Thứ bảy , ngày 27 tháng 8 năm 2016
   
fun88
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Bóng đá Anh    Đức    Ý    TBN    C1   
England - Premier League
August 27
FT
Tottenham Hotspur
1 - 1
Liverpool
FT
Chelsea
3 - 0
Burnley
FT
Crystal Palace
1 - 1
AFC Bournemouth
FT
Everton
1 - 0
Stoke City
FT
Leicester City
2 - 1
Swansea City
FT
Southampton
1 - 1
Sunderland
FT
Watford
1 - 3
Arsenal
FT
Hull City
0 - 1
Manchester United
August 28
12:30
West Bromwich Albion
? - ?
Middlesbrough
15:00
Manchester City
? - ?
West Ham United
England - Championship
August 26
FT
Burton Albion
1 - 0
Derby County
August 27
FT
Barnsley
4 - 0
Rotherham United
FT
Birmingham City
3 - 0
Norwich City
FT
Blackburn Rovers
0 - 1
Fulham
FT
Brentford
1 - 1
Sheffield Wednesday
FT
Bristol City
3 - 1
Aston Villa
FT
Cardiff City
0 - 1
Reading
FT
Huddersfield Town
1 - 0
Wolverhampton Wanderers
FT
Ipswich Town
1 - 0
Preston North End
FT
Nottingham Forest
3 - 1
Leeds United
FT
Wigan Athletic
0 - 1
Queens Park Rangers
FT
Newcastle United
2 - 0
Brighton & Hove Albion
England - League 1
August 27
Aband.
Swindon Town
? - ?
Bristol Rovers
FT
Bradford City
1 - 1
Oldham Athletic
FT
Charlton Athletic
1 - 1
Bolton Wanderers
FT
Chesterfield
1 - 3
Millwall
FT
Coventry City
1 - 1
Northampton Town
FT
Milton Keynes Dons
0 - 2
Peterborough United
FT
Rochdale
1 - 1
AFC Wimbledon
FT
Sheffield United
2 - 1
Oxford United
FT
Shrewsbury Town
2 - 3
Gillingham
FT
Southend United
0 - 2
Fleetwood Town
FT
Walsall
3 - 3
Bury
FT
Port Vale
3 - 1
Scunthorpe United
England - League 2
August 27
FT
Accrington Stanley
2 - 3
Morecambe
FT
Barnet
0 - 1
Carlisle United
FT
Blackpool
0 - 1
Plymouth Argyle
FT
Cambridge United
0 - 3
Luton Town
FT
Cheltenham Town
2 - 0
Crewe Alexandra
FT
Crawley Town
1 - 3
Notts County
FT
Doncaster Rovers
4 - 1
Yeovil Town
FT
Exeter City
0 - 1
Portsmouth
FT
Grimsby Town
5 - 2
Stevenage
FT
Hartlepool United
2 - 2
Newport County
FT
Leyton Orient
1 - 2
Mansfield Town
FT
Wycombe Wanderers
0 - 2
Colchester United
England - National League
August 27
FT
Dagenham & Redbridge
3 - 0
Wrexham
FT
Aldershot Town
2 - 0
North Ferriby United
FT
Barrow
2 - 1
Braintree Town
FT
Chester FC
4 - 0
Sutton United
FT
Eastleigh
2 - 0
Solihull Moors
FT
Gateshead FC
1 - 1
Boreham Wood
FT
Guiseley
1 - 4
Bromley
FT
Macclesfield Town
1 - 2
Lincoln
FT
Maidstone
1 - 4
Forest Green Rovers
FT
Southport
1 - 1
Tranmere Rovers
FT
Torquay United
2 - 1
Dover
FT
York City
4 - 1
Woking
August 29
14:00
Boreham Wood
? - ?
Maidstone
14:00
Braintree Town
? - ?
Torquay United
14:00
Bromley
? - ?
Eastleigh
14:00
Dover
? - ?
Aldershot Town
14:00
Forest Green Rovers
? - ?
Southport
14:00
Lincoln
? - ?
Gateshead FC
14:00
North Ferriby United
? - ?
Barrow
14:00
Solihull Moors
? - ?
Macclesfield Town
14:00
Sutton United
? - ?
Dagenham & Redbridge
14:00
Woking
? - ?
Chester FC
14:00
Wrexham
? - ?
York City
16:30
Tranmere Rovers
? - ?
Guiseley
England - National League North
August 23
FT
AFC Fylde
3 - 3
Salford City
August 24
FT
Darlington 1883
2 - 0
Chorley
August 27
FT
AFC Fylde
3 - 2
Halifax Town
FT
Altrincham
2 - 4
Curzon
FT
Boston United
1 - 1
Kidderminster Harriers
FT
Brackley Town
1 - 0
FC United of Manchester
FT
Darlington 1883
3 - 4
Alfreton Town
FT
Harrogate
3 - 1
Nuneaton Town
FT
Salford City
3 - 2
Gainsborough
FT
Stalybridge
1 - 3
Gloucester City
FT
Tamworth
5 - 1
Bradford PA
FT
Telford
0 - 0
Stockport
FT
Worcester
0 - 1
Chorley
August 29
14:00
Alfreton Town
? - ?
Tamworth
14:00
Bradford PA
? - ?
AFC Fylde
14:00
Chorley
? - ?
Stalybridge
14:00
Curzon
? - ?
Salford City
14:00
FC United of Manchester
? - ?
Darlington 1883
14:00
Gainsborough
? - ?
Brackley Town
14:00
Gloucester City
? - ?
Boston United
14:00
Halifax Town
? - ?
Harrogate
14:00
Kidderminster Harriers
? - ?
Altrincham
14:00
Nuneaton Town
? - ?
Telford
14:00
Stockport
? - ?
Worcester
England - National League South
August 27
FT
Bath City
2 - 1
East Thurrock United
FT
Chelmsford
2 - 0
Oxford City
FT
Concord Rangers
0 - 1
Maidenhead United
FT
Dartford
2 - 0
Hungerford Town
FT
Eastbourne Borough
0 - 0
Ebbsfleet United
FT
Gosport Borough
0 - 1
Bishop's Stortford
FT
Hemel Hempstead
2 - 4
Poole Town FC
FT
Margate
3 - 1
Weston Super Mare
FT
St.Albans
3 - 1
Whitehawk
FT
Truro City
1 - 1
Welling United
FT
Wealdstone
2 - 4
Hampton & Richmond
August 29
14:00
Bishop's Stortford
? - ?
Wealdstone
14:00
East Thurrock United
? - ?
Eastbourne Borough
14:00
Ebbsfleet United
? - ?
Margate
14:00
Hampton & Richmond
? - ?
Dartford
14:00
Hungerford Town
? - ?
Hemel Hempstead
14:00
Maidenhead United
? - ?
Truro City
14:00
Oxford City
? - ?
Gosport Borough
14:00
Poole Town FC
? - ?
Bath City
14:00
Welling United
? - ?
Chelmsford
14:00
Weston Super Mare
? - ?
St.Albans
14:00
Whitehawk
? - ?
Concord Rangers
England - FA Cup:: qualification
August 23
FT
Tiverton
0 - 2
Taunton Town
FT
Ashton Athletic
2 - 2
Worksop Town
FT
Bowers and Pitsea
2 - 4
Waltham Abbey
FT
Camberley Town
2 - 0
Bishop's Cleeve
FT
Chessington Hook United
1 - 1
Guildford City
FT
Dereham Town
1 - 0
Yaxley
FT
Eastbourne Town
1 - 2
Whitstable Town
FT
Fareham Town
4 - 0
Verwood Town
FT
Harefield United
2 - 1
Wembley
FT
Hythe Town
5 - 0
Sittingbourne
FT
Marlow
2 - 2
Beaconsfield Town
FT
Newhaven
1 - 2
Eastbourne United
FT
Pickering Town CFC
1 - 2
Washington
FT
Potters Bar Town
4 - 1
Arlesey Town
FT
Radcliffe Borough
2 - 1
Droylsden
FT
Stanway Rovers FC
3 - 2
Barking
FT
Thamesmead Town
1 - 1
Guernsey
FT
Walton and Hersham
0 - 3
Greenwich Borough
FT
Whyteleafe
2 - 4
Hollands & Blair
FT
Northwich 1874
1 - 3
Colne
August 24
FT
Colliers Wood United
3 - 0
Banstead Athletic
AET
Pagham
2 - 1
Canterbury City
AET
Alresford Town
1 - 0
Wimborne Town
FT
Bodmin Town
1 - 2
Bideford
FT
Croydon
1 - 2
VCD Athletic
FT
Godmanchester Rovers
1 - 3
Eynesbury Rovers
FT
Penrith AFC
1 - 2
Dunston
England - EFL Cup
August 23
FT
Crystal Palace
2 - 0
Blackpool
AET
Blackburn Rovers
4 - 3
Crewe Alexandra
FT
Burton Albion
0 - 5
Liverpool
FT
Chelsea
3 - 2
Bristol Rovers
AET
Derby County *
1 - 1
Carlisle United
FT
Everton
4 - 0
Yeovil Town
FT
Exeter City
1 - 3
Hull City
FT
Luton Town
0 - 1
Leeds United
FT
Millwall
1 - 2
Nottingham Forest
FT
Newcastle United
2 - 0
Cheltenham Town
AET
Northampton Town *
2 - 2
West Bromwich Albion
FT
Norwich City
6 - 1
Coventry City
FT
Oxford United
2 - 4
Brighton & Hove Albion
FT
Peterborough United
1 - 3
Swansea City
FT
Preston North End
2 - 0
Oldham Athletic
FT
Queens Park Rangers
2 - 1
Rochdale
AET
Scunthorpe United
1 - 2
Bristol City
FT
Stevenage
0 - 4
Stoke City
AET
Watford
1 - 2
Gillingham
FT
Wolverhampton Wanderers
2 - 1
Cambridge United
AET
Reading *
2 - 2
Milton Keynes Dons
August 24
AET
Accrington Stanley
1 - 0
Burnley
AET
Fulham
2 - 1
Middlesbrough
FT
Morecambe
1 - 2
AFC Bournemouth
FT
Sunderland
1 - 0
Shrewsbury Town
England - Community Shield
August 7
FT
Leicester City
1 - 2
Manchester United
England - EFL Trophy:: North: group A
August 30
18:00
Bolton Wanderers
? - ?
Everton Academy
18:45
Blackpool
? - ?
Cheltenham Town
England - EFL Trophy:: North: group B
August 30
18:45
Accrington Stanley
? - ?
Crewe Alexandra
18:45
Chesterfield
? - ?
Wolverhampton Wanderers Academy
England - EFL Trophy:: North: group C
August 30
18:00
Bury
? - ?
Morecambe
18:45
Bradford City
? - ?
Stoke City Academy
England - EFL Trophy:: North: group D
August 30
18:45
Fleetwood Town
? - ?
Blackburn Rovers Academy
18:45
Oldham Athletic
? - ?
Carlisle United
England - EFL Trophy:: North: group E
August 30
18:45
Mansfield Town
? - ?
Doncaster Rovers
18:45
Port Vale
? - ?
Derby County Academy
England - EFL Trophy:: North: group F
August 31
18:45
Notts County
? - ?
Hartlepool United
England - EFL Trophy:: North: group G
August 30
18:45
Scunthorpe United
? - ?
Middlesbrough Academy
18:45
Shrewsbury Town
? - ?
Cambridge United
England - EFL Trophy:: North: group H
August 30
18:45
Sheffield United
? - ?
Leicester City Academy
18:45
Walsall
? - ?
Grimsby Town
England - EFL Trophy:: South: group A
August 30
18:45
Bristol Rovers
? - ?
Reading Academy
18:45
Yeovil Town
? - ?
Portsmouth
England - EFL Trophy:: South: group B
August 30
18:45
AFC Wimbledon
? - ?
Swansea City Academy
18:45
Plymouth Argyle
? - ?
Newport County
England - EFL Trophy:: South: group C
August 30
18:45
Oxford United
? - ?
Exeter City
England - EFL Trophy:: South: group D
August 30
18:45
Coventry City
? - ?
West Ham United Academy
18:45
Northampton Town
? - ?
Wycombe Wanderers
England - EFL Trophy:: South: group E
August 30
18:45
Charlton Athletic
? - ?
Southampton Academy
18:45
Crawley Town
? - ?
Colchester United
England - EFL Trophy:: South: group F
August 30
18:30
Peterborough United
? - ?
Norwich City Academy
18:45
Milton Keynes Dons
? - ?
Barnet
England - EFL Trophy:: South: group G
August 30
18:45
Leyton Orient
? - ?
Stevenage
18:45
Southend United
? - ?
Brighton & Hove Albion Academy
England - EFL Trophy:: South: group H
August 30
18:30
Gillingham
? - ?
Luton Town
18:45
Millwall
? - ?
West Bromwich Albion Academy
England - Northern Premier Division
August 23
FT
Barwell FC
2 - 1
Mickleover Sports
FT
Blyth Spartans
3 - 3
Ashton United
FT
Buxton
2 - 1
Workington
FT
Frickley Athletic
0 - 2
Stourbridge
Postp.
Ilkeston FC
? - ?
Spennymoor Town FC
FT
Matlock Town
3 - 1
Sutton Coldfield Town
FT
Nantwich Town
1 - 2
Halesowen
FT
Rushall Olympic
3 - 1
Grantham Town
FT
Skelmersdale United
1 - 2
Coalville Town
FT
Warrington Town
0 - 1
Whitby
August 24
FT
Corby Town
0 - 0
Stafford Rangers
August 27
FT
Barwell FC
1 - 1
Spennymoor Town FC
FT
Buxton
3 - 0
Marine
Postp.
Corby Town
? - ?
Coalville Town
FT
Frickley Athletic
0 - 4
Mickleover Sports
FT
Grantham Town
1 - 2
Blyth Spartans
FT
Hednesford
1 - 1
Whitby
FT
Ilkeston FC
0 - 2
Ashton United
FT
Nantwich Town
2 - 3
Stourbridge
FT
Rushall Olympic
1 - 0
Halesowen
FT
Stafford Rangers
4 - 4
Skelmersdale United
FT
Sutton Coldfield Town
1 - 1
Workington
FT
Warrington Town
5 - 3
Matlock Town
August 29
14:00
Ashton United
? - ?
Skelmersdale United
14:00
Coalville Town
? - ?
Rushall Olympic
14:00
Grantham Town
? - ?
Sutton Coldfield Town
14:00
Halesowen
? - ?
Hednesford
14:00
Marine
? - ?
Warrington Town
14:00
Matlock Town
? - ?
Ilkeston FC
14:00
Mickleover Sports
? - ?
Buxton
14:00
Spennymoor Town FC
? - ?
Corby Town
14:00
Stafford Rangers
? - ?
Nantwich Town
14:00
Whitby
? - ?
Frickley Athletic
14:00
Workington
? - ?
Blyth Spartans
18:45
Stourbridge
? - ?
Barwell FC
England - Southern Premier Division
August 27
FT
Chesham United
1 - 1
Weymouth
FT
Cinderford Town
2 - 3
Basingstoke
FT
Cirencester Town
1 - 3
Slough Town
FT
Dorchester Town
0 - 2
Cambridge City
FT
Frome Town
1 - 3
King's Lynn Town
FT
Hayes & Yeading United
0 - 1
Dunstable Town FC
FT
Hitchin Town
3 - 1
Banbury United
FT
Kettering Town FC
0 - 3
Stratford Town
FT
Kings Langley FC
1 - 2
Redditch United
FT
Leamington
1 - 1
Biggleswade Town
FT
St Neots Town
3 - 3
Chippenham Town
Postp.
St. Ives Town FC
? - ?
Merthyr Town
August 29
14:00
Banbury United
? - ?
Redditch United
14:00
Basingstoke
? - ?
Frome Town
14:00
Biggleswade Town
? - ?
St Neots Town
14:00
Cambridge City
? - ?
St. Ives Town FC
14:00
Chippenham Town
? - ?
Cirencester Town
14:00
Dunstable Town FC
? - ?
Hitchin Town
14:00
King's Lynn Town
? - ?
Kettering Town FC
14:00
Kings Langley FC
? - ?
Chesham United
14:00
Merthyr Town
? - ?
Cinderford Town
14:00
Slough Town
? - ?
Hayes & Yeading United
14:00
Stratford Town
? - ?
Leamington
14:00
Weymouth
? - ?
Dorchester Town
England - Isthmian League
August 23
FT
AFC Sudbury
2 - 2
Wingate & Finchley
FT
Billericay
0 - 1
Lowestoft Town
FT
Bognor Regis Town
2 - 0
Staines Town
FT
Enfield Town
3 - 0
Kingstonian
FT
Folkestone Invicta
0 - 0
Merstham
FT
Harlow Town
1 - 2
Dulwich Hamlet
FT
Hendon
1 - 1
Burgess Hill Town
FT
Leiston
4 - 1
Grays Athletic
FT
Metropolitan Police FC
1 - 2
Havant and Waterlooville
Aband.
Needham Market
? - ?
Canvey
FT
Tonbridge Angels
1 - 0
Harrow Borough
August 24
FT
Leatherhead
1 - 1
Worthing
August 27
FT
AFC Sudbury
2 - 0
Enfield Town
FT
Billericay
0 - 2
Bognor Regis Town
FT
Dulwich Hamlet
1 - 2
Canvey
FT
Folkestone Invicta
0 - 1
Needham Market
FT
Harlow Town
3 - 0
Wingate & Finchley
FT
Harrow Borough
3 - 1
Leatherhead
FT
Havant and Waterlooville
1 - 0
Lowestoft Town
FT
Leiston
2 - 0
Burgess Hill Town
FT
Merstham
3 - 4
Hendon
FT
Metropolitan Police FC
1 - 1
Tonbridge Angels
FT
Staines Town
0 - 2
Kingstonian
FT
Worthing
0 - 1
Grays Athletic
August 29
14:00
Bognor Regis Town
? - ?
Worthing
14:00
Burgess Hill Town
? - ?
Folkestone Invicta
14:00
Canvey
? - ?
Harlow Town
14:00
Enfield Town
? - ?
Harrow Borough
14:00
Grays Athletic
? - ?
Staines Town
14:00
Hendon
? - ?
Dulwich Hamlet
14:00
Kingstonian
? - ?
Metropolitan Police FC
14:00
Leatherhead
? - ?
Merstham
14:00
Lowestoft Town
? - ?
AFC Sudbury
14:00
Needham Market
? - ?
Leiston
14:00
Tonbridge Angels
? - ?
Billericay
14:00
Wingate & Finchley
? - ?
Havant and Waterlooville
England - Premier League U21:: division 1
May 6
FT
Chelsea U23
0 - 1
Manchester United U23
FT
Manchester City U23
2 - 0
Liverpool U23
May 9
FT
Manchester City U23
0 - 1
Chelsea U23
May 12
FT
Leicester U23
3 - 0
Chelsea U23
England - Premier League U21:: division 2: play-off
May 10
FT
Arsenal U21
3 - 1
Aston Villa U21
England - Premier League U21:: division 2
April 18
FT
Swansea U23
3 - 0
Fulham U23
FT
Arsenal U23
1 - 2
West Bromwich Albion U23
FT
Blackburn U23
2 - 2
Aston Villa U23
England - FA Trophy:: qualification
December 21, 2015
FT
Sutton United
2 - 0
Concord Rangers
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: nghiatgs@gmail.com
sut.vn