Thứ bảy , ngày 21 tháng 4 năm 2018
   
         
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Link xem online :    SPAL - Roma  Hanover - Bayern  West Bromwich - Liverpool  
Bảng xếp hạng
Danh sách vua phá lưới : Anh    TBN    C1    C3
VIDEO Liverpool 3 – 0 Manchester City
VIDEO Roma 3 – 0 Barcelona
VIDEO Real Madrid 1 – 3 Juventus
April 21
FT
West Bromwich Albion
Liverpool
14:00
Watford
Crystal Palace
April 21
16:15
Manchester United
Tottenham Hotspur
April 21
14:00
Birmingham City
Sheffield United
14:00
Bolton Wanderers
Wolverhampton Wanderers
14:00
Brentford
Queens Park Rangers
14:00
Bristol City
Hull City
14:00
Derby County
Middlesbrough
14:00
Ipswich Town
Aston Villa
14:00
Leeds United
Barnsley
14:00
Preston North End
Norwich City
14:00
Sheffield Wednesday
Reading
14:00
Sunderland
Burton Albion
18:45
Cardiff City
? - ?
Nottingham Forest
April 21
14:00
AFC Wimbledon
Oldham Athletic
14:00
Doncaster Rovers
Oxford United
14:00
Fleetwood Town
Wigan Athletic
14:00
Gillingham
Blackpool
14:00
Northampton Town
Plymouth Argyle
14:00
Portsmouth
Charlton Athletic
14:00
Rochdale
Bradford City
14:00
Rotherham United
Bristol Rovers
14:00
Scunthorpe United
Walsall
14:00
Shrewsbury Town
Bury
14:00
Southend United
Milton Keynes Dons
April 21
14:00
Barnet
Newport County
14:00
Cambridge United
Cheltenham Town
14:00
Carlisle United
Luton Town
14:00
Crewe Alexandra
Morecambe
14:00
Exeter City
Crawley Town
14:00
Forest Green Rovers
Chesterfield
14:00
Lincoln City
Colchester United
14:00
Mansfield Town
? - ?
Port Vale
14:00
Notts County
Yeovil Town
14:00
Swindon Town
? - ?
Grimsby Town
14:00
Wycombe Wanderers
Accrington Stanley
FT
Eastleigh
Macclesfield Town
14:00
AFC Fylde
Solihull Moors
14:00
Aldershot Town
Barrow
14:00
Bromley
Boreham Wood
14:00
Chester FC
Maidstone
14:00
Dagenham & Redbridge
Maidenhead United
14:00
Dover
Gateshead FC
14:00
Ebbsfleet United
Sutton United
14:00
FC Halifax Town
Tranmere Rovers
14:00
Guiseley
? - ?
Woking
14:00
Hartlepool United
? - ?
Torquay United
14:00
Leyton Orient
Wrexham
April 21
live 24'
SPAL 2013
Roma
16:00
Sassuolo
Fiorentina
18:45
AC Milan
Benevento
April 21
live 23'
Brescia
Cesena
live 24'
Cremonese
Ascoli Picchio FC 1898
live 24'
Entella
Pro Vercelli
live 22'
Foggia
Bari
live 23'
Novara
Venezia
live 22'
Palermo
Avellino
live 23'
Parma Calcio 1913
Carpi
live 23'
Salernitana
Cittadella
live HT
Arzachena
Livorno
live HT
Lucchese
Olbia
live HT
Robur Siena
Cuneo
live HT
US Gavorrano
0 - 0
Alessandria
April 21
FT
Eibar
Getafe
14:15
Celta Vigo
Valencia
April 21
14:00
Gimnastic
Numancia
14:00
Real Zaragoza
Almeria
16:00
Albacete
? - ?
Reus
16:00
Tenerife
? - ?
Huesca
April 21
19:30
Sevilla
Barcelona
April 21
13:30
Eintracht Frankfurt
Hertha Berlin
13:30
Hamburger SV
Freiburg
13:30
Hannover 96
Bayern Munich
13:30
RasenBallsport Leipzig
Hoffenheim
13:30
VfB Stuttgart
Werder Bremen
16:30
Borussia Dortmund
Bayer Leverkusen
April 21
FT
Jahn Regensburg
St. Pauli
FT
Sandhausen
Darmstadt
FT
Union Berlin
FC Heidenheim
April 21
live 66'
RW Erfurt
Sonnenhof Grossaspach
live 68'
Werder Bremen II
Carl Zeiss Jena
live 64'
Wuerzburger Kickers
0 - 0
Chemnitzer FC
live 62'
Hansa Rostock
Wehen
live 61'
Magdeburg
Fortuna Koeln
live 64'
Paderborn
Unterhaching
live 65'
Burghausen
FC Memmingen
live 65'
FV Illertissen
FC Pipinsried
live 67'
Ingolstadt II
FC Schweinfurt
live 66'
Nuernberg II
Greuther Fuerth II
live 62'
SV Schalding-Heining
Bayern Munich II
live 68'
SV Seligenporten
0 - 0
VfB Eichstaett
live 64'
1860 Muenchen
Augsburg II
live 62'
Eintracht Braunschweig II
SV Drochtersen/Assel
live 67'
FC Hansa Lueneburg
St.Pauli II
FT
VfB Auerbach
FSV Union Fuerstenwalde
live 61'
Eintracht Stadtallendorf
Hoffenheim II
live 66'
FSV Frankfurt
Elversberg
live 66'
Koblenz
TSV Steinbach
live 66'
Mainz 05 II
SV Roechling
live 52'
Stuttgarter Kickers
0 - 0
Freiburg II
live 66'
Waldhof Mannheim
TSV Schott Mainz
live 67'
FC Koeln II
TuS Erndtebrueck
live 56'
FC Wegberg-Beeck
Viktoria Koeln 1904
live 67'
SC Wiedenbrueck
Borussia Moenchengladbach II
live 63'
Wattenscheid
SV Roedinghausen
live 66'
Westfalia Rhynern
SC Verl
April 21
15:00
Marseille
Lille
18:00
Amiens
Strasbourg
18:00
Guingamp
Monaco
18:00
Metz
Caen
18:00
Toulouse
Angers
April 21
live 23'
Nancy
Auxerre
April 21
live 23'
AS Beziers
Laval
18:30
Genk
? - ?
Anderlecht
16:00
Oud-Heverlee
? - ?
Royal Excel Mouscron
18:00
Waasland-Beveren
? - ?
Lierse
18:00
St.Truiden
? - ?
Eupen
April 21
15:00
Pacos de Ferreira
? - ?
Belenenses
17:15
Feirense
? - ?
Vitoria de Guimaraes
19:30
Estoril
? - ?
Benfica
April 21
15:00
Academica
? - ?
Real SC
15:00
Uniao da Madeira
? - ?
Sporting Covilha
April 21
FT
Hibernian
Celtic
14:00
Dundee FC
St.Johnstone
14:00
Kilmarnock
Aberdeen
14:00
Partick Thistle
Hamilton Academical
14:00
Ross County
Motherwell
April 21
14:00
Dumbarton
? - ?
Falkirk
14:00
Inverness CT
Dunfermline Athletic
14:00
Livingston
? - ?
Brechin City
14:00
Queen of South
? - ?
Dundee United
14:00
St. Mirren
? - ?
Greenock Morton
April 21
14:00
Albion Rovers
East Fife
14:00
Arbroath
? - ?
Airdrieonians
14:00
Forfar Athletic
? - ?
Queen's Park
14:00
Stranraer
Raith Rovers
April 21
14:00
Annan Athletic
? - ?
Stirling Albion
14:00
Berwick Rangers
? - ?
Cowdenbeath
14:00
Edinburgh City
? - ?
Clyde
14:00
Elgin City
? - ?
Peterhead
14:00
Stenhousemuir
? - ?
Montrose
14:00
FC Koebenhavn
AC Horsens
live 70'
Middelfart G og BK
Naestved
live 23'
Frem
FC Sydvest 05
live 23'
Skovshoved
Jammerbugt FC
live 68'
Aarhus Fremad
Broenshoej
live 65'
IF Lyseng
0 - 0
Greve
live 65'
Naesby
Odder IGF
live 25'
Hilleroed
0 - 0
Dalum
April 21
16:00
Brann
? - ?
Stabaek
April 21
14:00
Oestersunds FK
Oerebro
April 21
live 68'
Oergryte FF
Halmstads BK
14:00
Degerfors
Landskrona BoIS
April 21
live 24'
FC Inter
TPS
live 23'
FC Lahti
Ilves
live 24'
HJK
KuPS
live 25'
SJK
Honka
April 21
14:00
Wolfsberger AC
Sturm Graz
16:30
LASK
? - ?
Austria Wien
16:30
Mattersburg
? - ?
SKN St. Poelten
17:00
Grasshopper
Lugano
17:00
St. Gallen
? - ?
Thun
April 21
14:00
Kissamikos FC
? - ?
OFI Crete
April 21
FT
Genclerbirligi
Osmanlispor FK
FT
Karabukspor
Bursaspor
live 23'
Trabzonspor
Sivasspor
16:00
Alanyaspor
Galatasaray
April 21
FT
Elazigspor
Adanaspor
live 66'
Boluspor
Istanbulspor
live 52'
Gaziantepspor
Eskisehirspor
18:45
Sligo Rovers
? - ?
St. Patrick's Athletic
April 21
18:30
Longford Town
? - ?
UCD
18:45
Cobh Ramblers
? - ?
Drogheda United
April 21
live 24'
Avondale United
Pike Rovers
14:00
Leeds
? - ?
St Michael's
15:00
Maynooth University Town
? - ?
Everton
18:00
Inchicore Athletic
? - ?
Crumlin United
April 21
13:30
Cardiff Met University
? - ?
Bala Town
13:30
Llandudno FC
? - ?
Barry Town
13:30
Newtown
? - ?
Prestatyn Town FC
14:00
Crusaders
? - ?
Cliftonville
14:00
Glenavon
? - ?
Ballymena United
14:00
Linfield
? - ?
Coleraine
14:00
Ards
? - ?
Ballinamallard United
14:00
Dungannon Swifts
? - ?
Warrenpoint Town
14:00
Glentoran
? - ?
Carrick Rangers
15:00
Omonia Nicosia
? - ?
AEL Limassol
15:00
Nea Salamis
? - ?
Doxa Katokopia
16:00
Ermis Aradippou
? - ?
Pafos FC
live 26'
Sigma Olomouc
Banik Ostrava
15:00
Bohemians 1905
? - ?
Vysocina Jihlava
15:00
Slovacko
? - ?
Dukla Praha
16:00
Mlada Boleslav
? - ?
Zlin
18:15
FC Zbrojovka Brno
? - ?
Viktoria Plzen
FT
Olympia Prague
Frydek-Mistek
15:00
FK MAS Taborsko
? - ?
Znojmo
15:00
Pribram
? - ?
Hradec Kralove
April 22
08:15
Zizkov
? - ?
Pardubice
live 39'
Ruzomberok
Spartak Trnava
15:00
FK Senica
? - ?
Zeleziarne Podbrezova
15:00
Zlate Moravce
? - ?
Zemplin Michalovce
April 21
13:30
Rubin Kazan
FC Rostov
16:00
Anzhi Makhachkala
? - ?
Ural
April 22
08:00
SKA-Khabarovsk
? - ?
Dinamo Moscow
April 21
FT
Sibir Novosibirsk
Tyumen
FT
FC Orenburg
Dinamo St Petersburg
FT
FC Yenisey Krasnoyarsk
Tom Tomsk
live 66'
Spartak Moscow II
FC Volgar
live 23'
Fakel
Olimpiec Nizhny
14:00
FC Rotor Volgograd
Luch Energiya Vladivostok
14:00
Zenit St. Petersburg II
Krylya Sovetov Samara
18:00
Baltika
? - ?
Khimki
live 69'
Dinamo St Petersburg II
Spartak Kostroma
live 66'
Sokol Saratov
Metalurg Lypetsk
live 23'
Khimik Novomoskovsk
0 - 0
Dinamo Briansk
live 63'
FC Chelyabinsk
Volga Ulyanovsk
live 23'
Syzran-2003
0 - 0
Krylya Sovetov Samara II
live 89'
Spartak Nalchik
0 - 0
Mashuk-KMV
live 67'
Dinamo Stavropol
Kuban Krasnodar II
live 19'
Angusht Nazran
0 - 0
Anzhi Makhachkala II
live 24'
Biolog Novokubansk
Armavir FC
live 24'
FC Krasnodar II
Chernomorets Novorossiysk
live 20'
SKA Rostov
0 - 0
Druzhba
14:00
Shakhtar Donetsk
Vorskla
FT
Chornomorets Odesa
FC Olexandria
FT
Stal Kamianske
Zirka
16:00
Gornik Zabrze
? - ?
Wisla Plock
18:30
Korona Kielce
? - ?
Jagiellonia Bialystok
13:30
Piast Gliwice
Pogon Szczecin
April 21
FT
Stomil Olsztyn
Puszcza Niepolomice
FT
Olimpia Grudziadz
Chojniczanka Chojnice
15:45
Chrobry Glogow
? - ?
GKS Katowice
16:00
Bytovia Bytow
? - ?
Rakow Czestochowa
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
? - ?
Miedz Legnica
April 21
live 21'
Siarka Tarnobrzeg
0 - 0
Gryf Wejherowo
April 21
17:00
Rijeka
? - ?
Osijek
17:00
Radnicki Nis
? - ?
FK Crvena Zvezda
15:00
Javor
? - ?
FK Zemun
15:00
Rad Beograd
? - ?
FK Radnik Surdulica
April 21
14:50
Aluminij
? - ?
Maribor
17:00
Gorica
? - ?
NK Krsko
April 21
15:00
Budapest Honved
? - ?
Ujpest
15:00
Diosgyori VTK
? - ?
Puskas FC Academy
15:00
Ferencvaros
? - ?
Paksi SE
15:00
Haladas
? - ?
Balmazujvaros
15:00
Vasas Budapest
Mezokovesd SE
17:30
Videoton FC
? - ?
Debrecen
17:45
FC Viitorul Constanta
? - ?
FC FCSB
15:00
Concordia Chiajna
? - ?
FC Voluntari
live 68'
Levski Sofia
Vereya
14:30
Botev Plovdiv
? - ?
Ludogorets Razgrad
17:00
Beroe
? - ?
PFC CSKA-Sofia
April 21
FT
FC Luch Minsk
FK Slutsk
live 21'
Dinamo Minsk
Gomel
15:00
Torpedo Zhodino
? - ?
FC Minsk
April 21
16:00
FK Jelgava
? - ?
Riga FC
April 21
FT
FC Kuressaare
Nomme JK Kalju
FT
Tulevik Viljandi
Flora Tallinn
live 24'
Trans Narva
0 - 0
Talinna Kalev
14:30
Radnik Bijeljina
? - ?
Zrinjski Mostar
15:00
FK Krupa
? - ?
Zeljeznicar
15:00
Celik Zenica
? - ?
Borac Banja Luka
15:00
Vitez
? - ?
FK Mladost Doboj Kakanj
14:30
FK Iskra
? - ?
Sutjeska
14:30
Grbalj Radanovici
? - ?
Decic Tuzi
14:30
Petrovac
? - ?
Rudar Pljevlja
14:30
Zeta
? - ?
Kom
15:00
Mladost Podgorica
? - ?
Buducnost Podgorica
17:30
Maccabi Tel Aviv
? - ?
Bnei Yehuda Tel Aviv
14:45
Hapoel Ironi Kiryat Shmona
? - ?
Bnei Sakhnin
15:00
Maccabi Petach Tikva
? - ?
Maccabi Haifa
17:00
Hapoel Ashkelon
? - ?
Hapoel Ironi Akko
April 21
FT
Hebei CFFC
Beijing Renhe
live 90+2'
Guangzhou R&F F.C.
Shandong Luneng
live 90'
Guizhou Hengfeng
Changchun Yatai
April 22
07:30
Dalian Yifang
Tianjin Quanjian
FT
Siam Navy FC
Air Force Central FC
FT
Ubon UMT FC
Chainat FC
live 67'
Chonburi
Muang Thong United
live 24'
Port FC
0 - 0
Prachuap FC
live 70'
Keshla
Zira
April 21
live HT
Sioni Bolnisi
0 - 0
Dinamo Tbilisi
16:00
Dila Gori
? - ?
FC Rustavi
FT
Persipura Jayapura
Mitra Kukar
FT
Madura United
Arema
FT
PSM Makassar
PS TIRA
live 87'
Persib Bandung
Pusamania Borneo
April 22
08:30
Bali United Pusam
? - ?
Barito Putera
14:00
Al-Nasr SC
Al-Ain
14:00
Al-Wahda
? - ?
Ajman
16:30
Al-Jazira
? - ?
Sharjah Cultural Club
08:00
Melbourne Victory
? - ?
Adelaide United
April 21
16:00
Smouha SC
? - ?
El Dakhleya
16:00
Tanta
? - ?
Al Masry
16:00
Wadi Degla FC
? - ?
El Entag El Harby
18:15
Al Nasr
? - ?
ENPPI
April 21
15:00
Chabab Atlas Khenifra
? - ?
Olympic Club de Safi
19:00
Wydad Casablanca
? - ?
KACM
 
 
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: nghiatgs@gmail.com
ketqua-tructuyen.com