Chủ nhật , ngày 21 tháng 4 năm 2024
   
         
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
Home
All Latest
All Live
Yesterday
Today
Tomorrow
Last Week
This Week
Next Week
NBA
Europe
Adriatic - NLB
Italy
Spain
France
Germany
Greece
Turkey
Holland
Belgium
Sweden
Norway
Finland
Denmark
Baltic - BBL
Estonia
Lithuania
Poland
Russia
Croatia
Serbia
Slovakia
Slovenia
Czech Republic
Ukraine
Austria
Cyprus
Great Britain
Japan
NCAA
 
KẾT QUẢ BÓNG RỔ TRỰC TUYẾN
 
Link xem online    Bảng xếp hạng bóng rổ NBA

USA: NBA - Play Offs

FT New York Knicks 111:104 Philadelphia 76ers
FT Denver Nuggets 114:103 Los Angeles Lakers
01 : 00 Boston Celtics -:- Miami Heat
03 : 30 Los Angeles Clippers -:- Dallas Mavericks

FRANCE: LNB

20 : 30 Monaco -:- Le Portel
22 : 30 JL Bourg -:- Strasbourg
01 : 5 Lyon-Villeurbanne -:- Paris

ITALY: Lega A

4th QuarterSassari 80:104 Varese
23 : 00 Olimpia Milano -:- Scafati
00 : 15 Venezia -:- Treviso
01 : 00 Basket Napoli -:- Trento
02 : 00 Pistoia -:- Brindisi

SPAIN: ACB

3rd QuarterBasket Zaragoza 28:42 Real Madrid
3rd QuarterJoventut Badalona 49:39 Basquet Girona
23 : 00 Bilbao -:- Obradoiro CAB
23 : 00 Valencia -:- Tenerife
00 : 30 Unicaja -:- Baskonia

TURKEY: Super Lig

4th QuarterManisa 81:73 Buyukcekmece
20 : 30 Petkim Spor -:- Bursaspor
23 : 00 Tofas -:- Pinar Karsiyaka
01 : 30 Anadolu Efes -:- Turk Telekom

ARGENTINA: Liga A

FT Quimsa 112:64 Ferro
FT Olimpico 97:59 La Union

ARGENTINA: Liga Femenina Women - Clausura - Play Offs

06 : 00 Obras Sanitarias W -:- Union Florida W

AUSTRALIA: NBL1 East

FT Sydney Comets 77:69 Newcastle Falcons
FT BA CoE 89:82 Bankstown Bruins
FT Illawarra Hawks 71:140 Inner West Bulls

AUSTRALIA: NBL1 East Women

FT BA CoE W 93:75 Bankstown Bruins W
FT Illawarra Hawks W 80:61 Inner West Bulls W
FT Sydney Comets W 58:79 Newcastle Falcons W

AUSTRALIA: NBL1 North

FT Southern District 78:85 Ipswich Force

AUSTRALIA: NBL1 South

FT Bendigo Braves 78:81ot Nunawading
FT Diamond Valley 79:89 Melbourne Tigers
FT Ringwood 74:84 Hobart Chargers
FT Keilor Thunder 105:96 NW Tasmania

AUSTRALIA: NBL1 South Women

FT Bendigo Braves W 107:75 Nunawading W
FT Diamond Valley W 72:83 Melbourne Tigers W
FT Ringwood W 81:67 Hobart Chargers W
FT Keilor Thunder W 94:60 Launceston W

AUSTRIA: Superliga - Play Offs

23 : 30 Swans Gmunden -:- Oberwart Gunners
23 : 30 Traiskirchen Lions -:- St. Polten

BELARUS: Premier League - Play Offs

FT Minsk 3 37:112 Minsk

BELGIUM: Top Division Women - Play Offs

21 : 15 Mechelen W -:- Braine W

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prvenstvo BiH - Winners stage

00 : 00 Sloboda -:- Mrkonjic Grad
01 : 00 Siroki Brijeg -:- Borac Banja Luka

BRAZIL: NBB - Play Offs

FT Botafogo 87:92 Flamengo
03 : 30 Pato -:- Bauru
05 : 30 Sao Jose -:- Cearense

BRAZIL: LBF Women

FT Ponta Grossa W 64:59 Catanduva W
22 : 00 Ituano W -:- Sao Jose W
22 : 00 Sodie Mesquita W -:- Sampaio W

CANADA: Super League

FT Newfoundland Rogues 133:137 Sudbury
FT KW Titans 114:123 Derby City Distillers
02 : 00 Montreal Toundra -:- Windsor
02 : 30 Newfoundland Rogues -:- Sudbury

CHILE: LNB

FT Sportiva Italiana 50:104 Leones Quilpue
FT Puente Alto 91:61 Catolica
FT Naviera Ulloa 61:54 CD Puerto Varas
FT Espanol de Talca 94:102ot Las Animas
FT U. De Concepcion 85:88 Espanol Osorno
FT Valdivia 102:88 Liceo Pablo Neruda

CHILE: LNB 2

FT Aleman 78:55 Arturo Prat San Felipe
FT Municipal Chillan 76:53 Luis Matte Larrain
FT Colo Colo 65:45 Quilpue Basquetbol
FT Sergio Ceppi 91:58 Brisas
03 : 30 Quilpue Basquetbol -:- Truenos De Talca

CHINA: CBA - Play Offs

19 : 35 Zhejiang Chouzhou -:- Shanghai
20 : 00 Xinjiang -:- Guangzhou

CROATIA: Premijer liga

FT Bosco 82:99 GKK Sibenka
01 : 00 Zabok -:- Dubrovnik

CROATIA: Premijer Liga Women

23 : 30 Medvescak W -:- Novi Zagreb W

CYPRUS: Division A - Winners stage

21 : 00 AEK Larnaca -:- Anorthosis

CZECH REPUBLIC: NBL - Play Offs

23 : 30 Pardubice -:- Usti n. Labem
00 : 00 Brno -:- Decin

CZECH REPUBLIC: 1. Liga - Play Offs

00 : 00 Svitavy -:- Litomerice

CZECH REPUBLIC: ZBL Women - Play Offs

FT KP Brno W 75:61 Hradec Kralove W

EUROPE: ABA League - Play Offs

00 : 00 Igokea -:- Partizan
02 : 00 Cedevita Olimpija -:- Mega Basket

EUROPE: BNXT League - Losers stage

22 : 00 LWD Basket -:- Kortrijk
22 : 00 Yoast Utd -:- Circus Brussels

EUROPE: BNXT League - Winners stage

20 : 00 Zwolle -:- Oostende

FINLAND: I Divisioona A - Play Offs

22 : 00 Jyvaskyla -:- Honka

FINLAND: Korisliiga Women - Play Offs

22 : 00 PeKa W -:- Torpan Pojat Helsinki W

FRANCE: Pro B

00 : 00 Angers -:- Boulazac

GEORGIA: Superleague - Play Offs

20 : 30 Gau -:- Orbi

GEORGIA: Superleague - Relegation

20 : 00 Margveti -:- Suchumi

GERMANY: BBL

21 : 30 Heidelberg -:- Bayern
21 : 30 Ulm -:- Syntainics MBC
23 : 00 Gottingen -:- Chemnitz
00 : 30 Alba Berlin -:- Bamberg

GERMANY: Pro A

22 : 00 Dresden -:- Bremerhaven
23 : 00 Artland -:- Dusseldorf

GERMANY: Pro B - Play Offs

22 : 00 Rhondorf -:- Rostock 2
22 : 00 Schwelm -:- Oberhaching
23 : 00 Koln -:- BIS Baskets Speyer
00 : 00 Frankfurt 2 -:- Wedel
00 : 00 OrangeAcademy -:- Bernau

GERMANY: DBBL Women - Play Offs

20 : 00 Alba Berlin W -:- Keltern W

GREECE: Basket League - Losers stage

22 : 15 AEK Athens -:- PAOK
01 : 15 AS Karditsas -:- Apollon Patras

GREECE: Elite League - Play Out

21 : 00 Aias Evosmou -:- Panerythraikos

GREECE: Elite League - Promotion - Play Offs

21 : 00 Ermis Schimatari -:- Eleftheroupoli
21 : 00 Papagou -:- Panionios

GREECE: A1 Women - Play Offs

4th QuarterOlympiacos W 49:43 Panathinaikos W

GREECE: A1 Women - Play Out

2nd QuarterLefkadas W 28:21 Athinaikos W

GREECE: A2 Women

18 : 00 AEK Peristeriou W -:- Promitheas W
18 : 00 Amilla Peristeriou W -:- Agia Paraskevis W
18 : 00 Amyntas W -:- Melission W
18 : 00 Danaoi Argous W -:- Ionikos W
18 : 00 Ioannina W -:- Pylaia W
18 : 00 Kavala W -:- Anagennisi W
18 : 00 Ment W -:- Apollon Ptolemaidas W
18 : 00 Panorama W -:- Aris W
18 : 00 Panseraikos W -:- Anorthosis Volou W
18 : 00 Porfyras W -:- Kronos W
18 : 00 Sporting Athens W -:- Falirou W
18 : 00 Terpsithea Glyfadas W -:- Dafni W

ICELAND: Premier League Women - Play Offs

23 : 00 Stjarnan W -:- Haukar W

INDONESIA: IBL

FT Bumi Borneo 80:98 Pelita Jaya
FT Dewa United 113:81 Bali United
2nd QuarterHangtuah 39:31 Satya Wacana
21 : 00 Satria Muda -:- Kesatria Bengawan Solo

IRAN: Super League - Play Offs

20 : 30 Shahrdari Gorgan -:- Mahram Tehran
20 : 30 Tabiat -:- Palayesh Naft Abadan

ISRAEL: Super League

23 : 00 Galil Elyon -:- Bnei Herzliya
23 : 15 Maccabi Ironi Ramat Gan -:- Hapoel Eilat
01 : 30 Hapoel Holon -:- Hapoel Jerusalem

ITALY: Serie A2

00 : 00 Agrigento -:- Orzinuovi
00 : 00 Basket Torino -:- Verona
00 : 00 Cantu -:- Udine
00 : 00 JuVi Cremona -:- Assigeco Piacenza
00 : 00 Latina -:- Forli
00 : 00 Luiss Roma -:- Pallacanestro Nardo
00 : 00 Monferrato -:- Chiusi
00 : 00 Sebastiani Rieti -:- Trieste
00 : 00 Trapani -:- Fortitudo Bologna
00 : 00 Treviglio -:- Cento
00 : 00 Urania Milano -:- Rimini
00 : 00 Vigevano -:- Cividale

ITALY: Serie A2 Women - Gr. A

00 : 00 Costa Masnaga W -:- Scrivia W
00 : 00 Empoli W -:- Basket Roma W
00 : 00 Giussano W -:- San Salvatore Selargius W
00 : 00 Libertas Moncalieri W -:- Broni W
00 : 00 Roma-Nord W -:- Carugate W
00 : 00 Torino Teen W -:- Mantova W
00 : 00 Valdarno W -:- Spezia W

JAPAN: B.League

FT Toyama 73:74 Shinshu
FT Hiroshima D. 83:71 Osaka
FT Kyoto 52:73 Saga
FT Sendai 85:83 Hokkaido
FT Sun Rockers Shibuya 66:63 NeoPhoenix
FT Yokohama 65:75 Nagoya Fighting Eagles
FT Gunma 72:101 Akita
FT Ibaraki Robots 99:91 Chiba
FT Utsunomiya Brex 61:70 Alvark
FT Brave Thunders 81:97 SeaHorses Mikawa
FT Ryukyu 84:91 Nagasaki

JAPAN: B2.League

FT Iwate 83:76 Aomori
FT Fukushima 84:97 Yamagata Wyverns
FT Fukuoka 68:75 Shizuoka
FT Kobe 84:83 Kumamoto
FT Koshigaya Alphas 82:65 Shiga
FT Nara 62:77 Ehime Orange Vikings
FT Niigata 78:112 Altiri Chiba

KAZAKHSTAN: National League - Play Offs

21 : 00 Atyrau -:- Tobol Kostanay

KOSOVO: Superliga - Play Offs

01 : 00 Trepca -:- Sigal Prishtina

LITHUANIA: LKL

22 : 00 Mazeikiai -:- Rytas
22 : 20 Zalgiris Kaunas -:- Jonava
00 : 30 Juventus -:- Siauliai

LITHUANIA: NKL - Play Offs

20 : 00 BC Olimpas Palanga -:- Suduva-Mantinga

LITHUANIA: Moteru Lyga Women - Play Offs

21 : 00 Kibirkstis Vilnius W -:- LCC W

LUXEMBOURG: LBBL - Relegation Group

23 : 00 Mambra Mamer -:- Grengewald Hueschtert

LUXEMBOURG: LBBL Women - Relegation

22 : 00 Soleuvre W -:- Mersch W

MONTENEGRO: Prva A Liga

2nd QuarterPodgorica 37:26 Studentski Centar
23 : 00 Ibar Rozaje -:- Kotor
FT 18:00Danilovgrad -:- Jedinstvo
FT 18:00Ibar Rozaje -:- Lovcen Cetinje
00 : 00 Sutjeska -:- Jedinstvo
FT 18:00Tivat -:- Sutjeska
02 : 30 Tivat -:- Lovcen Cetinje

NEW ZEALAND: NBL

FT Whai 88:73 Southland Sharks
FT Wellington Saints 103:86 Taranaki Airs

NORTH MACEDONIA: Prva Liga Women - Play Offs

21 : 15 Probasket W -:- Vardar W

PARAGUAY: LNB - Apertura

FT Sol de America 56:105 Colonias Gold

PHILIPPINES: Philippine Cup

FT Meralco Bolts 99:104 Converge FiberXers
3rd QuarterSan Miguel Beermen 103:67 NorthPort

POLAND: Basket Liga

23 : 30 Trefl Sopot -:- Slask Wroclaw
01 : 30 Torun -:- Szczecin

POLAND: 1. Liga - Play Offs

22 : 00 Gornik Walbrzych -:- Kotwica Kolobrzeg
00 : 00 Bydgoszcz -:- Poli. Opolska
00 : 00 Krosno -:- GKS Tychy

PORTUGAL: Proliga - Play Offs

01 : 00 Santo Andre -:- Galitos Barreiro

PORTUGAL: LFB Women - Play Offs

22 : 00 Benfica W -:- Gdessa Barreiro W
22 : 15 Uniao Sportiva W -:- Esgueira W

PUERTO RICO: BSN

FT Aguada Santeros 85:87 Cangrejeros
FT Criollos de Caguas 83:79 Piratas de Quebradillas
06 : 00 Leones De Ponce -:- San German

RUSSIA: Super League - 9th-12th places

2nd QuarterMBA Moscow 2 22:24 University-Ugra
22 : 00 Bars Rostov -:- Tambov

RUSSIA: Premier League Women - 5th-8th places

21 : 00 Spartak Moscow W -:- Enisey Krasnoyarsk W
22 : 00 Samara W -:- Nadezhda W

RUSSIA: Premier League Women - 9th-11th places

2nd QuarterDynamo Moscow W 23:26 Neftyanik Omsk W

SLOVAKIA: Extraliga - Play Offs

23 : 00 BC Komarno -:- MBK Handlova

SOUTH KOREA: KBL - Play Offs

FT KCC Egis 80:63 Wonju DB

SPAIN: LEB Oro

4th QuarterClavijo 85:88 Castello
00 : 00 Gipuzkoa -:- Real Betis

SPAIN: LEB Plata - Promotion - Play Offs

2nd QuarterMoron 43:17 Gran Canaria B
00 : 15 Salou -:- Ciudad de Huelva

SPAIN: LEB Plata - Relegation - Play Offs

00 : 30 Palmer Basket -:- Juventud Alcala

SWEDEN: Basketligan - Play Offs

22 : 4 Boras -:- Jamtland

SWEDEN: Superettan - Play Offs

00 : 00 Hogsbo -:- KFUM Fryshuset
00 : 30 AIK Basket -:- Sloga Uppsala

SWEDEN: Basketettan Women

2nd QuarterLidingo W 28:27 Lulea 2 W
2nd QuarterTeam4Q W 29:39 Lobas W
2nd QuarterTureberg W 31:27 KFUM Uppsala W
21 : 00 Fryshuset Basket W -:- RIG Lulea W

SWITZERLAND: SB League - Play Offs

23 : 00 Neuchatel -:- SAM Massagno

SWITZERLAND: SB League Women - Play Offs

22 : 00 Nyon W -:- Fribourg W

TAIWAN: SBL

FT Taiwan Beer 69:80 Changhua
2nd QuarterYulon Luxgen Dinos 27:25 Bank of Taiwan

TAIWAN: P. League+

FT Kaohsiung Steelers 103:100 Formosa Dreamers
FT Hsinchu Jko Lioneers 72:94 New Taipei Kings

TAIWAN: T1 League

FT Taiwan Beer Leopards 79:91 Taipei Taishin Mars
FT Tainan TSG GhostHawks 78:86 Kaohsiung Aquas

TAIWAN: WSBL Women

FT Chunghua Telecom W 57:66 Taipower W
FT Cathay Life W 77:61 Taiyuan W

TURKEY: TBL

20 : 00 Alagoz -:- Harem Spor
20 : 00 Esenler Erokspor -:- Ankara Kolejliler
20 : 00 Fenerbahce 2 -:- Yalovaspor
20 : 00 Final Spor -:- Gaziantep
20 : 00 Kapakli Spor -:- Sigortam.net ITU
20 : 00 Kocaeli BŞB Kağıtspor -:- Balıkesir BŞB
20 : 00 Konyaspor -:- MKE Ankaragucu
20 : 00 Mersin BŞB -:- Cayirova
20 : 00 OGM Ormanspor -:- Bornova

UNITED KINGDOM: BBL

22 : 00 Surrey Scorchers -:- Leicester Riders
01 : 00 Cheshire Phoenix -:- London Lions

UNITED KINGDOM: WBBL Women

22 : 00 Sheffield Hatters W -:- BA London Lions W
00 : 00 Caledonia Gladiators W -:- Leicester Riders W

URUGUAY: Liga Uruguaya - Play Offs

FT Bigua 79:81 Trouville
FT Malvin 77:68 Urupan
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
sut.vn