Chủ nhật , ngày 19 tháng 4 năm 2015
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Bảng xếp hạng bóng đá Anh
188
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
England - Premier League
April 19
FT
Manchester City
2 - 0
West Ham United
FT
Newcastle United
1 - 3
Tottenham Hotspur
England - FA Cup
April 19
FT
Aston Villa
2 - 1
Liverpool
Italy - Serie A
April 19
FT
Sassuolo
1 - 1
Torino
FT
ChievoVerona
1 - 1
Udinese
FT
Empoli
2 - 2
Parma
FT
Palermo
2 - 1
Genoa
FT
Roma
1 - 1
Atalanta
FT
Cagliari
0 - 3
SSC Napoli
live 18'
Inter
0 - 0
AC Milan
Italy - Serie B
April 19
FT
Latina
1 - 2
Catania
FT
Livorno
0 - 0
Frosinone
FT
Varese
1 - 1
Avellino
Spain - Liga BBVA
April 19
FT
Rayo Vallecano
2 - 0
Almeria
FT
Granada
1 - 1
Sevilla
FT
Villarreal
0 - 0
Cordoba
live 5'
Eibar
0 - 0
Celta Vigo
Spain - Liga Adelante
April 19
FT
Real Betis
4 - 0
Zaragoza
FT
Alcorcon
0 - 0
Mallorca
FT
Numancia
1 - 0
Barcelona B
FT
Valladolid
0 - 0
Sabadell
FT
Tenerife
0 - 0
Llagostera
Germany - Bundesliga
April 19
FT
Werder Bremen
1 - 0
Hamburger SV
FT
Wolfsburg
1 - 1
Schalke 04
Germany - 2nd Bundesliga
April 19
FT
Darmstadt
1 - 1
FC Heidenheim
FT
Erzgebirge Aue
1 - 0
FSV Frankfurt
FT
Greuther Fuerth
2 - 2
Union Berlin
France - Ligue 1
April 19
FT
Lille
2 - 0
Bordeaux
FT
Montpellier
1 - 0
Caen
live 2'
Lyon
0 - 0
Saint Etienne
Netherlands - Eredivisie
April 19
FT
Feyenoord
0 - 1
Go Ahead Eagles
FT
Ajax
0 - 0
NAC Breda
FT
Heracles
2 - 0
PEC Zwolle
FT
FC Utrecht
1 - 0
FC Twente
Netherlands - Jupiler League
April 19
FT
NEC Nijmegen
2 - 1
Almere City FC
FT
Sparta Rotterdam
3 - 1
Telstar
Belgium - Play-Off I
April 19
FT
Club Brugge
2 - 1
Anderlecht
live 30'
Kortrijk
0 - 0
Sporting Charleroi
Portugal - Primeira Liga
April 19
FT
Gil Vicente
0 - 0
Rio Ave
FT
Pacos de Ferreira
0 - 0
Moreirense
FT
Penafiel
0 - 2
Arouca
FT
Vitoria de Setubal
1 - 2
Estoril
FT
Sporting CP
2 - 1
Boavista
Scotland - Scottish Cup
April 19
AET
Inverness CT
3 - 2
Celtic
Denmark - Superligaen
April 19
FT
OB
0 - 0
SoenderjyskE
FT
Broendby IF
0 - 1
Hobro
live 73'
FC Koebenhavn
2 - 0
FC Nordsjaelland
Norway - Tippeligaen
April 19
FT
Bodoe/Glimt
2 - 4
Odd Ballklubb
FT
Molde
5 - 1
Aalesund
FT
Sandefjord
1 - 0
Sarpsborg 08
FT
Stabaek
1 - 0
Viking
FT
Tromsoe
1 - 1
Lillestroem
Sweden - Allsvenskan
April 19
FT
Aatvidaberg
3 - 1
Falkenbergs FF
FT
Haecken
1 - 2
IFK Gothenburg
Finland - Veikkausliiga
April 19
FT
FC Inter
3 - 1
Ilves
FT
FC KTP
0 - 1
KuPS
FT
HJK
1 - 1
FC Lahti
FT
IFK Mariehamn
1 - 1
HIFK
FT
Seinaejoen JK
1 - 0
RoPS
Austria - Bundesliga
April 19
FT
Austria Wien
1 - 1
Wolfsberger AC
Switzerland - Super League
April 19
FT
FC Vaduz
0 - 2
Aarau
FT
Young Boys
4 - 0
Thun
FT
Luzern
2 - 0
Grasshoppers
Greece - Super League
April 19
FT
Panthrakikos Komotini
2 - 1
Panathinaikos
FT
Atromitos
1 - 1
PAS Giannina
AAW
OFI Crete
0 - 3
Panionios
FT
Olympiakos
4 - 0
Levadiakos
Turkey - Super Lig
April 19
FT
Kayseri Erciyesspor
0 - 1
Eskisehirspor
FT
Sivasspor
1 - 1
Balikesirspor
FT
Istanbul Basaksehir
3 - 1
Rizespor
FT
Trabzonspor
2 - 1
Galatasaray
Wales - Premier League
April 19
FT
Prestatyn Town FC
1 - 3
Bangor City
Czech Republic - Synot league
April 19
FT
Brno
1 - 0
Mlada Boleslav
FT
Hradec Kralove
2 - 3
Pribram
Slovakia - Fortuna League
April 19
FT
Zilina
0 - 1
Myjava
Romania - Liga 1
April 19
FT
CS Universitatea Craiova
0 - 0
Dinamo Bucuresti
live 79'
Steaua Bucuresti
0 - 2
Otelul Galati
Bulgaria - A PFG
April 19
FT
Cherno More Varna
1 - 1
Slavia Sofia
FT
PFC Ludogorets Razgrad
3 - 1
Litex Lovech
Israel - Ligat HaAl:: championship
April 19
live 90+4'
Maccabi Tel Aviv
4 - 1
Beitar Jerusalem
live 54'
Hapoel Beer Sheva
1 - 1
Ironi Kiryat Shmona
Argentina - Primera Division
April 19
live 49'
Nueva Chicago
0 - 0
Racing Club
20:10
Aldosivi
? - ?
San Lorenzo
21:15
River Plate
? - ?
Banfield
21:30
San Martin San Juan
? - ?
Olimpo
April 20
00:30
Lanus
? - ?
Boca Juniors
Argentina - Primera B Nacional
April 19
FT
Los Andes
1 - 1
Sportivo Estudiantes
live 5'
Boca Unidos
0 - 0
Gimnasia Jujuy
live 5'
Guillermo Brown
0 - 0
Guarani Antonio Franco
19:15
Instituto
? - ?
Chacarita Juniors
23:45
Atletico Tucuman
? - ?
Independiente Rivadavia
Argentina - Primera B Metropolitana
April 19
FT
Flandria
1 - 0
Club Atletico Estudiantes
FT
Deportivo Armenio
1 - 2
Deportivo Merlo
Argentina - Federal A:: zone 1
April 19
live 49'
CAI Comodoro Rivadavia
0 - 1
Club Cipolletti
live 5'
Alianza de Cutral Co
0 - 0
CA Alvarado
live 5'
Deportivo Roca
0 - 0
Independiente de Neuquen
live 5'
General Belgrano
0 - 0
Deportivo Madryn
live 5'
Tiro Federal Bahia Blanca
0 - 0
Ferro Carril Oeste General Pico
Argentina - Federal A:: zone 2
April 19
live 49'
Independiente Chivilcoy
0 - 0
9 de Julio Morteros
live 5'
Juventud Unida Universitario
0 - 0
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo
Argentina - Federal A:: zone 3
April 19
live 5'
Sportivo Patria
0 - 0
CD Libertad
Argentina - Federal A:: zone 4
April 19
live 5'
Americo Tesorieri
0 - 0
San Martin de Tucuman
Brazil - Paulista A1:: play-off
April 19
live 5'
Corinthians
0 - 0
Palmeiras
21:30
Santos FC
? - ?
Sao Paulo
Bolivia - Primera Division:: clausura
April 19
live 5'
San Jose
0 - 0
The Strongest
21:15
Jorge Wilstermann
? - ?
Bolivar
23:30
Nacional Potosi
? - ?
Oriente Petrolero
Chile - Primera:: clausura
April 19
FT
Universidad de Concepcion
2 - 2
Audax Italiano
live 35'
Deportes Iquique
1 - 1
San Marcos
21:00
Barnechea
? - ?
Universidad de Chile
23:30
Union La Calera
? - ?
Palestino
Colombia - Primera A:: apertura
April 19
live 5'
Tolima
0 - 0
Deportivo Pasto
21:00
CD Jaguares
? - ?
Millonarios
22:00
Santa Fe
? - ?
Deportivo Cali
23:00
Cortulua
? - ?
Patriotas
April 20
01:00
Cucuta
? - ?
Once Caldas
Ecuador - Serie A:: apertura
April 19
21:00
Emelec
? - ?
River Plate
Paraguay - Division Profesional:: apertura
April 19
21:00
Guarani
? - ?
Sportivo San Lorenzo
21:00
Nacional
? - ?
Deportivo Capiata
21:00
Rubio Nu
? - ?
Deportivo Santani
23:10
Olimpia
? - ?
General Diaz
Peru - Copa Inca:: play-off
April 19
21:00
Universidad Cesar Vallejo
? - ?
Real Garcilaso
Uruguay - Primera División:: clausura
April 19
FT
River Plate
2 - 0
Juventud de las Piedras
live 35'
Atenas
0 - 0
Club Atletico Penarol
live 35'
El Tanque Sisley
0 - 1
Tacuarembo FC
live 25'
Danubio
0 - 0
Cerro
Venezuela - Liga Movistar:: clausura
April 19
20:00
Deportivo Lara
? - ?
Zulia
20:30
Estudiantes Merida
? - ?
Tucanes FC
21:30
Aragua FC
? - ?
Atletico Venezuela
21:30
Caracas
? - ?
Llaneros Guanare
22:30
Zamora FC
? - ?
Portuguesa FC
Mexico - Primera Division:: clausura
April 19
FT
Pumas
1 - 0
Santos
22:00
Leones Negros
? - ?
Pachuca
USA - Major League Soccer
April 19
21:00
Philadelphia Union
? - ?
New England Rev.
23:00
New York City FC
? - ?
Portland Timbers
USA - NASL Spring
April 19
20:00
FC Edmonton
? - ?
Fort Lauderdale Strikers
USA - USL Pro
April 19
live 5'
Pittsburgh Riverhounds
0 - 0
Louisville City FC
22:00
Vancouver Whitecaps USL
? - ?
Toronto FC USL
April 20
00:00
LA Galaxy II
? - ?
Austin Aztex
Costa Rica - Primera División:: clausura
April 19
20:00
Municipal Perez Zeledon
? - ?
Limon
20:00
Universidad de Costa Rica
? - ?
CS Uruguay
22:00
C.S. Cartagines
? - ?
Deportivo Saprissa
22:00
Club Sport Herediano
? - ?
AS Puma Generalena
April 20
00:00
LD Alajuelense
? - ?
Deportiva Carmelita
Guatemala - Liga Nacional:: clausura
April 19
FT
Deportivo Marquense
0 - 0
Antigua Guatemala
21:30
Deportivo Malacateco
? - ?
Universidad SC
Honduras - Liga Nacional:: clausura
April 19
21:00
CD Victoria
? - ?
Honduras Progreso
21:00
Parrillas One
? - ?
CD Real Sociedad
21:00
Platense FC
? - ?
CD Vida
22:00
CD Olimpia
? - ?
CD Marathon
Africa - Champions League:: qualification 2nd round
April 19
FT
Leopards de Dolisie
1 - 0
Smouha SC
FT
Sanga Balende
0 - 1
Al Hilal Omdurman
FT
El Eulma
1 - 0
CS Sfaxien
FT
USM Alger
2 - 1
Kaloum Star
live 76'
Raja Casablanca Atlhletic
1 - 2
Entente Sétif
19:30
Maghrib Association Tetouan
? - ?
Al Ahly
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn