg
FT
Jablonec
2 - 0
FC Koebenhavn
International - Atlantic Cup:: group B
February 3
FT
Oerebro
2 - 1
Broendby IF
FT
Mlada Boleslav
1 - 0
FC Midtjylland
International - ConIFA World Football Cup:: play-off
June 6, 2014
FT
County of Nice
3 - 0
South Ossetia
FT
Arameans Suryoye
1 - 4
Isle of Man
June 7, 2014
FT
Tamil Eelam
10 - 0
Darfur
FT
Sapmi
1 - 5
Nagorno-Karabakh
FT
Abkhazia
0 - 1
Occitania
AET
Padania *
1 - 1
Kurdistan
June 8, 2014
FT
South Ossetia
1 - 4
Arameans Suryoye
AET
County of Nice *
0 - 0
Isle of Man
International - ConIFA World Football Cup:: group A
June 1, 2014
FT
Kurdistan
1 - 2
Arameans Suryoye
June 2, 2014
FT
Tamil Eelam
0 - 2
Arameans Suryoye
June 3, 2014
FT
Tamil Eelam
0 - 9
Kurdistan
International - ConIFA World Football Cup:: group B
June 1, 2014
FT
Abkhazia
1 - 1
Occitania
June 2, 2014
FT
Abkhazia
2 - 1
Sapmi
June 3, 2014
FT
Occitania
1 - 0
Sapmi
International - ConIFA World Football Cup:: group C
June 1, 2014
FT
Darfur
0 - 20
Padania
June 2, 2014
FT
Darfur
0 - 19
South Ossetia
June 3, 2014
FT
South Ossetia
1 - 3
Padania
International - ConIFA World Football Cup:: group D
June 1, 2014
FT
Isle of Man
3 - 2
Nagorno-Karabakh
June 2, 2014
FT
Isle of Man
4 - 2
County of Nice
June 3, 2014
FT
Nagorno-Karabakh
0 - 1
County of Nice
International - Suruga Bank Championship
August 11
10:00
Gamba Osaka
? - ?
River Plate
vbet
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn