Thứ ba , ngày 19 tháng 1 năm 2021
   
     
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
  
January 19
18:00
West Ham United
West Bromwich Albion
20:15
Leicester City
Chelsea
January 19
18:00
Derby County
AFC Bournemouth
18:00
Reading
Coventry City
Postp.
Blackburn Rovers
? - ?
Swansea City
Postp.
Sheffield Wednesday
? - ?
Wycombe Wanderers
19:45
Rotherham United
Stoke City
19:45
Watford
Barnsley
January 19
20:00
Southampton
Shrewsbury Town
January 19
live 9'
Hull City
Accrington Stanley
18:30
Peterborough United
Charlton Athletic
19:00
Blackpool
Northampton Town
19:00
Crewe Alexandra
Bristol Rovers
19:00
Doncaster Rovers
Rochdale
Postp.
Lincoln City
? - ?
Gillingham
19:00
Milton Keynes Dons
Fleetwood Town
19:00
Portsmouth
AFC Wimbledon
19:00
Sunderland
Plymouth Argyle
January 19
18:30
Harrogate
Exeter City
Postp.
Carlisle United
? - ?
Leyton Orient
19:00
Cheltenham Town
Newport County
Postp.
Crawley Town
? - ?
Stevenage
19:00
Morecambe
Walsall
19:00
Southend United
Cambridge United
19:00
Tranmere Rovers
Forest Green Rovers
January 19
Postp.
Bromley
? - ?
Sutton United
19:00
Dagenham & Redbridge
Stockport County
19:00
Eastleigh
King's Lynn Town
Postp.
FC Halifax Town
? - ?
Hartlepool United
Postp.
Boreham Wood
? - ?
Barnet
Postp.
Solihull Moors
? - ?
Weymouth
Postp.
Wealdstone
? - ?
Dover
Postp.
Yeovil Town
? - ?
Notts County
January 19
18:00
Cadiz
Levante
18:00
Real Valladolid
Elche
20:30
Deportivo Alaves
Sevilla
January 19
live 9'
Borussia Moenchengladbach
Werder Bremen
19:30
Bayer Leverkusen
Borussia Dortmund
19:30
Hertha Berlin
Hoffenheim
19:30
Mainz 05
Wolfsburg
January 19
19:45
Sporting CP
? - ?
FC Porto
January 19
17:45
Royal Excel Mouscron
Waasland-Beveren
20:00
Anderlecht
Sporting Charleroi
January 19
FT
Goztepe
Genclerbirligi
FT
Kayserispor
Istanbul Basaksehir
live 79'
Trabzonspor
Konyaspor
January 19
20:15
Roma
Spezia
January 19
18:00
L.R. Vicenza Virtus
Chievo Verona
January 19
18:00
Mirandes
Rayo Vallecano
January 19
live 104'
MVV Maastricht
Excelsior
17:45
Vitesse
ADO Den Haag
20:00
FC Volendam
PSV Eindhoven
January 19
FT
Slavia Prague
Dukla Praha
live 81'
Zambia
Tanzania
19:00
Guinea
? - ?
Namibia
FT
Saburtalo
FC Shevardeni 1906
FT
Trencin
Gornik Zabrze
FT
Lechia Gdansk
Olimpia Grudziadz
FT
FC Midtjylland
AGF
FT
NK Varazdin
2 - 0
Inter Zapresic
FT
Ruzomberok
Banska Bystrica
FT
Wisla Plock
Motor Lublin
14:00 Limited coverage
FK Akhmat
? - ?
Arberia
FT
Krylya Sovetov Samara
Chayka
FT
Olimpija Ljubljana
Podbeskidzie Bielsko-Biala
FT
Zorya
Vojvodina
FT
Slask Wroclaw
Olimpik Donetsk
live 40'
AC Horsens
Middelfart
18:30
CS Fola Esch
? - ?
FC Rodange 91
January 20
08:00 Limited coverage
Khimki
? - ?
Septemvri Sofia
January 19
21:00 Limited coverage
Dominican Republic
? - ?
Puerto Rico
January 19
FT
Central Coast Mariners
Western Sydney Wanderers FC
January 20
08:05
Newcastle Jets
Brisbane Roar FC
January 19
FT
Bangladesh Police Club
Bashundhara Kings
FT
Brothers Union
Abahani Limited Dhaka
January 20
10:00 Limited coverage
Rahmatgonj Mfs
? - ?
Sheikh Russel KC
January 19
19:00
Brasil de Pelotas
? - ?
America MG
22:15
Avai FC
? - ?
Juventude
22:15
Botafogo SP
? - ?
CS Alagoano
22:15
CRB
? - ?
Figueirense
22:15
Confianca
? - ?
Sampaio Correa
January 20
00:30
Parana Clube
? - ?
Cuiaba
January 19
FT
Antofagasta
Deportes Iquique
20:00
Huachipato
Union Espanola
22:15
Universidad Catolica
Everton CD
January 20
00:30
O'Higgins
Universidad de Concepcion
00:40
Bucaramanga
? - ?
Chico FC
January 19
FT
NK Istra 1961
HNK Gorica
live 34'
Dinamo Zagreb
Rijeka
January 19
Postp.
Dinamo Zagreb
? - ?
Rijeka/NK Lokomotiva
09:30
Usti nad Labem
? - ?
SK Slavia Praha B
FT
Spartak Trnava
Skalica
Postp.
Trencin
? - ?
Zlate Moravce
January 19
FT
El Zamalek
El Gounah
Postp.
AFC Fylde
? - ?
Brackley Town
Postp.
Boston United
? - ?
Spennymoor Town FC
19:45
Bradford PA
? - ?
Chester FC
Postp.
Chorley
? - ?
Kettering Town FC
Postp.
Curzon
? - ?
Southport
Postp.
Darlington
? - ?
Hereford
Postp.
Guiseley
? - ?
Kidderminster Harriers
Postp.
York City
? - ?
Gateshead FC
19:45
Bath City
? - ?
Havant and Waterlooville
19:45
Billericay
? - ?
Chelmsford
Postp.
Dulwich Hamlet
? - ?
St.Albans
19:45
Hemel Hempstead
? - ?
Oxford City
19:45
Maidstone
? - ?
Braintree Town
19:45
Slough Town
? - ?
Ebbsfleet United
January 19
19:00
Aldershot Town
Solihull Moors
19:00
Boreham Wood
Torquay United
19:00
FC Halifax Town
Southport
19:45
Bromley
Woking
19:45
Kettering Town FC
Leamington
19:45
Stamford AFC
? - ?
Hereford
FT
Barnsley FC
0 - 3
Nottingham Forest FC
FT
Cardiff City
2 - 1
Swansea City U23
FT
Queens Park Rangers
1 - 2
Charlton Athletic
January 19
15:00 Limited coverage
Le Havre
Paris FC
17:00 Limited coverage
Chateauroux
AC Ajaccio
17:00 Limited coverage
Dunkerque
Amiens
17:00 Limited coverage
Pau
Rodez
17:00 Limited coverage
Valenciennes
Chambly
20:00 Limited coverage
Troyes
Auxerre
January 19
18:00
SC Verl
FSV Zwickau
18:00
Tuerkguecue Muenchen
Unterhaching
18:00
Aalen
? - ?
Pirmasens
18:00
Bayern Alzenau
? - ?
VfB Stuttgart II
18:00
Hoffenheim II
? - ?
Homburg
18:00
Mainz 05 II
? - ?
FCA Walldorf
January 19
FT
Hyderabad FC
Odisha FC
January 19
FT
Punjab FC
Churchill Brothers
FT
TRAU
Mohammedan SC
FT
Real Kashmir
Sudeva
January 20
08:30
Aizawl
? - ?
Gokulam FC
January 19
Postp.
Hapoel Katamon Jerusalem
? - ?
Sektzia Nes Tziona
FT
Frosinone
SPAL 2013 Primavera
01:00
Cancun FC
? - ?
Cimarrones de Sonora
03:05
Alebrijes Oaxaca
? - ?
CD Tepatitlan de Morelos
Postp.
Dorados
? - ?
Venados FC
January 19
FT
Al-Wakra
Al-Rayyan
live 77'
Qatar SC
Al-Duhail SC
live 82'
Umm Salal
Al-Arabi
January 19
FT
FC Voluntari
UTA Arad
18:00
FC Viitorul Constanta
FC FCSB
January 19
FT
Al-Raed
Al-Ettifaq
FT
Al Ain
Al Ittihad
FT
Al Qadasiya
Al Fateh FC
FT
Al Shabab
Al-Faisaly
live 30'
Al Ahli
Abha
January 19
FT
Al Adalh
3 - 1
Arar
FT
Hajer FC Al-Hasa
4 - 3
Najran SC
FT
Al Kawkab
1 - 2
Al Taee
FT
Al Bukayriyah
0 - 1
Al Hazm
FT
AL Sahel SC
0 - 0
Al Shoalah
15:40 Limited coverage
Jeddah
? - ?
AL Draih
FT
Kaizer Chiefs
Tshakhuma FC
FT
Mamelodi Sundowns FC
Bloemfontein Celtic
10:00
Villarreal B
? - ?
Pena Dep. Santa Eulalia
20:15 Limited coverage
Juventud de las Piedras
? - ?
Sud America
22:30 Limited coverage
Albion
? - ?
Colon
 
 
 
 Lịch thi đấu và BXH vòng loại World Cup 2022 của Việt Nam
 BXH Bóng đá Anh - Premiership
 BXH Bóng đá Champions League
 BXH Bóng đá Europa League
 BXH Bóng đá Ý - Serie A
 BXH Bóng đá Tây Ban Nha - Primera-liga
 BXH Bóng đá Đức - Bundesliga
 BXH Bóng đá Việt Nam
 Mức lương và giá trị thị trường các cầu thủ giải ngoại hạng Anh
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
ketqua-tructuyen.com