Thứ sáu , ngày 30 tháng 9 năm 2016
   
fun88
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Mexico - Primera Division:: apertura
October 1
02:00
Tijuana
? - ?
Atlas
22:00
Cruz Azul
? - ?
Veracruz
22:00
Queretaro FC
? - ?
Santos
October 2
00:00
Monterrey
? - ?
CF America
00:06
Leon
? - ?
Tigres
02:00
CD Guadalajara
? - ?
Monarcas Morelia
02:00
Necaxa
? - ?
Toluca
17:00
Pumas
? - ?
Jaguares Chiapas
23:00
Puebla
? - ?
Pachuca
Mexico - Liga de Ascenso:: apertura
October 1
00:00 Limited coverage
U.A. Estado de Mexico
? - ?
Club Zacatepec
02:30 Limited coverage
Deportivo Tepic
? - ?
Correcaminos de la UAT
03:05 Limited coverage
Murcielagos FC
? - ?
Celaya
03:36 Limited coverage
Cimarrones de Sonora
? - ?
Loros de Colima
22:00 Limited coverage
Lobos de la BUAP
? - ?
Atlante
October 2
01:00 Limited coverage
Cafetaleros de Tapachula
? - ?
Dorados
01:00 Limited coverage
FC Juarez
? - ?
Alebrijes Oaxaca
01:00 Limited coverage
Jaibos Tampico Madero
? - ?
Venados FC
17:00 Limited coverage
Leones Negros
? - ?
Mineros de Zacatecas
Mexico - Segunda Division: Liga Premier:: apertura group 1
September 30
16:00 Limited coverage
Atlas II
? - ?
Murcielagos FC II
October 1
00:30 Limited coverage
U.A. de Chihuahua
? - ?
Mineros de Fresnillo
17:00 Limited coverage
Tigres II
? - ?
CD Guadalajara Chivas II
23:00 Limited coverage
Cimarrones de Sonora II
? - ?
Tijuana II
23:00 Limited coverage
Titanes de Saltillo
? - ?
Mineros de Zacatecas II
October 2
00:45 Limited coverage
Reynosa F.C.
? - ?
Leones Negros II
15:00 Limited coverage
Monterrey II
? - ?
Santos II
17:00 Limited coverage
Cuervos JAP
? - ?
Alacranes de Durango
Mexico - Segunda Division: Liga Premier:: apertura group 2
September 30
17:00 Limited coverage
Pachuca II
? - ?
Reboceros la Piedad
17:00 Limited coverage
Queretaro FC II
? - ?
Deportivo Tepic II
21:00 Limited coverage
Monarcas Morelia II
? - ?
Irapuato
October 1
21:00 Limited coverage
AEM FC
? - ?
Cruz Azul Hidalgo
21:00 Limited coverage
Real Zamora
? - ?
U.A. Zacatecas
October 2
00:00 Limited coverage
CD Tepatitlan de Morelos
? - ?
Toluca II
00:00 Limited coverage
Santos de Soledad F.C.
? - ?
Leon II
16:00 Limited coverage
Necaxa II
? - ?
Cachorros U. de Guadalajara
Mexico - Segunda Division: Liga Premier:: apertura group 3
October 1
00:00 Limited coverage
Chapulineros de Oaxaca
? - ?
Pumas UNAM II
01:00 Limited coverage
Inter Playa del Carmen
? - ?
Albinegros de Orizaba
15:00 Limited coverage
Puebla II
? - ?
Real Cuautitlan C.R.
21:00 Limited coverage
Pioneros de Cancun
? - ?
Cruz Azul II
22:00 Limited coverage
Veracruz II
? - ?
Jaguares II
23:00 Limited coverage
Politecnico
? - ?
Sporting Canamy
23:00 Limited coverage
Tlaxcala F.C.
? - ?
Ocelotes de la UNACH
October 2
15:00 Limited coverage
CF America II
? - ?
Athletic Morelos
Mexico - Segunda Division: Nuevos Talentos:: apertura group 1
October 1
15:00 Limited coverage
Dorados II
? - ?
Alacranes Rojos de Apatzingan
21:00 Limited coverage
Atletico Lagunero
? - ?
Correcaminos de la UAT II
22:00 Limited coverage
Sahuayo
? - ?
Deportivo San Juan
Mexico - Segunda Division: Nuevos Talentos:: apertura group 2
September 30
17:00 Limited coverage
UA Hidalgo
? - ?
Celaya II
October 1
21:00 Limited coverage
Colibries de Malinalco
? - ?
Vikingos
21:00 Limited coverage
FC Satelites
? - ?
Cuatetes de Acapulco
Mexico - Segunda Division: Nuevos Talentos:: apertura group 3
September 30
15:00 Limited coverage
Lobos Prepa
? - ?
CD Nuevo Chimalhuacan
22:00 Limited coverage
Coyotes de Tlaxcala
? - ?
CD Cuautla
October 1
21:00 Limited coverage
Jiquipilas de Valle Verde
? - ?
Yalmakan
Mexico - Copa MX:: apertura play-off
September 28
FT
Jaguares Chiapas
2 - 1
Atlante
FT
Puebla
3 - 2
Leones Negros
FT
Cruz Azul
4 - 0
Mineros de Zacatecas
FT
Monarcas Morelia
0 - 1
CD Guadalajara
September 29
FT
Queretaro FC
3 - 1
Lobos de la BUAP
FT
Toluca
4 - 3
Leon
FT
CF America
1 - 0
Veracruz
AET
FC Juarez
1 - 1
Alebrijes Oaxaca *
Mexico - Primera Division:: championship
July 11
FT
Tigres
1 - 0
Pachuca
Mexico - Primera Division:: clausura play-off
May 27
FT
Pachuca
1 - 0
Monterrey
May 30
FT
Monterrey
1 - 1
Pachuca
Mexico - Primera Division:: clausura
May 7
FT
Veracruz
1 - 2
Monarcas Morelia
FT
Santos
0 - 1
CD Guadalajara
FT
Cruz Azul
0 - 3
Tigres
May 8
FT
Monterrey
1 - 2
Toluca
FT
Pachuca
2 - 1
Jaguares Chiapas
FT
Atlas
0 - 0
Tijuana
FT
Dorados
0 - 1
Leon
FT
Pumas
1 - 1
CF America
FT
Puebla
3 - 1
Queretaro FC
Mexico - Liga de Ascenso:: final
May 22
FT
FC Juarez
0 - 2
Necaxa
Mexico - Liga de Ascenso:: clausura play-off
May 5
FT
Mineros de Zacatecas
0 - 2
Necaxa
May 8
FT
Necaxa
0 - 0
Mineros de Zacatecas
Mexico - Liga de Ascenso:: clausura
April 16
FT
Atlante
2 - 2
Mineros de Zacatecas
FT
Correcaminos de la UAT
3 - 1
Deportivo Tepic
FT
Venados FC
4 - 1
Lobos de la BUAP
FT
Alebrijes Oaxaca
0 - 0
Celaya
FT
Club Zacatepec
1 - 1
Cafetaleros de Tapachula
April 17
FT
Necaxa
4 - 0
Murcielagos FC
FT
San Luis
1 - 1
Cimarrones de Sonora
FT
FC Juarez
3 - 0
Leones Negros
Mexico - Segunda Division: Liga Premier:: championship
May 12
FT
U.A. Estado de Mexico
1 - 0
Jaibos Tampico Madero
May 15
FT
Jaibos Tampico Madero
0 - 1
U.A. Estado de Mexico
Mexico - Segunda Division: Liga Premier:: clausura play-off
May 7
FT
Pumas UNAM II
3 - 2
CD Guadalajara Chivas II
May 8
FT
Jaibos Tampico Madero
2 - 0
Murcielagos FC II
Mexico - Copa MX:: clausura play-off
April 14
FT
Veracruz
4 - 1
Necaxa
Mexico - Copa MX:: clausura group 1
March 9
FT
FC Juarez
1 - 1
Leones Negros
March 10
FT
CD Guadalajara
0 - 1
Dorados
Mexico - Copa MX:: clausura group 2
March 9
FT
Deportivo Tepic
3 - 2
Murcielagos FC
FT
Atlas
3 - 2
Tijuana
Mexico - Copa MX:: clausura group 3
March 9
FT
Pachuca
3 - 3
Monterrey
March 10
FT
Celaya
2 - 4
San Luis
Mexico - Copa MX:: clausura group 4
March 9
FT
Necaxa
2 - 1
Mineros de Zacatecas
March 10
FT
Leon
1 - 4
Monarcas Morelia
Mexico - Copa MX:: clausura group 5
March 9
FT
Alebrijes Oaxaca
2 - 0
Lobos de la BUAP
FT
Jaguares Chiapas
2 - 3
Veracruz
Mexico - Copa MX:: clausura group 6
March 9
FT
Venados FC
2 - 1
Atlante
March 10
FT
Cafetaleros de Tapachula
1 - 2
Cruz Azul
Mexico - Copa MX:: apertura group 1
September 14
FT
Atlante
2 - 2
Celaya
Mexico - Copa MX:: apertura group 2
September 15
FT
Jaguares Chiapas
2 - 2
CD Guadalajara
Mexico - Copa MX:: apertura group 3
September 15
FT
Leones Negros
5 - 0
Deportivo Tepic
Mexico - Copa MX:: apertura group 4
September 14
FT
Monarcas Morelia
4 - 0
Murcielagos FC
Mexico - Copa MX:: apertura group 5
September 14
FT
Venados FC
4 - 4
Mineros de Zacatecas
Mexico - Copa MX:: apertura group 6
September 15
FT
Toluca
2 - 1
Tijuana
Mexico - Copa MX:: apertura group 7
September 14
FT
Santos
1 - 1
Veracruz
Mexico - Copa MX:: apertura group 8
September 14
FT
Dorados
0 - 1
Puebla
Mexico - Supercopa MX
July 10
FT
CD Guadalajara
2 - 0
Veracruz
 
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: nghiatgs@gmail.com
sut.vn