Thứ ba , ngày 30 tháng 8 năm 2016
   
fun88
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Bóng đá Anh    Đức    Ý    TBN    C1   
Australia - Northern
August 27
FT
University Azzurri FC
3 - 6
Darwin Olympic
FT
Casuarina
0 - 12
Hellenic
Australia - Queensland:: play-off
August 27
FT
FNQ FC Heat
1 - 0
Gold Coast City
August 28
AET
Brisbane Strikers
1 - 1
Redlands United *
Australia - Western
August 27
FT
Armadale
1 - 2
Subiaco
FT
Bayswater City
4 - 0
Balcatta
FT
Cockburn City
2 - 0
Floreat Athena
FT
Inglewood United
0 - 1
ECU Joondalup
FT
Perth Glory Youth
1 - 3
Stirling Lions
FT
Sorrento
0 - 1
Perth
Australia - Southern:: play-off
August 27
FT
Adelaide City
2 - 1
Campbelltown City
FT
West Torrens Birkalla
2 - 1
Adelaide Blue Eagles
Australia - Capital:: play-off
August 28
FT
Belconnen United
0 - 4
Canberra FC
AET
Canberra Olympic *
2 - 2
Tigers FC
Australia - New South Wales:: play-off
August 27
FT
Manly United
0 - 5
Bonnyrigg White Eagles
August 28
FT
Sydney United 58
2 - 3
Blacktown City FC
Australia - Northern New South Wales:: play-off
August 27
FT
Edgeworth Eagles
2 - 1
Maitland
FT
Hamilton Olympic
1 - 2
Broadmeadow Magic
Australia - Victorian:: play-off
August 26
FT
Oakleigh Cannons
5 - 2
Green Gully Cavaliers
August 28
FT
South Melbourne
3 - 0
Hume City FC
Australia - FFA Cup
August 30
AET
Devonport City
0 - 1
Bentleigh Greens
FT
Melbourne Knights
1 - 3
Green Gully Cavaliers
FT
Edgeworth Eagles
1 - 5
Western Sydney Wanderers FC
AET
Perth Glory
0 - 2
Sydney FC
Australia - Hyundai A-League:: play-off
May 1
FT
Adelaide United
3 - 1
Western Sydney Wanderers FC
Australia - Queensland
August 19
FT
Redlands United
3 - 0
Brisbane Roar FC Youth
August 20
FT
Sunshine Coast
2 - 5
Gold Coast City
FT
Brisbane Strikers
1 - 1
Brisbane City
FT
Moreton Bay United
1 - 1
North Queensland Fury FC
FT
FNQ FC Heat
0 - 2
SWQ Thunder
August 21
FT
Olympic F.C.
2 - 3
Western Pride
Australia - Southern
August 13
FT
Adelaide Blue Eagles
1 - 0
Campbelltown City
FT
Adelaide United Youth
1 - 2
Adelaide Olympic
FT
Croydon Kings
3 - 1
West Adelaide
FT
North Eastern Metro Stars
2 - 1
Adelaide City
FT
South Adelaide
0 - 1
Adelaide Comets
FT
West Torrens Birkalla
1 - 2
Adelaide Raiders
Australia - Capital
August 20
FT
Canberra Olympic
3 - 1
FFA Centre of Excellence
FT
Belconnen United
5 - 0
Woden Valley
August 21
FT
Canberra FC
2 - 3
Gungahlin United
FT
Tuggeranong United
2 - 0
Monaro Panthers
August 25
FT
Tuggeranong United
0 - 4
FFA Centre of Excellence
Australia - New South Wales
August 14
FT
APIA Leichhardt Tigers
4 - 1
Sutherland Sharks
FT
Blacktown Spartans
1 - 0
Sydney Olympic
FT
Hakoah Sydney City East
1 - 3
Sydney United 58
FT
Manly United
0 - 0
Blacktown City FC
FT
Rockdale City Suns
3 - 2
Parramatta FC
FT
Wollongong Wolves
0 - 2
Bonnyrigg White Eagles
Australia - Northern New South Wales
August 13
FT
Lambton Jaffas FC
4 - 1
Weston Workers
FT
Valentine Phoenix
0 - 2
Newcastle Jets Youth
August 14
FT
Adamstown Rosebud FC
1 - 3
Edgeworth Eagles
FT
Charlestown City Blues
0 - 3
Hamilton Olympic
FT
Maitland
0 - 2
Broadmeadow Magic
Australia - Victorian
August 21
FT
Bentleigh Greens
4 - 1
Port Melbourne Sharks SC
FT
Hume City FC
0 - 2
Bulleen Lions
FT
Melbourne Knights
1 - 2
Pascoe Vale SC
FT
Melbourne Victory Youth
1 - 4
Heidelberg United
FT
Oakleigh Cannons
3 - 0
Northcote City
FT
Richmond
1 - 1
Avondale Heights
FT
South Melbourne
4 - 2
Green Gully Cavaliers
Australia - Tasmania Victory
August 20
FT
Clarence United
2 - 4
Northern Rangers
FT
Hobart Zebras
5 - 0
Launceston City
FT
Kingborough Lions
1 - 1
South Hobart
FT
Olympia FC Warriors
1 - 4
Devonport City
Australia - Hyundai A-League
October 7
08:50
Brisbane Roar FC
? - ?
Melbourne Victory
October 8
06:35
Wellington Phoenix
? - ?
Melbourne City FC
08:50
Western Sydney Wanderers FC
? - ?
Sydney FC
11:00
Perth Glory
? - ?
Central Coast Mariners
October 9
06:00
Newcastle Jets
? - ?
Adelaide United
Australia - National Premier leagues:: finals
September 17
10:00
Bentleigh Greens
? - ?
Edgeworth Eagles
10:00
Brisbane Strikers
? - ?
Canberra Olympic
10:00
Perth
? - ?
Devonport City
10:00
Sydney United 58
? - ?
Adelaide City
Australia - Northern:: play-off
September 3
08:30
Shamrock Rovers Darwin
? - ?
Casuarina
10:30
Darwin Olympic
? - ?
Hellenic
Australia - Western:: play-off
September 3
07:00
ECU Joondalup
? - ?
Floreat Athena
07:00
Perth
? - ?
Inglewood United
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: nghiatgs@gmail.com
sut.vn