Thứ sáu , ngày 24 tháng 10 năm 2014
   
fun88
Logo - Sports
               
sut.vn
sut.vn
sut.vn
 
*Tỷ lệ cá cược bóng đá Anh *Tỷ lệ cá cược bóng đá TBN *Tỷ lệ cá cược bóng đá Y *Kết quả tennis trực tuyến *EPL Standings
 
sut.vn
Ket qua bong da - Kết quả bóng đá trực tuyến
 
England - Championship October 24
18:45 Fulham ? - ? Charlton Athletic

Italy - Serie B October 24
17:00 Ternana ? - ? Trapani
19:00 Modena ? - ? Bologna

Italy - Lega Pro:: group A October 24
17:30 Lumezzane ? - ? Pro Patria

Italy - Lega Pro:: group C October 24
18:45 Salernitana ? - ? Lecce

Spain - Liga BBVA October 24
19:00 Celta Vigo ? - ? Levante

Germany - Bundesliga October 24
18:30 Werder Bremen ? - ? FC Cologne

Germany - 2nd Bundesliga October 24
16:30 Aalen ? - ? Union Berlin
16:30 Greuther Furth ? - ? FSV Frankfurt
16:30 RasenBallsport Leipzig ? - ? Bochum

Germany - 3rd Liga October 24
17:00 Bielefeld ? - ? RW Erfurt
17:00 Fortuna Koln ? - ? Preußen Muenster

Germany - Regionalliga Bayern October 24
17:00 Burghausen ? - ? Greuther Furth II
17:00 FC Schweinfurt ? - ? SV Seligenporten
17:00 Wuerzburger Kickers ? - ? SpVgg Bayreuth

Germany - Regionalliga Nord October 24
17:30 Lubeck ? - ? St.Pauli II

Germany - Regionalliga West October 24
17:00 SC Wiedenbrueck ? - ? Viktoria Koln 1904
17:30 Oberhausen ? - ? FC Kray
17:30 Sportfreunde Lotte ? - ? SV Rodinghausen

Germany - Regionalliga Südwest October 24
17:00 Koblenz ? - ? Wormatia Worms
17:00 Nottingen ? - ? Homburg
17:30 Eintracht Trier ? - ? Kick. Offenbach

France - Ligue 1 October 24
18:30 Toulouse ? - ? Lens

France - Ligue 2 October 24
18:00 Ajaccio ? - ? Valenciennes
18:00 Angers ? - ? Clermont Foot
18:00 Arles-Avignon ? - ? Niort
18:00 Brest ? - ? GFCO Ajaccio
18:00 Chateauroux ? - ? Tours
18:00 Nimes ? - ? Auxerre
18:00 Orleans ? - ? Creteil
18:00 Sochaux ? - ? Laval

Netherlands - Eredivisie October 24
18:00 ADO Den Haag ? - ? FC Dordrecht

Netherlands - Jupiler League October 24
18:00 Almere City FC ? - ? Helmond Sport
18:00 FC Den Bosch ? - ? Fort.Sittard
18:00 FC Emmen ? - ? Jong FC Twente
18:00 FC Volendam ? - ? De Graafschap
18:00 Jong Ajax ? - ? Jong PSV
18:00 Telstar ? - ? FC Eindhoven

Belgium - Jupiler League October 24
18:30 Lierse ? - ? KV Mechelen

Belgium - Belgacom League October 24
18:30 Mons ? - ? Oud-Heverlee

Portugal - Liga ZON Sagres October 24
19:30 Vitoria de Setubal ? - ? Vitoria de Guimaraes

Scotland - Premiership October 24
18:45 Aberdeen ? - ? Motherwell

International - Friendly October 24
FT Bangladesh 1 - 1 Sri Lanka

Denmark - Superligaen October 24
16:30 Silkeborg ? - ? FC Vestsjaelland

Denmark - NordicBet Ligaen October 24
17:00 FC Roskilde ? - ? Broenshoej
17:00 HB Koge ? - ? Lyngby
17:00 Skive ? - ? AB
17:00 Vendsyssel FF ? - ? Viborg

Denmark - 2nd Division:: east October 24
16:30 Hvidovre ? - ? GVI

Norway - Tippeligaen October 24
17:00 Vaalerenga ? - ? Odd Ballklubb

Sweden - Superettan October 24
16:30 Syrianska ? - ? Ljungskile

Austria - Erste Liga October 24
16:30 FC Wacker Innsbruck ? - ? SKN St. Polten
16:30 Floridsdorfer AC ? - ? Mattersburg
16:30 Kapfenberg ? - ? Hartberg
16:30 SV Horn ? - ? Austria Lustenau
18:30 FC Liefering ? - ? Linzer ASK

Greece - Football League:: North October 24
13:00 Olymp. Volou ? - ? Apollon Kalamaria

Greece - Football League:: South October 24
15:00 Chania FC ? - ? AEK Athens

Turkey - Super Lig October 24
15:30 Karabukspor ? - ? Akhisar Belediye Genclik Ve Spor
17:00 Kasimpasa ? - ? Konyaspor

Turkey - 1st Lig October 24
16:00 Adana Demirspor ? - ? MP Antalyaspor
16:30 Gaziantep BB ? - ? Sanliurfaspor

Ireland - Airtricity League October 24
18:45 Athlone Town ? - ? Bray Wanderers
18:45 Bohemian FC ? - ? Derry City
18:45 Dundalk ? - ? Cork City
18:45 Shamrock Rovers ? - ? Limerick
18:45 Sligo Rovers ? - ? St. Patrick's Athletic
18:45 UCD ? - ? Drogheda United

Ireland - 1st Division:: promotion October 24
19:00 Shelbourne ? - ? Galway FC

Wales - Premier League October 24
18:30 Bangor City ? - ? Connahs Quay
18:45 Bala Town ? - ? Aberystwyth

Czech Republic - Synot league October 24
16:00 Budejovice ? - ? Slavia Prague
16:00 Jihlava ? - ? Brno
18:15 Bohemians 1905 ? - ? Liberec

Czech Republic - 2nd league October 25
08:15 Karvina ? - ? Opava
08:15 Pardubice ? - ? FK MAS Taborsko
08:15 Sokolov ? - ? Most

Slovakia - Fortuna League October 24
16:30 Banska Bystrica ? - ? Podbrezova

Russia - Premier League October 24
13:00 Ural S.R ? - ? Arsenal Tula

Poland - Ekstraklasa October 24
16:00 GKS Belchatow ? - ? Gornik Zabrze
18:30 Wisla Krakow ? - ? Podbeskidzie Bielsko-Biala

Poland - 1st League October 24
16:00 Chrobry Glogow ? - ? GKS Tychy 71

Poland - 2nd League October 24
16:00 Energetyk ROW Rybnik ? - ? KS Legionovia Legionowo

Croatia - 1st League October 24
16:00 NK Zagreb ? - ? NK Zadar

Hungary - OTP BANK Liga October 24
17:00 Ujpest ? - ? Nyiregyhaza

Romania - Liga 1 October 24
15:30 Otelul Galati ? - ? Gaz Metan Medias
18:00 FC Brasov ? - ? CS Universitatea Craiova

Bulgaria - A PFG October 24
13:00 Botev Plovdiv ? - ? Beroe
13:00 Haskovo 2009 ? - ? Marek Dupnitsa
13:00 Slavia Sofia ? - ? Lokomotiv Plovdiv
15:45 Litex Lovech ? - ? Lokomotiv Sofia

Latvia - Virsliga October 24
16:00 L. Metalurgs ? - ? FS Metta/LU

Lithuania - A Lyga October 24
15:30 Siauliai ? - ? Traku FK

Estonia - Premium liiga October 24
16:00 FC Infonet ? - ? Levadia Tallinn

Moldova - National Division October 24
12:00 Dacia Chisinau ? - ? Costuleni
12:00 FC Academia Chisinau ? - ? FC Zaria
12:00 FC Veris ? - ? Dinamo-Auto

Israel - Leumit League October 24
12:00 Ironi Ramat Hasharon ? - ? Maccabi Herzeliya
12:00 Maccabi Yavne ? - ? Hapoel Natzrat-Elite
12:30 Hapoel Rishon Lezion ? - ? Hapoel Ramat Gan
13:00 Hakoach Amidar Ramat Gan ? - ? Beitar Tel Aviv Ramla
13:00 Maccabi Kiryat Gat ? - ? Hapoel Kfar Saba

Argentina - Primera:: apertura October 24
23:30 Belgrano ? - ? Rosario Central

Argentina - Primera B Nacional October 24
21:10 Colon ? - ? Aldosivi
23:30 Douglas Haig ? - ? Boca Unidos
October 25
01:00 Atletico Tucuman ? - ? Independiente Rivadavia

Brazil - Serie B October 24
21:30 America MG ? - ? America RN
21:30 Avai FC ? - ? Joinville
21:30 Portuguesa ? - ? Icasa
23:50 ABC ? - ? Parana Clube
23:50 Ceara ? - ? Santa Cruz

Chile - Primera:: apertura October 24
23:00 Atletico Nublense ? - ? Union Espanola

Colombia - Liga Postobón I:: clausura October 25
00:00 Chico FC ? - ? Fortaleza FC

Paraguay - Division Profesional:: clausura October 24
20:30 General Diaz ? - ? 12 de Octubre

Mexico - Primera Division:: apertura October 25
00:30 Queretaro FC ? - ? CF America
02:30 Santos ? - ? Pumas

USA - Major League Soccer October 25
00:00 Chicago Fire ? - ? Houston Dynamo

Honduras - Liga Nacional:: apertura October 25
01:00 Honduras Progreso ? - ? CD Victoria

Asia - Champions League:: play-off October 25
08:30 Western Sydney Wanderers FC ? - ? Al Hilal

India - Indian Super League October 24
13:30 Mumbai City FC ? - ? Northeast United FC

Singapore - S.League October 24
live 30' Albirex Niigata FC 1 - 1 Home United FC

Republic of Korea - K-League Challenge October 25
05:00 Gwangju FC ? - ? Daejeon Citizen
05:00 Korean Police FC ? - ? Gangwon FC
07:00 FC Anyang ? - ? Bucheon FC 1995

Azerbaijan - Premier League October 24
12:00 FK Qabala ? - ? Sumqayit

Georgia - Umaglesi Liga October 24
live HT Sioni Bolnisi 0 - 0 WIT Georgia Tbilisi
13:00 Dinamo Tbilisi ? - ? Spartaki Tskhinvali

Australia - Hyundai A-League October 24
FT Brisbane Roar FC 0 - 2 Sydney FC
October 25
08:45 Melbourne Victory ? - ? Melbourne City FC

Algeria - Ligue 1 October 24
15:00 JS Kabylie ? - ? ASM Oran
15:00 USM Alger ? - ? NA Hussein Dey

Kenya - Premier League October 24
15:00 Ushuru FC ? - ? Tusker FC
17:00 Nairobi City Stars ? - ? Muhoroni Youth fc

  • Tin mới
 
 
  • Bảng xếp hạng
 
 
 
sut.vn
 
 
sut.vn
  Liên hệ quảng cáo: tamminh2310@yahoo.com
sut.vn