Thứ năm , ngày 23 tháng 10 năm 2014
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
Europa League - Group A October 23
19:05 Borussia Monchengladbach ? - ? Apollon Limassol
19:05 Villarreal ? - ? FC Zurich

Europa League - Group B October 23
19:05 Club Brugge ? - ? FC Koebenhavn
19:05 Torino ? - ? HJK

Europa League - Group C October 23
19:05 Partizan Beograd ? - ? Besiktas
19:05 Tottenham Hotspur ? - ? Asteras Tripolis

Europa League - Group D October 23
19:05 Celtic ? - ? Astra Giurgiu
19:05 Salzburg ? - ? Dinamo Zagreb

Europa League - Group E October 23
19:05 Estoril ? - ? Dinamo Moscow
19:05 PSV Eindhoven ? - ? Panathinaikos

Europa League - Group F October 23
19:05 Dnipro ? - ? FK Karabakh
19:05 Inter ? - ? Saint Etienne

Europa League - Group G October 23
17:00 Rijeka ? - ? Feyenoord
17:00 Standard Liege ? - ? Sevilla

Europa League - Group H October 23
16:00 FC Krasnodar ? - ? Wolfsburg
17:00 Lille ? - ? Everton

Europa League - Group I October 23
17:00 Slovan Bratislava ? - ? Sparta Prague
17:00 Young Boys ? - ? SSC Napoli

Europa League - Group J October 23
17:00 AaB ? - ? Dynamo Kyiv
17:00 Steaua Bucuresti ? - ? Rio Ave

Europa League - Group K October 23
17:00 Dinamo Minsk ? - ? Guingamp
17:00 PAOK Thessaloniki FC ? - ? Fiorentina

Europa League - Group L October 23
17:00 Trabzonspor ? - ? Lokeren

Denmark - NordicBet Ligaen October 23
17:00 AGF ? - ? AC Horsens

Russia - 2nd Division:: west October 23
FT Solaris Moscow 0 - 0 Khimki
FT Kolomna 0 - 4 Pskov 747
FT Volga Tver 0 - 3 Strogino
live 90' FC Dolgoprudny 1 - 2 Dnepr
live 90' Spartak Kostroma 0 - 1 Znamya
live 60' Tekstilshchik 0 - 3 Spartak Moscow II
live 54' Domodedovo Moscow 0 - 0 Torpedo Vladimir
live 45+1' Saturn Ramenskoye 1 - 0 Zenit St. Petersburg 2

Russia - 2nd Division:: center October 23
FT Chertanovo Moscow 2 - 6 Spartak Tambov
FT FC Metallurg Vyksa 0 - 1 Zvezda Ryazan
FT Podolye Podolskiy Rayon 1 - 3 Zenit Penza
FT Kaluga 0 - 2 Fakel
live 90' Avangard Kursk 1 - 2 Lokomotiv Liski
live 90' Dinamo Briansk 0 - 1 Vityaz Podolsk
live 90' Metalurg Lypetsk 1 - 0 FC Oryol
live 45+1' Vybor-Kurbatovo 1 - 0 Arsenal Tula II

Russia - 2nd Division:: east October 23
FT Metallurg Novokuznetsk 1 - 1 Irtysh
FT Dinamo Barnaul 4 - 2 Sibir Novosibirsk II

South America - Copa Sudamericana October 24
00:15 Deportivo Capiata ? - ? Boca Juniors

Argentina - Primera B Metropolitana October 23
18:30 Acassuso ? - ? Almagro

Bolivia - Primera Division:: apertura October 23
19:00 Sport Boys Warnes ? - ? The Strongest
October 24
00:00 Nacional Potosi ? - ? Blooming
00:30 Oriente Petrolero ? - ? Real Potosi

CONCACAF - Champions League:: group 2 October 24
02:00 Deportivo Saprissa ? - ? Sporting Kansas City

CONCACAF - Champions League:: group 7 October 24
00:00 Leon ? - ? Isidro Metapan

Costa Rica - Primera División:: apertura October 23
17:00 C.S. Cartagines ? - ? Belen Siglo XXI

Asia - AFC U-19 Championship:: play-off October 23
FT Korea DPR U19 0 - 1 Qatar U19

India - Indian Super League October 23
FT FC Goa 1 - 2 Atletico de Kolkata

Singapore - S.League October 23
FT Warriors FC 2 - 1 Tampines Rovers FC
FT Harimau Muda B 0 - 5 Tanjong Pagar United FC

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn