Thứ hai , ngày 18 tháng 6 năm 2018
   
         
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến
bang xep hang atp rankings
 
w2.ketqua-tructuyen.com
KẾT QUẢ TENNIS TRỰC TUYẾN
 
Link xem online :    Roger Federer - Milos Raonic  Jeremy Chardy - Richard Gasquet  
Dàn mỹ nữ WAGs nóng bỏng nhất World Cup 2018   
Bảng xếp hạng và lịch thi đấu World Cup 2018   
ATP 500 - Fever-Tree Championships (London)
June 18
FT
 
Denis Shapovalov
6 7
6 6
 
 
Gilles Mueller
7 9
7 8
live S2
 
Stan Wawrinka
6
0
(15)
 
 
Cameron Norrie
2
0
(30)
live S1
 
Jared Donaldson
2
(0)
 
 
Frances Tiafoe
2
(15)
14:15
 
Marin Cilic
 
 
Fernando Verdasco
15:45
 
Jay Clarke
 
 
Sam Querrey
16:00
 
Jack Sock
 
 
Daniil Medvedev
FT
 
Grigor Dimitrov
Ryan Harrison
6
6 2
3
 
 
Kyle Edmund
Neal Skupski
3
7 7
10
live S1
 
Rohan Bopanna
Edouard Roger-Vasselin
4
 
 
Kevin Anderson
Julien Benneteau
3
14:30
 
Jamie Murray
Bruno Soares
 
 
Adrian Mannarino
Fabrice Martin
ATP 500 - Gerry Weber Open (Halle)
June 18
FT
 
Jan-Lennard Struff
4
1
 
 
Roberto Bautista
6
6
FT
 
Robin Haase
4
7
6
 
 
Joao Sousa
6
5
4
FT
 
Kei Nishikori
6
7 7
 
 
Matthias Bachinger
3
6 3
live S2
 
Lukas Lacko
4
3
 
 
Denis Kudla
6
2
live S1
 
Maximilian Marterer
2
(15)
 
 
Yuichi Sugita
1
(15)
15:30
 
Dominic Thiem
 
 
Mikhail Youzhny
14:10
 
Alexander Zverev
Mischa Zverev
 
 
Aisam-Ul-Haq Qureshi
Jean-Julien Rojer
June 19
08:00
 
Andreas Seppi
 
 
Matteo Berrettini
08:00
 
Benoit Paire
 
 
Steve Johnson
08:00
 
Borna Coric
 
 
Alexander Zverev
08:00
 
Malek Jaziri
 
 
Matthew Ebden
08:00
 
Marton Fucsovics
 
 
Philipp Kohlschreiber
08:00
 
Mischa Zverev
 
 
Karen Khachanov
08:00
 
Peter Gojowczyk
 
 
Rudolf Molleker
08:00
 
Richard Gasquet
 
 
Florian Mayer
08:00
 
Roger Federer
 
 
Aljaz Bedene
08:00
 
Stefanos Tsitsipas
 
 
Lucas Pouille
08:00
 
Ivan Dodig
Rajeev Ram
 
 
Karen Khachanov
Lucas Pouille
08:00
 
Lukasz Kubot
Marcelo Melo
 
 
Jonathan Erlich
Nicholas Monroe
08:00
 
Marcel Granollers
Robin Haase
 
 
Ben McLachlan
Kei Nishikori
08:00
 
Max Mirnyi
Philipp Oswald
 
 
Marcin Matkowski
Matwe Middelkoop
08:00
 
Philipp Kohlschreiber
Philipp Petzschner
 
 
Nikola Mektic
Alexander Peya
08:00
 
Raven Klaasen
Michael Venus
 
 
Tim Puetz
Jan-Lennard Struff
08:00
 
Steve Johnson
Dominic Thiem
 
 
Dominic Inglot
Franko Skugor
WTA - Nature Valley Classic (Birmingham)
June 18
FT
 
Katerina Siniakova
6
2
4
 
 
Kristina Mladenovic
1
6
6
live S2
 
Dominika Cibulkova
3
0
(30)
 
 
Daria Gavrilova
6
1
(0)
14:15
 
Katie Boulter
 
 
Naomi Osaka
15:00
 
Karolina Pliskova
 
 
Magdalena Rybarikova
13:45
 
Nicole Melichar
Kveta Peschke
 
 
Raquel Atawo
Anna-Lena Groenefeld
15:00
 
Daria Kasatkina
Garbine Muguruza
 
 
Andrea Hlavackova
Barbora Strycova
16:30
 
Timea Babos
Kristina Mladenovic
 
 
Ashleigh Barty
Coco Vandeweghe
WTA - Mallorca Open
June 18
FT
 
Samantha Stosur
6
7
 
 
Marketa Vondrousova
2
5
FT
 
Anett Kontaveit
6
4
3
 
 
Tatjana Maria
3
6
6
13:45
 
Alison van Uytvanck
 
 
Aryna Sabalenka
14:00
 
Carina Witthoeft
 
 
Francesca Schiavone
16:30
 
Carla Suarez Navarro
 
 
Lara Arruabarrena
live S2
 
Oksana Kalashnikova
Makoto Ninomiya
4
0
(40)
 
 
Xenia Knoll
Anna Smith
6
2
(15)
15:00
 
Sorana Cirstea
Andrea Petkovic
 
 
Darija Jurak
Cornelia Lister
15:15
 
Kaitlyn Christian
Sabrina Santamaria
 
 
Victoria Azarenka
Svetlana Kuznetsova
ATP Challenger - Blois, France
June 18
FT
 
Benjamin Bonzi
2
3
 
 
Maxime Janvier
6
6
live S2
 
Jaimee Angele
3
3
(30)
 
 
Christian Garin
6
5
(15)
13:40
 
Joao Domingues
 
 
Juan Ignacio Londero
16:00
 
Mathias Bourgue
 
 
Constant Lestienne
14:00
 
Lorenzo Giustino
Mario Vilella
Limited coverage 
 
Harri Helioevaara
Henri Laaksonen
15:30
 
Corentin Denolly
Alexandre Muller
Limited coverage 
 
Jaimee Angele
Tom Jomby
June 19
08:30
 
Carlos Berlocq
 
 
Jules Okala
08:30
 
Scott Griekspoor
 
 
Lorenzo Giustino
08:30
 
Thiemo de Bakker
 
 
Joao Monteiro
ATP Challenger - Fergana, Uzbekistan
June 18
FT
 
Roberto Ortega
6 6
3
 
 
Khumoun Sultanov
7 8
6
FT
 
Denis Yevseyev
3
3
 
 
Aldin Setkic
6
6
FT
 
Yusuke Takahashi
6 3
1
 
 
Duck-Hee Lee
7 7
6
FT
 
Farrukh Dustov
6
4
6
 
 
Yannick Mertens
4
6
3
FT
 
Ivan Gakhov
Alexander Pavlioutchenkov
7
3
10
 
 
Mikhail Elgin
Evgeny Tyurnev
5
6
7
FT
 
Aleksandr Nedovyesov
Yaraslau Shyla
6
3
5
 
 
Roberto Cid
Rubin Statham
4
6
10
FT
 
Gerard Granollers
Enrique Lopez
5
5
 
 
Saketh Myneni
Vijay Sundar Prashanth
7
7
FT
 
Laurynas Grigelis
Ivan Nedelko
7 7
6 3
7
 
 
Arjun Kadhe
Alex Lawson
6 4
7 7
10
June 19
05:00
 
Aleksandr Nedovyesov
 
 
Yosuke Watanuki
05:00
 
David Guez
 
 
Enrique Lopez
05:00
 
Egor Gerasimov
 
 
Laurynas Grigelis
06:30
 
Dzmitry Zhyrmont
 
 
Saketh Myneni
06:30
 
Ivan Nedelko
 
 
Sanjar Fayziev
06:30
 
Markus Eriksson
 
 
Roberto Cid
06:30
 
Tung-Lin Wu
 
 
Ivan Gakhov
08:00
 
Cem Ilkel
 
 
Alessandro Bega
08:00
 
Evgeny Karlovskiy
 
 
Joao Menezes
08:00
 
Nikola Milojevic
 
 
Konstantin Kravchuk
08:00
 
Rubin Statham
 
 
Shuichi Sekiguchi
ATP Challenger - Ilkley, Great Britain
June 18
14:00
 
Darian King
 
 
Jack Draper
14:30
 
Mats Moraing
 
 
Juergen Zopp
15:00
 
Kevin King
 
 
Norbert Gombos
15:00
 
Liam Broady
 
 
Sergiy Stakhovsky
15:00
 
Ramkumar Ramanathan
 
 
Sebastian Ofner
15:30
 
Purav Raja
John-Patrick Smith
Limited coverage 
 
Peter Polansky
Matt Reid
16:30
 
Sriram Balaji
Vishnu Vardhan
Limited coverage 
 
Luke Bambridge
Jonny O'Mara
ATP Challenger - L'Aquila
June 18
live S2
 
Renzo Olivo
3
4
(0)
 
 
Bernabe Zapata
6
3
(40)
live S2
 
Hugo Dellien
6
0
 
 
Martin Cuevas
3
1
14:00
 
Pedro Martinez
 
 
Rogerio Dutra Silva
14:15
 
Gian Marco Moroni
 
 
Andrea Arnaboldi
16:05
 
Roberto Quiroz
 
 
Gianluigi Quinzi
15:30
 
Riccardo Balzerani
Giovanni Fonio
Limited coverage 
 
Guilherme Clezar
Alejandro Gonzalez
17:00
 
Alessio De Bernardis
Giorgio Portaluri
Limited coverage 
 
Julian Ocleppo
Andrea Vavassori
June 19
08:00
 
Alejandro Gonzalez
 
 
Gianluca Mager
08:00
 
Andrea Collarini
 
 
Filippo Baldi
08:00
 
Andrea Pellegrino
 
 
Facundo Bagnis
08:00
 
Benjamin Hassan
 
 
Agustin Velotti
08:00
 
Carlos Boluda
 
 
Paolo Lorenzi
08:00
 
Johannes Haerteis
 
 
Riccardo Balzerani
08:00
 
Julian Ocleppo
 
 
Daniel Galan
08:00
 
Luca Vanni
 
 
Jan Choinski
08:00
 
Riccardo Bonadio
 
 
Guilherme Clezar
08:00
 
Roberto Carballes
 
 
Giovanni Fonio
08:00
 
Thiago Monteiro
 
 
Hernan Casanova
ATP Challenger - Poprad-Tatry, Slovakia
June 18
FT
 
Andrej Glvac
4
6
6
 
 
Dominik Sproch
6
0
2
live S1
 
Uladzimir Ignatik
1
(0)
 
 
Arthur de Greef
1
(30)
live S1
 
Peter Vajda
0
(15)
 
 
Mohamed Safwat
0
(30)
FT
 
Roman Jebavy
Zdenek Kolar
6
6
 
 
Daniel Munoz
Matteo Viola
3
4
FT
 
Niels Desein
Gerald Melzer
6
6
 
 
Nathan Pasha
Hunter Reese
4
4
15:00
 
Marek Jaloviec
Vaclav Safranek
Limited coverage 
 
Filip Polasek
Patrik Rikl
15:00
 
Tomislav Brkic
Ante Pavic
Limited coverage 
 
Ivo Klec
Dominik Sproch
13:39 (UTC)18 Jun 2018 (Mon)
 
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: kqtt2017@gmail.com
sut.vn