Thứ sáu , ngày 1 tháng 3 năm 2024
   
         
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
Home
All Latest
All Live
Yesterday
Today
Tomorrow
Last Week
This Week
Next Week
NBA
Europe
Adriatic - NLB
Italy
Spain
France
Germany
Greece
Turkey
Holland
Belgium
Sweden
Norway
Finland
Denmark
Baltic - BBL
Estonia
Lithuania
Poland
Russia
Croatia
Serbia
Slovakia
Slovenia
Czech Republic
Ukraine
Austria
Cyprus
Great Britain
Japan
NCAA
 
KẾT QUẢ BÓNG RỔ TRỰC TUYẾN
 
Link xem online    Bảng xếp hạng bóng rổ NBA

USA: NBA

FT Detroit Pistons 100:110 Cleveland Cavaliers
FT Philadelphia 76ers 121:114 Charlotte Hornets
4th QuarterBoston Celtics 102:90 Dallas Mavericks
4th QuarterToronto Raptors 89:102 Golden State Warriors
3rd QuarterMemphis Grizzlies 56:72 Portland Trail Blazers
3rd QuarterMinnesota Timberwolves 59:60 Sacramento Kings
3rd QuarterNew Orleans Pelicans 85:57 Indiana Pacers
10 : 00 Chicago Bulls -:- Milwaukee Bucks
10 : 30 Los Angeles Clippers -:- Washington Wizards
03 : 00 Brooklyn Nets -:- Atlanta Hawks
05 : 00 Miami Heat -:- Utah Jazz

FRANCE: LNB

22 : 00 Strasbourg -:- Roanne
00 : 30 Boulogne-Levallois -:- Nancy
00 : 30 Le Portel -:- Chalon/Saone
00 : 30 Saint Quentin -:- Gravelines-Dunkerque
03 : 00 JL Bourg -:- Le Mans

ITALY: Lega A

02 : 30 Reggiana -:- Trento

SPAIN: ACB

00 : 00 Manresa -:- Murcia
00 : 00 Unicaja -:- Bilbao
02 : 45 Joventut Badalona -:- Breogan
02 : 45 Tenerife -:- Granada

TURKEY: Super Lig

17 : 00 Manisa -:- Besiktas
19 : 30 Turk Telekom -:- Galatasaray
22 : 00 Buyukcekmece -:- Çağdaş Bodrum Spor

ALBANIA: Superliga

23 : 00 Partizani Tirana -:- Teuta Durres
00 : 00 Fieri -:- Skenderbeu

ARGENTINA: Liga A

FT Obras Sanitarias 85:67 Argentino
3rd QuarterBoca Juniors 54:52 Obera TC
21 : 30 Ferro -:- Olimpico
06 : 00 Union De Santa Fe -:- Quimsa

ARGENTINA: Liga Femenina Women - Clausura

04 : 00 Instituto W -:- Rocamora W
04 : 00 Montmartre W -:- Berazategui W
04 : 00 Riachuelo W -:- Union Florida W

AUSTRALIA: WNBL Women - Play Offs

15 : 00 Melbourne Boomers W -:- Southside W

AUSTRIA: Superliga - Losers stage

23 : 30 Kapfenberg Bulls -:- BBC Nord
01 : 00 Oberwart Gunners -:- Vienna Basket
01 : 00 Vienna Timberwolves -:- Furstenfeld

AUSTRIA: Superliga - Winners stage

23 : 30 St. Polten -:- Graz UBSC

AUSTRIA: Zweite Liga - Play Offs

23 : 00 Mistelbach -:- Dornbirn Lions
00 : 30 Kufstein -:- Mattersburg
01 : 00 Worthersee Piraten -:- Gussing Blackbirds

AUSTRIA: Superliga Women

22 : 30 Vienna Timberwolves W -:- St. Polten W
00 : 00 UBI Graz W -:- Basket Flames W
01 : 30 Vienna United W -:- Duches Klosterneuburg W

BELARUS: Premier League

17 : 00 Grodno -:- Rubon
18 : 00 Impuls -:- Gomel
19 : 00 Borisfen -:- Minsk 2

BELARUS: Premier League Women

16 : 00 BC Minsk youth W -:- Rguor Minsk W
19 : 00 Gomel W -:- Horizont Minsk 2 W
19 : 00 Minsk W -:- Horizont Minsk W
19 : 30 Victoria Grodno W -:- Victoria Brest W

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prvenstvo BiH

23 : 00 KK Bosna -:- Borac Banja Luka
00 : 00 Orlovik -:- Spars Ilidza
01 : 00 Posusje -:- Promo
02 : 00 Slavija -:- Siroki Brijeg

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prvenstvo BiH Women

23 : 00 Zrinjski W -:- Mladi Krajisnik W
23 : 30 Jumper W -:- Celik Zenica W
00 : 00 Orlovi W -:- Leotar Trebinje W
01 : 30 Kozara W -:- Play Off Sarajevo W

BRAZIL: NBB

FT Brasilia 73:95 Cerrado
FT Caxias do Sul 70:77 Unifacisa
02 : 00 Cearense -:- Pato
03 : 10 Paulistano -:- Corinthians Paulista
04 : 00 Bauru -:- Minas
04 : 00 Vasco -:- Mogi

BRAZIL: LBF Women

FT Corinthians W 49:56 Sao Jose W
21 : 00 Ituano W -:- Campinas W
02 : 00 Sodie Mesquita W -:- SESI Araraquara W
04 : 00 Catanduva W -:- Santo Andre W

BULGARIA: NBL - Losers stage

23 : 00 Academic Plovdiv -:- Levski
23 : 00 Shumen -:- Minyor
23 : 00 Yambol -:- Beroe

BULGARIA: NBL - Winners stage

21 : 00 Spartak Pleven -:- Cherno More

CANADA: Super League

FT London 118:94 Newfoundland Rogues

CANADA: U Sports - Play Offs

03 : 00 Queens -:- Brock
06 : 00 Concordia -:- UQAM

CHILE: LNB

FT Las Animas 79:70 Catolica
FT Espanol Osorno 77:79 Leones Quilpue
05 : 15 U. De Concepcion -:- Liceo Pablo Neruda
05 : 30 Espanol de Talca -:- Valdivia
05 : 45 Ancud -:- Puente Alto
06 : 00 Puerto Montt -:- CD Puerto Varas
06 : 5 Deportes Castro -:- Sportiva Italiana
06 : 15 Espanol Osorno -:- Catolica
06 : 30 Las Animas -:- Leones Quilpue

CHINA: WCBA Women

18 : 30 Daqing W -:- Beijing W
18 : 30 Tianjin W -:- Liaoning W
18 : 30 Wuhan W -:- Shanghai W
18 : 30 Xiamen W -:- Hebei W

CROATIA: Premijer liga

23 : 00 Dinamo Zagreb -:- Alkar
01 : 30 Cedevita Junior -:- Zabok
01 : 30 GKK Sibenka -:- Cibona

CROATIA: Prva Liga

21 : 00 Jazine -:- KK Zagreb
21 : 30 Osijek -:- Podstrana
01 : 30 Crikvenica -:- Marsonia

CYPRUS: Division A

23 : 00 Apoel BC -:- Paralimni

CZECH REPUBLIC: NBL - Losers stage

23 : 30 NH Ostrava -:- Slavia Prague

CZECH REPUBLIC: NBL - Winners stage

21 : 00 Nymburk -:- Decin
23 : 30 USK Prague -:- Pardubice
00 : 00 Brno -:- Kolin

CZECH REPUBLIC: ZBL Women - Losers stage

01 : 30 Brandys nad Labem W -:- Slovanka W

CZECH REPUBLIC: ZBL Women - Winners stage

23 : 00 Slavia Prague W -:- USK Prague W

DENMARK: Basketligaen - Losers stage

20 : 30 Amager -:- Copenhagen
22 : 30 Herlev Wolfpack -:- Holbaek-Stenhus

DENMARK: Kvindebasketligaen Women

20 : 00 BMS Herlev W -:- Aabyhoj W

EUROPE: ABA League

01 : 00 FMP Beograd -:- Borac

EUROPE: BNXT League - Losers stage

01 : 30 Den Helder -:- Kortrijk
02 : 00 LWD Basket -:- Belfius Mons

EUROPE: BNXT League - Winners stage

02 : 00 BAL Weert -:- Oostende
02 : 00 Leiden -:- Spirou Charleroi

EUROPE: Latvia-Estonian League

20 : 00 Latvijas Universitate -:- Rapla
22 : 00 BK Ogre -:- Keila
22 : 00 Parnu -:- Rigas Zelli
23 : 00 VEF Riga -:- Prometey

EUROPE: WABA League Women - Winners stage

23 : 00 Duga W -:- Cinkarna Celje W

EUROPE: WBBL Women

16 : 45 RSU Merks W -:- Panevezys W

FINLAND: Korisliiga - Winners stage

22 : 00 Kataja -:- Karhu Basket
23 : 00 UU-Korihait Uusikaupunki -:- BC Nokia

FINLAND: I Divisioona A

22 : 00 Huima -:- Honka
00 : 00 Oulu -:- Kipina

FINLAND: Korisliiga Women

21 : 00 Tapiolan Honka W -:- Torpan Pojat Helsinki W
22 : 00 Forssan Alku W -:- PeKa W

FRANCE: Pro B

02 : 00 Fos-sur-Mer -:- St. Chamond

FRANCE: Espoirs U21

18 : 30 Strasbourg U21 -:- Roanne U21
21 : 00 Boulogne-Levallois U21 -:- Nancy U21
21 : 00 Nanterre U21 -:- Monaco U21
21 : 00 Saint Quentin U21 -:- Gravelines-Dunkerque U21
23 : 00 Ada Blois U21 -:- Paris U21
23 : 00 Dijon U21 -:- Lyon-Villeurbanne U21
23 : 00 JL Bourg U21 -:- Le Mans U21

FRANCE: LFB Women

01 : 00 ESB Villeneuve W -:- Charnay Bourgogne Sud W
02 : 00 Bourges W -:- La Roche W
02 : 00 Landerneau Bretagne W -:- Union Hainaut W
02 : 00 Tarbes GB W -:- Flammes Carolo W

FRANCE: Ligue 2 Women

00 : 00 Aulnoye AS W -:- Nice W
02 : 00 Avenir Chartres W -:- Pays Voironnais W
02 : 00 Graffenstaden W -:- Feytiat W
02 : 00 Mondeville W -:- Montbrison W
02 : 00 Toulouse W -:- Centre Federal BB W
02 : 00 Tronche Meylan W -:- Champagne W

GEORGIA: Superleague

16 : 00 Gau -:- Rustavi
18 : 30 TSU -:- Kutaisi
21 : 00 Mega Tbilisi -:- Rashi

GERMANY: BBL

00 : 30 Bamberg -:- Tubingen
00 : 30 Syntainics MBC -:- Rostock
02 : 00 Chemnitz -:- Ulm
02 : 00 Vechta -:- Ludwigsburg

GERMANY: Pro B

21 : 30 Ludwigsburg 2 -:- Bayern 2
23 : 30 Fellbach -:- Oberhaching
00 : 00 Lowen -:- Leitershofen/Stadtbergen
00 : 00 Rhondorf -:- Coburg
00 : 00 Rostock 2 -:- Leverkusen
00 : 00 RSV Eintracht -:- Wolmirstedt
01 : 00 Bernau -:- Koln
01 : 30 BIS Baskets Speyer -:- Ehingen
01 : 30 Iserlohn -:- Ibbenburen
01 : 30 Itzehoe -:- Wedel
01 : 30 Schwelm -:- Berlin Braves

GREECE: Basket League

21 : 45 Promitheas -:- Aris
23 : 00 Lavrio -:- AS Karditsas
23 : 45 PAOK -:- AEK Athens

GREECE: Elite League

21 : 00 Psychikou -:- Milon Aons
21 : 30 Amyntas -:- Ermis Schimatari
21 : 30 Esperos -:- Aias Evosmou
22 : 00 Eleftheroupoli -:- Harilaos Trikoupis
22 : 00 Iraklis -:- Koroivos
22 : 00 Lefkadas -:- NE Megaridas
00 : 00 Mykonos -:- Papagou
01 : 00 Panionios -:- Panerythraikos

GREECE: A1 Women

18 : 00 PAOK W -:- Giannina W

HUNGARY: NB I. A

23 : 00 Alba Fehervar -:- Atomeromu Paks
00 : 00 DEAC -:- Szombathely
00 : 00 Kormend -:- OSE Lions
00 : 00 Szolnoki Olaj -:- KTE-Duna
00 : 00 Zalakeramia -:- Soproni KC
01 : 00 NKA Pecs -:- Szedeak

HUNGARY: NB I. A Women

22 : 30 DVTK W -:- Vasas Csata W
00 : 00 Cegledi W -:- Szigetszentmiklos W
00 : 00 Szekszard W -:- Ujbuda BEAC W
01 : 00 TFSE-MTK W -:- UNI Gyor W

INDONESIA: IBL

14 : 00 Prawira Bandung -:- Bumi Borneo
16 : 00 Rajawali Medan -:- Pelita Jaya
18 : 00 Satya Wacana -:- Kesatria Bengawan Solo
20 : 00 Hangtuah -:- Bima Perkasa Yogyakarta

IRELAND: SuperLeague

23 : 00 Ballincollig -:- Belfast
02 : 00 DCU Saints -:- Eanna
02 : 15 KCYMS -:- Moycullen
02 : 30 Sligo -:- Templeogue
02 : 30 Ulster -:- Killester

ISRAEL: Super League

00 : 15 Hapoel Tel-Aviv -:- Hapoel Holon
01 : 45 Hapoel Jerusalem -:- Ironi Kiryat Ata

ITALY: Serie A2

01 : 00 Agrigento -:- Udine
02 : 30 Urania Milano -:- Orzinuovi

ITALY: Serie A1 Women

21 : 00 Sassari W -:- Venezia W

ITALY: Serie A2 Women - Gr. A

23 : 30 Giussano W -:- Costa Masnaga W
02 : 30 Scrivia W -:- Mantova W

ITALY: Serie A2 Women - Gr. B

00 : 30 Matelica W -:- Itas Alperia Bolzano W
00 : 30 Vigarano W -:- Abano Terme W
01 : 00 Treviso W -:- Rovigo W
01 : 45 Libertas Udine W -:- Roseto W
02 : 30 Alpo VillaFranca W -:- Trieste W

JAPAN: B.League

12 : 5 Hiroshima D. -:- Chiba
13 : 5 Alvark -:- Shimane
13 : 5 Diamond Dolphins -:- Akita
13 : 5 NeoPhoenix -:- Ryukyu
13 : 5 SeaHorses Mikawa -:- Osaka
13 : 5 Utsunomiya Brex -:- Sun Rockers Shibuya
13 : 35 Nagoya Fighting Eagles -:- Shinshu
14 : 5 Hokkaido -:- Saga
14 : 5 Nagasaki -:- Gunma
14 : 5 Sendai -:- Kyoto
15 : 35 Toyama -:- Ibaraki Robots
16 : 5 Brave Thunders -:- Yokohama

JAPAN: B2.League

12 : 00 Shiga -:- Ehime Orange Vikings
13 : 00 Aomori -:- Fukushima
13 : 00 Koshigaya Alphas -:- Yamagata Wyverns
13 : 00 Kumamoto -:- Shizuoka
14 : 00 Kobe -:- Fukuoka
15 : 00 Nara -:- Iwate
15 : 40 Niigata -:- Altiri Chiba

JAPAN: W League Women

11 : 30 Sunshine Rabbits W -:- Chanson V-Magic W
11 : 30 Yamanashi Queenbees W -:- Niigata W
12 : 00 Aranmare Akita W -:- Aisin Wings W
12 : 00 Hitachi Cougars W -:- Fujitsu W
12 : 00 Toyota Antelopes W -:- Denso Iris W
14 : 10 Mitsubishi Koalas W -:- Eneos Sunflowers W
15 : 00 Haneda Vickies W -:- Himeji Egrets W

KAZAKHSTAN: National League

21 : 00 Irbis Almaty -:- Astana 2

KOSOVO: Superliga

23 : 00 Vellaznimi -:- Peja
01 : 00 Bashkimi -:- Golden Eagle Ylli

LEBANON: Division 1

21 : 45 Al-Riyadi -:- Champville

LITHUANIA: LKL

21 : 30 Mazeikiai -:- BC Wolves
22 : 20 Rytas -:- Juventus

LITHUANIA: NKL - Losers stage

21 : 00 Delikatesas Joniskis -:- Klaipedos Neptunas
21 : 00 Rytas 2 -:- Kauno Atletas
21 : 00 Silute -:- Kretinga

LITHUANIA: NKL - Winners stage

21 : 00 BC Olimpas Palanga -:- Zalgiris Kaunas 2
21 : 00 Jurbarkas -:- Vytis VDU
21 : 00 Vilkaviskis -:- Suduva-Mantinga

LUXEMBOURG: LBBL

02 : 00 Amicale Steesel -:- T71 Dudelange
02 : 00 Contern -:- Esch
02 : 00 Larochette -:- Grengewald Hueschtert
02 : 30 Bertrange -:- Walferdange

LUXEMBOURG: LBBL Women - Relegation

02 : 00 Musel Pikes W -:- Mersch W

LUXEMBOURG: LBBL Women - Winners stage

00 : 30 Bertrange W -:- Contern W
01 : 00 Les Sangliers Wooltz W -:- Grengewald Hueschtert W

MEXICO: CIBACOPA

1st QuarterAstros 5:10 Frayles de Guasave
09 : 30 Zonkeys de Tijuana -:- Halcones de Obregon
10 : 20 Caballeros de Culiacan -:- Venados de Mazatlan
10 : 30 Rayos de Hermosillo -:- Ostioneros de Guaymas

MEXICO: LMBPF Women

05 : 00 Blueskas W -:- Libelulas W

MONTENEGRO: Prva A Liga

23 : 00 Ibar Rozaje -:- Sutjeska
00 : 00 Danilovgrad -:- Tivat

NETHERLANDS: WBL Women - Losers stage

02 : 00 QSTA United W -:- Leiden W

NETHERLANDS: WBL Women - Winners stage

23 : 30 Grasshoppers W -:- Landslake Lions W
02 : 00 Triple Threat W -:- Jolly Jumpers W

NORTH MACEDONIA: Prva Liga

19 : 00 TFT Skopje -:- Pelister
22 : 00 Vardar -:- Kozuv
00 : 00 Ohrid -:- Euro Nickel
01 : 00 Cair 2030 -:- Gostivar

NORWAY: BLNO

21 : 00 Nidaros Jets -:- Baerum
22 : 00 Centrum Tigers -:- Froya
23 : 00 Asker -:- Ammerud
23 : 00 Gimle -:- Tromso

NORWAY: Kvinneligaen Women

20 : 30 Asker W -:- Ammerud W
22 : 00 Ullern W -:- Bergen W

PHILIPPINES: Philippine Cup

14 : 00 Blackwater Bossing -:- TNT Tropang Giga
17 : 15 Rain or Shine Elasto Painters -:- Meralco Bolts

POLAND: Basket Liga

19 : 30 Spojnia Stargard -:- Lancut
21 : 30 Gdynia -:- Anwil Wloclawek
23 : 30 Lublin -:- Szczecin
01 : 30 Torun -:- Legia

POLAND: 1. Liga

20 : 00 GKS Tychy -:- Alstom Krakow
22 : 00 Pelplin -:- MKKS Koszalin
00 : 00 Krosno -:- Slask Wroclaw II
00 : 00 Niedzwiadki Chemart Przemysl -:- Polonia Warszawa
02 : 00 Sokol Miedzychod -:- HydroTruck Radom

PORTUGAL: LPB

22 : 00 Imortal -:- Benfica
22 : 00 Sporting CP -:- CD Povoa
23 : 00 Ovarense -:- Portimonense
01 : 30 Esgueira -:- FC Porto
04 : 15 Lusitania -:- Vitoria

PORTUGAL: Proliga - Losers stage

04 : 00 Academica -:- Benfica Lisboa B

PORTUGAL: Proliga - Winners stage

23 : 00 CAB Madeira -:- Sangalhos
00 : 00 Santo Andre -:- Maia
00 : 15 CA Queluz -:- Illiabum
01 : 00 Galitos Barreiro -:- Braga

PORTUGAL: LFB Women

22 : 00 Benfica W -:- Galitos W
22 : 30 Natacao W -:- CAB Madeira W

ROMANIA: Divizia A - Losers stage

23 : 00 CSM Targu Jiu -:- SCM Craiova
23 : 00 Laguna Bucuresti -:- CSM Focsani
23 : 00 Valcea -:- BC Timisoara

ROMANIA: Divizia A - Winners stage

01 : 30 CSM Constanta -:- Cluj-Napoca

ROMANIA: Liga National Women

18 : 00 Cluj Napoca W -:- Olimpia Brasov W
23 : 00 Rapid Bucuresti W -:- Municipal Targoviste W

RUSSIA: VTB United League - Winners stage

16 : 00 Enisey -:- Parma Perm
18 : 00 Unics Kazan -:- Lokomotiv Kuban

SERBIA: First League

22 : 00 Vojvodina Novi Sad -:- Joker
23 : 00 Leskovac Zdravlje -:- Radnicki
23 : 00 OKK Beograd -:- Cacak 94
00 : 00 Dynamic -:- Sloga
00 : 00 Vrsac -:- Tamis
01 : 00 KK Metalac -:- Zlatibor

SLOVAKIA: Extraliga

22 : 00 BC Komarno -:- BKM Lucenec
00 : 00 BC Prievidza -:- Spisski Rytieri
00 : 00 Iskra Svit -:- MBK Handlova

SLOVAKIA: Extraliga Women - Losers stage

23 : 30 UMB Banska Bystrica W -:- CBK Kosice W
01 : 00 Trencin W -:- Young Angels Kosice W

SLOVAKIA: Extraliga Women - Winners stage

00 : 00 Piestanske Cajky W -:- Samorin W

SLOVENIA: Liga Nova KBM

19 : 00 Sencur -:- Rogaska
01 : 00 Helios Domzale -:- Tajfun Sentjur

SOUTH KOREA: KBL

12 : 00 KCC Egis -:- Suwon KT
12 : 00 Wonju DB -:- KoGas
14 : 00 Seoul Thunders -:- Mobis Phoebus

SPAIN: LEB Plata

00 : 00 Moron -:- Ponferrada
00 : 45 CB Santfeliuenc -:- Cartagena
01 : 00 Almansa -:- Zamora
01 : 00 Enrique Soler -:- Ciudad de Huelva
01 : 00 Juventud Alcala -:- La Roda
01 : 00 Mataro -:- CB Tarragona
01 : 30 Albacete -:- Zornotza ST
01 : 30 Sant Antoni -:- Benicarlo
03 : 00 Gran Canaria B -:- Basquet L'Horta Godella

SPAIN: Liga Femenina Women

22 : 00 Valencia W -:- Uni Girona W
00 : 00 Estudiantes W -:- Bembibre W
00 : 00 IDK Gipuzkoa W -:- Zaragoza W
00 : 00 Perfumerias Avenida W -:- Jairis W
01 : 15 Ensino W -:- Gernika Bizkaia W
01 : 30 Cadi La Seu W -:- Araski W

SWEDEN: Superettan

21 : 00 Huddinge -:- Sloga Uppsala
23 : 00 Tureberg -:- RIG Mark
23 : 30 IK Eos -:- Ockelbo

SWEDEN: Basketligan Women

20 : 00 Alvik W -:- Ostersund W
20 : 30 Hogsbo W -:- Uppsala W
20 : 30 Lund W -:- Sodertalje W

SWEDEN: Basketettan Women

18 : 00 RIG Mark W -:- Lobas W
19 : 00 Tureberg W -:- Ostersund 2 W
20 : 00 Lulea Stars W -:- Hammarby W
22 : 00 Onsala W -:- Haga Norrkoping W

SWITZERLAND: SB League

23 : 30 Fribourg Olympic -:- BBC Monthey
23 : 30 Lausanne Basket -:- Vevey Riviera
23 : 30 SAM Massagno -:- Sdent BBC Nyon
00 : 00 Geneva Lions -:- Lugano Tigers
00 : 00 Neuchatel -:- Regio Basel

SWITZERLAND: SB League Women

22 : 00 BBC Troistorrents W -:- Helios VS W
22 : 00 Riva Basket W -:- Baden W
23 : 30 Pully W -:- Alte Kanti Aarau W

TAIWAN: P. League+

13 : 30 Kaohsiung Steelers -:- Hsinchu Jko Lioneers
16 : 00 Taoyuan Pauian Pilots -:- New Taipei Kings

TAIWAN: T1 League

13 : 00 New Taipei CTBC DEA -:- Taipei Taishin Mars
15 : 30 Tainan TSG GhostHawks -:- Kaohsiung Aquas

TURKEY: TBL

19 : 00 Esenler Erokspor -:- Kapakli Spor
21 : 00 Kocaeli BŞB Kağıtspor -:- Alagoz
23 : 00 Fenerbahce 2 -:- Final Spor

TURKEY: TB2L

22 : 00 Degerleme -:- Sertas Spor
22 : 00 Ege Universitesi -:- CO Basket
22 : 00 Ilkler Sehri Usak -:- Istanbul Anka Spor
22 : 00 Istanbul Basket -:- Akhisar Belediye
22 : 00 Istanbul Efendileri -:- Yalova Acarspor
22 : 00 Karamursel -:- Bersa
22 : 00 Konya BBSK -:- Cozum Ankara
22 : 00 Tesvikiye -:- Orhangazi

TURKEY: KBSL Women

18 : 00 Bursa W -:- Nesibe Aydin W
19 : 00 Fenerbahce W -:- Bellona Kayseri W
20 : 00 Ormanspor W -:- Emlak Konut W

TURKEY: TKBL Women

19 : 00 Bodrum W -:- Mersin Gelisim W
19 : 30 Bursa Antspor W -:- Bogazici W
FT 16:00Cankirispor W -:- Turgutlu W

UNITED KINGDOM: BBL

03 : 00 Bristol Flyers -:- Surrey Scorchers

UNITED KINGDOM: WBBL Women

23 : 00 Essex Rebels W -:- Manchester Giants W
01 : 00 Leicester Riders W -:- Oaklands Wolves W
02 : 30 Newcastle Eagles W -:- Nottingham Wildcats W

URUGUAY: Liga Uruguaya

4th QuarterUrupan 72:61 Nacional

USA: NBA G League

FT Capital City Go-Go 138:107 Birmingham Squadron
FT College Park Skyhawks 110:102 Cleveland Charge
07 : 00 Greensboro Swarm -:- Delaware Blue Coats
FT Windy City Bulls 117:87 G League Ignite
08 : 00 Wisconsin Herd -:- Maine Celtics
09 : 00 Rip City Remix -:- Iowa Wolves
10 : 00 Stockton Kings -:- Rio Grande Valley Vipers
04 : 00 Motor City Cruise -:- Westchester

USA: NCAA

FT Ohio 66:59 Bowling Green
FT Appalachian State 80:57 Arkansas State
FT Brown 71:68ot Harvard
FT Canisius 61:56 Mount St. Mary's
FT Georgia Southern 92:75 Old Dominion
FT Georgia State 82:79 Marshall
FT Iona 64:82 Quinnipiac
FT Jacksonville 57:59 Florida Gulf Coast
FT Marist 58:55 Fairfield
FT Niagara 61:71 Rider
FT North Florida 78:59 Stetson
FT Queens Royals 91:82 Kennesaw State
FT Siena 68:70 Manhattan
FT Yale 80:56 Dartmouth
07 : 30 Central Arkansas -:- North Alabama
07 : 30 Coastal Carolina -:- James Madison
08 : 00 Austin Peay -:- Bellarmine
08 : 00 Lipscomb -:- Eastern Kentucky
08 : 00 Penn -:- Cornell
08 : 00 Princeton -:- Columbia
08 : 00 South Alabama -:- Louisiana Monroe
08 : 15 Texas State -:- Troy
08 : 30 Louisiana Lafayette -:- Southern Miss
09 : 00 Loyola Chicago -:- Dayton
10 : 30 Nevada -:- Fresno State
11 : 00 Utah State -:- Air Force
00 : 00 Boston University -:- Holy Cross
00 : 00 DePaul -:- Butler
00 : 00 Florida Atlantic -:- Tulane
00 : 00 Georgia Tech -:- Florida State
00 : 00 Lehigh -:- Colgate
00 : 00 Providence -:- Villanova
00 : 00 South Carolina -:- Florida
00 : 30 Saint Josephs -:- Fordham
01 : 00 Baylor -:- Kansas
01 : 00 Central Connecticut State -:- Stonehill
01 : 00 Eastern Michigan -:- Miami (Ohio)
01 : 00 Elon -:- Monmouth
01 : 00 Temple -:- Tulsa
01 : 00 VMI -:- Wofford
01 : 00 Wisconsin -:- Illinois
01 : 30 Kentucky -:- Arkansas
02 : 00 American University -:- Navy
02 : 00 Arizona -:- Oregon
02 : 00 Ball State -:- Western Michigan
02 : 00 Binghamton -:- New Hampshire
02 : 00 Buffalo -:- Toledo
02 : 00 Charleston -:- Hofstra
02 : 00 Chattanooga Mocs -:- Western Carolina
02 : 00 Furman -:- Mercer
02 : 00 George Mason -:- Duquesne
02 : 00 La Salle -:- George Washington
02 : 00 NC Wilmington -:- Towson
02 : 00 North Dakota -:- South Dakota Coyotes
02 : 00 North Dakota St -:- South Dakota St.
02 : 00 Presbyterian -:- Charleston Southern
02 : 00 Radford -:- UNC Asheville
02 : 00 Sacred Heart -:- Merrimack Warriors
02 : 00 Texas -:- Oklahoma State
02 : 00 William & Mary -:- Hampton
02 : 00 Winthrop -:- Gardner Webb
02 : 30 Creighton -:- Marquette
02 : 30 Davidson -:- UMass
03 : 00 Samford -:- Citadel
03 : 00 SMU Mustangs -:- UTSA Roadrunners
03 : 00 Vermont -:- UMass Lowell
03 : 15 Minnesota -:- Penn State
03 : 30 Kent State -:- Central Michigan
03 : 30 Morehead State -:- Lindenwood
03 : 30 Southern Univ. -:- Bethune-Cookman
03 : 30 Vanderbilt -:- LSU
04 : 00 Albany -:- Maine Black Bears
04 : 00 Auburn -:- Mississippi St.
04 : 00 Bryant University -:- NJIT
04 : 00 Campbell -:- N. Carolina A&T
04 : 00 Charlotte -:- South Florida
04 : 00 Colorado State -:- Wyoming
04 : 00 Coppin State -:- N. Carolina Central
04 : 00 Delaware State -:- Norfolk State
04 : 00 Drexel -:- Northeastern
04 : 00 East Tennessee St -:- NC Greensboro
04 : 00 Md.-East. Shore -:- Howard
04 : 00 North Carolina -:- NC State
04 : 00 Northwestern St. -:- Lamar
04 : 00 Rhode Island -:- St. Louis
04 : 00 St. Francis (PA) -:- Le Moyne
04 : 00 Stony Brook -:- Delaware
04 : 00 UALR -:- Tennessee Tech
04 : 00 UCF Knights -:- Iowa State
04 : 00 Utah Valley State -:- UT Arlington
04 : 00 Washington -:- USC
04 : 00 Weber State -:- Northern Arizona
04 : 30 Houston Christian -:- TX A&M Commerce
04 : 30 Longwood -:- High Point
04 : 30 Morgan State -:- South Carolina St
04 : 30 Texas A&M-CC -:- SE Louisiana
04 : 30 UT Martin -:- Tennessee State
04 : 30 Wagner -:- Fairleigh Dickinson
04 : 30 Western Illinois -:- Siu Edwardsville
05 : 00 Alabama A&M -:- Alabama State
05 : 00 East. Washington -:- Montana State
05 : 00 Grambling St. -:- Florida A&M
05 : 00 Idaho -:- Montana
05 : 00 Jacksonville State -:- New Mexico State
05 : 00 Loyola Maryland -:- Army
05 : 00 McNeese State -:- Nicholls State
05 : 00 Sacramento State -:- Portland State
05 : 30 Northwestern -:- Iowa
05 : 30 Virginia Tech -:- Wake Forest
06 : 00 Akron -:- Northern Illinois
06 : 00 Boston College -:- Pittsburgh
06 : 00 Brown -:- Dartmouth
06 : 00 Cleveland State -:- IUPUI
06 : 00 Duke -:- Virginia
06 : 00 Florida International -:- Western Kentucky
06 : 00 Georgia -:- Texas A&M
06 : 00 Incarnate Word -:- New Orleans
06 : 00 Oakland -:- Detroit
06 : 00 Richmond -:- VCU Rams
06 : 00 Texas Southern -:- Jackson State
06 : 00 West Virginia -:- Texas Tech
06 : 00 Wisc. Milwaukee -:- Wisc. Green Bay
06 : 30 Arkansas-Pine Bluff -:- Miss. Valley St.
06 : 30 Prairie View A&M -:- Alcorn State

WORLD: Club Friendly Women

22 : 00 Basket Kam W (Mkd) -:- Kriva Palanka W (Mkd)
00 : 30 Vardar W (Mkd) -:- MZT Skopje W (Mkd)
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
sut.vn