Thứ tư , ngày 16 tháng 4 năm 2014
   
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings *Tỉ lệ cá cược
fun88
188
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
England - Premier League April 16
18:45 Everton ? - ? Crystal Palace
18:45 Manchester City ? - ? Sunderland

England - Conference North April 16
18:45 Stalybridge ? - ? North Ferriby United

England - Conference South April 16
18:45 Havant and W. ? - ? Boreham Wood

Italy - Coppa Italia Lega Pro Play-Off April 16
18:45 Salernitana ? - ? Monza

Spain - Copa del Rey April 16
19:30 Barcelona ? - ? Real Madrid

Germany - Regionalliga Bayern April 16
17:00 Ingolstadt II ? - ? Wuerzburger Kickers

Germany - Regionalliga Nord April 16
16:15 Oldenburg ? - ? Cloppenburg

Germany - Regionalliga Südwest April 16
15:00 Kaiserslautern II ? - ? Mannheim

Germany - DFB Pokal April 16
18:30 Bayern Munich ? - ? Kaiserslautern

France - Coupe De France April 16
19:00 Guingamp ? - ? Monaco

Belgium - Play-Off I April 16
18:30 Club Brugge ? - ? Genk

Portugal - Taça de Portugal April 16
19:45 Benfica ? - ? FC Porto
20:15 Rio Ave ? - ? Braga

Denmark - Superligaen April 16
18:00 Viborg ? - ? AaB

Sweden - Allsvenskan April 16
17:00 Hacken ? - ? Halmstad
17:00 IFK Norrkoeping ? - ? Mjallby
17:00 Oerebro ? - ? Malmo FF
17:05 Djurgaarden ? - ? AIK

Finland - Suomen Cup April 16
live 60' Honka 0 - 3 KuPS
14:00 FC Inter ? - ? MYPA
14:30 Jyvaskyla JK ? - ? Turku PS
15:30 Hameenlinna ? - ? IFK Mariehamn
15:30 VPS ? - ? FC Lahti
16:00 Helsinki ? - ? RoPS

Austria - ÖFB Cup April 16
16:00 RZ Pellets WAC ? - ? Salzburg

Switzerland - Super League April 16
17:45 Aarau ? - ? Luzern
17:45 Grasshoppers ? - ? Thun
18:30 Basel ? - ? FC Zurich

Greece - Kypello Elladas April 16
14:00 Panathinaikos ? - ? OFI Crete
17:00 PAOK Thessaloniki FC ? - ? Olympiakos

Turkey - Türkiye Kupasi April 16
17:00 Bursaspor ? - ? Galatasaray

Czech Republic - Cup April 16
14:45 Jablonec ? - ? Sparta Prague

Russia - Cup April 16
15:30 CSKA Moscow ? - ? FC Krasnodar

Ukraine - Premier League April 16
live 16' Met. Donetsk 0 - 0 Chornomorets O.
live 16' Met. Zaporizhzhia 0 - 0 Hoverla Uzhhorod
15:00 Karpaty ? - ? Illichivets
17:00 Dynamo Kyiv ? - ? Shakhtar Donetsk

Poland - Puchar Polski April 16
16:30 Arka Gdynia ? - ? Zaglebie Lubin

Croatia - 1. League April 16
15:00 Dragovoljac ? - ? Hajduk Split
17:00 NK Lokomotiva ? - ? NK Istra 1961
17:00 RNK Split ? - ? Dinamo Zagreb

Slovenia - 1. SNL April 16
14:30 ND Triglav ? - ? NK Krka
17:00 Domzale ? - ? Maribor
17:30 Zavrc ? - ? Ol Ljubljana
18:00 Gorica ? - ? NK Celje
18:05 Rudar Velenje ? - ? Koper

Hungary - Magyar Cup April 16
16:00 MTK Budapest ? - ? Ujpest

Romania - Cup April 16
17:30 Astra Giurgiu ? - ? Petrolul Ploiesti

Bulgaria - Cup April 16
live 1' Botev Plovdiv 0 - 0 Lokomotiv Sofia
15:00 PFC Ludogorets Razgrad ? - ? Lokomotiv Plovdiv

Latvia - Virsliga April 16
14:00 BFC Daugava ? - ? FK Daugava Riga
14:00 Ventspils ? - ? FC Jurmala
16:00 FC Skonto Riga ? - ? FS Metta/LU
16:00 L. Metalurgs ? - ? FK Jelgava

Lithuania - A Lyga April 16
14:00 Klaipedos Atlantas ? - ? Ekranas
16:00 Suduva ? - ? Dainava Alytus

Bosnia and Herzegovina - Cup April 16
16:00 Zrinjski ? - ? Sarajevo
17:00 Siroki Brijeg ? - ? Celik

FYR Macedonia - Cup April 16
14:00 Bregalnica ? - ? Rabotnicki
14:00 Metalurg Skopje ? - ? Teteks

Israel - Cup April 16
15:00 Maccabi Petach Tikva ? - ? Maccabi Netanya
17:30 Ironi Kiryat Shmona ? - ? Hapoel Beer Sheva

South America - Copa Libertadores:: play-off April 16
22:45 Lanus ? - ? Santos
April 17
01:00 Cruzeiro ? - ? Cerro Porteno
01:00 Leon ? - ? Bolivar

Argentina - Primera Clausura April 16
18:00 Atl. Rafaela ? - ? Rosario Central
20:10 Estudiantes ? - ? River Plate
20:10 Newells Old Boys ? - ? Colon
23:10 Boca Juniors ? - ? San Lorenzo

Argentina - Primera B Metropolitana April 16
18:30 Barracas Central ? - ? Club Atletico Estudiantes
18:30 Chacarita Juniors ? - ? Colegiales

Argentina - Argentino A:: 2. stage April 17
00:30 Juventud Unida Universitario ? - ? Guillermo Brown

Argentina - Argentino A:: relegation group A April 16
17:00 Club Cipolletti ? - ? Deportivo Maipu

Argentina - Copa Argentina April 16
18:30 Defensa y Justicia ? - ? Brown de Adrogue
April 17
00:00 Talleres ? - ? Sarmiento

Brazil - Copa do Brasil April 16
22:30 Avai SC ? - ? Naviairense MS
22:30 Coritiba PR ? - ? CENE
22:30 Vitoria BA ? - ? J. Malucelli
23:30 Chapecoense SC ? - ? Rio Branco PR
23:30 Duque Caxias RJ ? - ? Caldense MG
23:30 Paysandu PA ? - ? Maranhao
April 17
00:30 Cuiaba MT ? - ? Barbalha
00:30 Princesa Solimoes ? - ? Brasiliense DF
01:00 Corinthians SP ? - ? Bahia de Feira BA
01:00 Goias GO ? - ? Botafogo PB
01:00 Internacional RS ? - ? Remo PA
01:00 Santos SP ? - ? Mixto
01:00 Vasco RJ ? - ? Resende RJ

Chile - Copa Play-Off April 17
00:30 Deportes Iquique ? - ? Huachipato

Colombia - Liga Postobón I Apertura April 16
23:00 Santa Fe ? - ? Autonoma
April 17
01:00 Itagui ? - ? Atletico Nacional

Paraguay - Division Profesional Apertura April 16
20:00 3 de Febrero ? - ? Nacional

Peru - Copa Inca:: group B April 16
18:15 Cienciano ? - ? Sport Huancayo

Venezuela - Liga Movistar:: Clausura April 16
23:30 Deportivo Anzoategui ? - ? Zamora FC

USA - Major League Soccer April 16
23:30 New York Red Bulls ? - ? Philadelphia Union

Costa Rica - Primera División:: clausura April 17
00:00 Universidad de Costa Rica ? - ? CS Uruguay
02:00 C.S. Cartagines ? - ? Santos de Guápiles
02:00 Deportivo Saprissa ? - ? Club Sport Herediano
02:00 Municipal Perez Zeledon ? - ? Puntarenas FC

Guatemala - Liga Nacional Clasura April 16
17:00 CSD Municipal ? - ? Deportivo Malacateco
21:00 Deportivo Heredia ? - ? Coatepeque
21:00 Iztapa ? - ? CSD Comunicaciones
April 17
02:00 CD Suchitepequez ? - ? Deportivo Mictlan
02:00 Deportivo Marquense ? - ? Halcones FC

Honduras - Liga Nacional:: clausura play-off April 17
01:00 CD Marathon ? - ? CD Motagua
01:00 CD Victoria ? - ? Real Espana

Asia - Champions League Group A April 16
15:55 Al-Rayyan ? - ? Al-Jazira
17:35 Al Shabab ? - ? Esteghlal

Asia - Champions League Group B April 16
live 16' Bunyodkor Tashkent 0 - 0 Al Fateh FC
live 16' Foolad Khuzestan 0 - 1 Al Jaish

Asia - Champions League Group E April 16
FT Cerezo Osaka 0 - 2 Pohang Steelers
FT Buriram United 1 - 0 Shandong Luneng

Asia - Champions League Group F April 16
FT Central Coast Mariners 0 - 1 FC Seoul
live 90' Beijing Guoan 2 - 2 Sanfrecce Hiroshima

Asia - AFC Cup Group F April 16
FT Arema ISL 1 - 0 Selangor

Singapore - S.League April 16
live 90' Albirex Niigata FC 0 - 2 Warriors FC
live 71' Hougang United FC 0 - 0 Brunei DPMM

Egypt - Premier League:: group 2 April 16
13:30 Telephonat Bani Sweif ? - ? Petrojet

Morocco - Botola Pro April 16
16:00 FAR Rabat ? - ? Raja Casablanca

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn