Thứ tư , ngày 22 tháng 10 năm 2014
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
Champions League - Group A October 22
FT Atletico Madrid 5 - 0 Malmo FF
FT Olympiakos 1 - 0 Juventus

Champions League - Group B October 22
FT Liverpool 0 - 3 Real Madrid
FT PFC Ludogorets Razgrad 1 - 0 Basel

Champions League - Group C October 22
FT Bayer Leverkusen 2 - 0 Zenit St. Petersburg
FT Monaco 0 - 0 Benfica

Champions League - Group D October 22
FT Anderlecht 1 - 2 Arsenal
FT Galatasaray 0 - 4 Borussia Dortmund

Europa League - Group L October 22
FT Metalist Kharkiv 0 - 1 Legia Warszawa

Italy - Coppa Italia Lega Pro October 22
FT Como 2 - 0 Novara
FT Cremonese 0 - 1 Renate AC
FT Juve Stabia 3 - 2 Ischia
AET Monza 1 - 1 Albinoleffe *
AET Prato * 1 - 1 Pistoiese
FT Pontedera 2 - 0 L Aquila
FT Spal 1 - 0 Venezia
FT Teramo 1 - 3 Ascoli

Germany - Regionalliga Südwest October 22
FT Hoffenheim II 0 - 1 FCA Walldorf

Portugal - Segunda Liga October 22
FT Oliveirense 1 - 1 Maritimo B
FT Atletico 2 - 1 Leixoes
FT Aves 0 - 3 FC Porto B
FT Braga B 1 - 3 Feirense
FT Chaves 3 - 1 Santa Clara
FT Freamunde 3 - 0 Oriental
FT Olhanense 0 - 0 Beira-Mar
FT Trofense 1 - 0 Sp.Covilha

Sweden - Cup October 22
FT Eskilsminne IF 1 - 6 Elfsborg

Greece - Football League:: South October 22
FT Kalithea 1 - 1 AOT Alimos

Slovakia - Cup October 22
FT Raca 0 - 6 Zilina

Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye October 22
FT FC Chelyabinsk 0 - 1 KamAZ
FT Neftekhimik 1 - 1 Dinamo Kirov
FT Spartak Yoshkar Ola 0 - 1 NoSta
FT Volga Ulyanovsk 1 - 0 Zenit Izhevsk
FT Lada Togliati 0 - 2 Rubin Kazan 2

Russia - 2nd Division:: east October 23
05:00 Smena Komsomolsk ? - ? Tomsk II
08:00 Metallurg Novokuznetsk ? - ? Irtysh

Slovenia - Cup October 22
FT Zavrc 2 - 3 NK Celje
FT Gorica 3 - 1 Koper
FT Domzale 0 - 1 Ol Ljubljana

Hungary - OTP BANK Liga October 22
FT Kecskemeti TE 1 - 1 Gyori ETO
FT Paks 3 - 1 Diosgyor

Lithuania - Cup October 22
FT Silas 0 - 2 Dainava Alytus
FT Granitas 0 - 4 Atlantas
FT Zalgiris Vilnius 1 - 0 Suduva Marijampole

Estonia - Cup October 22
FT Viimsi Igiliikur 0 - 9 Tallinna FC Flora II

Bosnia and Herzegovina - Cup October 22
FT Borac BL 5 - 2 Rudar Prijedor
FT Celik 1 - 0 Olimpik Sarajevo
FT Mladost Velika Obarska 1 - 0 Metalleghe-BSI
FT Vitez 3 - 3 Velez Mostar
FT Zeljeznicar 1 - 1 Siroki Brijeg
FT Zrinjski 4 - 1 Sloga Ljubuski
FT Zvijezda 1 - 0 Mladost Doboj Kakanj

FYR Macedonia - Cup October 22
FT Vardar 3 - 0 Skendija

Montenegro - Cup October 22
FT Bratstvo Cijevna 0 - 3 Mornar
FT Buducnost P. 9 - 0 Pljevlja FK
FT Decic Tuzi 1 - 3 Zeta Golubovci
FT Igalo 2 - 3 Grbalj Radanovici
FT Mladost P. 1 - 2 Mogren Budva
FT Rudar Pljevlja 0 - 1 FK Lovcen
FT Sutjeska Niksic 2 - 0 Berane
FT Petrovac 2 - 0 Ibar Rozaje

Albania - Cup October 22
FT Apolonia 4 - 0 Dinamo Tirana
FT Besa 2 - 2 Veleciku Koplik
FT Butrinti Sarande 0 - 0 Pogradeci
FT Bylis B. 3 - 1 Luftetari Gjirokaster
FT Elbasani 1 - 0 Shkumbini
FT Flamurtari 5 - 0 Kamza
FT Kastrioti 2 - 1 Ada Velipoje
FT Kukesi 6 - 1 Vora
FT Laci 3 - 1 Naftetari Kucove
FT Lushnja 1 - 0 Burreli
FT Partizani 2 - 1 Iliria Fushe-Kruje
FT Skenderbeu 10 - 0 Himara
FT Terbuni Puke 1 - 1 Tomori B.
FT Teuta 3 - 2 Beselidhja Lezhe
FT Tirana 1 - 1 Sopoti Librazhd
FT Vllaznia 1 - 2 Mamurrasi

South America - Copa Sudamericana October 22
live 22' Club Atletico Penarol 0 - 0 Estudiantes
October 23
00:30 River Plate ? - ? Libertad

Argentina - Primera B Nacional October 22
FT Temperley 0 - 2 Huracan

Argentina - Primera B Metropolitana October 22
FT Brown de Adrogue 0 - 0 Tristan Suarez
FT Barracas Central 2 - 0 Deportivo Moron
FT CD UAI Urquiza 1 - 0 Sportivo Italiano
FT Club Atletico Estudiantes 1 - 1 Colegiales
FT Comunicaciones 1 - 1 Los Andes
October 23
00:05 Club Atletico Platense ? - ? Villa San Carlos

Argentina - Copa Argentina October 22
live 56' Atl. Rafaela 1 - 0 Defensa y Justicia

Brazil - Serie A October 22
live HT Corinthians 1 - 0 Vitoria
live HT Criciuma 0 - 0 Atletico PR
live HT Cruzeiro 0 - 0 Palmeiras
live HT Flamengo 0 - 0 Internacional
23:00 Coritiba ? - ? Botafogo RJ
23:00 Gremio ? - ? Figueirense
October 23
00:00 Chapecoense AF ? - ? Sao Paulo
00:00 Santos FC ? - ? Fluminense
00:30 Sport ? - ? Goias

Bolivia - Primera Division:: apertura October 22
FT Club Petrolero 1 - 1 Jorge Wilstermann
FT Universitario de Pando 2 - 3 Universitario
October 23
00:00 Bolivar ? - ? San Jose
00:00 Nacional Potosi ? - ? Blooming

Ecuador - Serie A:: clausura October 22
FT Universidad Catolica 2 - 5 Emelec
October 23
00:00 Independiente del Valle ? - ? LDU de Quito

Peru - Primera División:: clausura October 22
FT Real Garcilaso 3 - 0 CD UT Cajamarca
FT Inti Gas Deportes 2 - 0 FBC Melgar
FT Leon de Huanuco 1 - 0 Sport Huancayo
22:45 Universidad Cesar Vallejo ? - ? Cienciano
October 23
01:00 Alianza Lima ? - ? Universitario de Deportes

CONCACAF - Champions League:: group 1 October 23
02:00 Real Espana ? - ? Pachuca

CONCACAF - Champions League:: group 3 October 23
00:00 New York Red Bulls ? - ? Montreal Impact

USA - Major League Soccer October 23
01:30 Real Salt Lake ? - ? CD Chivas USA

Costa Rica - Primera División:: apertura October 23
02:00 AS Puma Generalena ? - ? Santos de Guápiles
02:00 Club Sport Herediano ? - ? Municipal Perez Zeledon

Guatemala - Liga Nacional:: apertura October 22
live 66' Halcones FC 1 - 0 CSD Municipal

Japan - J. League October 22
FT Cerezo Osaka 3 - 1 Tokushima Vortis
FT FC Tokyo 2 - 1 Sanfrecce Hiroshima
FT Kashiwa Reysol 1 - 0 Gamba Osaka
FT Kawasaki Frontale 2 - 0 Sagan Tosu
FT Nagoya Grampus Eight 0 - 0 Vegalta Sendai
FT Omiya Ardija 2 - 3 Yokohama F.Marinos
FT Shimizu S-Pulse 2 - 1 Albirex Niigata
FT Urawa Red Diamonds 0 - 0 Ventforet Kofu
FT Vissel Kobe 0 - 0 Kashima Antlers

Republic of Korea - Cup October 22
AET Jeonbuk Hyundai Motors 0 - 0 Seongnam Ilhwa FC *
FT Sangju Sangmu Phoenix 0 - 1 FC Seoul

Thailand - Premier League October 22
FT Chainat FC 0 - 1 Suphanburi FC
FT Osotspa Saraburi FC 0 - 1 Chonburi
FT Ratchaburi FC 3 - 2 Bangkok Glass
FT Songkhla United FC 1 - 2 PTT Rayong FC
FT Police United FC 4 - 3 Chiangrai United
FT Samut Songkram 1 - 2 TOT
FT Singhtarua FC 1 - 3 BEC Tero Sasana
FT Sisaket FC 5 - 4 Air Force Central FC
FT Army United 1 - 2 Muang Thong United
FT Bangkok United 2 - 0 Buriram United

Iran - Pro League October 22
FT Padideh FC 1 - 1 Esteghlal
FT Malavan 1 - 1 Naft Tehran
FT Rah Ahan 1 - 0 Sepahan
FT Zob Ahan 0 - 1 Foolad Khuzestan
FT Tractor Sazi Tabriz 1 - 2 Peykan

Kazakhstan - Premier League:: championship October 22
FT Aktobe 4 - 1 Ordabasy Shymkent
FT FC Astana 5 - 1 Kairat Almaty

Egypt - Premier League October 22
FT Al Ahly 0 - 0 Ismaily SC
FT Itthad Al Shortah 0 - 0 Al-Ittihad Al-Sakandary

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn