Thứ bảy , ngày 21 tháng 4 năm 2018
   
         
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
ketqua-tructuyen.com
 
*Kết quả tennis trực tuyến *Kết quả bóng rổ trực tuyến *Liên hệ
 
sut.vn

Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến

 
Link xem online :    SPAL - Roma  Hanover - Bayern  West Bromwich - Liverpool  
Bảng xếp hạng
Danh sách vua phá lưới : Anh    TBN    C1    C3
VIDEO Liverpool 3 – 0 Manchester City
VIDEO Roma 3 – 0 Barcelona
VIDEO Real Madrid 1 – 3 Juventus
April 21
live 77'
West Bromwich Albion
Liverpool
14:00
Watford
Crystal Palace
April 21
16:15
Manchester United
Tottenham Hotspur
April 21
14:00
Birmingham City
Sheffield United
14:00
Bolton Wanderers
Wolverhampton Wanderers
14:00
Brentford
Queens Park Rangers
14:00
Bristol City
Hull City
14:00
Derby County
Middlesbrough
14:00
Ipswich Town
Aston Villa
14:00
Leeds United
? - ?
Barnsley
14:00
Preston North End
Norwich City
14:00
Sheffield Wednesday
? - ?
Reading
14:00
Sunderland
Burton Albion
18:45
Cardiff City
? - ?
Nottingham Forest
April 21
14:00
AFC Wimbledon
Oldham Athletic
14:00
Doncaster Rovers
Oxford United
14:00
Fleetwood Town
Wigan Athletic
14:00
Gillingham
Blackpool
14:00
Northampton Town
Plymouth Argyle
14:00
Portsmouth
Charlton Athletic
14:00
Rochdale
Bradford City
14:00
Rotherham United
Bristol Rovers
14:00
Scunthorpe United
? - ?
Walsall
14:00
Shrewsbury Town
? - ?
Bury
14:00
Southend United
? - ?
Milton Keynes Dons
April 21
14:00
Barnet
Newport County
14:00
Cambridge United
Cheltenham Town
14:00
Carlisle United
Luton Town
14:00
Crewe Alexandra
Morecambe
14:00
Exeter City
Crawley Town
14:00
Forest Green Rovers
Chesterfield
14:00
Lincoln City
? - ?
Colchester United
14:00
Mansfield Town
? - ?
Port Vale
14:00
Notts County
Yeovil Town
14:00
Swindon Town
? - ?
Grimsby Town
14:00
Wycombe Wanderers
Accrington Stanley
live 74'
Eastleigh
Macclesfield Town
14:00
AFC Fylde
? - ?
Solihull Moors
14:00
Aldershot Town
Barrow
14:00
Bromley
Boreham Wood
14:00
Chester FC
Maidstone
14:00
Dagenham & Redbridge
Maidenhead United
14:00
Dover
Gateshead FC
14:00
Ebbsfleet United
Sutton United
14:00
FC Halifax Town
Tranmere Rovers
14:00
Guiseley
? - ?
Woking
14:00
Hartlepool United
? - ?
Torquay United
14:00
Leyton Orient
? - ?
Wrexham
April 21
live 3'
SPAL 2013
Roma
16:00
Sassuolo
Fiorentina
18:45
AC Milan
Benevento
April 21
live 2'
Brescia
Cesena
live 3'
Cremonese
Ascoli Picchio FC 1898
live 3'
Entella
Pro Vercelli
live 1'
Foggia
Bari
live 2'
Novara
Venezia
live 1'
Palermo
Avellino
live 2'
Parma Calcio 1913
Carpi
live 2'
Salernitana
Cittadella
live 34'
Arzachena
Livorno
live 34'
Lucchese
Olbia
live 29'
Robur Siena
0 - 0
Cuneo
live 32'
US Gavorrano
0 - 0
Alessandria
April 21
FT
Eibar
Getafe
14:15
Celta Vigo
Valencia
April 21
14:00
Gimnastic
? - ?
Numancia
14:00
Real Zaragoza
? - ?
Almeria
16:00
Albacete
? - ?
Reus
16:00
Tenerife
? - ?
Huesca
April 21
19:30
Sevilla
Barcelona
April 21
13:30
Eintracht Frankfurt
Hertha Berlin
13:30
Hamburger SV
Freiburg
13:30
Hannover 96
Bayern Munich
13:30
RasenBallsport Leipzig
Hoffenheim
13:30
VfB Stuttgart
Werder Bremen
16:30
Borussia Dortmund
Bayer Leverkusen
April 21
FT
Jahn Regensburg
St. Pauli
FT
Sandhausen
Darmstadt
FT
Union Berlin
FC Heidenheim
April 21
live HT
RW Erfurt
Sonnenhof Grossaspach
live 47'
Werder Bremen II
Carl Zeiss Jena
live HT
Wuerzburger Kickers
0 - 0
Chemnitzer FC
live HT
Hansa Rostock
Wehen
live HT
Magdeburg
Fortuna Koeln
live HT
Paderborn
Unterhaching
live HT
Burghausen
FC Memmingen
live HT
FV Illertissen
FC Pipinsried
live 46'
Ingolstadt II
FC Schweinfurt
live 46'
Nuernberg II
Greuther Fuerth II
live HT
SV Schalding-Heining
Bayern Munich II
live 47'
SV Seligenporten
0 - 0
VfB Eichstaett
live HT
1860 Muenchen
0 - 0
Augsburg II
live 77'
SC Weiche Flensburg
SSV Jeddeloh
live HT
Eintracht Braunschweig II
0 - 0
SV Drochtersen/Assel
live 46'
FC Hansa Lueneburg
St.Pauli II
live 80'
VfB Auerbach
FSV Union Fuerstenwalde
live HT
Eintracht Stadtallendorf
Hoffenheim II
live 46'
FSV Frankfurt
0 - 0
Elversberg
live 46'
Koblenz
TSV Steinbach
live 46'
Mainz 05 II
SV Roechling
live HT
Stuttgarter Kickers
0 - 0
Freiburg II
live 46'
Waldhof Mannheim
TSV Schott Mainz
live 46'
FC Koeln II
TuS Erndtebrueck
live HT
FC Wegberg-Beeck
Viktoria Koeln 1904
live 46'
SC Wiedenbrueck
Borussia Moenchengladbach II
live HT
Wattenscheid
SV Roedinghausen
live 46'
Westfalia Rhynern
SC Verl
April 21
15:00
Marseille
Lille
18:00
Amiens
Strasbourg
18:00
Guingamp
Monaco
18:00
Metz
Caen
18:00
Toulouse
Angers
April 21
live 2'
Nancy
Auxerre
April 21
live 2'
AS Beziers
0 - 0
Laval
18:30
Genk
? - ?
Anderlecht
16:00
Oud-Heverlee
? - ?
Royal Excel Mouscron
18:00
Waasland-Beveren
? - ?
Lierse
18:00
St.Truiden
? - ?
Eupen
April 21
15:00
Pacos de Ferreira
? - ?
Belenenses
17:15
Feirense
? - ?
Vitoria de Guimaraes
19:30
Estoril
? - ?
Benfica
April 21
15:00
Academica
? - ?
Real SC
15:00
Uniao da Madeira
? - ?
Sporting Covilha
April 21
live 75'
Hibernian
Celtic
14:00
Dundee FC
? - ?
St.Johnstone
14:00
Kilmarnock
? - ?
Aberdeen
14:00
Partick Thistle
Hamilton Academical
14:00
Ross County
Motherwell
April 21
14:00
Dumbarton
? - ?
Falkirk
14:00
Inverness CT
? - ?
Dunfermline Athletic
14:00
Livingston
? - ?
Brechin City
14:00
Queen of South
? - ?
Dundee United
14:00
St. Mirren
? - ?
Greenock Morton
April 21
14:00
Albion Rovers
? - ?
East Fife
14:00
Arbroath
? - ?
Airdrieonians
14:00
Forfar Athletic
? - ?
Queen's Park
14:00
Stranraer
? - ?
Raith Rovers
April 21
14:00
Annan Athletic
? - ?
Stirling Albion
14:00
Berwick Rangers
? - ?
Cowdenbeath
14:00
Edinburgh City
? - ?
Clyde
14:00
Elgin City
? - ?
Peterhead
14:00
Stenhousemuir
? - ?
Montrose
14:00
FC Koebenhavn
AC Horsens
live 49'
Middelfart G og BK
Naestved
live 2'
Frem
0 - 0
FC Sydvest 05
live 2'
Skovshoved
0 - 0
Jammerbugt FC
live 47'
Aarhus Fremad
Broenshoej
live HT
IF Lyseng
0 - 0
Greve
live HT
Naesby
Odder IGF
live 4'
Hilleroed
0 - 0
Dalum
April 21
16:00
Brann
? - ?
Stabaek
April 21
14:00
Oestersunds FK
? - ?
Oerebro
April 21
live 47'
Oergryte FF
Halmstads BK
14:00
Degerfors
Landskrona BoIS
April 21
live 3'
FC Inter
TPS
live 2'
FC Lahti
Ilves
live 3'
HJK
KuPS
live 4'
SJK
Honka
April 21
14:00
Wolfsberger AC
Sturm Graz
16:30
LASK
? - ?
Austria Wien
16:30
Mattersburg
? - ?
SKN St. Poelten
17:00
Grasshopper
Lugano
17:00
St. Gallen
? - ?
Thun
April 21
14:00
Kissamikos FC
? - ?
OFI Crete
April 21
FT
Genclerbirligi
Osmanlispor FK
FT
Karabukspor
Bursaspor
live 2'
Trabzonspor
Sivasspor
16:00
Alanyaspor
Galatasaray
April 21
FT
Elazigspor
Adanaspor
live 46'
Boluspor
Istanbulspor
live HT
Gaziantepspor
Eskisehirspor
18:45
Sligo Rovers
? - ?
St. Patrick's Athletic
April 21
18:30
Longford Town
? - ?
UCD
18:45
Cobh Ramblers
? - ?
Drogheda United
April 21
13:00
Avondale United
? - ?
Pike Rovers
14:00
Leeds
? - ?
St Michael's
15:00
Maynooth University Town
? - ?
Everton
18:00
Inchicore Athletic
? - ?
Crumlin United
April 21
13:30
Cardiff Met University
? - ?
Bala Town
13:30
Llandudno FC
? - ?
Barry Town
13:30
Newtown
? - ?
Prestatyn Town FC
14:00
Crusaders
? - ?
Cliftonville
14:00
Glenavon
? - ?
Ballymena United
14:00
Linfield
? - ?
Coleraine
14:00
Ards
? - ?
Ballinamallard United
14:00
Dungannon Swifts
? - ?
Warrenpoint Town
14:00
Glentoran
? - ?
Carrick Rangers
15:00
Omonia Nicosia
? - ?
AEL Limassol
15:00
Nea Salamis
? - ?
Doxa Katokopia
16:00
Ermis Aradippou
? - ?
Pafos FC
live 5'
Sigma Olomouc
Banik Ostrava
15:00
Bohemians 1905
? - ?
Vysocina Jihlava
15:00
Slovacko
? - ?
Dukla Praha
16:00
Mlada Boleslav
? - ?
Zlin
18:15
FC Zbrojovka Brno
? - ?
Viktoria Plzen
FT
Olympia Prague
Frydek-Mistek
15:00
FK MAS Taborsko
? - ?
Znojmo
15:00
Pribram
? - ?
Hradec Kralove
April 22
08:15
Zizkov
? - ?
Pardubice
live 18'
Ruzomberok
Spartak Trnava
15:00
FK Senica
? - ?
Zeleziarne Podbrezova
15:00
Zlate Moravce
? - ?
Zemplin Michalovce
April 21
13:30
Rubin Kazan
FC Rostov
16:00
Anzhi Makhachkala
? - ?
Ural
April 22
08:00
SKA-Khabarovsk
? - ?
Dinamo Moscow
April 21
FT
Sibir Novosibirsk
Tyumen
FT
FC Orenburg
Dinamo St Petersburg
FT
FC Yenisey Krasnoyarsk
Tom Tomsk
live 46'
Spartak Moscow II
FC Volgar
live 2'
Fakel
Olimpiec Nizhny
14:00
FC Rotor Volgograd
? - ?
Luch Energiya Vladivostok
14:00
Zenit St. Petersburg II
? - ?
Krylya Sovetov Samara
18:00
Baltika
? - ?
Khimki
live 48'
Dinamo St Petersburg II
Spartak Kostroma
live 46'
Sokol Saratov
Metalurg Lypetsk
live 2'
Khimik Novomoskovsk
0 - 0
Dinamo Briansk
live HT
FC Chelyabinsk
Volga Ulyanovsk
live 2'
Syzran-2003
0 - 0
Krylya Sovetov Samara II
live 68'
Spartak Nalchik
0 - 0
Mashuk-KMV
live 46'
Dinamo Stavropol
0 - 0
Kuban Krasnodar II
13:00
Angusht Nazran
? - ?
Anzhi Makhachkala II
live 3'
Biolog Novokubansk
0 - 0
Armavir FC
live 3'
FC Krasnodar II
0 - 0
Chernomorets Novorossiysk
13:00
SKA Rostov
? - ?
Druzhba
14:00
Shakhtar Donetsk
? - ?
Vorskla
FT
Chornomorets Odesa
FC Olexandria
FT
Stal Kamianske
Zirka
16:00
Gornik Zabrze
? - ?
Wisla Plock
18:30
Korona Kielce
? - ?
Jagiellonia Bialystok
13:30
Piast Gliwice
Pogon Szczecin
April 21
FT
Stomil Olsztyn
Puszcza Niepolomice
FT
Olimpia Grudziadz
Chojniczanka Chojnice
15:45
Chrobry Glogow
? - ?
GKS Katowice
16:00
Bytovia Bytow
? - ?
Rakow Czestochowa
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
? - ?
Miedz Legnica
April 21
live 4'
Siarka Tarnobrzeg
0 - 0
Gryf Wejherowo
April 21
17:00
Rijeka
? - ?
Osijek
17:00
Radnicki Nis
? - ?
FK Crvena Zvezda
15:00
Javor
? - ?
FK Zemun
15:00
Rad Beograd
? - ?
FK Radnik Surdulica
April 21
14:50
Aluminij
? - ?
Maribor
17:00
Gorica
? - ?
NK Krsko
April 21
15:00
Budapest Honved
? - ?
Ujpest
15:00
Diosgyori VTK
? - ?
Puskas FC Academy
15:00
Ferencvaros
? - ?
Paksi SE
15:00
Haladas
? - ?
Balmazujvaros
15:00
Vasas Budapest
Mezokovesd SE
17:30
Videoton FC
? - ?
Debrecen
17:45
FC Viitorul Constanta
? - ?
FC FCSB
15:00
Concordia Chiajna
? - ?
FC Voluntari
live 47'
Levski Sofia
Vereya
14:30
Botev Plovdiv
? - ?
Ludogorets Razgrad
17:00
Beroe
? - ?
PFC CSKA-Sofia
April 21
live 86'
FC Luch Minsk
FK Slutsk
live 1'
Dinamo Minsk
0 - 0
Gomel
15:00
Torpedo Zhodino
? - ?
FC Minsk
April 21
16:00
FK Jelgava
? - ?
Riga FC
April 21
FT
FC Kuressaare
Nomme JK Kalju
FT
Tulevik Viljandi
Flora Tallinn
live 3'
Trans Narva
0 - 0
Talinna Kalev
14:30
Radnik Bijeljina
? - ?
Zrinjski Mostar
15:00
FK Krupa
? - ?
Zeljeznicar
15:00
Celik Zenica
? - ?
Borac Banja Luka
15:00
Vitez
? - ?
FK Mladost Doboj Kakanj
14:30
FK Iskra
? - ?
Sutjeska
14:30
Grbalj Radanovici
? - ?
Decic Tuzi
14:30
Petrovac
? - ?
Rudar Pljevlja
14:30
Zeta
? - ?
Kom
15:00
Mladost Podgorica
? - ?
Buducnost Podgorica
17:30
Maccabi Tel Aviv
? - ?
Bnei Yehuda Tel Aviv
14:45
Hapoel Ironi Kiryat Shmona
? - ?
Bnei Sakhnin
15:00
Maccabi Petach Tikva
? - ?
Maccabi Haifa
17:00
Hapoel Ashkelon
? - ?
Hapoel Ironi Akko
April 21
FT
Sanfrecce Hiroshima
Sagan Tosu
FT
Vegalta Sendai
Jubilo Iwata
FT
Kawasaki Frontale
Kashima Antlers
FT
Urawa Red Diamonds
Consadole Sapporo
FT
Vissel Kobe
Nagoya Grampus Eight
FT
Yokohama F.Marinos
Shonan Bellmare
FT
Gamba Osaka
Cerezo Osaka
April 22
07:00
V-Varen Nagasaki
? - ?
Kashiwa Reysol
April 21
FT
Kyoto Sanga FC
Roasso Kumamoto
FT
Tokyo Verdy
Mito Hollyhock
FT
Ehime FC
0 - 0
Ventforet Kofu
FT
Fagiano Okayama FC
FC Gifu
April 22
04:00
Albirex Niigata
? - ?
Omiya Ardija
04:00
Avispa Fukuoka
? - ?
JEF United Chiba
05:00
Matsumoto Yamaga
? - ?
Montedio Yamagata
05:00
Tokushima Vortis
? - ?
Kamatamare Sanuki
05:00
Yokohama FC
? - ?
Tochigi SC
05:00
Zweigen Kanazawa
? - ?
Oita Trinita
06:00
Machida Zelvia
? - ?
Renofa Yamaguchi
FT
Warriors FC
Tampines Rovers FC
April 21
FT
Hebei CFFC
Beijing Renhe
live 71'
Guangzhou R&F F.C.
Shandong Luneng
live 69'
Guizhou Hengfeng
Changchun Yatai
April 22
07:30
Dalian Yifang
Tianjin Quanjian
FT
FC Seoul
Daegu FC
FT
Jeonnam Dragons
Gangwon FC
FT
Pohang Steelers
Sangju Sangmu
April 22
05:00
Jeju United
? - ?
Jeonbuk FC
07:00
Gyeongnam FC
? - ?
Ulsan Hyundai
07:00
Incheon United
? - ?
Suwon Bluewings
FT
Busan I'Park
FC Anyang
FT
Daejeon Citizen
Seongnam FC
FT
Gwangju FC
Suwon City
April 22
06:00
Ansan Greeners
? - ?
Bucheon FC 1995
08:00
Seoul E-Land FC
? - ?
Asan Mugunghwa
FT
Siam Navy FC
Air Force Central FC
FT
Ubon UMT FC
Chainat FC
live 46'
Chonburi
Muang Thong United
live 3'
Port FC
0 - 0
Prachuap FC
April 21
FT
Hoang Anh Gia Lai
Da Nang
FT
Than Quang Ninh
Nam Dinh
live 49'
Keshla
Zira
April 21
live 30'
Sioni Bolnisi
0 - 0
Dinamo Tbilisi
16:00
Dila Gori
? - ?
FC Rustavi
FT
Persipura Jayapura
Mitra Kukar
FT
Madura United
Arema
live 76'
PSM Makassar
PS TIRA
live 66'
Persib Bandung
Pusamania Borneo
April 22
08:30
Bali United Pusam
? - ?
Barito Putera
14:00
Al-Nasr SC
? - ?
Al-Ain
14:00
Al-Wahda
? - ?
Ajman
16:30
Al-Jazira
? - ?
Sharjah Cultural Club
08:00
Melbourne Victory
? - ?
Adelaide United
April 21
16:00
Smouha SC
? - ?
El Dakhleya
16:00
Tanta
? - ?
Al Masry
16:00
Wadi Degla FC
? - ?
El Entag El Harby
18:15
Al Nasr
? - ?
ENPPI
April 21
15:00
Chabab Atlas Khenifra
? - ?
Olympic Club de Safi
19:00
Wydad Casablanca
? - ?
KACM
 
 
 
 
ketqua-tructuyen.com
 
 
ketqua-tructuyen.com
  Liên hệ quảng cáo: nghiatgs@gmail.com
ketqua-tructuyen.com