Thứ ba , ngày 23 tháng 9 năm 2014
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược World Cup 2014 *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings *Tỉ lệ cá cược
188
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
England - Capital One Cup September 23
FT Arsenal 1 - 2 Southampton
FT Cardiff City 0 - 3 AFC Bournemouth
FT Derby County 2 - 0 Reading
FT Leyton Orient 0 - 1 Sheffield United
AET Liverpool * 2 - 2 Middlesbrough
FT Milton Keynes Dons 2 - 0 Bradford City
FT Shrewsbury Town 1 - 0 Norwich City
FT Sunderland 1 - 2 Stoke City
FT Swansea City 3 - 0 Everton
FT Fulham 2 - 1 Doncaster Rovers

England - Johnstones Paint Trophy September 23
FT Newport County 1 - 2 Swindon Town

England - FA Cup:: qualification September 23
FT Sileby Rangers 1 - 3 North Greenford United

Italy - Serie A September 23
FT Empoli 2 - 2 AC Milan

Italy - Serie B September 23
FT Brescia 1 - 1 Virtus Lanciano
FT Cittadella 1 - 2 Pro Vercelli
FT Crotone 1 - 1 Catania
FT Frosinone 0 - 0 Avellino
FT Livorno 1 - 0 Varese
FT Modena 0 - 0 Perugia
FT Pescara 1 - 1 Latina
FT Ternana 0 - 1 Bologna
FT Trapani 2 - 2 Entella
FT Vicenza 1 - 0 Bari

Spain - Liga BBVA September 23
FT Real Madrid 5 - 1 Elche
FT Celta Vigo 2 - 1 Deportivo La Coruna

Germany - Bundesliga September 23
FT Bayern Munich 4 - 0 Paderborn
FT Eintracht Frankfurt 2 - 2 Mainz 05
FT Hoffenheim 3 - 3 Freiburg
FT Werder Bremen 0 - 3 Schalke 04

Germany - 2nd Bundesliga September 23
FT Greuther Furth 1 - 1 Aalen
FT Ingolstadt 1 - 1 Aue
FT Sandhausen 1 - 0 1860 Munchen
FT St. Pauli 1 - 0 Braunschweig

Germany - 3rd Liga September 23
FT Chemnitz 0 - 1 Cottbus
FT Mainz 05 II 4 - 0 Preußen Muenster
FT Osnabruck 1 - 3 Wehen
FT St.Kickers 3 - 0 Unterhaching

Germany - Regionalliga Nord September 23
FT Braunschweig II 1 - 4 Hannover II

Germany - Regionalliga West September 23
FT SC Wiedenbrueck 0 - 2 Oberhausen
FT Aachen 2 - 1 Bochum II
FT Essen 2 - 1 Viktoria Koln 1904
FT KFC Uerdingen 3 - 0 Siegen
FT Sportfreunde Lotte 4 - 1 FC Kray
FT Wattenscheid 0 - 1 SC Verl

Germany - Regionalliga Südwest September 23
FT Kick. Offenbach 2 - 1 Homburg

France - Ligue 1 September 23
FT Reims 0 - 5 Marseille
FT Rennes 0 - 3 Toulouse

France - Ligue 2 September 23
FT Ajaccio 0 - 1 Le Havre
FT Angers 0 - 0 Auxerre
FT Arles-Avignon 2 - 3 Laval
FT Dijon 2 - 1 Creteil
FT Nancy 2 - 1 Tours
FT Nimes 1 - 0 Chateauroux
FT Orleans 0 - 1 GFCO Ajaccio
FT Sochaux 0 - 0 Brest
FT Troyes 4 - 1 Niort

Netherlands - KNVB Beker September 23
FT Capelle 0 - 1 FC Volendam
FT Rijnsburgse Boys 0 - 3 Sparta Rotterdam
FT SVV Scheveningen 4 - 1 Lisse
FT VVSB 1 - 2 Vitesse
FT Spakenburg 3 - 4 NAC Breda
AET Ajax (A) 2 - 2 NEC Nijmegen *
AET Almere City FC 2 - 2 ADO Den Haag
FT Deltasport 2 - 1 Willem II
FT Excelsior Maassluis 1 - 4 FC Emmen
FT Flevo Boys 1 - 0 DOS '37
FT HHC 1 - 0 RKC Waalwijk
AET Kozakken Boys 1 - 2 Sportlust '46
FT ONS Sneek 0 - 3 FC Dordrecht
AET VVV-Venlo * 0 - 0 FC Eindhoven
FT Roda JC Kerkrade 2 - 1 SC Heerenveen

Scotland - League 2 September 23
FT Clyde 1 - 2 Montrose

Scotland - League Cup September 23
FT Aberdeen 4 - 0 Livingston
FT Falkirk 1 - 3 Rangers
FT Kilmarnock 0 - 1 St.Johnstone
FT Ross County 0 - 2 Hibernian
AET Partick Thistle 1 - 0 St. Mirren

Denmark - DBU Pokalen September 23
FT B73,Slagelse 0 - 1 B 1908
FT Brabrand 1 - 2 AC Horsens
FT FC Lejre 0 - 6 Soelleroed-Vedbaek
FT FC Soenderborg 0 - 7 Silkeborg
FT Gilleleje 1 - 5 HIK
FT Greve 2 - 1 Nykoebing FC
FT Herlev 0 - 2 B 93
FT Kolding B 1 - 7 Randers FC
FT Lindholm 0 - 1 Esbjerg fB
FT OKS 1 - 2 Skovbakken
FT Roedovre 2 - 1 Avedoere
AET Svendborg 1 - 0 Kjellerup
AET AGF 2 - 1 Hobro

Sweden - Superettan September 23
FT Landskrona 0 - 3 Joenkoeping S.
FT Sirius 0 - 0 Oesters IF

Austria - ÖFB Cup September 23
FT Kufstein 1 - 6 Floridsdorfer AC
FT Micheldorf 0 - 4 Mattersburg
FT Neusiedl 1 - 4 Kapfenberg
FT Ried 0 - 1 RZ Pellets WAC
FT Ritzing 2 - 0 SV Horn
FT SV Lafnitz 0 - 2 Hartberg
AET St. Johann 1 - 1 SKN St. Polten *
FT Vorwarts Steyr 0 - 2 SV Groedig
FT Wolfsberg 0 - 3 FC Wacker Innsbruck
FT SV Austria Salzburg 0 - 5 Sturm Graz

Switzerland - Super League September 23
FT Basel 3 - 1 FC Vaduz
FT Thun 3 - 2 Luzern

Greece - Cup:: group A September 23
FT Panachaiki 0 - 1 Olympiakos

Greece - Cup:: group D September 23
FT Iraklis 1 - 1 Levadiakos

Greece - Cup:: group E September 23
FT Iraklis Psachnon 0 - 1 Atromitos

Turkey - Cup September 23
FT Tekirdagspor 1 - 5 Rizespor
AET Trabzon Akcaabat * 0 - 0 Denizlispor
AET Bayrampasa * 1 - 1 Adanaspor
AET Corum Belediyespor 2 - 2 Manisaspor *
FT Yeni Diyarbakirspor 1 - 2 Samsunspor
FT Anadolu Selcukluspor 1 - 2 Gaziantep BB
FT Bucaspor 2 - 1 Batman Petrolspor
FT Kayserispor 7 - 0 Kahramanmaras Belediyespor
FT Osmanlispor FK 0 - 2 Kirikhanspor
FT Goztepe 2 - 1 Bursa Niluferspor
FT Tarsus 1 - 6 Eskisehirspor

Ireland - Airtricity League September 23
FT Bohemian FC 1 - 1 Shamrock Rovers

Wales - League Cup September 23
FT Prestatyn Town 1 - 0 Bangor City
FT Bala Town 3 - 1 Llandudno
FT TNS 3 - 0 Penybont

Iceland - PEPSI deildin September 23
FT Fjolnir 0 - 0 Stjarnan

Czech Republic - Cup September 23
FT Zizkov 1 - 1 M Boleslav
FT Jablonec 2 - 0 Bohemians 1905

Slovakia - Cup September 23
FT Bahon 0 - 3 Zilina
FT Nove Zamky 1 - 0 Velke Ludince
FT Teplicka nad Vahom 0 - 3 Spartak Trnava
AET Zemplin Michalovce * 1 - 1 Podbrezova

Russia - 2nd Division:: west September 23
FT Kolomna 1 - 2 Solaris Moscow
FT Spartak Moscow II 1 - 1 Znamya
FT Volga Tver 1 - 2 Tekstilshchik
FT FC Dolgoprudny 2 - 2 Spartak Kostroma
FT Pskov 747 0 - 1 Domodedovo Moscow
FT Dnepr 4 - 2 Saturn Ramenskoye
FT Khimki 2 - 0 Torpedo Vladimir
FT Strogino 2 - 1 Zenit St. Petersburg 2

Russia - 2nd Division:: center September 23
FT Spartak Tambov 3 - 2 Dinamo Briansk
FT FC Oryol 3 - 0 FC Metallurg Vyksa
FT Metalurg Lypetsk 1 - 0 Kaluga
FT Podolye Podolskiy Rayon 2 - 1 Chertanovo Moscow
FT Zenit Penza 2 - 1 Vityaz Podolsk
FT Vybor-Kurbatovo 0 - 0 Avangard Kursk

Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye September 23
FT Dinamo Kirov 0 - 1 KamAZ
FT Neftekhimik 0 - 1 Spartak Yoshkar Ola
FT Volga Ulyanovsk 1 - 1 FC Chelyabinsk
FT Zenit Izhevsk 1 - 4 Rubin Kazan 2

Russia - 2nd Division:: east September 23
FT Sibir Novosibirsk II 1 - 1 Tomsk II
FT Dinamo Barnaul 2 - 4 Baikal Irkutsk
FT Metallurg Novokuznetsk 3 - 0 FC Chita

Russia - Cup September 24
08:30 Luch Energiya Vladivostok ? - ? Rubin Kazan

Poland - Cup September 23
FT Gornik Zabrze 2 - 1 Korona Kielce
AET Wisla Pulawy 1 - 1 Piast Gliwice *
FT Widzew 1 - 2 Slask Wroclaw

Croatia - Cup September 23
FT BSK Bijelo Brdo 2 - 5 Lokomotiva Zagreb

Hungary - Cup September 23
FT BKV Elore 1 - 3 Budapest Honved
FT Kazinbarcika 1 - 2 Csakvari TK
FT Kozarmisleny 0 - 5 Pecs
FT Nagyatadi 0 - 2 Szolnok
FT Szigetszentmiklosi TK 1 - 2 Videoton

Romania - Cup September 23
FT Braila CF 0 - 1 Otelul Galati
FT Ramnicu Valcea 0 - 1 Iasi CSMS
AET Rapid Suceava 1 - 0 Gaz Metan Medias
FT Soimii Pancota 1 - 2 Pandurii
FT Targu Mures 4 - 1 Concordia Chiajna
AET Rapid Bucuresti * 0 - 0 Botosani

Bulgaria - Cup September 23
FT Lokomotiv Mezdra 0 - 4 Botev Plovdiv
FT Spartak Varna 1 - 7 Levski Sofia
FT Vereya 0 - 2 Lokomotiv Plovdiv

Lithuania - Cup September 23
FT Nevezis 0 - 2 Granitas
AET Silas 3 - 2 Trakai
FT Utenis Utena 1 - 3 Spyris Kaunas
FT Mostiskes 1 - 0 Lietava
FT Taip 2 - 0 Lokomotyvas Radviliskis
AET Hegelmann Litauen 2 - 1 FK Tauras Taurage
FT Prelegentai 1 - 0 Dziugas Telsiai

Israel - Toto Cup September 23
FT Hapoel Tel Aviv 1 - 2 Ashdod SC

South America - Copa Sudamericana September 23
FT Universidad Cesar Vallejo 3 - 0 Universitario
September 24
FT Cerro Porteno 3 - 0 Independiente del Valle

Argentina - Primera B Nacional September 23
FT San Martin San Juan 2 - 0 Argentinos Juniors

Argentina - Primera B Metropolitana September 24
FT Villa Dalmine 1 - 1 Chacarita Juniors

Argentina - Torneo Federal A:: zone 5 September 23
FT Independiente Chivilcoy 0 - 2 Tiro Federal
FT Union de Mar del Plata 0 - 0 Club Atletico Alvarado

Brazil - Serie B September 23
FT ABC 2 - 0 Atletico GO
FT Boa Esporte Clube 2 - 1 Luverdense
FT Bragantino 2 - 1 Icasa
FT Joinville 1 - 1 America MG
FT Parana Clube 1 - 1 Avai FC
FT Vila Nova 0 - 3 Ponte Preta
September 24
FT Ceara 2 - 0 America RN
FT Portuguesa 0 - 0 Nautico
FT Sampaio Correa 2 - 2 Vasco da Gama
FT Santa Cruz 3 - 0 Oeste FC

CONCACAF - Champions League:: group 2 September 24
FT Sporting Kansas City 3 - 0 Real Esteli FC

CONCACAF - Champions League:: group 5 September 24
FT Portland Timbers 6 - 0 Alpha United

Mexico - Copa MX:: apertura group 1 September 24
FT Tigres 1 - 0 Queretaro FC

Mexico - Copa MX:: apertura group 2 September 24
FT Correcaminos de la UAT 3 - 3 San Luis
FT Santos 2 - 1 Monterrey

Mexico - Copa MX:: apertura group 4 September 24
FT Mineros de Zacatecas 2 - 1 Dorados

Mexico - Copa MX:: apertura group 6 September 24
FT Atlante 1 - 1 Merida FC
FT Pumas 1 - 2 Toluca

Mexico - Copa MX:: apertura group 7 September 24
FT Lobos de la BUAP 3 - 2 Alebrijes Oaxaca
FT Veracruz 1 - 1 Jaguares

Japan - J. League September 23
FT FC Tokyo 4 - 0 Tokushima Vortis
FT Yokohama F.Marinos 1 - 0 Sanfrecce Hiroshima
FT Omiya Ardija 1 - 3 Kawasaki Frontale
FT Ventforet Kofu 2 - 0 Vissel Kobe
FT Cerezo Osaka 1 - 2 Nagoya Grampus Eight
FT Kashiwa Reysol 2 - 0 Sagan Tosu

Japan - J. League 2 September 23
FT Kamatamare Sanuki 0 - 1 V-Varen Nagasaki
FT Mito Hollyhock 4 - 1 Jubilo Iwata
FT Giravanz Kitakyushu 0 - 0 Matsumoto Yamaga
FT Kyoto Sanga FC 2 - 2 Shonan Bellmare

Singapore - Cup September 23
FT Home United FC 1 - 1 Brunei DPMM

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn