Thứ ba , ngày 6 tháng 12 năm 2016
   
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Mexico - Primera Division:: apertura play-off
December 4
FT
Tigres
2 - 1
Leon
December 5
FT
CF America
2 - 0
Necaxa
Mexico - Liga de Ascenso:: apertura play-off
December 4
FT
Dorados
1 - 0
Atlante
Mexico - Segunda Division: Liga Premier:: apertura play-off Filiales group 1
December 3
FT
Monarcas Morelia II
3 - 0
Puebla II
December 4
FT
Monterrey II
3 - 1
Tijuana II
December 8
21:00 Limited coverage
Puebla II
? - ?
Tijuana II
21:30 Limited coverage
Monarcas Morelia II
? - ?
Monterrey II
Mexico - Segunda Division: Liga Premier:: apertura play-off Filiales group 2
December 3
FT
CD Guadalajara Chivas II
1 - 0
Toluca II
FT
Tigres II
0 - 1
Queretaro FC II
December 7
17:00 Limited coverage
Tigres II
? - ?
CD Guadalajara Chivas II
18:00 Limited coverage
Queretaro FC II
? - ?
Toluca II
Mexico - Segunda Division: Liga Premier:: apertura play-off
December 3
FT
Albinegros de Orizaba
0 - 0
Reynosa F.C.
FT
Pioneros de Cancun
2 - 2
Cuervos JAP
FT
CD Tepatitlan de Morelos
3 - 5
Irapuato
December 4
FT
Tlaxcala F.C.
2 - 0
Santos de Soledad F.C.
December 7
21:00 Limited coverage
Cuervos JAP
? - ?
Tlaxcala F.C.
21:00 Limited coverage
Irapuato
? - ?
Albinegros de Orizaba
Mexico - Segunda Division: Nuevos Talentos:: apertura play-off
December 5
AET
Correcaminos de la UAT II *
2 - 2
Lobos Prepa
Mexico - Segunda Division: Liga Premier:: apertura group 3
November 18
FT
Jaguares II
1 - 2
Albinegros de Orizaba
FT
Pumas UNAM II
0 - 0
Real Cuautitlan C.R.
November 19
Postp. Limited coverage
Chapulineros de Oaxaca
? - ?
Inter Playa del Carmen
FT
Ocelotes de la UNACH
0 - 1
Cruz Azul II
FT
Pioneros de Cancun
3 - 1
CF America II
FT
Sporting Canamy
3 - 2
Athletic Morelos
FT
Politecnico
3 - 1
Puebla II
FT
Veracruz II
0 - 1
Tlaxcala F.C.
Mexico - Primera Division:: championship
July 11
FT
Tigres
1 - 0
Pachuca
Mexico - Primera Division:: apertura
November 19
FT
Veracruz
2 - 1
Tijuana
FT
Cruz Azul
2 - 3
Leon
FT
Jaguares Chiapas
1 - 0
Atlas
November 20
FT
Monarcas Morelia
1 - 2
Monterrey
FT
Tigres
1 - 2
Queretaro FC
FT
Pachuca
3 - 3
CF America
FT
CD Guadalajara
1 - 1
Necaxa
FT
Toluca
1 - 2
Santos
November 21
FT
Puebla
0 - 3
Pumas
Mexico - Liga de Ascenso:: apertura
November 12
FT
Atlante
5 - 0
Loros de Colima
FT
Mineros de Zacatecas
2 - 1
Deportivo Tepic
FT
Correcaminos de la UAT
0 - 1
Dorados
FT
Venados FC
1 - 1
Cimarrones de Sonora
FT
Murcielagos FC
2 - 0
Jaibos Tampico Madero
FT
Club Zacatepec
1 - 1
Alebrijes Oaxaca
November 13
FT
Cafetaleros de Tapachula
1 - 1
U.A. Estado de Mexico
FT
Celaya
2 - 0
FC Juarez
FT
Leones Negros
1 - 1
Lobos de la BUAP
Mexico - Segunda Division: Liga Premier:: apertura group 1
November 18
FT
CD Guadalajara Chivas II
6 - 1
Mineros de Zacatecas II
November 19
FT
U.A. de Chihuahua
4 - 2
Atlas II
FT
Alacranes de Durango
2 - 1
Murcielagos FC II
FT
Leones Negros II
0 - 2
Tijuana II
November 20
FT
Titanes de Saltillo
0 - 4
Monterrey II
FT
Mineros de Fresnillo
5 - 0
Santos II
FT
Reynosa F.C.
0 - 2
Tigres II
FT
Cuervos JAP
1 - 1
Cimarrones de Sonora II
Mexico - Segunda Division: Liga Premier:: apertura group 2
November 18
FT
Leon II
2 - 2
Reboceros la Piedad
FT
Monarcas Morelia II
3 - 1
Pachuca II
November 19
FT
AEM FC
0 - 0
Queretaro FC II
FT
Cachorros U. de Guadalajara
3 - 1
Toluca II
FT
U.A. Zacatecas
4 - 1
Cruz Azul Hidalgo
November 20
FT
Santos de Soledad F.C.
3 - 2
CD Tepatitlan de Morelos
FT
Necaxa II
3 - 1
Real Zamora
FT
Irapuato
5 - 4
Deportivo Tepic II
Mexico - Segunda Division: Nuevos Talentos:: apertura group 1
November 12
FT
Calor de San Pedro
2 - 0
Dorados II
FT
Deportivo San Juan
2 - 3
Correcaminos de la UAT II
FT
Sahuayo
3 - 0
Atletico Lagunero
Mexico - Segunda Division: Nuevos Talentos:: apertura group 2
November 12
FT
Cuatetes de Acapulco
0 - 1
Celaya II
November 13
FT
Deportivo Gladiadores
3 - 2
Vikingos
FT
FC Satelites
0 - 1
UA Hidalgo
Mexico - Segunda Division: Nuevos Talentos:: apertura group 3
November 11
FT
Coyotes de Tlaxcala
1 - 2
Lobos Prepa
November 12
FT
Patriotas de Cordoba
0 - 1
Yalmakan
FT
CD Cuautla
2 - 0
CD Nuevo Chimalhuacan
Mexico - Copa MX:: apertura play-off
November 3
AET
Queretaro FC *
0 - 0
CD Guadalajara
Mexico - Copa MX:: apertura group 1
September 14
FT
Atlante
2 - 2
Celaya
Mexico - Copa MX:: apertura group 2
September 15
FT
Jaguares Chiapas
2 - 2
CD Guadalajara
Mexico - Copa MX:: apertura group 3
September 15
FT
Leones Negros
5 - 0
Deportivo Tepic
Mexico - Copa MX:: apertura group 4
September 14
FT
Monarcas Morelia
4 - 0
Murcielagos FC
Mexico - Copa MX:: apertura group 5
September 14
FT
Venados FC
4 - 4
Mineros de Zacatecas
Mexico - Copa MX:: apertura group 6
September 15
FT
Toluca
2 - 1
Tijuana
Mexico - Copa MX:: apertura group 7
September 14
FT
Santos
1 - 1
Veracruz
Mexico - Copa MX:: apertura group 8
September 14
FT
Dorados
0 - 1
Puebla
Mexico - Supercopa MX
July 10
FT
CD Guadalajara
2 - 0
Veracruz
m88
 
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: nghiatgs@gmail.com
sut.vn