Thứ ba , ngày 17 tháng 7 năm 2018
   
         
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến
 
w2.ketqua-tructuyen.com
KẾT QUẢ TENNIS TRỰC TUYẾN
 
Link xem online :    Kevin Anderson - Novak Djokovic  Wimbledon  
Dàn mỹ nữ WAGs nóng bỏng nhất World Cup 2018   
Bảng xếp hạng và lịch thi đấu World Cup 2018   
ATP 250 - Dell Technologies Hall of Fame Open (Newport)
July 17
15:00
 
Bernard Tomic
 
 
Dudi Sela
15:00
 
J. C. Aragone
 
 
Marcel Granollers
15:00
 
Sergiy Stakhovsky
 
 
Jason Jung
16:30
 
Christian Harrison
 
 
Alex Bolt
16:30
 
Marcos Baghdatis
 
 
Gilles Mueller
16:30
 
Ramkumar Ramanathan
 
 
Victor Estrella
18:00
 
Ryan Harrison
 
 
Nicolas Mahut
19:30
 
Ivo Karlovic
 
 
Alex De Minaur
18:00
 
Gerard Granollers
Marcel Granollers
 
 
Matthew Ebden
Sergiy Stakhovsky
18:00
 
Ruben Bemelmans
Denis Kudla
 
 
Purav Raja
Ken Skupski
ATP 250 - Croatia Open (Umag)
July 17
15:00
 
Dusan Lajovic
 
 
Nikoloz Basilashvili
15:00
 
Felix Auger Aliassime
 
 
Alexey Vatutin
15:00
 
Paolo Lorenzi
 
 
Evgeny Donskoy
15:00
 
Rogerio Dutra Silva
 
 
Robin Haase
15:30
 
Maximilian Marterer
 
 
Nino Serdarusic
16:30
 
Benoit Paire
 
 
Marton Fucsovics
16:30
 
Stefano Travaglia
 
 
Jiri Vesely
18:00
 
Aljaz Bedene
 
 
Joao Sousa
19:30
 
Marco Trungelliti
 
 
Franko Skugor
19:30
 
Martin Klizan
 
 
Nicolas Jarry
16:30
 
Jonathan Eysseric
Hugo Nys
 
 
Denys Molchanov
Igor Zelenay
18:00
 
Dusan Lajovic
Andrey Rublev
 
 
Robin Haase
Matwe Middelkoop
18:00
 
Paolo Lorenzi
Guido Pella
 
 
Marin Draganja
Tomislav Draganja
ATP 250 - SkiStar Swedish Open (Bastad)
July 17
09:10
 
Fernando Verdasco
 
 
Lorenzo Sonego
09:10
 
Juan Ignacio Londero
 
 
Henri Laaksonen
09:10
 
Radu Albot
 
 
Pedro Sousa
10:30
 
Denis Istomin
 
 
Mikael Ymer
10:30
 
Horacio Zeballos
 
 
Federico Delbonis
10:30
 
Roberto Carballes
 
 
Simone Bolelli
12:00
 
Gerald Melzer
 
 
Corentin Moutet
12:00
 
John Millman
 
 
Guido Andreozzi
12:00
 
Thiago Monteiro
 
 
Elias Ymer
13:30
 
Zdenek Kolar
 
 
David Ferrer
11:00
 
David Marrero
Aisam-Ul-Haq Qureshi
 
 
Marc Lopez
Jaume Munar
12:30
 
Hsien-Yin Peng
Ruan Roelofse
 
 
Radu Albot
Denis Istomin
WTA - Bucharest Open
July 17
11:00
 
Danka Kovinic
 
 
Mihaela Buzarnescu
11:00
 
Vera Zvonareva
 
 
Ekaterina Alexandrova
11:00
 
Viktoriya Tomova
 
 
Irina Bara
12:30
 
Anastasija Sevastova
 
 
Dalila Jakupovic
12:30
 
Irina-Camelia Begu
 
 
Ons Jabeur
12:30
 
Rebecca Sramkova
 
 
Petra Martic
14:00
 
Cagla Buyukakcay
 
 
Sorana Cirstea
14:00
 
Claire Liu
 
 
Andreea Rosca
14:00
 
Laura Siegemund
 
 
Jasmine Paolini
17:30
 
Ana Bogdan
 
 
Anna Karolina Schmiedlova
11:00
 
Alexandra Cadantu
Maria Irigoyen
 
 
Lidziya Marozava
Arantxa Rus
12:30
 
Georgina Garcia
Cornelia Lister
 
 
Natela Dzalamidze
Ipek Soylu
14:00
 
Ysaline Bonaventure
Oksana Kalashnikova
 
 
Danka Kovinic
Maryna Zanevska
15:30
 
Basak Eraydin
Vera Zvonareva
 
 
Jaqueline Cristian
Gabriela Ruse
WTA - Ladies Championship Gstaad
July 17
live S1
 
Elitsa Kostova
5
(0)
 
 
Anna Kalinskaya
2
(30)
live S1
 
Evgeniya Rodina
4
(0)
 
 
Carina Witthoeft
4
(40)
10:00
 
Kathinka von Deichmann
 
 
Patty Schnyder
10:00
 
Viktoria Kuzmova
 
 
Martina Trevisan
11:00
 
Alize Cornet
 
 
Silvia Soler-Espinosa
11:30
 
Saisai Zheng
 
 
Conny Perrin
12:30
 
Francesca Schiavone
 
 
Samantha Stosur
14:00
 
Antonia Lottner
 
 
Viktorija Golubic
15:30
 
Eugenie Bouchard
 
 
Timea Bacsinszky
11:30
 
Bibiane Schoofs
Yana Sizikova
 
 
Mona Barthel
Mandy Minella
13:00
 
Alexandra Panova
Galina Voskoboeva
 
 
Amandine Hesse
Leonie Kueng
13:00
 
Silvia Soler-Espinosa
Sara Sorribes
 
 
Kaitlyn Christian
Giuliana Olmos
ATP Challenger - Astana, Kazakhstan
July 17
FT
 
Timur Khabibulin
5
1
 
 
Sebastian Ofner
7
6
FT
 
Yannick Jankovits
6
7 7
 
 
Hugo Grenier
3
6 4
Ret.
 
Arjun Kadhe
6
3
 
 
Dzmitry Zhyrmont
2
3
FT
 
Denis Yevseyev
4
6
6
 
 
Roman Safiullin
6
3
4
FT
 
Farrukh Dustov
4
2
 
 
Khumoun Sultanov
6
6
FT
 
Mikhail Youzhny
6
2
7
 
 
Alejandro Gonzalez
3
6
5
FT
 
Hiroyasu Ehara
3
6 5
 
 
Ivan Gakhov
6
7 7
FT
 
Yannick Mertens
5
0
 
 
Jurij Rodionov
7
6
live S1
 
Alexei Popyrin
2
(40)
 
 
Alexander Bublik
4
(40)
live S1
 
Roberto Ortega
0
(30)
 
 
Pavel Kotov
1
(30)
09:30
 
Duck-Hee Lee
 
 
Sagadat Ayap
10:30
 
Ivan Nedelko
 
 
Aleksandr Nedovyesov
08:10
 
Mikhail Elgin
Yaraslau Shyla
Limited coverage 
 
Sebastian Ofner
Aldin Setkic
09:10
 
Farrukh Dustov
Amal Sultanbekov
Limited coverage 
 
David Guez
Hiroki Moriya
09:30
 
Toshihide Matsui
Saketh Myneni
Limited coverage 
 
Ivan Gakhov
Roman Safiullin
ATP Challenger - Gatineau, Canada
July 17
FT
 
Filip Peliwo
6
4
5
 
 
Ernesto Escobedo
3
6
7
14:00
 
Tatsuma Ito
 
 
Maximilian Neuchrist
14:00
 
Yusuke Takahashi
 
 
Go Soeda
15:30
 
Brayden Schnur
 
 
Ugo Humbert
15:30
 
Joao Menezes
 
 
Lucas Miedler
15:30
 
Kaichi Uchida
 
 
Jason Kubler
17:00
 
Benjamin Sigouin
 
 
Liam Broady
17:00
 
Jacob Grills
 
 
Alexander Sarkissian
17:00
 
Renta Tokuda
 
 
Edan Leshem
18:30
 
Yun-Seong Chung
 
 
Mitchell Krueger
22:00
 
Peter Polansky
 
 
Ricardo Rodriguez
23:30
 
Pavel Krainik
 
 
Samuel Monette
18:30
 
Bradley Mousley
Matt Reid
Limited coverage 
 
Stefano Napolitano
Brayden Schnur
20:00
 
Alexis Galarneau
Benjamin Sigouin
Limited coverage 
 
Zhe Li
Filip Peliwo
20:00
 
Jack Mingjie Lin
Nicaise Muamba
Limited coverage 
 
Robert Galloway
Bradley Klahn
ATP Challenger - San Benedetto, Italy
July 17
10:00
 
Joao Domingues
 
 
Salvatore Caruso
10:00
 
Nikola Milojevic
 
 
Arthur de Greef
11:00
 
Facundo Arguello
 
 
Tomislav Brkic
11:30
 
Andrea Arnaboldi
 
 
Benjamin Bonzi
11:30
 
Andrea Pellegrino
 
 
Ante Pavic
12:30
 
Johan Sebastien Tatlot
 
 
Andrea Collarini
13:00
 
Ulises Blanch
 
 
Jacopo Berrettini
14:00
 
Juan Pablo Varillas
 
 
Gregoire Jacq
ToFi
 
Thomaz Bellucci
6
1
1
Limited coverage 
 
Daniel Galan
4
6
1
15:00
 
Luca Vanni
 
 
Carlos Boluda
15:00
 
Matteo Viola
 
 
Pietro Rondoni
17:00
 
Tommy Robredo
 
 
Carlos Taberner
18:00
 
Sergio Gutierrez
 
 
Federico Gaio
19:00
 
Gianluigi Quinzi
 
 
Andrea Vavassori
15:30
 
Ricardo Ojeda
Oriol Roca
Limited coverage 
 
Joao Domingues
Nikola Milojevic
ToFi
 
Giovanni Fonio
Pietro Rondoni
4
5
Limited coverage 
 
Riccardo Balzerani
Jacopo Berrettini
6
5
ATP Challenger - Scheveningen, Netherlands
July 17
09:10
 
Bernabe Zapata
 
 
Elliot Benchetrit
09:10
 
Tim van Rijthoven
 
 
Marvin Netuschil
10:00
 
Botic van de Zandschulp
 
 
Jan Choinski
10:35
 
Gijs Brouwer
 
 
Uladzimir Ignatik
10:35
 
Yannick Maden
 
 
Alejandro Davidovich
11:30
 
Jelle Sels
 
 
Attila Balazs
12:05
 
Gregoire Barrere
 
 
Dustin Brown
12:05
 
Matteo Donati
 
 
Antoine Hoang
13:30
 
Goncalo Oliveira
 
 
Oscar Otte
13:30
 
Lloyd Harris
 
 
Nicola Kuhn
14:00
 
Thiemo de Bakker
 
 
Adam Pavlasek
16:30
 
Scott Griekspoor
 
 
Kimmer Coppejans
15:00
 
Mark Vervoort
Szymon Walkow
Limited coverage 
 
Vaclav Safranek
Jan Satral
15:00
 
Tuna Altuna
Hans Hach
Limited coverage 
 
Uladzimir Ignatik
Tsung-Hua Yang
16:30
 
Miliaan Niesten
Igor Sijsling
Limited coverage 
 
Ruben Gonzales
Nathaniel Lammons
09:09 (UTC)17 Jul 2018 (Tue)
 
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
sut.vn