Thứ bảy , ngày 1 tháng 10 năm 2016
   
fun88
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
England - Premier League
September 30
19:00
Everton
? - ?
Crystal Palace
Italy - Serie B
September 30
18:30
Brescia
? - ?
Bari
Spain - LaLiga Santander
September 30
18:45
Real Sociedad
? - ?
Real Betis
Germany - Bundesliga
September 30
live 2'
RasenBallsport Leipzig
0 - 0
Augsburg
Germany - 2nd Bundesliga
September 30
FT
Erzgebirge Aue
2 - 4
Bochum
FT
Nuernberg
2 - 0
Union Berlin
FT
Sandhausen
2 - 0
Dynamo Dresden
Germany - 3rd Liga
September 30
live 73'
Paderborn
0 - 1
Hansa Rostock
18:30
FSV Zwickau
? - ?
Sonnenhof Großaspach
Germany - Regionalliga Bayern
September 30
live 76'
TSV Buchbach
0 - 3
Unterhaching
Germany - Regionalliga Nordost
September 30
FT
TSG Neustrelitz
0 - 3
Berliner AK 07
live 75'
Babelsberg
0 - 0
FC Schoenberg 95
live 75'
VfB Auerbach
0 - 2
FSV Wacker Nordhausen
Germany - Regionalliga Südwest
September 30
live 76'
FCA Walldorf
2 - 3
Stuttgarter Kickers
live 74'
Koblenz
0 - 1
Homburg
live 76'
Ulm
0 - 1
TSV Steinbach
Germany - Regionalliga West
September 30
live 47'
SC Wiedenbrueck
0 - 2
Oberhausen
France - Ligue 1
September 30
18:45
Rennes
? - ?
Guingamp
France - Ligue 2
September 30
live 31'
AC Ajaccio
0 - 0
Brest
live 31'
Amiens
0 - 0
Troyes
live 32'
Laval
0 - 1
Clermont Foot
live 31'
Lens
0 - 0
Red Star
live 31'
Nimes
0 - 0
Bourg en Bresse Peronnas
live 32'
Niort
0 - 0
Orleans
live 32'
Reims
1 - 0
Auxerre
live 32'
Tours
0 - 0
GFC Ajaccio
France - National
September 30
live 30'
AS Beziers
0 - 0
Dunkerque
live 31'
ASM Belfort
0 - 0
Quevilly
live 31'
Avranches
1 - 0
Pau
live 30'
Creteil
1 - 1
Lyon la Duchere
live 30'
Paris FC
0 - 0
Chateauroux
live 29'
Sedan
0 - 0
Epinal
live 28'
CA Bastia
0 - 0
Les Herbiers
live 28'
Marseille Consolat
0 - 0
Chambly
Netherlands - Eredivisie
September 30
live 31'
PEC Zwolle
0 - 0
ADO Den Haag
Netherlands - Jupiler League
September 30
live 31'
Achilles 29
0 - 0
VVV-Venlo
live 30'
De Graafschap
1 - 0
FC Dordrecht
live 31'
FC Den Bosch
0 - 0
Telstar
live 31'
FC Eindhoven
1 - 0
Jong Ajax
live 31'
FC Oss
2 - 0
Almere City FC
live 31'
FC Volendam
0 - 1
NAC Breda
live 30'
Fortuna Sittard
0 - 0
FC Emmen
live 31'
Jong FC Utrecht
1 - 0
Helmond Sport
live 30'
MVV Maastricht
0 - 0
Cambuur
live 30'
RKC Waalwijk
0 - 0
Jong PSV
Belgium - Pro League
September 30
live 1'
Oostende
0 - 0
St.Truiden
Belgium - 2nd Division:: 1st stage
September 30
live 1'
Union St.-Gilloise
0 - 0
Tubize
Portugal - Primeira Liga
September 30
19:30
Tondela
? - ?
Pacos de Ferreira
Scotland - Premiership
September 30
18:45
Motherwell
? - ?
Hearts
International - Friendlies
September 30
14:00 Limited coverage
Botswana
? - ?
Angola
Euro U-17 - Qualification: group 7
September 30
FT
Hungary U17
3 - 1
Denmark U17
FT
Netherlands U17
9 - 0
Liechtenstein U17
Euro U-17 - Qualification: group 8
September 30
FT
Sweden U17
3 - 1
Bulgaria U17
FT
Georgia U17
0 - 2
Finland U17
Denmark - Superliga
September 30
FT
OB
2 - 1
AGF
live 15'
Silkeborg
0 - 1
FC Nordsjaelland
Denmark - 2nd Division:: group 1
September 30
FT
Hvidovre
0 - 1
B 93
Norway - Tippeligaen
September 30
live 75'
Bodoe/Glimt
2 - 2
Stroemsgodset
Sweden - Allsvenskan
September 30
live 74'
Helsingborg
0 - 0
Hammarby
Finland - Veikkausliiga
September 30
FT
HIFK
2 - 1
HJK
Austria - Erste Liga
September 30
FT
Austria Lustenau
1 - 1
Floridsdorfer AC
FT
Kapfenberger SV
1 - 0
SV Horn
FT
LASK Linz
3 - 3
FC Liefering
FT
Wiener Neustadt
3 - 2
BW Linz
live 2'
Wattens
0 - 0
FC Wacker Innsbruck
Turkey - Super Lig
September 30
live 72'
Akhisar Belediye Genclik Ve Spor
0 - 0
Genclerbirligi
Ireland - Airtricity League
September 30
18:45
Bray Wanderers
? - ?
Bohemian FC
Ireland - 1st Division
September 30
18:45
Waterford United
? - ?
UCD
Wales - Premier League
September 30
18:45
Cefn Druids AFC
? - ?
Rhyl
Czech Republic - 1st League
September 30
FT
Vysocina Jihlava
0 - 2
Bohemians 1905
Czech Republic - 2nd league
September 30
FT
Sigma Olomouc
2 - 0
Zizkov
FT
Usti nad Labem
0 - 0
FK MAS Taborsko
October 1
08:05
Sokolov
? - ?
FK Varnsdorf
Poland - Ekstraklasa
September 30
FT
Ruch Chorzow
1 - 2
Zaglebie Lubin
live 2'
Gornik Leczna
0 - 0
Lech Poznan
Poland - 1st Liga
September 30
FT
Miedz Legnica
1 - 1
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Poland - 2nd Liga
September 30
live 58'
Energetyk ROW Rybnik
1 - 1
Warta Poznan
Croatia - 1st League
September 30
FT
NK Istra 1961
0 - 2
Rijeka
Romania - Liga I
September 30
FT
CSMS Iasi
0 - 1
ACS Poli Timisoara
live HT
Tirgu Mures
0 - 1
CFR Cluj
Bulgaria - First Professional Football League:: 1. stage
September 30
FT
Lokomotiv Plovdiv
2 - 3
Pirin Blagoevgrad
live 74'
Beroe
0 - 1
Cherno More Varna
Belarus - Premier
September 30
FT
Krumkachy Minsk
0 - 3
FK Slutsk
FT
Neman Grodno
3 - 1
Slavia Mozyr
Latvia - Virsliga
September 30
live 75'
FK Liepaja
1 - 2
FK Jelgava
Estonia - Premium liiga
September 30
FT
Tammeka
1 - 4
Paide Linnameeskond
Moldova - National Division
September 30
FT
FC Academia Chisinau
0 - 2
FC Zaria
FT
FC Milsami Orhei
4 - 1
Dinamo-Auto
FT
Speranta
1 - 0
CS Petrocub
Bosnia and Herzegovina - Premijer Liga
September 30
FT
FK Mladost Doboj Kakanj
1 - 0
Celik Zenica
Israel - Leumit League
September 30
FT
Beitar Tel Aviv Ramla
2 - 1
Maccabi Herzliya
FT
Hapoel Afula
2 - 2
Hapoel Bnei Lod
FT
Hapoel Katamon Jerusalem
0 - 1
Hapoel Ramat Gan
FT
Hapoel Nir Ramat HaSharon
1 - 1
Ironi Nesher
FT
Hapoel Petah Tikva
1 - 3
Hapoel Ironi Akko
FT
Hapoel Rishon LeZion
1 - 0
Maccabi Shaaraim
FT
Maccabi Ahi Nazareth
2 - 0
Hapoel Nazareth Illit
Argentina - Primera Division
September 30
22:00
Quilmes
? - ?
Olimpo
October 1
00:15
Godoy Cruz
? - ?
Union
Brazil - Serie B
September 30
22:15
Bahia
? - ?
Criciuma
23:30
Luverdense
? - ?
Tupi
October 1
00:30
Avai FC
? - ?
Paysandu
Colombia - Primera A:: clausura
September 30
21:00
Atletico Huila
? - ?
Fortaleza FC
23:00
Deportivo Cali
? - ?
Bucaramanga
October 1
01:00
La Equidad
? - ?
Atletico Nacional
Ecuador - Serie A:: clausura
September 30
20:30
Fuerza Amarilla SC
? - ?
Emelec
21:00
Delfin
? - ?
Aucas
October 1
00:00
Independiente del Valle
? - ?
Mushuc Runa
00:00
Universidad Catolica
? - ?
River Plate
00:30
LDU de Quito
? - ?
Deportivo Cuenca
00:45
Barcelona SC
? - ?
El Nacional
Paraguay - Division Profesional:: clausura
September 30
21:00
General Diaz
? - ?
Club River Plate
23:10
Libertad
? - ?
Deportivo Capiata
Mexico - Primera Division:: apertura
October 1
02:00
Tijuana
? - ?
Atlas
USA - Major League Soccer
October 1
00:00
Houston Dynamo
? - ?
New York City FC
USA - USL Pro:: play-off
October 1
00:30
Swope Park Rangers
? - ?
LA Galaxy II
01:00
Colorado Springs Switchbacks FC
? - ?
Vancouver Whitecaps II
USA - National Women's Soccer League:: play-off
October 1
00:00
Washington Spirit
? - ?
Chicago Red Stars
Japan - J. League:: stage 2
October 1
05:00
Kashima Antlers
? - ?
Omiya Ardija
05:00
Nagoya Grampus Eight
? - ?
Avispa Fukuoka
05:05
Urawa Red Diamonds
? - ?
Gamba Osaka
06:00
Jubilo Iwata
? - ?
Albirex Niigata
07:30
Ventforet Kofu
? - ?
Yokohama F.Marinos
Singapore - S.League
September 30
FT
Home United FC
5 - 2
Young Lions
FT
Warriors FC
2 - 0
Albirex Niigata FC
Republic of Korea - K-League Challenge
October 1
05:00
Gyeongnam FC
? - ?
Daejeon Citizen
06:00
Daegu FC
? - ?
Ansan Police FC
07:00
Bucheon FC 1995
? - ?
Chungju Hummel
Azerbaijan - Premier League
September 30
FT
Inter Baku
1 - 1
Zira
Algeria - Ligue 1
September 30
FT
DRB Tadjenanet
1 - 2
CR Belouizdad
FT
MC Oran
1 - 0
USM El Harrach
FT
NA Hussein Dey
2 - 0
CA Batna
Egypt - Premier League
September 30
FT
Misr El-Maqasa
3 - 0
ENPPI
FT
Al-Ittihad Al-Sakandary
3 - 0
El Dakhleya
19:00
El Entag El Harby
? - ?
Al Mokawloon Al Arab
 
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: nghiatgs@gmail.com
sut.vn