Thứ ba , ngày 23 tháng 9 năm 2014
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược World Cup 2014 *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings *Tỉ lệ cá cược
188
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
England - Capital One Cup September 23
18:45 Arsenal ? - ? Southampton
18:45 Cardiff City ? - ? AFC Bournemouth
18:45 Derby County ? - ? Reading
18:45 Leyton Orient ? - ? Sheffield United
18:45 Liverpool ? - ? Middlesbrough
18:45 Milton Keynes Dons ? - ? Bradford City
18:45 Shrewsbury Town ? - ? Norwich City
18:45 Sunderland ? - ? Stoke City
18:45 Swansea City ? - ? Everton
19:00 Fulham ? - ? Doncaster Rovers

England - Johnstones Paint Trophy September 23
18:45 Newport County ? - ? Swindon Town

Italy - Serie A September 23
18:45 Empoli ? - ? AC Milan

Italy - Serie B September 23
18:30 Brescia ? - ? Virtus Lanciano
18:30 Cittadella ? - ? Pro Vercelli
18:30 Crotone ? - ? Catania
18:30 Frosinone ? - ? Avellino
18:30 Livorno ? - ? Varese
18:30 Modena ? - ? Perugia
18:30 Pescara ? - ? Latina
18:30 Ternana ? - ? Bologna
18:30 Trapani ? - ? Entella
18:30 Vicenza ? - ? Bari

Spain - Liga BBVA September 23
18:00 Real Madrid ? - ? Elche
20:00 Celta Vigo ? - ? Deportivo La Coruna

Germany - Bundesliga September 23
18:00 Bayern Munich ? - ? Paderborn
18:00 Eintracht Frankfurt ? - ? Mainz 05
18:00 Hoffenheim ? - ? Freiburg
18:00 Werder Bremen ? - ? Schalke 04

Germany - 2nd Bundesliga September 23
15:30 Greuther Furth ? - ? Aalen
15:30 Ingolstadt ? - ? Aue
15:30 Sandhausen ? - ? 1860 Munchen
15:30 St. Pauli ? - ? Braunschweig

Germany - 3rd Liga September 23
17:00 Chemnitz ? - ? Cottbus
17:00 Mainz 05 II ? - ? Preußen Muenster
17:00 Osnabruck ? - ? Wehen
17:00 St.Kickers ? - ? Unterhaching

Germany - Regionalliga Nord September 23
14:30 Braunschweig II ? - ? Hannover II

Germany - Regionalliga West September 23
17:00 SC Wiedenbrueck ? - ? Oberhausen
17:30 Aachen ? - ? Bochum II
17:30 Essen ? - ? Viktoria Koln 1904
17:30 KFC Uerdingen ? - ? Siegen
17:30 Sportfreunde Lotte ? - ? FC Kray
17:30 Wattenscheid ? - ? SC Verl

Germany - Regionalliga Südwest September 23
17:00 Kick. Offenbach ? - ? Homburg

France - Ligue 1 September 23
17:00 Reims ? - ? Marseille
19:00 Rennes ? - ? Toulouse

France - Ligue 2 September 23
18:55 Ajaccio ? - ? Le Havre
18:55 Angers ? - ? Auxerre
18:55 Arles-Avignon ? - ? Laval
18:55 Dijon ? - ? Creteil
18:55 Nancy ? - ? Tours
18:55 Nimes ? - ? Chateauroux
18:55 Orleans ? - ? GFCO Ajaccio
18:55 Sochaux ? - ? Brest
18:55 Troyes ? - ? Niort

Netherlands - KNVB Beker September 23
15:00 Capelle ? - ? FC Volendam
15:00 Rijnsburgse Boys ? - ? Sparta Rotterdam
15:00 SVV Scheveningen ? - ? Lisse
15:00 VVSB ? - ? Vitesse
16:30 Spakenburg ? - ? NAC Breda
18:00 Ajax (A) ? - ? NEC Nijmegen
18:00 Almere City FC ? - ? ADO Den Haag
18:00 Deltasport ? - ? Willem II
18:00 Excelsior Maassluis ? - ? FC Emmen
18:00 Flevo Boys ? - ? DOS '37
18:00 HHC ? - ? RKC Waalwijk
18:00 Kozakken Boys ? - ? Sportlust '46
18:00 ONS Sneek ? - ? FC Dordrecht
18:00 VVV-Venlo ? - ? FC Eindhoven
18:45 Roda JC Kerkrade ? - ? SC Heerenveen

Scotland - League 2 September 23
18:45 Clyde ? - ? Montrose

Scotland - League Cup September 23
18:45 Aberdeen ? - ? Livingston
18:45 Falkirk ? - ? Rangers
18:45 Kilmarnock ? - ? St.Johnstone
18:45 Partick Thistle ? - ? St. Mirren
18:45 Ross County ? - ? Hibernian

Denmark - DBU Pokalen September 23
14:30 B73,Slagelse ? - ? B 1908
14:30 Brabrand ? - ? AC Horsens
14:30 FC Lejre ? - ? Soelleroed-Vedbaek
14:30 FC Soenderborg ? - ? Silkeborg
14:30 Gilleleje ? - ? HIK
14:30 Greve ? - ? Nykoebing FC
14:30 Herlev ? - ? B 93
14:30 Kolding B ? - ? Randers FC
14:30 Lindholm ? - ? Esbjerg fB
14:30 OKS ? - ? Skovbakken
14:30 Roedovre ? - ? Avedoere
14:30 Svendborg ? - ? Kjellerup
17:00 AGF ? - ? Hobro

Sweden - Superettan September 23
17:00 Landskrona ? - ? Joenkoeping S.
17:00 Sirius ? - ? Oesters IF

Austria - ÖFB Cup September 23
16:00 Kufstein ? - ? Floridsdorfer AC
16:30 Micheldorf ? - ? Mattersburg
17:00 Neusiedl ? - ? Kapfenberg
17:00 Ried ? - ? RZ Pellets WAC
17:00 Ritzing ? - ? SV Horn
17:00 SV Lafnitz ? - ? Hartberg
17:00 St. Johann ? - ? SKN St. Polten
17:00 Vorwarts Steyr ? - ? SV Groedig
17:00 Wolfsberg ? - ? FC Wacker Innsbruck
18:30 SV Austria Salzburg ? - ? Sturm Graz

Switzerland - Super League September 23
17:45 Basel ? - ? FC Vaduz
17:45 Thun ? - ? Luzern

Greece - Cup:: group D September 23
live HT Iraklis 1 - 0 Levadiakos

Greece - Cup:: group E September 23
live 45' Iraklis Psachnon 0 - 0 Atromitos

Turkey - Cup September 23
FT Tekirdagspor 1 - 5 Rizespor
AET Trabzon Akcaabat * 0 - 0 Denizlispor
live 112' Bayrampasa 1 - 1 Adanaspor
live 105+3' Corum Belediyespor 2 - 2 Manisaspor
live 65' Yeni Diyarbakirspor 0 - 2 Samsunspor
15:00 Anadolu Selcukluspor ? - ? Gaziantep BB
15:00 Bucaspor ? - ? Batman Petrolspor
15:00 Kayserispor ? - ? Kahramanmaras Belediyespor
15:00 Osmanlispor FK ? - ? Kirikhanspor
16:00 Goztepe ? - ? Bursa Niluferspor
17:30 Tarsus ? - ? Eskisehirspor

Ireland - Airtricity League September 23
18:45 Bohemian FC ? - ? Shamrock Rovers

Iceland - PEPSI deildin September 23
16:30 Fjolnir ? - ? Stjarnan

Czech Republic - Cup September 23
14:30 Zizkov ? - ? M Boleslav
15:00 Jablonec ? - ? Bohemians 1905

Slovakia - Cup September 23
live 21' Bahon 0 - 0 Zilina
live 21' Nove Zamky 0 - 0 Velke Ludince
live 21' Oravske Vesele 0 - 0 Cadca
live 21' Teplicka nad Vahom 0 - 0 Spartak Trnava

Russia - 2nd Division:: west September 23
live 65' Kolomna 1 - 2 Solaris Moscow
live 65' Spartak Moscow II 0 - 0 Znamya
live 65' Volga Tver 0 - 2 Tekstilshchik
13:30 Pskov 747 ? - ? Domodedovo Moscow
live 21' FC Dolgoprudny 0 - 1 Spartak Kostroma
14:30 Dnepr ? - ? Saturn Ramenskoye
15:00 Khimki ? - ? Torpedo Vladimir
15:00 Strogino ? - ? Zenit St. Petersburg 2

Russia - 2nd Division:: center September 23
FT Spartak Tambov 3 - 2 Dinamo Briansk
live 45+6' FC Oryol 2 - 0 FC Metallurg Vyksa
live 21' Metalurg Lypetsk 0 - 0 Kaluga
live 21' Podolye Podolskiy Rayon 0 - 0 Chertanovo Moscow
live 21' Zenit Penza 2 - 0 Vityaz Podolsk
15:00 Vybor-Kurbatovo ? - ? Avangard Kursk

Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye September 23
FT Dinamo Kirov 0 - 1 KamAZ
FT Neftekhimik 0 - 1 Spartak Yoshkar Ola
live 21' Volga Ulyanovsk 1 - 0 FC Chelyabinsk
live 20' Zenit Izhevsk 0 - 0 Rubin Kazan 2

Russia - 2nd Division:: east September 23
FT Sibir Novosibirsk II 1 - 1 Tomsk II
FT Dinamo Barnaul 2 - 4 Baikal Irkutsk
FT Metallurg Novokuznetsk 3 - 0 FC Chita

Russia - Cup September 24
08:30 Luch Energiya Vladivostok ? - ? Rubin Kazan

Poland - Cup September 23
16:00 Gornik Zabrze ? - ? Korona Kielce
17:00 Wisla Pulawy ? - ? Piast Gliwice
18:00 Widzew ? - ? Slask Wroclaw

Croatia - Cup September 23
live HT BSK Bijelo Brdo 0 - 4 Lokomotiva Zagreb

Hungary - Cup September 23
live 62' BKV Elore 1 - 1 Budapest Honved
live 62' Kazinbarcika 1 - 0 Csakvari TK
live 62' Kozarmisleny 0 - 4 Pecs
live 62' Nagyatadi 0 - 1 Szolnok
live 62' Szigetszentmiklosi TK 1 - 1 Videoton

Romania - Cup September 23
live 62' Braila CF 0 - 1 Otelul Galati
live 62' Ramnicu Valcea 0 - 1 Iasi CSMS
live 62' Rapid Suceava 0 - 0 Gaz Metan Medias
live 62' Soimii Pancota 1 - 1 Pandurii
17:30 Rapid Bucuresti ? - ? Botosani
September 24
00:00 CFR Cluj ? - ? Viitorul Axintele
00:00 Concordia Chiajna ? - ? Targu Mures

Bulgaria - Cup September 23
live 62' Lokomotiv Mezdra 0 - 1 Botev Plovdiv
live 62' Spartak Varna 0 - 4 Levski Sofia
live 62' Vereya 0 - 2 Lokomotiv Plovdiv

Lithuania - Cup September 23
live 62' Nevezis 0 - 1 Granitas
live 62' Silas 2 - 2 Trakai
live 62' Utenis Utena 0 - 2 Spyris Kaunas
live 21' Mostiskes 0 - 0 Lietava
live 21' Taip 0 - 0 Lokomotyvas Radviliskis

Israel - Toto Cup September 23
17:30 Hapoel Tel Aviv ? - ? Ashdod SC

South America - Copa Sudamericana September 23
22:00 Universidad Cesar Vallejo ? - ? Universitario
September 24
00:15 Cerro Porteno ? - ? Independiente del Valle

Argentina - Primera B Nacional September 23
23:10 San Martin San Juan ? - ? Argentinos Juniors

Argentina - Primera B Metropolitana September 24
00:05 Villa Dalmine ? - ? Chacarita Juniors

Argentina - Torneo Federal A:: zone 5 September 23
19:00 Independiente Chivilcoy ? - ? Tiro Federal
19:00 Union de Mar del Plata ? - ? Club Atletico Alvarado

Brazil - Serie B September 23
22:30 ABC ? - ? Atletico GO
22:30 Boa Esporte Clube ? - ? Luverdense
22:30 Bragantino ? - ? Icasa
22:30 Joinville ? - ? America MG
22:30 Parana Clube ? - ? Avai FC
22:30 Vila Nova ? - ? Ponte Preta
September 24
00:50 Ceara ? - ? America RN
00:50 Portuguesa ? - ? Nautico
00:50 Sampaio Correa ? - ? Vasco da Gama
00:50 Santa Cruz ? - ? Oeste FC

CONCACAF - Champions League:: group 2 September 24
00:00 Sporting Kansas City ? - ? Real Esteli FC

CONCACAF - Champions League:: group 5 September 24
02:00 Portland Timbers ? - ? Alpha United

Mexico - Copa MX:: apertura group 1 September 24
02:00 Tigres ? - ? Queretaro FC

Mexico - Copa MX:: apertura group 2 September 24
00:00 Correcaminos de la UAT ? - ? San Luis
02:00 Santos ? - ? Monterrey

Mexico - Copa MX:: apertura group 4 September 24
00:00 Mineros de Zacatecas ? - ? Dorados

Mexico - Copa MX:: apertura group 6 September 24
00:00 Atlante ? - ? Merida FC
02:00 Pumas ? - ? Toluca

Mexico - Copa MX:: apertura group 7 September 24
00:00 Lobos de la BUAP ? - ? Alebrijes Oaxaca

Japan - J. League September 23
FT FC Tokyo 4 - 0 Tokushima Vortis
FT Yokohama F.Marinos 1 - 0 Sanfrecce Hiroshima
FT Omiya Ardija 1 - 3 Kawasaki Frontale
FT Ventforet Kofu 2 - 0 Vissel Kobe
FT Cerezo Osaka 1 - 2 Nagoya Grampus Eight
FT Kashiwa Reysol 2 - 0 Sagan Tosu

Japan - J. League 2 September 23
FT Kamatamare Sanuki 0 - 1 V-Varen Nagasaki
FT Mito Hollyhock 4 - 1 Jubilo Iwata
FT Giravanz Kitakyushu 0 - 0 Matsumoto Yamaga
FT Kyoto Sanga FC 2 - 2 Shonan Bellmare

Singapore - Cup September 23
FT Home United FC 1 - 1 Brunei DPMM

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn