Thứ sáu , ngày 24 tháng 4 năm 2015
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Bảng xếp hạng bóng đá Anh
188
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Italy - Serie B
April 24
FT
Catania
2 - 0
Ternana
FT
Bari
1 - 1
Bologna
Spain - Liga BBVA
April 24
FT
Cordoba
0 - 1
Athletic Bilbao
Germany - Bundesliga
April 24
FT
Mainz 05
2 - 0
Schalke 04
Germany - 2nd Bundesliga
April 24
FT
Nurnberg
2 - 0
Sandhausen
FT
RasenBallsport Leipzig
2 - 1
Darmstadt
FT
Bochum
0 - 2
Kaiserslautern
Germany - 3rd Liga
April 24
FT
Sonnenhof Großaspach
1 - 0
Osnabruck
Germany - Regionalliga Bayern
April 24
FT
SpVgg Bayreuth
5 - 2
FC Memmingen
FT
Greuther Fuerth II
0 - 0
Bayern Munich II
FT
Eintracht Bamberg
1 - 2
Nuernberg II
Germany - Regionalliga Nord
April 24
FT
Cloppenburg
1 - 1
Oldenburg
Germany - Regionalliga Nordost
April 24
FT
Babelsberg
1 - 5
Germania Halberstadt
Germany - Regionalliga West
April 24
FT
Schalke 04 II
1 - 0
Aachen
FT
SV Roedinghausen
1 - 2
Sportfreunde Lotte
FT
Borussia Moenchengladbach II
2 - 1
Bochum II
FT
Viktoria Koeln 1904
2 - 0
SC Wiedenbrueck
Germany - Regionalliga Südwest
April 24
FT
Eintracht Trier
1 - 1
Kaiserslautern II
FT
FCA Walldorf
0 - 1
Hoffenheim II
FT
Hessen Kassel
1 - 2
Mannheim
France - Ligue 1
April 24
FT
Marseille
3 - 5
Lorient
France - Ligue 2
April 24
FT
Angers
1 - 0
Ajaccio
FT
Arles-Avignon
0 - 0
Clermont Foot
FT
Brest
1 - 0
Valenciennes
FT
Chateauroux
2 - 1
Auxerre
FT
Laval
0 - 2
GFCO Ajaccio
FT
Nancy
2 - 0
Troyes
FT
Nimes
0 - 1
Creteil
FT
Sochaux
0 - 1
Le Havre
FT
Tours
1 - 0
Niort
France - National
April 24
FT
Avranches
1 - 1
Dunkerque
FT
Boulogne
0 - 0
Paris FC
FT
Bourg-Peronnas
0 - 1
Lucon
FT
CA Bastia
0 - 0
Amiens
FT
Colmar
2 - 1
Epinal
FT
Le Poire Sur Vie
2 - 2
Frejus Saint Raphael
FT
Marseille Consolat
2 - 3
US Colomiers
FT
Strasbourg
4 - 1
Istres
Netherlands - Eredivisie
April 24
FT
ADO Den Haag
1 - 0
Vitesse
Netherlands - Jupiler League
April 24
FT
FC Den Bosch
1 - 3
NEC Nijmegen
FT
Achilles 29
1 - 3
De Graafschap
FT
Almere City FC
1 - 1
FC Volendam
FT
FC Eindhoven
2 - 1
FC Oss
FT
Fortuna Sittard
1 - 3
Jong PSV
FT
Jong Ajax
0 - 2
Helmond Sport
FT
MVV Maastricht
2 - 1
FC Emmen
FT
Roda JC Kerkrade
2 - 2
Jong FC Twente
FT
Telstar
5 - 0
RKC Waalwijk
FT
VVV-Venlo
1 - 1
Sparta Rotterdam
Belgium - Play-Off II Group A
April 24
FT
Genk
1 - 0
KV Mechelen
Portugal - Primeira Liga
April 24
FT
Braga
1 - 1
Belenenses
Scotland - Premiership
April 24
FT
Hamilton Academical
2 - 0
Motherwell
Denmark - Superligaen
April 24
FT
Esbjerg fB
0 - 2
OB
Denmark - NordicBet Ligaen
April 24
FT
Skive
1 - 1
HB Koge
Denmark - 2nd Division:: east
April 24
FT
Hvidovre
0 - 1
Rishoej
Norway - Tippeligaen
April 24
FT
Start
2 - 3
Vaalerenga
Sweden - Allsvenskan
April 24
FT
Falkenbergs FF
3 - 3
Malmoe FF
Austria - Erste Liga
April 24
FT
FC Liefering
0 - 4
Austria Lustenau
FT
FC Wacker Innsbruck
0 - 1
Kapfenberger SV
FT
Hartberg
2 - 4
Mattersburg
FT
SV Horn
3 - 1
Floridsdorfer AC
FT
SKN St. Poelten
0 - 1
LASK Linz
Turkey - Super Lig
April 24
FT
Sivasspor
1 - 2
Mersin
Turkey - 1st Lig
April 24
FT
Bucaspor
2 - 0
Orduspor
FT
Adana Demirspor
3 - 3
Gaziantep BB
FT
Denizlispor
2 - 0
Karsiyaka
FT
Giresunspor
1 - 1
Elazigspor
Ireland - Airtricity League
April 24
FT
Cork City
1 - 2
Dundalk
FT
Derry City
1 - 2
Bohemian FC
FT
Drogheda United
0 - 3
Longford Town
FT
St. Patrick's Athletic
3 - 0
Sligo Rovers
Ireland - 1st Division
April 24
FT
Athlone Town
1 - 0
Waterford United
FT
UCD
1 - 1
Cobh Ramblers
FT
Finn Harps
1 - 0
Shelbourne
FT
Wexford Youths
7 - 0
Cabinteely
Ireland - FAI Cup
April 24
FT
St. Mary's
0 - 1
Avondale United
Czech Republic - Synot league
April 24
FT
Jihlava
2 - 0
Banik Ostrava
Czech Republic - 2nd league
April 24
FT
Trinec
0 - 1
FC Vlasim
FT
Usti nad Labem
1 - 2
Zlin
April 25
08:15
Karvina
? - ?
FK Varnsdorf
Slovakia - Fortuna League
April 24
FT
Dukla Banska Bystrica
0 - 3
Zilina
Russia - Premier League
April 24
FT
FC Ufa
3 - 2
Kuban Krasnodar
FT
Mordovya
2 - 1
Ural
Russia - 1st Division
April 25
07:00
Sakhalin
? - ?
FC Yenisey Krasnoyarsk
Russia - 2nd Division:: west
April 24
FT
Kolomna
1 - 3
Khimki
FT
Volga Tver
0 - 0
Saturn Ramenskoye
FT
Dnepr
1 - 0
Znamya
FT
FC Dolgoprudny
2 - 1
Zenit St. Petersburg 2
FT
Solaris Moscow
3 - 2
Domodedovo Moscow
FT
Pskov 747
1 - 1
Torpedo Vladimir
FT
Tekstilshchik
5 - 0
Spartak Kostroma
FT
Strogino
1 - 1
Spartak Moscow II
Russia - 2nd Division:: center
April 24
FT
Arsenal Tula II
0 - 0
Lokomotiv Liski
FT
Chertanovo Moscow
0 - 1
Zenit Penza
FT
FC Oryol
0 - 4
Fakel
FT
Metalurg Lypetsk
0 - 4
Zvezda Ryazan
FT
Podolye Podolskiy Rayon
1 - 2
Dinamo Briansk
FT
Spartak Tambov
3 - 0
Vityaz Podolsk
FT
Avangard Kursk
0 - 1
Kaluga
Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye
April 24
FT
KamAZ
0 - 0
Volga Ulyanovsk
FT
Rubin Kazan 2
1 - 0
Neftekhimik
FT
NoSta
1 - 0
Syzran-2003
FT
Dinamo Kirov
1 - 2
Zenit Izhevsk
FT
Lada Togliati
3 - 1
Spartak Yoshkar Ola
Russia - 2nd Division:: east
April 25
08:00
Tom Tomsk II
? - ?
Smena Komsomolsk
Russia - 2nd Division:: south 2nd stage: group A
April 24
FT
Biolog Novokubansk
0 - 0
Mashuk-KMV
FT
Druzhba
3 - 4
Mitos
FT
Afips Afipsky
1 - 2
Angusht Nazran
FT
Torpedo Armavir
0 - 1
Dinamo Stavropol
FT
Chernomorets Novorossiysk
1 - 1
Spartak Nalchik
FT
Vityaz Krymsk
3 - 2
FK Taganrog
Poland - Ekstraklasa
April 24
FT
Zawisza Bydgoszcz
0 - 3
Cracovia Krakow
FT
Ruch Chorzow
0 - 0
Legia Warszawa
Croatia - 1st League
April 24
FT
NK Lokomotiva
1 - 2
NK Zagreb
Slovenia - 1st SNL
April 24
FT
Radomlje
1 - 6
Maribor
FT
Zavrc
0 - 0
Rudar Velenje
Hungary - OTP BANK Liga
April 24
FT
Dunaujvaros Palhalma
1 - 3
Ujpest
Romania - Liga 1
April 24
FT
Concordia Chiajna
2 - 2
CS Universitatea Craiova
FT
FC Brasov
1 - 2
Rapid Bucuresti
FT
Dinamo Bucuresti
1 - 1
CFR Cluj
Bulgaria - A PFG
April 24
FT
Lokomotiv Plovdiv
0 - 1
Cherno More Varna
Lithuania - A Lyga
April 24
FT
Siauliai
1 - 1
Stumbras Kaunas
Estonia - Premium liiga
April 24
FT
Tammeka
1 - 1
Tulevik Viljandi
Moldova - National Division
April 24
FT
Saxan Ceadir-Lunga
1 - 0
FC Milsami Orhei
FT
Tiraspol
0 - 4
Dacia Chisinau
FYR Macedonia - Prva Liga
April 24
FT
Shkendija 79
3 - 2
FK Vardar Skopje
Israel - Leumit League:: promotion
April 24
FT
Hapoel Afula
4 - 2
Maccabi Yavne
FT
Hapoel Ramat Gan
3 - 3
Maccabi Ahi Nazrat
FT
Hapoel Kfar Saba
0 - 1
Bnei Yehuda Tel Aviv
Israel - Leumit League:: relegation
April 24
FT
Hapoel Jerusalem
2 - 0
Ironi Tiberias
FT
Maccabi Herzliya
0 - 0
Ironi Ramat Hasharon
Argentina - Primera B Nacional
April 24
live 51'
All Boys
0 - 0
Ferro Carril Oeste
Argentina - Federal A:: zone 4
April 25
01:00
Gimnasia y Tiro
? - ?
Americo Tesorieri
Colombia - Primera A:: apertura
April 25
01:00
Chico FC
? - ?
Cortulua
Paraguay - Division Profesional:: apertura
April 24
FT
General Diaz
2 - 2
Nacional
Mexico - Primera Division:: clausura
April 25
00:30
Queretaro FC
? - ?
Tigres
01:30
Veracruz
? - ?
Pumas
02:30
Santos
? - ?
Leones Negros
USA - Major League Soccer
April 25
live 1'
Chicago Fire
0 - 0
New York City FC
02:00
Colorado Rapids
? - ?
FC Dallas
USA - USL Pro
April 24
live 45+1'
Charlotte Independence
1 - 0
Harrisburg City Islanders
April 25
02:30
Sacramento Republic FC
? - ?
Orange County Blues FC
Honduras - Liga Nacional:: clausura
April 25
01:00
Honduras Progreso
? - ?
Platense FC
Japan - J. League:: stage 1
April 25
05:00
Kashima Antlers
? - ?
Vissel Kobe
05:00
Matsumoto Yamaga
? - ?
Vegalta Sendai
05:00
Sanfrecce Hiroshima
? - ?
Shimizu S-Pulse
06:00
Sagan Tosu
? - ?
Kashiwa Reysol
06:00
Yokohama F.Marinos
? - ?
Shonan Bellmare
08:00
Urawa Red Diamonds
? - ?
Nagoya Grampus Eight
Singapore - S.League
April 24
FT
Warriors FC
1 - 3
Brunei DPMM
China - Super League
April 24
FT
Shijiazhuang Ever Bright
4 - 3
Tianjin Teda
April 25
07:35
Liaoning Hongyun
? - ?
Shanghai Shenxin
Republic of Korea - K-League Classic
April 25
06:00
Incheon United
? - ?
Pohang Steelers
07:00
Ulsan Hyundai
? - ?
Busan I'Park
Republic of Korea - K-League Challenge
April 25
05:00
Daegu FC
? - ?
Chungju Hummel
05:00
Gangwon FC
? - ?
Ansan Police FC
05:00
Seoul E-Land FC
? - ?
Bucheon FC 1995
Georgia - Umaglesi Liga
April 24
FT
Dila Gori
5 - 2
FC Shukura Kobuleti
FT
FC Tskhinvali
4 - 1
Dinamo Tbilisi
FT
FC Zugdidi
1 - 1
Samtredia
FT
Kolkheti-1913 Poti
3 - 0
FC Metalurgi Rustavi
FT
WIT Georgia Tbilisi
2 - 0
Sioni Bolnisi
FT
Torpedo Kutaisi
1 - 2
Chikhura
Iran - Pro League
April 24
FT
Gostaresh Foolad FC
0 - 0
Saba Qom
FT
Naft Masjed Soleyman FC
0 - 0
Esteghlal Khuzestan
FT
Sepahan
3 - 0
Rah Ahan
FT
Esteghlal
0 - 0
Padideh FC
Kazakhstan - Premier League
April 25
08:00
Okzhetpes Kokshetau
? - ?
Aktobe
Australia - Hyundai A-League
April 24
FT
Brisbane Roar FC
2 - 1
Newcastle Jets
April 25
07:00
Western Sydney Wanderers FC
? - ?
Perth Glory
Morocco - Botola Pro
April 24
FT
Olympic Club de Safi
0 - 1
MAS Fes
South Africa - Premier League
April 24
FT
Orlando Pirates
0 - 0
University of Pretoria
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn