Chủ nhật , ngày 19 tháng 4 năm 2015
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *Bảng xếp hạng bóng đá Anh
188
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
England - Premier League
12:30
Manchester City
? - ?
West Ham United
15:00
Newcastle United
? - ?
Tottenham Hotspur
England - FA Cup
14:00
Aston Villa
? - ?
Liverpool
Italy - Serie A
live 25'
Sassuolo
0 - 0
Torino
13:00
ChievoVerona
? - ?
Udinese
13:00
Empoli
? - ?
Parma
13:00
Palermo
? - ?
Genoa
13:00
Roma
? - ?
Atalanta
16:00
Cagliari
? - ?
SSC Napoli
18:45
Inter
? - ?
AC Milan
Italy - Serie B
13:00
Latina
? - ?
Catania
13:00
Livorno
? - ?
Frosinone
13:00
Varese
? - ?
Avellino
Italy - Lega Pro:: group A
FT
Sudtirol
0 - 1
Mantova
Italy - Lega Pro:: group B
live 26'
Ascoli Picchio FC 1898
0 - 1
Carrarese
Italy - Lega Pro:: group C
live 26'
Barletta
1 - 0
Vigor Lamezia
Spain - Liga BBVA
live HT
Rayo Vallecano
1 - 0
Almeria
15:00
Granada
? - ?
Sevilla
17:00
Villarreal
? - ?
Cordoba
19:00
Eibar
? - ?
Celta Vigo
Spain - Liga Adelante
live HT
Real Betis
1 - 0
Zaragoza
14:00
Alcorcon
? - ?
Mallorca
15:00
Numancia
? - ?
Barcelona B
16:15
Valladolid
? - ?
Sabadell
17:00
Tenerife
? - ?
Llagostera
Germany - Bundesliga
13:30
Werder Bremen
? - ?
Hamburger SV
15:30
Wolfsburg
? - ?
Schalke 04
Germany - 2nd Bundesliga
11:30
Darmstadt
? - ?
FC Heidenheim
11:30
Erzgebirge Aue
? - ?
FSV Frankfurt
11:30
Greuther Fuerth
? - ?
Union Berlin
France - Ligue 1
12:00
Lille
? - ?
Bordeaux
15:00
Montpellier
? - ?
Caen
19:00
Lyon
? - ?
Saint Etienne
Netherlands - Eredivisie
live 25'
Feyenoord
0 - 0
Go Ahead Eagles
12:30
Ajax
? - ?
NAC Breda
12:30
Heracles
? - ?
PEC Zwolle
14:45
FC Utrecht
? - ?
FC Twente
Netherlands - Jupiler League
12:30
NEC Nijmegen
? - ?
Almere City FC
12:30
Sparta Rotterdam
? - ?
Telstar
Belgium - Play-Off I
16:00
Club Brugge
? - ?
Anderlecht
18:30
Kortrijk
? - ?
Sporting Charleroi
Belgium - Belgacom League
13:00
Geel
? - ?
St.Truiden
13:00
KSK Heist
? - ?
Patro Eisden
13:00
Lommel
? - ?
Eupen
13:00
Mons
? - ?
Dessel
13:00
Oud-Heverlee
? - ?
KV.Woluwe-Zaventem
13:00
Roeselare
? - ?
WS Bruxelles
13:00
Seraing United
? - ?
KRC Mechelen
13:00
Tubize
? - ?
Aalst
Portugal - Primeira Liga
15:00
Gil Vicente
? - ?
Rio Ave
15:00
Pacos de Ferreira
? - ?
Moreirense
15:00
Penafiel
? - ?
Arouca
16:00
Vitoria de Setubal
? - ?
Estoril
17:00
Sporting CP
? - ?
Boavista
Portugal - Segunda Liga
live 41'
Beira-Mar
0 - 0
Chaves
Scotland - Scottish Cup
11:15
Inverness CT
? - ?
Celtic
Denmark - Superligaen
12:00
OB
? - ?
SoenderjyskE
15:00
Broendby IF
? - ?
Hobro
17:30
FC Koebenhavn
? - ?
FC Nordsjaelland
Denmark - 2nd Division:: east
11:00
FC Helsingoer
? - ?
Soelleroed-Vedbaek
Denmark - 2nd Division:: west
11:00
Kolding B
? - ?
Thisted
Norway - Tippeligaen
13:30
Bodoe/Glimt
? - ?
Odd Ballklubb
16:00
Molde
? - ?
Aalesund
16:00
Sandefjord
? - ?
Sarpsborg 08
16:00
Stabaek
? - ?
Viking
16:00
Tromsoe
? - ?
Lillestroem
Sweden - Allsvenskan
13:00
Aatvidaberg
? - ?
Falkenbergs FF
15:30
Haecken
? - ?
IFK Gothenburg
Finland - Veikkausliiga
13:00
FC Inter
? - ?
Ilves
13:00
FC KTP
? - ?
KuPS
13:00
HJK
? - ?
FC Lahti
13:00
IFK Mariehamn
? - ?
HIFK
13:00
Seinaejoen JK
? - ?
RoPS
Austria - Bundesliga
14:30
Austria Wien
? - ?
Wolfsberger AC
Switzerland - Super League
11:45
FC Vaduz
? - ?
Aarau
11:45
Young Boys
? - ?
Thun
14:00
Luzern
? - ?
Grasshoppers
Greece - Super League
12:00
Panthrakikos Komotini
? - ?
Panathinaikos
14:15
Atromitos
? - ?
PAS Giannina
AAW
OFI Crete
0 - 3
Panionios
16:30
Olympiakos
? - ?
Levadiakos
Turkey - Super Lig
live HT
Kayseri Erciyesspor
0 - 1
Eskisehirspor
12:00
Sivasspor
? - ?
Balikesirspor
13:00
Istanbul Basaksehir
? - ?
Rizespor
16:00
Trabzonspor
? - ?
Galatasaray
Turkey - 1st Lig
live 26'
Gaziantep BB
0 - 0
Samsunspor
live 26'
Manisaspor
0 - 0
Osmanlispor FK
live 26'
Sanliurfaspor
1 - 0
Bucaspor
Wales - Premier League
12:00
Prestatyn Town FC
? - ?
Bangor City
Cyprus - 1st League:: stage 2 group A
13:30
APOEL Nicosia
? - ?
Ermis Aradippou
Cyprus - 1st League:: stage 2 group B
13:00
Ethnikos Achnas
? - ?
Doxa Katokopia
13:00
Nea Salamis
? - ?
AEL Limassol
13:00
Othellos Athienou
? - ?
Ayia Napa
Luxembourg - BGL Ligue
14:00
AS Jeunesse Esch
? - ?
CS Fola Esch
14:00
CS Grevenmacher
? - ?
FC Progres Niedercorn
14:00
F91 Dudelange
? - ?
UN Kaerjeng 97
14:00
FC Differdange 03
? - ?
FC Jeunesse Canach
14:00
FC Etzella Ettelbruck
? - ?
US Rumelange
14:00
FC Victoria Rosport
? - ?
US Hostert
14:00
US Mondorf les Bains
? - ?
FC Wiltz 71
Czech Republic - Synot league
14:00
Brno
? - ?
Mlada Boleslav
15:00
Hradec Kralove
? - ?
Pribram
Slovakia - Fortuna League
17:00
Zilina
? - ?
Myjava
Russia - Premier League
live 24'
CSKA Moscow
0 - 0
FC Krasnodar
13:00
Terek Grozny
? - ?
Dinamo Moscow
15:30
Kuban Krasnodar
? - ?
Zenit St. Petersburg
Russia - 1st Division
live HT
FC Yenisey Krasnoyarsk
2 - 0
Dinamo St Petersburg
live HT
Krylya Sovetov Samara
0 - 0
Gazovik Orenburg
11:00
Khimik Dzerzhinsk
? - ?
Baltika
Ukraine - Premier League
11:00
Olimpik Donetsk
? - ?
Dnipro
14:00
Chernomorets Odessa
? - ?
Hoverla Uzhhorod
14:00
Vorskla
? - ?
Metalurg Zaporizhia
16:30
Volyn
? - ?
Dynamo Kyiv
Poland - Ekstraklasa
13:30
Gornik Leczna
? - ?
Lech Poznan
16:00
Legia Warszawa
? - ?
Zawisza Bydgoszcz
Poland - 1st League
live 26'
Chojniczanka Chojnice
0 - 0
Arka Gdynia
Croatia - 1st League
15:00
Osijek
? - ?
NK Zadar
17:00
Slaven
? - ?
NK Zagreb
Serbia - Super Liga
16:00
Partizan Beograd
? - ?
Mladost Lucani
Slovenia - 1st SNL
14:00
NK Krka
? - ?
Olimpija Ljubljana
Hungary - OTP BANK Liga
12:00
Diosgyori VTK
? - ?
Videoton FC
16:30
Ujpest
? - ?
Lombard
Romania - Liga 1
14:30
CS Universitatea Craiova
? - ?
Dinamo Bucuresti
17:30
Steaua Bucuresti
? - ?
Otelul Galati
Bulgaria - A PFG
12:15
Cherno More Varna
? - ?
Slavia Sofia
17:00
PFC Ludogorets Razgrad
? - ?
Litex Lovech
Belarus - Premier
11:00
Dinamo Minsk
? - ?
BATE Borisov
12:00
FK Slutsk
? - ?
Torpedo Zhodino
13:00
Belshina Bobruisk
? - ?
FK Vitebsk
13:00
Slavia Mozyr
? - ?
Shakhtyor Soligorsk
Latvia - Virsliga
11:00
FK Spartaks
? - ?
FK Jelgava
Lithuania - A Lyga
12:00
Klaipedos Granitas
? - ?
Siauliai
14:00
Stumbras Kaunas
? - ?
Kruoja Pakruojis
FYR Macedonia - Prva Liga
13:00
FK Vardar Skopje
? - ?
Renova
14:00
FK Horizont Turnovo
? - ?
FK Sileks
14:00
FK Metalurg Skopje
? - ?
FK Bregalnica Stip
Israel - Ligat HaAl:: championship
17:15
Maccabi Tel Aviv
? - ?
Beitar Jerusalem
17:55
Hapoel Beer Sheva
? - ?
Ironi Kiryat Shmona
China - Super League
FT
Shanghai East Asia FC
2 - 1
Chongqing Lifan
11:45
Henan Jianye
? - ?
Shanghai Greenland Shenhua
Vietnam - V-League
FT
Can Tho
0 - 5
Da Nang
FT
Dong Thap Cao Lanh
1 - 3
Song Lam Nghe An
live 70'
Dong Tam Long An
0 - 1
Than Quang Ninh
live HT
Hai Phong
0 - 0
QNK Quang Nam
live HT
Hoang Anh Gia Lai
0 - 1
Dong Nai FC
Georgia - Umaglesi Liga
12:00
Chikhura
? - ?
FC Tskhinvali
12:00
Dinamo Tbilisi
? - ?
WIT Georgia Tbilisi
12:00
FC Guria Lanchkhuti
? - ?
Torpedo Kutaisi
12:00
Samtredia
? - ?
FC Metalurgi Rustavi
12:00
Zestafoni
? - ?
Dila Gori
Kazakhstan - Premier League
FT
Ordabasy Shymkent
0 - 0
Kaisar Kyzylorda
11:00
Aktobe
? - ?
Zhetysu Taldykorgan
11:00
Atyrau
? - ?
Okzhetpes Kokshetau
12:00
FC Astana
? - ?
Kairat Almaty
12:00
Taraz
? - ?
Tobol Kostanay
Africa - Champions League:: qualification 2nd round
14:30
Leopards de Dolisie
? - ?
Smouha SC
14:30
Sanga Balende
? - ?
Al Hilal Omdurman
17:00
El Eulma
? - ?
CS Sfaxien
17:00
USM Alger
? - ?
Kaloum Star
17:30
Raja Casablanca Atlhletic
? - ?
Entente Sétif
19:30
Maghrib Association Tetouan
? - ?
Al Ahly
Kenya - Premier League
live 82'
Chemelil Sugar
0 - 1
Thika United
12:00
Gor Mahia
? - ?
Sofapaka
12:00
Mathare United
? - ?
SoNy Sugar
12:00
Nakuru AllStars
? - ?
Ulinzi Stars
12:00
Western Stima
? - ?
Tusker FC
Morocco - Botola Pro
14:00
KAC Kenitra
? - ?
Olympic Club de Safi
14:30
Chabab Rif Al Hoceima
? - ?
Chabab Atlas Khenifra
South Africa - Premier League
13:00
Bloemfontein Celtic
? - ?
Maritzburg United
Tunisia - Ligue I
13:30
Avenir de La Marsa
? - ?
Etoile Metlaoui
13:30
Gafsa
? - ?
CS Hammam-Lif
13:30
Sportive de Djerba
? - ?
AS Gabes
13:30
Stade Gabesien
? - ?
US Monastir
13:30
Stade Tunisien
? - ?
Zarzis
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn