Thứ bảy , ngày 23 tháng 5 năm 2015
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Bảng xếp hạng bóng đá Anh
188
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Video clip Champions League    Bóng đá Anh    TBN    Y
England - League 2:: play-off
May 23
16:30
Southend United
? - ?
Wycombe Wanderers
Italy - Serie A
May 23
16:00
Juventus
? - ?
SSC Napoli
18:45
Genoa
? - ?
Inter
Spain - Liga BBVA
May 23
14:30
Levante
? - ?
Elche
16:30
Almeria
? - ?
Valencia
16:30
Athletic Bilbao
? - ?
Villarreal
16:30
Barcelona
? - ?
Deportivo La Coruna
16:30
Celta Vigo
? - ?
Espanyol
16:30
Eibar
? - ?
Cordoba
16:30
Granada
? - ?
Atletico Madrid
16:30
Malaga
? - ?
Sevilla
16:30
Rayo Vallecano
? - ?
Real Sociedad
18:30
Real Madrid
? - ?
Getafe
Spain - Liga Adelante
May 23
14:00
Mirandes
? - ?
Alaves
14:00
Recreativo Huelva
? - ?
Sabadell
16:00
Ponferradina
? - ?
Lugo
16:15
Leganes
? - ?
Osasuna
19:30
Las Palmas
? - ?
Barcelona B
Germany - Bundesliga
May 23
13:30
Bayern Munich
? - ?
Mainz 05
13:30
Borussia Dortmund
? - ?
Werder Bremen
13:30
Borussia Moenchengladbach
? - ?
Augsburg
13:30
Eintracht Frankfurt
? - ?
Bayer Leverkusen
13:30
FC Cologne
? - ?
Wolfsburg
13:30
Hamburger SV
? - ?
Schalke 04
13:30
Hannover 96
? - ?
Freiburg
13:30
Hoffenheim
? - ?
Hertha Berlin
13:30
Paderborn
? - ?
VfB Stuttgart
Germany - 3rd Liga
May 23
live 19'
Dynamo Dresden
0 - 1
Hansa Rostock
live 19'
Energie Cottbus
1 - 1
VfB Stuttgart II
live 20'
Holstein Kiel
0 - 0
Stuttgarter Kickers
live 20'
Jahn Regensburg
0 - 0
Fortuna Koln
live 19'
Mainz 05 II
0 - 0
Chemnitzer FC
live 19'
Osnabruck
0 - 0
Hallescher FC
live 19'
Preußen Muenster
1 - 0
Borussia Dortmund II
live 19'
RW Erfurt
0 - 0
Unterhaching
live 19'
Sonnenhof Großaspach
0 - 0
Arminia Bielefeld
live 20'
Wehen
1 - 0
Duisburg
Germany - Regionalliga Nordost
May 23
live 21'
Magdeburg
1 - 0
FC Viktoria 1889 Berlin
Germany - Regionalliga West
May 23
live 45'
Schalke 04 II
2 - 0
Borussia Moenchengladbach II
Germany - Regionalliga Südwest
May 23
live HT
Hoffenheim II
0 - 1
KSV Baunatal
France - Ligue 1
May 23
19:00
Bordeaux
? - ?
Montpellier
19:00
Caen
? - ?
Evian Thonon Gaillard
19:00
Lens
? - ?
Nantes
19:00
Lorient
? - ?
Monaco
19:00
Marseille
? - ?
Bastia
19:00
Metz
? - ?
Lille
19:00
Paris Saint Germain
? - ?
Reims
19:00
Rennes
? - ?
Lyon
19:00
Saint-Etienne
? - ?
Guingamp
19:00
Toulouse
? - ?
Nice
Belgium - Play-Off II EL Final
May 23
18:00
KV Mechelen
? - ?
Lokeren
Portugal - Primeira Liga
May 23
16:00
Estoril
? - ?
Boavista
17:00
Arouca
? - ?
Moreirense
17:00
Benfica
? - ?
Maritimo
17:00
Gil Vicente
? - ?
Belenenses
17:00
Nacional
? - ?
Pacos de Ferreira
17:00
Rio Ave
? - ?
Sporting CP
19:15
Academica
? - ?
Vitoria de Guimaraes
19:15
Braga
? - ?
Vitoria de Setubal
Portugal - Segunda Liga
May 23
15:00
Beira-Mar
? - ?
Viseu
16:00
Portimonense
? - ?
Leixoes
Scotland - Premiership
May 23
14:00
Hamilton Academical
? - ?
St. Mirren
14:00
Kilmarnock
? - ?
Ross County
14:00
Motherwell
? - ?
Partick Thistle
Scotland - Premiership:: qualification
May 23
live 45+2'
Hibernian
0 - 0
Rangers
Denmark - 1st Division
May 23
14:30
Skive
? - ?
AGF
Denmark - 2nd Division:: east
May 23
live HT
Avedoere
1 - 1
Nykoebing FC
live HT
B 1908
1 - 0
Sveboelle
live HT
Herlev
2 - 1
Frem
Denmark - 2nd Division:: west
May 23
live 45+2'
Kolding IF
1 - 1
Naestved
live HT
Skovbakken
0 - 1
Marienlyst
Sweden - Superettan
May 23
14:00
IK Frej Taeby
? - ?
GAIS
14:00
Joenkoepings Soedra
? - ?
AFC United
16:00
Syrianska
? - ?
Utsiktens BK
Finland - Veikkausliiga
May 23
13:00
Ilves
? - ?
FC Lahti
Finland - Ykkonen
May 23
13:00
PK-35 Vantaa
? - ?
PS Kemi
13:00
VIFK
? - ?
Jyvaskyla JK
Greece - Cup
May 23
17:30
Olympiakos
? - ?
Xanthi
Turkey - Super Lig
May 23
live HT
Kasimpasa
1 - 1
Kayseri Erciyesspor
14:00
Konyaspor
? - ?
Rizespor
17:00
Trabzonspor
? - ?
Balikesirspor
Turkey - 1st Lig
May 23
13:30
Karsiyaka
? - ?
Adanaspor
16:30
Adana Demirspor
? - ?
Altinordu
16:30
Elazigspor
? - ?
MP Antalyaspor
16:30
Gaziantep BB
? - ?
Alanyaspor
16:30
Manisaspor
? - ?
Giresunspor
16:30
Orduspor
? - ?
Boluspor
16:30
Osmanlispor FK
? - ?
Bucaspor
16:30
Samsunspor
? - ?
Denizlispor
16:30
Sanliurfaspor
? - ?
Kayserispor
Ireland - Airtricity League
May 23
18:30
Longford Town
? - ?
Limerick
Cyprus - 1st League:: stage 2 group B
May 23
14:00
AEL Limassol
? - ?
Nea Salamis
14:00
Ayia Napa
? - ?
Othellos Athienou
14:00
Doxa Katokopia
? - ?
Ethnikos Achnas
Luxembourg - BGL Ligue
May 23
14:00
CS Fola Esch
? - ?
FC Progres Niedercorn
14:00
FC Differdange 03
? - ?
AS Jeunesse Esch
14:00
FC Jeunesse Canach
? - ?
UN Kaerjeng 97
14:00
FC Wiltz 71
? - ?
F91 Dudelange
14:00
US Hostert
? - ?
CS Grevenmacher
14:00
US Mondorf les Bains
? - ?
FC Etzella Ettelbruck
14:00
US Rumelange
? - ?
FC Victoria Rosport
Czech Republic - Synot league
May 23
15:15
Bohemians 1905
? - ?
Viktoria Plzen
15:15
Budejovice
? - ?
Sparta Prague
15:15
Dukla Praha
? - ?
Teplice
15:15
Hradec Kralove
? - ?
Slavia Prague
15:15
Jablonec
? - ?
Banik Ostrava
15:15
Jihlava
? - ?
Liberec
15:15
Pribram
? - ?
Brno
15:15
Slovacko
? - ?
Mlada Boleslav
Slovakia - Fortuna League
May 23
15:15
Kosice
? - ?
FK Senica
15:15
Myjava
? - ?
Ruzomberok
15:15
Podbrezova
? - ?
DAC 1904 Dunajska Streda
15:15
Slovan Bratislava
? - ?
Zlate Moravce
15:15
Spartak Trnava
? - ?
Dukla Banska Bystrica
15:15
Trencin
? - ?
Zilina
Russia - Premier League
May 23
live 90+2'
Amkar
1 - 0
Zenit St. Petersburg
12:30
Torpedo Moscow
? - ?
Ural
15:00
Spartak Moscow
? - ?
FC Ufa
Russia - 1st Division
May 24
05:00
Sakhalin
? - ?
Luch Energiya Vladivostok
Russia - 2nd Division:: east
May 24
08:00
Yakutiya Yakutsk
? - ?
Smena Komsomolsk
Ukraine - Premier League
May 23
live HT
Olimpik Donetsk
0 - 1
Volyn
14:00
Metalurg Donetsk
? - ?
Hoverla Uzhhorod
15:00
Dnipro
? - ?
Shakhtar Donetsk
Poland - Ekstraklasa:: final
May 23
13:30
Slask Wroclaw
? - ?
Gornik Zabrze
16:00
Pogon Szczecin
? - ?
Legia Warszawa
18:30
Jagiellonia Bialystok
? - ?
Wisla Krakow
Poland - 1st League
May 23
15:00
Chrobry Glogow
? - ?
Arka Gdynia
15:00
GKS Katowice
? - ?
Sandecja Nowy Sacz
15:00
Olimpia Grudziadz
? - ?
GKS Tychy 71
15:00
Stomil Olsztyn
? - ?
Dolcan Zabki
15:45
Zaglebie Lubin
? - ?
Widzew Lodz
Croatia - 1st League
May 23
15:00
Hajduk Split
? - ?
NK Zagreb
17:00
Rijeka
? - ?
Osijek
Slovenia - 1st SNL
May 23
15:00
Domzale
? - ?
Radomlje
15:00
Koper
? - ?
Rudar Velenje
15:00
NK Celje
? - ?
Gorica
15:00
NK Krka
? - ?
Maribor
15:00
Zavrc
? - ?
Olimpija Ljubljana
Hungary - OTP BANK Liga
May 23
12:00
Puskas FC Academy
? - ?
Ujpest
14:00
MTK Budapest
? - ?
Haladas
16:30
Gyori ETO
? - ?
Pecsi MFC
16:30
Lombard
? - ?
Paks
16:30
Nyiregyhaza Spartacus FC
? - ?
Diosgyori VTK
Romania - Liga 1
May 23
13:00
Otelul Galati
? - ?
Universitatea Cluj
15:30
FC Viitorul Constanta
? - ?
FC Brasov
18:00
CFR Cluj
? - ?
Rapid Bucuresti
Bulgaria - A PFG
May 23
14:30
Beroe
? - ?
Botev Plovdiv
14:30
Litex Lovech
? - ?
PFC Ludogorets Razgrad
14:30
Lokomotiv Sofia
? - ?
CSKA Sofia
Belarus - Premier
May 23
12:00
FK Vitebsk
? - ?
Dinamo Minsk
14:00
Dinamo Brest
? - ?
FK Slutsk
14:00
FC Minsk
? - ?
Neman Grodno
14:00
Naftan Novopolotsk
? - ?
Slavia Mozyr
15:15
Granit Mikashevichi
? - ?
Gomel
Estonia - Premium liiga
May 23
13:30
Nomme JK Kalju
? - ?
Levadia Tallinn
16:00
JK Sillamae Kalev
? - ?
Infonet Tallinn
Bosnia and Herzegovina - Premijer Liga
May 23
15:00
Borac Banja Luka
? - ?
Drina Zvornik
15:00
FK Zvijezda
? - ?
FK Velez Mostar
15:00
Radnik Bijeljina
? - ?
Celik Zenica
15:00
Slavija Sarajevo
? - ?
Siroki Brijeg
15:00
Sloboda Tuzla
? - ?
FK Mladost Velika Obarska
15:00
Vitez
? - ?
FK Sarajevo
15:00
Zeljeznicar
? - ?
Travnik
15:00
Zrinjski Mostar
? - ?
Olimpik Sarajevo
Montenegro - Telekom 1st CFL
May 23
15:30
Berane
? - ?
Petrovac
15:30
FK Bokelj
? - ?
FK Lovcen
15:30
Mogren
? - ?
Buducnost Podgorica
15:30
Mornar
? - ?
Grbalj Radanovici
15:30
Rudar Pljevlja
? - ?
Mladost Podgorica
15:30
Zeta
? - ?
Sutjeska
Japan - J. League:: stage 1
May 23
FT
Montedio Yamagata
0 - 1
Vissel Kobe
FT
Shonan Bellmare
4 - 0
Shimizu S-Pulse
FT
Vegalta Sendai
0 - 1
Ventforet Kofu
live 90+4'
FC Tokyo
0 - 1
Nagoya Grampus Eight
live 87'
Kawasaki Frontale
3 - 2
Sagan Tosu
live 88'
Matsumoto Yamaga
0 - 2
Yokohama F.Marinos
live 90'
Sanfrecce Hiroshima
4 - 2
Albirex Niigata
live 89'
Urawa Red Diamonds
2 - 1
Kashima Antlers
China - Super League
May 23
live 16'
Shandong Luneng
0 - 0
Shanghai Greenland Shenhua
live 6'
Jiangsu Guoxin-Sainty
0 - 0
Beijing Guoan
12:00
Guangzhou Evergrande
? - ?
Guangzhou R&F F.C.
May 24
07:35
Changchun Yatai
? - ?
Henan Jianye
07:35
Liaoning Hongyun
? - ?
Chongqing Lifan
Republic of Korea - K-League Classic
May 23
FT
Jeju United
3 - 2
Jeonnam Dragons
FT
Jeonbuk FC
1 - 0
Incheon United
May 24
05:00
Gwangju FC
? - ?
Busan I'Park
Republic of Korea - K-League Challenge
May 23
FT
Bucheon FC 1995
1 - 2
Gyeongnam FC
FT
Goyang Hi FC
2 - 4
Seoul E-Land FC
FT
Chungju Hummel
3 - 3
Sangju Sangmu
May 24
07:00
Suwon City
? - ?
Gangwon FC
Kazakhstan - Premier League
May 24
08:00
Shakhter Karagandy
? - ?
FC Astana
Algeria - Ligue 1
May 23
16:00
ASM Oran
? - ?
USM Alger
16:00
ASO Chlef
? - ?
NA Hussein Dey
16:00
CR Belouizdad
? - ?
RC Arbaa
16:00
ES Setif
? - ?
CS Constantine
16:00
JS Kabylie
? - ?
USM El Harrach
16:00
JS Saoura
? - ?
USM Bel Abbes
16:00
MC Alger
? - ?
MC Oran
16:00
MO Bejaia
? - ?
MC El Eulma
Egypt - Premier League
May 23
14:30
Al Mokawloon Al Arab
? - ?
El Raja Marsa Matruh
14:30
Alaab Damanhour
? - ?
Ismaily SC
14:30
El Dakhleya
? - ?
Ittihad Al Shorta
14:30
Misr El-Maqasha
? - ?
El Gounah
16:30
Al Masry
? - ?
Petrojet
16:30
El Geish
? - ?
Wadi Degla FC
16:30
Smouha SC
? - ?
ENPPI
18:00
Al Nasr
? - ?
Al-Ittihad Al-Sakandary
Kenya - Premier League
May 23
live 29'
SoNy Sugar
0 - 0
Thika United
12:00
Ulinzi Stars
? - ?
Nairobi City Stars
12:00
Western Stima
? - ?
AFC Leopards
Morocco - Botola Pro
May 23
16:00
Chabab Atlas Khenifra
? - ?
Raja Casablanca
16:00
Chabab Rif Al Hoceima
? - ?
Difaa El Jadida
16:00
IZK
? - ?
MAT Tetouan
16:00
MAS Fes
? - ?
KAC Kenitra
16:00
RSB Berkane
? - ?
FAR Rabat
Tunisia - Ligue I
May 23
15:00
US Monastir
? - ?
Avenir de La Marsa
- Newcastle United vs West Ham United : Carver fighting to save job, Magpies
- Chelsea vs Sunderland : Teens add bite for toothless Hazard
- Stoke City vs Liverpool : No rift with Sterling, declares Rodgers
- Real Madrid vs Getafe : Ancelotti to make way for benitez
- Tennis : Djokovic v Nadal likely in Q-finals
- EPL : Sterling won't stay even for £900k per week: Agent
- Black Cats survive in EPL
- EPL : Carver tugs at players' heartstrings
- Spurs send suicidal Adebayor home
- Right moment to go, says Xavi
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn