Thứ bảy , ngày 21 tháng 4 năm 2018
   
         
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Link xem online :    SPAL - Roma  Hanover - Bayern  West Bromwich - Liverpool  
Bảng xếp hạng
Danh sách vua phá lưới : Anh    TBN    C1    C3
VIDEO Liverpool 3 – 0 Manchester City
VIDEO Roma 3 – 0 Barcelona
VIDEO Real Madrid 1 – 3 Juventus
April 18
FT
AC Horsens
FC Nordsjaelland
FT
FC Koebenhavn
AaB
April 19
FT
FC Midtjylland
Broendby IF
April 21
14:00
FC Koebenhavn
AC Horsens
April 22
14:00
AaB
FC Midtjylland
18:00
FC Nordsjaelland
Broendby IF
April 17
FT
FC Helsingoer
AGF
April 19
FT
Silkeborg
Hobro
April 22
10:00
FC Helsingoer
Silkeborg
April 23
17:00
AGF
? - ?
Hobro
April 18
FT
Randers FC
OB
April 19
FT
Lyngby
SoenderjyskE
April 22
12:00
OB
Lyngby
16:00
Randers FC
SoenderjyskE
Denmark - 1st Division
April 20
FT
Brabrand
Esbjerg fB
FT
Fredericia
Nykoebing FC
FT
Fremad Amager
HB Koege
FT
Skive
Vendsyssel FF
FT
Thisted
Viborg
FT
Vejle Boldklub
FC Roskilde
April 21
FT
Kolding IF
Kjellerup
live 54'
Middelfart G og BK
Naestved
live 7'
Frem
0 - 0
FC Sydvest 05
live 7'
Skovshoved
Jammerbugt FC
April 22
11:00
Avarta
? - ?
Hvidovre
12:00
Ringkoebing
? - ?
Marienlyst
April 21
FT
B 93
HIK
live 52'
Aarhus Fremad
Broenshoej
live 49'
IF Lyseng
0 - 0
Greve
live 49'
Naesby
Odder IGF
live 9'
Hilleroed
0 - 0
Dalum
April 22
13:00
AB
? - ?
VSK Aarhus
April 21
11:00 Limited coverage
FA 2000
? - ?
Herlev
11:00 Limited coverage
Kastrup B.
? - ?
Fredensborg BI
11:00 Limited coverage
Stenloese BK
? - ?
Karlslunde IF
April 22
11:30 Limited coverage
Holbaek
? - ?
Taastrup FC
13:00 Limited coverage
Slagelse
? - ?
Ledoeje-Smoerum Fodbold
April 21
11:00 Limited coverage
Avedoere
? - ?
GVI
11:00 Limited coverage
Vanloese
? - ?
KFUM Roskilde
11:00 Limited coverage
Virum-Sorgenfri
? - ?
Fremad Valby
13:00 Limited coverage
AB Taarnby
? - ?
Birkeroed
April 22
13:00 Limited coverage
FC Odsherred
? - ?
B 1908
April 20
FT
Oure FA
2 - 2
Kolding B
April 21
12:00 Limited coverage
Esbjerg fB II
? - ?
B 1909
12:00 Limited coverage
FC Soenderborg
? - ?
Tarup/Paarup
13:00 Limited coverage
Varde
? - ?
VSK Aarhus II
13:30 Limited coverage
B 1913
? - ?
Aarhus Fremad II
April 21
11:00 Limited coverage
FC Skanderborg
? - ?
Vatanspor
11:00 Limited coverage
Lystrup IF
? - ?
AaB II
12:00 Limited coverage
Viborg II
? - ?
Hedensted
April 22
10:00 Limited coverage
Randers Freja
? - ?
Vejgaard
11:00 Limited coverage
Holstebro
? - ?
Viby IF
Denmark - DBU Pokalen
April 11
FT
Fredericia
AaB
April 12
AET
Hobro
FC Midtjylland
Denmark - Superliga
March 18
FT
AGF
AaB
FT
Broendby IF
Hobro
FT
FC Helsingoer
FC Nordsjaelland
FT
FC Midtjylland
SoenderjyskE
FT
Lyngby
AC Horsens
FT
Randers FC
OB
FT
Silkeborg
FC Koebenhavn
November 4, 2017
FT
AB
Skovshoved
FT
B 93
Hvidovre
FT
Frem
Broenshoej
FT
Hilleroed
Naestved
November 4, 2017
FT
Greve
Avarta
FT
HIK
0 - 0
Middelfart G og BK
FT
Kolding IF
Marienlyst
FT
Naesby
Dalum
November 4, 2017
FT
FC Sydvest 05
Aarhus Fremad
FT
Jammerbugt FC
IF Lyseng
FT
Kjellerup
VSK Aarhus
FT
Ringkoebing
Odder IGF
 
 
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: nghiatgs@gmail.com
ketqua-tructuyen.com