Thứ tư , ngày 1 tháng 10 năm 2014
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings
188
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
Champions League - Group A October 1
FT Atletico Madrid 1 - 0 Juventus
FT Malmo FF 2 - 0 Olympiakos

Champions League - Group B October 1
FT Basel 1 - 0 Liverpool
FT PFC Ludogorets Razgrad 1 - 2 Real Madrid

Champions League - Group C October 1
FT Zenit St. Petersburg 0 - 0 Monaco
FT Bayer Leverkusen 3 - 1 Benfica

Champions League - Group D October 1
FT Anderlecht 0 - 3 Borussia Dortmund
FT Arsenal 4 - 1 Galatasaray

England - Championship October 1
FT Leeds United 0 - 0 Reading
FT Wolverhampton Wanderers 1 - 3 Huddersfield Town
FT Fulham 4 - 0 Bolton Wanderers

England - FA Cup:: qualification October 1
FT Evesham United 3 - 1 Histon
FT Frome Town 1 - 0 Folland Sports
FT Leek Town 1 - 0 Tividale
FT Willand Rovers 1 - 0 Blackfield & Langley

Italy - Lega Pro:: group A October 1
FT Albinoleffe 0 - 0 Arezzo

Germany - Regionalliga Nord October 1
FT Werder Bremen II 5 - 0 Cloppenburg

Belgium - Belgacom League October 1
Postp. Tubize ? - ? St.Truiden

Portugal - Segunda Liga October 1
FT Benfica B 1 - 1 Santa Clara
FT Atletico 1 - 2 Oliveirense
FT Chaves 0 - 3 U. Madeira
FT Freamunde 0 - 1 Sp.Covilha
FT Tondela 0 - 0 Sporting CP B
FT Viseu 3 - 0 Maritimo B
FT Vitoria de Guimaraes B 1 - 2 Beira-Mar
FT Portimonense 2 - 0 FC Porto B
FT Olhanense 1 - 3 Farense

Denmark - 2nd Division:: east October 1
FT Hvidovre IF 2 - 3 HIK

Slovakia - Cup October 1
FT Fomat Martin 2 - 0 Rimavska Sobota
AET Oravske Vesele 2 - 2 Cadca *

Russia - 2nd Division:: south October 1
FT Anzhi Makhachkala II 1 - 0 FK Taganrog
FT Terek Grozny II 1 - 2 Mashuk-KMV
FT Alania-D Vladikavkaz 1 - 2 Astrakhan
FT Druzhba 3 - 2 Biolog Novokubansk
FT FC Krasnodar II 1 - 4 FC Zhemchuzhyna Yalta
FT FC Rotor Volgograd 0 - 2 Dinamo Stavropol
FT Sochi 2 - 3 Chernomorets N.
FT Afips Afipsky 0 - 1 Torpedo Armavir
FT Spartak Nalchik 0 - 1 Mitos
FT FC SKCHF Sevastopol 0 - 1 Vityaz Krymsk

Lithuania - Cup October 1
FT Prelegentai 1 - 0 Banga Gargzdai
FT Zalgiris Vilnius 3 - 0 Ekranas
AET Spyris Kaunas * 0 - 0 Siauliai
FT Granitas 2 - 0 Kruoja Pakruojis
AET Taip 1 - 3 Atlantas

Estonia - Cup October 1
FT Nomme JK Kalju 4 - 0 Kuressaare FC
FT Ararat 0 - 3 Tallinna Infonet II

Bosnia and Herzegovina - Cup October 1
FT Metalleghe-BSI 0 - 0 Mladost Velika Obarska
FT Mladost Doboj Kakanj 0 - 1 Zvijezda
FT Olimpik Sarajevo 4 - 0 Celik
FT Rudar Prijedor 0 - 1 Borac BL
FT Velez Mostar 2 - 0 Vitez
FT Siroki Brijeg 2 - 0 Zeljeznicar
FT Sarajevo 4 - 0 Travnik

Montenegro - Cup October 1
FT Berane 3 - 2 Sutjeska Niksic
FT FK Lovcen 0 - 0 Rudar Pljevlja
FT Grbalj Radanovici 2 - 0 Igalo
FT Ibar Rozaje 1 - 1 Petrovac
FT Mogren Budva 1 - 5 Mladost P.
FT Mornar 3 - 2 Bratstvo Cijevna
FT Pljevlja FK 0 - 4 Buducnost P.
FT Zeta Golubovci 6 - 0 Decic Tuzi

Albania - Cup October 1
FT Ada Velipoje 1 - 1 Kastrioti
FT Beselidhja Lezhe 0 - 2 Teuta
FT Burreli 0 - 1 Lushnja
FT Dinamo Tirana 0 - 4 Apolonia
FT Himara 1 - 10 Skenderbeu
FT Iliria Fushe-Kruje 0 - 3 Partizani
FT Kamza 0 - 0 Flamurtari
FT Luftetari Gjirokaster 2 - 1 Bylis B.
FT Mamurrasi 0 - 2 Vllaznia
FT Naftetari Kucove 0 - 2 Laci
FT Pogradeci 2 - 0 Butrinti Sarande
FT Shkumbini 2 - 2 Elbasani
FT Sopoti Librazhd 0 - 3 Tirana
FT Tomori B. 1 - 2 Terbuni Puke
FT Veleciku Koplik 0 - 0 Besa
FT Vora 1 - 4 Kukesi

South America - Copa Sudamericana October 1
FT Bahia 2 - 0 Universidad Cesar Vallejo
October 2
FT Atletico Nacional 2 - 2 Vitoria
FT Emelec 1 - 0 Goias

Argentina - Primera:: apertura October 1
FT San Lorenzo 2 - 0 Olimpo

Argentina - Primera B Nacional October 1
FT Crucero del Norte 1 - 0 Sportivo Belgrano
FT All Boys 1 - 0 Sarmiento
FT Deportivo Santamarina 1 - 0 Atletico Tucuman
FT Union 0 - 0 Patronato de Parana
October 2
FT Boca Unidos 0 - 0 Colon
FT Independiente Rivadavia 1 - 1 Huracan
FT Instituto 1 - 1 Guarani Antonio Franco
FT Gimnasia J 1 - 1 Aldosivi

Argentina - Primera B Metropolitana October 1
FT Club Atletico Estudiantes 1 - 2 Villa Dalmine
FT Almirante Brown 3 - 0 Dep.Espanol
FT Barracas Central 3 - 1 Sportivo Italiano
FT Brown de Adrogue 3 - 1 Dep. Merlo
FT CA Fenix 0 - 3 Tristan Suarez
FT Comunicaciones 1 - 1 CD UAI Urquiza
FT Deportivo Armenio 0 - 0 Almagro
FT Club Atletico Platense 1 - 1 Acassuso

Argentina - Torneo Federal A:: zone 4 October 1
FT Sarmiento de Resistencia 1 - 1 Atletico Parana

Argentina - Copa Argentina October 1
FT Estudiantes 2 - 0 Independiente

Brazil - Cup October 1
FT Botafogo RJ 2 - 3 Santos FC
FT Cruzeiro 1 - 0 ABC
October 2
FT America RN 0 - 1 Flamengo
FT Corinthians 2 - 0 Atletico MG

Bolivia - Primera Division:: apertura October 1
FT Club Petrolero 2 - 1 The Strongest
October 2
FT San Jose 3 - 0 Oriente Petrolero

Colombia - Copa:: play-off October 1
FT Valledupar 2 - 3 Atletico Junior
October 2
FT Boyaca Patriotas 2 - 2 Once Caldas

Ecuador - Serie A:: clausura October 1
FT Mushuc Runa 2 - 0 Universidad Catolica
October 2
FT Manta 2 - 4 Barcelona SC
FT Olmedo 2 - 2 Dep. Cuenca
FT El Nacional 0 - 0 LDU de Quito
FT Independiente del Valle 2 - 0 Dep. Quito

Paraguay - Division Profesional:: clausura October 1
FT Guarani 2 - 3 3 de Febrero
FT Deportivo Capiata 1 - 3 Luqueno
FT Libertad 0 - 0 Nacional
FT General Diaz 1 - 1 Olimpia

Peru - Primera División:: clausura October 1
FT Deportivo Los Caimanes 0 - 0 Inti Gas Deportes
FT U.Comercio 2 - 0 Universitario de Deportes
FT Sporting Cristal 1 - 1 Real Garcilaso

Mexico - Primera Division:: apertura October 2
FT Puebla 1 - 2 Pumas
FT CF America 2 - 0 Veracruz
FT Morelia 0 - 1 Pachuca
FT Jaguares 1 - 1 Leones Negros U. de G.
FT Tijuana 0 - 0 Cruz Azul

USA - NASL Fall October 1
FT Ottawa Fury 2 - 0 Atlanta Silverbacks

Costa Rica - Primera División:: apertura October 2
FT Deportivo Saprissa 0 - 2 LD Alajuelense

Guatemala - Liga Nacional:: apertura October 1
FT CSD Municipal 1 - 0 Universidad SC
October 2
FT CSD Comunicaciones 3 - 0 Antigua Guatemala
FT Deportivo Petapa 1 - 0 Coatepeque

Honduras - Liga Nacional:: apertura October 1
FT CD Real Sociedad 2 - 0 CD Olimpia
October 2
FT CD Motagua 1 - 1 Parrillas One
FT Platense FC 0 - 0 CD Marathon
FT Real Espana 3 - 2 CD Victoria

Asia - Champions League:: play-off October 1
FT Western Sydney Wanderers FC 2 - 0 FC Seoul

Singapore - S.League October 1
FT Courts Young Lions 0 - 1 Harimau Muda B
FT Warriors FC 0 - 1 Balestier Khalsa FC

Republic of Korea - K-League Classic October 1
FT Gyeongnam FC 2 - 1 Pohang Steelers
FT Jeonbuk FC 2 - 0 Jeju United
FT Busan I'Park 1 - 1 Sangju Sangmu
FT Seongnam FC 1 - 0 Chunnam Dragons
FT Suwon S.B. 1 - 1 Incheon United

Algeria - Ligue 1 October 1
FT JS Kabylie 0 - 1 JS Saoura

Egypt - Premier League October 1
FT Alaab Damanhour 1 - 1 Misr El-Maqasha
FT Ismaily SC 2 - 1 Petrojet
FT El Zamalek 0 - 0 El Dakhleya

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn