Thứ tư , ngày 23 tháng 4 năm 2014
   
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings *Tỉ lệ cá cược
fun88
188
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
Champions League - Semi-finals April 23
FT Real Madrid 1 - 0 Bayern Munich

England - Conference South April 23
FT Basingstoke 0 - 1 Concord Rangers
FT Chelmsford 1 - 0 Gosport Borough
FT Havant and W. 1 - 3 Maidenhead U

France - Ligue 1 April 23
FT Paris Saint Germain 1 - 0 Evian Thonon Gaillard
FT Toulouse 0 - 0 Lyon

Portugal - Segunda Liga April 23
FT Maritimo B 1 - 3 Sporting CP B

International - Club Friendlies April 23
FT Burgos CF 1 - 0 Valladolid

Finland - Veikkausliiga April 23
FT FF Jaro 2 - 1 FC Lahti
FT MYPA 1 - 1 VPS
FT RoPS 1 - 0 FC Inter
FT Seinaejoen JK 2 - 0 KuPS
FT Turku PS 0 - 1 IFK Mariehamn

Greece - Football League:: Play-Off April 23
FT AO Kassiopi FC 0 - 0 Fostiras
FT Iraklis 0 - 0 Aiginiakos FC
FT Iraklis Psachna FC 1 - 0 Olymp. Volou
FT Niki Volou 2 - 1 Chania FC

Cyprus - 1st League Phase B Group A April 23
FT Apollon Limassol 3 - 0 Anorthosis
FT Omonia Nicosia 3 - 3 Ermis Aradippou

Cyprus - 1st League Phase B Group B April 23
FT AE Kouklion 1 - 4 Ethnikos Achnas
FT Doxa Katokopia 0 - 0 AEK Larnaca
FT Nea Salamis 3 - 4 Aris L.

Russia - 2. Division East April 23
FT Radian-Baykal 2 - 0 Sibiryak Bratsk
FT Sibir Novosibirsk II 1 - 2 Yakutiya Yakutsk

Ukraine - Premier League April 23
FT Sevastopol 5 - 0 Met. Zaporizhzhia
FT Zorya 2 - 2 Karpaty
FT Shakhtar Donetsk 2 - 1 Tavriia

Poland - 1st League April 23
FT Dolcan Zabki 0 - 0 GKS Katowice
FT Kolejarz Stroze 2 - 0 Okocimski KS Brzesko
FT Puszcza Niepolomice 0 - 1 Sandecja Nowy Sacz
FT Belchatow 1 - 0 Stomil Olsztyn
FT Olimpia Grudziadz 0 - 0 Plock
FT Termalica Bruk-Bet Nieciecza 2 - 0 GKS Tychy 71
FT Chojniczanka Chojnice 2 - 1 Flota Swinoujscie
FT Arka Gdynia 2 - 1 Gornik Leczna
FT Energetyk ROW Rybnik 0 - 3 Miedz Legnica

Poland - 2nd League:: west April 23
FT Ruch Zdzieszowice 1 - 1 Jarota Jarocin
FT UKP Zielona Gora 0 - 0 TP Ostrovia 1909
FT Gryf Wejherowo 0 - 3 Rakow Czestochowa
FT MKS Kluczbork 1 - 0 Odra Opole
AAW Polkowice 0 - 3 Blekitni Stargard
FT Rozwoj Katowice 0 - 2 Zagłębie Sosnowiec
FT Chrobry Glogow 1 - 0 Gornik Walbrzych
FT Polonia Bytom 1 - 3 Warta Poznan
FT Calisia Kalisz 2 - 3 Bytovia Bytow

Poland - 2nd League:: east April 23
FT Limanovia Limanowa 1 - 0 Radomiak Radom
FT Olimpia Zambrow 0 - 1 Garbarnia
FT Pelikan Lowicz 2 - 0 Stal Stalowa Wola
FT KS Legionovia Legionowo 0 - 0 Wigry Suwalki
FT Motor Lublin 2 - 0 Swit Nowy Dwor
FT Wisla Pulawy 2 - 1 Stal Rzeszow
FT Znicz Pruszkow 4 - 0 Siarka Tarnobrzeg

Slovenia - 1. SNL April 23
FT ND Triglav 1 - 0 Domzale
FT Gorica 1 - 0 NK Krka
FT Maribor 0 - 2 Rudar Velenje
FT NK Celje 0 - 3 Zavrc
FT Ol Ljubljana 1 - 0 Koper

Hungary - Liga Kupa Play Off April 23
FT Ferencvaros 1 - 2 Diosgyor

Bulgaria - Cup April 23
FT Lokomotiv Sofia 0 - 1 Botev Plovdiv
FT Lokomotiv Plovdiv 1 - 0 PFC Ludogorets Razgrad

Latvia - Cup April 23
AET Jelgava 1 - 0 Metalurgs Liepaja
FT Skonto Riga FC 4 - 0 Daugava Daugavpils

FYR Macedonia - Prva Liga April 23
FT Rabotnicki 1 - 2 Fk Metalurg Skopje
FT FK Bregalnica Stip 3 - 0 FK Gostivar
FT FK Gorno Lisice 3 - 1 Makedonija GjP
FT FK Turnovo 1 - 1 Renova
FT Shkendija 79 4 - 0 Napredok
FT FK Vardar Skopje 0 - 0 Pelister

South America - Copa Libertadores:: play-off April 23
22:45 Nacional ? - ? Velez Sarsfield
April 24
01:00 Atletico Nacional ? - ? Atletico MG
01:00 San Lorenzo ? - ? Gremio
03:10 Santos ? - ? Lanus

Argentina - Primera B Metropolitana April 23
FT Club Atletico Platense 2 - 0 CA Fenix

Argentina - Argentino A:: 2. stage April 24
00:45 San Martin de Tucuman ? - ? Def. Belgrano Villa Ramalho

Argentina - Argentino A:: relegation group A April 24
00:00 Club Cipolletti ? - ? Union de Mar del Plata
01:00 Gimnasia y Tiro ? - ? Club Rivadavia

Argentina - Argentino A:: relegation group B April 23
FT Central Cordoba 5 - 1 Racing Olavarría

Argentina - Argentino A:: relegation group C April 24
00:00 CA Chaco For Ever ? - ? Sportivo Estudiantes

Argentina - Copa Argentina April 24
00:00 Gimnasia J ? - ? Club Atletico Estudiantes
00:00 Independiente Rivadavia ? - ? Almirante Brown

Brazil - Copa do Brasil April 23
22:30 America RN ? - ? Boavista RJ
23:30 Brasiliense DF ? - ? Princesa Solimoes
April 24
01:00 CRB AL ? - ? Sao Paulo SP
01:00 Tupi MG ? - ? Fluminense RJ

Bolivia - Primera Division Clausura April 24
00:00 Nacional Potosi ? - ? The Strongest

CONCACAF - Champions League Play Off April 24
00:00 Toluca ? - ? Cruz Azul

USA - Major League Soccer April 23
23:30 New York Red Bulls ? - ? Houston Dynamo

Costa Rica - Primera División:: clausura April 24
02:00 Belen Siglo XXI ? - ? CS Uruguay
02:00 C.S. Cartagines ? - ? Deportivo Saprissa
02:00 Club Sport Herediano ? - ? Deportiva Carmelita
02:00 LD Alajuelense ? - ? Municipal Perez Zeledon
02:00 Puntarenas FC ? - ? Limon
02:00 Santos de Guápiles ? - ? Universidad de Costa Rica

Guatemala - Liga Nacional Clasura April 24
02:30 Club Xelaju ? - ? Iztapa

Asia - Champions League Group A April 23
FT Al-Jazira 1 - 2 Al Shabab
FT Esteghlal 3 - 1 Al-Rayyan

Asia - Champions League Group B April 23
FT Al Fateh FC 1 - 5 Foolad Khuzestan
FT Al Jaish 1 - 2 Bunyodkor Tashkent

Asia - Champions League Group E April 23
FT Pohang Steelers 0 - 0 Buriram United
FT Shandong Luneng 1 - 2 Cerezo Osaka

Asia - Champions League Group F April 23
FT FC Seoul 2 - 1 Beijing Guoan
FT Sanfrecce Hiroshima 1 - 0 Central Coast Mariners

Asia - AFC Cup Group A April 23
FT Safa SC 8 - 0 Ravshan
FT Al-Suwaiq 0 - 0 That Ras

Asia - AFC Cup Group E April 23
FT Persipura Jayapura 0 - 2 Home United
FT New Radiant 1 - 2 Churchill Brothers

Asia - AFC Cup Group F April 23
FT Ha Noi TT 2 - 1 Arema ISL
FT Selangor 4 - 1 Maziya

Egypt - Premier League:: group 1 April 23
FT Al Mokawloon Al Arab 4 - 2 Misr El-Maqasha
FT ENPPI 2 - 2 El Dakhleya
FT Smouha SC 2 - 3 Al-Ittihad Al-Sakandary

Egypt - Premier League:: group 2 April 23
FT El Hodood 0 - 0 Al Masry

Kenya - Premier League April 23
FT Thika United 0 - 0 Sofapaka
FT Bandari 1 - 1 Ulinzi Stars
FT Gor Mahia 3 - 0 Muhoroni Youth fc
FT Nairobi City Stars 1 - 2 K.R.A.
FT Top Fry AllStars 2 - 3 KCB
FT Tusker FC 0 - 1 Chemelil Sugar
FT Western Stima 1 - 1 SoNy Sugar
FT Mathare United 1 - 0 AFC Leopards

Morocco - Botola Pro April 23
FT Wydad Casablanca 0 - 0 MAS Fes

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn