Chủ nhật , ngày 20 tháng 4 năm 2014
   
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings *Tỉ lệ cá cược
fun88
188
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
England - Premier League April 19
FT Tottenham Hotspur 3 - 1 Fulham
FT Aston Villa 0 - 0 Southampton
FT Cardiff City 1 - 1 Stoke City
FT Newcastle United 1 - 2 Swansea City
FT West Ham United 0 - 1 Crystal Palace
FT Chelsea 1 - 2 Sunderland

England - Championship April 19
FT Leicester City 1 - 0 Queens Park Rangers
FT Barnsley 0 - 1 Leeds United
FT Middlesbrough 1 - 2 Millwall
FT Nottingham Forest 1 - 0 Birmingham City
FT Watford 3 - 1 Ipswich Town

England - League 2 April 19
FT Burton Albion 3 - 0 Hartlepool United
FT Portsmouth 3 - 2 Bristol Rovers

England - Conference Premier April 19
FT Chester FC 0 - 0 Wrexham
FT Welling United 1 - 2 Luton Town
FT Forest Green Rovers 2 - 2 Woking
FT Halifax Town 2 - 1 Macclesfield Town
FT Nuneaton Town 0 - 1 Barnet

England - Conference North April 19
FT Barrow 0 - 1 Bradford PA
FT Guiseley 2 - 1 Colwyn Bay
FT Histon 0 - 3 Solihull Moors
FT Leamington 0 - 0 Boston Utd.
FT North Ferriby United 3 - 2 Harrogate
FT Oxford City 1 - 2 Hednesford
FT Stalybridge 3 - 2 Gainsborough
FT Telford 2 - 1 Gloucester City
FT Vauxhall Motors 2 - 1 Workington
FT Worcester 1 - 1 Brackley Town

England - Conference South April 19
FT Bishop Stortford 1 - 2 Sutton United
FT Concord Rangers 1 - 2 Dover
FT Farnborough 3 - 0 Maidenhead U
FT Gosport Borough 3 - 1 Bath City
FT Hayes & Yeading United 1 - 0 Boreham Wood
FT Staines Town 3 - 1 Chelmsford
FT Tonbridge Angels 1 - 1 Bromley
FT Whitehawk 3 - 0 Dorchester Town

Italy - Serie A April 19
FT AC Milan 3 - 0 Livorno
FT Atalanta 1 - 2 Hellas Verona
FT Catania 2 - 1 Sampdoria
FT ChievoVerona 0 - 1 Sassuolo
FT Genoa 1 - 2 Cagliari
FT Lazio 3 - 3 Torino
FT Parma 0 - 2 Inter
FT Udinese 1 - 1 SSC Napoli
FT Juventus 1 - 0 Bologna
FT Fiorentina 0 - 1 Roma

Spain - Liga BBVA April 19
FT Osasuna 1 - 1 Valencia
FT Levante 0 - 0 Getafe
FT Real Sociedad 2 - 1 Espanyol

Spain - Liga Adelante April 19
FT Hercules 0 - 1 Cordoba
FT Lugo 3 - 0 Ponferradina
FT Real Madrid Castilla 0 - 1 Eibar
FT Barcelona B 2 - 1 Girona
FT Mirandes 2 - 1 Las Palmas

Germany - Bundesliga April 19
FT Augsburg 0 - 0 Hertha Berlin
FT Borussia Dortmund 4 - 2 Mainz 05
FT Braunschweig 0 - 2 Bayern Munich
FT Freiburg 4 - 2 Borussia Monchengladbach
FT Werder Bremen 3 - 1 Hoffenheim
FT Hamburger SV 1 - 3 Wolfsburg

Germany - 2. Bundesliga April 19
FT 1860 Munchen 2 - 1 Bielefeld
FT Karlsruhe 3 - 2 Union Berlin

Germany - 3. Liga April 19
FT Burghausen 0 - 1 Hansa Rostock
FT Duisburg 1 - 0 Osnabruck
FT Elversberg 1 - 1 FC Heidenheim
FT Hallescher FC 1 - 1 St.Kickers
FT Holstein Kiel 0 - 0 Regensburg
FT Stuttgart II 3 - 2 Unterhaching
FT Wehen 1 - 0 Chemnitz
FT RasenBallsport Leipzig 1 - 0 Darmstadt

Germany - Regionalliga Bayern April 19
FT Eintracht Bamberg 1 - 1 FV Illertissen
FT Greuther Furth II 2 - 4 SV Heimstetten
FT Ingolstadt II 0 - 1 1860 Rosenheim
FT SV Schalding-Heining 1 - 0 1860 Munchen II
FT SpVgg Bayern Hof 2 - 2 SV Seligenporten
FT Viktoria Aschaffenburg 3 - 3 FC Memmingen

Germany - Regionalliga Nord April 19
FT SV Eichede 0 - 3 Werder Bremen II
FT Neumunster 0 - 0 ETSV Weiche Flensburg

Germany - Regionalliga Nordost April 19
FT VfB Auerbach 0 - 2 Optik Rathenow
FT ZFC Meuselwitz 0 - 4 Germania Halberstadt
FT L. Leipzig 3 - 2 TSG Neustrelitz

Germany - Regionalliga West April 19
FT Bochum II 1 - 1 Fortuna Koln
FT Borussia Monchengladbach II 1 - 1 SC Verl
FT Essen 2 - 1 FC Koln II
FT SC Wiedenbrueck 1 - 1 Velbert
FT Sportfreunde Lotte 2 - 2 Lippstadt

Germany - Regionalliga Südwest April 19
FT Eintracht Frankfurt II 1 - 1 Hessen Kassel
FT KSV Baunatal 1 - 0 Koblenz
FT Kick. Offenbach 2 - 0 Freiburg II
FT Mainz 05 II 2 - 0 SpVgg Neckarelz
FT SVN 1929 Zweibruecken 1 - 0 Homburg

France - Ligue 2 April 19
FT Caen 1 - 0 Auxerre

France - Coupe De La Ligue April 19
FT Lyon 1 - 2 Paris Saint Germain

Belgium - Play-Off II Group A April 19
FT Lierse 0 - 2 Oostende
FT Waasland-Beveren 2 - 4 Gent

Belgium - Play-Off II Group B April 19
FT KV Mechelen 2 - 1 Kortrijk
FT Sporting Charleroi 2 - 0 Cercle Bruges

Portugal - Liga ZON Sagres April 19
FT Maritimo 3 - 1 Academica
FT P.Ferreira 0 - 5 Nacional
FT Gil Vicente 0 - 0 Estoril
FT Belenenses 0 - 1 Sporting CP

Portugal - Segunda Liga April 19
FT Sp.Covilha 0 - 0 Penafiel
FT Tondela 2 - 1 Santa Clara
FT Chaves 2 - 1 Aves
FT FC Porto B 4 - 1 Benfica B
FT Farense 1 - 1 Atletico
FT Feirense 0 - 0 Trofense
FT Moreirense 1 - 0 Braga B
FT Oliveirense 3 - 1 Beira-Mar
FT U. Madeira 3 - 0 Portimonense
FT Viseu 2 - 0 Leixoes

Scotland - Premiership April 19
FT Motherwell 3 - 3 Celtic
FT Hearts 2 - 0 Ross County
FT Kilmarnock 1 - 2 Partick Thistle
FT St. Mirren 2 - 0 Hibernian
FT St.Johnstone 2 - 0 Dundee United

Scotland - Championship April 19
FT Cowdenbeath 4 - 0 Livingston
FT Dumbarton 0 - 3 Queen of South
FT Falkirk 2 - 1 Raith Rovers
FT Hamilton Academical 2 - 1 Alloa Athletic
FT Morton 1 - 0 Dundee FC

Scotland - League 1 April 19
FT Airdrieonians 2 - 1 East Fife
FT Ayr United 1 - 1 Dunfermline Athletic
FT Forfar Athletic 0 - 2 Arbroath
FT Stenhousemuir 0 - 4 Rangers
FT Stranraer 1 - 2 Brechin City

Scotland - League 2 April 19
FT Annan Athletic 1 - 1 Queens Park
FT Berwick Rangers 1 - 0 East Stirlingshire
FT Montrose 0 - 2 Clyde
FT Peterhead 2 - 0 Albion Rovers
FT Stirling Albion 2 - 2 Elgin City

Sweden - Superettan April 19
FT Ostersund 1 - 1 Husqvarna FF

Finland - Veikkausliiga April 19
FT FC Inter 2 - 1 Seinaejoen JK
FT FC Lahti 3 - 1 Helsinki
FT Honka 1 - 2 MYPA
FT IFK Mariehamn 2 - 0 RoPS
FT KuPS 1 - 4 FF Jaro
FT VPS 1 - 0 Turku PS

Austria - Bundesliga April 19
FT Austria Wien 3 - 1 RZ Pellets WAC
FT Adm/Modling 2 - 3 Salzburg
FT FC Wacker Innsbruck 3 - 1 Wiener Neustadt
FT Sturm Graz 2 - 1 Ried

Turkey - Super Lig April 19
FT Gaziantepspor 0 - 1 Genclerbirligi
FT Akhisar Belediye Genclik Ve Spor 2 - 2 Kayserispor
FT Bursaspor 1 - 0 Elazigspor
FT Galatasaray 0 - 4 Kasimpasa

Ireland (Rep. of) - 1. Division April 19
FT Longford Town 1 - 0 Finn Harps

Wales - Premier League April 19
FT Airbus UK Broughton 1 - 2 Carmarthen

Northern Ireland - Premiership April 19
FT Cliftonville 5 - 0 Glenavon
FT Dungannon Swifts 2 - 0 Ards
FT Glentoran 3 - 0 Crusaders
FT Linfield 1 - 1 Portadown
FT Warrenpoint Town 0 - 1 Coleraine
FT Ballinamallard United 0 - 0 Ballymena United

Luxembourg - National Division April 19
FT Grevenmacher 1 - 4 Jeunesse Esch
FT Fola 4 - 0 Progrès Nidderkuer
FT Kaerjeng 3 - 1 Etzella Ettelbruck
FT Racing FC Union Luxembourg 2 - 1 RM Hamm Benfica
FT Swift Hesperange 0 - 3 Dudelange
FT Differdang 03 2 - 1 Wiltz 71

Czech Republic - Gambrinus liga April 19
FT Liberec 2 - 1 Slovacko
FT Znojmo 0 - 4 Banik Ostrava
FT M Boleslav 3 - 2 Jablonec

Czech Republic - 2. liga April 19
FT Sokolov 0 - 1 Frydek-Mistek
FT Trinec 2 - 2 Zlin
FT FK MAS Taborsko 3 - 2 Bohemians Prague
April 20
08:15 Zizkov ? - ? FC Vlasim

Slovakia - Corgon Liga April 19
FT Kosice 0 - 2 Slovan Bratislava
FT Trencin 3 - 0 D.Streda
FT Zilina 3 - 0 Nitra
FT Myjava 2 - 0 FK Senica

Russia - Premier Liga April 19
FT Tomsk 2 - 0 Krylya Sovetov Samara
FT Lok. Moscow 2 - 1 Terek Grozny
FT Anzhi Makhachkala 1 - 2 Zenit Petersburg

Russia - 1. Division April 20
FT SKA-Energiya 1 - 1 Neftekhimik

Russia - 2. Division West April 19
AAW Pskov 747 3 - 0 FC Rus Saint Petersburg
FT Tosno 1 - 0 Sever Murmansk
FT Torpedo Vladimir 2 - 3 FC Vologda
FT Strogino 4 - 1 Lok. Moscow 2
FT Tekstilshchik 0 - 0 Spartak Kostroma
FT FC Dolgoprudny 2 - 1 Dnepr
FT Zenit Petersburg 2 4 - 0 Znamya

Ukraine - Premier League April 19
FT Hoverla Uzhhorod 1 - 2 Illichivets
FT Shakhtar Donetsk 2 - 1 Met. Donetsk

Poland - 1st League April 19
FT Gornik Leczna 0 - 2 Belchatow
FT Plock 0 - 2 Chojniczanka Chojnice
FT Sandecja Nowy Sacz 1 - 0 Kolejarz Stroze
FT Flota Swinoujscie 0 - 1 Puszcza Niepolomice
FT Miedz Legnica 2 - 1 Arka Gdynia

Poland - 2nd League:: west April 19
FT Blekitni Stargard 0 - 2 Chrobry Glogow
FT Jarota Jarocin 3 - 1 Calisia Kalisz
FT Zagłębie Sosnowiec 4 - 2 Ruch Zdzieszowice
FT Bytovia Bytow 3 - 1 Gryf Wejherowo
FT Gornik Walbrzych 0 - 0 Rozwoj Katowice
FT Odra Opole 1 - 1 Polonia Bytom
FT Rakow Czestochowa 3 - 1 UKP Zielona Gora
FT TP Ostrovia 1909 3 - 2 MKS Kluczbork
AAW Warta Poznan 3 - 0 Polkowice

Poland - 2nd League:: east April 19
FT Siarka Tarnobrzeg 1 - 0 Olimpia Elblag
FT Stal Rzeszow 2 - 2 Motor Lublin
FT Swit Nowy Dwor 3 - 3 Limanovia Limanowa
FT Pogon Siedlce 4 - 0 Stal Mielec
FT Radomiak Radom 1 - 0 Pelikan Lowicz
FT Stal Stalowa Wola 0 - 0 Olimpia Zambrow

Croatia - 1. League April 19
FT NK Zadar 0 - 1 RNK Split
FT Osijek 2 - 0 Rijeka

Slovenia - 1. SNL April 19
FT Domzale 2 - 0 NK Celje
FT NK Krka 0 - 3 Koper
FT Zavrc 0 - 4 Maribor
FT Gorica 1 - 1 ND Triglav
FT Rudar Velenje 4 - 0 Ol Ljubljana

Hungary - OTP BANK Liga April 19
FT Lombard 1 - 2 Gyori ETO
FT Kecskemeti TE 3 - 0 MTK Budapest
FT Paks 0 - 0 Debrecen
FT Ujpest 1 - 2 Videoton FC
FT Kaposvari 2 - 0 Haladas

Romania - Liga 1 April 19
FT FC Vaslui 8 - 1 Corona Brasov
FT CFR Cluj 2 - 0 Ceahlaul Piatra-Neamt

Bulgaria - A PFG April 19
Aband. Lokomotiv Plovdiv ? - ? Botev Plovdiv
FT Pirin Gotse Delchev 1 - 2 Lokomotiv Sofia

Belarus - Premier April 19
FT Naftan Novopolotsk 1 - 1 Shakhtyor Soligorsk
FT Dinamo Minsk 2 - 0 FC Minsk
FT Gomel 1 - 0 FK Slutsk
FT Dnepr Mogilev 2 - 3 Neman Grodno
FT BATE Borisov 5 - 2 Belshina Bobruisk

Latvia - Virsliga April 19
FT FC Daugava 1 - 0 FS Metta/LU
FT FK Spartaks 1 - 1 FC Jurmala

Lithuania - A Lyga April 19
FT Ekranas 3 - 1 Siauliai
FT Klaipedos Granitas 0 - 2 Suduva

Estonia - Premium liiga April 19
FT Johvi FC Lokomotiv 0 - 4 Levadia Tallinn
FT JK Sillamae Kalev 0 - 3 Nomme JK Kalju
FT Talinna Kalev 1 - 4 Flora Tallinn

Moldova - National Division April 19
AAW FC Olimpia 3 - 0 FC Rapid Ghidighici
FT Costuleni 2 - 1 Dacia Chisinau
FT FC Academia Chisinau 2 - 2 Dinamo-Auto
FT FC Milsami Orhei 0 - 0 Tiraspol
FT FC Veris 1 - 0 Zimbru
FT Speranta 0 - 6 FC Sheriff

Bosnia and Herzegovina - Premijer Liga April 19
FT FK Zvijezda 0 - 0 Rudar Prijedor
FT Radnik Bn 2 - 1 Olimpik Sarajevo
FT Siroki Brijeg 3 - 0 Borac Banjaluka
FT Slavija Sarajevo 3 - 0 FK Leotar
FT Travnik 2 - 3 FK Sarajevo
FT Zrinjski Mostar 4 - 0 Celik Zenica
FT Zeljeznicar 2 - 1 FK Mladost Velika Obarska

FYR Macedonia - Prva Liga April 19
FT FK Gostivar 1 - 2 FK Turnovo
FT Makedonija GjP 1 - 3 Shkendija 79
FT Napredok 1 - 3 FK Bregalnica Stip
FT Pelister 1 - 0 FK Gorno Lisice
FT Renova 2 - 6 Rabotnicki

Montenegro - Telekom 1. CFL April 19
FT Buducnost P 3 - 1 Decic Tuzi
FT Grbalj Radanovici 1 - 3 Mladost Podgorica
FT Mornar 1 - 1 FK Lovcen
FT Rudar P. 2 - 1 Mogren
FT Zeta 0 - 0 Sutjeska

Israel - Ligat-Al:: championship April 19
FT Ironi Kiryat Shmona 1 - 1 Hapoel Tel Aviv
FT Maccabi Haifa 2 - 1 Hapoel Beer Sheva

Israel - Ligat-Al:: relegation April 19
FT Ashdod SC 1 - 0 Hapoel Ironi Akko
FT Bnei Yehuda Tel Aviv 1 - 3 Hapoel Raanana
FT Ironi Ramat Hasharon 4 - 1 Maccabi Petach Tikva

Argentina - Primera Clausura April 19
FT Rosario Central 0 - 0 Estudiantes
FT Quilmes 0 - 1 Olimpo
FT San Lorenzo 0 - 0 Newells Old Boys

Argentina - Primera B Nacional April 19
FT Almirante Brown 0 - 0 Defensa y Justicia
FT Independiente Rivadavia 1 - 1 Douglas Haig
FT Banfield 3 - 0 Aldosivi
April 20
FT Gimnasia J 1 - 1 San Martin San Juan

Argentina - Primera B Metropolitana April 19
FT Chacarita Juniors 0 - 0 Barracas Central
FT Colegiales 0 - 1 Defensores de Belgrano
FT Dep. Merlo 0 - 1 Club Atletico Platense
FT Comunicaciones 0 - 1 Deportivo Moron
FT Deportivo Armenio 1 - 0 Club Atletico Estudiantes
FT Atlanta 0 - 0 CD UAI Urquiza

Argentina - Argentino A:: 2. stage April 19
FT Def. Belgrano Villa Ramalho 2 - 0 Tiro Federal
April 20
FT Guarani Antonio Franco 3 - 2 San Martin de Tucuman

Argentina - Argentino A:: relegation group A April 19
FT Club Rivadavia 0 - 1 Club Cipolletti

Argentina - Argentino A:: relegation group B April 19
FT Gimnasia y Esgrima de Concepción 2 - 0 Central Cordoba
FT Racing Olavarría 0 - 3 CD Libertad

Argentina - Argentino A:: relegation group C April 19
FT Deportivo San Jorge Tucuman 0 - 1 CA Chaco For Ever
April 20
FT Sportivo Estudiantes 1 - 2 Central Norte

Brazil - Serie A April 19
FT Fluminense 3 - 0 Figueirense
FT Internacional 1 - 0 Vitoria
April 20
FT Chapecoense AF 0 - 0 Coritiba

Brazil - Serie B April 19
FT Boa Esporte Clube 1 - 1 Atletico GO
FT Bragantino 2 - 2 Nautico
FT Santa Cruz 1 - 1 ABC
FT Vasco da Gama 1 - 1 America MG
April 20
FT America RN 3 - 1 Avai FC
FT Ceara 1 - 0 Oeste FC

Bolivia - Primera Division Clausura April 20
FT Bolivar 0 - 1 The Strongest

Chile - Primera Clausura April 19
FT Palestino 0 - 1 Deportes Iquique
FT Rangers 0 - 2 Audax Italiano
FT Univ. Conce 1 - 0 Univ. de Chile
FT Union Espanola 1 - 3 O'Higgins
FT U.La Calera 0 - 6 Huachipato

Colombia - Liga Postobón I Apertura April 19
FT Atletico Huila 1 - 1 Autonoma
FT Millonarios 3 - 1 Tolima
April 20
FT Patriotas 2 - 1 Atletico Nacional

Ecuador - Serie A Apertura April 19
FT Universidad Catolica 3 - 1 LDU de Quito
FT Dep. Cuenca 0 - 1 Barcelona SC
FT Independiente del Valle 2 - 3 El Nacional

Paraguay - Division Profesional Apertura April 19
FT 3 de Febrero 0 - 2 Luqueno
FT 12 de Octubre 0 - 3 Rubio Nu
FT Nacional 0 - 2 Olimpia

Peru - Copa Inca:: group A April 19
FT U.Comercio 1 - 1 Sporting Cristal

Peru - Copa Inca:: group B April 19
FT Universidad San Martin 2 - 0 CD UT Cajamarca

Uruguay - Primera Division Clausura April 19
FT Danubio 2 - 1 Racing
FT Nacional 3 - 0 Cerro Largo
FT Sud America 2 - 1 River Plate

Mexico - Primera Division:: clausura April 19
FT CF America 0 - 0 Queretaro FC
April 20
FT Monterrey 4 - 1 Veracruz
FT Pachuca 1 - 2 Puebla
FT Santos 2 - 3 Jaguares
FT Leon 3 - 0 Tigres
FT Atlas 1 - 0 Toluca

USA - Major League Soccer April 19
FT Philadelphia Union 0 - 0 Houston Dynamo
FT Chicago Fire 1 - 1 New England Rev.
FT Colorado Rapids 0 - 0 San Jose Earthquakes
FT Vancouver Whitecaps 2 - 2 L.A. Galaxy
FT Columbus Crew 1 - 1 DC United
April 20
FT FC Dallas 2 - 1 Toronto FC
FT Sporting Kansas City 4 - 0 Montreal Impact
FT Real Salt Lake 1 - 0 Portland Timbers
FT CD Chivas USA 1 - 2 Seattle Sounders FC

USA - NASL Spring April 19
FT Ottawa Fury 1 - 2 Minnesota United
FT Atlanta Silverbacks 1 - 2 San Antonio Scorpions FC
FT Carolina RailHawks 4 - 1 Fort Lauderdale Strikers
FT Indy Eleven 1 - 1 Tampa Bay Rowdies
April 20
FT FC Edmonton 0 - 1 New York Cosmos

Costa Rica - Primera División:: clausura April 20
FT Limon 0 - 2 Club Sport Herediano

Guatemala - Liga Nacional Clasura April 19
FT Deportivo Heredia 2 - 1 Universidad SC
FT Deportivo Mictlan 1 - 0 CSD Municipal

Honduras - Liga Nacional:: clausura play-off April 20
FT Real Espana 1 - 2 CD Victoria

Japan - J. League April 19
FT Kashima Antlers 2 - 3 Vissel Kobe
FT Kashiwa Reysol 0 - 0 Yokohama F.Marinos
FT FC Tokyo 2 - 0 Cerezo Osaka
FT Gamba Osaka 2 - 1 Omiya Ardija
FT Urawa Red Diamonds 1 - 0 Kawasaki Frontale
FT Ventforet Kofu 2 - 0 Nagoya Grampus Eight
April 20
FT Albirex Niigata 0 - 0 Sanfrecce Hiroshima

Japan - J. League 2 April 20
FT Consadole Sapporo 1 - 0 Thespakusatsu Gunma
FT FC Gifu 1 - 3 Tochigi SC
FT Kataller Toyama 1 - 1 JEF United Chiba
FT Matsumoto Yamaga 2 - 2 Kyoto Sanga FC
FT V-Varen Nagasaki 2 - 1 Ehime FC
live 59' Jubilo Iwata 2 - 1 Yokohama FC
live 59' Kamatamare Sanuki 0 - 1 Avispa Fukuoka
live 59' Shonan Bellmare 2 - 0 Oita Trinita
live 14' Yamagata 0 - 0 Roasso Kumamoto

China - Super League April 19
FT Beijing Guoan 0 - 3 Shandong Luneng
FT Guangzhou Evergrande 2 - 1 Shanghai Greenland Shenhua
April 20
live 89' Liaoning Hongyun 0 - 2 Tianjin Teda
live 44' Changchun Yatai 2 - 0 Guangzhou R&F F.C.
live 44' Dalian Aerbin 1 - 1 Shanghai East Asia FC

Korea Republic - K-League Classic April 19
FT Chunnam Dragons 0 - 2 Jeonbuk FC
April 20
FT FC Seoul 0 - 1 Pohang Steelers
FT Gyeongnam FC 0 - 0 Sangju Sangmu
live 59' Jeju United 1 - 0 Incheon United

Korea Republic - K-League Challenge April 19
FT Chungju Hummel 0 - 4 Daejeon Citizen
FT Suwon City 3 - 2 Bucheon FC 1995
April 20
FT Gwangju FC 2 - 0 FC Anyang

Thailand - Premier League April 19
FT Chainat FC 1 - 0 Songkhla United FC
FT Singhtarua FC 1 - 0 Buriram United
FT Air Force United FC 0 - 1 Samut Songkram
FT Muang Thong United 2 - 1 Chiangrai United
FT Chonburi 0 - 0 Suphanburi FC

Vietnam - V-League April 19
FT TT Ha Noi 2 - 2 QNK Quang Nam
FT Da Nang 1 - 1 Hoang Anh Gia Lai

Georgia - Umaglesi Liga:: championship April 19
FT Chikhura 3 - 0 FC Guria Lanchkhuti
FT FC Metalurgi Rustavi 0 - 2 Dinamo Tbilisi
FT Sioni Bolnisi 2 - 1 Zestafoni

Georgia - Umaglesi Liga:: relegation April 19
FT FC Baia Zugdidi 2 - 1 Dila Gori

Kazakhstan - Premier League April 19
FT Irtysh Pavlodar 3 - 4 FC Astana
FT Shakhter Karagandy 3 - 1 Ordabasy Shymkent
FT Spartak Semey 1 - 1 Zhetysu Taldykorgan
FT Taraz 3 - 3 Atyrau
FT Tobol Kostanay 2 - 2 Kairat Almaty
FT Aktobe 3 - 0 Kaisar Kyzylorda

Australia - A-League:: play-off April 19
FT Central Coast Mariners 1 - 0 Adelaide United

Egypt - Premier League:: group 1 April 19
FT Al-Ittihad Al-Sakandary 2 - 1 Ghazl Al Mehalla
FT El Dakhleya 0 - 3 Smouha SC
FT El Gounah 1 - 0 Al Mokawloon Al Arab
FT Misr El-Maqasha 1 - 1 El Raja Marsa Matruh
FT El Entag El Harby 0 - 1 ENPPI

Kenya - Top 8 Cup April 19
FT KCB 2 - 1 Ulinzi Stars

Morocco - Botola Pro April 19
FT ASS Sale 0 - 0 Wydad Fes
FT Wydad Casablanca 2 - 0 Chabab Rif Al Hoceima
FT MAS Fes 1 - 0 Olympic Club de Safi

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn