Thứ sáu , ngày 18 tháng 4 năm 2014
   
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings *Tỉ lệ cá cược
fun88
188
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
England - Championship April 18
FT AFC Bournemouth 2 - 4 Sheffield Wednesday
FT Blackburn Rovers 0 - 0 Yeovil Town
FT Charlton Athletic 0 - 0 Bolton Wanderers
FT Huddersfield Town 1 - 1 Brighton & Hove Albion
FT Wigan Athletic 3 - 0 Reading
FT Blackpool 0 - 1 Burnley
live 28' Doncaster Rovers 0 - 0 Derby County

England - League 1 April 18
FT Brentford 1 - 0 Preston North End
FT Bristol City 2 - 1 Notts County
FT Carlisle United 1 - 1 Walsall
FT Colchester United 0 - 1 Oldham Athletic
FT Coventry City 1 - 2 Swindon Town
FT Crawley Town 2 - 1 Leyton Orient
FT Gillingham 2 - 0 Tranmere Rovers
FT Port Vale 1 - 0 Milton Keynes Dons
FT Shrewsbury Town 1 - 3 Crewe Alexandra
FT Wolverhampton Wanderers 6 - 4 Rotherham United
live 13' Bradford City 0 - 0 Peterborough United
live 13' Sheffield United 1 - 0 Stevenage

England - League 2 April 18
FT AFC Wimbledon 2 - 2 Newport County
FT Accrington Stanley 1 - 1 Mansfield Town
FT Bury 4 - 0 Plymouth Argyle
FT Cheltenham Town 1 - 2 Fleetwood Town
FT Chesterfield 1 - 1 Exeter City
FT Morecambe 1 - 1 Scunthorpe United
FT Oxford United 0 - 1 York City
FT Rochdale 0 - 3 Southend United
FT Torquay United 0 - 1 Dagenham & Redbridge
FT Wycombe Wanderers 1 - 1 Northampton Town

England - Conference Premier April 18
FT Aldershot Town 3 - 2 Salisbury City
FT Braintree Town 1 - 0 Dartford
FT Gateshead FC 2 - 2 Southport
FT Hyde FC 1 - 3 Kidderminster Harriers
FT Lincoln 1 - 0 Cambridge United
FT Alfreton Town 3 - 3 Grimsby Town
live 13' Tamworth 0 - 0 Hereford United

England - Conference North April 18
live 13' Stockport 0 - 0 Altrincham

England - Conference South April 18
FT Eastleigh 2 - 1 Basingstoke
FT Ebbsfleet United 1 - 0 Eastbourne Borough
live 13' Weston Super Mare 0 - 0 Havant and W.

Spain - Liga BBVA April 18
live 28' Atletico Madrid 0 - 0 Elche

Germany - Regionalliga Nordost April 18
FT Berliner AK 07 1 - 2 Union Berlin II
FT Hertha Berlin II 1 - 1 FSV Wacker Nordhausen

France - Ligue 1 April 18
live 28' Saint Etienne 0 - 0 Rennes

France - Ligue 2 April 18
live HT Arles-Avignon 1 - 0 Laval
live HT Clermont Foot 0 - 1 Angers
live HT Le Havre 2 - 0 Tours
live HT Metz 0 - 0 CA Bastia
live HT Nancy 1 - 0 Dijon
live HT Nimes 0 - 0 Istres
live HT Niort 0 - 0 Brest
live HT Troyes 0 - 2 Creteil

France - National April 18
live HT Amiens 0 - 0 Lucon
live HT Bourg-Peronnas 0 - 0 Frejus Saint Raphael
live HT Carquefou 1 - 0 Paris FC
live HT Colmar 1 - 0 Vannes
live HT Dunkerque 2 - 0 Red Star
live HT GFCO Ajaccio 1 - 0 US Colomiers
live HT Le Poire Sur Vie 3 - 0 ES Uzes Pont du Gard
live HT Luzenac 0 - 0 Boulogne
live 28' Orleans 0 - 0 Strasbourg

Netherlands - Jupiler League April 18
live HT De Graafschap 0 - 0 Sparta Rotterdam
live HT FC Den Bosch 0 - 0 FC Eindhoven
live HT FC Oss 0 - 2 FC Volendam
live HT Helmond Sport 2 - 1 Jong FC Twente
live HT Jong Ajax 0 - 1 Excelsior
live HT Jong PSV 1 - 1 Achilles 29
live HT MVV Maastricht 0 - 2 Fort.Sittard
live HT Telstar 2 - 4 FC Dordrecht
live HT VVV-Venlo 1 - 1 Almere City FC
live HT Willem II 2 - 2 FC Emmen

Scotland - Premiership April 18
live 13' Inverness CT 0 - 0 Aberdeen

Denmark - Superligaen April 18
FT Broendby IF 3 - 1 SoenderjyskE
FT AGF 0 - 4 FC Midtjylland

Denmark - NordicBet Ligaen April 18
FT Vendsyssel FF 1 - 3 Hobro

Turkey - Super Lig April 18
FT Erciyesspor 0 - 5 Trabzonspor

Ireland (Rep. of) - Airtricity League April 18
FT Bray Wanderers 0 - 0 Derry City
live 13' Cork City 0 - 0 Drogheda United
live 13' Dundalk 0 - 0 Shamrock Rovers
live 13' Limerick 0 - 0 Athlone Town
live 13' Sligo Rovers 0 - 0 UCD
live 13' St. Patrick's Athletic 0 - 0 Bohemian FC

Ireland (Rep. of) - 1. Division April 18
live 13' Waterford United 1 - 0 Shamrock Rovers B
19:00 Shelbourne ? - ? Cobh Ramblers
19:00 Wexford Youths ? - ? Galway FC

Wales - Premier League April 18
FT Bangor City 1 - 9 TNS
FT Bala Town 2 - 4 Prestatyn Town FC
FT Rhyl 0 - 3 Newtown
live 28' Port Talbot 0 - 0 Aberystwyth

Luxembourg - National Division April 18
live HT Jeunesse Canach 0 - 1 Rumelange

Czech Republic - Gambrinus liga April 18
live 43' Jihlava 1 - 1 Bohemians 1905

Czech Republic - 2. liga April 18
FT Budejovice 4 - 1 Most
April 19
08:15 Sokolov ? - ? Frydek-Mistek
08:15 Trinec ? - ? Zlin

Russia - Premier Liga April 18
FT Amkar 0 - 2 Ural S.R

Russia - 2. Division Ural/Povolzhye April 18
FT FC Chelyabinsk 4 - 0 Oktan Perm
FT Dinamo Kirov 0 - 1 Volga Ulyanovsk
FT Tyumen 2 - 1 NoSta
FT Lada Togliati 1 - 1 Zenit Izhevsk
FT Spartak Yoshkar Ola 0 - 0 Rubin Kazan 2
FT Syzran-2003 1 - 3 KamAZ

Poland - 2nd League:: east April 18
FT Concordia Elblag 2 - 1 Wisla Pulawy
FT Wigry Suwalki 0 - 0 Znicz Pruszkow
FT Garbarnia 0 - 3 KS Legionovia Legionowo

Hungary - OTP BANK Liga April 18
FT Puskas FC Academy 1 - 1 Pecsi MFC

Romania - Liga 1 April 18
FT Gaz Metan Medias 0 - 2 Otelul Galati

Bulgaria - A PFG April 18
FT Cherno More Varna 1 - 1 Litex Lovech

Belarus - Premier April 18
FT Torpedo Zhodino 2 - 0 FC Brest

Lithuania - A Lyga April 18
FT Banga Gargzdai 1 - 2 Zalgiris Vilnius

Estonia - Premium liiga April 18
FT Trans Narva 1 - 1 FC Infonet
FT Tammeka 2 - 4 Paide Linnameeskond

Bosnia and Herzegovina - Premijer Liga April 18
FT Vitez 1 - 5 FK Velez Mostar

Israel - Leumit League:: promotion April 18
FT Hapoel Natzrat-Elite 1 - 6 Hapoel Ramat Gan
FT Hapoel Petach Tikva 1 - 1 Beitar Tel Aviv Ramla
FT Maccabi Ahi Nazrat 1 - 1 Hapoel Afula

Israel - Leumit League:: relegation April 18
FT Hapoel Ashkelon 0 - 2 Hapoel Jerusalem
FT Hapoel Rishon Lezion 3 - 0 Maccabi Umm al-Fahm

Argentina - Primera B Nacional April 18
live 28' Villa San Carlos 0 - 0 Boca Unidos
20:00 Union ? - ? Instituto
22:10 Huracan ? - ? Atletico Tucuman

Argentina - Primera B Metropolitana April 18
live HT Temperley 0 - 0 Los Andes
live 28' CA Fenix 0 - 1 Acassuso
live 28' Tristan Suarez 0 - 1 Flandria
April 19
00:05 Almagro ? - ? Nueva Chicago

Argentina - Argentino A:: relegation group A April 18
23:00 Union de Mar del Plata ? - ? Deportivo Maipu

Brazil - Serie B April 18
22:30 Joinville ? - ? Portuguesa
22:30 Sampaio Correa ? - ? Parana Clube
22:30 Vila Nova ? - ? Luverdense
April 19
00:50 Ponte Preta ? - ? Icasa

Peru - Copa Inca:: group A April 18
live 43' Inti Gas Deportes 2 - 0 Real Garcilaso

Peru - Copa Inca:: group B April 18
21:00 Deportivo Los Caimanes ? - ? Universidad Cesar Vallejo

Mexico - Primera Division:: clausura April 19
00:30 Morelia ? - ? Cruz Azul

Japan - J. League April 19
05:00 Tokushima Vortis ? - ? Shimizu S-Pulse
05:00 Vegalta Sendai ? - ? Sagan Tosu
06:00 Kashima Antlers ? - ? Vissel Kobe
06:00 Kashiwa Reysol ? - ? Yokohama F.Marinos
07:00 FC Tokyo ? - ? Cerezo Osaka
07:00 Gamba Osaka ? - ? Omiya Ardija
08:00 Urawa Red Diamonds ? - ? Kawasaki Frontale

Singapore - S.League April 18
FT Tampines Rovers FC 1 - 2 Woodlands Wellington FC

China - Super League April 18
FT Henan Jianye 1 - 2 Guizhou Renhe

Korea Republic - K-League Classic April 19
05:00 Busan I'Park ? - ? Seongnam FC
05:00 Ulsan Hyundai ? - ? Suwon S.B.
07:00 Chunnam Dragons ? - ? Jeonbuk FC

Korea Republic - K-League Challenge April 19
05:00 Gangwon FC ? - ? Daegu FC
07:00 Chungju Hummel ? - ? Daejeon Citizen
07:00 Suwon City ? - ? Bucheon FC 1995

Vietnam - V-League April 18
FT LS Thanh Hoa 3 - 2 Than Quang Ninh

Georgia - Umaglesi Liga:: relegation April 18
FT Torpedo Kutaisi 5 - 1 Merani Martvili

Australia - A-League:: play-off April 18
FT Melbourne Victory 2 - 1 Sydney FC
April 19
06:30 Central Coast Mariners ? - ? Adelaide United

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn